Brautskráning kandídata laugardaginn 22. júní 2013 | Háskóli Íslands Skip to main content

Brautskráning kandídata laugardaginn 22. júní 2013

Brautskráning kandídata frá Háskóla Íslands fór fram í Laugardalshöll, laugardaginn 22. júní 2013.

Að þessu sinni voru brautskráðir 1.854 kandídatar með 1.872 próf. Brautskráningarathöfnin var tvískipt og voru framhaldsnemar brautskráðir fyrir hádegi en grunnnemar eftir hádegi.

  • Kl. 10.30 fyrir hádegi, alls 599 kandídatar (602 próf):

Félagsvísindasvið (288)

Félags- og mannvísindadeild (61)
MA-próf í blaða- og fréttamennsku (5)
Alma Ómarsdóttir
Margrét Svava Jónsdóttir
Olga Björt Þórðardóttir
Sunna Stefánsdóttir
Sunna Þrastardóttir
MA-próf í bókasafns- og upplýsingafræði með sérhæfingu á sviði upplýsinga- og skjalastjórnar og rafrænna samskipta hjá skipulagsheildum (1)
Magnea Davíðsdóttir
MLIS-próf í bókasafns- og upplýsingafræði (2)
Helga Kristín Gunnarsdóttir
Svanfríður S. Franklínsdóttir
MLIS-próf í bókasafns- og upplýsingafræði með sérhæfingu á sviði upplýsinga- og skjalastjórnar og rafrænna samskipta hjá skipulagsheildum (2)
Árni Jóhannsson
Gunnhildur Lilja Sigmundsdóttir
MA-próf í félagsfræði (1)
Þórdís Rún Þórisdóttir
MA-próf í fötlunarfræði (1)
Kristjana Jokumsen
MA-próf í mannfræði (7)
Áslaug Einarsdóttir
Ásrún Bjarnadóttir
Esther Ösp Valdimarsdóttir*
Ingibjörg Aradóttir
Katrín Magnúsdóttir
Ragna Björk Guðbrandsdóttir
Rannveig Einarsdóttir
MA-próf í náms- og starfsráðgjöf (9)
Anna Sigríður Einarsdóttir
Arnbjörg Ösp Matthíasdóttir
Bjarney Sif Ægisdóttir
Björk Erlendsdóttir
Ester Þorsteinsdóttir
Henný Sigurjónsdóttir
Malla Rós Valgerðardóttir
Ragnhildur Ísleifs Ólafsdóttir
Sigríður Hulda Jónsdóttir
MA-próf í safnafræði (2)
Sigrún Ásta Jónsdóttir
Vala Gunnarsdóttir
MA-próf í þjóðfræði (1)
Elsa Ósk Alfreðsdóttir
MA-próf í hagnýtri þjóðfræði (1)
Hilda Kristjánsdóttir
MA-próf í norrænni trú (1)
Luke John Murphy
Viðbótardiplóma í bókasafns- og upplýsingafræði með sérhæfingu í upplýsingafræði og þekkingarmiðlun (1)
Edda Björg Kristmundsdóttir
Viðbótardiplóma í bókasafns- og upplýsingafræði með sérhæfingu í upplýsinga- og skjalastjórn og rafrænum samskiptum hjá skipulagsheildum (1)
Otgontsetseg Badam
Viðbótardiplóma í félagsfræði með sérhæfingu í afbrotafræði (9)
Anna Lilja Karelsdóttir
Auðbjörg María Kristinsdóttir
Elvar Smári Ingvason
Erla Guðmundsdóttir
Hildigunnur Jónasdóttir
Jóhanna Lúvísa Reynisdóttir
Margrét Írena Ágústsdóttir
Margrét Tinna Traustadóttir
Þorri Snæbjörnsson
Viðbótardiplóma í félagsfræði með sérhæfingu í atvinnulífsfræði (1)
Hrefna Lára Sigurðardóttir
Viðbótardiplóma í félagsfræði með sérhæfingu í rannsóknaraðferðum félagsvísinda (2)
Hrafnhildur S. Gunnarsdóttir
Pétur Einarsson
Viðbótardiplóma í fötlunarfræði (2)
Elísabet Eggertsdóttir
Katrín Júlía Júlíusdóttir
Viðbótardiplóma í fötlunarfræði með sérhæfingu í opinberri stjórnsýslu (2)
Íris Dögg Sigurðardóttir
Kristín Björk Jóhannsdóttir
Viðbótardiplóma í hnattrænum tengslum, fólksflutningum og fjölmenningarfræði (3)
Elín Bjarnadóttir
Inga Bryndís Stefánsdóttir
Úlfhildur Ólafsdóttir
Viðbótardiplóma í safnafræði (3)
Auður Þorleifsdóttir
Edda Björnsdóttir*
Margrét Úrsúla Ólafsd. Hauth
Viðbótardiplóma í þróunarfræði (4)
Ágústa Arnardóttir
Dögg Proppé Hugosdóttir
Reynir Óli Þorsteinsson
Snæfríður Ólafsdóttir

Félagsráðgjafardeild (28)
MA-próf til starfsréttinda í félagsráðgjöf (24)
Bjarney Rós Guðmundsdóttir
Dagbjört Rún Guðmundsdóttir
Eva Rós Ólafsdóttir
Guðrún Gísladóttir
Gylfi Jónsson
Heiða Hraunberg Þorleifsdóttir
Íris Dögg Lárusdóttir
Ísabella Björnsdóttir
Jóhanna Jóhannesdóttir
Klara Valgerður Brynjólfsdóttir
Kolbrún Bragadóttir
Marta Joy Hermannsdóttir
Ragna Dögg Þorsteinsdóttir
Ragnheiður Lára Guðrúnardóttir
Sigríður Rósa Laufeyjardóttir
Sigríður Valdimarsdóttir
Sigurjón Árnason
Sigurrós Ragnarsdóttir
Silja Rós Guðjónsdóttir
Sædís Arnardóttir
Sæunn Hafdís Oddsdóttir
Tara Margrét Vilhjálmsdóttir
Thelma Björk Guðbjörnsdóttir
Una Björk Kristófersdóttir
MA-próf í félagsráðgjöf (2)
Guðlaug María Júlíusdóttir
Sveindís Anna Jóhannsdóttir
MA-próf í lýðheilsuvísindum (1)
Kristín Einarsdóttir
Viðbótardiplóma í öldrunarþjónustu (1)
Ingunn Eir Eyjólfsdóttir

Hagfræðideild (5)
MS-próf í hagfræði (1)

Ásta Birna Gunnarsdóttir
MS-próf í fjármálahagfræði (3)
Ellert Arnarson
Lára Sif Christiansen
Nína Þrastardóttir
MS-próf í heilsuhagfræði (1)
Guðmundur I. Bergþórsson

Lagadeild (46)
MA-próf í lögfræði (43)

Anna Þóra Jóhannsdóttir
Anna Birgit Ómarsdóttir
Auður Hanna Guðmundsdóttir*
Ágúst Bragi Björnsson
Bára Dís Baldursdóttir
Berglind Rós Gunnarsdóttir
Björgvin Rafn Sigurðarson
Bryndís Héðinsdóttir
Einar Örn Sigurðsson
Elín Vigdís Guðmundsdóttir
Erla Friðbjörnsdóttir
Flóki Ásgeirsson
Gestur Gunnarsson
Gísli Páll Oddsson
Guðmundur Þórir Steinþórsson
Helga Marín Gestsdóttir
Helga Sigmundsdóttir
Hermann Aðalgeirsson
Hildur Helga Kristinsdóttir
Hjalti Geir Erlendsson
Hrafnhildur Guðjónsdóttir
Hrafnhildur M. Jóhannesdóttir
Inga Birna Ólafsdóttir
Inga Skarphéðinsdóttir
Ívar Már Ottason
Jóhann Alfreð Kristinsson
Jón Páll Hilmarsson
Jón Pétur Skúlason
Kolbrún Arnardóttir
Kristján Óðinn Unnarsson
Lilja Rós Pálsdóttir
Maríjon Ósk Nóadóttir
Marta Guðrún Blöndal
Rikard Arnar B Birgisson
Sigurður Gústavsson Hafstað
Stefán Daníel Jónsson
Steinunn Elna Eyjólfsdóttir
Sunna Magnúsdóttir
Theodór Kjartansson
Valgerður Björk Benediktsdóttir
Valgerður Guðmundsdóttir
Vera Dögg Guðmundsdóttir
Þorbjörn Þórðarson
MA-próf í skattarétti og reikningsskilum (2)
Jón Ellert Lárusson
Sævar Pétursson
LL.M.-próf í auðlindarétti og alþjóðlegum umhverfisrétti (1)
Malgorzata Alicja Czeberkus

Stjórnmálafræðideild (50)
MA-próf í alþjóðasamskiptum (4)

Ásta Sigrún Magnúsdóttir
John Peter Boyce
Sveinn Kjartan Einarsson  
Þórunn Elfa Bjarkadóttir
MA-próf í Evrópufræði (1)
Guðrún Lilja Magnúsdóttir
MA-próf í kynjafræði (2)
Kristín Anna Hjálmarsdóttir     
Laufey Axelsdóttir
MPA-próf í opinberri stjórnsýslu (7)
Bergný Jóna Sævarsdóttir   
Bjarki Ármann Oddsson*  
Hjördís Stefánsdóttir  
Laufey Ásgrímsdóttir  
Stefanía Gunnarsdóttir  
Svavar Pálsson  
Þórunn Sveina Hreinsdóttir
Viðbótardiplóma í alþjóðasamskiptum (4)
Guðný Hrafnkelsdóttir
Helgi Sigurður Karlsson  
Jóna Kristjana Halldórsdóttir  
Sigrún María Einarsdóttir
Viðbótardiplóma í Evrópufræði (2)
Auður Loftsdóttir  
Stefán Þór Gunnarsson  
Viðbótardiplóma í hagnýtri jafnréttisfræði (6)
Bjarki Ármann Oddsson*
Freyja Barkardóttir  
Freyja Steingrímsdóttir  
Guðrún Lísa Einarsdóttir  
Hrafnhildur Sigurðardóttir*  
Kristjana Fenger   
Viðbótardiplóma í opinberri stjórnsýslu (10)
Berglind Ósk Þ. Þórólfsdóttir  
Björg Gunnarsdóttir  
Erna Björg Smáradóttir  
Harpa Ingólfsdóttir Gígja  
Helga Rúna Þorsteinsdóttir   
Ingunn Loftsdóttir  
Margrét Sigurðardóttir  
Maríanna Hugrún Helgadóttir  
Ragnar Hannes Guðmundsson  
Ragnheiður Hergeirsdóttir  
Viðbótardiplóma í opinberri stjórnsýslu fyrir stjórnendur í heilbrigðisþjónustu (6)
Brynja Björk Gunnarsdóttir  
Harpa Dís Birgisdóttir  
Kristján G. Guðmundsson  
María Sigurðardóttir  
Ólafur Ó. Guðmundsson  
Selma Guðnadóttir  
Viðbótardiplóma í opinberri stjórnsýslu fyrir stjórnendur í opinberum rekstri (7)
Ársæll Guðmundsson
Áskell Heiðar Ásgeirsson  
Ásrún Rudolfsdóttir  
Guðrún Edda Bentsdóttir  
Gunnhildur Harðardóttir  
Kristjana Helga Ólafsdóttir  
Rannveig Gunnarsdóttir  
Viðbótardiplóma í smáríkjafræðum (1)
Jovan Zdravevski

