Brautskráning kandídata laugardaginn 23. júní 2018 | Háskóli Íslands Skip to main content

Brautskráning kandídata laugardaginn 23. júní 2018

Brautskráning kandídata fór fram í Laugardalshöll laugardaginn 23. júní 2018.
Að þessu sinni voru brautskráðir 1967 kandídatar með 1973 próf. Brautskráningarathöfnin var tvískipt og voru framhaldsnemar brautskráðir fyrir hádegi en grunnnemar eftir hádegi.

• Kl. 10.30 fyrir hádegi, alls 745 kandídatar:

Félagsvísindasvið (294)

Félags- og mannvísindadeild (55)
MA-próf í aðferðafræði (1)
Brynjar Bjarkason
MLIS-próf í bókasafns- og upplýsingafræði með sérhæfingu í stjórnun og stefnumótun (1)
Jóna Símonía Bjarnadóttir
MA-próf í félagsfræði (2)
Arnór Maximilian Luckas
Ómar Jóhannsson
MA-próf í fötlunarfræði (2)
Helga Gestsdóttir
Margrét Steiney Guðnadóttir
MA-próf í hnattrænum tengslum (1)
Birna Margrét Júlíusdóttir
MA-próf í mannfræði (2)
Inga Rannveig Guðrúnardóttir
Ragnhildur Þorsteinsdóttir
MA-próf í náms- og starfsráðgjöf ( 7 )
Elísa Þorsteinsdóttir
Fjóla Dögg Blomsterberg
Gréta Björk Guðráðsdóttir
Guðný Björg Guðlaugsdóttir
Íris Elísabet Gunnarsdóttir
Katrín Ö. Bjarkadóttir
Laufey Kristjánsdóttir
MA-próf í norrænni trú (1)
Jan Aksel Harder Klitgaard
MA-próf í umhverfis- og auðlindafræði (2)
Andrea Fiocca
Eugenio Luciano
MA-próf í umhverfis- og auðlindafræði með sérhæfingu í stjórnun náttúruauðlinda (1)
Jóhann Helgi Stefánsson
MA-próf í upplýsingafræði með sérhæfingu í upplýsinga- og skjalastjórn og rafrænum samskiptum hjá skipulagsheildum  (1)
Ólöf Ösp Guðmundsdóttir
MIS-próf í upplýsingafræði með sérhæfingu í stjórnun og stefnumótun (1)
Guðrún Gunnarsdóttir Michelsen
MIS-próf í upplýsingafræði með sérhæfingu í upplýsinga- og skjalastjórn og rafrænum samskiptum hjá skipulagsheildum (2)
Elín Sigurðardóttir
Telma Haraldsdóttir
MA-próf í þjóðfræði (3)
Dagrún Ósk Jónsdóttir
Vilborg Bjarkadóttir
Vilhelmína Jónsdóttir
MA-próf í þróunarfræði (1)
Fatou Ndure Baboudóttir
MA-próf í þróunarfræði með sérhæfingu í hnattrænni heilsu (2)
Elín Broddadóttir
Margrét Hanna Magnúsdóttir
Viðbótardiplóma í félagsfræði með sérhæfingu í afbrotafræði (4)
Gyða Ragnheiður Stefánsdóttir
Júnía Sigurrós Kjartansdóttir
Lilja Dögg Bjarnadóttir
Margrét Helga Pálsdóttir
Viðbótardiplóma í félagsfræði með sérhæfingu í stjórnun atvinnulífs og velferðar (2)
Helgi Þór Gunnarsson
Jórunn Ingólfsdóttir
Viðbótardiplóma í fötlunarfræði (3)
Ingibjörg Björnsdóttir
Kristín Þóra Jóhannsdóttir
Sigurgeir Birgisson
Viðbótardiplóma í fötlunarfræði með sérhæfingu í fötlunarfræði og opinberri stjórnsýslu (2)
Eva Dröfn Björgvinsdóttir
Jóhanna Lilja Ólafsdóttir
Viðbótardiplóma í hnattrænum tengslum (2)
Svandís Ósk Símonardóttir
Urður Ásta Eiríksdóttir
Viðbótardiplóma í safnafræði (2)
Jennifer Jayne Rosemary Barrett
Jóna Sigurlaug Friðriksdóttir
Viðbótardiplóma í upplýsingafræði með sérhæfingu í upplýsinga- og skjalastjórn og rafrænum samskiptum hjá skipulagsheildum (2)
Guðbergur Geir Jónsson
Helga Björk Pedersen
Viðbótardiplóma í upplýsingafræði með sérhæfingu í upplýsingafræði og þekkingarmiðlun (1)
Einar Eysteinsson
Viðbótardiplóma í þróunarfræði (1)
Sigþór Jens Jónsson
Viðbótardiplóma í þróunarfræði með sérhæfingu í hnattrænni heilsu (4)
Arndís Jóna Guðmundsdóttir
Hildur Ólafsdóttir
Kathleen Chue-Ling Cheong
Kristrún Pétursdóttir
Viðbótardiplóma í þróunarfræði með sérhæfingu í kyni og þróun (2)
Sara McMahon
Tabitha Rose Jonsson

Félagsráðgjafardeild (33)
MA-próf í félagsráðgjöf ( 2 )
Anna Eygló Karlsdóttir
Elín Guðjónsdóttir
MA-próf til starfsréttinda í félagsráðgjöf (27)
Anna Margrét Ingólfsdóttir
Björn Már Sveinbjörnsson Brink
Bryndís Guðmundsdóttir
Dagný Baldursdóttir
Elín Gestsdóttir
Elínbjörg Ellertsdóttir
Erna María Jónsdóttir
Guðrún Hermannsdóttir
Helga Sara Henrysdóttir
Hrafnhildur Björg Gunnlaugsdóttir
Hrönn Ásgeirsdóttir
Inga Sigríður Björnsdóttir
Jóna Hulda Pálsdóttir
Kolbrún Sif Hrannarsdóttir
Lovísa María Emilsdóttir
Magnea Steiney Þórðardóttir
María Bjarnadóttir
Ragna Kristbjörg Rúnarsdóttir
Soffía Hjördís Ólafsdóttir
Sólveig Björg Arnarsdóttir
Steinunn Jónsdóttir
Súsanna Reinholdt Sæbergsdóttir
Svanur Heiðar Hauksson
Sveinbjörg María Dagbjartsdóttir
Thelma Eyfjörð Jónsdóttir
Theodóra Jóhannsdóttir
Þórhallur Guðmundsson
Viðbótardiplóma í fjölmenningu, margbreytileika og flóttafólki (3)
Guðný Jóna Guðmarsdóttir
Guðrún Vala Elísdóttir
Þórey Birna Björnsdóttir
Viðbótardiplóma í öldrunarþjónustu (1)
Kristín Valborg Thomsen

Hagfræðideild (8)
MS-próf í fjármálahagfræði (4)

Arnar Davíð Arngrímsson
Guðmundur Pálsson
Ragnheiður Benediktsdóttir
Sindri Hrafn Heimisson
MS-próf í hagfræði (1)
Sólveig Hauksdóttir
MS-próf í heilsuhagfræði (1)
Kristjana Baldursdóttir
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði sem sérhæfingu í stjórnun náttúruauðlinda (1)
Veronica Mpomwenda
M.Fin.-próf í fjármálum (1)
Harpa Ingólfsdóttir Gígja

Lagadeild (45)
MA-próf í lögfræði (42)

Agnes Vestmann
Albert Björn Lúðvígsson
Arnar Vilhjálmur Arnarsson
Arnar Sigurður Hauksson
Ásdís Rósa Hafliðadóttir
Áslaug Björnsdóttir
Ásthildur Valtýsdóttir
Dagný Sif Sigurbjörnsdóttir
Eydís Ýr Jónsdóttir
Frigg Árnadóttir Thorlacius
Grímur Birgisson
Guðbjörg Sandra Guðjónsdóttir
Guðmundur Birkir Guðmundsson
Guðrún Jónsdóttir
Hildur Guðrún Þorleifsdóttir
Hrefna Björk Rafnsdóttir
Ingibjörg Ruth Gulin
Ingibjörg Gunnarsdóttir
Jón Guðmann Þórisson
Jóna Vestfjörð Hannesdóttir
Jónas Birgir Jónasson
Kjartan Jón Bjarnason
Kolbrún Sara Másdóttir
Magnea Magnúsdóttir
Ragnheiður Erla Stefánsdóttir
Ragnhildur K. T. Ásbjörnsdóttir
Rebekka Rán Samper
Reynir Ingi Reinhardsson
Sigríður Harradóttir
Sólveig Auður Bergmann
Sólveig Fríða Guðrúnardóttir
Stefán Örn Stefánsson
Sædís Birta Barkardóttir
Tryggvi Þór Jóhannsson
Unnur Hólmfríður Brjánsdóttir
Vilhjálmur Andri Kjartansson
Ýr Sigurðardóttir
Þóra Kristín Ottósdóttir
Þóra Stefánsdóttir
Þórdís Helgadóttir
Þórdís Valsdóttir
Ævar Hrafn Ingólfsson
LL.M.-próf í auðlindarétti og alþjóðlegum umhverfisrétti (2)
Cade Carmichael
Colm Joseph Hastings
MA-próf í skattarétti og reikningsskilum (1)
Björn Líndal Traustason

Stjórnmálafræðideild (68)
MA-próf í alþjóðasamskiptum (1)

Kolbrún  Pálsdóttir
MA-próf í blaða- og fréttamennsku (4)
Guðrún Erlingsdóttir
Halldór Heiðar Bjarnason
Katrín J. Mixa
Ólafur Eiríkur Þórðarson
MA-próf í fjölmiðla- og boðskiptafræði (1)
María Björk Lárusdóttir
MA-próf í kynjafræði (1)
Valgerður Jónsdóttir
MPA-próf í opinberri stjórnsýslu (11)
Auður Óskarsdóttir
Björn Freyr Björnsson
Guðný Birna Guðmundsdóttir
Hafrún Ösp Þ. Stefánsdóttir
Helga Harðardóttir
Hildur Edwald
Ingibjörg Björnsdóttir
Kristín Sandra Karlsdóttir
Margrét Þorvaldsdóttir
Stella Hrönn Jóhannsdóttir
Venný Hönnudóttir
Viðbótardiplóma í alþjóðasamskiptum (3)
Ársól Þóra Sigurðardóttir
Hrafnkell Guðmundsson
Þóra Björg Gígjudóttir
Viðbótardiplóma í fjölmiðla- og boðskiptafræðum (4)
Dalreen Carmen Soares
Frosti Kr. Logason
Guðmundur Daði Guðlaugsson
Linda María Birgisdóttir
Viðbótardiplóma í hagnýtri jafnréttisfræði (4)
Adda María Jóhannsdóttir
Árný Margrét Eiríksdóttir
Sigríður Jónsdóttir
Sonja Hrund Ágústsdóttir
Viðbótardiplóma í opinberri stjórnsýslu (19)
Anna Hermannsdóttir
Bryndís Garðarsdóttir
Droplaug Ólafsdóttir
Erna Bjarnadóttir
Guðrún Aldís Jóhannsdóttir
Guðrún Tryggvadóttir
Hólmkell Hreinsson
Hugrún Geirsdóttir
Hugrún Snorradóttir
Inga Valgerður Stefánsdóttir
Kristín Alda Jónsdóttir
Kristlaug Helga Jónasdóttir
María Rut Kristinsdóttir
Natan Freyr Guðmundsson
Regína Valdimarsdóttir
Sólveig Dögg Birgisdóttir
Stefán Arngrímsson
Sæberg Sigurðsson
Thelma Björk Gísladóttir
Viðbótardiplóma í opinberri stjórnsýslu fyrir stjórnendur í heilbrigðisþjónustu (9)
Anna María Bjarnadóttir
Anna Björg Jónsdóttir
Arna Huld Sigurðardóttir
Kristín Einarsdóttir
Linda Hrönn Sighvatsdóttir
Margrét Malena Magnúsdóttir
María Sif Ingimarsdóttir
Unnur Guðfinna Guðmundsdóttir
Þuríður Ósk Sveinsdóttir
Viðbótardiplóma í opinberri stjórnsýslu fyrir stjórnendur í opinberum rekstri (8)
Auður Finnbogadóttir
Birna Ágústsdóttir
Birna Sigurðardóttir
Gróa Axelsdóttir
Gunnlaugur Sverrisson
Kristín Silja Guðlaugsdóttir
Kristrún Birgisdóttir
Sædís María Jónatansdóttir
Viðbótardiplóma í smáríkjafræði (3)
Jimena Klauer Morales
Kelly Ann Carmichael
Tatiana Solovyeva

