Skip to main content

Brautskráning kandídata laugardaginn 22. febrúar 2014

Laugardaginn 22. febrúar 2014 voru eftirtaldir 456 kandídatar brautskráðir frá Háskóla Íslands með 457 próf.

Félagsvísindasvið (177)

Félags- og mannvísindadeild (48)
MA-próf í blaða- og fréttamennsku (1)

Hugrún Björnsdóttir 
MA-próf í félagsfræði (1)
Lea Valdís Bergsveinsdóttir
MA-próf í mannfræði (1)
Árdís Kristín Ingvarsdóttir
MA-próf í náms- og starfsráðgjöf (3)
Helga Konráðsdóttir 
Ingibjörg Ebba Björnsdóttir
Jóhanna Margrét Eiríksdóttir
MA-próf í safnafræði (1)
Elísabet Pétursdóttir 
MA-próf í þjóðfræði með sérhæfingu í alþýðumenningu og margbreytileika (1)
Eva Þórdís Ebenezersdóttir
Viðbótardiplóma í bókasafns- og upplýsingafræði með sérhæfingu í upplýsingafræði og þekkingarmiðlun (1)
Gunnar Rúnar Eyjólfsson
Viðbótardiplóma í bókasafns- og upplýsingafræði með sérhæfingu í skipulagi þekkingar (1)
Þórdís Edda Guðjónsdóttir
Viðbótardiplóma í félagsfræði með sérhæfingu í afbrotafræði (3)
Guðný Sigurðardóttir 
Sigrún Eva Rúnarsdóttir 
Svava Gunnarsdóttir 
Viðbótardiplóma í félagsfræði með sérhæfingu í atvinnulífsfræði (1)
Dröfn Haraldsdóttir 
Viðbótardiplóma í hnattrænum tengslum, fólksflutningum og fjölmenningarfræði (2)
Hulda Ásgeirsdóttir 
Klara Mist Pálsdóttir*
Viðbótardiplóma í þróunarfræði (2)
Bjarni Gíslason 
Klara Mist Pálsdóttir*
BA-próf í bókasafns- og upplýsingafræði (2)
Eyrún Björk Gestsdóttir 
Hrafnhildur Stefánsdóttir
BA-próf í félagsfræði (7)
Bergsteinn Gunnarsson 
Edda Björk Kristjánsdóttir
Fannar Kristmannsson 
Guðmundur Sigurðsson 
Hildur Steinþórsdóttir 
Hjördís Rut Sigurjónsdóttir
Lilja Rós Benediktsdóttir
BA-próf í mannfræði (10)
Anna Guðrún Aradóttir 
Daníel Örn Einarsson 
Edda Ósk Óskarsdóttir 
Guðný Ólafsdóttir 
Halldóra Gyða Guðnadóttir
Oddur Sturluson 
Ómar Valdimarsson 
Sif Beckers Gunnsteinsdóttir
Sæunn Þórisdóttir 
Unnur Edda Garðarsdóttir
BA-próf í þjóðfræði (11)
Andrea Elín Vilhjálmsdóttir
Andri Guðmundsson 
Berglind Gestsdóttir 
Ester Anna Emilsdóttir 
Fríða Björk Ólafsdóttir 
Guðrún Johnson 
Katrín Snorradóttir 
Margrét Lilja Björnsdóttir
María Björg Gunnarsdóttir
Sigrún Vala Halldórsdóttir
Sigurbjörn Gíslason

Félagsráðgjafardeild (20)
MA-próf til starfsréttinda í félagsráðgjöf (1)