Viðskiptafræðideild (98)
MA-próf í skattarétti og reikningsskilum (1)
Bergþór Haukdal Jónasson
MS-próf í fjármálum fyrirtækja (9)
Arnar Jón Sigurgeirsson
Auður Lind Aðalsteinsdóttir
Bára Magnúsdóttir
Bjarni Ingvar Jóhannsson
Kristín Erla Jónsdóttir
Ólafía Harðardóttir
Rannveig Hrefna Friðriksdóttir
Rúna Malmquist
Svanhvít Birna Hrólfsdóttir
MS-próf í mannauðsstjórnun (23)
Angelien Schalk
Anna María Reynisdóttir
Berglind María Kristinsdóttir
Elsa Mogensen
Erna Kristín Ernudóttir
Fanný Kolbrún Bogadóttir
Fjóla Þórdís Jónsdóttir
Geir Birgisson
Guðrún Þórhalla Helgadóttir
Guðrún Tinna Ólafsdóttir
Guðrún Ísabella Þráinsdóttir
Halldór Halldórsson
Hrund Guðmundsdóttir
Hrönn Harðardóttir
Jónína Þórunn Jónsdóttir
Kristín Birna Björnsdóttir
Margrét Ólöf Sveinsdóttir
María Ben Erlingsdóttir
Sigríður Hjálmarsdóttir
Sigurborg Þórarinsdóttir
Steingerður Kristjánsdóttir
Torfi Pálsson
Unnur Ýr Konráðsdóttir
MS-próf í markaðsfræði og alþjóðaviðskiptum (9)
Alexandra Tómasdóttir
Anna Sigríður Pétursdóttir
Anna Bjarney Sigurðardóttir
Áslaug Þ. Guðjónsdóttir Luther
Eyjólfur Brynjar Eyjólfsson
Gíslína Petra Þórarinsdóttir
Guðjón Aðalsteinn Guðmundsson
Hafrún Anna Sigurbjörnsdóttir
Hrönn Bjarnadóttir
MS-próf í stjórnun og stefnumótun (5)
Guðrún Lilja Guðmundsdóttir
Íris Ösp Bergþórsdóttir
Nína Björk Sæmundsdóttir
Sigríður Aðalsteinsdóttir
Sigrún Anna Waage Knútsdóttir
MS-próf í viðskiptafræði (4)
Ágúst Þór Ragnarsson
Dagný Kaldal Leifsdóttir
Hrefna Gunnarsdóttir
Sverrir Sigurðsson
MBA-próf (13)
Baldur Örn Arnarson
Björn Ólafur Ingvarsson
Brynjar Daníelsson
Guðjón Magnússon
Gunnar Valur Gíslason
Höskuldur Sigurðarson
Ingibjörg Arnardóttir
Jóhann Már Sigurbjörnsson
Kristinn Rúnar Sigurðsson
Magnús Orri Einarsson
Ragnheiður Sigvaldadóttir
Sigþór Kristinn Skúlason
Steingrímur Erlendsson
M.Acc.-próf í reikningsskilum og endurskoðun (34)
Almarr Erlingsson
Anna Beekman
Atli Þór Þorvaldsson
Björn Óli Guðmundsson
Brynhildur Bertha Garðarsdóttir
Daníel Jón Guðjónsson
Davíð Heimir Hjaltalín
Erla Egilsdóttir
Eyjólfur Óli Eyjólfsson
Guðmundur Halldórsson
Haukur Hauksson
Helga Dóra Magnúsdóttir
Henry Örn Magnússon
Hrund Hauksdóttir
Ingibjörg Ester Ármannsdóttir
Ingibjörg Jónsdóttir
Ingimar Guðmundsson Michelsen
Ísak Gunnarsson
Ísak Sigurðsson
John Gear
Jórunn Kristín Fjeldsted
Kristín Elfa Axelsdóttir
Kristján Jón Jónatansson
Kristján Þór Ragnarsson
Lovísa Anna Finnbjörnsdóttir
Margrét Inga Guðnadóttir
Margrét Guðrún Valdimarsdóttir
Pálmi Harðarson
Sigurjón Örn Lárusson
Stefán Viðar Grétarsson
Steina Dröfn Snorradóttir
Theodór Ingi Pálmason
Yrsa Eleonora Gylfadóttir
Þorgeir Sæmundsson

Heilbrigðisvísindasvið (138)

Hjúkrunarfræðideild (16)
MS-próf í hjúkrunarfræði (3)

Elínborg G. Sigurjónsdóttir
Kolbrún Kristiansen
Sigurlaug A. Þorsteinsdóttir
MS-próf í ljósmóðurfræði (1)
Margrét Unnur Sigtryggsdóttir
MPH-nám í lýðheilsuvísindum (2)
Álfheiður F. Friðbjarnardóttir
Kristín Rósa Ármannsdóttir
Kandídatspróf í ljósmóðurfræði (10)
Dóra Björnsdóttir Stephensen
Elísabet Heiðarsdóttir
Elísabet Ósk Vigfúsdóttir
Gróa Sturludóttir
Helga Reynisdóttir
Hildur Sólveig Ragnarsdóttir
Katrín Sif Sigurgeirsdóttir
Rakel Ösp Hafsteinsdóttir
Signý Helga Jóhannesdóttir
Tinna Ívarsdóttir

Lyfjafræðideild (12)
MS-próf í lyfjafræði (12)

Borghildur Eiríksdóttir
Díana Guðmundsdóttir
Gunnbjört Þóra Sigmarsdóttir
Helga Helgadóttir
Hlynur Torfi Traustason
Hróðmar Jónasson
Ingólfur Birgisson
Karen Dröfn Jónsdóttir
Saranda Dyla
Signý Jóhannesdóttir
Sigríður Ásta Jónsdóttir
Sigrún Hauksdóttir

Læknadeild (75)
Embættispróf í læknisfræði (38)

Andri Wilberg Orrason 
Arnar Þór Tulinius 
Auður Elva Vignisdóttir
Benedikt Friðriksson  
Bjarki Steinn Traustason 
Bryndís Ester Ólafsdóttir 
Cecilia Elsa Línudóttir 
Dagrún Jónasdóttir 
Elín Arna Aspelund 
Elín Björk Tryggvadóttir 
Elín Helga Þórarinsdóttir
Gígja Erlingsdóttir 
Hafsteinn Óli Guðnason 
Halldór Reynir Bergvinsson
Hannes Bjarki Vigfússon 
Haukur Týr Guðmundsson
Hildigunnur Úlfsdóttir 
Hjörleifur Skorri Þormóðsson 
Ingibjörg Anna Ingadóttir 
Jóhanna Gunnlaugsdóttir 
Kolbeinn Hans Halldórsson 
Kristján Baldvinsson  
Kristrún Erla Sigurðardóttir 
Marteinn Ingi Smárason  
Ragna Sif Árnadóttir 
Rakel Ingólfsdóttir 
Rebekka Guðrún Rúnarsdóttir
Signý Ásta Guðmundsdóttir
Sindri Aron Viktorsson  
Sólborg Erla Ingvarsdóttir
Stefán Guðmundsson
Steinþór Runólfsson  
Svava Guðmundsdóttir 
Telma Huld Ragnarsdóttir 
Valgerður Dóra Traustadóttir 
Valgerður Þorsteinsdóttir 
Þóra Soffía Guðmundsdóttir 
Þórunn Halldóra Þórðardóttir
MPH-próf í lýðheilsuvísindum (3)
Helga Margrét Clarke
Maríanna Þórðardóttir
Steinunn Jóhannsdóttir
MS-próf í líf- og læknavísindum (7)
Hreinn Benónísson
Indíana Elín Ingólfsdóttir*
Óskar Örn Hálfdánarson
Sandra Dís Steinþórsdóttir
Sigríður Birna Elíasdóttir
Sigurlína Dögg Tómasdóttir
Snæfríður Halldórsdóttir
MS-próf í heilbrigðisvísindum (1)
Árný Lilja Árnadóttir
MS-próf í lífeindafræði (1)
Sigrún Þorleifsdóttir
MS-próf í geislafræði (1)
Guðlaug Björnsdóttir*
Viðbótardiplóma í lífeindafræði (8)
Anna Margrét Kristinsdóttir
Ása Jacobsen
Bjarney Sif Kristinsdóttir
Jana Birta Björnsdóttir
Katrín Helga Óskarsdóttir
Kristbjörg Gunnarsdóttir
Kristrún Sigurjónsdóttir
Snædís Birna Björnsdóttir
Viðbótardiplóma í geislafræði (6)
Birna Guðlaug Björnsdóttir
Eva María Jónsdóttir
Guðlaug Björnsdóttir*
Harpa Soffía Einarsdóttir
Louisa Sif Jóhannesardóttir
Nellý Pétursdóttir
Viðbótardiplóma í lýðheilsuvísindum (10)
Aðalheiður K. Þórarinsdóttir
Ása Sjöfn Lórensdóttir
Bryndís Kristjánsdóttir
Gunnar Þór Andrésson
Hanna Þorgerður Vilhjálmsdóttir
Kristín Sigurðardóttir
Lilja Ingvarsson
Linda Sæberg Þorgeirsdóttir
Steinunn Bergs
Vigdís Jóhannsdóttir

Matvæla- og næringarfræðideild (5)
MS-próf í matvælafræði (1)

Þóra Ýr Árnadóttir
MS-próf í næringarfræði (4)
Auður Benediktsdóttir
Birna Þórisdóttir
Dagný Ösp Vilhjálmsdóttir
Rannveig Björnsdóttir

Sálfræðideild (24)
MS-próf í sálfræði (1)

Guðlaug Júlía Sturludóttir
MS-próf í félags- og vinnusálfræði (7)
Birna Kristrún Halldórsdóttir
Helga Jenný Stefánsdóttir
Helgi Guðmundsson
Ingunn S. U. Kristensen
Ragnheiður Guðfinna Guðnadóttir
Sigurþóra Steinunn Bergsdóttir
Þórey Þormar
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Giada Pezzini
Cand. psych.-próf í sálfræði (15)
Bjarni Kristinn Gunnarsson
Einar Kári Bogason
Elva Brá Aðalsteinsdóttir
Ester Ingvarsdóttir
Guðríður Þóra Gísladóttir
Hafdís Rósa Sæmundsdóttir
Hanna María Guðbjartsdóttir
Kolbrún Ingibjörg Jónsdóttir
Kristín Linda Jónsdóttir
Linda Hrönn Ingadóttir
Monika Sóley Skarphéðinsdóttir
Sigurlaug Lilja Jónasdóttir
Sólrún Dröfn Þorgrímsdóttir
Tinna Jóhönnudóttir
Una Rúnarsdóttir