Viðskiptafræðideild (84)
MS-próf í fjármálum fyrirtækja (4)

Eva Benediktsdóttir
Hildur Grétarsdóttir
Klara Hrönn Sigurðardóttir
Kristján Helgi Theodórsson
MS-próf í mannauðsstjórnun (16)
Andrea Pétursdóttir
Auður Jensdóttir
Bergdís Linda Kjartansdóttir
Berglind Kristjánsdóttir
Birna Dís Eiðsdóttir
Bjarki Þór Baldvinsson
Erla Sylvía Guðjónsdóttir
Guðný Guðleif Einarsdóttir
Harpa Magnúsdóttir
Hildur Jóna Ragnarsdóttir
Hulda Þorbjörg Stefánsdóttir
Karen Birgisdóttir
Steinar Sigurjónsson
Thelma Kristín Kvaran
Vaka Óttarsdóttir
Valdís Ósk Jónsdóttir
MS-próf í markaðsfræði og alþjóðaviðskiptum (13)
Dagmar Mýrdal Gunnarsdóttir
Eyrún Reynisdóttir
Hallur Flosason
Ingunn Sigurðardóttir
Ingvar Óskarsson
Íris Telma Ólafsdóttir
Kristín Elfa Ragnarsdóttir
Sandra Dögg Sigmundsdóttir
Sara Ósk Káradóttir
Sara Valný Sigurjónsdóttir
Sigríður Jóna Hannesdóttir
Sigrún Buithy Jónsdóttir
Þórunn Arnaldsdóttir
MS-próf í nýsköpun og viðskiptaþróun (1)
Alda Júlía Magnúsdóttir
MS-próf í stjórnun og stefnumótun (3)
Hildur Sif Arnardóttir
Hrund Andradóttir
María Rún Hafliðadóttir
MS-próf í verkefnastjórnun (3)
Dagrún Ása Ólafsdóttir
Eydís Ósk Eyland Brynjarsdóttir
Guðlaug Helga Helgadóttir
MS-próf í viðskiptafræði (2)
Ninna Stefánsdóttir
Smári Freyr Jóhannsson
M.Fin.-próf í fjármálum (2)
Ágúst Örn Arnarson
Ófeigur Ragnarsson
M.Acc.-próf í reikningsskilum og endurskoðun (17 )
Alda Gyða Úlfarsdóttir
Anna Guðrún Gunnlaugsdóttir
Anna Jónsdóttir
Auðunn Haraldsson
Ármey Björk Björnsdóttir
Elísabet Ásmundsdóttir
Gísli Björn Björnsson
Guðbjörg Erla Ríkharðsdóttir
Guðmundur Gísli Hagalín
Ingi Jóhannes Erlingsson
Jenný Lind Tryggvadóttir
Jón Snær Jónsson
Karítas Sigurðardóttir
Lúðvík Vilhelmsson
Ólafur Haukur Magnússon
Runólfur Sveinn Sigmundsson
Sólveig María Erlendsdóttir
MBA-próf (24)
Arnar Ægisson
Auður Árnadóttir
Árni Jónsson
Birkir Björnsson
Björg Skúladóttir
Elísabet Jónsdóttir
Eva Hlín Dereksdóttir
Grétar Ingi Berndsen
Guðný Atladóttir
Halldór Eyjólfsson
Halldór Kristjánsson
Haraldur Ólafsson
Helgi Björnsson
Ingveldur Sæmundsdóttir
Jóhann Örn B. Benediktsson
Jóhann Kristinn Jóhannesson
Jón Svanberg Hjartarson
Kolbrún Dröfn Ragnarsdóttir
Lísa Sigríður Greipsson
Margrét Katrín Guðnadóttir
Ragnhildur Ragnarsdóttir
Sigríður Hjördís Baldursdóttir
Sigríður Guðmundsdóttir
Þorgeir Frímann Óðinsson

Heilbrigðisvísindasvið (187)

Hjúkrunarfræðideild (32) 
MS-próf í hjúkrunarfræði (6)

Anna Día Brynjólfsdóttir
Hulda Halldórsdóttir
Katrín Edda Snjólaugsdóttir
María Vesterg. Guðmundsdóttir
Ólafur Guðbjörn Skúlason
Sigríður Árna Gísladóttir
MS-próf í ljósmóðurfræði (2)
Hrafnhildur Ólafsdóttir
Laufey Ólöf Hilmarsdóttir
Kandídatspróf í ljósmóðurfræði (10)  
Aníta Rut Guðjónsdóttir
Edythe Laquindanum Mangindin
Hulda Lind Eyjólfsdóttir
Inga María Hlíðar Thorsteinson
Íris Ósk Egilsdóttir
Margrét Inga Gísladóttir
Marín Björg Guðjónsdóttir
Rakel Óskarsdóttir
Sigurveig Ósk Pálsdóttir
Una Kristín Guðmundsdóttir
Viðbótar- og starfsréttindanám – sérsvið hjúkrunar (14):  
Diplómanám í geðhjúkrun:  
Helena Hyldahl Björnsdóttir
Íris Ósk Guðmundsdóttir
Diplómanám í hjúkrunarstjórnun með áherslu á rekstur og mannauðsstjórnun:
Árný Sigríður Daníelsdóttir
Áslaug Halldórsdóttir
Berglind Þöll Heimisdóttir
Geirný Ómarsdóttir
Jóhanna Sigríður Sveinsdóttir
Lilja Petra Ólafsdóttir
Olga Birgitta Bjarnadóttir
Tanja G. Schiöth Jóhannsdóttir
Vigdís Árnadóttir
Þóranna Ólafsdóttir
Þórunn Bjarney Garðarsdóttir
Þverfræðilegt diplómanám í kynfræði:  
Diljá Barkardóttir *
 
Lyfjafræðideild (22)
MS-próf í lyfjafræði (21)

Agnar Þór Hilmarsson  
Guðrún Svanhvít S. Michelsen  
Halla Gunnarsdóttir  
Helga Steen Snorradóttir  
Iðunn Eva Magnúsdóttir  
Írena Björk Ásgeirsdóttir
Jóhann Arnar Björnsson  
Karen Lekve  
Kristín Perla Sigurbjörnsdóttir  
Magdalena Margrét Jóhannsdóttir  
Marco Fannar Schalk  
Máni Hafsteinsson  
Rebekka Rós Baldvinsdóttir  
Sandra Dögg Guðnadóttir
Sara Rut Pálsdóttir  
Sigurjón Viðar Gunnlaugsson  
Sunna Dögg Arnardóttir  
Þorbjörg Andrea Friðriksdóttir  
Þorsteinn Hjörtur Bjarnason  
Þórdís Rún Pétursdóttir  
Þuríður Helga Ingadóttir  
MS-próf í lyfjavísindum (1)
Sunna Björnsdóttir

Læknadeild (98)
MS-próf í geislafræði (2)

Jóhanna Sigurðardóttir
Sara Katrín Stefánsdóttir
MS-próf í lífeindafræði (6)
Álfheiður Þórsdóttir
Árný Björg Ósvaldsdóttir
Guðný Klara Bjarnadóttir
Hafdís Ósk Árnadóttir
Kristey Briet Gísladóttir
Sara Þöll Halldórsdóttir  
MS-próf í líf- og læknavísindum (4)
Arnar Sigurðsson
Halla Rós Eyjólfsdóttir
Hallur Reynisson
Margrét Lena Kristensen  
MS-próf í talmeinafræði (9)
Anna Lísa Benediktsdóttir
Hafdís Erla Valdimarsdóttir
Hólmfríður Hreggviðsdóttir
Íris Dögg Rúnarsdóttir
Marta Eydal                      
Ragnhildur Gunnarsdóttir
Sigríður Eir Guðmundsdóttir
Sigrún Alda Sigfúsdóttir
Vigdís Sigmarsdóttir
MPH-próf í lýðheilsuvísindum (4)   
Elísabet Gísladóttir *
Harpa Sóley Snorradóttir
Jóhanna Jóhannesdóttir
Sara Lind Brynjólfsdóttir
Kandídatspróf í læknisfræði (47)
Alexander Gabríel Guðfinnsson
Alma Rut Óskarsdóttir
Anný Rós Guðmundsdóttir
Arna Björt Bragadóttir
Ása Unnur B. Þorvaldsdóttir
Ásta Ísfold Jónasardóttir
Berglind Anna Magnúsdóttir
Bríet Einarsdóttir
Daníel Alexandersson
Davíð Þór Jónsson
Einar Axel Helgason     
Einar Logi Snorrason
Elín Óla Klemenzdóttir
Ellen Dagmar Björnsdóttir
Eva Fanney Ólafsdóttir
Freyja Sif Þórsdóttir
Guðrún Birna Jakobsdóttir
Hallbera Guðmundsdóttir
Hallfríður Kristinsdóttir     
Hannes Halldórsson
Haukur Einarsson
Helga María Alfreðsdóttir     
Helga Björk Brynjarsdóttir
Hjalti Ásgeirsson     
Hjálmar Gunnlaugur Ingólfsson     
Hulda María Jensdóttir     
Inga Stefanía Geirsdóttir
Jóhanna Andrésdóttir     
Jóhanna Vigdís Ríkharðsdóttir
Kristján Torfi Örnólfsson
Margrét Helga Ívarsdóttir
María Björk Baldursdóttir
Marta Sigrún Jóhannsdóttir
Marta Ólafsdóttir
Olga Sigurðardóttir
Ragnheiður Vernharðsdóttir
Signý Lea Gunnlaugsdóttir
Sindri Baldursson
Sindri Ellertsson Csillag
Sunna Borg Dalberg
Sæþór Pétur Kjartansson
Tómas Magnason
Valgerður Bjarnadóttir
Viðar Róbertsson
Vilhjálmur Pálmason
Ylfa Rún Sigurðardóttir
Þórður Páll Pálsson    
Viðbótardiplóma í geislafræði (12)  
Arndís Ásta Kolbeinsdóttir
Berglind Ægisdóttir
Elías Jóhannesson
Guðlaug Arna Hannesdóttir
Helena Björk Hrannarsdóttir
Jón Trausti Traustason
Klara Ingólfsdóttir
Kristín Sigurðardóttir
Margrét Vala Kjartansdóttir
Marta Rós Ormsdóttir
Sólveig Svava Gísladóttir
Valur Sigurðarson
Viðbótardiplóma í lífeindafræði (2)  
Ásdís Birna Hermannsdóttir
Eva Hauksdóttir
Viðbótardiplóma í lýðheilsuvísindum (12)
Anna Eir Guðfinnudóttir *
Ásta Valgerður Guðmundsdóttir
Fjóla Karlsdóttir
Gylfi Hvannberg
Heiðrún Hafþórsdóttir
Jóna Björg Jónsdóttir
Margrét Þóra Einarsdóttir
Móeiður Pálsdóttir
Rakel Rut Björnsdóttir
Telma Sigurgeirsdóttir
Thelma Sif Kristjánsdóttir
Yrsa Guðrún Þorvaldsdóttir
 