Marie Greve Rasmussen
BA-próf í félagsráðgjöf (19)
Ásrún Ýr Rúnarsdóttir
Ástrós Jónsdóttir
Dagrún Fanný Liljarsdóttir
Emilía Christina Gylfadóttir
Fjóla Dögg Blomsterberg
Fríða Kristín Hannesdóttir
Fríða Margrét Sigvaldadóttir
Guðrún Katrín Jóhannesdóttir
Guðrún Hanna Kristjánsdóttir
Hafdís Þorsteinsdóttir
Inga Dóra Jónsdóttir
Ragna Sigríður Reynisdóttir
Ragnheiður Viðarsdóttir
Rakel Pálsdóttir
Sandra Salvör Kjartansdóttir
Silja Rún Reynisdóttir
Svanhildur Sif Haraldsdóttir
Thelma Hrund Guðjónsdóttir
Thelma Rut Guðmundsdóttir

Hagfræðideild (11)
MS-próf í fjármálahagfræði (2)

Daði Kristjánsson
Friðrik Árni Friðriksson
MS-próf í hagfræði (4)
Ásgeir Tryggvason
Birgit Johannessen
Elísabet Kemp Stefánsdóttir
Páll Þórarinn Björnsson
MS-próf í heilsuhagfræði (1)
Helga Sigurlaug Erlingsdóttir
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Leandra Poindexter Cooper
BS-próf í hagfræði (1)
Björg Þorsteinsdóttir
BA-próf í hagfræði (2)
Guðmundur Reynir Gunnarsson
Valgeir Erlendsson

Lagadeild (19)
MA-próf í lögfræði (12)

Axel Ingi Magnússon
Daníel Thor Skals Pedersen
Erla Vinsý Daðadóttir
Erlendur Halldór Durante
Freyr Snæbjörnsson
Guðjón Ingi Guðjónsson
Guðrún Sóley Gunnarsdóttir
Margrét Guðjónsdóttir
Oddur Þorri Viðarsson
Rakel Þráinsdóttir
Sigurlaug Helga Pétursdóttir
Tryggvi Þór Jóhannsson
BA-próf í lögfræði (7)
Ágúst Már Sigurðsson
Eyrún Arnarsdóttir
Helga Kristín Hauksdóttir
Ólafur Thors
Ragnheiður Guðnadóttir
Ragnheiður Gyða Stefánsdóttir
Vilhjálmur Andri Kjartansson

Stjórnmálafræðideild (29)
MA-próf í alþjóðasamskiptum (2)

María Margrét Jóhannsdóttir
Sigrún Daníelsdóttir Flóvenz
MA-próf í kynjafræði (2)
Finnborg Salome Steinþórsdóttir
Gunnhildur Sigurhansdóttir
MPA-próf í opinberri stjórnsýslu (2)
Anna Guðmunda Andrésdóttir
Stefán Jóhann Stefánsson
Viðbótardiplóma í hagnýtri jafnréttisfræði (1)
Þórdís Sigurðardóttir
Viðbótardiplóma í opinberri stjórnsýslu (4)
Adam Hoffritz
Árni Sigurjónsson
Áslaug Baldursdóttir
Ægir Karl Ægisson
Viðbótardiplóma í opinberri stjórnsýslu fyrir stjórnendur í heilbrigðisþjónustu (1)
Áslaug Birna Ólafsdóttir
Viðbótardiplóma í opinberri stjórnsýslu fyrir stjórnendur í opinberum rekstri (4)
Anna María Urbancic
Gísli Marinó Auðbergsson
Óskar Örn Jónsson
Sigrún Ósk Sigurðardóttir
Viðbótardiplóma í smáríkjafræðum (4)
Ásta G. Hafberg Sigmundsdóttir
Josef Heriban
Noah Oehri
Vincent-Gregor Schulze
BA-próf í stjórnmálafræði (9)
Brynjólfur Hjörleifsson
Brynjólfur Sveinn Ívarsson
Dagrún Snorradóttir
Hrefna Hallgrímsdóttir
Salvör Gyða Lúðvíksdóttir
Sigríður Gisela Stefánsdóttir
Sigurbjörn Jóhannes Björnsson
Skúli Júlíusson
Tinna Ásmundsdóttir