Tannlæknadeild (6)
Kandídatspróf í tannlæknisfræði (6)

Alís Gísela Heiðar
Arnar Þór Hallsson
Björg Helgadóttir
Hrafnhildur Birna Þórsdóttir
Sigurjón Örn Böðvarsson
Telma Borgþórsdóttir

Hugvísindasvið (51)

Deild erlendra tungumála, bókmennta og málvísinda (7)
MA-próf í frönskum fræðum (1)

Bryndís Bianca Michel
MA-próf í spænskukennslu (6)
Adrienn Maria Tari
Celia Marina Lobillo Sabate
Gunnþórunn Klara Sveinsdóttir
Janire Ruth Ortega Zubicaray
Natalia Maksimenko
Rosa Estrella Jaen

Guðfræði- og trúarbragðafræðideild  (8)
Embættispróf í guðfræði, cand. theol. (2)

Oddur Bjarni Þorkelsson
Ólöf Margrét Snorradóttir
Embættispróf í guðfræði, mag. theol. (2)
Elvar Ingimundarson
Helga Kolbeinsdóttir
MA-próf í guðfræði (2)
Ingibjörg Hildur Stefánsdóttir
Þorgeir Arason
Viðbótardiplóma – djáknanám (2)
Halla Elín Baldursdóttir
Svava Björg Þorsteinsdóttir

Íslensku- og menningardeild (14)
MA-próf í almennri bókmenntafræði (2)

Bjarne Klemenz Vesterdal
Ketill Kristinsson
MA-próf í hagnýtri ritstjórn og útgáfu (2)
Árný Ingvarsdóttir
Margrét Lára Höskuldsdóttir
MA-próf í íslenskum bókmenntum (3)
Gísli Skúlason
Guðrún Steinþórsdóttir
Þorsteinn Árnason Surmeli
MA-próf í nytjaþýðingum (1)
Guðrún Baldvina Sævarsdóttir
MA-próf í ráðstefnutúlkun (1)
Birna Imsland
MA-próf í ritlist (3)
Bryndís Emilsdóttir
Daníel Geir Moritz Hjörvarsson
Heiðrún Ólafsdóttir
MA-próf í þýðingafræði (1)
Kristín Jónsdóttir
Viðbótardiplóma í hagnýtum þýðingum (1)
Eva Dögg Diego Þorkelsdóttir

Sagnfræði- og heimspekideild (22)
MA-próf í fornleifafræði (2)

Bjarney Inga Sigurðardóttir
Lísabet Guðmundsdóttir
MA-próf í hagnýtri menningarmiðlun (14)
Anna Kristín Ólafsdóttir
Arna Björg Bjarnadóttir
Áslaug Baldursdóttir
Bára Brandsdóttir
Berglind Helgadóttir
Berglind Mari Valdemarsdóttir
Dagbjört Drífa Thorlacius
Dagný Gísladóttir
Edda Björnsdóttir*
Hera Sigurðardóttir
Silja Hrund Barkardóttir
Sóley Dögg Guðbjörnsdóttir
Styrmir Reynisson
Viktor Már Bjarnason
MA-próf í hagnýtri siðfræði (1)
Ellisif Sigurjónsdóttir
MA-próf í heimspeki (2)
William Konchak
Ylfa Björg Jóhannesdóttir
MA-próf í miðaldafræði (1)
Giovanni Verri
MA-próf í sagnfræði (1)
Kristel Björk Þórisdóttir
Viðbótardiplóma í hagnýtri menningarmiðlun (1)
Íris Barkardóttir

Menntavísindasvið (96)

Íþrótta-, tómstunda- og þroskaþjálfadeild (4)
MA-próf í þroskaþjálfafræði (1)

Berglind Bergsveinsdóttir
M.Ed.-próf í íþrótta- og heilsufræði (1)
Marta Ólafsdóttir
Viðbótardiplóma í heilbrigði og heilsuuppeldi (2)
Íris Hrund Pétursdóttir
Þórdís Ósk Helgadóttir

Kennaradeild (56)
MA-próf í náms- og kennslufræði (1)

Sirrý Hrönn Haraldsdóttir
M.Ed.-próf í kennslufræði framhaldsskóla (1)
Elsa Dóróthea Daníelsdóttir
M.Ed.-próf í kennslufræði grunnskóla (1)
Erna Jóhannesdóttir
M.Ed.-próf í náms- og kennslufræði (10)
Anna Kristín Þorsteinsdóttir
Ásdís Olga Sigurðardóttir
Erla Dís Arnardóttir
Guðrún Gísladóttir
Hjördís Þórðardóttir
Ingibjörg Margrét Baldursdóttir
Kristín Garðarsdóttir
Linda Björk Ólafsdóttir
Ósk Dagsdóttir
Sverrir Guðmundsson
Viðbótardiplóma í kennslufræði (1)
Margrét Jakobsson Ákadóttir
Viðbótardiplóma í kennslufræði framhaldsskóla (29)
Aðalheiður Þorsteinsdóttir
Agnes Ósk Valdimarsdóttir
Alda Kravec
Anna Helgadóttir
Anna Sólrún Pálmadóttir
Auður Arna Oddgeirsdóttir
Bára Jóhannesdóttir
Birgir Urbancic Ásgeirsson
Esther Ösp Valdimarsdóttir*
Friðsemd Dröfn Guðjónsdóttir
Gunnvör Rósa Eyvindardóttir
Hekla Þöll Stefánsdóttir
Helga Sóley Kristjánsdóttir
Helga Mjöll Stefánsdóttir
Herdís Helgadóttir
Íris Guðrún Stefánsdóttir
Joan Cornelius Toset Mena
Jón Ásgeir Sigurvinsson
Málfríður Garðarsdóttir
Pétur Már Sigurjónsson
Reynir Berg Þorvaldsson
Rögnvaldur Þórsson
Sigrún Laufey Sigurðardóttir
Soffía Waag Árnadóttir
Stefán Gunnar Sveinsson
Steindór Gunnar Steindórsson
Tinna Steindórsdóttir
Vilborg María Alfreðsdóttir
Þóra Reyn Rögnvaldsdóttir
Viðbótardiplóma í kennslufræði háskóla (7)
Anna Helga Jónsdóttir
Arnheiður Sigurðardóttir
Freydís J. Freysteinsdóttir
Hrefna Róbertsdóttir
Ingibjörg Guðmundsdóttir
Rúnar Unnþórsson
Vigdís Jakobsdóttir
Viðbótardiplóma í leikskólakennarafræði (1)
Aneta Stanislawa Figlarska
Viðbótardiplóma náms- og kennslufræði (5)
Elísabet Hildiþórsdóttir
Hermína Íris Helgadóttir
Magnea Þuríður Ingvarsdóttir
Svanhvít J. Guðbjartsdóttir
Tinna Rós Gunnarsdóttir

Uppeldis- og menntunarfræðideild (36)
MA-próf alþjóðlegu námi í menntunarfræðum (2)

Drífa Guðmundsdóttir
Fuhui Chen
MA-próf í uppeldis- og menntunarfræði  með áherslu á áhættuhegðun og forvarnir (1)
Elsa Lyng Magnúsdóttir
MA-próf í uppeldis- og menntunarfræði  með áherslu á sérkennslufræði (1)
Hanna Guðbjörg Birgisdóttir
M.Ed.-próf í menntunarfræði (4)
Ásta Sölvadóttir
Björn Vilhjálmsson
Hulda Patricia Haraldsdóttir
Rósa Björg Þorsteinsdóttir
M.Ed.-próf í sérkennslufræði (5)
Elín Gróa Guðjónsdóttir
Friederike Berger
Guðbjörg Ósk Valgarðsdóttir
Hrefna Hugadóttir
Ragnhildur Guðrún Júlíusdóttir
M.Ed.-próf í stjórnunarfræði menntastofnana (4)
Fjóla Höskuldsdóttir
Helgi Þorbjörn Svavarsson
Kristrún Hafliðadóttir
Sigríður Ágústa Skúladóttir
M.Ed.-próf uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á lífsleikni og jafnrétti (1)
Dóra Guðrún Þórarinsdóttir
M.Ed.-próf uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á sérkennslufræði (3)
Hildur Aðalsteinsdóttir
Margrét Rannveig Halldórsdóttir
Tinna Erlingsdóttir
M.Ed.-próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á stjórnunarfræði menntastofnana (3)
Elfa Ármannsdóttir
Sigurður Arnar Sigurðsson
Þórhildur Helga Þorleifsdóttir
Viðbótardiplóma í uppeldis- og menntunarfræði (2)
Sólveig Hólm
Sólveig Margrét Karlsdóttir
Viðbótardiplóma í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á áhættuhegðun og forvarnir (1)
Helga Ágústsdóttir
Viðbótardiplóma í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á nám fullorðinna (1)
Bergljót Halldórsdóttir
Viðbótardiplóma í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á sérkennslufræði (4)
Elfa Dögg Einarsdóttir
Elísabet Sigríður Stephensen
Freyja Baldursdóttir
Kristín Sveinsdóttir
Viðbótardiplóma í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á stjórnun menntastofnana (4)
Björn Gunnlaugsson
Elín Anna Lárusdóttir
Helga María Hallgrímsdóttir
Margrét Auðunsdóttir

Verkfræði- og náttúruvísindasvið (29)

Iðnaðarverkfræði-, vélaverkfræði- og tölvunarfræðideild (13)
MS-próf í fjármálaverkfræði (1)

Pétur Baldursson
MS-próf í hugbúnaðarverkfræði (2)
Guðmundur Björn Birkisson
Gunnar Sigurjónsson
MS-próf í iðnaðarverkfræði (5)
Gunnar Freyr Þórisson
Ingibjörg Þórdís Jónsdóttir
Ragnheiður Guðmundsdóttir
Svandís Hlín Karlsdóttir
Theodór Ingibergsson
MS-próf í tölvunarfræði (3)
Guðlaugur Lárus Finnbogason
Hugi Freyr Einarsson
Sveinn Steinarsson
MS-próf í vélaverkfræði (2)
Ali Bakhshinejad
Almar Gunnarsson

Jarðvísindadeild (3)
MS-próf í jarðeðlisfræði (2)

Charles Muturia Lichoro
Sigríður Kristjánsdóttir
MS-próf í jarðfræði (1)
Sigríður Magnúsdóttir

Líf- og umhverfisvísindadeild (5)
MS-próf í landfræði (2)

Davíð Arnar Stefánsson
Jónas Hlíðar Vilhelmsson
MS-próf í líffræði (2)
Heiða Gehringer
Lovísa Ólöf Guðmundsdóttir
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Birgir Örn Smárason

