Brautskráning kandídata laugardaginn 22. júní 2019 | Háskóli Íslands Skip to main content

Brautskráning kandídata laugardaginn 22. júní 2019

Brautskráning kandídata fór fram í Laugardalshöll laugardaginn 22. júní 2019.
Að þessu sinni voru brautskráðir 2011 kandídatar með 2022 próf. Brautskráningarathöfnin var tvískipt og voru grunnnemar brautskráðir fyrir hádegi en framhaldsnemar eftir hádegi.

Kl. 10.00 fyrir hádegi, alls 1165 kandídatar:

Félagsvísindasvið (228)

Félagsfræði-, mannfræði- og þjóðfræðideild (41)
BA-próf í félagsfræði (21)

Anna Kristín Vilbergsdóttir
Daníel Már Magnússon
Davíð Örn Atlason
Gyða Rún Þórsdóttir
Hafrún Sif Sveinsdóttir
Hanna Dís Gestsdóttir
Hrafnhildur Fannarsdóttir
Ingibjörg Karlsdóttir
Ingþór Árnason
Karítas Ágústsdóttir
Krista María Finnbjörnsdóttir
Lilja Dís Kristjánsdóttir
Sigurður Jóel Ingimarsson
Sóllilja Bjarnadóttir
Særún Lea Guðmundsdóttir
Tinna Kristín Gísladóttir
Tryggvi Þór Júlíusson
Úlfar Ágústsson
Valdimar Örn Magnússon
Valgerður Helga Hauksdóttir
Þorgerður Magnúsdóttir
BA-próf í mannfræði (14)
Ásrún Birgisdóttir
Björk Gunnlaugsdóttir
Debóra Dögg Jóhannsdóttir
Erla Rut Árnadóttir
Eva Alexandra Árnadóttir
Eyrún Þórsdóttir
Jóna Ástudóttir
Lejla Cardaklija
Rakel Hanna Guðjónsdóttir
Signý Björk Benediktsdóttir
Sigríður Þórhallsdóttir
Sólveig Helga Þórðardóttir
Vigdís Þóra Másdóttir
Viktoria Halldórsdóttir
BA-próf í þjóðfræði (6)
Edda Lóa Hermannsdóttir
Fjóla Kristín Guðmundsdóttir
Ragnhildur Sara Arnarsdóttir
Thelma Björgvinsdóttir
Vigdís Lilja Guðmundsdóttir
Vilborg Pétursdóttir

Félagsráðgjafardeild (28)
BA-próf í félagsráðgjöf (28 )

Alexander Björn Gunnarsson
Alexandra Elísa Gunnarsdóttir
Anna Lind Særúnardóttir
Ásta Bjarndís Bjarnadóttir
Birgitta Rós Laxdal
Birta Hörn Guðmundsdóttir
Bryndís Björg Einarsdóttir
Erna Kristín Hrólfsdóttir
Guðmundur Stefán Erlingsson
Guðrún Ósk Gunnarsdóttir
Hildur Anna Karlsdóttir
Jóhanna Elín Sigurðardóttir
Jónína Guðrún Reynisdóttir
Karen Magnúsdóttir
Katla Einarsdóttir
Kristín Eva Sigurðardóttir
Kristrún Hafsteinsdóttir
Lovísa Mjöll Kristjánsdóttir
Margrét Andrea Pétursdóttir
Petra Ingvarsdóttir
Rakel María Eggertsdóttir
Sigrún Eygló Fuller
Sólrún Sif Guðmundsdóttir
Steinunn Edda Fernández
Svava Hrund Einarsdóttir
Una Sigrún Ástvaldsdóttir
Viktoría Rós Viktorsdóttir
Þórunn Birna Jónsdóttir

Hagfræðideild (16)
BA-próf í hagfræði (1)

Sindri Engilbertsson
BS-próf í hagfræði (15)
Arnþór Freyr Sigþórsson
Eva Björk Jóhannesdóttir
Gísli Gylfason
Gunnar Úlfarsson
Hjalti Már Hjaltason
Katrín Þöll Ingólfsdóttir
Katrín Svava Másdóttir
Kári Gunnlaugsson
Ólöf Björk Ólafsdóttir
Sigurður Guðsteinsson
Steingrímur Þór Ágústsson
Úlfar Biering Valsson
Valdimar Þór Ragnarsson
Þórður Örn Reynisson
Ævar Pálmi Eyjólfsson

Lagadeild (38)
BA-próf í lögfræði (38 )

Aldís Mjöll Geirsdóttir
Anna María Reynisdóttir
Arnar Heimir Lárusson
Atli Lilliendahl
Ásgeir Þorbergsson
Benedikt Baldur Tryggvason
Bragi Steinn Eymundsson
Branddís Ásrún Snæfríðardóttir
Brynja Liv Bragadóttir
Brynja Kristín Magnúsdóttir
Egill Guðmundur Egilsson
Elvar Austri Þorsteinsson
Erna Björt Árnadóttir
Eva Hauksdóttir
Gauti Daðason
Gréta Stefánsdóttir
Guðmundur Guðmundsson
Guðrún Arna Loftsdóttir
Gunnhildur Sif Oddsdóttir
Hrafnhildur Árnadóttir
Ingigerður B. Írisar Ágústsdóttir
Ísak Björgvin Gylfason
Jóhanna Þórunn Pálsdóttir
Jónas Már Torfason
Kamilla Kjerúlf
Kolbrún Birna Hallgrímsdóttir Bachmann
Kolfinna Tómasdóttir
Kristín Anna Arnalds
Kristrún Ragnarsdóttir
Leifur Þorbjarnarson
María Rut Hinriksdóttir
Marlena Piekarska
Nína Hjördís Þorkelsdóttir
Rannveig Lind Bjargardóttir
Sóldís Rós Símonardóttir
Stanley Örn Axelsson
Úlfur Þór Andrason
Þyrí Magnúsdóttir

Stjórnmálafræðideild (27)
BA-próf í stjórnmálafræði (27)

Alexandra Sól Ingólfsdóttir
Auður Brynjólfsdóttir
Ásgerður Ólöf Ásgeirsdóttir
Bjarki Hjörleifsson
Bjarni Halldór Janusson
Daði Ómarsson
Dagur Lárusson
Davíð Eldur Baldursson
Eiríkur Búi Halldórsson
Elfar Tjörfi Steinason
Elísabet Jóhannsdóttir
Emil Ísleifur Sumarliðason
Fanndís Birna Logadóttir
Freyja Ingadóttir
Guðný Bára Jónsdóttir
Jasmina Crnac
Jón Ferdínand Estherarson
Kristbjörg Lúðvíksdóttir
Margrét Líf Ólafsdóttir
Margrét Thorarensen
Ólína Lind Sigurðardóttir
Polina Diljá Helgadóttir
Sara Karlsdóttir Andreassen
Sara Sif Ragnarsdóttir
Stefán Hilmarsson
Tanja Teresa Leifsdóttir
Vésteinn Bjarnason

Viðskiptafræðideild (78)
BS-próf í viðskiptafræði (78)

Alexandra Björg Ægisdóttir
Andri Jónasson
Andri Dagur Sigurðsson
Anna Helena Hauksdóttir
Anna Margrét Th. Karlsdóttir
Ari Viðarsson
Aron Þórður Albertsson
Aron Bjarnason
Artem van de Sande
Auður Sigurkarlsdóttir
Axel Arnar Finnbjörnsson
Benedikt Guðmundsson
Berglind Jónsdóttir
Birta Dís Kaldal Sigurjónsdóttir
Bjarki Þór Arnarsson
Björn Steinar Birgisson
Bogi Ísak Bogason
Bragi Þór Sigurðsson
Bryndís Rún Baldursdóttir
Callista Wang Jóhannsdóttir
Daníel Freyr Jónsson
Davíð Örn Pálsson
Elísa Björg Grímsdóttir
Emina Sól Þórsdóttir
Erla Mjöll Tómasdóttir
Erna Dagný Hjaltalín
Eydís Freyja Guðmundsdóttir
Fjóla Rún Brynjarsdóttir
Frosti Wendel
Guðný Brynhildur Birkisdóttir
Gunnar Friðriksson
Gunnlaugur Bjarki Snædal
Gunnsteinn Sigurjónsson
Harpa Karen Sævarsdóttir
Hákon Gíslason
Heiðbjört Arney Höskuldsdóttir
Hrafnhildur Leósdóttir
Hrafnhildur Magnúsdóttir
Hrólfur Sigurðsson
Hrund Hauksdóttir
Ingi Þór Reynisson
Ingimar Logi Guðlaugsson
Íris Dögg Haraldsdóttir
Ívar Örn Björnsson
Katrín Björk Gunnarsdóttir
Klara Dís Gunnarsdóttir
Kolbrún Laufey Þórsdóttir
Kristín Ingiríður Hálfdánardóttir
Kristjana Björg Guðbrandsdóttir
Lárus Sindri Lárusson
Lilja Brandsdóttir
Lísa Karen Reynisdóttir
Magnús Baldvin Stefánsson
Margrét Gísladóttir
Maríanna Björk Ásmundsdóttir
Már Viðarsson
Pidsinee Dísa Einarsdóttir
Ragnheiður Lilja Ófeigsdóttir
Ríkey Ásta Þorsteinsdóttir
Róbert Leó Sigurðarson
Rúna Kristinsdóttir
Sandra Brá Bjarnadóttir
Sigurður Steinar Jónsson
Sigurlaug Lára Sigurgeirsdóttir
Sigurvin Reynisson
Snær Snæbjörnsson
Soffía Giang Magnadóttir
Sóley Arnarsdóttir
Sunna Rós Rúnarsdóttir
Svana Rebekka Róbertsdóttir
Svava Helgadóttir
Sverre Valtýr Helgason
Tinna Björk Hilmarsdóttir
Una Hlín Sveinsdóttir
Unnar Óli Arnarsson
Uros Rudinac
Viktor Bergmann Bjarkason
Vilhjálmur Gunnar Arthúrsson

Heilbrigðisvísindasvið (249)

Hjúkrunarfræðideild (58)
BS-próf í hjúkrunarfræði (58)

Aldís Erna Pálsdóttir
Alexandra A.B. Finnsdóttir Standish
Andri Rafn Sveinsson
Anna Björk Sigurjónsdóttir
Anna Peters
Arna Katrín Kjartansdóttir
Arna Pálsdóttir
Arndís Embla Jónsdóttir
Arnhildur Karlsdóttir
Auður Hávarsdóttir
Ásdís Rún Bjarnadóttir
Ásta María Ásgrímsdóttir
Berglind Óðinsdóttir
Elfa Lind Einarsdóttir
Elín Inga Lárusdóttir
Elín Margrét Þórisdóttir
Erla Guðlaug Steingrímsdóttir
Eva Ásdís Ögmundsdóttir
Fanney Kristjánsdóttir
Guðlaug Jóna Karlsdóttir
Guðmunda María Sigurðardóttir
Guðrún Birna Jónsdóttir
Guðrún Elín Davíðsdóttir
Hafdís Ósk Baldursdóttir
Hanna Björk Kristjánsdóttir
Heiðrún Gissunn Káradóttir
Helga Hjálmarsdóttir
Herdís Lína Halldórsdóttir
Hildur Gunnarsdóttir
Hjördís Björg Hermannsdóttir
Hrefna Björk Jónsdóttir
Ilmur Björg Einarsdóttir
Jón Andri Guðjónsson
Katrín Sigvaldadóttir
Kolbrún Gunnarsdóttir
Laufey Rún Ingólfsdóttir
Lára María Karlsdóttir
Lilja María Stefánsdóttir
Margrét Jóhannsdóttir
Margrét Yrsa Ólafsdóttir
María Rós Gunnarsdóttir
María Hjaltadóttir
Oddrún Assa Jóhannsdóttir
Ólöf Dröfn Sigurbjörnsdóttir
Ólöf Sólrún Vilhjálmsdóttir
Rakel Dís Björnsdóttir
Salome Jónsdóttir
Sara Jane Friðriksdóttir
Selma Skúladóttir
Sólveig Jakobsdóttir
Steinunn María Daðadóttir
Stella María Gunnlaugsdóttir
Sylvía Lind Þorvaldsdóttir
Særós Ósk Sævaldsdóttir
Tómas Eldjárn Vilhjálmsson
Unnur Björk Elíasdóttir
Unnur Kristín Valdimarsdóttir
Valdís Bjarnadóttir