Viðskiptafræðideild (50)
MS-próf í fjármálum fyrirtækja (4)

Bjarki Rafn Kristjánsson
Brynja Gunnlaugsdóttir
Helga Elíasdóttir
Linda Björk Björnsdóttir
MS-próf í mannauðsstjórnun (8)
Edda Björk Arnardóttir
Elva Dögg Pálsdóttir
Herdís Rós Kjartansdóttir
Inga Dóra Karlsdóttir
Jóhanna Björk Daðadóttir
María Jonný Sæmundsdóttir
Ríkey Jóna Eiríksdóttir
Sigrún Líndal Pétursdóttir
MS-próf í markaðsfræði og alþjóðaviðskiptum (10)
Alexandra Diljá Bjargardóttir
Ásgerður Höskuldsdóttir
Brynja Guðjónsdóttir
Guðrún Ýr Sigbjörnsdóttir
Gunnar Freyr Róbertsson
Kristinn Arnarson
Ólafur Sverrir Jakobsson
Sigrún Baldursdóttir
Steinar Þór Oddsson
Þórey Svanfríður Þórisdóttir
MS-próf í viðskiptafræði (2)
Björn Hildir Reynisson
Guðjón Gísli Guðmundsson
M.Acc.-próf í reikningsskilum og endurskoðun (1)
Sif Jónsdóttir
BS-próf í viðskiptafræði (25)
Arnþór Jóhann Jónsson
Berglind Helgadóttir
Brynjar Jóhannsson
Daði Heiðar Sigurþórsson
Daníel Örn Atlason
Dröfn Stína Guðmundsdóttir
Einar Örn Sigurjónsson
Elías Ilya Igorevich Karevskiy
Erna Aðalheiður Karlsdóttir
Fannar Hilmarsson
Geir Kristinsson
Guðmunda Vilborg Jónsdóttir
Guðmundur Björnsson
Guðrún Nielsen
Jónína Helen Jónsdóttir
Kári Gunnarsson
Kristján Einarsson
Laufey Naabye
Margrét Matthíasdóttir
Ragnheiður Bjarnadóttir
Salóme Tara Guðjónsdóttir
Stefanía Erla Óskarsdóttir
Stefán Ingi Þórisson
Unnur Erlendsdóttir
Þorsteinn Ágúst Ólafsson

Heilbrigðisvísindasvið (70)

Hjúkrunarfræðideild (5)
MS-próf í hjúkrunarfræði (1)

Þórdís Borgþórsdóttir
BS-próf í hjúkrunarfræði (4)
Anna Jakobína Guðjónsdóttir
Eva Magnúsdóttir
Herdís Magnúsdóttir
Kristrún Benediktsdóttir

Lyfjafræðideild (6)
MS-próf í lyfjafræði (3)

Eva María Þórhallsdóttir
Sara Hillers
Venu Gopel Reddy Patlolla
BS-próf í lyfjafræði (3)
Brynja Xiang Jóhannsdóttir
Eydís Erla Rúnarsdóttir
Margrét Soffía Runólfsdóttir

Læknadeild (13)
MS-próf í líf- og læknavísindum (2)

Jóna Valgerður Kristjánsdóttir
Ragnar Óli Vilmundarson
MS-próf í lífeindafræði (1)
Gyða Hrönn Einarsdóttir
MS-próf í talmeinafræði (1)
Gerður Guðjónsdóttir
MPH-próf í lýðheilsuvísindum (2)
Brynja Kristjánsdóttir
Soffía Margrét Hrafnkelsdóttir
Viðbótardiplóma í lýðheilsuvísindum (3)
Guðrún Helga Ragnarsdóttir
Laufey Svanfríður Jónsdóttir
Sesselja Traustadóttir
Embættispróf í læknisfræði (4)
Elmar Johnson
Hugrún Hauksdóttir
Sylvía Björg Runólfsdóttir
Þórunn Bjarnadóttir

