Brautskráning kandídata laugardaginn 27. október 2018 | Háskóli Íslands Skip to main content

Brautskráning kandídata laugardaginn 27. október 2018

Laugardaginn 27. október 2018 voru 312 kandídatar brautskráðir frá Háskóla Íslands, með 314 próf.

Félagsvísindasvið (126)

Félagsfræði-, mannfræði- og þjóðfræðideild (23)
MA-próf í aðferðafræði (1)

Helga Einarsdóttir
MA-próf í félagsfræði (1)
Daði Heiðar Kristinsson
MA-próf í mannfræði (2)
Silke Schurack
Steingerður Friðriksdóttir
MA-próf í náms-og starfsráðgjöf (4)
Guðrún Helga Ágústsdóttir
Inga Dóra Glan Guðmundsdóttir
Jóhann Aðalsteinn Árnason
Kristín Erla Þráinsdóttir
MA-próf í safnafræði (1)
Ragnheiður Kristín Pálsdóttir
MIS-próf í upplýsingafræði (2)
Björg Bjarnadóttir
Kristín Lilja Thorlacius Björnsdóttir
MA-próf í þjóðfræði (1)
Björk Hólm Þorsteinsdóttir
Viðbótardiplóma í safnafræði (Safnfræðsla) (1)
Hrefna Sigríður Bjartmarsdóttir
Viðbótardiplóma í upplýsingafræði (Stjórnun og stefnumótun) (1)
Rakel Sigurgeirsdóttir
Viðbótardiplóma í upplýsingafræði (Upplýsinga- og skjalastjórn og rafræn samskipti hjá skipulagsheildum (3)
Berglind Stefánsdóttir
Jóhanna Björk Gísladóttir
Lára Þórarinsdóttir
BA-próf í félagsfræði (1)
Jón Benjamín Einarsson
BA-próf í mannfræði (4)
Ellen Rós Hansdóttir
Eva Rós Valgarðsdóttir
Eygló Karlsdóttir
Nikólína Hildur Sveinsdóttir
BA-próf í þjóðfræði (1)
Júlíus Óli Einarsson

Félagsráðgjafardeild (2)
Viðbótardiplóma í öldrunarþjónustu (2)

Helena Sif Zophoníasdóttir
Íris Dögg Guðjónsdóttir

Hagfræðideild (4)
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (2)

Anna Balafina
Gianmarco Bigoni
BS-próf í hagfræði (4)
Helga Dögg Höskuldsdóttir
Pálmi Sigurjónsson

Lagadeild (36)
MA-próf í lögfræði (mag.jur) (22)

Anton Emil Ingimarsson
Aron Hugi Helgason
Berglind Hafsteinsdóttir
Birta Austmann Bjarnadóttir
Davíð Már Stefánsson
Erla Sóley Frostadóttir
Helga Björnsdóttir
Helga Hrönn Karlsdóttir
Herdís Hrönn Níelsdóttir
Hlín Baldvinsdóttir
Hólmfríður Björnsdóttir
Hrafnkell Oddi Guðjónsson
Ingvar Smári Birgisson
Írena Eva Guðmundsdóttir
Kristín Björg Sigurvinsdóttir
Markús Árni Vernharðsson
Olga Margrét Ivonsdóttir Cilia
Rannveig Anna Guðmundsdóttir
Silja Stefánsdóttir
Sunna Lind Höskuldsdóttir
Sveinn Andri Brimar Þórðarson
Þórarna Ólafsdóttir
LL.M. próf í  auðlindarétti og alþjóðlegum umhverfisrétti (7)
Alesia Fralova
Amaury Timo Paul Jean Fraenkel
Christina Ninfa Daszkiewicz
Clémentine Bontems
Elizabeth Patricia Corrigan
Patrick Ian Charles Buerger
Yasir Altaf
BA-próf í lögfræði (7)
Hanna Björt Kristjánsdóttir
Ingimar Tómas Ragnarsson
Ólöf Embla Eyjólfsdóttir
Rut Hrafns Elvarsdóttir
Sigríður Erla Sturludóttir
Sigrún Jonný Óskarsdóttir
Steindór Steindórsson