Matvæla- og næringarfræðideild (7) 
MS-próf í matvælafræði (5)
 
Braga Stefaný Mileris
Elísa Viðarsdóttir
Erna Dögg Úlfhéðinsdóttir
Guðrún Ósk Maríasdóttir
Hildur Guðrún Baldursdóttir
MS-próf í næringarfræði (2)  
Dagný Ólafsdóttir
Thelma Rún Rúnarsdóttir

Sálfræðideild (21)
MS-próf í sálfræði (3)

Birna Pálsdóttir
María B. Arndal Elínardóttir
Rakel Sara Höskuldsdóttir
MS-próf í hagnýtri sálfræði:  Klínísk sálfræði (17)
Anna Lilja Sigurvinsdóttir
Arnar Guðjón Skúlason
Auður Helgadóttir
Baldvin Logi Einarsson
Birgir Örn Steinarsson
Einar Kristinsson
Guðrún Häsler
Harpa Hrönn Harðardóttir
Helga Theódóra Jónasdóttir
Hjördís Ólafsdóttir
Jóhanna Mjöll Jóhannsdóttir
Júlíana Garðarsdóttir
Lilja Dís Ragnarsdóttir
Margrét Guðmundsdóttir
Ragnheiður Ragnarsdóttir
Sólveig Anna Daníelsdóttir
Steinunn Birgisdóttir
Cand. psych. (1)
Kristín Kragh

Tannlæknadeild (7)
Cand.odont-próf í tannlæknisfræði (7)
 
Gerður Davíðsdóttir
Hjalti Harðarson
Hjalti Þórðarson
Jón Ingvar Jónsson
Kamilla Sól Baldursdóttir
Sunna María Einarsdóttir  
Víkingur Pálmason
 

Hugvísindasvið (65)

Guðfræði- og trúarbragðafræðideild (1)
Mag.theol-próf í guðfræði (1)

Ingimar Helgason

Íslensku- og menningardeild (31)
MA-próf í almennri bókmenntafræði (1)
Harpa Rún Kristjánsdóttir
MA-próf í hagnýtri ritstjórn og útgáfu (1)
Elín Edda Pálsdóttir
MA-próf í íslenskum bókmenntum (1)
Álfdís Þorleifsdóttir
MA-próf í íslenskri málfræði (4)
Dagbjört Guðmundsdóttir
Elín Þórsdóttir
Kristín Arna Hauksdóttir
Lilja Björk Stefánsdóttir
MA-próf í íslenskri miðaldafræði (1)
Joshua David Wright
MA-próf í íslenskukennslu (1)
Sigurþór Einarsson
MA-próf í máltækni (1)
Tinna Frímann Jökulsdóttir
MA-próf í menningarfræði (3)
Ásta Sólhildur Þorsteinsdóttir
Berglind Þorsteinsdóttir
Díana Sjöfn Jóhannsdóttir
MA-próf í norrænum víkinga- og miðaldafræðum (6)
Amy May Franks
Emily Mary Parsons
Jack Threlfall Hartley
Lee Colwill
Samantha Jennie Lee
Vera Hannalore Kemper
MA-próf í nytjaþýðingum (2)
Ásdís Ólafsdóttir
Una Guðlaug Sveinsdóttir
MA-próf í ritlist (5)
Birta Þórhallsdóttir
Brynjólfur Þorsteinsson
Melkorka Ólafsdóttir
Ragnheiður Erla Björnsdóttir
Þorvaldur Sigurbjörn Helgason
MA-próf í þýðingafræði (3)
Kristín Þóra Ólafsdóttir
Pálína Sigríður B. Sigurðardóttir
Unnur Bjarnadóttir
Hagnýtt nám í þýðingum (2)
Barclay Thomas Anderson
Þórhildur Lárusdóttir

Mála- og menningardeild (8)
MA-próf í Ameríkufræðum (1)
Liliane do Espirito Santo
MA-próf í bókmenntum, menningu og miðlun (1)
Nikkita Hamar Patterson
MA-próf í dönsku (1)
Sif Bjarnadóttir
MA-próf í ensku (2)
Ólafur Páll Einarsson
Sebastían Kristinsson
MA-próf í enskukennslu (3)
Birkir Már Viðarsson
Brynja Björk Reynisdóttir
Lára Marta Fleckenstein

Sagnfræði- og heimspekideild (25)
MA-próf í fornleifafræði (2)

Ármann Dan Árnason
Hulda Björk Guðmundsdóttir
MA-próf í hagnýtri menningarmiðlun (9)
Björg Bjarkey Kristjánsdóttir
Dagbjört Tryggvadóttir
Gígja Hólmgeirsdóttir
Guðbjörg Leifsdóttir
Heiðrún Ásta Guðmundsdóttir
Iðunn Vignisdóttir
Kristín Mjöll Jakobsdóttir
Kristín R. Vilhjálmsdóttir
Sara Elísabet Haynes
MA-próf í hagnýtri siðfræði (2)
Ásgrímur Fannar Ásgrímsson
Þorbjörg Sandra Bakke
MA-próf í heimspeki (1)
Anthony John Smith
MA-próf í heimspekikennslu (1)
Ásdís Magnea Þórðardóttir
MA-próf í sagnfræði (3)
Gylfi Már Sigurðsson
Halldór Baldursson
Kristján Páll Guðmundsson
Viðbótardiplóma í hagnýtri menningarmiðlun (2)
Brynja Baldursdóttir
Hulda Egilsdóttir
Viðbótardiplóma í vefmiðlun (5)
Erla Dröfn Rúnarsdóttir
Friðrik Már Jensson
Pétur Már Guðmundsson
Silja Hinriksdóttir
Valgeir Gestsson

Menntavísindasvið (151)

Íþrótta-, tómstunda- og þroskaþjálfadeild (6)
M.Ed.-próf í íþrótta- og heilsufræði (3)
Arna Benný Harðardóttir
Rebekka Sif Pétursdóttir
Sigurveig Sædís Jóhannesdóttir
M.Ed.-próf í tómstunda- og félagsmálafræði (1)
Guðrún Björk Freysteinsdóttir
MPH-próf í lýðheilsuvísindum (1)
Úlfhildur Fenger
Viðbótardiplóma í heilbrigði og heilsuuppeldi (1)
Kristbjörg Ágústsdóttir

Kennaradeild (81)
M.Ed.-próf í faggreinakennslu í grunnskóla (4)

Heiða Björg Árnadóttir
Kristján Hildibrandsson
Margrét Gísladóttir
Una Særún Karlsdóttir
M.Ed.-próf í framhaldsnámi grunnskólakennara (1)
Jóna Karólína Karlsdóttir
M.Ed.-próf í grunnskólakennarafræði (16)
Andri Rafn Ottesen
Aron Ýmir Pétursson
Auður Lilja Harðardóttir
Ásrún Jónsdóttir
Diljá Barkardóttir
Edda Rut Þorvaldsdóttir
Einar Daði Gunnarsson
Fanney Úlfarsdóttir
Herdís Hermannsdóttir
Jóhanna Laufey Óskarsdóttir
Lilja Ósk Kristbjarnardóttir
Margrét Ósk Marinósdóttir
Nína Björk Gísladóttir
Ólöf Sæmundsdóttir
Svanhvít Friðriksdóttir
Tanya Helgason
M.Ed.-próf í kennslufræði grunnskóla (5)
Anna Guðrún Guðjónsdóttir
Bergsteinn Gunnarsson
Eðvarð Hilmarsson
Inga Rut Gunnarsdóttir
Ingibjörg Ingadóttir
M.Ed.-próf í leikskólakennarafræði (4)
Aðalheiður Kristjánsdóttir
Lára Dóra Valdimarsdóttir
Silja Guðbjörg Hafliðadóttir
Þóranna Sigurbj. Sverrisdóttir
M.Ed.-próf í kennslu ungra barna í grunnskóla (1)
Vigdís Sigvaldadóttir
M.Ed.-próf í menntun framhaldsskólakennara (5)
Aðalsteinn Haukstein Oddsson
Anna Eir Guðfinnudóttir *
Ása Lind Finnbogadóttir
Björn Gísli Erlingsson
Þorfinnur Hannesson
M.Ed.-próf í menntunarfræði leikskóla (9)
Aðalheiður St. Sigurðardóttir
Aurora Chitiga
Erla Brynjólfsdóttir
Katarzyna Wozniewska
Lieselot Michele Maria Simoen
Saga Stephensen
Shirin Erla Naimy
Signý Ósk Sigurjónsdóttir
Sigurrós Jóns Bragadóttir
M.Ed.-próf í náms- og kennslufræði (6)
Anna Hrund Helgadóttir
Fjóla Þorvaldsdóttir
Guðbjörg Hjaltadóttir
Ingibjörg Kristinsdóttir
Kristrún María Heiðberg
Sigríður Helga Sigurðardóttir
Viðbótardiplóma í kennslufræði háskóla (3)
Bjarki Stefánsson
Kristinn Andersen
Sæmundur E. Þorsteinsson
Viðbótardiplóma í málþroska og læsi (2)
Bára Elíasdóttir
Hlín Magnúsdóttir Njarðvík
Viðbótardiplóma í menntun framhaldsskólakennara (18)
Andri Már Sigurðsson
Anna Kristina Regina Söderström
Árni Helgason
Dagur Skírnir Óðinsson
Elín Pjetursdóttir
Elís Svavarsson
Elísabet Gísladóttir
Eva Sóley Sigurðardóttir
Ingólfur Hjörleifsson
Ína Björg Árnadóttir
Lára Sigurðardóttir
Pontus Erik Gunnar Jaervstad
Sigríður R Marrow Arnþórsdóttir
Sigríður Guðmundsdóttir
Sigurlaug Elín Þórhallsdóttir
Sindri Snær Jónsson
Valur Brynjar Antonsson
Ævar Rafn Hafþórsson
Viðbótardiplóma í náms- og kennslufræði (7)
Erla Björg Rúnarsdóttir
Guðrún Guðbjarnadóttir
Helga Úlfsdóttir
Margrét Ósk Einarsdóttir
Þóra Guðrún Einarsdóttir
Þóra Sæunn Úlfsdóttir
Þórdís Þórisdóttir

Uppeldis- og menntunarfræðideild (64)
MA-próf í alþjóðlegu námi í menntunarfræði (4)