Matvæla- og næringarfræðideild (3)
MS-próf í næringarfræði (1)

Adda Bjarnadóttir
MS-próf í matvælafræði (1)
Helga Franklínsdóttir
BS-próf í næringarfræði (1)
Elva Björk Traustadóttir

Sálfræðideild (42)
MS-próf í sálfræði (3)

Inga Dröfn Wessman
Lucinda Árnadóttir
Sveinbjörn Yngvi Gestsson
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Erla Hlín Helgadóttir
Cand. psych.-próf í sálfræði (4)
Ásmundur Gunnarsson
Guðrún Ingólfsdóttir
Guðrún Ólafsdóttir
Lena Björg Rúnarsdóttir
BS-próf í sálfræði (34)
Alma Pálmadóttir
Anita Richardsdóttir Hansen
Anna Kristín B. Jacobsen
Anna Björk Magnúsdóttir
Anna Gréta Oddsdóttir
Atli Geir Hallgrímsson
Ágústa Dóra Kristínardóttir
Baldvin Indriði E. Baldvinsson
Benedikt Freyr Einarsson
Berglind Agnarsdóttir
Bjarki Þór Sigvarðsson
Bjartmar Steinn Steinarsson
Daði Snorrason
Diljá Guðjónsdóttir
Halla Dögg Jónsdóttir
Halldóra R. Guðmundsdóttir
Helga Maren Hauksdóttir
Hildigunnur Helgadóttir
Hjördís Haraldsdóttir
Hulda Mýrdal Gunnarsdóttir
Ingibjörg Helga Konráðsdóttir
Jennie Maria Katarina Jönsson
Kristján Einarsson
Linzi Margaret Trosh
Ólafur Hrafn Steinarsson
Páll Ellert Pálsson
Róbert Benedetto Patrizi
Sara Ósk Kristjánsdóttir
Sigrún Inga Garðarsdóttir
Sólrún Sigurðardóttir
Sólveig Dögg Birgisdóttir
Sylvía Guðmundsdóttir
Yrsa Guðrún Þorvaldsdóttir
Þorvaldur Kristjánsson 

Tannlæknadeild (1)
Kandídatspróf í tannlækningum (1)

Ingunn Sif Höskuldsdóttir

Hugvísindasvið (83)

Deild erlendra tungumála, bókmennta og málvísinda (25)
MA-próf í bókmenntum, menningu og miðlun (1)

Rakel Sigurðardóttir
MA-próf í frönskum fræðum (1)
Lovísa Ösp Hlynsdóttir
BA-próf í Austur-Asíufræðum (1)
Páll Þór Sigurjónsson
BA-próf í dönsku (1)
Kristín Björnsdóttir Jensen
BA-próf í ensku (10)
Alexandra Mjöll Young
Ástrós Tanja Guðbrandsdóttir
Bogi Bjarnason
Elísabet Erla Kristjánsdóttir
Erla Filipía Haraldsdóttir
Eva Dagbjört Óladóttir
Guðríður Eva Halldórsdóttir
Gunnhildur Schram Magnúsdóttir
Oddfríður Steinunn Helgadóttir
Sandra Dögg Friðriksdóttir
BA-próf í ítölsku (2)
Kamilla Gylfadóttir
Sigrún Eiríksdóttir
BA-próf í japönsku máli og menningu (5)
Ásgrímur Fannar Ásgrímsson
Dagbjört María Gunnarsdóttir
Genelyn Jane Donguiz Trinidad
Jóhann Daníel Jimma
Valý Ágústa Þórsteinsdóttir
BA-próf í rússnesku (1)
Elísabet Linda Þórðardóttir
BA-próf í spænsku (2)
Karen Sveinsdóttir
Róbert Sigurðarson
BA-próf í þýsku (1)
Elzbieta Sylwia Bobkowska

Guðfræði- og trúarbragðafræðideild  (6)
MA-próf í guðfræði (2)

