Brautskráning kandídata laugardaginn 23. febrúar 2019 | Háskóli Íslands Skip to main content

Brautskráning kandídata laugardaginn 23. febrúar 2019

Laugardaginn 23. febrúar 2019 voru 445 kandídatar brautskráðir frá Háskóla Íslands, með 446 próf.

Félagsvísindasvið (180)

Félags- og mannvísindadeild  (28)
MA-próf í náms- og starfsráðgjöf (1)
Harpa Sif Þórsdóttir
MA-próf í safnafræði (2)
Bryndís Freyja Petersen
Jóhanna Ingibjörg Viggósdóttir
MA-próf í þjóðfræði (1)
Pétur Húni Björnsson
MIS-próf í upplýsingafræði (1)
Sonja Freydís Ágústsdóttir
MPH-próf í lýðheilsuvísindum (1)
Christina Anna Milcher
Viðbótardiplóma í félagsfræði með sérhæfingu í afbrotafræði (1)
Gréta Karen Friðriksdóttir
Viðbótardiplóma í félagsfræði með sérhæfingu í rannsóknaraðferðum félagsvísinda (2)
Jóhanna M. Skarphéðinsdóttir Vignir
Kristrún Kristmundsdóttir
Viðbótardiplóma í fötlunarfræði (1)
Iris Myriam Waitz
Viðbótardiplóma í upplýsingafræði með sérhæfingu í upplýsinga- og skjalastjórn og rafrænum samskiptum hjá skipulagsheildum (2)
Kristinn Leifsson
Sigrún Guðmundsdóttir
BA-próf í félagsfræði (2)
Hrefna Svanborgar Karlsdóttir
Sandra Halldórsdóttir
BA-próf í mannfræði (8)
Anna Katrína Eyjólfsdóttir
Ásdís Elín Jónsdóttir
Heiðrún Fivelstad
Helga Guðrún Númadóttir
Kristrún Helga Jóhannsdóttir
Miriam Lárey Nikulásdóttir
Nazima Kristín Tamimi
Þórhildur K. Kristmannsdóttir
BA-próf í þjóðfræði (6)
Birna Guðbjörg Hjaltadóttir
Ingunn Ýr Angantýsdóttir
Írena Líf Styrkársdóttir
Kári Pálsson
María Sif Bergþórsdóttir
Sigrún Ósk Halldórsdóttir

Félagsráðgjafardeild (10)
MA-próf í fjölskyldumeðferð (2)

Guðrún Kolbrún Otterstedt
Soffía Bæringsdóttir
Viðbótardiplóma í starfsendurhæfingu (1)
Elísabet Ósk Sigurðardóttir
BA-próf í félagsráðgjöf (7)
Guðrún Andrea Maríudóttir
Halla Dagný Úlfsdóttir
Íris Lana Birgisdóttir
Katrín Inga Hólmsteinsdóttir
Lilja Björg Ólafsdóttir
Marymae Cagay Renegado
Stella Beekman

Hagfræðideild (9)
MS-próf í fjármálahagfræði (1)

Sigurveig Guðmundsdóttir
M.Fin.-próf í fjármálum (1)
Sigurlaug Lilja Ólafsdóttir
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Jón Jónsson
BS-próf í hagfræði (6)
Bergsteinn Pálsson
Brynja Jónbjarnardóttir
Böðvar Páll Ásgeirsson 
Diljá Matthíasardóttir
Gunnar Smári E. Claessen
Ólafur Jóhann Briem
Lagadeild (20)
MA-próf í lögfræði (12)
Ágústa H. Lyons Flosadóttir
Erling Reynisson
Erna Ösp Einarsdóttir
Fjölnir Ólafsson
Helena Christensen Lund
Lilja Rut Jórunnardóttir
Rakel Birna Þorsteinsdóttir
Sigrún Björk Sigurðardóttir
Silja Rán Arnarsdóttir
Snædís Björnsdóttir
Tinna Björg Helgadóttir
Þórunn Helga Benedikz
LL.M.-próf í auðlindarétti og alþjóðlegum umhverfisrétti (2)
Coralie Sing-Mei Tsirony
Elizabeth Patricia Corrigan
Mijke Henderika Pier
BA-próf í lögfræði (6)
Gunnar Gíslason
Gyða Rós Gunnarsdóttir
Halldóra Lillý Jóhannsdóttir
Sigurbjörg Kr. Sigurðardóttir
Skúli Halldórsson
Sólveig Helga Sigurðardóttir