Rafmagns- og tölvuverkfræðideild (2)
MS-próf í rafmagns- og tölvuverkfræði (2)

Frosti Pálsson
Luis Alonso Aguirre Lopez

Raunvísindadeild (3)
MS-próf í efnafræði (2)

Edda Katrín Rögnvaldsdóttir
Einar Lúthersson
MS-próf í stærðfræði (1)
Atli Norðmann Sigurðarson

Umhverfis- og byggingarverkfræðideild (3)
MS-próf í byggingarverkfræði (1)

Valur Arnarson
MS-próf í umhverfisverkfræði (2)
Anna Heiður Eydísardóttir
Gísli Steinn Pétursson

  • Kl. 14 eftir hádegi, alls 1.261 kandídat (1.270 próf):

Félagsvísindasvið (343)

Félags- og mannvísindadeild (79)
BA-próf í bókasafns- og upplýsingafræði (6)

Elísa Elíasdóttir
Guðrún Sigríður Jónsdóttir
Kolbrún Edda C. Sigurhansdóttir
Sigrún Guðmundsdóttir 
Sigurbjörg Eyrún Þorvaldsd. Long
Sigurrós Inga Sigurbergsdóttir
BA-próf í félagsfræði (28)
Aðalheiður Ágústa Jónsdóttir 
Agnar Leó Þórisson 
Alexandra Ásta Axelsdóttir 
Arna Rós Sigurjónsdóttir 
Ásbjörn Tryggvi Sveinbjörnsson
Birta Aradóttir
Dögg Júlíusdóttir
Embla Uggadóttir
Emma Josefine Pernvi
Erla Margrét Sveinsdóttir 
Erna Oddný Gísladóttir
Harpa Dögg Þorsteinsdóttir 
Helen Lilja Helgadóttir
Helga Einarsdóttir 
Hildur Hlöðversdóttir 
Íris Ósk Karlsdóttir 
Júlíana Einarsdóttir 
Katrín Ósk Kjellsdóttir 
Kristín Hlöðversdóttir
Margrét Dagbjört F. Pétursdóttir
Rakel Rós Sveinsdóttir
Salvör Valbjörnsdóttir 
Sigríður Þóra Þórólfsdóttir 
Sóley Ásgeirsdóttir 
Thelma Arngrímsdóttir 
Tinna Björk Helgadóttir 
Tumi Úlfarsson 
Vigdís Lea Birgisdóttir
BA-próf í mannfræði (30)
Brynja Dröfn Þórarinsdóttir 
Elísabet Dögg Sveinsdóttir 
Eva Dögg Davíðsdóttir
Eva Hrönn Árelíusd. Jörgensen 
Guðbjörg Runólfsdóttir 
Guðrún Magnea Magnúsdóttir 
Hafdís Ósk Jónsdóttir 
Hermann Hermannsson 
Hilda Ríkharðsdóttir
Hlynur Stefánsson
Hrund Magnúsdóttir
Hörn Kristbjörnsdóttir 
Ingibjörg Jóna Nóadóttir
Jenný Lind Óskarsdóttir 
Karitas Halldórsdóttir
Karl Svavar Guðmundsson
Karólína Helga Símonardóttir 
Linda Friðjónsdóttir 
Oddný Heimisdóttir 
Ólöf Kolbrún Ragnarsdóttir 
Róbert Jóhannsson 
Rut Hjálmarsdóttir
Sigrún Bjarnadóttir
Sigurrós Oddný Kjartansdóttir
Sturla Óskarsson 
Sylvía Ósk Kristínardóttir
Unnur Helga Möller
Vala Hrönn Isabel Pétursdóttir 
Valey Jökulsdóttir
Þorgerður María Halldórsdóttir
BA-próf í þjóðfræði (15)
Anna Jóhanna Hilmarsdóttir 
Arna Silja Jóhannsdóttir 
Benný Sif Ísleifsdóttir
Erna Karlsdóttir-Kavalirek
Finney Rakel Árnadóttir 
Gréta Sigrún Pálsdóttir
Guðmunda Ólafsdóttir 
Harpa Magnadóttir
Hrefna Rún Kristinsdóttir 
Inga Katrín D. Magnúsdóttir 
Margrét Jóna Gísladóttir
Nína Guðrún Geirsdóttir
Rebekka Blöndal
Stefanía Eir Ómarsdóttir
Þorvaldur Gröndal

Félagsráðgjafardeild (62)
BA-próf í félagsráðgjöf (62)

Agnes Helga Sigurðardóttir
Agnes Þorsteinsdóttir
Anita Ragnarsdóttir
Anna Elísa Gunnarsdóttir
Anna Margrét Ingólfsdóttir
Anna Rut Tryggvadóttir
Arna Arinbjarnardóttir
Arna Bergrún Garðarsdóttir
Arnbjörg Edda Kormáksdóttir
Ágústa Ósk Óskarsdóttir
Ásta Sigurlaug Tryggvadóttir
Bergey Stefánsdóttir
Björgvin Heiðarr Björgvinsson
Dagný Jóhanna Friðriksdóttir
Diljá Dagbjartsdóttir
Díana Íris Guðmundsdóttir
Edda Magnúsdóttir
Erna María Jónsdóttir
Ester Gunnarsdóttir
Freyja Pálína Jónatansdóttir
Freyja Þöll Smáradóttir
Guðný Rós Ámundadóttir
Guðrún Helga Ágústsdóttir
Guðrún Brynjólfsdóttir
Guðrún Pétursdóttir
Gunnar Gíslason
Gunnar Þór Gunnarsson
Harpa Ríkarðsdóttir
Haukur Hilmarsson
Heiður Ýr Guðjónsdóttir
Herdís Borg Pétursdóttir
Hildur Aðalsteinsdóttir
Ingibjörg Rafnsdóttir
Íris Lind Björnsdóttir
Ívar Sveinbjörn Schram
Jenný Halldórsdóttir
Karitas Sóley Häsler
Katrín Ósk Guðmundsdóttir Busk
Kolbrún N. Þorgilsdóttir
Kristín Inga Jónsdóttir
Kristín Rut Ragnarsdóttir
Kristjana Unnur Valdimarsdóttir
Lilja Hrönn Gunnarsdóttir
Lovísa Jónsdóttir
Orka Kristinsdóttir
Ólafía Helgadóttir
Ólöf Birna Björnsdóttir
Ólöf Alda Gunnarsdóttir
Pálína Valdimarsdóttir
Ragnar Þór Risten Friðjónsson
Sigurbjörg Sigurðardóttir
Sóley Dögg Hafbergsdóttir
Stella Björg Kristinsdóttir
Sædís Ösp Valdemarsdóttir
Sæunn Svanhvít Viggósdóttir
Telma Dögg Stefánsdóttir
Thelma Björk Guðmundsdóttir
Theodór Francis Birgisson
Unnur Helgadóttir
Unnur Sveinsdóttir
Vilborg Þórey Styrkársdóttir
Þorbjörg Valgeirsdóttir

Hagfræðideild (15)
BS-próf í hagfræði  (9)

Erna Björg Sverrisdóttir
Guðni Már Kristinsson
Gunnar Snorri Guðmundsson
Helgi Magnússon
Karlotta Halldórsdóttir
Kolbrún Þorfinnsdóttir
Lilja Sólveig Kro
Nína María Magnúsdóttir
Þorsteinn Andri Haraldsson
BA-próf í hagfræði (6)
Anna Lilja Lýðsdóttir
Dagný Engilbertsdóttir
Edda Hermannsdóttir
Friðjón Mar Sveinbjörnsson
Gunnar Friðrik Hermundsson
Haraldur Þórir Proppé Hugosson

Lagadeild (80)
BA-próf í lögfræði (80)

Andrea Guðmundsdóttir
Andri Valur Ívarsson
Arnar Kári Axelsson
Arnar Þór Pétursson
Arngrímur Eiríksson
Aron Freyr Jóhannsson
Auður Kolbrá Birgisdóttir
Árni Bergur Sigurðsson
Ásgeir Guðmundsson
Áslaug Lára Lárusdóttir
Ásmundur Jónsson
Baldur Eiríksson
Baldvin Einarsson
Birgitta Arngrímsdóttir
Björn Þór Karlsson
Edda Björk Ragnarsdóttir
Elísabet Ingólfsdóttir
Elísabet Pétursdóttir
Erna Geirsdóttir
Gabriella Unnur Kristjánsdóttir
Gerður Guðmundsdóttir
Guðrún Ósk Óskarsdóttir
Guðrún Mist Sigfúsdóttir
Guðrún Vaka Steingrímsdóttir
Gunnar Atli Gunnarsson
Hafdís Gísladóttir
Halldór Hrannar Halldórsson
Halldór Heiðar Hallsson
Halldór Kristján Þorsteinsson
Hallgrímur Jónsson
Helga Björnsdóttir
Helga Guðmundsdóttir
Hildur Margrét Hjaltested
Hilmar Kristjánsson
Hjalti Ragnarsson
Hrannar Már Gunnarsson
Hulda Sólrún Bjarnadóttir
Hödd Vilhjálmsdóttir
Inga Rán Arnarsdóttir
Ingunn Guðrún Einarsdóttir
Jóna Margrét Harðardóttir
Karl Óli Lúðvíksson
Katla Lovísa Gunnarsdóttir
Katrín Sigmundsdóttir
Kjartan Ottósson
Kristín Ása Brynjarsdóttir
Kristín Jónsdóttir
Kristín Sólnes
Kristjana Pálsdóttir
Magnea Jónína Ólafs
Margrét Helga Gunnarsdóttir
Margrét Herdís Jónsdóttir
Margrét Berg Sverrisdóttir
Oddur Ástráðsson
Rannveig Anna Guðmundsdóttir
Rannveig Ólafsdóttir
Sara Rakel S. Hinriksdóttir
Sigrún Ísleifsdóttir
Sigurlaug S. Friðþjófsdóttir
Skúli Hansen
Snorri Arinbjarnar
Steinar Ársælsson
Steinunn Pálmadóttir
Sunna Sæmundsdóttir
Sveinbjörn Rosén Guðlaugsson
Sverrir Björgvinsson
Unnþór Jónsson
Vaka Hafþórsdóttir
Valgeir Þór Þorvaldsson
Valgerður Erla Árnadóttir
Victor Björgvin Victorsson
Viktor Hrafn Hólmgeirsson
Viktoría Guðmundsdóttir
Vilborg Sif Valdimarsdóttir
Þorkell Bjarnason
Þorsteinn Júlíus Árnason
Þorsteinn Ingason
Þorvaldur Hauksson
Þór Högni Hrafnsson
Þórhildur Sæmundsdóttir

Stjórnmálafræðideild (29)
BA-próf í stjórnmálafræði (29)