Bjarni Randver Sigurvinsson
Ninna Sif Svavarsdóttir
Embættispróf í guðfræði, mag.theol. (2)
Díana Ósk Óskarsdóttir
Fritz Már Berndsen Jörgensson
BA-próf í guðfræði (2)
Arndís Björk Huldudóttir
Arnór Bjarki Blomsterberg

Íslensku- og menningardeild (29)
MA-próf í almennri bókmenntafræði (2)

Bára Magnúsdóttir
Elín Björk Jóhannsdóttir
MA-próf í almennum málvísindum (1)
Marc Daniel Skibsted Volhardt
MA-próf í hagnýtri ritstjórn og útgáfu (3)
Ásta Halldóra Ólafsdóttir
Lilja Magnúsdóttir
Súsanna Ósk Gestsdóttir
MA-próf í íslenskum bókmenntum (1)
Ásta Sigurjónsdóttir
MA-próf í íslenskukennslu (1)
Sif Þráinsdóttir
MA-próf í Medieval Icelandic Studies (1)
Katrín Sif Einarsdóttir
MA-próf í ritlist (5)
Guðrún Inga Ragnarsdóttir
Halla Margrét Jóhannesdóttir
Hrafnhildur Þórhallsdóttir
Soffía Bjarnadóttir
Þórey Mjallhvít H. Ómarsdóttir
Viðbótardiplóma í hagnýtum þýðingum (2)
Gunnhildur Stefánsdóttir
Sigurlaug Helga Teitsdóttir
BA-próf í almennri bókmenntafræði (3)
Íris Stefanía Skúladóttir
Ragnheiður Leifsdóttir
Sunna Guðný Högnadóttir
BA-próf í almennum málvísindum (1)
Ása Kristín Einarsdóttir
BA-próf í íslensku sem öðru máli (1)
Lieu Thúy Thi Ngo
BA-próf í kvikmyndafræði (4)
Anna Björg Auðunsdóttir
Elísabet Elma Guðrúnardóttir
Haraldur Árni Hróðmarsson
Sigríður Regína Sigurþórsdóttir
BA-próf í listfræði (3)
Birkir Karlsson
Björk Konráðsdóttir
Hjalti Þorkelsson
BA-próf í ritlist (1)
Bergþóra Snæbjörnsdóttir

Sagnfræði- og heimspekideild (23)
MA-próf í fornleifafræði (1)

Jakob Orri Jónsson
MA-próf í hagnýtri menningarmiðlun (7)
Heiðdís Einarsdóttir
Heiðrún Scheving Ingvarsdóttir
Heiður Dögg Sigmarsdóttir
Kristján Már Gunnarsson
Sigríður Ásta Árnadóttir
Sóley Björk Guðmundsdóttir
Tryggvi Dór Gíslason
MA-próf í hagnýtri siðfræði (1)
Þórunn Sveinbjarnardóttir
MA-próf í heimspeki (1)
Anna Lára Steindal
MA-próf í sagnfræði (4)
Kristbjörn Helgi Björnsson
Kristín Schmidhauser Jónsdóttir
Magnús Kjartan Hannesson
María Þ. Gunnlaugsdóttir
Viðbótardiplóma í hagnýtri menningarmiðlun (2)
Svanhvít Hermannsdóttir
Viktoría G. Hermannsdóttir
BA-próf í heimspeki (3)
Bragi Skaftason
Haukur Hólmsteinsson
Snorri Rafn Hallsson
BA-próf í sagnfræði (4)
Dmitri Antonov
Elísabet Ólafsdóttir
Jóhann Heiðar Árnason
Tinna Guðbjartsdóttir

Menntavísindasvið (50)

Íþrótta-, tómstunda- og þroskaþjálfadeild (9)
Viðbótardiplóma í heilbrigði og heilsuuppeldi (2)