Stjórnmálafræðideild (50)
MA-próf í alþjóðasamskiptum (3)

Alexandra Dögg Steinþórsdóttir
Birna Sif Kristinsdóttir
Ísak Kári Kárason
MPA-próf í opinberri stjórnsýslu (5)
Ásdís Jóna Sigurjónsdóttir
Hrefna Hallgrímsdóttir
Jörundur Kristjánsson
Martha Lilja Olsen
Þórður Halldórsson
MA-próf í blaða- og fréttamennsku (2)
Erna Agnes Sigurgeirsdóttir
Ragnheiður Linnet
MA-próf í fjölmiðla- og boðskiptafræði (1)
Bjarni Jón Sveinbjörnsson
Viðbótardiplóma í fjölmiðla- og boðskiptafræði (1)
Sólveig Sigríður Jónasdóttir
Viðbótardiplóma í hagnýtri jafnréttisfræði (2)
Inga Kristín Skúladóttir
Joanna Marcinkowska
Viðbótardiplóma í opinberri stjórnsýslu (10)
Arnheiður Elísa Ingjaldsdóttir
Eva Pandora Baldursdóttir
Guðrún Gunnarsdóttir
Jakob Sindri Þórsson
Jónína Ósk Ingólfsdóttir
Ragnheiður Ósk Guðmundsdóttir
Steinþór Björnsson
Svava Gerður Ingimundardóttir
Víðir Sigurðsson
Örn Jónasson
Viðbótardiplóma í opinberri stjórnsýslu fyrir stjórnendur í heilbrigðisþjónustu (4)
Anna Sigríður Vernharðsdóttir
Gyða Sigurlaug Haraldsdóttir
Sigurlaug A Þorsteinsdóttir
Þórhildur Höskuldsdóttir
Viðbótardiplóma í opinberri stjórnsýslu fyrir stjórnendur í opinberum rekstri (4)
Ásta Kristín Valgarðsdóttir
Ína Dögg Eyþórsdóttir
Njörður Sigurðsson
Þormóður Logi Björnsson
Viðbótardiplóma í smáríkjafræðum (3)
Carlos V. Morell Caballero
Jack David Mowbray
Stefan Jovic
BA-próf í stjórnmálafræði (16)
Aron Guðmundsson
Branislava Ristic
Daði Kristján Vigfússon
Eiður Þór Árnason
Elva Hrönn Hjartardóttir
Freysteinn Þórhallsson
Guðmundur Ragnar F. Vignisson
Hans Marteinn Helgason
Ísabella Ósk Másdóttir
Jóhannes Bjarki Bjarkason
Ólafur Árni Jónsson
Ragnar Auðun Árnason
Sigrún Ósk Jónsdóttir
Stefán Elí Gunnarsson
Tamar Matchavariani
Þórarinn Hjartarson

Viðskiptafræðideild (62)
MS-próf í fjármálum fyrirtækja (3)