Arnþór Gíslason  
Ágústa Kristín Grétarsdóttir
Ármann Snævarr  
Ásta Hlín Magnúsdóttir  
Birta Austmann Bjarnadóttir
Björg Torfadóttir  
Björn Rafn Gunnarsson  
Egill Bjarnason  
Elís Svavarsson  
Fanný Guðbjörg Jónsdóttir
Guðfinnur Guðjón Sigurvinsson 
Guðný Maríanna Þorsteinsdóttir 
Harpa Atladóttir   
Heimir Hannesson  
Hlíf Kvaran Brynjarsdóttir 
Hörður Unnsteinsson  
Ingveldur Lárusdóttir  
Jóhanna Gísladóttir  
Jón Örn Michael Þórarinsson 
Kristín Arnórsdóttir  
Kristján Ó. Davíðsson  
Magnús Sveinn Ingimundarson
Natan Freyr Guðmundsson 
Óskar Gíslason  
Ragna Þyri Ragnarsdóttir 
Sara Sigurðardóttir  
Sindri Njáll Hafþórsdóttir 
Sverrir Steinsson  
Vera Dagsdóttir

Viðskiptafræðideild (78)
BS-próf í viðskiptafræði (78)

Alexander Jensen Hjálmarsson*
Alexandra Kristjánsdóttir
Andrea Pétursdóttir
Andrea Sigurðardóttir
Anna Ósk Ólafsdóttir
Anton Ellertsson
Arnór Snorri Gíslason
Atli Stefán G. Yngvason
Auður Inga Einarsdóttir
Axel Lárusson
Ágústa Katrín Auðunsdóttir
Árdís Birgisdóttir
Árni Björn Guðjónsson
Ásgerður Ágústsdóttir
Áslaug Dögg Martin
Ásta Brá Hafsteinsdóttir
Ástey Gyða Gunnarsdóttir
Bojan Desnica
Bóel Kristjánsdóttir
Daníel Guðjónsson
Davíð Berg Ragnarsson
Elfa Dís Gunnarsdóttir
Elín Pálmadóttir
Erla Hrund Þórarinsdóttir
Erna Árnadóttir
Erna Kristjánsdóttir
Eva Pandora Baldursdóttir
Eva Kristinsdóttir
Eyjólfur Sigurjónsson
Fanndís Ösp Kristjánsdóttir
Friðrik Björnsson
Gabríel Ari Gunnarsson
Garðar Þór Stefánsson
Guðbjörg Jutta Agnarsdóttir
Guðbjörg Reynisdóttir
Guðmundur Ágúst Aðalsteinsson
Guðmundur Steinn Hafsteinsson
Guðmundur Rósmar Sigtryggsson
Guðmundur Steinn Steinsson
Guðný Ruth Þorfinnsdóttir
Helgi Rúnar Gunnarsson
Henrik Biering Jónsson
Herborg Sörensen
Hrund Pálsdóttir
Hugrún Arna Vigfúsardóttir
Iðunn Elva Ingibergsdóttir
Inga Rut Jónsdóttir
Íris Björg Jóhannsdóttir
Ívar Freyr Sturluson
Jóhann Ingi Guðjónsson
Jón Ásberg Sigurðsson
Jónatan Atli Sveinsson
Jökull Viðar Gunnarsson
Karitas María Lárusdóttir
Kristinn Sigurðsson
Kristín Sif Gunnarsdóttir
Kristrún Árnadóttir
Magðalena S. Kristjánsdóttir
Ólöf Sara Árnadóttir
Sandra Björk Tryggvadóttir
Sara Snædís Ólafsdóttir
Sara Ýr Ragnarsdóttir
Sigurborg Kristinsdóttir
Skafti Sveinsson
Skúli Magnússon
Snædís Helgadóttir
Sólveig Margrét Kristjánsdóttir
Stefán Þór Helgason
Stefán Jón Sigurgeirsson
Sunna Halla Einarsdóttir
Sveindís Ösp Guðmundsdóttir
Tanja Rut Ásgeirsdóttir
Unnur Bára Kjartansdóttir
Unnur Aldís Kristinsdóttir
Valdís Vilhjálmsdóttir
Victoría Solodovnychenko
Vilhjálmur Ásmundsson
Þórunn Anna Elíasdóttir

Heilbrigðisvísindasvið (238)

Hjúkrunarfræðideild (76)
BS-próf í hjúkrunarfræði (76)

Alenka Zak
Anna Chernysh
Anna Lísa Finnbogadóttir
Anna Lóa Guðmundsdóttir
Anna Lilja Ómarsdóttir
Anna Reynisdóttir
Anna Samúelsdóttir
Auðna Margrét Haraldsdóttir
Auður Sesselja Gylfadóttir
Ásta Rún Ásgeirsdóttir
Bergljót Inga Kvaran
Birna Borg Bjarnadóttir
Björg Jakobína Þráinsdóttir
Björk Bragadóttir
Björk Sigurjónsdóttir
Bryndís Theresía Gísladóttir
Dagrún Ása Ólafsdóttir
Elfa Ólafsdóttir
Elín Hrefna Hannesdóttir
Elísabet Lúðvíksdóttir
Eydís Antonsdóttir
Eyrún Ösp Birgisdóttir
Fanný Hrund Þorsteinsdóttir
Gerður Guðmundsdóttir
Guðlaug Helga Helgadóttir
Guðrún Elka Róbertsdóttir
Guðrún Ósk Stefánsdóttir
Harpa Hrund Albertsdóttir
Helena Hyldahl Björnsdóttir
Helga María Guðmundsdóttir
Herdís Guðlaugsdóttir
Hildur Helgadóttir
Hildur Jónsdóttir
Hrafnhildur Hugrún Skúladóttir
Hugrún Jóna Hilmarsdóttir
Huldís Mjöll Sveinsdóttir
Íris Ómarsdóttir Hjaltalín
Jana Katrín Knútsdóttir
Jóhanna Rut Snæfeld Hauksdóttir
Jóna Rán Sigurjónsdóttir
Jórunn Oddsdóttir
Katrín Helga Steinþórsdóttir
Lilja Björk Sigmundsdóttir
Lóa Rún Björnsdóttir
Maren Óskarsdóttir
Margrét Lilja Sigurgeirsdóttir
Margrét S. L. Þorsteinsdóttir
María Kristinsdóttir
María Björg Kristjánsdóttir
María Sveinsdóttir
Melkorka Víðisdóttir
Monika Schmidt
Olga Chumikova
Ragna Ásþórsdóttir
Ragnheiður Halldórsdóttir
Rebekka Rut Skúladóttir
Rósa Eiríksdóttir
Rósa Dagbjört Hilmarsdóttir
Salóme H. Gunnarsdóttir
Signý Friðriksdóttir
Sigríður Guðrún Elíasdóttir
Sigríður Arna Júlíusdóttir
Sigríður Pálsdóttir
Sigrún María Guðlaugsdóttir
Sigrún Eva Sigurjónsdóttir
Sólveig Guðmundsdóttir
Sólveig Halldórsdóttir
Steinunn Helga Sigurðardóttir
Steinunn Steinþórsdóttir
Teresa Tinna Ríkharðsdóttir
Tinna Guðjónsdóttir
Tinna Huld Karlsdóttir
Valgerður Bára Bárðardóttir
Vilborg Egilsdóttir
Yousef Ingi Tamimi
Þuríður Helga Ingadóttir

Lyfjafræðideild (11)
BS-próf í lyfjafræði (11)

Arna Katrín Hauksdóttir
Ása Guðrún Guðmundsdóttir
Áslaug Svava Svavarsdóttir
Elva Friðjónsdóttir
Flóra Vuong Nu Dong
Heiðrós Tinna Hannesdóttir
Hlíf Hauksdóttir
Karen Sigfúsdóttir
Ólafía Kristjánsdóttir
Tinna Arinbjarnardóttir
Tryggvi Tómasson

Læknadeild (70)
BS-próf í geislafræði (4)

Ásta Fanney Gunnarsdóttir
Hildur Kjartansdóttir
Ingibjörg Stefanía Eiðsdóttir
Margrét Theódórsdóttir
BS-próf í lífeindafræði (6)
Bryndís Valdimarsdóttir
Hildur Byström Guðjónsdóttir
Linda Jasonardóttir
Pétur Ingi Jónsson
Sandra Dögg Vatnsdal
Silja Rut Sigurfinnsdóttir
BS-próf í læknisfræði (41)
Agnar Hafliði Andrésson
Alexander Elfarsson
Andreas Bergmann
Andri Snær Ólafsson
Aron Bertel Auðunsson
Ásdís Braga Guðjónsdóttir
Ásdís Eva Lárusdóttir
Ástríður Pétursdóttir
Bergljót Rafnar Karlsdóttir
Bergþór Steinn Jónsson
Björn Már Friðriksson
Davíð Ólafsson
Edda Pálsdóttir
Elías Kristinn Karlsson
Elín Edda Sigurðardóttir
Ester Viktorsdóttir
Eyþór Björnsson
Gunnar Kristjánsson
Helgi Kristjánsson
Hjálmar Ragnar Agnarsson
Hlynur Indriðason
Indíana Elín Ingólfsdóttir*
Ívar Marinó Lilliendahl
Jónas Aðalsteinn Aðalsteinsson
Kjartan Logi Ágústsson
Kristján Hauksson
Laufey Dóra Áskelsdóttir
Lára Ósk Eggertsdóttir Claessen
Linda Ósk Árnadóttir
Páll Guðjónsson
Ragnhildur Hauksdóttir
Rebekka Sigrún D. Lynch
Samúel Sigurðsson
Sandra Gunnarsdóttir
Sandra Seidenfaden
Sigrún Tinna Gunnarsdóttir
Sigrún Margrét Gústafsdóttir
Sigurjón Ragnar Rögnvaldsson
Stefán Björnsson
Stefán Þórsson
Þórdís Kristinsdóttir
BS-próf í sjúkraþjálfun (19)
Arna Mekkín Ragnarsdóttir
Bjarki Hjálmarsson
Einar Haraldsson
Guðrún Magnúsdóttir
Helgi Pálsson
Hlynur Jónsson
Inga Dagmar Karlsdóttir
Íris Rut Garðarsdóttir
Karen Sif Kristjánsdóttir
Kári V. Árnason
Magnús Birkir Hilmarsson
María Carrasco
Sigfríð Lárusdóttir
Sigurlaug Hanna Hafliðadóttir
Sigurvin Ingi Árnason
Skúli Pálmason
Sólveig Björk Ásmundardóttir
Valgerður Jóhannesdóttir
Valgerður Tryggvadóttir

Matvæla- og næringarfræðideild (7)
BS-próf í matvælafræði (1)

Björn Kristmannsson
BS-próf í næringarfræði (6)
Aníta Sif Elídóttir
Dagný Björk Aðalsteinsdóttir
Elísabet Reynisdóttir
Jóna Sigríður Halldórsdóttir
Soffía Jónsdóttir
Þóra Margrét Theódórsdóttir

Sálfræðideild (67)
BS-próf í sálfræði (67)

