Brautskráning kandídata laugardaginn 23. febrúar 2013 | Háskóli Íslands Skip to main content

Brautskráning kandídata laugardaginn 23. febrúar 2013

Laugardaginn 23. febrúar 2013 voru eftirtaldir 467 kandídatar brautskráðir frá Háskóla Íslands með 469 próf.

Félagsvísindasvið (185)

Félags- og mannvísindadeild (39)
MA-próf í blaða- og fréttamennsku (2)
Kolbeinn Tumi Daðason
Kristrún Heiða Hauksdóttir
MLIS-próf í bókasafns- og upplýsingafræði (4)
Dröfn Vilhjálmsdóttir
Guðrún Ólafsdóttir
Helgi Sigurbjörnsson
Hrafn H Malmquist
MA-próf í félagsfræði (1)
Sólveig Margrét Karlsdóttir
MA-próf í fötlunarfræði (1)
Steinunn Þóra Árnadóttir
MA-próf i mannfræði (2)
Edda Jónsdóttir
Helga Finnsdóttir
MA-próf í náms- og starfsráðgjöf (3)
Halldóra Lóa Þorvaldsdóttir
Ingibjörg Hanna Björnsdóttir
Sólveig R Kristinsdóttir
MA-próf í safnafræði (1)
Ragna Gestsdóttir
Diplómapróf í bókasafns- og upplýsingafræði með áherslu á upplýsinga- og skjalastjórn og rafræn samskipti hjá skipulagsheildum (1)
Jóna Jakobsdóttir
Diplómapróf í félagsfræði með áherslu á afbrotafræði (1)
Árni Sveinsson
Diplómapróf í fötlunarfræði (3)
Ásta Særún Þorsteinsdóttir
Ragnheiður Björg Guðmundsdóttir
Theodór Karlsson
Diplómapróf í hnattrænum tengslum, fólksflutningum og fjölmenningarfræði (1)
Árdís Kristín Ingvarsdóttir
Diplómapróf í safnafræði (2)
Karina Hanney Marrero*
Steinunn L Þorvaldsdóttir
Diplómapróf í þróunarfræði (1)
Reynir Finndal Grétarsson
BA-próf í bókasafns- og upplýsingafræði (3)
Björk Birkisdóttir
Halldóra Mathiesen
Magný Rós Sigurðardóttir 
BA-próf í félagsfræði (5)
Ásgerður Ottesen
Birgir Steinn Steinþórsson
Eva Björg Ægisdóttir
Katrín Rut Bessadóttir
Sólrún Sigvaldadóttir
BA-próf í mannfræði (5)
Elísabet Inga Knútsdóttir
Karl Fannar Sævarsson
Margrét Björk Agnarsdóttir
Sigurður Marteinsson
Sævar Logi Viðarsson 
BA-próf í þjóðfræði (3)
Aðalheiður M Steindórsdóttir
Íris Arthúrsdóttir
Vigdís Finnbogadóttir

Félagsráðgjafardeild (17)
Norrænt meistarapróf í öldrunarfræðum (1)
Vibeke Þorbjörg Þorbjörnsdóttir
BA-próf í félagsráðgjöf (16)
Anna Steinunn Árnadóttir
Anna Sigríður Jónsdóttir
Arna Pétursdóttir
Ástrós Una Jóhannesdóttir
Birna Karlsdóttir
Elísabet Bjarnadóttir
Guðbjörg Garðarsdóttir
Guðlaug Dagmar Jónasdóttir
Guðrún Brynhildur Árnadóttir
Gunnhildur Vala Valsdóttir
Halla Karen Guðjónsdóttir
Heimir Hilmarsson
Hrafnhildur Aradóttir
Karitas Hrund Harðardóttir
Svava Thordersen
Telma Hlín Helgadóttir

Hagfræðideild (14)
MS-próf í fjármálahagfræði  (4)
Baldur Kári Eyjólfsson
Björney Inga Björnsdóttir
Jökull Hauksson
Steinn Friðriksson
MS-próf í hagfræði  (1)
Snorri Jakobsson
MS-próf í heilsuhagfræði  (1)
Kristín Helga Birgisdóttir
BS-próf í hagfræði (5)
Auður Bergþórsdóttir
Hugrún Jónsdóttir
Kjartan Dige Baldursson
Kristinn Karel Jóhannsson
Reynir Björnsson
BA-próf í hagfræði (3)
Bjarki Vigfússon
Pétur Magnús Birgisson
Snorri Marteinsson