Benedikt Sigurðsson
Ólafur Birgir Björnsson
Ragna Björk Ólafsdóttir
MS-próf í mannauðsstjórnun (13)
Ásdís Jónsdóttir
Heiðrún Hreiðarsdóttir
Helga Karólína Karlsdóttir
Hildur Þorsteinsdóttir
Ingibjörg Elva Vilbergsdóttir
Jóhanna Rúnarsdóttir
Lilja Harðardóttir
Nino Paniashvili
Ragna María Ragnarsdóttir
Tara Lind Jónsdóttir
Tinna Rós Rudolfsdóttir
Unnur Véný Kristinsdóttir
Þóra Gunnarsdóttir
MS-próf í markaðsfræði og alþjóðaviðskiptum (3)
Gígja Gylfadóttir
Katla Hrund Karlsdóttir
Páll Jónsson
MS-próf í nýsköpun og viðskiptaþróun (1)
Ragna Margrét Guðmundsdóttir
MS-próf í stjórnun og stefnumótun (5)
Helga Pálmadóttir
Hjörleifur Þórðarson
Rannveig Gauja Guðbjartsdóttir
Svanþór Laxdal
Védís Sigurjónsdóttir
MS-próf í verkefnastjórnun (6)
Berglind Rún Torfadóttir
Birna Dröfn Jónasdóttir
Hólmfríður S. Sigurðardóttir
Ísey Dísa Hávarsdóttir
Margrét Lúthersdóttir
Vaka Antonsdóttir
MS-próf í viðskiptafræði (3)
Birna Gísladóttir
Ólafur Freyr Árnason
Valgerður Gunnarsdóttir
MS-próf í þjónustustjórnun (1)
Lísa Björg Ingvarsdóttir
M.Fin.-próf í fjármálum (3)
Björn Öder Ólason
Kristín Ásgeirsdóttir
Stefán Karl Segatta
M.Acc.-próf í reikningsskilum og endurskoðun (4)
Guðmundur G. Guðbjörnsson
Gyða Erludóttir Einarsdóttir
Íris Scheving Edwardsdóttir
Karl Óskar Þráinsson
BS-próf í viðskiptafræði (20)
Anna Sólveig Snorradóttir
Birgitta Vigfúsdóttir
Erna Katrín Gunnarsdóttir
Felix Hjálmarsson
Gintare Pigagaite
Guðrún Hafberg
Guðrún Júlía Ólafsdóttir
Hlynur Rafn Guðmundsson
Hulda Pálsdóttir
Íris Sigríður Másdóttir
Katrín Steinunn Antonsdóttir
María Kristín Bjarnadóttir
Pálína María Gunnlaugsdóttir
Páll Helgi Sigurðarson
Sigrún Stella Þorvaldsdóttir
Skúli Ágúst Arnarson
Tómas Þorgilsson
Una Brá Jónsdóttir
Þorgerður Elva Magnúsdóttir
Þorkell Már Einarsson

Heilbrigðisvísindasvið (42)

Hjúkrunarfræðideild (10)        
Viðbótar- og starfsréttindanám – sérsvið hjúkrunar (10)        
Diplómanám í hjúkrunarstjórnun (1)        
Erna Björk Harðardóttir        
Diplómanám í krabbameinshjúkrun (8)         
Ásta Ingibjörg Þorsteinsdóttir        
Brynja Helgadóttir        
Linda Rós Pálsdóttir        
Sara Ragnheiður Guðjónsdóttir        
Sigríður Arna Júlíusdóttir        
Steinunn Helga Sigurðardóttir        
Tinna Dröfn Sæmundsdóttir        
Vilborg Linda Indriðadóttir        
Diplómanám í skurðhjúkrun (1)        
Vilborg Gísladóttir

Lyfjafræðideild (2)        
MS-próf í lyfjafræði (1) 
       
Andri Örn Erlingsson        
MS-próf í lyfjavísindum (1)         
Vivien Nagy

Læknadeild (7)        
MS-próf í líf- og læknavísindum (3)  
     
Ástrós Skúladóttir        
Jasper van der Horst          
Sunnefa Yeatman Ómarsdóttir        
MS-próf í heilbrigðisvísindum (1)        
Harpa Söring Ragnarsdóttir        
MS-próf í geislafræði (1)        
Birgitta Gunnarsdóttir        
MS-próf í talmeinafræði (1)        
Elva Bergþóra Brjánsdóttir        
Viðbótardiplóma í lýðheilsuvísindum (1)        
Katrín Hilmarsdóttir        
        
Matvæla- og næringarfræðideild (3)        
MS-próf í matvælafræði (2) 
       
Rúnar Ingi Tryggvason        
Serajul Islam        
MS-próf í næringarfræði (1)        
Ingunn Erla Ingvarsdóttir        
        
Sálfræðideild (19)        
BS-próf í sálfræði (19) 
            