Lyfjafræðideild (19)
BS-próf í lyfjafræði (19)

Anney Ýr Geirsdóttir
Ástrós Óskarsdóttir
Dagur Andri Hjaltalín
Erna María Jónsdóttir
Guðlaug Rós Pálmadóttir
Guðný Eygló Baldvinsdóttir
Gunnþórunn Gísladóttir
Hera Jóhannsdóttir
Ísak Máni Stefánsson
Lilja María Einarsdóttir
Margrét Indra Daðadóttir
Nicolai Mohr Vang
Ólöf Eir Hoffritz
Selma Dögg Magnúsdóttir
Sigrún Arna Jónasdóttir
Thelma Rós Kristjánsdóttir
Unnur Ýr Haraldsdóttir
Valdís Huld Jónsdóttir
Þórunn Eydís Jakobsdóttir

Læknadeild (92)
BS-próf í geislafræði (11)

Arkadiusz Glod
Árný Sif Kristínardóttir
Bergey Alexandersdóttir
Guðrún Jenný Sigurðardóttir
Guðrún Paulomi Sveinsdóttir
Harpa Lind Ólafsdóttir
Hugrún Pála Birnisdóttir
Ilya Tverskoy
Karen Rós Bjarkadóttir
Sigurbjörg Sigurðard. Michelsen
Stefanía Eir Einarsdóttir
BS-próf í lífeindafræði (9)
Arna Steinunn Jónasdóttir
Hekla Mjöll Finnbogadóttir
Hildur Birna Vignisdóttir
Ingibjörg Hjörleifsdóttir
Sara Rut Huldudóttir
Soffía Rún Gunnarsdóttir
Steinunn B. Gunnlaugsdóttir
Zarko Urosevic
Þröstur Hjálmarsson
BS-próf í læknisfræði (39)
Anna Lilja Ægisdóttir  
Auður Gunnarsdóttir  
Bjarndís Sjöfn Blandon
Bjarni Lúðvíksson
Bryndís Björk Bergþórsdóttir  
Dagbjört Aðalsteinsdóttir  
Daníel Hrafn Magnússon
Edda Rún Gunnarsdóttir  
Edda Lárusdóttir  
Eir Andradóttir  
Elva Kristín Valdimarsdóttir  
Erla Gestsdóttir  
Erla Liu Ting Gunnarsdóttir
Gissur Atli Sigurðarson  
Guðrún Svanlaug Andersen  
Guðrún Karlsdóttir  
Halldór Bjarki Ólafsson  
Hlíf Samúelsdóttir  
Jóhann Lund Hauksson  
Jóhann Þór Jóhannesson  
Jóhann Ragnarsson  
Jóhannes Aron Andrésson  
Jón Tómas Jónsson  
Jón Erlingur Stefánsson  
Júlía Björg Kristbjörnsdóttir  
Karólína Hansen  
Kristín Haraldsdóttir  
María Rós Gústavsdóttir  
Oddný Brattberg Gunnarsdóttir
Rakel Hekla Sigurðardóttir  
Rebekka Lísa Þórhallsdóttir  
Ríkey Eggertsdóttir  
Sigríður Óladóttir  
Stefanía Katrín J. Finnsdóttir  
Sunna Lu Xi Gunnarsdóttir
Teitur Ari Theodórsson  
Thelma Kristinsdóttir  
Tómas Viðar Sverrisson  
Unnur Mjöll Harðardóttir
BS-próf í sjúkraþjálfunarfræði (33)
Andrea Þórey Hjaltadóttir
Anna Björk Kristjánsdóttir
Bergljót Pétursdóttir
Daði Hafsteinsson
Davíð Örn Aðalsteinsson
Edda Lúthersdóttir
Egill Atlason
Emil Karel Einarsson
Friðný María Þorsteinsdóttir
Guðrún Día Hjaltested
Helga Guðrún Egilsdóttir
Hilmar Þór Hilmarsson
Hjalti Valur Þorsteinsson
Hlynur Helgi Arngrímsson
Inga Arna Aradóttir
Ingibjörg V. Hafsteinsdóttir
Jóhanna Herdís Sævarsdóttir
Jón Gunnar Björnsson
Jóna Guðrún Baldursdóttir
Júlía Rut Ágústsdóttir
Katrín Fríða Jóhannsdóttir
Kristinn Birkisson
Leifur Auðunsson
Ragnheiður Lóa Stefánsdóttir
Rakel Sunna Hjartardóttir
Sigrún Gunnarsdóttir
Sólbjört María Jónsdóttir
Stefán Ingi Jóhannsson
Telma Hjaltalín Þrastardóttir
Thelma Rut Hólmarsdóttir
Þór Davíðsson
Þóra Kristín Bergsdóttir
Ægir Óli Kristjánsson

Matvæla- og næringarfræðideild (9)
BS-próf í matvælafræði (3)

Arnar Freyr Indriðason
Magnús Snær Árnason
Sigmar Snær Gunnarsson
BS-próf í næringarfræði (6)
Arna Ösp Gunnarsdóttir
Arnar Sölvi Arnmundsson
Brynja María Brynjarsdóttir
Brynjar Óli Ólafsson
Dagný Lilja Birgisdóttir
Edda Andrésdóttir

Sálfræðideild (68)          
BS-próf í sálfræði (68)  
                       
Agnes Líf Sveinsdóttir
Alexandra Ásta Sigurðardóttir
Alexía Margrét Jakobsdóttir
Anna Lind Þórðardóttir
Arnar Pálsson
Aron Eydal Sigurðarson
Ágúst Pálsson
Áróra Huld Bjarnadóttir
Bára Elísabet Dagsdóttir
Berglind Sigmarsdóttir
Bergrún Mist Jóhannesdóttir
Birkir Einar Gunnlaugsson
Brynjólfur Ingvarsson
Daði Ólafsson
Daney Harðardóttir
Davíð Haraldsson
Elísa Eir Bergsteinsdóttir
Elva Ósk Vilhjálmsdóttir
Emma Bjarnadóttir
Ernir Númi Hrafnsson
Fanney Hauksdóttir
Freydís Jóna Guðjónsdóttir
Friðrik Þór Bjarnason
Fróði Guðmundur Jónsson
Guðmundur Jónsson
Guðný Ljósbrá Hreinsdóttir
Gunnhildur Íris Ólafsdóttir
Hafdís María Martinsdóttir
Hafþór Hrafnsson
Hans Hektor Hannesson
Heiðdís Hallsteinsdóttir
Helga Hjördís Lúðvíksdóttir
Hildur Björk Scheving
Hrafnhildur Guðjónsdóttir
Hrefna Jónsdóttir
Hulda María Þorbjörnsdóttir
Hörður Þórisson
Ingi Rúnar Árnason
Íris Aníta Eyþórsdóttir
Íris Dögg Héðinsdóttir
Júlía Hafþórsdóttir
Kristborg Sóley Þráinsdóttir
Lárus Jón Thorarensen
Málfríður Guðný Kolbeinsdóttir
Móeiður Ása Valsdóttir
Nadía Jóhannsdóttir
Njörður Þórhallsson
Ólafía Daðadóttir
Ómar Hólm
Pétur Andri Ólafsson
Pétur Örn Jónsson
Ragnheiður Blöndal
Sesselja Magnúsdóttir
Sonja Sigríður Jónsdóttir
Sólrún Sesselja Haraldsdóttir
Sólveig Jónsdóttir
Steingrímur Arason
Sunneva Eik Hjaltested
Svandís Sigurðardóttir
Svanhildur Ólöf Sigurðardóttir
Særós Reynisdóttir
Tanja Mist Birgisdóttir
Tómas Daði Bessason
Unnur Benediktsdóttir
Valdís Ósk Sigurðardóttir
Wiktoria Marika Borowska
Þorleifur Baldvinsson
Þorsteinn Guðmundsson

Tannlæknadeild (3)
BS-próf í tannsmíði (3)

Jóney Ósk Sigurjónsdóttir
Svandís Ragna Daðadóttir
Ölrún Björk Ingólfsdóttir
 

Hugvísindasvið (204)

Guðfræði- og trúarbragðafræðideild (2)
BA-próf í guðfræði (2)

Arngrímur Stefánsson
Árni Gunnarsson

Íslensku- og menningardeild (149)
BA-próf í almennri bókmenntafræði (8)

Anna Helga Guðmundsdóttir
Ásdís Björg Káradóttir
Erla Guðný Pálsdóttir *
Guðjón Þór Lárusson
Guðrún Pétursdóttir
Ragnheiður Birgisdóttir
Ragnhildur Þrastardóttir
Svanur Már Snorrason
BA-próf í almennum málvísindum (6)
Bolli Magnússon
Egill Magnússon
Esther Erla Jónsdóttir
Karen Inga Bergsdóttir
Salome Lilja Sigurðardóttir
Sigurður Hermannsson
BA-próf í íslensku (4)
Daníel Þór Heimisson
Kristín Nanna Einarsdóttir
Oddur Snorrason
Þorsteinn Björnsson
BA-próf í íslensku sem öðru máli (14)
Alma Sól Morelli
Carlos Sánchez Valcuende
Derek Terell Allen
Ilona Zakarauskiené
Izabela Trojanowska
Judit Balázs-Bécsi
Lolita Timma
Mark Joseph Ioli
Michala Frank Barnová
Shaana Kadri
Simone Heidi Kölbl
Vanja Versic
Victoria Bakshina
Vuong The Pham
BA-próf í kvikmyndafræði (3)
Anna Rósa Ásgeirsdóttir
Húbert Óðinn Huntingdon-Williams
Margrét Saga G. Clothier
BA-próf í listfræði (2)
Inga Haraldsdóttir
Þórhildur Tinna Sigurðardóttir
Diplómapróf í hagnýtri íslensku sem öðru máli (112)
Alexandre Amaral da Silva
Andrea Nicole Robinson
Angeli Gaviola Openiano
Angelie Renegado Guno
Ann Pamela Perez
Anna Guttormsdóttir Sejersted Bødtker
Anna Lou C. Albio
Annemarie Christine Jonsson
Antoneth Grace Gaudillo
April Antioquia Mendoza
Arianne Mae Pacula
Ave Nool Antalan
Baby Joy Monares Salientes
Benhur Jr Martinez Arellano
Camille Justine Geraldo
Charimae Macasaddu
Christopher Paralejas Casubuan
Claire Vios Quiamco
Dane Nino Ortega Marquez
David Abew-Baidoo
Debbie Ann Rozel Ambat
Edna Belena Dulay
Elfhe Martz Patagoc Pao
Elin Nymoen
Elizalde Bercasio
Elnora De La Cruz Avecilla
Elsa Panarisi
Ereizza Oriol Pesquera
Eric Michael Sumner
Ernest Chinonye Okwubuaku
Ethel Lynn Banguis Renegado
Eunsun Lee
Faith Igcalinos Tao
Fhercyphanie Baterna
Florence Rosal Faderan
Francisca Mallari
Gani Rainier Nana Caalim
Gezelle Rose Ortega Jereza
Gretchel Siao Lagria
Helene Delaunay
Hugo Alejandro Arteaga Vivas
Issa Lorraine Cabugoy
Jared Tano Almacen
Jaymie S. Morales
Jazer Hannah Joy Arcega Jamsen
Jecelle Castro Gara
Jenna Marie O. Abuan
Jerry Leal
Jessica Marie Milan
Jezreel Pastolero Arguelles
John Michael Caamic Rivera
John Paul Dugay Acob
Joy Lynn Ybanez Bernabe
Julie Ann Lingo Subia
Junrey Baron Echavez
Justin Michael Zeppa
Justine Nicole Mendoza
Kim Victoria D. Abrazaldo
Klaudia Ewa Gargas
Kristoffer Berg
Kseniia Klishina
Labarnina Renegado Paredes
Laurianne Bijaoui
Liezle Cequena
Lisa Tu Thi Pham
Lora Mae Paner Florida
Luisito Salandaguit Jr.
Ma Ailyene Putal
Ma. Melanie Pena Acosta
Ma. Victoria Manlongat Ventura
Manuela Harutyun Donikyan
Manuela Navarro
Marc Anthony Gonzales
Mariefe A, Zingapan
Mark Kenneth Pilapil
Marko Puskas
Marilyn B. Buraga
Martyna Zawadzka
Mary Joy Estrada Zanoria
Mattia Bacchetti
Melissa Anne De Leon
Meriam Tagalog Ursal
Mhyr-Yhel Arguelles
Micah Lorzano Bautista
Michael D. Yamson
Mirrorie Lorraine Bucol Largo
Mona Lorie A. Fatalla
Nermine El Ansari
Nichole Ann Familara Fadallan
Norily Csgay Calo
Orchids Pomera
Orilee Jane Ireland-Delfs
Paulino Go Decena III
Petrus Iii Almacero Alaba
Raisely Bello Cisnero
Rona Patricia Lutrania
Safa Jemai
Shahzad Arshad
Sharmaine Advincula Derla
Sheena Gerones Mandia
Shelly Panadero
Sonja Steinunn Davidsdottir Huff
Sooyoun Ji
Stein Olav Romslo
Teagan Felknor-Edwards
Van Kristine Marie Cuartero Milo
Vera Hannelore Kemper
Vincent Levi B. Ligan
Virginie Cano
Vlada Koroleva
Walter Mahusey Burabod
Zenaida Rallos Lobedica