Aðalheiður Björg Halldórsdóttir
Anna Tara Andrésdóttir
Anna Hildur Björnsdóttir
Anna Kristín Cartesegna
Anna Margrét Óladóttir
Arnar Jón Agnarsson
Arndís Eva Jónsdóttir
Arnrún Tryggvadóttir
Auður Friðriksdóttir
Auður Guðfinna Sigurðardóttir
Ásta Þyri Emilsdóttir
Birkir Pálmason
Bryndís Lilja Hallsdóttir
Bryndís Lóa Jóhannsdóttir
Egill Einarsson
Elín Hallsteinsdóttir
Ellen Sif Sævarsdóttir
Erla Karlsdóttir
Eva Sjöfn Helgadóttir
Eva Dögg Steingrímsdóttir
Guðmundur Helgason
Guðrún Pálína Jónsdóttir
Guðrún Ýr Skúladóttir
Gunnhildur Gunnarsdóttir
Hafdís Lilja Haraldsdóttir
Hanna Dorothéa Bizouerne
Heiða Ingólfsdóttir
Helena Kjartansdóttir
Helga Theódóra Jónasdóttir
Helga Heiðdís Sölvadóttir
Hilmar Njáll Þórðarson
Hrannar Árni Barkarson
Hrefna Harðardóttir
Hrefna Björk Sigvaldadóttir
Jóhanna Vigfúsdóttir
Jón Hólm Gunnarsson
Júlíana Ármannsdóttir
Karólína Steinadóttir
Katrín Helga Kristinsdóttir
Kristín Vala Einarsdóttir
Lilja Kristín Jónsdóttir
Magnea Rún Vignisdóttir
María Rut Kristinsdóttir
Pétur Rúnar Heimisson
Rebekka Rut Lárusdóttir
Rebekka Víðisdóttir
Sara Dís Hjaltested
Selma Ruth Iqbal
Sesselja María Mortensen
Sigríður Ásta Vigfúsdóttir
Sigrún Buithy Jónsdóttir
Sigurbjörg Sigurpálsdóttir
Sonja Lind Ísfeld Víðisdóttir
Sólveig Ragna Jónsdóttir
Svanhvít Ásta Smith
Sverrir Vídalín Sigurðsson
Sædís Jana Jónsdóttir
Sævar Þór Sævarsson
Tómas Kristjánsson
Tómas Páll Þorvaldsson
Unnur Ósk Steinþórsdóttir
Urður María Sigurðardóttir
Vala Rut Friðriksdóttir
Valgerður Ragnarsdóttir
Vigdís Sigmarsdóttir
Vigfús Fannar Rúnarsson
Þóra Lind Sigurðardóttir

Tannlæknadeild (7)
BS-próf í tannsmíði (7)

Alexander Nikolaev Mateev
Árdís Olga Sigurðardóttir
Ásthildur María Jóhannsdóttir
Berglind Haraldsdóttir
Brynhildur Guðrún Þórsdóttir
Ingunn Karen P. Sigurðardóttir
Lára Björk Bragadóttir

Hugvísindasvið (158)

Deild erlendra tungumála, bókmennta og málvísinda (38)
BA-próf í tveimur aðalgreinum:
- enska og spænska (1)

Iðunn Andersen
BA-próf í Austur-Asíufræðum (1)
Lína Guðlaug Atladóttir
BA-próf í dönsku (1)
Artem Ingmar Benediktsson
BA-próf í ensku (17)
Áróra Lind Biering
Ása Bryndís Gunnarsdóttir
Bjarni Snæbjörnsson
Dagný Lára Guðmundsdóttir
Einar Garibaldi Stefánsson
Eyrún Ýr Hildardóttir
Henný Guðrún Gylfadóttir
Hrafnhildur Sigurðardóttir*
Íris Alda Ísleifsdóttir
Kamila Lesniewska
Kristinn Geir Friðriksson
Kristján Sigurðsson
Magnús Teitsson
Natsha Nandabhiwat
Pétur Sæmundsen
Sigrún Árnadóttir
Sigurlaug Kristjánsdóttir
BA-próf í frönskum fræðum (2)
Edda Bergsveinsdóttir
Kristjana Júlía Þorsteinsdóttir*
BA-próf í grísku (1)
Ingibjörg Elsa Turchi
BA-próf í ítölsku (2)
Kristín Sveina Bjarnadóttir
Margrét Óðinsdóttir
BA-próf í japönsku máli og menningu (3)
Hrólfur Smári Pétursson
Kolbrún Soffía Arnfinnsdóttir*
Nika Efanova
BA-próf í spænsku (5)
Ásthildur Björgvinsdóttir
Fjóla Dögg Hjaltadóttir
Iðunn Edda Ólafsdóttir
Inga Birna Hákonardóttir
Sigrún Ásdís Gísladóttir
BA-próf í sænsku (1)
Margrét Örnólfsdóttir
BA-próf í þýsku (1)
Ágústa Hjartar Hjartardóttir
Diplómapróf í hagnýtri spænsku fyrir atvinnulífið (1)
Auður Hanna Guðmundsdóttir*
Diplómapróf í hagnýtri þýsku fyrir atvinnulífið (2)
Axel Ragnar Lúðvíksson
Jón Sigurðsson

Guðfræði- og trúarbragðafræðideild  (3)
BA-próf í guðfræði (3)

Guðbjörg Þórisdóttir
Kristján Ágúst Kjartansson
Sigurlín Sumarliðadóttir

Íslensku- og menningardeild (81)
BA-próf í almennri bókmenntafræði (16)

Alexandra Eyfjörð Ellertsdóttir
Dísa Sigurðardóttir
Erla Grímsdóttir
Gréta Sigríður Einarsdóttir
Guðríður Óskarsdóttir
Haukur Hallsson
Helga Hjartardóttir
Ívar Karl Bjarnason
Kristín María Kristinsdóttir
Ragnheiður Jóhannsdóttir
Ragnhildur K. Birna Birgisdóttir
Sóley Linda Egilsdóttir
Sólveig Sif Hreiðarsdóttir
Sólveig Ásta Sigurðardóttir
Þórunn Arnaldsdóttir
Örn Orri Ólafsson
BA-próf í almennum málvísindum (3)
Bjarni Barkarson
Silja Hlín Guðbjörnsdóttir
Taylor Theodore Selsback
BA-próf í íslensku (9)
Anna Snæbjörnsdóttir
Anna Þorsteinsdóttir
Auður Gunnarsdóttir
Ásta Sirrí Jónasdóttir
Guðrún Gróa Þorsteinsdóttir
Hólmfríður Hreggviðsdóttir
Iðunn Garðarsdóttir
Ragnheiður O. Davíðsdóttir
Tinna Jóhanna Magnusson
BA-próf í íslensku sem öðru máli (8)
Dusana Poláková
Edvardas Paskevicius
Grzegorz Ryszard Chaberka
Ljúdmíla Níkolajsd. Stsjígoleva
Malgorzata Lojewska
Maria Del Pilar Acosta Gomez
Satu Liisa Maria Raemö
Tatiana Sukhovolskaya
BA-próf í kvikmyndafræði (11)
Birta Svavarsdóttir
Guðjón Árni Birgisson
Ívar Björnsson
Ragnar Trausti Ragnarsson
Ragnar Bergmann Traustason
Sandra Guðrún Guðmundsdóttir
Sigurður Kjartan Kristinsson
Sigurlaug Elín Þórhallsdóttir
Sonja Lind Sveinbjörnsdóttir
Tryggvi Steinn Sturluson
Örvar Smárason
BA-próf í listfræði (9)
Andrea Þormar
Anna Guðfinna Stefánsdóttir
Áróra Gústafsdóttir
Ástríður Magnúsdóttir
Brynjar Loftsson
Daníel Freyr Sólveigarson
Guðrún Lilja Kvaran
Helga Arnbjörg Pálsdóttir
Linda Björk Gunnarsdóttir
BA-próf í ritlist (5)
Gunnhildur H. Steinþórsdóttir
Halla Ólafsdóttir
Ingibjörg Úlfarsdóttir
Jónas Reynir Gunnarsson
Ólöf Skaftadóttir
BA-próf í táknmálsfræði og táknmálstúlkun (6)
Eva Rún Guðmundsdóttir
Gunnur Jóhannsdóttir
Hildur Heimisdóttir
Kristbjörg H. Sigurbjörnsdóttir
Olga Sigurðardóttir
Sara Snorradóttir
Diplómapróf í hagnýtri íslensku sem öðru máli (14)
Agné Petkeviciuté
Anna Danielska
Elliott Mervyn Gore
Erin Warner Honeycutt
Fariba Ayazi
Hans Erik Barbakken
Jenny Sofia Engström
Kristine Marie Wichuk
Larissa Darlaine Kyzer
Nela Cornette
Pavlina Gunnlaugsson Fricova
Tetyana Savchuk
Usniie Ganiieva
Violetta Bankovskaya

Sagnfræði- og heimspekideild (36)
BA-próf í fornleifafræði (1)

Jónína Eyvindsdóttir
BA-próf í heimspeki (15)
Andrea Guðrún Hringsdóttir
Ágúst Geir Torfason
Björn Einarsson
Einar Ingi Davíðsson
Halldór Arnar Hilmisson
Haukur Páll Jónsson*
Hlöðver Steini Hlöðversson
Jakob Ævarsson
Karl Hólm
Kristjana Júlía Þorsteinsdóttir*
Kristján Hreinsson
Marteinn Sindri Jónsson
Svava Úlfarsdóttir
Unnur Elísabet Stefánsdóttir
Þóra Sigurðardóttir
BA-próf í sagnfræði (20)
Aron Örn Brynjólfsson
Benedikt Sigurðsson
Bjarni Jónasson
Björn Reynir Halldórsson
Finnur Logi Kristjánsson
Guðmundur Gísli Hagalín
Guðmundur Már Ragnarsson
Helena Konráðsdóttir
Hilmar Rafn Emilsson
Hólmfríður Magnúsdóttir
Jakob Trausti Arnarsson
Jóhann Ólafur Sigurðsson
Kolbrún Soffía Arnfinnsdóttir*
Oddur Sigurjónsson
Óðinn Melsteð
Ragnar Logi Búason
Signý Tindra Dúadóttir
Sigríður Gísladóttir
Siguróli Magni Sigurðsson
Sólveig Björg Pálsdóttir

Menntavísindasvið (262)

Íþrótta-, tómstunda- og þroskaþjálfadeild (100)
B.Ed.-próf í íþrótta- og heilsufræði (1)