Catherine Enyonam Sævarsson
Jenny Laurence Pfeiffer
Sandra Lee Solomon
Sophia Luise Kistenmacher
MA-próf í foreldrafræðslu og uppeldisráðgjöf (2)
Sóley Kjerúlf Svansdóttir
Þóra Gréta Pálmarsdóttir
MA-próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á áhættuhegðun, forvarnir og lífssýn (6)
Ágústa Dúa Oddsdóttir
Hrafnhildur Hlín Hjartardóttir
Júlíana Ármannsdóttir
Lóa Guðrún Gísladóttir
Sólveig Sigurðardóttir
Telma Ýr Tórshamar
MA-próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á stjórnunarfræði menntastofnana (1)
Eyja Bryngeirsdóttir
M.Ed.-próf í foreldrafræðslu og uppeldisráðgjöf (1)
Berglind B. Sveinbjörnsdóttir
M.Ed.-próf í uppeldis- og menntunarfræði (1)
Margrét Halldóra Gísladóttir
M.Ed.-próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á leiðtoga, nýsköpun og stjórnun (1)
Ragnhildur Guðjónsdóttir
M.Ed.-próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á sérkennslufræði (6)
Edda Lydía Þorsteinsdóttir
Eygló Guðmundsdóttir
Guðmunda Ásgeirsdóttir
Sigrún Edda Hauksdóttir
Sólveig Edda Ingvarsdóttir
Unnur Guðmundsdóttir
M.Ed.-próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á stjórnunarfræði menntastofnana (4)
Ellen Gísladóttir
Elsa María Thompson
Kristín Hjartardóttir
Laufey Heimisdóttir
Viðbótardiplóma í uppeldis- og menntunarfræði (38)
Adela Marcela Turloiu
Alda Ómarsdóttir
Bergdís Heiða Eiríksdóttir
Berglind Sigríður Harðardóttir
Birna Þorsteinsdóttir
Bryndís Ósk Sævarsdóttir
Brynja Vattar Baldursdóttir
Daðey Arnborg Sigþórsdóttir
Dagbjört L Kristjánsdóttir
Dagný Hauksdóttir
Dóróthea Elísdóttir
Emilía Kristjánsdóttir
Erna Stefnisdóttir
Eygló Sif Halldórsdóttir
Eygló Bára Jónsdóttir
Guðrún Edda Bjarnadóttir
Guðrún Kristinsdóttir
Gunnur Hjálmsdóttir
Heiða Mjöll Brynjarsdóttir
Helena Rut Borgarsdóttir
Helgi Gíslason
Hermína Kristín Lárusdóttir
Hildur Björg Einarsdóttir
Hildur Öder Einarsdóttir
Hildur Ólafsdóttir
Hólmfríður Sjöfn Jónsdóttir
Inese Kuciere
Inga Þóra Ásdísardóttir
Jóhanna Gyða Stefánsdóttir
Kristín Helga Guðjónsdóttir
Kristjana Hrafnsdóttir
Kristrún Gústafsdóttir
Magnús Guðberg Sigurðsson
Margrét Fanney Eggertsdóttir
Margrét Guðvarðardóttir
Ragnhildur Íris Einarsdóttir
Sigrún María Magnúsdóttir
Þórhalla Sigmundsdóttir
 

Verkfræði- og náttúruvísindasvið (48)

Iðnaðarverkfræði-, vélaverkfræði- og tölvunarfræðideild (10)
MS-próf í iðnaðarverkfræði (4)

Birna Dís Ólafsdóttir
Gunnhildur Ómarsdóttir
Katrín Róbertsdóttir
Regína Þórðardóttir
MS-próf í reikniverkfræði (1)
Markús Karl Torfason
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (2)
Kevin J. Dillman
Tero Atso Johannes Heinonen
MS-próf í vélaverkfræði 83)
Njáll Gunnarsson
Sigurður Jakob Helgason
Valur Sigurbjörn Pálmarsson

Jarðvísindadeild (11)
MS-próf í jarðeðlisfræði (1)

Rebecca Anne Robinson   
MS-próf í jarðfræði (8)
Alma Gytha Huntingdon-Williams
Daníel Freyr Jónsson
Ingibjörg Andrea Bergþórsdóttir
Kennedy Mativo Kamunya
Magnús Freyr Sigurkarlsson
Morgan Rebecca Haldeman
Mylene Receveur
Þóra Björg Andrésdóttir
MS-próf í jarðvísindum (1)
Addison Helen Rice
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Martina Stefani

Líf- og umhverfisvísindadeild (10)
MS-próf í landfræði (1)

Þórhildur Heimisdóttir
MS-próf í líffræði (3)
Dagný Ásta Rúnarsdóttir
Katrín Björnsdóttir
Petra Landmark Guðmundsdóttir
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (6)
Danielle Elizabeth Beauchemin
Edite Fiskovica
Jón Smári Jónsson
Pétur Smári Tafjord
Shauna Laurel Jones
Þórdís Björt Sigþórsdóttir

Rafmagns- og tölvuverkfræðideild (1)
MS-próf í rafmagns- og tölvuverkfræði

Benedikt Atli Jónsson

Raunvísindadeild (9)
MS-próf í eðlisfræði (1)

Arnar Már Viðarsson
MS-próf í efnafræði (3)
Albert Þór Þórhallsson
Barði Benediktsson
Lena Rós Jónsdóttir
MAS-próf í hagnýtri tölfræði (2)
Jóhann Páll Hreinsson
Kristín Arnórsdóttir
MS-próf í lífefnafræði (1)
Arnór Freyr Sævarsson
MS-próf í tölfræði (2)
Árni Víðir Jóhannesson
Ottó Hólm Reynisson

Umhverfis- og byggingarverkfræðideild (7)
MS-próf í byggingarverkfræði (2)

Halldór Bogason
Símon Pétur Pálsson
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (5)
Áróra Árnadóttir
Hildur Hafbergsdóttir
Marianne Ribes
Noga Heyman
Sara Agnes Maria Turunen

-----------------------

Kl. 14.00 eftir hádegi, alls 1222 kandídatar:

Félagsvísindasvið (313)

Félags- og mannvísindadeild (43)
BA-próf í bókasafns- og upplýsingafræði (2)

Helgi Sigurvin Steindal
Hulda Oddsdóttir
BA-próf í félagsfræði (20)
Anna M. Hoffmann Guðgeirsdóttir
Anna Jónína Valgeirsdóttir
Arnór Steinn Ívarsson
Aron Gauti Kristjánsson
Árni Björn Björnsson
Bryndís Inga Pálsdóttir
Einar Már Sigurðsson
Einar Þórmundsson
Erla Vilhjálmsdóttir
Grétar Björnsson
Guðlaug Ýr Sæmundsdóttir
Gunnar Þórir Þjóðólfsson
Hlynur Örn Sigmundsson
Ingi Steinn Arnórsson
Karen Þorvaldsdóttir
Kolbrún Tara Friðriksdóttir
Magnús Benedikt Sigurðsson
Sigríður Dóra Kristjánsdóttir
Svala Jóhannesdóttir
Vaka Lind Birkisdóttir
BA-próf í mannfræði (18)
Anna Guðrún Aradóttir
Anna María Sigurðardóttir Aspar
Anna Katrín Jónsdóttir
Ágústa Hrönn Hjartardóttir
Ásthildur Hanna Ólafsdóttir
Bjarki F. Bergmann Benediktsson
Björg Karlsdóttir
Elvar Aron Birgisson
Guðmundur Ari Arnalds
Helena Elísabet Arvidsson
Helena Guðrún Guðmundsdóttir
Herdís Birna Heiðarsdóttir
Magnea Rut Hákonardóttir
María Dagbjört Sveinsdóttir
Rut Ragnarsdóttir
Salka Einarsdóttir
Skarphéðinn Grétarsson
Sonja Rut Baldursdóttir
BA-próf í þjóðfræði (3)
Ólafur Ingibergsson
Sandra Björg Ernudóttir
Sólja Oyvindardóttir av Skarði

Félagsráðgjafardeild (67)
BA-próf í félagsráðgjöf (66)

Aðalheiður Kristín Jónsdóttir
Alexander Freyr Olgeirsson
Andrea Magnúsdóttir
Andrea Marta Vigfúsdóttir
Anna Guðmundsdóttir
Anna Kristín Jensdóttir
Ásta Erla Jakobsdóttir *                  
Berglind Magnúsdóttir
Bergþóra Björg Jónsdóttir
Danijela Bibic
Edda Kristjánsdóttir
Eva Björk Ingadóttir
Guðrún Gonnigan Daníelsdóttir
Guðrún Halla Jóhannsdóttir
Guðrún Milla Sæmundsdóttir
Halldóra Guðmundsdóttir
Heiðdís Hafþórsdóttir
Helga Katrín Hjartardóttir
Hera Guðlaugsdóttir
Hjördís Lilja Sveinsdóttir
Hjörleifur Steinn Þórisson
Hulda Haraldsdóttir
Inda Björk Alexandersdóttir
Indíana Einarsdóttir
Inga Rún Jónsdóttir
Inga Þórs Yngvadóttir
Ingibjörg Eyþórsdóttir
Íris Rut Sigurbergsdóttir
Jan Martin Martinsson
Jóhanna Karen Guðbrandsdóttir
Jóna Ólafsdóttir
Karen Dröfn Hafþórsdóttir
Karen Harpa Harðardóttir
Karen Birna Ómarsdóttir
Karítas Bjarkadóttir
Katrín Viðarsdóttir
Kristín Silja Sigurðardóttir
Kristín Sigurjónsdóttir
Kristjana Marín Jónsdóttir
Lára Björg Friðriksdóttir
Lena Rós Þórarinsdóttir
Lilja Guðmundsdóttir
Margrét Aðalbjörg Blængsdóttir
Margrét Petra Ragnarsdóttir
Martina Klara Maríudóttir
Matthildur Björg Bjarnadóttir
Monika Piekarska
Óliver Thanh Tung Vu
Ólöf Erla Einarsdóttir
Rannveig Elba Magnúsdóttir
Rebekka Sveinbjörnsdóttir
Regína Hrönn Sigurðardóttir
Sandra Rós Jónasdóttir
Sara Annikki Guðmundsdóttir
Sibel Anna Ómarsdóttir
Snædís Gerður Hlynsdóttir
Stefanía Chan
Stefanía Þóra Jónsdóttir
Steinunn Katla Sævarsdóttir
Tara Ósk Jóhannsdóttir
Unnur Svava Jóhannsdóttir
Vigdís Sveinsdóttir
Þóra Björg A. Garðarsdóttir
Þórey Sigurjónsdóttir
Þórhildur Elfa Þórisdóttir
Þórunn Edda Sigurjónsdóttir

Hagfræðideild (15)
BA-próf í hagfræði (3)

Anna Björk Hilmarsdóttir
Steinunn Bragadóttir
Steinunn Snorradóttir
BS-próf í hagfræði (12)
Alda Snorradóttir
Eðvarð Ingi Erlingsson
Elmar Björnsson
Guðný Helga Lárusdóttir
Halldór Kári Sigurðarson
Haukur Ásberg Hilmarsson
Högni Hjálmtýr Kristjánsson
Ingibjörg Sól Ingólfsdóttir
Kristín Hildur Ragnarsdóttir
Magnús Örn Thorlacius
Ragnhildur Björnsdóttir
Stefanía Kolbrún Ásbjörnsdóttir

Lagadeild (60)
BA-próf í lögfræði (60)