Mála- og menningardeild (36)
BA-próf í dönsku (2)

Margrét Rut Rafnsdóttir
Rósa Árnadóttir
BA-próf í ensku (16)
Birta Reynisdóttir
Einar Friðþjófsson
Guðbjörg Ebba Högnadóttir
Haraldur Vilhjálmsson
Helgi Gunnar Jónasson
Hólmfríður Ásta Steinarsdóttir
Marta Þórðardóttir
Ragnhildur S. Kristjánsdóttir
Renzel Kris Madrazo Ilustre
Sahara Rós Ívarsdóttir
Salvör Ósk Einarsdóttir
Sigríður Eva Þorsteinsdóttir
Steinunn Marta Þórólfsdóttir
Tryggvi Ólafsson
Þórunn Ólafsdóttir
Þuríður Sóley Sigurðardóttir
BA-próf í frönskum fræðum (2)
Maelle Joret
Sigurður Egill Þorvaldsson
BA-próf í ítölsku (1)
Erla Guðný Pálsdóttir *
BA-próf í japönsku máli og menningu (5)
Bára Ying Halldórsdóttir
Berglind Sigursveinsdóttir
Erla Pálsdóttir
Olga Zolotuskaya
Ragnar Veigar Guðmundsson
BA-próf í kínverskum fræðum (2)
Gunnhildur Gunnarsdóttir
Hjálmar Þór Jensen
BA-próf í rússnesku (2)
Saga Helgason Morris
Vasilisa Isabel Hunton
BA-próf í spænsku (1)
Eleana Andreina Fernández Terán
BA-próf í sænsku (1)
Tinna Þórdís Gunnlaugsdóttir
BA-próf í þýsku (2)
Sunna Dagsdóttir
Valdís  Valdimarsdóttir
Diplómapróf í akademískri ensku (1)
Maria Gladchenko
Diplómapróf í hagnýtri ítölsku fyrir atvinnulífið (1)
Birna Magnúsdóttir

Sagnfræði- og heimspekideild (28)
BA-próf í fornleifafræði (5)

Arena Huld Steinarsdóttir
Björgvin Már Sigurðsson
Florencia Bugallo Dukelsky
Indriði Skarphéðinsson
Sigrún Hannesdóttir
BA-próf í heimspeki (11)
Áskell Jónsson
Eva Lín Vilhjálmsdóttir
Eydís Blöndal
Grétar J. Stephensen
Hans Alexander Margrétarson Hansen
Ingibjörg Sædís Bergsteinsdóttir
Karl Ólafur Hallbjörnsson
Ólafur Geir Ólafsson
Sigurbjörn Bjarnason
Snorri Sturluson
Victor Karl Magnússon
BA-próf í sagnfræði (12)
Ari Guðni Hauksson
Björn Þór Björnsson
Bragi Ágúst Lárusson
Daníel Guðmundur Daníelsson
Daníel Hólmar Hauksson
Eggert Ágúst Sverrisson
Georg Gylfason
Karen Lilja Loftsdóttir
Matthías Aron Ólafsson
Ólafur Haraldsson
Þór Martinsson
Þórður Vilberg Guðmundsson
 

Menntavísindasvið (209)

Deild faggreinakennslu (34)
B.Ed. próf í grunnskólakennslu með áherslu á erlend tungumál (5)

Aldís Elín Alfreðsdóttir
Amanda Mist Pálsdóttir
Anton Helgi Hannesson
Bjarni Þorgeir Bjarnason
Lilja Dröfn Bjarnadóttir
B.Ed. próf í grunnskólakennslu með áherslu á íslensku (8)
Binný Skagfjörð Einarsdóttir
Elísa Margrét Pálmadóttir
Fróði Frímann Kristjánsson
Gunnhildur Halla Carr
Hafdís Oddgeirsdóttir
Haukur Ragnars Guðjohnsen
Hjalti Freyr Magnússon
Nína Jenný Kristjánsdóttir
B.Ed. próf í grunnskólakennslu með áherslu á list- og verkgreinar (6)
Halla Jónsdóttir
Harpa Barkar Barkardóttir
Ingibjörg Hrönn Jónsdóttir
Jóhanna Bríet Helgadóttir
María Jónsdóttir
Sigrún Óskarsdóttir
B.Ed. próf í grunnskólakennslu með áherslu á náttúrugreinar og upplýsingatækni (1)
Hafdís Shizuka Iura
B.Ed. próf í grunnskólakennslu með áherslu á samfélagsgreinar (4)
Birta Rún Jóhannsdóttir
Elísabet K. Kristmundsdóttir
Erla Sif Karlsdóttir
Kolbrún Þórhildur Gunnarsdóttir
B.Ed. próf í grunnskólakennslu með áherslu á stærðfræði (3)
Aþena Eir Jónsdóttir
Lárus Guðmundsson
Oddný Helga Einarsdóttir
B.Ed. próf í kennslufræði verk- og starfsmenntunar (1)
Elín Huld Hartmannsdóttir
Grunndiplóma í kennslufræði fyrir iðnmeistara (6)
Ágúst Ingi Friðriksson
Guðmundur Arnar Birgisson
Risto Jouhki
Rúnar Arason
Sigríður Ragna Sigurþórsdóttir
Theódór Sölvi Haraldsson

Deild heilsueflingar, íþrótta og tómstunda (80)
B.Ed.-próf í heilsueflingu og heimilsfræði (1)

Freyja Kristjana Bjarkadóttir
BS-próf í íþrótta- og heilsufræði (35)
Alda Ólafsdóttir
Ana Cristina Geppert
Anna Þuríður Sigurðardóttir
Arnar Bjarnason
Axel Sveinsson
Axel Örn Sæmundsson
Björn Jóhannes Hjálmarsson
Dagmar Björk Heimisdóttir
Erla Úlfarsdóttir
Eyrún Lind Árnadóttir
Fanney Ófeigsdóttir
Gestheiður Guðrún Sveinsdóttir
Guðfinna Gróa Pétursdóttir
Guðmundur Jónsson
Gunnar Ásgeir Halldórsson
Gunnar Andri Pétursson
Heiðar Pétur Halldórsson
Hjördís Maríanna Tómasdóttir
Hrafn Þráinsson
Inga Sif Sigfúsdóttir
Ingibjörg Ólafsdóttir
Ísabella Eiríksdóttir
Ísak Óli Traustason
Jane Petra Gunnarsdóttir
Jón Elí Rúnarsson
Jóna Helena Bjarnadóttir
Konný Björk Ottesen Pálsdóttir
Lilja Skaftadóttir
Matthías Már Heiðarsson
Monika Maszkiewicz
Signý Pálsdóttir
Thelma Rut Jóhannsdóttir
Valtýr Gíslason
Þorsteinn Már Ragnarsson
Þórunn Emma Sigurðardóttir
BA-próf í tómstunda- og félagsmálafræði (30)
Alexía Rut Hannesdóttir
Arnar Freyr Sigurðsson
Ágústa Gísladóttir
Ásdís Magnea Erlendsdóttir
Bergljót Klara Benjamínsdóttir
Bjarni Dagur Karlsson
Dusan Durovic
Eydís Ósk Einarsdóttir
Fanný Björk Ástráðsdóttir
Guðný Lilja Pálsdóttir
Guðrún Ósk Tryggvadóttir
Gunnar Karl Haraldsson
Hera Matthíasdóttir
Hrafnhildur Jóakimsdóttir
Hrönn Óskarsdóttir
Indíana Björk Birgisdóttir
Karen Ósk Ólafsdóttir
Katrín Gunnarsdóttir
Kolbrún E. Jónsdóttir Scheving
Lilja Eivor Gunnarsd. Cederborg
Lilja Tekla Jóhannsdóttir
Margrét Ýr Björnsdóttir
Markús Bjarnason
Pétur Kári Olsen
Ragna Kristín Jónsdóttir
Ragnar Harðarson
Sigrún Birna Arnardóttir
Sigrún Ása Ásgrímsdóttir
Sigvaldi Helgi Gunnarsson
Unnur Edda Björnsdóttir
Grunndiplóma í starfstengdu námi fyrir fólk með þroskahömlun (14)
Arnbjörg Kristín Magnúsdóttir
Atli Már Haraldsson
Árni Pétur Jónsson
Bjarki Rúnar Steinarsson
Björgvin Björgvinsson
Elín Sigríður María Ólafsdóttir
Guðmundur Freyr Aðalsteinsson
Ingimundur Ágústsson
Kristín Lára Sigurðardóttir
Lena Ósk Sigurðardóttir
Lilja Björt Baldvinsdóttir
Margeir Þór Hauksson
Rebekka Anna Allwood
Þórey Rut Jóhannesdóttir

Deild kennslu- og menntunarfræði (27)
B.Ed. próf í grunnskólakennslu yngri barna (10)

Birna Björt Eyjólfsdóttir
Hrefna Rún Guðbjörnsdóttir
Írena Sif Kristmundsdóttir
Jónína Klara Pétursdóttir
Lísa Mjöll Ægisdóttir
Sigrún Birna Sigurðardóttir
Sigurey Valdís Eiríksdóttir Hjartar
Svanhildur T. Bryngeirsdóttir
Svanhildur Guðrún Jóhannsdóttir
Tinna Heiðdís Elíasdóttir
B.Ed. próf í leikskólakennarafræði (15)
Agnieszka Aurelia Korpak
Elísabet Kristín Atladóttir
Gunnar Kristinn Þorgilsson
Kara Tryggvadóttir
Kolbrún Lára Kjartansdóttir
Marín Hrund Magnúsdóttir
Ólavía Hrönn Friðriksdóttir
Sara Yvonne Ingþórsdóttir
Sigríður Halldórsdóttir
Sigurlaug Linnet
Sólrún Ósk Kristinsdóttir
Sólveig Valgerður Stefánsdóttir
Sæunn Sigríður Sigurjónsdóttir
Unnur Bryndís Daníelsdóttir
Valgerður Hafliðadóttir
Grunndiplóma í leikskólafræði (2)
Díana Margrét Símonardóttir
Fanney Finnbogadóttir