Berglind Birna Pétursdóttir        
Berglind Anna Víðisdóttir        
Einey Ösp Gunnarsdóttir        
Eva Rós Sverrisdóttir        
Freyja Ágústsdóttir        
Guðjón Kristjánsson        
Guðmundur Sigurðsson        
Helena Ólafsdóttir        
Helga Arnardóttir        
Helga Björnsdóttir        
Hjalti Geir Friðriksson        
Katrín Justyna Alexdóttir        
Ragnhildur Andrésdóttir Kjerúlf        
Róshildur Arna Ólafsdóttir        
Sara Daníelsdóttir        
Sigríður Ása Alfonsdóttir        
Theodóra Listalín Þrastardóttir        
Trausti Týr Guðmundsson        
Unnur Margrét Unnarsdóttir                                                     
         
Tannlæknadeild (1)        
MS-próf í tannlæknisfræði (1) 
       
Dana Rún Heimisdóttir

Hugvísindasvið (73)

Guðfræði- og trúarbragðafræðideild (5)
MA-próf í guðfræði (1)

Daníel Ágúst Gautason
Mag.theol. próf í guðfræði (1)
Pétur Ragnhildarson
BA-próf í guðfræði (2)
Árni Þór Þórsson
Þorgeir Albert Elíesersson
BA-próf í guðfræði – djáknanám (1)
Aðalbjörg Pálsdóttir

Íslensku- og menningardeild (19)
MA-próf í almennri bókmenntafræði (1)

Einar Kári Jóhannsson
MA-próf í hagnýtri ritstjórn og útgáfu (4)
Elmar Sæmundsson
Helga Halldórsdóttir
Lydía Ósk Óskarsdóttir
Steinunn Brynja Óðinsdóttir
MA-próf í íslenskri málfræði (1)
Hildur Hafsteinsdóttir
MA-próf í ráðstefnutúlkun
Tinna Thorlacius Þorsteinsdóttir
MA-próf í þýðingafræði (1)
Sólrún Harpa Sveinbjörnsdóttir
Viðbótardiplóma í hagnýtum þýðingum (1)
Hanna Kristín Steindórsdóttir
BA-próf í almennri bókmenntafræði (2)
Einar Pálmason
Kristín Rut Sigurbjörnsdóttir
BA-próf í almennum málvísindum (1)
Kristín Halla Helgadóttir
BA-próf í íslensku (2)
Kristín Ósk Unnsteinsdóttir
Stefán Geir Jónsson
BA-próf í íslensku sem öðru máli (2)
Julia Sgorsaly
Ragnar Snær
BA-próf í kvikmyndafræði (2)
Heiðar Bernharðsson
Katrín Ósk Ingimarsdóttir
BA-próf í listfræði (1)
Steinunn Hauksdóttir
Grunndiplóma í íslensku sem öðru máli (1)
Rodolfo Fenis Jr. Duran

Mála- og menningardeild (30)
MA-próf í enskukennslu (2)

Ásrún Ester Magnúsdóttir
Sigríður Aðils Magnúsdóttir
BA-próf í dönsku (1)
Aldís Unnur Guðmundsdóttir
BA-próf í ensku (9)
Amila Crnac
Arna Vilhjálmsdóttir
Birgitta Ríkey Garðarsdóttir
Guðmundur Sigurþórsson
Hildur Soffía Ýr Gunnarsdóttir
Hrefna Karen Valgarðsdóttir
Sigrún Rós Schou Pálsdóttir
Sonu Thapa
Svana Dís Hafsteinsdóttir
BA-próf í ítölsku (2)
Gunnhildur Ingólfsdóttir
Yipeng Xie
BA-próf í japönsku máli og menningu (4)
Anny Mooyng Lee
Auður Ómarsdóttir
Francesca Di Berardino
Guðfinnur Baldur Skæringsson
Snæbjörn Brynjarsson
BA-próf í kínverskum fræðum (2)
Daníel Bergmann Ásmundsson
Eva Dögg Davíðsdóttir
BA-próf í rússnesku (1)
Joshua Michael Kruszynski
BA-próf í spænsku (4)
Anna Lóa Vilmundardóttir
Guðrún Þorsteinsdóttir
Ólöf Brynja Aradóttir
Sigurður Freyr Ástþórsson *
BA-próf í þýsku (3)
Hilda Karen Garðarsdóttir
Kristinn H. Gunnarsson
Páll Baldursson
Grunndiplóma í akademískri ensku (1)
Satu Tuulia Nygren
Grunndiplóma í hagnýtri frönsku fyrir atvinnulífið (1)
Ása Hrönn Kolbeinsdóttir