Stjórnmálafræðideild (17)
MA-próf í alþjóðasamskiptum (2)

Friðrik Sigurbjörn Friðriksson
Ólafur Valdimar Ómarsson
MPA-próf í opinberri stjórnsýslu (4)
Ármann Guðmundsson
Berglind Kristinsdóttir
Hulda Sólveig Jóhannsdóttir
Jón Viðar Pálmason
MA-próf í menntun framhaldsskólakennara (1)
Sigurlaug Anna Jóhannsdóttir
Viðbótardiplóma í alþjóðasamskiptum (1)
Karen Lena Óskarsdóttir
Viðbótardiplóma í fjölmiðla- og boðskiptafræði (2)
Ársól Þóra Sigurðardóttir
Þorbjörg Matthíasdóttir
BA-próf í stjórnmálafræði (7)
Ásdís Sigurbergsdóttir
Brynjar Freyr Eggertsson
Elín Margrét Böðvarsdóttir
Sigurður Orri Kristjánsson
Snæbjört Pálsdóttir
Tómas Guðjónsson
Úlfhildur Helgadóttir

Viðskiptafræðideild (44)
MS-próf í fjármálum fyrirtækja  (3)

Arnar Pétursson
Iðunn Elva Ingibergsdóttir
Sigurður Gunnar Sigurðsson
MS-próf í  mannauðsstjórnun (7)
Ásdís Guðmundsdóttir
Erna Guðrún Sveinbjörnsdóttir
Helena Konráðsdóttir
Inga Jara Jónsdóttir
Inga Lára Ólafsdóttir
Ingibjörg Ósk Sigurðardóttir
Sandra Júlía Bernburg
MS-próf í markaðsfræði og alþjóðaviðskiptum (3)
Auður Albertsdóttir
Dagný Eir Ámundadóttir
Eva Sigrún Guðjónsdóttir
MS-próf í stjórnun og stefnumótun (7)
Aldís Sveinsdóttir
Auðunn Guðni Lund
Baldur Þ. Guðmundsson
Íris Sigurðardóttir
Klemenz Hrafn Kristjánsson
Sigurbjörn Jóhannes Björnsson
Steinar Sigurjónsson
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Jeffrey Chang
MS-próf í verkefnastjórnun (1)
Laufey Guðmundsdóttir
MS-próf í viðskiptafræði (1)
Gísli Páll Helgason
MS-próf í þjónustustjórnun (2)
Helga Dís Jakobsdóttir
Þórunn Björg Guðmundsdóttir
BS-próf í viðskiptafræði (19)
Alda Rún Vilhjálmsdóttir
Ásgerður Ólafsdóttir
Bergdís Jóna Viðarsdóttir
Drífa Úlfarsdóttir
Elísabet Matthildur Richardsdóttir
Elvar Magnússon
Gísli Baldur Gíslason
Guðjón Baldur Gunnarsson
Guðmunda Matthíasdóttir
Halldór Jónatansson
Helgi Þór Magnússon
Jökull Schiöth
Laufey Ebba Eðvarðsdóttir
Lísa Hilmarsdóttir
Ólafur Árni Hall
Sigríður Ragnarsdóttir
Silja Dögg Ósvaldsdóttir
Snæfríður Jónsdóttir
Trausti Viktor Gunnlaugsson

Heilbrigðisvísindasvið (22)

Hjúkrunarfræðideild (4)
MS-próf í hjúkrunarfræði (3)

Bergljót Steinsdóttir
Guðrún Árný Guðmundsdóttir
Hulda Gestsdóttir
MS-próf í ljósmóðurfræði (1)
Bára Hildur Jóhannsdóttir

Læknadeild (11)
MS-próf í heilbrigðisvísindum (1)