Deild menntunar og margbreytileika (68)
BA-próf í alþjóðlegu námi í menntunarfræði (2)

Anne-Marie Tremblay-Quenneville
Jurgita Motiejunaite
BA-próf í uppeldis- og menntunarfræði (25)
Arna Guðnadóttir
Auður Harpa Skúladóttir
Bryndís Þóra Þórarinsdóttir
Edda Björt Edvinsdóttir
Guðrún María Guðbjörnsdóttir
Hanna Katrín Þormóðsdóttir
Heiðrún Ósk Magnúsdóttir
Herdís Rútsdóttir
Íris Bjarnadóttir
Jenna Katrín Kristjánsdóttir
Katrín Ösp Örnólfsdóttir
Kristín Dögg Höskuldsdóttir
María Rebekka Hermannsdóttir
Móey Pála Rúnarsdóttir
Ólöf Sól Hallgrímsdóttir
Ólöf Kristjánsdóttir
Renata Zdravkovic
Sandra Lind Brynjarsdóttir
Sandra Hólm Gestsdóttir
Sandra Sif Karlsdóttir
Sandra Silfá Ragnarsdóttir
Sandra Lind Stefánsdóttir
Sigurdís Jara Brynjólfsdóttir
Sigurlaug Margrét Hafþórsdóttir
Sæunn Heiða Marteinsdóttir
BA-próf í þroskaþjálfafræði (41)
Aðalbjörg Jónsdóttir
Aðalheiður Jensdóttir
Agnes Ásgeirsdóttir
Alexandra Hólm Felixdóttir
Alexandra Sæbjörg Hearn
Auður Inga Ingimarsdóttir
Ásta Lára Guðmundsdóttir
Birgitta Hrönn Jónsdóttir
Brynhildur H Sigurjónsdóttir
Brynja Sóley Stefánsdóttir
Brynjar Hans Lúðvíksson
Elísabet Bjarnadóttir
Elsa Dögg Benjamínsdóttir
Eygló Alexandersdóttir
Fanndís Ómarsdóttir
Hanna Agla Ellertsdóttir
Helga Linnet
Hildur Sunna Ásgeirsdóttir
Hildur Júlíusdóttir
Hilmar Freyr Leifsson
Íris Björk Ágústsdóttir
Íris Grímsdóttir Blandon
Kamilla Borg Hjálmarsdóttir
Karen Víðisdóttir
Kolbrún Ingibergsdóttir
Kristín Anna Erlingsdóttir
Kristín Hulda Þórhallsdóttir
Ljósbrá Dögg Ragnarsdóttir
Margrét Eva Einarsdóttir
María Kristín Haraldsdóttir
Sara Waage
Sesselja Anna Ólafsdóttir
Sigríður Magnea Jónsdóttir
Sigrún Stefanía Þorvaldsdóttir
Sólrún Ágústsdóttir
Steinunn Anna Helgadóttir
Stella Guðrún Jóhannsdóttir
Sylvía Kristinsdóttir
Theodór Gaukur Kristjánsson
Villimey Líf Friðriksdóttir
Þóra Kristín Reinharðsdóttir
 

Verkfræði- og náttúruvísindasvið (275)

Iðnaðarverkfræði-, vélaverkfræði- og tölvunarfræðideild (134)
BS-próf í efnaverkfræði (11)

Alexandra Ýr Kolbeins
Arnór Jóhannsson
Björgvin Brynjarsson
Freyja Viðarsdóttir
Guðlaugur Bjarki Lúðvíksson
Hans Adolf Linnet
Hjörtur Þorgeirsson
Jón Kjartan Jónasson
Matthías Árni Guðmundsson
Þorsteinn Hálfdánarson
Þóra Kristín Jónsdóttir
BS-próf í hugbúnaðarverkfræði (29)
Adam Jens Jóelsson
Arnar Pétursson
Arnór Kristmundsson
Ásta Lára Magnúsdóttir
Birgir Orri Óðinsson
Egill Friðriksson
Freyr Saputra Daníelsson
Guðmundur Guðbjarnason
Guðmundur Óskar Halldórsson
Haukur Þór Ágústsson
Heiðdís Anna Lúðvíksdóttir
Helga Lára Guðmundsdóttir
Hinrik Már Rögnvaldsson
Hrafnhildur Olga Hjaltadóttir
Ingi Steinn Guðmundsson
Ísak Arnar Kolbeins
Jón Rúnar Baldvinsson
Kristinn Þór Kristinsson
Leifur Daníel Sigurðarson
Magdalena Díana Adamsdóttir
Margrét Valdimarsdóttir
Marín Ingibjörg McGinley
Markús Freyr Sigurbjörnsson
Patrekur Hrafn Hallgrímsson *
Sigurður Bjarni Sigurðsson
Stefán Gunnlaugur Jónsson
Thomas Samúel Pálsson
Vilhjálmur Kári Jensson
Þór Sverrisson
BS-próf í iðnaðarverkfræði (24)
Alexander Breki Jónsson
Arnar Marinósson
Árni Gunnar Andrason
Árni Þorkels Árnason
Ásta Björk Gunnarsdóttir
Bergdís Helga Bjarnadóttir
Friðrik Árni Halldórsson
Gísli Friðrik Magnús Grétarsson
Guðrún Snorra Þórsdóttir
Gunnar Francis Schram
Hafdís Mist Bergsteinsdóttir
Hugrún Helgadóttir
Hörður Kristinn Örvarsson
Kara Magnúsdóttir
Karen Sif Magnúsdóttir
Ketill Árni Laufdal Ingólfsson
Kristinn Thor Magnússon
Kristín Júlía Ásgeirsdóttir
Kristín Lív Svabo Jónsdóttir
Kristín Viktoría Magnúsdóttir
Kristjana Björk Barðdal
Rakel Guðrún Óladóttir
Rebekka Ormslev
Rebekka Rut Petersen
BS-próf í tölvunarfræði (49)
Alexander Guðmundsson
Aníta Kristjánsdóttir
Anna Karen Kristinsdóttir
Arnar Þór Sigurðsson
Arngrímur Einarsson *
Auðunn Andri Ólafsson
Ágúst Pálsson *
Ágúst Þorvaldsson
Birgir Óli Snorrason
Birta Dögg Skaftadóttir
Bjarki Freyr Rúnarsson
Bjartur Guðmundsson
Bryndís María Ragnarsdóttir *
Daniel Crespo Munoz
Daníel Ingólfsson
Davíð Freyr Björnsson
Drífa Sóley Heimisdóttir
Elvar Árni Sturluson
Fannar Már Þorvaldsson
Fríða Snædís Jóhannesdóttir
Gréta Björg Unnarsdóttir
Gunnlaugur Helgi Stefánsson *
Helgi Grétar Gunnarsson
Henrietta Þóra Magnúsdóttir
Hoai Nam Duc Tran
Hugi Hólm Guðbjörnsson
Hugrún Guðmundsdóttir
Jóhann Örn Sigurjónsson
Jóhanna Karen Birgisdóttir
Jón Hlöðver Friðriksson
Júlíus Reynald Björnsson
Karen Ósk Pétursdóttir
Kristján Pétur Þórarinsson
Mimoza Herta Róbertsdóttir
Orri Leví Úlfarsson
Ólafur Konráð Albertsson
Ólafur Pálsson
Pétur Daníel Ámundason
Pétur Torfason
Ragna Ólafsdóttir
Ragnhildur Þórarinsdóttir
Róman Rumba
Sara Björk Másdóttir
Sævar Þór Sigfússon
Tinna Sturludóttir
Viktor Alex Brynjarsson
Vilhelm Þór Lundgrenn
Vífill Sverrisson
Þorsteinn Kristinn Ingólfsson
BS-próf í vélaverkfræði (21)
Aron Jóhannesson
Atli Þór Helgason
Diljá Heba Petersen Erludóttir
Erla Hrafnkelsdóttir
Erlen Anna Steinarsdóttir
Hafsteinn Einar Ágústsson
Jón Kaldal
Karitas Erla Valgeirsdóttir
Katrín Unnur Ólafsdóttir
Kári Torfason
Kristján Eldur Aronsson
Marín Lilja Ágústsdóttir
Númi Sveinsson
Snædís Arnardóttir
Unnar Ýmir Björnsson
Vilborg Pétursdóttir
Vilhjálmur Grétar Elíasson
Vilmundur Torfi Kristinsson
Þorsteinn Rafn Guðmundsson
Þórdís Tryggvadóttir
Þórður Jónsson

Jarðvísindadeild (15)
BS-próf í jarðeðlisfræði (1)

Páll Ágúst Þórarinsson
BS-próf í jarðfræði (14)
Alfreð Sindri Andrason
Anna Margrét Sigurbergsdóttir
Brynja Arnardóttir
Eiður Daði Bjarkason
Glódís Guðgeirsdóttir
Glúmur Björnsson
Ingibjörg Ragna Frostadóttir
Irma Gná Jóngeirsdóttir
Jóna Sigurlína Pálmadóttir
Magnús Bjarki Snæbjörnsson
Margrét Mjöll Benjamínsdóttir
Salka Kolbeinsdóttir
Sigríður María Aðalsteinsdóttir
Þorgerður M. Þorbjarnardóttir

Líf- og umhverfisvísindadeild (60)
BS-próf í ferðamálafræði (33)

Anton Jiaxu Wei
Ágústa Rós Ingibjörnsdóttir
Árni Magnús Magnusson
Birkir Björnsson
Einar Sigurðsson
Guðlaug Margrét Jóhannsdóttir
Guðrún Elín Gísladóttir
Guðrún Ósk Jóhannsdóttir
Harpa Almarsdóttir
Hulda Magnúsdóttir
Hulda María Þorláksdóttir
Ingibjörg L. Z. Friðriksdóttir
Ísak Ólafsson
Jovan Kujundzic
Jóhann Gunnarsson
Jónína Elísa Ólafsdóttir
Karen Engilbertsdóttir
Kristín Thelma Birgisdóttir
Kristjana Hvönn Þrastardóttir
Lilja Sif Magnúsdóttir
Magdalena Mazur
Margrét Helgadóttir
Matthildur Ármannsdóttir
Oddný Haraldsdóttir Arnold
Sandra Steingrímsdóttir
Sigfinnur Björnsson
Signý Jónasdóttir
Sóley Rut Sigurðardóttir
Steinunn Sara Hallsdóttir
Svava Heiðarsdóttir
Thelma Sif Jósepsdóttir
Viðja Jónasdóttir
Þorgerður Anna Atladóttir
BS-próf í landfræði (1)
Sverrir Hermannsson
BS-próf í lífefna- og sameindalíffræði (12)
Daníel Snævarsson
Elín Sóley Sigurbjörnsdóttir
Hildigunnur Hermannsdóttir
Hólmfríður Kristjánsdóttir
Jónína Ósk Kristjánsd. Færseth
Ragna Brá Guðnadóttir
Salómon Christer
Sólveig Rán Stefánsdóttir
Stefán Eggertsson
Tara Róbertsdóttir
Unnur Jóna Björgvinsdóttir
Úlfur Ágúst Atlason
BS-próf í líffræði (14)
Aðalbjörg Egilsdóttir
Arnar Ingi Vilhjálmsson
Benedikt Traustason
Björgvin Helgason
Hildur Rún Helgudóttir
Hildur Helga Jónsdóttir
Hlynur Steinsson
Hrafnhildur Vala Friðriksdóttir
Katarzyna Anna Kakol
Katrín Valsdóttir
Kristbjörg G Halldórsdóttir
Kristján Þórhallsson
Ragnhildur Birna Stefánsdóttir
Sigurður Finnbogi Sæmundsson