Guðrún Arngrímsdóttir
Guðrún Lára Bouranel
BS-próf í íþrótta- og heilsufræði (1)
Arnór Yngvi Hermundarson
BA-próf í tómstunda- og félagsmálafræði (1)
Pétur Örn Gíslason
BA-próf í þroskaþjálfafræði (5)
Anna Júlía Aðalsteinsdóttir
Inga Sigurrós Guðnadóttir
Pála Marie Einarsdóttir
Stella Maris Þorsteinsdóttir
Svala Ýr Smáradóttir

Kennaradeild (21)
M.Ed.-próf í náms- og kennslufræði (3)

Bryndís Guðlaugsdóttir
Juliane Wilke
Rakel Rut Valdimarsdóttir
Viðbótardiplóma í leikskólakennarafræði (1)
Guðbjörg Stefanía Hafþórsdóttir
Viðbótardiplóma í náms- og kennslufræði (2)
Arna Vala Róbertsdóttir
Halldóra Rut Daníelsdóttir
Viðbótardiplóma í kennslufræði framhaldsskóla (1)
Þorsteinn Árnason Surmeli
B.Ed.-próf í faggreinakennslu í grunnskóla (1)
Símon Geir Geirsson
B.Ed.-próf í grunnskólakennarafræði (5)
Anna Þórunn Guðmundsdóttir
Anna Rut Ingvadóttir
Arndís Oddfríður Jónsdóttir
Elfa Steinarsdóttir
Hrefna Ósk Erlingsdóttir
B.Ed.-próf í grunnskólakennslu (1)
Hildur Jónsdóttir
Grunndiplóma í kennslufræði (7)
Anna Friðrikka Gunnarsdóttir
Einar Pálsson
Eyþór Fannar Sveinsson
Hannes Valgeirsson
Jóhann Ingi Haraldsson
Ómar Örn Kristófersson
Valur Helgason

Uppeldis- og menntunarfræðideild (20)
MA-próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á áhættuhegðun, forvarnir og lífssýn (1)

Alma Auðunardóttir
MA-próf í uppeldis- og menntunarfræði (1)
Snæfríður Dröfn Björgvinsdóttir
M.Ed.-próf í menntunarfræði (1)
Berglind Kristjánsdóttir Lyngmo
M.Ed.-próf í uppeldis- og menntunarfræði (2)
Adriana Josefina Binimelis Saez
Móeiður Júníusdóttir
M.Ed.-próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á sérkennslufræði (2)
Arndís Th. Friðriksdóttir
Hanna Halldóra Leifsdóttir
M.Ed.-próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á stjórnunarfræði menntastofnana (3)
Guðrún Þorbjörg Björnsdóttir
Karen María Jónsdóttir
Magnús Jóhannes Magnússon
Viðbótardiplóma í uppeldis- og menntunarfræði (2)
Harpa Rakel Hallgrímsdóttir
Karl Jóhann Granz
Viðbótardiplóma í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á stjórnun menntastofnana (2)
Elfa Svanhildur Hermannsdóttir
Margrét Magnúsdóttir
BA-próf í uppeldis- og menntunarfræði (6)
Alexandra Eir Andrésdóttir
Elísabet Ýrr Jónsdóttir
Eva Björg Sigurðardóttir
Guðrún Halldórsdóttir
Harpa Hjartardóttir
Sigurlaug Helga Þorleifsdóttir

Verkfræði- og náttúruvísindasvið (77)

Iðnaðarverkfræði-, vélaverkfræði- og tölvunarfræðideild (19)
MS-próf í iðnaðarverkfræði (1)