Sigrún Hreiðarsdóttir    
MS-próf í líf- og læknavísindum (1)
Christian Christensen    
BS-próf í sjúkraþjálfunarfræði (1)
Snjólfur Björnsson
BS-próf í geislafræði (1)
Sigurgeir Örn Sigurgeirsson
MS-próf í talmeinafræði (3)
Eyrún Rakel Agnarsdóttir            
Ragnar Hjörvar Hermannsson            
Sigríður Ásta Vigfúsdóttir    
MPH-próf í lýðheilsuvísindum (2)
Stefán Már Thorarensen
Unnur Jónsdóttir
Viðbótardiplóma í lýðheilsuvísindum (2)
Arnar Sigbjörnsson
Klara Gísladóttir

Matvæla- og næringarfræðideild (1)
MS-próf í matvælafræði (1)

Tryggvi Mathiesen

Lyfjafræðideild (1)
MS-próf í lyfjafræði (1)

Helena Ösp Ævarsdóttir

Sálfræðideild (5)
BS-próf í sálfræði (3)

Hulda Sif Ólafsdóttir
Kári Þorleifsson
Þórunn Björg Guðmundsdóttir
MS-próf í sálfræði (2)
Harpa Hauksdóttir
Hrafnhildur Ólafsdóttir

Hugvísindasvið (75)

Guðfræði og trúarbragðafræðideild (1)
BA-próf í guðfræði (1)

Gunnar Thomas Guðnason

Íslensku- og menningardeild (35)
MA-próf í hagnýtri ritstjórn og útgáfu (2)

Gréta Hauksdóttir
Sigríður K. Ingimarsdóttir
MA-próf í íslenskum bókmenntum (1)
Sigþrúður Gunnarsdóttir
MA-próf í íslenskum miðaldafræðum (5)
Elise Dorothea Miller
Gregory Callahan Gaines
Lars Christian Benthien
Pablo Enrique Hulsz Braun
Paul Joseph Martino
MA-próf í listfræði (2)
Hulda Hrönn Ágústsdóttir
Margrét Birna Sveinsdóttir
MA-próf í nytjaþýðingum (1)
Hrefna María Eiríksdóttir
MA-próf í ráðstefnutúlkun (1)
Tinna Thorlacius Þorsteinsdóttir
MA-próf í ritlist (6)
Arndís Þórarinsdóttir
Ásdís Ingólfsdóttir
Brynja Hjálmsdóttir
Ingimar Bjarni Sverrisson
Lárus Jón Guðmundsson
Sigurður Fjalar Sigurðarson
MA-próf í þýðingafræði (1)
Sólveig Sif Hreiðarsdóttir
Viðbótardiplóma í hagnýtum nytjaþýðingum (1)
Gerður Gestsdóttir
BA-próf í almennri bókmenntafræði (1)
Hringur Ásgeir Sigurðarson
BA-próf í íslensku (1)
Anna Heiður Baldursdóttir
BA-próf í íslensku sem öðru máli (3)
Agnieszka Narkiewicz-Czurylo
Norbert Serwatko
Vassanta Idmont
BA-próf í kvikmyndafræði (2)
Hildur Harðardóttir
Steinar Gíslason
BA-próf í ritlist (1)
Gunnar Jónsson *
Grunndiplóma í íslensku sem öðru máli (7)
Cecille Caritero Caritero
Kenny Rey Morris Campos
Maricel Fernandez Diaz
Mark Anthony Macorol Camins
Sherill Espiritu Libres
Sheryl May Lisondra Mascardo
Wilfredo Jr. Surban Tanang

Mála- og menningardeild (24)
MA-próf í bókmenntum, menningu og miðlun (1)

Jesper Greve Kristensen
BA-próf í ensku (3)
Anna Margrét Sveinsdóttir
Gunnar Jónsson *
Sindri Snær Þorsteinsson
BA-próf í frönsku (1)
Radoslaw Fryc
BA-próf í ítölsku (1)
Freyr Luca Carrella
BA-próf í japönsku máli og menningu (4)
Elena Zobova
Francesca Di Berardino
Guðmundur Garðar Árnason
Ryan Mohchi Lee
BA-próf í kínverskum fræðum (4)
Daði Sveinsson
Jenna Björk Guðmundsdóttir
Katrín Ákadóttir *
Veronika Marvalova
BA-próf í þýsku (9)
Díana Dröfn Heiðarsdóttir
Elisabeth Krueger
Erna Björnsdóttir
Gyða Björgvinsdóttir
Helga Elísabet Þórðardóttir
Kristján Sævald Pétursson
Ragnhildur Eva Guðmundsdóttir
Sigurborg Ýr Óladóttir
Sigurlína Berglind Jack
Grunndiplóma í hagnýtri ítölsku fyrir atvinnulífið (1)
Jana María Guðmundsdóttir