Rafmagns- og tölvuverkfræðideild (12)
BS-próf í rafmagns- og tölvuverkfræði (11)  

Agnes Helga Þorgeirsdóttir
Árni Gunnar Ellertsson
Einar Ágúst Gylfason
Guðrún Hulda Ólafsdóttir
Hjalti Karlsson
Kristján Örn Aðalbjörnsson
Magnús Magnússon
Melkorka Kristjánsdóttir
Óðinn Kári Rúnarsson
Sóley María Nótt Hafþórsdóttir
Sveinn Eiríkur Ármannsson
BS-próf í orku- og umhverfistæknifræði (1)
Elín Ósk Reynisdóttir

Raunvísindadeild (41)
BS-próf í eðlisfræði (7)

Björn Bergsson
Bryndís María Ragnarsdóttir *
Emil Gauti Friðriksson
Gunnlaugur Helgi Stefánsson *
Ólafur Siemsen Sigurðarson
Rúnar Unnsteinsson
Valtýr Kári Daníelsson
BS-próf í efnafræði (7)
Anna María Kristjánsdóttir
Elín Jónsdóttir
Páll Jökull Þorsteinsson
Svava Dögg Hreinsdóttir
Tómas Arnar Guðmundsson
Þórir Már Guðnason
Þröstur Sveinn Reynisson
BS-próf í hagnýttri stærðfræði (5)
Ágúst Páll Haraldsson
Áshildur Jónsdóttir
Guðmundur Magnússon
Sindri Emmanúel Antonsson
Steinþór Árdal
BS-próf í lífefna- og sameindalíffræði (6)
Árni Thorlacius
Kristín Gyða Hrafnkels Hlynsdóttir
Rannveig Ósk Jónsdóttir
Reynir Freyr Reynisson
Sandra Dögg Eggertsdóttir
Sigurbjörn Markússon
BS-próf í stærðfræði (10)
Alexander Guðjónsson
Álfheiður Edda Sigurðardóttir
Dagur Tómas Ásgeirsson
Hannes Kristinn Árnason
Helgi Freyr Ásgeirsson
Hjalti Þór Ísleifsson
Hjörvar Logi Ingvarsson
Jóhann Ólafur Sveinbjarnarson
Matthias Baldursson Harksen
Sóley Benediktsdóttir
BS-próf í stærðfræði og stærðfræðimenntun (2)
Eyrún Guðmundsdóttir
Eyþór Eiríksson
BS-próf í verkfræðilegri eðlisfræði (4)
Garðar Árni Skarphéðinsson
Guðný Halldórsdóttir
Ívar Skeggjason Þormar
Patrekur Hrafn Hallgrímsson *

Umhverfis- og byggingarverkfræðideild (13)
BS-próf í umhverfis- og byggingarverkfræði (13)

Arngrímur Einarsson *
Benjamín Þráinsson
Daníel Sæmundsson
Embla Jóhannesdóttir
Kristín Kara Ragnarsdóttir
Lára Margrét Gísladóttir
Nanna Óttarsdóttir
Ólafur Ingi Jónsson
Páll Ársæll Hafstað
Sigurður Egilsson
Stefán Ármann Hjaltason
Sveinbjörg Sara Baldursdóttir
Þorbjörg Anna Sigurbjörnsdóttir

-----------------------------

Kl. 14.00 eftir hádegi, alls 846 kandídatar:

Félagsvísindasvið (330)

Félagsfræði-, mannfræði- og þjóðfræðideild (71)
MA-próf í aðferðafræði (2)

Sara Matthíasdóttir *
Stefán Þór Gunnarsson
MA-próf í félagsfræði (2)
Júnía Sigurrós Kjartansdóttir
Sigríður Birna Sigvaldadóttir
MA-próf í hnattrænum tengslum (1)
Melkorka Mjöll Kristinsdóttir
MA-próf í mannfræði (1)
Eyrún Ólöf Sigurðardóttir
MA-próf í náms- og starfsráðgjöf (20)
Alda Magnúsdóttir Jacobsen
Arna Jakobína Björnsdóttir
Ásbjörn Örvar Þorláksson
Ásta Gunnarsdóttir
Fríða Elísa Ólafsdóttir
Guðlaug Ragnarsdóttir
Halla María Halldórsdóttir
Helga Júlíusdóttir
Hildur Björk Möller
Hildur Mist L. Pálmarsdóttir
Hrafnhildur Tómasdóttir
Karen Guðmundsdóttir
Karen Sturludóttir
Katrín Vignisdóttir
Laufey Katrín Hilmarsdóttir
Regína Bergdís Erlingsdóttir
Sandra Sif Ragnarsdóttir
Sigrún Eva Grétarsdóttir
Sóley Rós Guðmundsdóttir
Þuríður Björg Kristjánsdóttir
MA-próf í norrænni trú (1)
Katherine Suzanne Beard
MA-próf í safnafræði (2)
Finney Rakel Árnadóttir *
Stefanía Harðardóttir
MIS-próf í upplýsingafræði með sérhæfingu í upplýsingafræði og þekkingarmiðlun (2)
Melkorka Óskarsdóttir
Þórdís Edda Guðjónsdóttir
MIS-próf í upplýsingafræði með sérhæfingu í upplýsinga- og skjalastjórn og rafrænum samskiptum hjá skipulagsheildum (2)
Brynja Dís Guðmundsdóttir
Guðbjörg Ingunn Óskarsdóttir
MA-próf í þjóðfræði (1)
Snjólaug Guðrún Jóhannesdóttir
MA-próf í þróunarfræði (1)
Tabitha Rose Jonsson
Viðbótardiplóma í félagsfræði með sérhæfingu í afbrotafræði (6)
Egill Karlsson
Jóhanna Gilsdóttir
Karlotta Ósk Jónsdóttir
Lilja Hlín Ingibjargardóttir
María Jóhannesdóttir Petersen *
Selma Rán Heimisdóttir
Viðbótardiplóma í fötlunarfræði (6)
Elísabet K. Grétarsdóttir
Eva Kristín Sigurðardóttir
Halla Ingibjörg Leonhardsdóttir
Hildur Aðalsteinsdóttir
Kolbeinn Aðalsteinsson
Tinna Ólafsdóttir
Viðbótardiplóma í fötlunarfræði með sérhæfingu í fötlunarfræði og opinberri stjórnsýslu (2)
Andrea Björk Sigurvinsdóttir
Þórdís Árnadóttir
Viðbótardiplóma í hnattrænum tengslum (3)
Guðrún Andrésdóttir
Kristína Erna Hallgrímsdóttir
Viðar Hrafn Steingrímsson
Viðbótardiplóma í safnafræði (3)
Anna María Cornette
Guðlaug Dröfn Gunnarsdóttir
Sigrún Inga Sigurgeirsdóttir
Viðbótardiplóma í upplýsingafræði með sérhæfingu í stjórnun og stefnumótun (1)
Finney Rakel Árnadóttir *
Viðbótardiplóma í upplýsingafræði með sérhæfingu í upplýsinga- og skjalastjórn og rafrænum samskiptum hjá skipulagsheildum (8)
Ásta Huld Iðunnardóttir
Dagný Sigurbjörg Jónsdóttir
Guðrún Sóley Jónasdóttir
Halldóra Jónsdóttir
Harpa Dís Harðardóttir
Ingibjörg Jónsdóttir
Mónika Elísabet Kjartansdóttir
Steinunn Þórdís Árnadóttir
Viðbótardiplóma í upplýsingafræði með sérhæfingu í upplýsingafræði og þekkingarmiðlun (2)
Ruth Ásdísardóttir
Steinunn Brynja Óðinsdóttir
Viðbótardiplóma í þróunarfræði (4)
Gréta María Björnsdóttir
Berglind Rós Karlsdóttir
Goda Cicenaite
Kolbrún Pálsdóttir
Viðbótardiplóma í þróunarfræði með sérhæfingu í hnattrænni heilsu (1)
Margrét Björg Jakobsdóttir *

Félagsráðgjafardeild (44)
MA-próf í félagsráðgjöf (3)

Eva Björg Bragadóttir
Lilja Rós Agnarsdóttir
Ragnheiður Hergeirsdóttir
MA-próf í fjölskyldumeðferð (1)
Helga Jóna Sigurðardóttir
MA-próf til starfsréttinda í félagsráðgjöf (28)
Anný Rós Ævarsdóttir
Arndís Ósk Valdimarsdóttir
Berglind Ósk Alfreðsdóttir
Diljá Ólafsdóttir
Dorianne Rós Kaspersma
Erla Rós Heiðarsdóttir
Erla Dögg Sigurðardóttir
Guðlaug Birna Steinarsdóttir
Gyða Björk Ólafsdóttir
Hekla Dögg Ásmundsdóttir
Ingunn Björg Halldórsdóttir
Jóna Björk Ómarsdóttir
Júlía Guðrún Björnsdóttir
Katrín Ósk Þorsteinsdóttir
Lára Steinunn Vilbergsdóttir
Lilja Gísladóttir
María Björk Jónsdóttir
Ragna María Gestsdóttir
Ragnheiður Braga Geirsdóttir
Sandra Jónsdóttir
Sandra Karen Magnúsdóttir
Sif Sigurðardóttir
Sigþrúður Birta Jónsdóttir
Svava Berglind Grétarsdóttir
Sveinn Ingi Bjarnason
Thelma Björk Ottesen
Valgerður Ágústsdóttir
Þrúður Kristjánsdóttir
Viðbótardiplóma í áfengis- og vímuefnamálum (11)
Alexandra Ólöf Gunnarsdóttir
Anna Sigríður Jónsdóttir
Áslaug Kristjana Árnadóttir
Berghildur Pálmadóttir
Berglind K Þórsteinsdóttir
Katrín Guðný Alfreðsdóttir
Kristín Helga Magnúsdóttir
Lovísa Jónsdóttir
María Jóhannesdóttir Petersen *
Olga Ellen Þorsteinsdóttir
Sara Ósk Rodriguez Svönudóttir
Viðbótardiplóma í öldrunarþjónustu (1)
Edda Sólveig Þórarinsdóttir

Hagfræðideild (6)
MS-próf í fjármálahagfræði (3)

Atli Rúnar Kristinsson
Bergþóra Baldursdóttir
Harpa Rut Sigurjónsdóttir
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Rafn Helgason
M.Fin.-próf í fjármálum (1)
Sveinn Óskar Hafliðason
Viðbótardiplóma í hagfræði (1)
Grétar Áss Sigurðsson

Lagadeild (36)
MA-próf í lögfræði (36)

Alexander Örn Júlíusson
Anton Egilsson
Arnar Óli Björnsson
Axel Óli Atlason
Axel Kári Vignisson
Áshildur Jónsdóttir
Áslaug Benediktsdóttir
Baldvin Hugi Gíslason
Birkir Smári Guðmundsson
Birna Guðmundsdóttir
Elísa Arnarsdóttir
Emma Adolfsdóttir
Ester Petra Gunnarsdóttir
Eva Huld Ívarsdóttir
Guðmundur Snæbjörnsson
Guðni Friðrik Oddsson
Heiðbjört Sif Arnardóttir
Helga Einarsdóttir
Hrafn Jónsson
Hrafnkell Ásgeirsson
Íris Cochran Lárusdóttir
Jónatan Hróbjartsson
Kalman Stefánsson *
Kristinn Svansson
Kristín Edda Frímannsdóttir
Kristín Sif Magnúsdóttir Laxdal
Linda Íris Emilsdóttir
Marta Jónsdóttir
Snorri Sigurðsson
Sóley Lind Markúsdóttir
Sunna Björg Gunnarsdóttir
Tinna Rós Orradóttir
Zorana Kotaras
Þórir Helgi Sigvaldason
Þuríður Benediktsdóttir
Örn Viggósson