Albert Guðmundsson
Anders Rafn Sigþórsson
Atli Einarsson
Árni Freyr Sigurðsson
Björgvin Helgi Fj. Ásbjörnsson
Brynjar Páll Jóhannesson
Brynjar Örn Sveinjónsson
Böðvar Steinþórsson
Eggert Georgsson
Elína Hrund Geirsdóttir
Elísabet Þórhallsdóttir
Erla Ylfa Óskarsdóttir
Erna Aradóttir
Fjóla Hreindís Gunnarsdóttir
Fjölnir Daði Georgsson
Freyja Sigurgeirsdóttir
Gabríela Markúsdóttir
Gauti Jónasson
Guðfinna Jenný Þorsteinsdóttir
Guðlaug Hrefna Jónasardóttir
Guðrún Ásta Lúðvíksdóttir
Guðrún Ásta Ólafsdóttir
Gunnar Benediktsson
Gunnhildur Anna Alfonsdóttir
Hafsteinn Gauti Ágústsson
Helga Diljá Gunnarsdóttir
Hjörleifur Guðjónsson Bergmann
Hrannar Logi Gíslason
Hörður Ernir Heiðarsson
Ingileif Friðriksdóttir
Ingunn Elísabet Markúsdóttir
Ivana Anna Nikolic
Jóhannes Tómasson
Jóna Þórey Pétursdóttir
Júlíana Amalía E. Sveinsdóttir
Karitas Rán Garðarsdóttir
Karl Jóhann Hafliðason
Katrín Elva Gunnarsdóttir
Kristín Una Pétursdóttir
Kristrún Vala Kristinsdóttir
Lísbet Sigurðardóttir
Nótt Aradóttir
Orri Heimisson
Ólafur Þorri Árnason Klein
Rakel Grímsdóttir
Rakel Másdóttir
Rebekka Ósk Gunnarsdóttir
Sandra Mjöll Markúsdóttir
Sara Fönn Einarsdóttir
Sigfríð Elín Þorvaldsdóttir
Sigmar Aron Ómarsson
Sigurður Páll Guttormsson
Sigurður Traustason
Sonja Anaís Ríkharðsdóttir
Sveindís Lea Pétursdóttir
Tamar Klara Lipka Þormarsdóttir
Telma Sif Reynisdóttir
Thelma Christel Kristjánsdóttir
Unnur Helgadóttir
Þorgeir Helgason

Stjórnmálafræðideild (24)
BA-próf í stjórnmálafræði (24)

Andri Marteinsson
Ásdís Guðrún Sólmundardóttir
Birgitta Rós Nikulásdóttir
Birna Stefánsdóttir
Eiður Már Magnússon
Elías Gunnar Hafþórsson
Gabriela Maria Skibinska
Guðbjartur Mar Snæbjörnsson
Guðbjörg Lára Másdóttir
Guðjón Bjartur Benediktsson
Heiðrún Hafliðadóttir
Helgi Bárðarson
Hrefna Gunnarsdóttir
Karen Margrét Bjarnadóttir
Kolbrún Tómasdóttir
Lilja Björk Sigurjónsdóttir
Logi Bergmann Eiðsson
Ragnheiður Matthíasdóttir
Rakel Guðmundsdóttir
Snorri Hjálmarsson
Stefanía Reynisdóttir
Steina Gunnarsdóttir
Steinunn Ása Sigurðardóttir
Valur Páll Eiríksson

Viðskiptafræðideild (105)
BS-próf í viðskiptafræði (105)

Adrianna Júlía Domisz
Aðalheiður Guðmundsdóttir
Aðalsteinn Sesar Pálsson
Albert Jóhannsson
Alex Freyr Þórsson
Alexander Kristjánsson
Andrea Kristín Kristjánsdóttir
Aníta Björg Jónsdóttir
Arndís Ása Sigurðardóttir
Arnþór Hermannsson
Arthúr Kristinn Svansson
Atli Harðarson
Auður Sandra Árnadóttir
Árni Hjaltason
Ásta Kristín Svansdóttir
Ásta B. Andersen Sveinsdóttir
Ástrós Kristinsdóttir
Baldur Jónsson
Birgir Freyr Stefánsson
Birkir Örn Björnsson
Bjarni Bent Ásgeirsson
Bjarni Davíð Hjaltason
Bjarnveig Birta Bjarnadóttir
Björn Víkingur Þórðarson
Bryndís María Kristjánsdóttir
Bryndís Sigríksdóttir
Brynja Ísfeld Eyjólfsdóttir
Brynja Helgadóttir
Cindy A. Idarraga Calderon
Dagný Helgadóttir
Dóra Björg Björnsdóttir
Dögg Hrafnsdóttir
Einar Sævar Jónmundsson
Elísabet S. Reinhardsdóttir
Emil Stefánsson
Eydís Anna Björnsdóttir
Eydís Sigrún Jónsdóttir
Fanney Björk Ólafsdóttir
Freyr Baldursson
Friðrik Sigurjónsson
Fríða Dögg Baldursdóttir
Guðbjörg Sverrisdóttir
Guðmunda Pálmadóttir
Guðmundur Már Þórsson
Guðný Indíana Guðmundsdóttir
Guðrún Ragna Guðjónsdóttir
Guðrún María Guðmundsdóttir
Guðrún Dís Magnúsdóttir
Gunnar Kristinn Jónsson
Hallveig Jónsdóttir
Haukur Möller
Heiðar Már Hilmarsson
Helena Ósk Davíðsdóttir
Helena Friðbertsdóttir
Helena Helga Helgadóttir
Hjörvar Gunnarsson
Hlynur Óttarsson
Hrafnhild Eir R. Hermóðsdóttir
Hörður Sigurðsson
Ída Pálsdóttir
Jóel Pétursson
Jóhann Erlingsson
Jóhanna Kolbrún Guðmundsdóttir
Jóhanna K. Sigurþórsdóttir
Jóhannes Hróbjartsson
Jón Reynir Magnússon
Júlía Rós Júlíusdóttir
Jökull Ívarsson
Konráð Gylfason
Kristrún Steinþórsdóttir
Laufey Hjaltadóttir
María Björk Baldursdóttir
Matthías Orri Sigurðarson
Óðinn Atlason
Ólafur Orri Gunnlaugsson
Ólöf Eiríksdóttir
Ólöf Helga Jónsdóttir
Pjetur Stefánsson
Ragnar Jónsson
Sandra Thao Thu Thi Le
Selma Sigurjónsdóttir
Sigfús Ólafur Guðmundsson
Siggerður Aðalsteinsdóttir
Sigrún Gilsdóttir
Sigurbergur Theodórsson
Sigurður Hrannar Björnsson
Sigurður Þór Kjartansson
Silja Ísberg
Sindri Freyr Guðjónsson
Sindri Snær Símonarson
Sóley Ósk Benediktsdóttir
Stefanía Ósk Ágústsdóttir
Steinar Eyjólfsson
Steinunn Ósk Þorleifsdóttir
Styrmir Bergljótarson
Sævar Þór Stefánsson
Teitur H. Syen
Unndís Skúladóttir
Unnur María Harðardóttir
Unnur Andrea Sævarsdóttir
Úlfar Konráð Svansson
Vilhelm Ernir Ívarsson Jensen
Víðir Þorvarðarson
Þorsteinn Gauti Hjálmarsson
Þorsteinn Erlingur Ólafsson

Heilbrigðisvísindasvið (279)

Hjúkrunarfræðideild (65)
BS-próf í hjúkrunarfræði (65)

Anna Kristín Gunnarsdóttir
Anne María Steinþórsdóttir
Arna Hlín Ástþórsdóttir
Ásgerður Marteinsdóttir
Brá Atladóttir
Brynja Viktorsdóttir
Bylgja Dís Birkisdóttir
Dýrleif Sigurjónsdóttir
Elfríð Ída Björnsdóttir
Elín Ósk Hjartardóttir
Elísabet Rún Ágústsdóttir
Erla Lilja Kristjánsdóttir
Erla Berglind Tryggvadóttir
Eyrún Catherine Franzdóttir
Gerður Arinbjarnar
Guðbjörg Eva Rafnsdóttir
Guðný Björg Sigurðardóttir
Gunnhildur Henný Helgadóttir
Hafrós Lind Ásdísardóttir
Halldóra Rún Bergmann
Herdís Gunnarsdóttir
Hildur Holgersdóttir
Hrönn Hilmarsdóttir
Hrönn Magnúsardóttir
Hulda Viktorsdóttir
Íris Mjöll Jónsdóttir
Jóhanna Rut Óskarsdóttir
Karen Eik Sverrisdóttir
Katrín María Birgisdóttir
Katrín Viðarsdóttir
Kristín Hálfdánardóttir
Kristín Björg Róbertsdóttir
Kristín Lilja Sigurðardóttir
Lilja Rut Jónsdóttir
Lilja Björg Sigurjónsdóttir
Ólöf Birna Sveinsdóttir
Ragna Björnsdóttir
Ragna Sigurlín Jónasdóttir
Rakel Gunnlaugsdóttir
Rakel Rut Reynisdóttir
Sandra Salvör Kjartansdóttir
Sigríður Helga Axelsdóttir
Sigríður Friðný Halldórsdóttir
Sigríður María Lárusdóttir
Sigrún Helgadóttir
Sigrún Elva Ólafsdóttir
Sigurbjörg Lind Ellertsdóttir
Snæfríður Jóhannesdóttir
Soffía Lára Snæbjörnsdóttir
Sóley Ívarsdóttir
Stefanía Ósk Margeirsdóttir
Steinunn Bergs
Steinunn Sigurðardóttir
Súsanna María Kristinsdóttir
Svana Katla Þorsteinsdóttir
Særún Erla Baldursdóttir
Tanja Rún Kristmannsdóttir
Theja Lankathilaka
Valborg Bjarnadóttir
Valdís Birta Arnarsdóttir
Valdís Guðmundsdóttir
Valdís Frímann Vignisdóttir
Valgerður Anna Hannesdóttir
Þórdís Jóna Guðmundsdóttir
Þórdís Melsted

Lyfjafræðideild (33)
BS-próf í lyfjafræði (33)
 
Arna Ársælsdóttir  
Arnaldur Ægir Guðlaugsson  
Arnrún Kristinsdóttir Wiium  
Árni Freyr Helgason  
Ásdís Pálsdóttir  
Bára Kristín Björgvinsdóttir  
Bergdís Elsa Hjaltadóttir  
Bergrún Linda Björgvinsdóttir  
Dagmar Ýr Þorgeirsdóttir  
Daníel Ómar Guðmundsson  
Davíð Þór Gunnarsson  
Esther Viktoría Ragnarsdóttir  
Hafdís Rún Einarsdóttir  
Haukur Rúnar Magnússon
Hákon Ellertsson  
Heiðrún Sjöfn Þorsteinsdóttir
Helga Rut Steinsdóttir  
Hjálmar Arnar Hjálmarsson  
Hulda Margrét Erlingsdóttir  
Jeanne Lois Figueroa Sicat  
Jóhanna Steinþóra Gústavsdóttir  
Katrín Ósk Freysteinsdóttir  
Kristín Karlsdóttir  
Margrét Sól Reinharðsdóttir  
Oktavía Jóhannsdóttir  
Páll Sólmundur H. Eydal  
Pálmi Þorgeirsson  
Reynir Ágúst Guðbrandsson  
Snorri Geir Ríkharðsson  
Thelma Björk Einarsdóttir  
Una Guðmundsdóttir  
Unnur Ingólfsdóttir  
Yrsa Ívarsdóttir  

Læknadeild (108)
BS-próf í geislafræði (17)