Sagnfræði- og heimspekideild (17)
MA-próf í fornleifafræði (2)

Hermann Jakob Hjartarson
Rannveig Þórhallsdóttir
MA-próf í hagnýtri menningarmiðlun (5)
Ellen Harpa Kristinsdóttir
Herdís Kristinsdóttir
Rúrí Sigríðardóttir Kommata
Stefán Andri Gunnarsson
Viðar Snær Garðarsson
MA-próf í hagnýtri siðfræði (2)
Katla Hólm Þórhildardóttir
Þorkell Einarsson
MA-próf í sagnfræði (1)
Rakel Adolphsdóttir
MA-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Joseph Hermann Thomas Conrad
Viðbótardiplóma í vefmiðlun (1)
Íris Stefánsdóttir
BA-próf í fornleifafræði (1)
Guðjón Magnússon
BA-próf í heimspeki (1)
Úlfur Björnsson
BA-próf í sagnfræði (3)
Eggert Þór Aðalsteinsson
Jóhann Turchi
Katrín Ákadóttir *

Menntavísindasvið (49)

Deild faggreinakennslu (16)
M.Ed.-próf í kennslu íslensku (4)

Andrea Rós Óskarsdóttir
Heiðdís Júlíusdóttir
Lilja Guðmundsdóttir
Sveinbjörn Freyr Einarsson
M.Ed.-próf í kennslu list- og verkgreina (2)
Sif Ólafsdóttir
Steinunn Ólafsdóttir
M.Ed.-próf í kennslu náttúrugreina og upplýsingatækni (3)
Guðrún Bára Sverrisdóttir
Helga Snæbjörnsdóttir
Sverrir Hrafn Steindórsson
M.Ed.-próf í kennslu samfélagsgreina (2)
Arna Magnúsdóttir
Þórey Björk Hjaltadóttir
M.Ed.-próf í menntun framhaldsskólakennara (2)
Linda Ösp Grétarsdóttir
Lóa Steinunn Kristjánsdóttir
Viðbótardiplóma í menntun framhaldsskólakennara (1)
Arnar Pétursson
B.Ed.-próf í grunnskólakennslu með áherslu á list- og verkgreinar (1)
Halldóra Jónasdóttir
Grunndiplóma í kennslufræði fyrir iðnmeistara (1)
Unnsteinn Óskar Andrésson

Deild heilsueflingar, íþrótta og tómstunda (5)
M.Ed.-próf í heilsueflingu og heimilisfræði (2)

Bjarni Guðjónsson
Rakel Ósk Þorsteinsdóttir
M.Ed.-próf í íþrótta- og heilsufræði (2)
Bjarnfríður Magnúsdóttir
Ingólfur Guðjónsson
BA-próf í tómstunda- og félagsmálafræði (1)
Ívar Orri Aronsson

Deild kennslu- og menntunarfræði (14)
M.Ed.-próf í grunnskólakennslu yngri barna (5)

Ólöf Karla Þórisdóttir
Rósa Lilja Thorarensen
Sara Heiðrún Fawcett
Stefanía Ósk Þórisdóttir
Tinna Arnardóttir
M.Ed.-próf í kennslufræði yngri barna í grunnskóla (1)
Anna Margrét Arnardóttir
M.Ed.-próf í máli og læsi (1)
Ingibjörg Jónsdóttir
M.Ed.-próf í menntunarfræði leikskóla (3)
Guðmunda Inga Gunnarsdóttir
Ólöf Guðmundsdóttir
Sylvia Ósk Rodriques
M.Ed.-próf í stjórnun menntastofnana (4)
Guðrún Helga Sigfúsdóttir
Helga Jensína Svavarsdóttir
Sigrún Ólöf Ingólfsdóttir
Sveinfríður O Veturliðadóttir