Stjórnmálafræðideild (70)
MA-próf í alþjóðasamskiptum (11)

Ástríður Jónsdóttir
Guðbjörg Ríkey Thoroddsen Hauksdóttir
Hekla Fjölnisdóttir
Júlía Guðbjörnsdóttir
Kjartan Þór Ingason
Ragnheiður Ármannsdóttir
Sóley Margrét Rafnsdóttir
Sölvi Þór Hannesson
Usnie Ganieva
Vittorio Orlando
Þórlaug Borg Ágústsdóttir
MA-próf í blaða- og fréttamennsku (2)
Phil Uwe Widiger
Sonja Sif Þórólfsdóttir
MA-próf í fjölmiðla- og boðskiptafræði (1)
Benjamin Bruno Pagel
MA-próf í kynjafræði (2)
Jenný Kristín Valberg
Margaret Anne Johnson
MPA-próf í opinberri stjórnsýslu (4)
Anna Lóa Magnúsdóttir
Katrín María Andrésdóttir
Selma Barðdal Reynisdóttir
Tinna Garðarsdóttir
Viðbótardiplóma í alþjóðasamskiptum (3)
Alda Karen Svavarsdóttir
Anna Katrín Valdimarsdóttir
Hildur Óttarsdóttir
Viðbótardiplóma í blaða- og fréttamennsku (1)
Einar Sigurvinsson
Viðbótardiplóma í fjölmiðla- og boðskiptafræðum (2)
Urður Örlygsdóttir
Venný Hönnudóttir
Viðbótardiplóma í hagnýtri jafnréttisfræði (6)
Ingibjörg Magnúsdóttir
Karen Margrét Bjarnadóttir
Katrín Óladóttir
Sigríður Finnbogadóttir
Theódóra Sigurðardóttir
Védís Sigrúnardóttir Ólafsdóttir
Viðbótardiplóma í opinberri stjórnsýslu (35)
Alexandra Guðjónsdóttir
Alma Dagbjört Möller
Andrés Nielsen
Anna Eyberg Hauksdóttir
Anna Margrét Óskarsdóttir
Arna Gerður Bang
Arnar Már Elíasson
Arndís Dögg Arnardóttir
Ásthildur Helga Bragadóttir
Brynjar Þór Jónasson
Dagný Sif L. Snæbjarnardóttir
Eiríkur Benedikt Ragnarsson
Elísa Ragnheiður Ingólfsdóttir
Estella D Björnsson
Eydís Eva Pálsdóttir
Herdís Helga Schopka
Hilmar Þór Sigurjónsson
Hrund Pétursdóttir
Jón Hámundur Marinósson
Jóna Símonía Bjarnadóttir
Karl Fannar Sævarsson
Kári Gunndórsson
Margrét Björg Jakobsdóttir *
María Baldursdóttir
María Berg Guðnadóttir
Óskar Jón Helgason
Ragna Berg Gunnarsdóttir
Silja Katrín Agnarsdóttir
Sindri M Stephensen
Sólveig Wium
Styrmir Reynisson
Svava Svanborg Steinarsdóttir
Tómas Ingi Adolfsson
Vilborg Pétursdóttir
Örn Ingi Bjarkason
Viðbótardiplóma í opinberri stjórnsýslu fyrir stjórnendur í heilbrigðisþjónustu (3)
Björg Hákonardóttir
Guðrún Stefánsdóttir
Sólveig Norðfjörð
Viðbótardiplóma í opinberri stjórnsýslu fyrir stjórnendur í opinberum rekstri (1)
Þór Pálsson

Viðskiptafræðideild (103)
MS-próf í fjármálum fyrirtækja (9)

Alexander Jónsson
Ásgeir Kröyer
Christa Hlín Lehmann
Gunnar Sigurðsson
Helgi Þór Arason
Jóhanna Guðmundsdóttir
Karl Einarsson
Sigurður Guðjón Gíslason
Steinar Helgason
MS-próf í mannauðsstjórnun (13)
Anna Rut Ingvadóttir
Auður Böðvarsdóttir
Birna Björnsdóttir
Dominiqua Alma Belányi
Emilía Christina Gylfadóttir
Eyrún Steinsson
Gyða Hrund Þorvaldsdóttir
Hildur Vilhelmsdóttir
Klara Lind Þorsteinsdóttir
Kristín Salín Þórhallsdóttir
Matthías Björnsson
Unnur Ýr Jónsdóttir
Þórdís Ögn Þórðardóttir
MS-próf í markaðsfræði og alþjóðaviðskiptum (8)
Birna Dögg Guðmundsdóttir
Björg Rún Óskarsdóttir
Guðný Birna Guðmundsdóttir
Halldór Halldórsson
Heiðdís Haukdal Reynisdóttir
Laufey Ingibjörg Lúðvíksdóttir
Styrmir Ólafsson
Vigfús Fannar Rúnarsson
MS-próf í menntun framhaldsskólakennara (1)
Davíð Ágúst Kúld Kristinsson
MS-próf í nýsköpun og viðskiptaþróun (2)
Daði Már Steinsson
Grétar Ingi Erlendsson
MS-próf í skattarétti og reikningsskilum (2)
Linda Hrönn Gylfadóttir
Rán Ólafsdóttir
MS-próf í stjórnun og stefnumótun (9)
Atli Ómarsson
Ester Bíbí Ásgeirsdóttir
Heiðbjört Ófeigsdóttir
Hlynur Hjartarson
Ingibjörg Kristín Jónsdóttir
Ruth Elfarsdóttir
Sigfús Jónasson
Soffía Halldórsdóttir
Valdimar Þór Svavarsson
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (5)
Alix Claude Marie Bochatay
Birgitta Steingrímsdóttir
Sarah Christine Olson
Sheck Ahmed Sherif
Tonia Johnson Boah
MS-próf í verkefnastjórnun (6)
Edda Ýr Georgsdóttir Aspelund
Karen Ýr Sæmundsdóttir
Ólöf Vigdís Ragnarsdóttir
Saga Sigurðardóttir
Sara Sturludóttir
Þórdís Ósk Helgadóttir
MS-próf í viðskiptafræði (3)
Halldór Ási Stefánsson
Helga Björt Lilliendahl
Þór Guðmundsson
MS-próf í þjónustustjórnun (3)
Andri Þór Jónsson
Elsa María Davíðsdóttir
Heiður Ýr Guðjónsdóttir
M.Fin.-próf í fjármálum (3)
Bjarki Axelsson
Finnur Orri Margeirsson
Sigurjón Jóhannsson
M.Acc.-próf í reikningsskilum og endurskoðun (13)
Ásdís Clausen
Brynjar Pálsson
Gaura Ellingsen
Guðrún Eggertsdóttir
Hanna Bergmann Sverrisdóttir
Hjörtur Freyr Garðarsson
Hrólfur Júlíusson
Kalman Stefánsson *
Karel Fannar Sveinbjörnsson
Kristján Ari Sigurðsson
María Guðrún Guðmundsdóttir
Óla María Þórisdóttir
Sigríður Ósk Ingimundardóttir
MBA-próf (26)
Anna Dóra Helgadóttir
Arndís Kristjánsdóttir
Arngrímur Fannar Haraldsson
Áslaug Björnsdóttir
Ástþór Reynir Guðmundsson
Baldur Hrafn Vilmundarson
Bergdís Finnbogadóttir
Guðmunda Ólafsdóttir
Guðný Maríanna Þorsteinsdóttir
Halldóra Kristín Hauksdóttir
Heiða Hauksdóttir
Heiður Hjaltadóttir
Helga Guðfinnsdóttir
Helgi Héðinsson
Hjörtur Pálmi Jónsson
Hlífar Sigurbjörn Rúnarsson
Íris Gunnarsdóttir
Jón Björn Ólafsson
Jónas Hallgrímsson
Kristín María Thoroddsen
Kristján Árnason
Lísa Kristjánsdóttir
Rannveig Ólafsdóttir
Sesselja Ingibjörg Reynisdóttir
Sigurjón Vídalín Guðmundsson
Tómas Ingi Torfason
 

Heilbrigðisvísindasvið (242)

Hjúkrunarfræðideild (62)
MS-próf í hjúkrunarfræði (5)

Charlotta María M. Evensen
Halldóra Egilsdóttir
Henný Björk Birgisdóttir
Margrét Þórunn Jónsdóttir
Vigdís Friðriksdóttir
Ljósmóðurfræði cand. obst. (9)
Agla Ösp Sveinsdóttir
Edda Rún Kjartansdóttir  
Eva Berglind Tulinius
Guðrún Hulda Gunnarsdóttir
Ingunn Lúðvíksdóttir
Kristín Greta Bjarnadóttir
Petrea A. Ásbjörnsdóttir  
Rebekka Jóhannesdóttir
Sandra Bjarnadóttir
Viðbótar- og starfsréttindanám – sérsvið hjúkrunar (48)
Diplómanám í hjúkrun langveikra (8)
Aneta Józefa Tomczyk
Erna Kristín Valdimarsdóttir
Guðrún Hjartardóttir
Helena Sigurgeirsdóttir Hólm
Kristlaug Sigríður Sveinsdóttir
Ragnheiður Perla Hjaltadóttir
Selma Maríusdóttir
Vala Karen Gunnarsdóttir
Diplómanám í hjúkrunarstjórnun (2)
Birta Mjöll Klemensdóttir
Friðsemd Thorarensen
Diplómanám í krabbameinshjúkrun (5)
Elsa Bjarnadóttir
Helga Grímheiður Gunnarsdóttir
Kristín Sif Árnadóttir
Lára Guðríður Guðgeirsdóttir
Valgerður Sigurðardóttir
Diplómanám í skurðhjúkrun (17)
Anna Birna Guðlaugsdóttir
Anna María Ólafsdóttir
Arna Óskarsdóttir
Eydís Rut Gunnarsdóttir
Guðrún Berglind Bessadóttir
Gwendolyn Panganiban Requierme
Iða Brá Kuforiji Markúsdóttir
Ingibjörg Viðarsdóttir
Jóhanna Kristófersdóttir
Jóninna Margrét Guðmundsdóttir
Lea Hrund Guðjónsdóttir
Paola Bianka Cepeda Lalantacon
Ragnhildur Sigurjónsdóttir
Sólveig Halldórsdóttir
Sólveig Auðar Hauksdóttir
Vilborg Elva Jónsdóttir
Þórunn Anna Baldursdóttir
Diplómanám í svæfingahjúkrun (14)
Abigail Jean Róbertsdóttir
Atli Már Markússon
Björk Jóhannsdóttir
Brynhildur Barkar Barkardóttir
Elínrós Erlingsdóttir
Erna Björk Þorsteinsdóttir
Halla Sigríður Bjarklind
Helgi Egilsson
Jóhanna Jónsdóttir
Kristín Sigurjónsdóttir
María Ásgeirsdóttir
Ólöf Sigurborg Sigurðardóttir
Sóley Guðmundsdóttir
Yousef Ingi Tamimi
Þverfræðilegt diplómanám í kynfræði (2)
Hulda Mýrdal Gunnarsdóttir
Þóra Geirlaug Bjartmarsdóttir

