Skip to main content

Brautskráning kandídata laugardaginn 28. febrúar 2009

Laugardaginn 28. febrúar 2009 voru eftirtaldir 368 kandídatar brautskráðir frá Háskóla Íslands.

Félagsvísindasvið (150)

Félags- og mannvísindadeild (40)
MA-próf í félagsfræði (2)

Guðrún Hannesdóttir
Svala Ísfeld Ólafsdóttir
MA-próf í náms- og starfsráðgjöf (1)
Eyrún Björk Valsdóttir
MA-próf í blaða- og fréttamennsku (1)
Katrín Brynja Hermannsdóttir
MA-próf í mannfræði (2)
Fabrizio Frascaroli
Oddný Ósk Sverrisdóttir
MA-próf í kennslufræði (2)
Hildur Gróa Gunnarsdóttir
Torfi Kristján Stefánsson
MA-próf í kynjafræði (1)
Ingibjörg María Gísladóttir
Diplómanám á framhaldsstigi (30e):
- Diplómanám í afbrotafræðum (1)

Kristín Guðmundsdóttir
Diplómanám í þróunarfræðum (4)
Olly Sveinbjörg Aðalgeirsdóttir
Pétur Björn Jónsson
Stefán Jón Hafstein
Ugnius Hervar Didziokas
BA-próf í bókasafns- og upplýsingafræði (6)
Ástrós Geirlaug Hreinsdóttir
Helga Björk Gunnarsdóttir
Herdís Þórisdóttir
Hjördís Magnúsdóttir
Kolbrún Einarsdóttir
Þór Fjalar Hallgrímsson
BA-próf í félagsfræði (6)
Edda Arinbjarnar
Elísa María Oddsdóttir
Hugrún Harpa Reynisdóttir
Hulda Karen Ólafsdóttir
Kristrún Erna Erlingsdóttir
Vilborg Marteinsdóttir
BA-próf í mannfræði (3)
Ásta Margrét Sigurðardóttir
Birna María Ásgeirsdóttir
Sunna Ingólfsdóttir
BA-próf í uppeldis- og menntunarfræði (3)
Heiða Kristín Harðardóttir
Knútur Birgisson
Kristjana Jokumsen
BA-próf í þjóðfræði (4)
Áslaug Olga Heiðarsdóttir
Hrönn Magnúsdóttir
Jóhanna Árnadóttir
Steinunn L Þorvaldsdóttir
Viðbótarnám til starfsréttinda:
- Diplómanám í kennslufræði til kennsluréttinda (4)

Andri Guðmundsson*
Ingunn Ásta Sigmundsdóttir
Sigurlaug Rúna Rúnarsdóttir
Þorgeir Arason

Félagsráðgjafardeild (9)
MA-próf í félagsráðgjöf (1)
Steinunn Kristín Jónsdóttir
Diplómanám í réttarfélagsráðgjöf (1)
Elín Gunnarsdóttir
BA-próf í félagsráðgjöf með starfsréttindum (2)
Björg Ragnheiður Vignisdóttir
Katrín Erlingsdóttir
BA-próf í félagsráðgjöf (5)
Diljá Kristjánsdóttir
Guðrún Helga Elvarsdóttir
Sigríður Pétursdóttir
Sigrún Pétursdóttir
Valgerður María Friðriksdóttir

Hagfræðideild (7)
MS-próf í heilsuhagfræði (2)

Ingveldur Erlingsdóttir
Kristín Þorbjörnsdóttir
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (2)
Elizabeth Anne Unger
Kristbjörg Ágústsdóttir
BS-próf í hagfræði (1)
Ragnheiður Jónsdóttir
BA-próf í hagfræði (2)
Geir Guðjónsson
Laufey Kristín Skúladóttir

Lagadeild (21)
Meistarapróf í lögfræði, mag. jur. (8)
Anna Barbara Andradóttir
Ásgerður Þórunn Hannesdóttir
Guðlaug Rannveig Jónasdóttir
Helgi Valberg Jensson
Magnús Kristinn Ásgeirsson
Ólafur Páll Vignisson
Páll Friðriksson
Róbert Þröstur Skarphéðinsson
Kandídatspróf í lögfræði, cand. jur. (1)
Helga Dögg Wiium
LL.M.-próf í International and Environmental Law (1)
Sonia Maria Gabiatti
BA-próf í lögfræði (11)
Berglind Hafsteinsdóttir
Dagný Ósk Aradóttir
Gunnlaugur Garðarsson
Inga Helga Sveinsdóttir
Íris Kjalarsdóttir
Jóhann Alfreð Kristinsson
Jón Ingi Þorvaldsson
Margrét Á Sigurðardóttir
María Hrönn Guðmundsdóttir
Sara Hlín Sigurðardóttir
Snorri Ottó Vidal