Berglind Eik Ólafsdóttir
Bylgja Hrönn K. Christensen
Droplaug Ýr Magnúsdóttir
Eydís Einarsdóttir
Ingunn Jónasdóttir
Irena Sylva Roe
Katinka Ýr Björnsdóttir
Katrín Lára Lárusdóttir
Kristín Sigurðardóttir
Laufey Kristjánsdóttir
María Sigurðardóttir
Martha Þorsteinsdóttir
Melkorka Brá Karlsdóttir
Oddný Árnadóttir
Sandra Mjöll Guðmundsdóttir
Steinunn Traustadóttir
Thinh Xuan Tran
BS-próf í lífeindafræði (19)  
Auður Egilsdóttir
Birgir Magnússon
Birna Grétarsdóttir
Gerður Halla Gísladóttir
Helena Ýr Pálsdóttir
Hólmfríður Þórarinsdóttir
Kristjana Marin Ásbjörnsdóttir
Krystyna Stefanczyk
Lena Björg Harðardóttir
Magnea Ósk Örvarsdóttir
Marcin Stanislaw Gielbaga
Maren Jónasardóttir
María Michaelsdóttir
Martin Janczewski
Sigrún Tinna Sveinsdóttir
Sunna Guðrún Traustadóttir
Svanhildur Einarsdóttir
Vigdís Víglundsdóttir
Zhaneta Shepeta
BS-próf í læknisfræði (48)
Alexander Sigurðsson
Alexandra Aldís Heimisdóttir
Arna Kristín Andrésdóttir
Árni Arnarson
Ásdís Björk Gunnarsdóttir
Ásdís Kristjánsdóttir
Berglind Gunnarsdóttir
Birgitta Ólafsdóttir
Bryndís Björnsdóttir
Brynjar Guðlaugsson
Daníel Geir Karlsson
Davíð Orri Guðmundsson
Einar Friðriksson
Eir Starradóttir
Erla Rut Rögnvaldsdóttir
Finna Pálmadóttir
Fjóla Ósk Þórarinsdóttir
Gísli Gíslason
Guðrún Kristjánsdóttir
Gyða Katrín Guðnadóttir
Hafþór Ingi Ragnarsson
Hekla Sigurðardóttir
Helena Xiang Jóhannsdóttir
Helga Líf Káradóttir
Herdís Hergeirsdóttir
Hlín Þórhallsdóttir
Hulda Hrund Björnsdóttir
Jóhannes Davíð Purkhús
Jón Karl Axelsson Njarðvík
Katrín Birgisdóttir
Lilja Dögg Gísladóttir
Oddný Rún Karlsdóttir     
Ólöf Ása Guðjónsdóttir
Rósa Harðardóttir
Sigrún Jónsdóttir
Sigurður Ingi Magnússon
Sólveig Bjarnadóttir
Stefán Broddi Daníelsson
Stefán Már Thorarensen
Stella Sigríður Vilhjálmsdóttir
Sveinbjörn Hávarsson
Sylvía Kristín Stefánsdóttir
Tryggvi Ófeigsson
Valdimar Bersi Kristjánsson
Viktoría Mjöll Snorradóttir
Þorvaldur Bollason
Þórdís Ylfa Viðarsdóttir
Þórey Bergsdóttir
BS-próf í sjúkraþjálfunarfræði (24)  
Aníta Ósk Einarsdóttir
Auður Kristjánsdóttir
Bára Kristbjörg Rúnarsdóttir
Birgitta Rún Smáradóttir
Bjartey Helgadóttir
Dagbjört Ingvarsdóttir
Diljá Guðmundardóttir
Emil Kristófer Sævarsson
Fríða Halldórsdóttir
Heiðar Þór Jónsson
Heiðrún Dís Stefánsdóttir
Hildur Laxdal
Hrafnhildur Hanna Þrastardóttir
Lára Einarsdóttir
Rebekka Friðriksdóttir
Selma Margrét Reynisdóttir
Sigrún Ása Arngrímsdóttir
Sóldís Lilja Benjamínsdóttir
Svanhildur Arna Óskarsdóttir
Sæmundur Ólafsson
Unnur Þórisdóttir
Valdimar Halldórsson
Þórhildur Hrafnsdóttir
Þuríður Erla Helgadóttir

Matvæla- og næringarfræðideild (15)
BS-próf í matvælafræði (5)
 
Anna Kristín Lárusdóttir
Björn Kristján Bragason
Dovydas Raila
Ingunn Alexandersdóttir
Þóra Kristín Sigurðardóttir
BS-próf í næringarfræði (10)
Berglind Emilsdóttir
Berglind Lilja Guðlaugsdóttir
Björg Árnadóttir
Eydís Ylfa Erlendsdóttir
Hekla Irene Sigríður McKenzie
Herdís Ásgeirsdóttir
Kristín Sigrún Magnúsdóttir
Laufey Lilja Ágústsdóttir
Perla Ósk Eyþórsdóttir
Vignir Snær Stefánsson

Sálfræðideild (54)
BS-próf í sálfræði (54)
      
Adelina Veselaj
Alexandra Klara Ellertsdóttir
Anna Dúa Kristjánsdóttir
Anna Bára Unnarsdóttir
Anný Dóra Hálfdánardóttir
Arndís Sverrisdóttir
Auðunn Sigurðsson
Ágústa Friðriksdóttir
Ásgrímur Hólm Rúnarsson
Ási Þórðarson
Ástrós Arnarsdóttir
Ástrós Elma Sigmarsdóttir
Berglind Ýr Karlsdóttir
Bryndís Þorsteinsdóttir
Brynja Björk Þórsdóttir
Brynjólfur Gauti Jónsson
Elma Dögg Birgisdóttir
Elsa Rún Árnadóttir
Erla Svansdóttir
Ester Ósk Pálsdóttir
Gabríela Rún Sigurðardóttir
Guðný Ósk Gunnarsdóttir
Hafsteinn Ragnarsson
Halldóra Aguirre
Hekla Dögg Sveinbjarnardóttir
Helena Sól Ómarsdóttir
Helga Ómarsdóttir
Hrafnkatla Agnarsdóttir
Ingólfur Tryggvi Elíasson
Karen Björg Þorsteinsdóttir
Konný Arna Hákonardóttir
Kristina Apostolova
Kristín Hulda Gísladóttir
Kristín Hulda Kristófersdóttir
Laufey Svafa Rúnarsdóttir
María Björk Gunnarsdóttir
Martin Sindri Rosenthal
Mona Sif Hadaya
Nína Björg Arnarsdóttir
Oddur Birnir Pétursson
Ólöf Rún Jónsdóttir
Rebekka Björg Guðmundsdóttir
Rebekka Aldís Kristinsd. Valberg
Selma Rán Heimisdóttir
Sigrún Björg Guðmundsdóttir
Sigurbjörg Björnsdóttir
Sigurður Óli Jónsson
Sindri Lárusson
Snæfríður Birta Björgvinsdóttir
Súsanna Helgadóttir
Svava Rut Luckas
Unnar Geirdal Arason
Vera Óðinsdóttir
Víkingur Fjalar Eiríksson
                                           
Tannlæknadeild (4)  
BS-próf í tannsmíði (4)

Berglind Sigurþórsdóttir
Sigríður Ásta Einarsdóttir
Snædís Ómarsdóttir
Sóley Bjarnadóttir

Hugvísindasvið (202)

Guðfræði- og trúarbragðafræðideild (3)
BA-próf í guðfræði (3)

Guðrún Eggertsdóttir
Hilmir Þór Kolbeins
Sindri Freyr Ragnarsson

Íslensku- og menningardeild (119)
BA-próf í almennri bókmenntafræði (5)

Halldóra Pálmarsdóttir
Ívar Sigurðsson
Mirjam Maeekalle
Sigríður Helga Jónasdóttir
Valgerður Ploder Jónsdóttir
BA-próf í almennum málvísindum (5)
Birgitta Guðmundsdóttir
Bryndís Bergþórsdóttir
Hinrik Hafsteinsson
Sólrún Hedda Benedikz
Þórunn Arnardóttir
BA-próf í íslensku (15)
Anna Berglind Svansdóttir
Árni Davíð Magnússon
Ásta Svanhvít Sindradóttir
Birna Almarsdóttir
Eyrún Björg Guðmundsdóttir
Guðrún Brjánsdóttir
Gunnlaug Birta Þorgrímsdóttir
Hólmsteinn Eiður Hólmsteinsson
Kristín Ólafsdóttir
Margrét Ragna Þórarinsdóttir
Marta María Arnarsdóttir
Ólöf Björk Sigurðardóttir
Sigríður Diljá Vagnsdóttir
Sólrún Agla Bjargardóttir
Stefán Ágústsson
BA-próf í íslensku sem öðru máli (8)
Arlene Lucianaz
Ásta Loa My Madslund
Elísabet Sylvía Bobkowska
Janina Ryszarda Szymkiewicz
Mads Holm
Malgorzata Nowak
Malgorzata Maria Radkowska
Thuy Thi Bui
BA-próf í kvikmyndafræði (9)
Grímur Steinn Emilsson
Guðni Kolbeinn Pálsson
Gunnhildur Ægisdóttir
Haraldur Sigþórsson
Jónas Hauksson
Katla Sigríður Magnúsdóttir
Katrín Vinther Reynisdóttir
Klara Hödd Ásgrímsdóttir
Stefán Atli Sigtryggsson
BA-próf í listfræði (7)
Björk Hrafnsdóttir
Björn Viggósson
Edda Þorgeirsdóttir
Elína Helga Hallgrímsdóttir
Hrafnhildur Kristjánsdóttir
Lilja Katrín Ólafsdóttir
Lorenzo Imola
BA-próf í ritlist (1)
Bragi Páll Sigurðarson
BA-próf í táknmálsfræði (1)
Sigríður Gunnarsdóttir
Diplómapróf í hagnýtri íslensku sem öðru máli (68)
Anastasia Dodonova
Andrei Menshenin
Andrew Lopina Borja
Anna Linnéa Stierna
Bailey O‘Connell
Beatrice Yun Xi Lim
Benson Jay Canete
Bobbi Mae Bautista Baroy
Byron Lee Nichelson
Charles Samuels
Charlotte Geraldez Mahilum
Charmlith Salvador De Luna
Devorah Mae Burasca Tumabini
Duc Hung Bui
Ervin Nino Cabaluna Lee
Elena Zobova
Elisia Di Franco
Elybher Manibog Velasco
Evamae Cuizon Tabla
Furqan Khan
Genelyn Eronico Borinaga
Giada Visalli
Glaiza Marie Pros Nacua
Glee Pasiol Balangao
Grayson Del Faro Stocks
Hannah Banzon Caberte
Helen Tabigue Fuderanan
Hugo Obette Medina Marmolejo
Ilirjan Peco
Izmir Shkurti
Janusz Andrzej
Jennifer Christine Alizert
Jesusa Hallara Tanang
Jessica Faye Talastas Galang
Jessica Villarreal Karren
Jessiebel Lacio
Jocelyn Garcia Macalisang
Johanna Michelle J. Bongcaras
Jovie Hubac Adanza
Kareen Cabaluna Singco
Kevin Blanca Sola
Khecy Rodriguez
Kristina Casandra Bernadas
Leidy Natalia Herrera Eslava
Leizel Cartagena Congson
Maebhelle Vedeja Villanueva
Mandana Sanajou
Maria Mazzucato
Maria Sofia Castillo Feo La Cruz
Maridie Natad Dublin
Marielle Moser
Marilyn Balneg Ligan
Martina Vyplelová
Nathalie Monika Moser
Olga Komarova
Oscar Salcedo Agacita Hife
Perly Jane Enriquez Batucan
Rachel Elizabeth Briscoe
Ray Philip Leonar
Reymond Pastrana Abunda
Rogelio Jr. Adarna Biscarra
Sampson Kwadwo Boateng
Sandra Cristina Gaspar Canico
Selma Nur Özgen
Shalee Rose Edoloverio
Shielalyn Gabate Maaliw
Steffi Meisl
Sylwia Weronika Ryszkowska