Lyfjafræðideild (23)
MS-próf í lyfjafræði (23)

Arnar Þór Ásgeirsson
Aron Elvar Gylfason
Baldvin Þór Gestsson
Elina Georgsdóttir
Guðjón Trausti Skúlason
Gunnar Jökull Johns
Helma Björk Óskarsdóttir
Hólmfríður Gylfadóttir
Jóhann Sigurðsson
Kári Arnarson
Kristinn Páll Sigurbjörnsson
Laufey Jónasdóttir
Margrét Sif Sigurðardóttir
María Rún Gunnlaugsdóttir
Rebekka Hafþórsdóttir
Selma Jónsdóttir
Sigríður Eygló Unnarsdóttir
Snæfríður Dröfn Pétursdóttir
Tinna Harðardóttir
Unnur Karen Guðbjörnsdóttir
Valgerður Anna Ólafsdóttir
Valgerður Sigtryggsdóttir
Þórður Hermannsson

Læknadeild (112)
MS-próf í heilbrigðisvísindum (2)

Belinda Chenery
Hólmfríður H. Sigurðardóttir
MS-próf í líf- og læknavísindum (7)
Helga Þráinsdóttir
Hera Jóhannesdóttir
Hilmar Örn Gunnlaugsson Nielsen
Lara Anna Stefansson
Michaela Balogová
Rósa Sólveig Sigurðardóttir
Sunneva Smáradóttir
MS-próf í lífeindafræði (5)
Eva Mjöll Arnardóttir
Guðbjörg Júlía Magnúsdóttir
Marta Mikaelsdóttir
Sandra Berglind Tómasdóttir
Snædís Ragnarsdóttir
MS-próf í sjúkraþjálfun (22)
Adam Snær Jóhannesson
Aðalbjörg Birgisdóttir
Aldís Edda Ingvarsdóttir
Andri Geir Jónasson
Berglind Óskarsdóttir
Eiríkur Bergmann Henn
Fjóla Björg Ragnarsdóttir
Jóhanna Björk Viktorsdóttir
Jón Helgi Ingvarsson
Jón Birgir Kristjánsson
Ketill Heiðar Hauksson
Kristinn Ólafsson
Malen Björgvinsdóttir
Margrét Katrín Jónsdóttir
Nadia Margrét Jamchi
Nína Dóra Óskarsdóttir
Orri Gunnarsson
Ragnar Freyr Gústafsson
Sigurður Jón Sveinsson
Smári Hrafnsson
Svandís Björk Guðmundsdóttir
Tinna Bjarndís Bergþórsdóttir
MPH-próf í lýðheilsuvísindum (5)
Áslaug Salka Grétarsdóttir
Íris Björk Ásgeirsdóttir
Kristín E. Hólmgeirsdóttir
Oddný Anna Kjartansdóttir
Þorbjörg Rún Eysteinsdóttir
Kandídatspróf í læknisfræði (41)
Andri Oddur Steinarsson            
Anna María Birgisdóttir            
Anna Guðlaug Gunnarsdóttir            
Anna María Toma                
Anton Valur Jónsson            
Arna Rut Emilsdóttir       
Arnar Bragi Ingason            
Arndís Rós Stefánsdóttir        
Ágúst Ingi Guðnason                
Árni Johnsen                    
Bjarki Sigurðsson
Bjarni Rúnar Jónasson        
Daníel Björn Yngvason        
Elín Þóra Elíasdóttir            
Eydís Ósk Jónasdóttir        
Guðrún Ingibjörg Þorgeirsdóttir        
Gunnar Bollason                
Helga Þórunn Óttarsdóttir        
Hilda Hrönn Guðmundsdóttir        
Hildur Þóra Ólafsdóttir        
Hilmar Leonardsson        
Hulda Þorsteinsdóttir            
Íris Kristinsdóttir        
Ívar Elí Sveinsson                    
Jóhanna Brynjarsdóttir        
Jón Bjarnason                        
Jón Ágúst Stefánsson                    
Jónas Bjartur Kjartansson        
Kjartan Þórsson            
Kristín Fjóla Reynisdóttir            
Kristján Orri Víðisson                
Margrét Lilja Ægisdóttir                
Matthías Örn Halldórsson                
Rakel Nathalie Kristinsdóttir                
Rósamunda Þórarinsdóttir                
Salvör Rafnsdóttir        
Sigmar Atli Guðmundsson        
Signý Malín Pálsdóttir    
Steinunn Birna Sveinbjörnsdóttir        
Urður Jónsdóttir        
Valur Guðnason
Viðbótardiplóma í geislafræði (13)
Bylgja Hrönn K. Christensen
Eydís Einarsdóttir
Eyrún Ósk Sigurðardóttir
Hrafnhildur Karla Jónsdóttir
Irena Sylva Roe
Katinka Ýr Björnsdóttir
Katrín Lára Lárusdóttir
Laufey Kristjánsdóttir
María Sigurðardóttir
Martha Þorsteinsdóttir
Melkorka Brá Karlsdóttir
Steinunn Traustadóttir
Thinh Xuan Tran
Viðbótardiplóma í lífeindafræði (6)
Kristjana Marin Ásbjörnsdóttir
Krystyna Stefanczyk
Marcin Stanislaw Gielbaga
María Michaelsdóttir
Sigríður Larsen
Sunna Guðrún Traustadóttir
Viðbótardiplóma í lýðheilsuvísindum (11)
Elín Ósk Ásgeirsdóttir
Eyrún Arnardóttir
Guðrún Jónsdóttir
Helga Hafdís Gunnarsdóttir
Karen Dögg Baldvinsdóttir
Linda Dögg Þrastardóttir
Sandra Friðriksdóttir
Steina Gunnarsdóttir
Svanhildur Sverrisdóttir
Þórdís Gerður Jónsdóttir
Þórunn Stefánsdóttir

Matvælafræðideild (12)
MS-próf í matvælafræði (8)

Aníta Elíasdóttir
Anna María Trang Davíðsdóttir
Auður Filippusdóttir
Britney Sharline Kasmiran
Ingibjörg Ásbjörnsdóttir
Kaja Gertin Grétarsdóttir
Snæfríður Arnardóttir
Ulla-Maija Katriina Poranen
MS-próf í næringarfræði (4)
Anna Lind Traustadóttir
Ásdís Lilja Guðmundsdóttir
Jenný Rut Ragnarsdóttir
Sólveig Anna Aðalsteinsdóttir

Sálfræðideild (26)
MS-próf í hagnýtri sálfræði: Klínísk sálfræði og cand. psych. (17)

Anna Margrét Hrólfsdóttir
Anna Vala Hansen
Elísabet Ólöf Sigurðardóttir
Elva Björk Þórhallsdóttir
Friðrik Már Ævarsson
Heiða Ingólfsdóttir
Ingibjörg Erla Jónsdóttir
Íris Harpa Stefánsdóttir
Karen Bjarnadóttir
Logi Úlfarsson
Páll Heiðar Jónsson
Sigríður Helgadóttir
Sigrún Elísabeth Arnardóttir
Sóley Siggeirsdóttir
Sveindís Anja V. Þórhallsdóttir
Vigdís Ásgeirsdóttir
Þórhildur Ólafsdóttir
MS-próf í hagnýtri sálfræði: Megindleg sálfræði (1)
Hilma Rós Ómarsdóttir
MS-próf í hagnýtri sálfræði: Samfélag og heilsa (3)
Heiðrún Dagmar Eiríksdóttir
Pálína Axelsdóttir Njarðvík
Sigvaldi Sigurðarson
MS-próf í hagnýtri sálfræði: Skólar og þroski (4)
Anna Friðrikka Jónsdóttir
Iðunn Svala Árnadóttir
Ingi Már Þorvaldsson
Zivilé Vaisyté
MS-próf í menntun framhaldsskólakennara (1)
Hafrún Hafliðadóttir

Tannlæknadeild (7)
Cand.odont. próf í tannlæknisfræði (7)

Andri Hrafn Hallsson
Bryndís Gígja Gunnarsdóttir
Heiðrún Ómarsdóttir
Íris Lind Bjarnadóttir
Rakel Sara Björnsdóttir
Sonja Geirsdóttir
Unnur Bergmann
 

Hugvísindasvið (72)

Guðfræði- og trúarbragðafræðideild (8)
MA-próf í guðfræði (1)

Guðbjörg Ó. Björnsdóttir-Larsson
Mag.theol.-próf í guðfræði (4)
Benjamín Hrafn Böðvarsson
Dagur Fannar Magnússon
Erna Kristín Stefánsdóttir
Þóra Björg Sigurðardóttir
Djáknanám – viðbótarnám (3)
Guðbjörg Hulda Einarsdóttir
Jóna Heiðdís Guðmundsdóttir
Margrét S. Guðjónsdóttir

Íslensku- og menningardeild (42)
MA-próf í hagnýtri ritstjórn og útgáfu (3)

Jónas Guðmundsson
Katrín Guðmundsdóttir
Sigrún Sóley Jökulsdóttir
MA-próf í íslenskum bókmenntum (1)
Ásdís Helga Óskarsdóttir
MA-próf í íslenskri málfræði (1)
Berglind Hrönn Einarsdóttir
MA-próf í íslenskri miðaldafræði (3)
Lea Debora Pokorny
Mariateresa Esposito
Nikola Machácková
MA-próf í íslenskukennslu (1)
Halldóra Pálmarsdóttir
MA-próf í máltækni (1)
Starkaður Barkarson
MA-próf í menningarfræði (4)
Bjarni M. Bjarnason
Cecilie Cedet Gaihede
Fanney Svansdóttir
Robert Carl Cluness
MA-próf í norrænum víkinga- og miðaldafræðum (17)
Adam Bierstedt
Campbell Grade
Dain Swenson
Giulia Mancini
Holly Frances McArthur
Jacob Ikaika Liphart
Karl Thorolfr Troxell
Katherine Vasquez
Kathrin Gallagher
Kristine Mærsk Werner
Lynn Schönbeck
Meritxell Risco de la Torre
Oriane Astrid Yvone M S Garault
Sarah Elizabeth Ganzel
Shanly Kate Sullivan
Tonicha Upham
Zachary Aaron Cole
MA-próf í ritlist (10)
Anna Kristín Gunnarsdóttir
Anna Hafþórsdóttir
Auður Styrkársdóttir
Freyja Auðunsdóttir
Jóna Kristjana Hólmgeirsdóttir
Karítas Hrundar Pálsdóttir
Kristófer Páll Viðarsson
Rut Guðnadóttir
Sólveig Johnsen
Vignir Árnason
MA-próf í þýðingafræði (2)
Súsanna Svavarsdóttir
Þórunn Sveina Hreinsdóttir

Mála- og menningardeild (7)
MA-próf í Ameríkufræðum (2)

Alondra Veronica V. Silva Munoz
Eimi Segarra Segarra
MA-próf í bókmenntum, menningu og miðlun (1)
Linda Corina Maria Dotterweich
MA-próf í enskukennslu (3)
Anna Dögg Gylfadóttir
Anna Marie Nielsen
Guðný Ósk Laxdal
MA-próf í þýskukennslu (1)
Margrét Elín Ólafsdóttir

Sagnfræði- og heimspekideild (14)
MA-próf í hagnýtri menningarmiðlun (5)

Guðrún Gígja Jónsdóttir
Juan Camilo Roman Estrada
Sólrún Ingvadóttir
Steinunn Inga Óttarsdóttir
Þórhildur Stefánsdóttir
MA-próf í heimspekikennslu (1)
Ottó Davíð Tynes
MA-próf í miðaldafræði (1)
Bjartur Logi Fránn Gunnarsson
MA-próf í sagnfræði (2)
Agnes Jónasdóttir
Brynhildur Lea Ragnarsdóttir
Viðbótardiplóma í gagnrýnni hugsun og siðfræði (2)
Íris Judith Svavarsdóttir
Regína Hrönn Sigurðardóttir
Viðbótardiplóma í vefmiðlun (3)
Anna Kolbrún Jensen Jensdóttir
Björn Sigurðsson
Sigurborg Jóhannsdóttir
 