Stjórnmálafræðideild (30)
MPA-próf í opinberri stjórnsýslu (7)

Gerður Jónsdóttir
Herdís Á Sæmundardóttir
Jóhanna Eirný Hilmarsdóttir
Kristín Helga Guðmundsdóttir
Kristjana Sigrún Kjartansdóttir
Rósa Guðrún Bergþórsdóttir
Þorvaldur Þorbjörnsson
MA-próf í alþjóðasamskiptum (2)
Anna Margrét Eggertsdóttir
Þorvarður Atli Þórsson
Diplómanám á framhaldsstigi (30e):
- Diplómanám í opinberri stjórnsýslu (6)
Berglind Kristinsdóttir
Friðrik Hjörleifsson
Halldóra Jónsdóttir
Hulda B Þorkelsdóttir
Jóhanna Lára Guðbrandsdóttir
Páll Magnús Skúlason
- Diplómanám í alþjóðasamskiptum (1)
Magnús M Norðdahl
BA-próf í stjórnmálafræði (14)
Anna Margrét Sigurðardóttir
Elva Dröfn Adolfsdóttir
Gísli Freyr Valdórsson
Jan Hermann Erlingsson
Jóhannes Vollertsen
Jón Baldur Lorange
Katrín Pálsdóttir
Kristján Jónsson
Maren Ásta Sæmundsdóttir
Nanna Helga Valfells
Ófeigur Friðriksson
Ómar Ásbjörn Óskarsson
Valur Rafn Halldórsson
Vera Knútsdóttir

Viðskiptafræðideild (43)
MS-próf í viðskiptafræði (1)

Valgerður Jóhannesdóttir
MS-próf í fjármálum fyrirtækja (1)
Pálmi Reyr Ísólfsson
MS-próf í markaðsfræði og alþjóðaviðskiptum (3)
Erla María Árnadóttir
Hallveig Jónsdóttir
Helgi Már Magnússon
MS-próf í stjórnun og stefnumótun (6)
Erla Kristinsdóttir
Harpa Dís Jónsdóttir
Íris Marelsdóttir
Jakob Bjarnason
Júlíana Hansdóttir Aspelund
Sigríður Ásta Ásbjarnardóttir
MS-próf í mannauðsstjórnun (7)
Drífa Jóna Sigfúsdóttir
Guðni Erlendsson
Guðrún Helga Magnúsdóttir
Gunnhildur Guðmundsdóttir
Ingibjörg Eðvaldsdóttir
María Fanndal Birkisdóttir
Telma Sveinsdóttir
M.Acc.-próf í reikningshaldi og endurskoðun (15)
Atli Sturluson
Ásgerður Edda Víglundsdóttir
Birna María Sigurðardóttir
Erla Símonardóttir
Fannar Ottó Viktorsson
Grétar Bjarni Guðjónsson
Guðfinna Helgadóttir
Guðrún Lilja Lýðsdóttir
Ingibjörg Harðardóttir 
Jón Birgir Magnússon
Karen Huld Gunnarsdóttir
Sigurrós Ásta Sigurðardóttir
Sladjana Vukovic 
Unnur Jónsdóttir
Örvar Omrí Ólafsson
Kandídatspróf í viðskiptafræði (1)
Ásta María Guðmundsdóttir
BS-próf í viðskiptafræði (9)
Berglind Helgadóttir
Elísabet Ósk Guðjónsdóttir
Eva Úlla Hilmarsdóttir
Hafdís Ósk Guðlaugsdóttir
Helga Dögg Aðalsteinsdóttir
Helga Dóra Magnúsdóttir
Hermann Grétarsson
Jón Örn Gunnlaugsson
Soffía Sigurðardóttir

Heilbrigðisvísindasvið (39)

Hjúkrunarfræðideild (9)
MS-próf í hjúkrunarfræði (1)