Gunnar Harðarson
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Sigríður Anna Ásgeirsdóttir
MS-próf í vélaverkfræði (1)
Magnús Valgeir Gíslason
BS-próf í iðnaðarverkfræði (10)
Björgvin Vilbergsson
Daníel Takefusa Þórisson
Davíð Örn Kjartansson
Fanney Gunnarsdóttir
Gunnhildur Emilsdóttir
Hilmar Birgir Ólafsson
Jóhann Oddur Úlfarsson
Jón Viðar Guðmundsson
Skúli Sigurðsson
Þorsteinn Jökull G. Nielsen
BS-próf í tölvunarfræði (4)
Friðrik Boði Ólafsson
Mikael Kristófer Dubik
Róbert Sturla Reynisson
Sigurður Sveinn Halldórsson
BS-próf í vélaverkfræði (2)    
Ásdís Bríet Scheving
Harpa Sif Gísladóttir

Jarðvísindadeild (7)
MS-próf í jarðfræði (2)

Erla Dóra Vogler
Jorge Eduardo Montalvo Morales
BS-próf í jarðeðlisfræði (1)
Garðar Gíslason
BS-próf í jarðfræði (4)
Haraldur Ketill Guðjónsson
Jóhannes Marteinn Jóhannesson
Sigrún Heiðarsdóttir
Sævar Helgi Bragason

Líf- og umhverfisvísindadeild (29)
MS-próf í landfræði (1)

Ingunn Ósk Árnadóttir
MS-próf í líffræði (5)
Ann Carole Vallejo
Cristina Hernandez Rollan
Herdís Eva Hermundardóttir
Lauréne Alicia Lecaudey
Theresa Maria Quinkler
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (3)
Camila Abad González
Hulda Dagmar Magnúsdóttir
Sonja Annikki Nieminen
BS-próf í ferðamálafræði (9)
Birna Ásgeirsdóttir
Erna Rún Halldórsdóttir
Guðmundur Ólafsson
Hrönn Þorkelsdóttir
Jónas Abel Mellado
Karen Möller Sívertsen
Klara Jónsdóttir
Kolbrún Dóra Snorradóttir
Snorri Ingason
BS-próf í landfræði (5)
Áslaug Erlín Þorsteinsdóttir
Jóhann Helgi Stefánsson
Susanne Claudia Möckel
Viðar Örn Víkingsson
Þórhildur Önnudóttir
BS-próf í líffræði (6)
Arnór Laxdal Karlsson
Fjóla Rut Svavarsdóttir
Guðbjörg Guttormsdóttir
Guðlaug Halldórsdóttir Forant
María Builien Jónsdóttir
Sigurður Rúnar Guðmundsson

Rafmagns- og tölvuverkfræðideild (4)
BS-próf í rafmagns- og tölvuverkfræði (4)

Atli Þrastarson
Einar Smári Einarsson
Kristján Jónsson
Tryggvi Örn Gunnarsson

Raunvísindadeild (11)
MS-próf í eðlisfræði (1)

Birta Líf Kristinsdóttir
MS-próf í efnafræði (1)
Katrín Lilja Sigurðardóttir
MS-próf í menntun framhaldsskólakennara – stærðfræðikennsla (1)
Kári Sigurðsson
BS-próf í eðlisfræði (3)
Davíð Finnbogason
Ólafur Davíð Friðriksson
Saga Huld Helgadóttir
BS-próf í efnafræði (3)
Benedikt Orri Birgisson
Gerður Rún Rúnarsdóttir
Sindri Snær Jónsson
BS-próf í lífefna- og sameindalíffræði (1)
Adam Erik Bauer
BS-próf í lífefnafræði (1)
Svanur Sigurjónsson

Umhverfis- og byggingarverkfræðideild (7)
MS-próf í byggingarverkfræði (2)

Birkir Hrafn Jóakimsson
Eiríkur Ástvald Magnússon
MS-próf í umhverfisverkfræði (1)
Alexandra Kjeld
BS-próf í umhverfis- og byggingarverkfræði (4)
Hektor Már Jóhannsson
Jóhann Már Þorsteinsson
Pétur Karl Hemmingsen
Vignir Val Steinarsson

* Brautskráist með tvö próf.

Netspjall