Stefán Guðberg Sigurjónsson
BS-próf í íþrótta- og heilsufræði (21)
Aron Valur Þorsteinsson
Ásta Heiðrún Jónsdóttir
Berglind Elíasdóttir
Birna Sif Kristinsdóttir
Elfar Árni Aðalsteinsson
Elmar Eysteinsson
Fanney Bjarnadóttir
Garðar Marvin Hafsteinsson
Guðbjörg Fjóla Ægisdóttir
Guðjón Gunnarsson
Guðni Páll Kárason
Ísak Guðmannsson Levy
Jón Ásgeir Þorvaldsson
Karl Brynjar Björnsson
Ragna Baldvinsdóttir
Sara Rut Unnarsdóttir
Sigurður Gunnar Sævarsson
Sóley Kristmundsdóttir
Vala Margrét Jóhannsdóttir
Viktor Ingi Sigurjónsson
Þórhildur Erla Pálsdóttir
BA-próf í tómstunda- og félagsmálafræði (17)
Andrea Ósk Guðlaugsdóttir
Anna Lovísa Þorláksdóttir
Bogi Guðbrandur Hallgrímsson
Ellen Agata Jónsdóttir
Erna Georgsdóttir
Guðmundur Ari Sigurjónsson
Hjalti Enok Pálsson
Íris Óskarsdóttir
Jóhanna Ösp Einarsdóttir
María Ýrr Sveinrúnardóttir
Sigurleif Kristmannsdóttir
Tinni Kári Jóhannesson
Unnur Ásbergsdóttir
Unnur Ýr Kristinsdóttir
Vigdís Erna Þorsteinsdóttir
Þórunn Inga Austmar Guðnadóttir
Þröstur Freyr Sigfússon
BA-próf í þroskaþjálfafræði (44)
Andrea Bergmann Halldórsdóttir
Arndís Halla Guðmundsdóttir
Auður Sif Arnardóttir
Ágústa Jónsdóttir
Ásdís Kjartansdóttir
Beatrix Petra Loose
Birkir Pálsson
Björgheiður Valdimarsdóttir
Eiríkur Sigmarsson
Eyrún Guðmundsdóttir
Freyja Hrönn Sveinbjörnsdóttir
Guðný Pétursdóttir
Guðrún Erla Hilmarsdóttir
Guðrún Nanny Vilbergsdóttir
Hafdís Lilja Gunnarsdóttir
Helga Gestsdóttir
Helga Hermannsdóttir
Hrefna Sigurðardóttir
Hulda María Halldórsdóttir
Jóhanna Ágústa Stefánsdóttir
Jónína Róbertsdóttir
Karen Kristín Ralston
Laufey Friðriksdóttir
Lára Ingþórsdóttir
Linda Lárusdóttir
Lukka Berglind Brynjarsdóttir
Margrét Ósk Guðbergsdóttir
Margrét G. Smith
Marta Dögg Pálmadóttir
Oddný Ragna Pálmadóttir
Rakel Pálsdóttir
Sif Ragnarsdóttir
Sigbjörn Hlynur Guðjónsson
Sigrún B. Jónsdóttir
Sigurbjörg S. Valdimarsdóttir
Stefán Jakobsson
Stella Reynisdóttir
Sunna Pétursdóttir
Svanfríður H Hallmundsdóttir
Svanhvít Sigurðardóttir
Unnur Jónsdóttir
Vigdís Þórisdóttir
Þorbjörg Anna Guðmundsdóttir
Ævar Unnsteinn Egilsson
Starfstengt diplómanám fyrir fólk með þroskahömlun (17)
Arna Ýr Jónsdóttir
Ásdís Ásgeirsdóttir
Dagný Kristjánsdóttir
Daníel Þorbjörnsson
Gísli Björnsson
Halldóra Sigríður Bjarnadóttir
Hilmar Þór Rúnarsson
Jóhanna María Bjarnadóttir
Lára Steinarsdóttir
María Þorleif Hreiðarsdóttir
Ólafur Snævar Aðalsteinsson
Ragnar Smárason
Runólfur Sæmundsson
Steinunn Ása Þorvaldsdóttir
Unnur Jónsdóttir
Unnur Aníta Pálsdóttir
Þórný Helga Sævarsdóttir

Kennaradeild (140)
B.Ed.-próf í faggreinakennslu í grunnskóla (9)

Aðalbjörg Eiríksdóttir
Anna Sigríður Hilmarsdóttir
Daníella Hólm Gísladóttir
Jón Karl Jónsson
Sandra Dögg Vignisdóttir
Sigurrós Ragnarsdóttir
Stefán Petersen
Sæmundur Óskarsson
Valdís Arnarsdóttir
B.Ed.-próf í grunnskólakennarafræði (80)
Aldís Dröfn Stefánsdóttir
Anna Björg Kristjánsdóttir
Anna Rós Lárusdóttir
Anna Jóna Sigurðardóttir
Arna Magnúsdóttir
Arnar Leifsson
Asta Johanna F. Laukkanen
Auður Böðvarsdóttir
Auður Lilja Harðardóttir
Árni Stefán Guðjónsson
Árni Leó Stefánsson
Ástríður Jóna Guðmundsdóttir
Barbara Hafey Þórðardóttir
Björg Ýr Grétarsdóttir
Björg Þórsdóttir
Björn Rúnar Bjartmarz
Camilla Petra Sigurðardóttir
Eiríkur Örn Þorsteinsson
Elfa Rut Sæmundsdóttir
Elísabet Kolbrún Eckard
Elísabet Jean Skúladóttir
Elva Björk Gísladóttir
Emilía Jóhanna Guðjónsdóttir
Erla Björgvinsdóttir
Erna Þórey Jónasdóttir
Finnur Jens Númason
Gerður Gautsdóttir
Guðmundur Sævarsson
Guðný Björg Hjálmarsdóttir
Guðrún Sigríður Egilsdóttir
Guðrún María Magnúsdóttir
Gunnhildur Leifsdóttir
Gunnhildur Vilhjálmsdóttir
Halla Jónsdóttir
Hekla Hrönn Pálsdóttir
Helga Margrét Gunnarsdóttir
Helga Björk Sigurðardóttir
Hildur Vala Einarsdóttir
Hildur Björk Kristjánsdóttir
Hilmar Þór Sigurjónsson
Hjörvar Ingi Haraldsson
Hrafnhildur Valgarðsdóttir
Hrund Jafetsdóttir
Hrönn Hjartardóttir
Ingibjörg Erla Þórsdóttir
Ingunn Margrét Óskarsdóttir
Íris Sigurbjörnsdóttir
Ísak Már Símonarson
Jóhannes Ívar Hilmarsson
Jónas Hörður Árnason
Júnía Sigmundsdóttir
Karl Sigtryggsson
Karólína Þórunn Guðnadóttir
Karólína Borg Sigurðardóttir
Katrín María Emilsdóttir
Kári Freyr Þórðarson
Kristinn Ingi Austmar Guðnason
Kristján Hildibrandsson
Margrét Gunnarsdóttir
Margrét Reynisdóttir
Margrét Sóley Sigmarsdóttir
María Lovísa Magnúsdóttir
María Védís Ólafsdóttir
Melkorka Kjartansdóttir
Rakel Ósk Guðmundsdóttir
Sandra Hilmarsdóttir
Sigfús Heimisson
Sigríður Ósk Atladóttir
Sigríður Hafdís Baldursdóttir
Sigurbjörg Guðmundsdóttir
Sólrún Þrastardóttir
Sólveig Bjarnadóttir
Svanhildur Una Einarsdóttir
Una Særún Karlsdóttir
Unnur Skúladóttir
Valdimar Unnar Jóhannsson
Véný Guðmundsdóttir
Þórunn Alda Gylfadóttir
Þórunn Kjartansdóttir
Þyrey Hlífarsdóttir
B.Ed.-próf í grunnskólakennslu (8)
Gunnlaugur Smárason
Hafþór Þórarinsson
Kristín Rannveig Jónsdóttir
Kristjana Björg Reynisdóttir
Kristjana Björk Traustadóttir
Ólöf Rut Halldórsdóttir
Signý Ósk Sigurjónsdóttir
Sólveig Helga Hákonardóttir
B.Ed.-próf í kennslu ungra barna í grunnskóla (2)
Arnheiður Dögg Einarsdóttir
Dagný Rut Gretarsdóttir
B.Ed.-próf í leikskólakennarafræði (20)
Aðalheiður Kristjánsdóttir
Auður Ósk Hlynsdóttir
Diljá Agnarsdóttir
Elva Rán Grétarsdóttir
Guðrún Ósk Ásmundsdóttir
Hanna Málmfríður Harðardóttir
Heiða Björk Guðjónsdóttir
Hildur Björg Einarsdóttir
Hildur Rut Stefánsdóttir
Inese Kuciere Valsteinsson
Inga Þóra Ásdísardóttir
Ingibjörg Aðalsteinsdóttir
Jónína Dagmar Ásgeirsdóttir
Kolbrún Jóhannsdóttir
Kristbjörg Heiðrún Harðardóttir
Kristín Jónsdóttir
Rakel Mjöll Guðmundsdóttir
Sara Stefánsdóttir
Sigdís Hrund Oddsdóttir
Sigrún Ólafsdóttir
Grunndiplóma í kennslufræði fyrir iðnmeistara (21)
Agnes Skúladóttir
Bogi Þorsteinsson
Brynja Andreass Sigurðardóttir
Guðfinna Guðmundsdóttir
Gunnar Örn Steinarsson
Halla Ormarsdóttir
Halldóra S. Guðvarðardóttir
Hanna Guðríður Daníelsdóttir
Helga Tómasdóttir
Hrafnhildur Úlfarsdóttir
Jóhannes Arnar Ragnarsson
Jónína Ósk Lárusdóttir
Karl Jóhann Unnarsson
Njörður Helgason
Rafn Hermannsson
Rósa Guðbjörg Svavarsdóttir
Sigrún Ásgeirsdóttir
Silja Brá Guðlaugsdóttir
Stefán Ólafur Jónsson
Unnar Þorsteinn Bjartmarsson
Þorsteinn Friðriksson

Uppeldis- og menntunarfræðideild (22)
BA-próf í alþjóðlegu námi í menntunarfræði (2)

Freyja Melsted
Katla Mist Brynjarsdóttir
BA-próf í uppeldis- og menntunarfræði (20)
Anna Monika Arnórsdóttir
Berglind B. Sveinbjörnsdóttir
Bergrós Gísladóttir
Elfar Þór Erlingsson
Gígja Sigríður Guðjónsdóttir
Guðmundur Ingi Gunnarsson
Guðný Björg Guðlaugsdóttir
Guðný Þóra Guðmundsdóttir
Guðrún Benónýsdóttir
Harpa Björgvinsdóttir
Katrín M. Jónsdóttir
Lára María Valgerðardóttir
Nanna Kolbrún Óskarsdóttir
Rakel Kemp Guðnadóttir
Rakel Heimisdóttir
Sigríður Lilja Gunnarsdóttir
Sigurður Páll Jósteinsson
Stefanía Dögg Jóhannesdóttir
Sunna Dís Kristjánsdóttir
Þórdís Hlín Ingimundardóttir

Verkfræði- og náttúruvísindasvið (269)

Iðnaðarverkfræði-, vélaverkfræði- og tölvunarfræðideild (114)                                                                 
BS-próf í efnaverkfræði (4)