Mála- og menningardeild (52)
BA-próf í ensku (26)

Andrea Helgadóttir
Arnar Pétursson
Daði Þór Pálsson
Dagný Eyþórsdóttir
Debra Bennett Jónsson
Eðvarð Þór Hackert
Elín Kristjánsdóttir
Guðlaug Hildur Birgisdóttir
Gunnhildur Eyborg Reynisdóttir
Haukur Steinn Hilmarsson
Helga Björg Arnarsdóttir
Hrafnhildur Kristinsdóttir
Íris Ósk Haraldsdóttir
Jens Allan Olsen
Jón Már Ásbjörnsson
Lara Ruiz Prados
Milica Popovic
Mina Ribic
Renata Paciejewska
Sara Kristín Þorleifsdóttir
Sarah Jane Dearne
Unnur Ósk Kristinsdóttir
Vida Pympyté
Werner Johnslöv
Zélia Catarina Pedro Rafael
Þorgerður Anna Gunnarsdóttir
BA-próf í frönskum fræðum (3)
Ásdís Thorlacius Óladóttir
Stella Bryndís Guðbjörnsdóttir
Sædís Dúadóttir Landmark
BA-próf í ítölsku (1)
Íris Dögg Jóhannesdóttir
BA-próf í japönsku máli og menningu (7)
Alexandra Geirsdóttir
Andrea Lind Stephenson
Ásgrímur Helgi Gíslason
Brynhildur Mörk Herbertsdóttir
Hrafnhildur Vilhelmsdóttir
Kolbrún Arna Björnsdóttir
Liudas Praspaliauskas
BA-próf í kínverskum fræðum (5)
Ásta Erla Jakobsdóttir *
Guðmundur Ingason
Sara Björg Guðjónsdóttir
Sindri Sigurður Jónsson
Þorbjörn Steingrímsson
BA-próf í spænsku (1)
Lucia Escamilla Gonzalez
BA-próf í sænsku (2)
Dónal Huw Gaynor
Hugrún Rúnarsdóttir
BA-próf í þýsku (4)
Aldís Brynja Schram
Atli Valur Jóhannsson
Barbara Meyer
Ingibjörg Helga Steingrímsdóttir
Diplómapróf í akademískri ensku (1)
Yaroslav Pavlyuk
Diplómapróf í hagnýtri frönsku fyrir atvinnulífið (2)
Gerður Thoroddsen
Guðbjörg Ríkey Th. Hauksdóttir

Sagnfræði- og heimspekideild (28)
BA-próf í fornleifafræði (4)

Bóel Hörn Ingadóttir
Hólmfríður Sveinsdóttir
Margrét Jóhannsdóttir
Ómar Valur Jónasson
BA-próf í heimspeki (14)
Adam Lárus Sigurðarson
Baldur Hrafn Vilmundarson
Bjarki Valur Bjarnason
Bjarki Garðarsson
Bjartur Steingrímsson
Ellert Björgvin Schram
Friðrik Theodórsson
Halla Sif Svansdóttir
Ívar Erik Yeoman
Karl Einarsson
María Elísabet Bragadóttir
Nanna Katrín Hannesdóttir
Svanur Sigurbjörnsson
Una Sigtryggsdóttir
BA-próf í sagnfræði (10)
Bryndís Gylfadóttir
Einar Páll Tryggvason
Fabiola Prince
Friðrik Örn Jóhannesson
Hafdís Líndal
Kristín Ása Guðmundsdóttir
Lasse Lund Christensen
Nanna Kristjánsdóttir
Patrekur Örn Oddsson
Stefán Páll Ragnarsson
 

Menntavísindasvið (189)

Íþrótta-, tómstunda- og þroskaþjálfadeild (81)
BS-próf í íþrótta- og heilsufræði (13)

Andrea Dögg Kjartansdóttir
Brynja Rúnarsdóttir
Davíð Ólafur Davíðsson
Hildur Katla Guðmundsdóttir
Hulda Björg Sigurðardóttir
Inga Rakel Ísaksdóttir
Óttar Guðlaugsson
Perla Ruth Albertsdóttir
Ragnheiður Sívertsen
Sesselja Anna Óskarsdóttir
Sverrir Andrésson
Örn Elí Gunnlaugsson
Örn Þrastarson
BA-próf í tómstunda- og félagsmálafræði (32)
Agla Brá Sigurðardóttir
Auður Björg Jónheiðardóttir
Ágúst Arnar Þráinsson
Ásta María Guðbrandsdóttir
Ásthildur Guðmundsdóttir
Bryndís Þórólfsdóttir
Brynja Helgadóttir
Elínborg Ingvarsdóttir
Erla Björk Tryggvadóttir
Eva Rut Helgadóttir
Guðrún Dís Hafsteinsdóttir
Guðrún Edda Reynisdóttir
Gunnar Óli Markússon
Halldóra Kristín Unnarsdóttir
Heiða Elín Aðalsteinsdóttir
Heiðdís Árný Þórisdóttir
Helga Gunnarsdóttir
Íunn Eir Gunnarsdóttir
Júlía Guðmundsdóttir
Karen Anna Sævarsdóttir
Katrín Kristín Friðjónsdóttir
Laufey Elísa Hlynsdóttir
Maríanna Wathne Kristjánsdóttir
Ragnheiður Hilmarsdóttir
Rakel Hámundardóttir
Rut Þorsteinsdóttir
Sara Laufdal Arnarsdóttir
Sóley Jóhannesdóttir
Steinunn Anna Kjartansdóttir
Svandís Roshni Guðmundsdóttir
Sædís Ósk Helgadóttir
Þórunn Bríet Þrastardóttir
BA-próf í þroskaþjálfafræði (36)
Agnes Björg Kristjánsdóttir
Anna Steinunn Árnadóttir
Árný Rún Helgadóttir
Ásta Lilja Gunnarsdóttir
Birgitta Rós Guðbjartsdóttir
Bryndís Ingibjörg Einarsdóttir
Bryndís Hildur Guðmundsdóttir
Dóra Hrund Gunnarsdóttir
Elísabet Ýr Bjarnadóttir
Elísabet Ósk Guðmundsdóttir
Emilía Björgvinsdóttir
Erla Ragnarsdóttir
Erla Rut Sigurðardóttir
Guðbjörg Kristín Grönvold
Gunnar Jarl Gunnarsson
Halldóra Jónasdóttir
Heba Líf Ásbjörnsdóttir
Helga Guðmundsdóttir
Hildur Ösp Hafberg
Hulda Rós Hilmarsdóttir
Ingibjörg Huld Gísladóttir
Ingibjörg Freyja Gunnarsdóttir
Íris Björk Grant
Jana Hrönn Guðmundsdóttir
Kremena K. Nikolova-Fontaine
Margit Lína Hafsteinsdóttir
Margrét Bjarnadóttir
María Sif Óladóttir
Marta María Vídó Þorbjarnard.
Ragnhildur Inga S. Sveinsdóttir
Sigrún Jóna Jafetsdóttir
Sigrún Lilja Traustadóttir
Sigrún Stella Þrastardóttir
Svana Kristín Guðbjartsdóttir
Þórdís Helga Ingibergsdóttir
Þórdís Karelsdóttir

Kennaradeild (81)
B.Ed.-próf í faggreinakennslu í grunnskóla (2)

Guðný Kristín Guðnadóttir
Sæunn Helga Björnsdóttir
B.Ed.-próf í grunnskólakennarafræði (46)
Anna Rán Árnadóttir
Anna Lára Friðriksdóttir
Anna Sigríður Snorradóttir
Bergþór Olivert Thorstensen
Bjargey Aðalsteinsdóttir
Björg Gunnarsdóttir
Dagbjört Dúna Rúnarsdóttir
Elísabet Einarsdóttir
Elsa A. Serrenho Valdemarsdóttir
Erla Rún Jónsdóttir
Gunnþórunn Elísa Eyjólfsdóttir
Hafrún Ýr Halldórsdóttir
Hanna Ósk Helgadóttir
Harpa Bergþórsdóttir
Heiðdís Lind Kristinsdóttir
Hekla Haraldsdóttir
Hera Jónsdóttir
Hjörvar Gunnarsson
Hulda Kristín Haraldsdóttir
Inga Lára Sveinsdóttir
Íris H. Klein
Íris Kristín Smith
Jenný Geirsdóttir
Jóhanna Hrönn Helgadóttir
Kamilla Rún Björnsdóttir
Kolbrún Fríður Gunnarsdóttir
Kristín Guðjónsdóttir
Kristín Baldey Rúnudóttir
Margrét Anna Atladóttir
Margrét Ármannsdóttir
Margrét Erla Björgvinsdóttir
María Björk Einarsdóttir
María Björk Sigurpálsdóttir
María Skúladóttir
Ragnheiður Helgadóttir
Sara Elísabet Höskuldsdóttir
Sigríður Hlín Jónsdóttir
Sonja Kristina Rosengren
Sóley Bjarnadóttir
Sóley Ösp Karlsdóttir
Sólrún Ösp Jóhannsdóttir
Sólveig Lilja Ström
Steinunn Bjarnadóttir
Theodóra Jóna Guðnadóttir
Valgerður Erla Óskarsdóttir
Þóra Kjartansdóttir
B.Ed.-próf í grunnskólakennslu (3)
Aldís Baldursdóttir
Haraldur Pálsson
Heiðrún Sara Guðmundsdóttir
B.Ed.-próf í leikskólakennarafræði (18)
Andrea Karabin
Ásta Björk Árnadóttir
Berglind Ósk Kristmundsdóttir
Berglind Torfadóttir
Elín Freyja Eggertsdóttir
Elma Jóhannsdóttir
Freyja Dan Guðmundsdóttir
Helena Dögg Olgeirsdóttir
Ísleifur Örn Garðarsson
Jóna Kristín Jónsdóttir
Katarína Niznianska
Katrín Lilja Traustadóttir
Kristín Jóhanna Úlfarsdóttir
Lena Ýr Sveinbjörnsdóttir
Rut Bergmann Róbertsdóttir
Sigrún Unnur Einarsdóttir
Svanhvít Erla Traustadóttir
Valgerður Björnsdóttir
Grunndiplóma í kennslufræði fyrir iðnmeistara (11)
Ari Baldursson
Berglind Ómarsdóttir
Garðar Sigurmon Guðmundsson
Guðmundur Arnar Guðmundsson
Gunnar Hörður Sæmundsson
Njáll Gíslason
Sigríður Árný Júlíusdóttir
Steingrímur A. Jónsson
Sæbjörg Rut Guðmundsdóttir
Trausti Ragnar Einarsson
Unnur Rán Reynisdóttir
Grunndiplóma í leikskólafræði (1)
Dagný Rut Gretarsdóttir

Uppeldis- og menntunarfræðideild (27)
BA-próf í alþjóðlegu námi í menntunarfræði (8)