Sveinbjörg Brynjólfsdóttir
MS-próf í upplýsingatækni á heilbrigðissviði (1)
Dagný Guðnadóttir
Diplómanám á meistarastigi (3)
Ingibjörg Bjartmarz
Lára Margrét Sigurðardóttir
Sigríður Guðjónsdóttir
BS-próf í hjúkrunarfræði (4)
Alda Björk Guðmundsdóttir
Guðrún Hlín Bragadóttir
Heiðdís Dögg Eiríksdóttir
Helga Gunnarsdóttir

Lyfjafræðideild (1)
MS-próf í lyfjafræði (1)
Fríður Skeggjadóttir Þormar

Læknadeild (8)
Embættispróf í læknisfræði (4)
Hanna Viðarsdóttir
Inga Huld Alfreðsdóttir
Katrín Ólöf Böðvarsdóttir
Sigríður Karlsdóttir
MS-próf í líf- og læknavísindum (3)
Jaroslava Baumruk
Katrín Ólafsdóttir
Þorbjörg Guðlaugsdóttir
BS-próf í sjúkraþjálfun (1)
Helgi Steinar Andrésson

Sálfræðideild (21)
MS-próf í sálfræði (2)
Anna Dóra Steinþórsdóttir
Sigrún Sif Jóelsdóttir
Cand. psych.-próf í sálfræði (1)
Erla Margrét Hermannsdóttir
BS-próf í sálfræði (18)
Andri Tómas Gunnarsson
Ásdís Eir Símonardóttir
Ásta Harðardóttir
Bjarni Benediktsson
Bryndís Sveinsdóttir
Hallur Hallsson
Helga Guðrún Friðþjófsdóttir
Hildur Guðjónsdóttir
Hjördís Inga Guðmundsdóttir
Júlía Heiða Ocares
Katrín Ósk Eyjólfsdóttir
Katrín Magnúsdóttir
Kristín Ósk Ingvarsdóttir
Patrick Þór Kristinsson
Sigríður Sigurjónsdóttir
Sólveig Reynisdóttir
Sverrir Hjálmarsson
Þórir Björn Sigurðarson

Hugvísindasvið (63)

Deild erlendra tungumála, bókmennta og málvísinda (18)
MA-próf í ensku (3)

Ásrún Jóhannsdóttir
Ingibjörg Rósa Björnsdóttir
Jóhann Axel Andersen
MA-próf í frönsku (1)
Yrsa Þöll Gylfadóttir
MA-próf í spænsku (1)
Milton F Gonzalez Rodriguez
BA-próf í dönsku (1)
Kristrún Ósk Karlsdóttir
BA-próf í ensku (6)
Ditte Rysgård Kronborg
Eiríkur Stefán Ásgeirsson
Heimir Berg Vilhjálmsson
Kristín Þóra Jökulsdóttir
Lilja Dögg Schram Magnúsdóttir
Sigurbjörn Haraldsson
BA-próf í frönsku (1)
Snjólaug Dís Lúðvíksdóttir
BA-próf í ítölsku (1)
Dagmar Valsdóttir
BA-próf í spænsku (3)
Bergþóra Einarsdóttir
Margrét Dúa Einarsdóttir
Sunna Kristín Hilmarsdóttir
BA-próf í þýsku (1)
Sigríður Þyrí Skúladóttir

Guðfræði- og trúarbragðafræðideild  (7)
Embættispróf í guðfræði, cand. theol. (1)
Erla Guðmundsdóttir
BA-próf í guðfræði (6)
Einar Örn Björgvinsson
Elín Lóa Kristjánsdóttir
Hugrún Reynisdóttir
Hulda Margrét Waddell
Þórdís Ásta Thorlacius
Þórhildur Jóhannesdóttir

Íslensku- og menningardeild (16)
MA-próf í hagnýtri ritstjórn og útgáfu (1)
Emil Hjörvar Petersen
MA-próf í miðaldafræðum (1)
Nicola Elise Lugosch
M.Paed-próf í íslensku (1)
Ingunn Björg Arnardóttir
BA-próf í almennri bókmenntafræði (4)
Ása Hlín Benediktsdóttir
Maríanna Clara Lúthersdóttir
Reynir Hjálmarsson
Þórarinn Einarsson
BA-próf í íslensku (4)
Jóhanna Skúladóttir
Jónína R Ingimundardóttir
Kolbrún Ýrr Bjarnadóttir
Sigurður Jón Ólafsson
BA-próf í íslensku fyrir erl. stúdenta (2)
Alda Kravec
Svetlana Malyutina
BA-próf í listfræði (2)
Bára Magnúsdóttir
Bergrún Íris Sævarsdóttir
BA-próf í táknmálsfræði (1)
Anna Kristín Ármannsson