Sagnfræði- og heimspekideild (20)
MA-próf í hagnýtri menningarmiðlun (2)

Anna Kolbrún Jensen
Katrín Helena Jónsdóttir
MA-próf í hagnýtri siðfræði
Þorkell Einarsson
MA-próf í heimspeki (1)
Felix Exequiel Woelflin
Viðbótardiplóma í vefmiðlun (2)
Jana Rós Reynisdóttir
Sigríður Fossberg Thorlacius
BA-próf í fornleifafræði (1)
Rut Ragnarsdóttir
BA-próf í heimspeki (6)
Arnbjörn Ólafsson
Björn Jónsson
Hilmar Örn Skagfield Jónsson
Kristjana L. Friðbjarnardóttir
Ragnhildur Ásta Valsdóttir
Örlygur Sævarsson
BA-próf í sagnfræði (8)
Anna Magdalena Helgadóttir
Arnheiður Steinþórsdóttir
Árni Gunnarsson
Ása Ester Sigurðardóttir
Diljá Auður Kolbeinsdóttir Gray
Jóhannes Marteinn Jóhannesson
Kristjana Vigdís Ingvadóttir
Sigurður Freyr Ástþórsson *

Menntavísindasvið (70)

Deild faggreinakennslu (22)
M.Ed. próf í kennslu íslensku (1)

Andrea Jónsdóttir
M.Ed. próf í kennslu list- og verkgreina (1)
Unnur Líf Ingadóttir
M.Ed. próf í kennslu náttúrugreina og upplýsingatækni (1)
Ragna Sverrisdóttir
M.Ed. próf í kennslu samfélagsgreina (4)
Hjördís H. Seljan Þóroddsdóttir
Hulda Hrund Jónasdóttir
Sigrún Arna Friðriksdóttir
Vala Hrönn Isabel Pétursdóttir
M.Ed. próf í kennslu stærðfræði (1)
María Elín Guðbrandsdóttir
M.Ed. próf í menntun framhaldsskólakennara (1)
Óskar Knudsen
Viðbótardiplóma í menntun framhaldsskólakennara (1)
Loftur Þórarinn Guðmundsson
B.Ed. próf í grunnskólakennslu með áherslu á erlend tungumál (1)
Jón Eggert Húnfjörð Bjarnason
B.Ed. próf í grunnskólakennslu með áherslu á list- og verkgreinar (1)
Hafdís Hauksdóttir
B.Ed. próf í grunnskólakennslu með áherslu á náttúrugreinar og upplýsingatækni (3)
Bjarni Sævar Þórsson
Rebekka Lind Guðmundsdóttir
Sævar Kári Bogason
B.Ed. próf í grunnskólakennslu með áherslu á stærðfræði (3)
Anna Steinunn Hólmarsdóttir
Eydís Eva Einarsdóttir
Sigrún Guðbjörg Magnúsdóttir
Grunndiplóma í kennslufræði fyrir iðnmeistara (4)
Helgi Þórður Þórðarson
Hörður Hallgrímsson
Ingólfur Friðjón Magnússon
Kristmann Magnússon

Deild heilsueflingar, íþrótta og tómstunda (4)
MS-próf í íþrótta- og heilsufræði (1)

Bergvin Gísli Guðnason
BA-próf í tómstunda- og félagsmálafræði (3)
Anna Jóna Helgadóttir
Hulda Sif Steingrímsdóttir
Þórhildur Sigurðardóttir

Deild kennslu- og menntunarfræði (23)
M.Ed. próf í framhaldsnámi grunnskólakennara (1)