Elizabeth Akoto Ofori
Eva Marta Sokk
Gloria Zarela Castro Conde
Júlía Zacharova Galinudóttir
Lukasz Sulikowski
Maureen Sarah McLaughlin
Rosana Valle Tames
Zitha Ngulube
BA-próf í uppeldis- og menntunarfræði (19)
Aldís Björk Óskarsdóttir
Anna Mekkín Reynisdóttir
Auður Ýr Sigurþórsdóttir
Bjarkey Ottósdóttir
Eygló Sófusdóttir
Eyrún Fríða Árnadóttir
Guðlaug Marín Gunnarsdóttir
Helga Kristín Braga Geirsdóttir
Hera Hlín Svansdóttir
Hlín Ólafsdóttir
Hrafnhildur Ólafsdóttir
Lilja Rós Aradóttir
Margrét Ásdís Björnsdóttir
Marta Magnúsdóttir
Ragnheiður Eiríksdóttir
Sjöfn Steinsen
Valgerður Rut Jakobsdóttir
Vigdís Lilja Ásgeirsdóttir
Þórdís Arna Jakobsdóttir

Verkfræði- og náttúruvísindasvið (239)

Iðnaðarverkfræði-, vélaverkfræði- og tölvunarfræðideild (102)
BS-próf í efnaverkfræði (6)

Arna Sigurðardóttir
Bríet Ósk Magnúsdóttir
Julija Igorsdóttir
Katrín Ragnarsdóttir
Lovísa Rós Jóhannsdóttir
Vigdís Ólafsdóttir    
BS-próf í hugbúnaðarverkfræði (14)
Bjarki Viðar Kristjánsson
Björn Guðmundsson
Brynjar Árnason       
Daníel Bergmann Guðmundsson
Grétar Guðmundur Sæmundsson      
Gunnar Marel Ólafsson       
Huy Van Nguyen
Hörn Heiðarsdóttir *
Jón Ágúst Hannesson
Ketill Guðmundsson
Sigurlaug Þórðardóttir
Sindri Pétur Ingimundarson
Stella Rut Guðmundsdóttir
Valentin Oliver Loftsson
BS-próf í iðnaðarverkfræði (24)
Andri Páll Alfreðsson
Auður Ásta Baldursdóttir
Árni Þór Jakobsson      
Birgir Blöndahl Arngrímsson
Brynjar Ísak Arnarsson
Einar Bjarni Hermannsson
Emma Rún S. Antonsdóttir
Erla Guðmundsdóttir
Garðar Pálmi Bjarnason
Grímur Óli Grímsson
Gunnar Kolbeinsson
Haukur Örn Hauksson
Helga Hrund Friðriksdóttir
Hörður Páll Guðmundsson
Hörn Heiðarsdóttir *
Jón Ólafur Guðmundsson
Oddný Huld Halldórsdóttir
Pétur Gunnarsson
Stefán Þór Þorgeirsson     
Steinn Arnar Kjartansson
Styrmir Guðmundsson
Sæþór Tryggvason
Telma Sigrún Torfadóttir
Úlfar Arinbjarnar
BS-próf í tölvunarfræði (43)
Alexander Freyr Sveinsson   
Alexandra Mjöll Young   
Anton Örn Kristjánsson  
Arnar Már Hafþórsson   
Atli Haraldsson   
Benedikt Blöndal
Daníel Guðnason
Eggert Karl Hafsteinsson   
Eiður Örn Gunnarsson
Einar Þorsteinn Arnarson
Einar Andreas Helgason   
Eiríkur Kristinn Hlöðversson
Fannar Gauti Guðmundsson
Fannar Þeyr Guðmundsson
Gunnar Már Harðarson   
Hannes Jón Ívarsson
Helgi Halldórsson
Helgi Freyr Helgason
Hinrik Steinar Vilhjálmsson
Jiahao Zhang
Jónas Bergsteinsson   
Kári Geir Gunnarsson
Kári Snær Kárason
Melkorka Mjöll Jóhannesdóttir
Nu Phan Quynh Do
Ósk Oddsdóttir
Óskar Gíslason   
Patrekur Maron Magnússon
Pétur Erlendsson   
Ragnheiður Ásta Karlsdóttir
Sandra Mar Huldudóttir
Símon Örn Reynisson   
Suzanna Sofía Palma Rocha
Sveinn Bjarki Brynjarsson
Sævar Ingi Sigurðsson
Torfi Karl Ólafsson
Valdimar Ágúst Eggertsson
Valgerður Sigfinnsdóttir
Viktor Jón Helgason
Vilhjálmur Jónsson
Þorsteinn Pétur M. Lemke
Þorvaldur Rúnarsson
Örn Arnarson
BS-próf í vélaverkfræði (15)
Ásgeir Ísak Þrastarson
Berglind Höskuldsdóttir
Björgvin Andri Björgvinsson
Brynjar Guðlaugsson
Brynjar Geir Sigurðsson
Eyþór Gísli Óskarsson
Guðni Páll Gunnarsson   
Hjalti Hilmarsson
Jónas Páll Grétarsson
Laufey Þóra Borgþórsdóttir
Lukasz Serwatko
Sigurþór Árni Þorleifsson
Tómas Gíslason
Þorsteinn Kristinn Ingólfsson
Þórarinn Óðinsson

Jarðvísindadeild (15)
BS-próf í jarðeðlisfræði (4)

Lea María Lemarquis
Sóley Reynisdóttir
Tryggvi Unnsteinsson
Vera Pálsdóttir
BS-próf í jarðfræði (11)
Arnar Hafsteinn Viðarsson
Dagný Valdimarsdóttir
Daníel Þórisson
Halldór Atlason
Jóhanna Kristín Jóhannesdóttir
Karl Stefánsson
Kristín Þorsteinsd. Sonnentag
Lilja Björk Pétursdóttir
Sigurrós Arnardóttir
Valgerður Guðný Skúladóttir
Þórhildur Eir Sigurgeirsdóttir

Líf- og umhverfisvísindadeild (53)
BS-próf í ferðamálafræði (32)

Anton Vignir Guðjónsson  
Ásta Ólafsdóttir
Ásta Sigríður Birgisdóttir
Davíð Örn Jónsson
Eggert Kári Karlsson
Emil Rein Grétarsson
Erling Aspelund
Eydís Rós Ármannsdóttir
Guðrún Edda Bjarnadóttir
Guðrún Kristjánsdóttir
Hildur Ýr Ásmundsdóttir
Hrólfur Vilhjálmsson
Íris Hrund Ormsdóttir
Karen Ósk Kolbeinsdóttir
Karen Ósk Kristjánsdóttir
Katla Eiríksdóttir
Kristian Alexander Rodriguez
Kristín Eva Ólafsdóttir
Kristján Alex Kristjánsson
Lena Hulda Nilsen
Margrét Vignisdóttir
Nanna Berglind Davíðsdóttir
Rakel Sesselja Hostert
Saga Hlíf Birgisdóttir
Sigrún Elfa Bjarnadóttir
Silja Árnadóttir
Snæþór Haukur Sveinbjörnsson
Sólveig Sigurjóna Gísladóttir
Steinþóra Sif Heimisdóttir
Sunneva Mist Ingvarsdóttir
Svana Björk Kolbeinsdóttir
Sylvía Líf Árnadóttir
BS-próf í landfræði (2)
Brynja Rán Egilsdóttir
Halla Kristjánsdóttir
BS-próf í lífefna- og sameindalíffræði (8)
Atli Freyr Marteinsson
Katrín Eir Smáradóttir
Katrín Rut Halldórsdóttir
Kristrún Ýr Holm
Lea Jerman Plesec
Marta Sorokina Alexdóttir
Unnur Arna Eiríksdóttir
Valgerður Jakobína Hjaltalín
BS-próf í líffræði (11)
Alexandra Elvarsdóttir
Anna Bára Másdóttir
Axel Steinsson
Brynhildur Magnúsdóttir
Emil Sölvi Ágústsson
Friðrik Björn Kjartansson
Guðmundur Gunnar Garðarsson
Hafrún Gunnarsdóttir
Hrafnhildur Agnarsdóttir
Jóhanna Margrét Haraldsdóttir
Jóhannes Geir Guðmundsson

Rafmagns- og tölvuverkfræðideild (15)
BS-próf í mekatrónik hátæknifræði kennt á vettvangi Keilis (1)

Pétur Freyr Kristinsson
BS-próf í rafmagns- og tölvuverkfræði (14)
Alexander Stefánsson
Daði Þór Þjóðólfsson
Elvar Atli Ævarsson
Eyþór Einarsson
Grétar Áss Sigurðsson
Heiðar Már Þráinsson
Ingvar Haukur Jóhannsson
Ísak Arnarson
Karítas Líf Valdimarsdóttir
Páll Viðar Árnason   
Páll Axel Sigurðsson
Sólveig Helga Guðjónsdóttir
Thorsten Alexander Roloff
Þórir Már Ingólfsson

Raunvísindadeild (37)
BS-próf í eðlisfræði (5)

Birgir Örn Höskuldsson
Jakob Sæternes   
Kjartan Másson   
Oddur Már Oddsson   
Tryggvi Kalman Jónsson *
BS-próf í efnafræði (1)
Bergdís Björk Bæringsdóttir
BS-próf í hagnýttri stærðfræði (8)
Bjarni Hallgrímur Bjarnason
Guðlaugur Helgi Kristjánsson
Guðmundur Kristinn Lee
Jón Hlöðver Friðriksson
Ragnar Leví Guðmundarson
Rakel María Brynjólfsdóttir
Vífill Sverrisson
Þorbjörn Þórarinsson
BS-próf í lífefna- og sameindalíffræði (7)
Ásbjörn Hall Sigurpálsson
Bjarni Tryggvason
Eydís Rún Einarsdóttir
Guðbjörg Eva Guðjónsdóttir
Hulda Vilhjálmsdóttir
Sigríður Stefanía Hlynsdóttir
Yiming Yang Jónatansdóttir
BS-próf í stærðfræði (9)
Árni Konráðsson
Bergur Snorrason
Eyleifur Ingþór Bjarkason
Garðar Andri Sigurðsson
Katrín Loftsdóttir
Kristín Björg Bergþórsdóttir
Sigurður Jens Albertsson  
Stefán Páll Sturluson
Tryggvi Kalman Jónsson
BS-próf í stærðfræði og stærðfræðimenntun (1)
Hulda Hvönn Kristinsdóttir
BS-próf í verkfræðilegri eðlisfræði (6)
Aðalbjörg Guðmundsdóttir
Arnar Kári Sigurðarson Sandholt
Ásgeir Tryggvason
Bergþór Traustason
Helgi Hilmarsson
Sigurbjörn Már Aðalsteinsson

Umhverfis- og byggingarverkfræðideild (17)
BS-próf í umhverfis- og byggingarverkfræði (17)

Andri Rafn Yeoman
Arnar Snær Ragnarsson
Baldur Helgi Þorkelsson
Benedikt Natanael Bjarnason
Bjarni Halldórsson
Brynja Benediktsdóttir
Dagur Hrafn Pálsson
Guðbjörg Ása Hrólfsdóttir
Jón Snorri Jóhannsson
Jónína Þóra Einarsdóttir
Katrín Hannesdóttir
Kristinn Már Bjarnason
Snorri Már Arnórsson
Sóley Hjörvarsdóttir
Styrmir Sigurjónsson
Tinna Húnbjörg Einarsdóttir
Ægir Þorsteinsson

*Brautskráist með tvö próf

Þarfnast þessi síða lagfæringar?

Þarfnast þessi síða lagfæringar?

CAPTCHA
Sía fyrir ruslpóst
Image CAPTCHA
Skrifaðu stafina sem sjást á myndinni.