Sagnfræði- og heimspekideild (22)
MA-próf í fornleifafræði (1)
Nikola Trbojevic
MA-próf í hagnýtri menningarmiðlun (1)
Halla Kristín Einarsdóttir
MA-próf í heimspeki (1)
Arnar Elísson
MA-próf í sagnfræði (2)
Guðný Hallgrímsdóttir
Pétur Kristján Hafstein
BA-próf í fornleifafræði (2)
Berglind Þorsteinsdóttir
Ingunn Ýr Guðbrandsdóttir
BA-próf í heimspeki (5)
Erlendur Már Antonsson
Helga Kjartansdóttir
Símon Elvar Rúnarsson
Tómas Ingi Adolfsson
Ylfa Björg Jóhannesdóttir
BA-próf í sagnfræði (10)
Andri Már Hermannsson
Árni Haukdal Kristjánsson
Gunnar Þorbergur Gylfason
Hallur Már Hallsson
Heimir Björnsson
Hermann Þór Þráinsson
Magnús Þór Snæbjörnsson
Pétur Valsson
Torfi Stefán Jónsson
Þorsteinn Hjaltason

Menntavísindasvið (52)

Íþrótta-, tómstunda- og þroskaþjálfadeild (6)
BS-próf í íþróttafræði (1)
Karen Birgisdóttir
BS-próf í íþróttafræði - viðbótarnám (60e) (1)
Samúel Örn Erlingsson
BA-próf í tómstunda- og félagsmálafræði (1)
Guðrún Ása Kristleifsdóttir
BA-próf í þroskaþjálfafræði (2)
Elsa Jóna Stefánsdóttir
Sigríður Árnadóttir
Grunndiplóma í tómstunda- og félagsmálafræði (90e) (1)
Einar Ásbjörnsson

Kennaradeild (32)
M.Ed.-próf í náms- og kennslufræði (2)
Kristján Sigurðsson
Lilja Jóhannsdóttir
B.Ed.-próf í grunnskólakennarafræði (22)
Anna Kristín Friðriksdóttir
Ásdís Valsdóttir
Berglind Ágústsdóttir
Elsa Hrönn Reynisdóttir
Eyrún Birna Jónsdóttir
Gyða Sigurðardóttir
Halldóra Þórunn Ástþórsdóttir
Helgi Rafn Hallsson
Hjálmur Dór Hjálmsson
Ingiber Óskarsson
Jakobína Gunnarsdóttir
Kolbrún Gísladóttir
Kristín Björnsdóttir
Lína Dögg Halldórsdóttir
Margrét Rósa Haraldsdóttir
Margrét Hildur Jónasdóttir
Petra Jóhanna Vignisdóttir
Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir
Rakel Þorsteinsdóttir
Sif Ásthildur Guðbjartsdóttir
Svanborg Þórisdóttir Valen
Þórunn Ingvadóttir
B.Ed.-próf í leikskólakennarafræði (2)
Íris Björg Þorvarðardóttir
Ólafur Brynjar Bjarkason
B.Ed.-próf í leikskólakennarafræði - viðbótarnám (30e) (1)
Hildur Rún Björnsdóttir
Nám til kennsluréttinda á meistarastigi (60e) (3)
Auðbjörg Halla Jóhannsdóttir
Erna Guðmundsdóttir
Kristín María Valgarðsdóttir
Nám til kennsluréttinda fyrir faggreinakennara (60e) (1)
Guðrún Agnes Einarsdóttir
Nám til kennsluréttinda á grunnstigi (30e) (1)
Ásthildur E Guðmundsdóttir

Uppeldis- og menntunarfræðideild (14)
M.Ed.-próf í uppeldis- og menntunarfræði (2)
Bryndís Björnsdóttir
Ingileif Ástvaldsdóttir
MA-próf í menntunarfræði (1)
Laufey Ingibjörg Gunnarsdóttir
M.Ed.-próf í menntunarfræði (3)
Helga Dögg Sverrisdóttir
Kristín Runólfsdóttir
Lilja Rós Þorleifsdóttir
Dipl.Ed.-próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á sérkennslufræði (7)
Ásta Pálmadóttir
Guðný Þóra Friðriksdóttir
Katrín Valentínusdóttir
Laufey Unnur Hjálmarsdóttir
Svava Hafsteinsdóttir
Valgerður Marinósdóttir
Þóra Guðrún Skúladóttir
Dipl.Ed.-próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á stjórnun menntastofnana (1)
Kolbrún Sigþórsdóttir