Menntavísindasvið (155)

Deild faggreinakennslu (51)
MA-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)

Drew Kelley Riemersma
M.Ed.-próf í kennslu erlendra tungumála (4)
Amelía Christine Scholl
Katrín Hallgrímsdóttir
Kristín Björnsdóttir Jensen
Salóme Konráðsdóttir
M.Ed.-próf í kennslu íslensku (3)
Alexandra Orradóttir
Elín Heiður Gunnarsdóttir
Margrét Ólöf Halldórsdóttir
M.Ed.-próf í kennslu list- og verkgreina (4)
Hulda Guðlaugsdóttir
Margrét Rán Þorbjörnsdóttir
Sólveig Þórðardóttir
Þyrey Hlífarsdóttir
M.Ed.-próf í kennslu náttúrugreina og upplýsingatækni (5)
Gunnlaugur Smárason
Halldóra Snorradóttir
Jóhann Þór Eiríksson
Konný Björg Jónasdóttir
Kristín Halla Haraldsdóttir
M.Ed.-próf í kennslu samfélagsgreina (7)
Guðmundur Stefán Gíslason
Karen Dögg Úlfarsdóttir Braun
Katrín Benediktsdóttir
Oddur Ingi Guðmundsson
Ólafur Sigurðsson
Ólöf Ósk Sverrisdóttir
Rósa Björk Guðnadóttir
M.Ed.-próf í kennslu stærðfræði (3)
Álfrún Ýr Björnsdóttir
Ólöf Sighvatsdóttir
Telma Ýr Birgisdóttir
M.Ed.-próf í menntun framhaldsskólakennara (4)
Elísabet Inga Kristófersdóttir
Halldóra S. Halldórsdóttir
Jóhanna María Þorvaldsdóttir
Stefanía Helga Stefánsdóttir
Viðbótardiplóma í menntun framhaldsskólakennara (20)
Anna Kristín Halldórsdóttir
Bjarni Barkarson
Björgvin Guðni Sigurðsson
Héðinn Árnason
Jón Hjalti Ásmundsson
Júlía Bjarney Björnsdóttir
Júlíus Árnason Kaaber
Kolbrún Björk Sveinsdóttir
Kristel Björk Þórisdóttir
Kristín Stella Lorange
Lovísa Ólöf Guðmundsdóttir
Maria Victoria Sastre Padro
María Jónasdóttir
Nedelina Stoyanova Ivanova
Ólafur Páll Einarsson
Petra Lind Sigurðardóttir
Sara Matthíasdóttir
Silja Hrund Barkardóttir
Stefán Andri Gunnarsson
Svala Lind Birnudóttir

Deild heilsueflingar, íþrótta og tómstunda (19)
M.Ed. -próf í heilsueflingu og heimilisfræði (1)

Bryndís María Olsen
M.Ed. -próf í íþrótta- og heilsufræði (2)
Selmdís Þráinsdóttir
Sölvi Guðmundsson
MS-próf í íþrótta- og heilsufræði (1)
Ingvi Guðmundsson
Viðbótardiplóma í hagnýtri heilsueflingu (4)
Árný Margrét Eiríksdóttir
Áslaug Björk Eggertsdóttir
Guðrún Snorradóttir
Þórdís Marteinsdóttir
Viðbótardiplóma í heilbrigði og heilsuuppeldi (5)
Daníel Sigurðsson
Elín Friðriksdóttir
Heiðrún Harpa Marteinsdóttir
Hrafnhildur Sif Þórólfsdóttir
Ragnheiður I. Ragnarsdóttir
Viðbótardiplóma í samskiptum og forvörnum (6)
Anton Örn Björnsson
Helga Þórey Rúnarsdóttir
Sema Erla Serdaroglu
Stella Björg Kristinsdóttir
Sædís Sif Harðardóttir
Örn Arnarson

Deild kennslu- og menntunarfræði (48)
M.Ed.-próf í framhaldsnámi grunnskólakennara (2)

Einar Sigurdór Sigurðsson
Þórdís Ívarsdóttir
M.Ed.-próf í grunnskólakennarafræði (1)
Halldóra Lind Guðlaugsdóttir
M.Ed.-próf í grunnskólakennslu yngri barna (3)
Ásta Ingólfsdóttir
Berta Sandholt
Hörður Arnarson
M.Ed.- próf í kennslufræði og skólastarfi (3)
Arna Einarsdóttir
Elín Matthildur Kristinsdóttir
Hildur Lilja Guðmundsdóttir
M.Ed.- próf í leikskólakennarafræði (4)
Bergþóra Fanney Einarsdóttir
Elsa Margrét Árnadóttir
Linda Rut Svansdóttir
Sunneva Svavarsdóttir
M.Ed.- próf í menntun án aðgreiningar (1)
Eyrún Ólafsdóttir
M.Ed.- próf í menntunarfræði leikskóla (8)
Daníel Steingrímsson
Elín Ósk Harðardóttir
Hlín Hilmarsdóttir
Ingunn Heiða Kjartansdóttir
Kolbjörn Ivan Matthíasson
Sólveig Björg Pálsdóttir
Þóra Sigurborg Guðmannsdóttir
Þórunn Valdimarsdóttir
M.Ed.-próf í stjórnun menntastofnana (7)
Ásdís Snót Guðmundsdóttir
Margrét Ólöf Jónsdóttir
Pála Pálsdóttir
Sigrún Brynjólfsdóttir
Sigurbjörg Róbertsdóttir
Þórgunnur Stefánsdóttir
Örn Halldórsson
Viðbótardiplóma í kennslufræði háskóla (6)
Aðalheiður Jónsdóttir
Anna Soffía Hauksdóttir
Ásdís Helgadóttir
Ragný Þóra Guðjohnsen
Sigurbjörg Helga Skúladóttir
Stefanie Bade
Viðbótardiplóma í menntunarfræði leik- og grunnskóla (7)
Auður Ösp Guðjónsdóttir
Gerður Leifsdóttir
Kristín Fjóla Bergþórsdóttir
Lára Dóra Valdimarsdóttir
Sigrún Lilja Jónasdóttir
Valdís Ingimarsdóttir
Þórhildur Kristín Bachmann
Viðbótardiplóma í stjórnun menntastofnana (6)
Birna Friðbjört S. Hannesdóttir
Birna Guðrún Jónsdóttir
Ingibjörg Sigurrós Helgadóttir
Lára Bergljót Jónsdóttir
Linda Agnarsdóttir
Linda Rós Jóhannsdóttir

Deild menntunar og margbreytileika (37)
MA-próf í alþjóðlegu námi í menntunarfræði (2)

Evan Jett Lewis
Malwina Barbara Wejher
MA-próf í foreldrafræðslu og uppeldisráðgjöf (2)
Hrönn Valgeirsdóttir
Sigríður Björk Kristinsdóttir
M.Ed.-próf í sérkennslufræði og skóla margbreytileikans (3)
Heiða Ingólfsdóttir
Ingunn Þóra Hallsdóttir
Marta Sigurjónsdóttir
MA-próf í uppeldis- og menntunarfræði (3)
Björg Kristín Ragnarsdóttir
Kristín Erla Einarsdóttir
Laufey Erlendsdóttir
Viðbótardiplóma í uppeldis- og menntunarfræði (24)
Anna Guðlaug Gísladóttir
Anna Kristín Pétursdóttir
Auður Svansdóttir
Candace Alison Loque
Elín Guðmundsdóttir
Elísabet Hermundardóttir
Guðmunda Gunnlaugsdóttir
Heiða Björk Guðjónsdóttir
Heiða Margrét Guðmundsdóttir
Herdís Ingibjörg A. Svansdóttir
Ingunn Rós Valdimarsdóttir
Ingunn Þormar
Jónína S Valdimarsdóttir
Linda Skarphéðinsdóttir
Margrét Ásdís Haraldsdóttir
María Björg Benediktsdóttir
Ragnheiður María Hannesdóttir
Ragnheiður Sívertsen
Sonný Hilma L. Þorbjörnsdóttir
Sóley Vífilsdóttir
Steinunn Guðnadóttir
Svanhildur Rós Guðmundsdóttir
Sæunn Ósk Kjartansdóttir
Þorbjörg Lilja Jónsdóttir
Viðbótardiplóma í þroskaþjálfafræði (3)
Eydís Hulda Jóhannesdóttir
Fanney Sumarliðadóttir
Stefanía Björk Sigfúsdóttir

Verkfræði- og náttúruvísindasvið (47)

Iðnaðarverkfræði-, vélaverkfræði- og tölvunarfræðideild (20)
MS-próf í hugbúnaðarverkfræði (1)

Kristjana Eir Jónsdóttir
MS-próf í iðnaðarverkfræði (4)
Arna Gréta Sveinsdóttir
Bjarki Jónsson
Rakel Dís Ingólfsdóttir
Þórdís Anna Björnsdóttir
MS-próf í lífverkfræði (2)
Chadi Barakat
Ragnhildur Þórarinsdóttir
MS-próf í menntun framhaldsskólakennara (1)
Valborg Sturludóttir
MS-próf í tölvunarfræði (2)
Sigurður Gauti Samúelsson
Svanfríður Helgadóttir
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (3)
Christian Patrick Dibari
Doreen Wanjiku Njathi
Tobias Hagedorn-Rasmussen
MS-próf í vélaverkfræði (7)
Agnes Felicia Eliasson
Aron Kristbjörn Albertsson
Greipur Garðarsson
Gunnar Sigurðsson *
Katrín Helga Ágústsdóttir
Mehmet Pekyavas
Ragnar Örn Gunnarsson

Jarðvísindadeild (8)
MS-próf í jarðfræði (4)

Helga Kristín Torfadóttir
Katherine Yi Chen Huang
Ríkey Júlíusdóttir
Velveth Perez
MS-próf í jarðvísindum (3)
Daníel Þórhallsson
Markus Thomas Koleszar
Rebecca Sarah Mccall
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Sigrún Hrönn Halldórsdóttir

Líf- og umhverfisvísindadeild (9)
MS-próf í ferðamálafræði (1)

Marianna Leoni
MS-próf í landfræði (3)
Alexander Thomas Merrington
Johanne Cornelia van Linge
Sigrún Inga Sigurgeirsdóttir
MS-próf í líffræði (2)
Elisabeth Knudsen
Hulda Elísabet Harðardóttir
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (3)
Alexis Marie Neukirch
Miryam Carina Blachfellner
Silvia Garcia Martinez

Rafmagns- og tölvuverkfræðideild (2)
MS-próf í rafmagns- og tölvuverkfræði (2)

Albert Ingi Haraldsson
Ævar Gunnar Ævarsson

Raunvísindadeild (4)
MS-próf í eðlisfræði (1)

Anastasiia Varentcova
MAS-próf í hagnýtri tölfræði (2)
Sindri Geirsson
Svava Dögg Jónsdóttir
MS-próf í lífefnafræði (1)
Sveinn Bjarnason

Umhverfis- og byggingarverkfræðideild (4)
MS-próf í byggingarverkfræði (1)

Ingvar Hjartarson
MS-próf í umhverfisverkfræði (1)
Sunna Viðarsdóttir
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (2)
Romina Wulf
Salla Marikki Kalaniemi

 

Þarfnast þessi síða lagfæringar?

Þarfnast þessi síða lagfæringar?

CAPTCHA
Sía fyrir ruslpóst
Image CAPTCHA
Skrifaðu stafina sem sjást á myndinni.