Deild menntunar og margbreytileika (14)
MA-próf í foreldrafræðslu og uppeldisráðgjöf (1)

Kristín Kolbrún Kolbeinsdóttir
MA-próf í uppeldis- og menntunarfræði (3)
Ágústa Rós Björnsdóttir
Lilja Björg Ingibergsdóttir
Yrja Kristinsdóttir
Viðbótardiplóma í uppeldis- og menntunarfræði (2)
Alda Stefaníudóttir
Helga Jóhanna Stefánsdóttir
BA-próf í uppeldis- og menntunarfræði (6)
Arna Ýr Sæþórsdóttir
Eva Björg Árnadóttir
Gréta Ýr Jóngeirsdóttir
Margrét Jóhanna Guðjónsdóttir
Selma Harðardóttir
Sigríður Fossberg Thorlacius
BA-próf í þroskaþjálfafræði (2)
Guðrún Hanna Reynisdóttir
Guðrún Skúladóttir

Verkfræði- og náttúruvísindasvið (40)

Iðnaðarverkfræði-, vélaverkfræði- og tölvunarfræðideild (12)
MS-próf í hugbúnaðarverkfræði (1)

Kristján Emil Torfason
MS-próf í iðnaðarverkfræði (2)
Hlynur Guðnason
Steinunn Þórsdóttir
MS-próf í reikniverkfræði (1)
Steinunn Gróa Sigurðardóttir
MS-próf í tölvunarfræði (2)
Kveldúlfur Þrastarson
Sigurður Páll Behrend
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Bjarnhéðinn Guðlaugsson
MS-próf í vélaverkfræði (4)
Aleksander Stefan E. Lelievre
Charlene Marie Vance
Guillermo J. Martinez Castilla
Tim Christoph Diller
BS-próf í efnaverkfræði (1)
Jón Hálfdán Bergvin Sigurðsson

Jarðvísindadeild (6)
MS-próf í jarðeðlisfræði (3)

Esteban Pineda
Justin A. D. Tonti-Filippini
Melissa Anne De Freitas
MS-próf í jarðfræði (2)
Cameron Robert Powell
Sigurveig Gunnarsdóttir
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Irma Khoirunissa

Líf- og umhverfisvísindadeild (14)
MS-próf í landfræði (2)

Ingibjörg Jónsdóttir
María Svavarsdóttir
MS-próf í líffræði (3)
Elísa Skúladóttir
Sigurður Björn Alfreðsson
Sunna Björk Ragnarsdóttir
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (4)
Haley Elizabeth Aumiller
Niccolo Gervasoni
Ragnheiður Björk Sigurðardóttir
Tallulah Gundelach
BS-próf í ferðamálafræði (5)
Kolfinna Álfdís Traustadóttir
Laufey Magnúsdóttir
Luka Druscovich
Sigríður Rósa Frímannsdóttir
Þórunn Stefánsdóttir

Raunvísindadeild (6)
MS-próf í efnafræði (1)

Jóhann Daði Magnússon
MS-próf í tölfræði (1)
Sunna Víðisdóttir
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Christopher Eugene Aleman Jr.
BS-próf í hagnýttri stærðfræði (2)
Sölvi Rögnvaldsson
Tryggvi Skarphéðinsson
BS-próf í stærðfræði (1)
Elín Fríða Óttarsdóttir

Umhverfis- og byggingarverkfræðideild (2)
MS-próf í byggingarverkfræði (1)

Olgeir Guðbergur Valdimarsson
MS-próf í umhverfisverkfræði (1)
Anna Birna Þorvarðardóttir
 

* Brautskráist með tvö próf

Þarfnast þessi síða lagfæringar?

Þarfnast þessi síða lagfæringar?

CAPTCHA
Sía fyrir ruslpóst
Image CAPTCHA
Skrifaðu stafina sem sjást á myndinni.