Verkfræði- og náttúruvísindasvið (65)

Iðnaðarverkfræði-, vélaverkfræði og tölvunarfræðideild (20)
MS-próf í iðnaðarverkfræði (2)
Rósa Guðmundsdóttir
Tómas Hafliðason
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Herdís Sigurjónsdóttir
BS-próf í hugbúnaðarverkfræði (1)
Sigurjón Þorvaldsson
BS-próf í iðnaðarverkfræði (9)
Áslaug Harpa Axelsdóttir
Guðrún Álfheiður Thorarensen
Inga Dís Pálmadóttir
Ívar Baldvinsson
Knútur B Otterstedt
Kristinn Friðrik Hrafnsson
Kristín Björg Sveinsdóttir
Sigurður Jósef Árnason
Snorri Sigurðsson Norðdahl
BS-próf í tölvunarfræði (1)
Jón Stefán Jónsson
BS-próf í vélaverkfræði (6)
Árni Ólafsson
Árni Már Sturluson
Helgi Sigurðarson
Óskar Eiríksson
Snæbjörn Helgi Emilsson
Sóm Shreekrishna Datye

Jarðvísindadeild (6)
MS-próf í jarðeðlisfræði (1)
Bergur Einarsson
MS-próf í jarðfræði (1)
Skafti Brynjólfsson
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Sylviane L G Lebon
BS-próf í jarðeðlisfræði (1)
Snorri Jónsson
BS-próf í jarðfræði (2)
Sandra Ósk Snæbjörnsdóttir
Theódóra Matthíasdóttir

Líf- og umhverfisvísindadeild (23)
MS-próf í landfræði (1)
Olga Kolbrún Vilmundardóttir
MS-próf í líffræði (1)
Jónas Steinmann
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (3)
Elisabeth Jansen
Hlynur Bárðarson
Vanda Úlfrún Liv Hellsing
4. árs nám í líffræði (1)
Marteinn Þór Snæbjörnsson
BS-próf í ferðamálafræði (7)
Berglind Guðrún Beinteinsdóttir
Burkni Reyr Jóhannesson
Eva María Þórarinsdóttir
Eva Carla Þórisdóttir
Hildur Elísabet Þorgrímsdóttir
Margrét Guðjónsdóttir
Ólafía Sigríður Guðjónsdóttir
BS-próf í landfræði (3)
Áróra Bryndís Ásgeirsdóttir
Davíð Pétur Steinsson
Friðþór Sófus Sigurmundsson
BS-próf í líffræði (7)
Aðalbjörg Birna Guttormsdóttir
Bergrún Eggertsdóttir
Borgný Katrínardóttir
Erla Heiðrún Benediktsdóttir
Guðrún Hilmarsdóttir
Harpa Lind Björnsdóttir
Sigríður Þóra Einarsdóttir

Rafmagns- og tölvuverkfræðideild (2)
BS-próf í rafmagns- og tölvuverkfræði (2)
Davíð Örn Jónsson
Loftur Þórarinn Guðmundsson

Raunvísindadeild (8)
MS-próf í efnafræði (1)

Andri Guðmundsson*
BS-próf í eðlisfræði (1)
Róbert Fannar Halldórsson
BS-próf í efnafræði (3)
Arnar Hafliðason
Dóróthea Margrét Einarsdóttir
Nanna Rut Jónsdóttir
BS-próf í lífefnafræði (3)
Áslaug Baldvinsdóttir
Erna Knútsdóttir
Sóley Valgeirsdóttir

Umhverfis- og byggingarverkfræðideild (6)
MS-próf í byggingarverkfræði (2)
Helgi Bárðarson
Magni Hreinn Jónsson
BS-próf í umhverfis- og byggingarverkfræði (4)
Berglind Ösp Sveinsdóttir
Bjarki Páll Eysteinsson
Dröfn Helgadóttir
Fannar Gíslason

* Brautskráður með tvö próf.

Netspjall