Sigrún Jónína Baldursdóttir
M.Ed. próf í grunnskólakennslu yngri barna (1)
Angelia Fjóla Vilhjálmsdóttir
M.Ed. próf í leikskólakennarafræði (1)
Kristbjörg Heiðrún Harðardóttir
M.Ed. próf í menntunarfræði leikskóla (4)
Auður Ösp Guðjónsdóttir
Ásta Möller Sívertsen
Harpa Kolbeinsdóttir
Valdís Ingimarsdóttir
M.Ed. próf í stjórnun menntastofnana (2)
Árný Steindóra Steindórsdóttir
Halla Leifsdóttir
Viðbótardiplóma í menntastjórnun og matsfræði (4)
Helga Jóhanna Baldursdóttir
Ingibjörg Eyrún Bergvinsdóttir
Sara Diljá Hjálmarsdóttir
Svava Björk Ásgeirsdóttir
Viðbótardiplóma í menntunarfræði leik- og grunnskóla (3)
Guðrún Guðfinnsdóttir
Hanna Valdís Guðjónsdóttir
Kristín Björk Jóhannsdóttir
B.Ed. próf í grunnskólakennslu yngri barna (1)
María Dögg Elvarsdóttir
B.Ed. próf í leikskólakennarafræði (6)
Anna Blöndal
Anna Rósa Sigurjónsdóttir
Arnbjörg Bergmann Gunnarsdóttir
Jónína Guðrún Brynjólfsdóttir
Maren Leósdóttir
Stefanía Sól Sveinbjörnsdóttir

Deild menntunar og margbreytileika (21)
MA-próf í uppeldis- og menntunarfræði (4)

Aldís Garðarsdóttir
Erna Rós Sigurjónsdóttir
Hildur Þóra Friðriksdóttir
Sara Eik Sigurgeirsdóttir
M.Ed. próf í sérkennslufræði og skóla margbreytileikans (2)
Ragna Björk Eydal
Sigríður Guðbjörg Arnardóttir
Viðbótardiplóma í uppeldis- og menntunarfræði (10)
Aneta Figlarska
Anna María Gunnarsdóttir
Eva Björk Ómarsdóttir
Hlíf Hrólfsdóttir
Irpa Sjöfn Gestsdóttir
Katarzyna Urszula Walczak
Kolbrún Ósk Eyþórsdóttir
Ragnheiður Valgerður Sigtryggsdóttir
Ragnhildur Pála Ófeigsdóttir
Rebekka Gylfadóttir
BA-próf í alþjóðlegu námi í menntunarfræði (2)
Fransheska B. Echevarria Rojas
Júlia Kozáková
BA-próf í uppeldis- og menntunarfræði (3)
Karlotta Helgadóttir
Lilja Þorvarðardóttir
Rakel Rós Ævarsdóttir
Selma Harðardóttir

Verkfræði- og náttúruvísindasvið (80)

Iðnaðarverkfræði-, vélaverkfræði- og tölvunarfræðideild (29)        
MS- próf í hugbúnaðarverkfræði (1) 
       
Hilmar Ævar Hilmarsson        
MS-próf í iðnaðarverkfræði (2)        
Ernir Hrafn Arnarson        
Kristín Guðmundsdóttir         
BS-próf í efnaverkfræði (3)        
Alma Stefánsdóttir        
Ásdís Vídalín Kristjánsdóttir        
Sölvi Snær Jökulsson        
BS-próf í hugbúnaðarverkfræði (3)        
Guðmundur Orri Pálsson        
Pétur Logi Pétursson         
Sigrún Dís Hauksdóttir        
BS-próf í iðnaðarverkfræði (5)        
Friðrik Sveinsson        
Snjólaug Heimisdóttir        
Tinna Hallgrímsdóttir        
Tinna Hrönn Unudóttir         
Vilhjálmur Guðmundsson        
BS-próf í tölvunarfræði (14)        
Aðalsteinn Ingi Pálsson        
Ása Júlía Aðalsteinsdóttir         
Bjarki Hreinn Viðarsson        
Brynja Pálína Sigurgeirsdóttir        
Geir Garðarsson        
Hinrik Snær Guðmundsson        
Indriði Arnaldsson        
Karítas Sif Halldórsdóttir         
Ólafur Georg Gylfason        
Ólöf Fríða Magnúsdóttir        
Ómar Páll Axelsson        
Sóley Lúðvíksdóttir        
Steina Dögg Vigfúsdóttir         
Sunna Dröfn Sigfúsdóttir        
BS-próf í vélaverkfræði (1)        
Ómar Svan Ómarsson        
        