Dagur Helgason
Halldís Thoroddsen
Sonja Guðlaugsdóttir
Unnur Margrét Unnarsdóttir
BS-próf í hugbúnaðarverkfræði (19)
Alexander Annas Helgason
Arnar Freyr Aðalsteinsson
Aron Ingi Óskarsson
Aron Skúlason
Árni Freyr Snorrason
Bergur Þorgeirsson
Bjarni Grétar Ingólfsson
Brynjar Úlfarsson
Erna Guðrún Sigurðardóttir
Höður Sigurdór Heiðarsson
Ívar Húni Jóhannesson
Kristinn Rúnarsson
Magnús Snorri Bjarnason
Sigurður Óli Árnason
Skúli Freyr Hinriksson*
Svanlaug Ingólfsdóttir*
Tinna Frímann Jökulsdóttir
Þorvaldur Gautsson*
Þór Þorbergsson
BS-próf í iðnaðarverkfræði (37)
Alexander Jensen Hjálmarsson*
Arnþór Axelsson
Arnþór Gunnarsson
Auður Ýr Bjarnadóttir
Axel Viðarsson
Ágúst Þorri Tryggvason
Árný Rut Jónsdóttir
Benedikt Kristjánsson
Bjarni Rúnar Heimisson
Daníel Björn Sigurbjörnsson
Davíð Freyr Hlynsson
Davíð Örn Símonarson
Elfa Björk Kristjánsdóttir
Elvar Örn Jónsson
Grímur Zimsen*
Guðmundur Magnús Sigurbjörnsson
Guðrún Anna Atladóttir
Guðrún María Jóhannsdóttir
Gunnar Már Þorleifsson
Halldór Vilhjálmsson
Haukur Hannesson
Herdís Klausen
Hrefna Sigurðardóttir
Hulda Halldórsdóttir
Jökull Snæbjarnarson
Klemenz Hrafn Kristjánsson
Kolbrún Birna Bjarnadóttir
Nína Margrét Gísladóttir
Ólöf Rún Sigurjónsdóttir
Sigríður Svala Jónasdóttir
Skúli Freyr Hinriksson*
Solveig Þrándardóttir
Stefanía Rut Reynisdóttir
Svanlaug Ingólfsdóttir*
Sveinbjörn Finnsson
Viktor Ari Viktorsson
Þorvaldur Gautsson*
BS-próf í tölvunarfræði (31)
Arnór Eyvar Ólafsson
Árni Fannar Alfreðsson
Árni Rúnar Inaba Kjartansson
Ásgeir Bjarnason
Ástvaldur Hjartarson
Bjarki Traustason
Björn Þór Jónsson
Davíð Örn Eiríksson
Egill Búi Einarsson
Grímur Zimsen*
Guðni Már Holbergsson
Gunnar Dagbjartsson
Haukur Páll Jónsson*
Heimir Þór Kjartansson
Hrafn Þorvaldsson
Inga Valdís Þorvaldsdóttir
Jónas Tryggvi Stefánsson
Kveldúlfur Þrastarson
Magnús Halldór Gíslason
Nanna Guðrún Hjaltalín
Ólafur Óskar Egilsson
Pálmar Garðarsson
Rúnar Már Magnússon
Sigríður Brynja Jensdóttir
Sveinbjörn Geirsson
Torfi Ásgeirsson
Tómas Agnarsson
Tómas Þór Helgason
Unnsteinn Barkarson
Valborg Sturludóttir
Veigar Pálsson*
BS-próf í véla- og iðnaðarverkfræði (1)
Hjörtur Geir Björnsson
BS-próf í vélaverkfræði (22)
Adrian Freyr Rodriguez
Aðalsteinn Pálsson
Arnar Jónsson
Bjarni Steinar Gunnarsson
Davíð Jónsson
Dóra Björk Þrándardóttir
Guðlaugur Árnason
Hilmar Már Einarsson
Hulda Jónasdóttir
Jóhanna Björk Pálsdóttir*
Kári Logason
Kjartan Steinar Gíslason
Kristjana Kristjánsdóttir
Ragnar Guðmundsson
Reynir Snorrason
Rósa Kristrún Jakobsdóttir
Saga Úlfarsdóttir
Saulius Genutis
Sólveig Daðadóttir
Sölvi Már Hjaltason
Valdimar Eggertsson
Vilborg Guðjónsdóttir

Jarðvísindadeild (21)
BS-próf í jarðeðlisfræði (2)

Pálmar Sigurðsson
Sölvi Þrastarson
BS-próf í jarðfræði (19)
Arna Dögg Tómasdóttir
Árni Freyr Valdimarsson
Ásta María Marinósdóttir
Berglind Sigmundsdóttir
Björg Jónsdóttir
Einar Tönsberg
Erna Ósk Arnardóttir
Guðný Rut Guðnadóttir
Haraldur Gunnarsson
Hrefna Jensdóttir
Jón Sigurður Pétursson
Margrét Traustadóttir
Ólafur Páll Jónsson
Ragnar Sigurðarson
Ragnheiður St. Ásgeirsdóttir
Sigurður Björnsson
Sigurður Max Jónsson
Veronica Piazza
Vignir Njáll Bergþórsson

Líf- og umhverfisvísindadeild (50)
BS-próf í ferðamálafræði (21)

Auðunn Guðni Lund
Birgir Hákon Jóhannsson
Bryndís Soffía Jónsdóttir
Dagmar Jóna Elvarsdóttir
Dóra Kristín Björnsdóttir
Ellen Ingibjörg Grétarsdóttir
Erlingur Einarsson
Guðrún Einarsdóttir
Heiðdís Haukdal Reynisdóttir
Íris Dögg Aradóttir
Kristín María Thoroddsen
Kristján Sveinsson
Lára Aradóttir
Lena Viderö
Rakel Bjarnadóttir
Sandra María Ásgeirsdóttir
Sandra Rós Bjarnadóttir
Sigríður Anna Haraldsdóttir
Sindri Snær Þorsteinsson
Stefanía Dröfn Egilsdóttir
Unnur Ása Bjarnadóttir
BS-próf í landfræði (9)
Arnhildur R Árnadóttir
Atli Guðjónsson
Bryndís Sævarsdóttir
Guðjón Fjeldsted Ólafsson
Haukur Árnason
Óskar Guðlaugsson
Páll Ernisson
Rannveig María Jóhannesdóttir
Þórdís Birna Lúthersdóttir
BS-próf í líffræði (20)
Aldís Erna Pálsdóttir
Aníta Ósk Áskelsdóttir
Anna Marzellíusardóttir
Arnór Bjarki Svarfdal Arnarson
Ásthildur Erlingsdóttir
Birna Reynisdóttir
Birna Þorvaldsdóttir
Brynja Finnsdóttir
Bylgja Björk Haraldsdóttir
Eva Ösp Björnsdóttir
Eva Hauksdóttir
Harpa Rós Guðmundsdóttir
Ingvar Einarsson
Ívar Örn Marteinsson
Jónína Herdís Ólafsdóttir
Matthías Svavar Alfreðsson
Smári Þór Baldursson
Stefán Árnason
Sunna Dís Hjörleifsdóttir
Tryggvi Þór Einarsson

Rafmagns- og tölvuverkfræðideild (22)
BS-próf í rafmagns- og tölvuverkfræði (9)

Albert Ingi Haraldsson
Daníel Sveinsson
Daníel Eldjárn Vilhjálmsson
Guðjón Teitur Sigurðarson
Guðmundur Bragi Árnason
Guðmundur Vignir Rögnvaldsson
Guðrún Margrét Jónsdóttir
Haraldur Tómas Hallgrímsson
Kjartan Bjarni Kristjánsson
Eftirtaldir kandídatar brautskráðust í samvinnu við Keili:
BS-próf í mekatróník tæknifræði (6)

Andri Þorláksson
Bjarni Baldvinsson
Halldór Andri Halldórsson
Hrafn Helgason
Jón Trausti Jónsson
Jósep Freyr Gunnarsson
BS-próf í orku- og umhverfistæknifræði (7)
Albert Þórir Sigurðsson
Ásdís Gréta Hjálmarsdóttir
Davíð Freyr Jónsson
Ester Marit Arnbjörnsdóttir
Ólafur Víðir Sigurðsson
Þorgeir Þorbjarnarson
Þorvaldur Tolli Ásgeirsson

Raunvísindadeild (39)
BS-próf í eðlisfræði (9)

Árni Johnsen
Brandur Þorgrímsson
Davíð Örn Þorsteinsson
Frímann Freyr Kjerúlf Björnsson
Guðjón Henning Hilmarsson
Guðmundur Kári Stefánsson
Ragna Aðalbjörg Bergmann
Ragnar Stefánsson*
Veigar Pálsson*
BS-próf í efnafræði (7)
Ágúst Ingi Skarphéðinsson
Gabríel Daði Gunnarsson
Jóhanna Margrét Grétarsdóttir
Lilja Kristinsdóttir
Snædís Björgvinsdóttir
Vilhjálmur Ásgeirsson
Þóra Katrín Kristinsdóttir
BS-próf í lífefnafræði (14)
Arnar Guðmundsson
Auður Anna Aradóttir Pind
Edda Sigríður Freysteinsdóttir
Einar Örn Bergsson
Guðrún Svana Hilmarsdóttir
Haraldur Haraldsson
Harpa Káradóttir
Heiður Grétarsdóttir
Kristinn Ragnar Óskarsson
Linda Benediktsdóttir
María Lind Sigurðardóttir
Sara Björk Stefánsdóttir
Tinna Pálmadóttir
Þórdís Kristjánsdóttir
BS-próf í stærðfræði (9)
Auðunn Skúta Snæbjarnarson
Elín Björk Böðvarsdóttir
Erna Valdís Ívarsdóttir
Helga Kristín Ólafsdóttir
Jóhanna Björk Pálsdóttir*
Kristján Jónsson
Ragnar Stefánsson*
Sólrún Halla Einarsdóttir
Tom Willy Schiller

Umhverfis- og byggingarverkfræðideild (23)
BS-próf í umhverfis- og byggingarverkfræði (23)

Anna Birna Þorvarðardóttir
Ágúst Elí Ágústsson
Ásbjörn Egilsson
Bergþóra Smáradóttir
Birgir Fannar Guðmundsson
Bjarni Rúnar Ingvarsson
Bryndís Tryggvadóttir
Elín Ásta Ólafsdóttir
Erla Sara Svavarsdóttir
Grétar Már Pálsson
Guðmundur Örn Sigurðsson
Guðrún María Guðjónsdóttir
Hlynur Pálsson
Jóhanna Sæmundsdóttir
Kristín Arna Ingólfsdóttir
Ólafur Már Lárusson
Óskar Bragi Guðmundsson
Ragnar Björnsson
Sandra Rán Ásgrímsdóttir
Sandra Matthíasdóttir
Sigurður Thorlacius
Steinar Berg Bjarnason
Vala Jónsdóttir

* Brautskráist með tvö próf.

Netspjall