Jarðvísindadeild (4)        
MS-próf í jarðfræði (2)  
     
Tobias Alexander Soutar          
Viktor Þór Georgsson         
BS-próf í jarðeðlisfræði (1)        
Kristinn Már Hilmarsson        
BS-próf í jarðfræði (1)        
Joanna Ewa Dominiczak         
        
Líf- og umhverfisvísindadeild (26)        
MS-próf í ferðamálafræði (3)
        
Michelle Lynn Spinei        
Paulína Neshybová         
Telma Magnúsdóttir        
MS-próf í landfræði        
María Svavarsdóttir   
MS-próf í líffræði (5)        
Anna Selbmann        
Ásdís Ólafsdóttir        
Grétar Guðmundsson        
Samantha Jeng        
Sölvi Rúnar Vignisson         
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (2)         
Andrea Maja Burgherr         
Mervi Orvokki Luoma         
BS-próf í ferðamálafræði (13)        
Birna Guðmundsdóttir        
Bjartur Snorrason        
Eydís Anna Theódórsdóttir        
Helga Sigríður Þórarinsdóttir        
Hlynur Guðmundsson        
Margrét Björg Hallgrímsdóttir        
Ólafur Valur Sigurðsson        
Ragnhildur D. Pétursdóttir        
Rebekka Pálsdóttir        
Sigríður Kristín Sigþórsdóttir        
Sigurbjörg M. Sigurjónsdóttir        
Silja Marín Jensdóttir        
Una Hrefna Pálsdóttir        
BS-próf í lífefna- og sameindalíffræði (1)        
Auður Eiríksdóttir         
BS-próf í líffræði (2)        
Arna Björt Ólafsdóttir        
Halldór Tyrfingsson        
        
Rafmagns- og tölvuverkfræðideild (9)        
BS-próf í mekatrónik hátæknifræði (2)
        
Stefán Sturla Stefánsson        
Jakub Owczarski        
BS-próf í orku- og umhverfistæknifræði (1)        
Berglind Ósk Sævarsdóttir        
BS-próf í rafmagns- og tölvuverkfræði (6)          
Arnbjörg Arnardóttir         
Bjarki Eyþórsson        
Guðlaugur Ari Jónsson        
Harpa Ósk Björnsdóttir        
Hilmar Jónsson        
Jón Ágúst Erlingsson        
        
Raunvísindadeild (5)        
MS-próf í efnafræði (1)      
 
Linda Allena Hancock        
BS-próf í hagnýttri stærðfræði (1)        
Ævar Ingi Jóhannesson        
BS-próf í verkfræðilegri eðlisfræði (3)        
Kristófer Kristinsson        
Sara Högnadóttir        
Valgeir Sigmarsson        
        
Umhverfis- og byggingarverkfræðideild (7)        
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)  
       
Valentina Klaas        
MS-próf í umhverfisverkfræði (1)        
Hrafnhildur Jónsdóttir        
BS-próf í umhverfis- og byggingarverkfræði (5)        
Hrafn Örlygsson        
Jóhann Bragi Guðjónsson        
Signý Ingólfsdóttir        
Sigurjón Gauti Sigurjónsson        
Stefanía Valdimarsdóttir        

* Brautskráist með tvö próf

Skáletruð nöfn:
  Luku prófi í október 2018

Þarfnast þessi síða lagfæringar?

Þarfnast þessi síða lagfæringar?

CAPTCHA
Sía fyrir ruslpóst
Image CAPTCHA
Skrifaðu stafina sem sjást á myndinni.