Lagadeild (22)
Meistarapróf í lögfræði (15)
Aðalbjörg Guðmundsdóttir
Angela Guðbjörg Eggertsdóttir
Anton Ástvaldsson
Björg Þorkelsdóttir
Elín Hrefna Ólafsdóttir
Erla Gunnlaugsdóttir
Eyrún Magnúsdóttir
Freyr Björnsson
Georg Andri Guðlaugsson
Gunnlaugur Helgason
Margrét Helga Kr Stefánsdóttir
Rútur Örn Birgisson
Skúli Á Sigurðsson
Thelma Þorbjörg Sigurðardóttir
Vilhjálmur Þór Svansson
LL.M.-próf í auðlindarétti og alþjóðlegum umhverfisrétti (1)
Rafael Merino Sanchez
BA-próf í lögfræði (6)
Birna Ketilsdóttir
Dagbjört Jónsdóttir
Davíð Örn Guðnason
Laufey Rún Ketilsdóttir
Rúnar Þór Jóhannsson
Stefán Björn Stefánsson

Stjórnmálafræðideild (41)
MA-próf í alþjóðasamskiptum (5)
Arna Þórdís Árnadóttir
Dagný Hulda Erlendsdóttir
Hildur H Sigurðardóttir
Pétur Fannberg Víglundsson
Rakel Rut Nóadóttir
MA-próf í kynjafræðum (3)
Aðalheiður Mjöll Þórarinsdóttir
Eygló Margrét Stefánsdóttir
Sigurbjörg K Ásgeirsdóttir
MPA-próf í opinberri stjórnsýslu (5)
Árni Gíslason
Bjarni Bjarnason
Herdís Sólborg Haraldsdóttir
Kristín Hreinsdóttir
Rósa Hrönn Ögmundsdóttir
Diplómapróf í alþjóðasamskiptum (2)
Ingibjörg Tönsberg
Jón Baldur Lorange
Diplómapróf í Evrópufræðum (1)
Soffía Eydís Björgvinsdóttir
Diplómapróf í opinberri stjórnsýslu (3)
Aron Thorarensen
Hafsteinn Ágúst Friðfinnsson
Laufey Ósk Geirsdóttir
Diplómapróf í opinberri stjórnsýslu fyrir starfsmenn í heilbrigðisþjónustu (8)
Anna Dagný Smith
Eva Hjörtína Ólafsdóttir
Guðlaug Einarsdóttir
Hulda Guðrún Bragadóttir
Ingibjörg Eiríksdóttir
Ólöf Sveinbjörg Sigurðardóttir
Sigríður Þórdís Valtýsdóttir
Sigurbjörg Hannesdóttir
Diplómapróf í opinberri stjórnsýslu fyrir stjórnendur í opinberum rekstri (3)
Berglind Lilja Þorbergsdóttir
Borghildur Sölvey Sturludóttir
Guðlaug Hrönn Pétursdóttir
Diplómapróf í smáríkjafræðum (3)
Nicolas Charles E Stéfanski
Paul Andrew Wentworth
Sine Almholt Hjalager
BA-próf í stjórnmálafræði (8)
Ágúst Bjarni Garðarsson
Barbara Hafdís Þorvaldsdóttir
Emilía Ásta Örlygsdóttir
Helga Finnsdóttir
Inga Valgerður Stefánsdóttir
Ingibjörg Sesselja Björnsdóttir
Kristján H Johannessen
Kristján R Thors

Viðskiptafræðideild (52)
MS-próf í fjármálum fyrirtækja (4)
Elísabet Gunnarsdóttir
Elvar Ingi Möller
Ninja Ýr Gísladóttir
Stefán Þór Björnsson
MS-próf í mannauðsstjórnun (8)
Anna Dís Guðbergdóttir Eydal
Brynja B Gröndal Grieve
Guðbjörg Huld Símonardóttir
Liselotta Elísabet Pétursdóttir
Rut Vilhjálmsdóttir
Sigurveig Helga Jónsdóttir
Unnur Eva Arnarsdóttir
Vilborg Grétarsdóttir
MS-próf í markaðsfræði og alþjóðaviðskiptum (8)
Aðalheiður Konráðsdóttir
Amir Mulamuhic
Andri Már Fanndal
Borgþór Ásgeirsson
Eloise Alana Freygang
Helgi Héðinsson
Hildur Ólöf Pétursdóttir
Soffía Erla Bergsdóttir
MS-próf í stjórnun og stefnumótun (7)
Darija Virbickaite
Egill Fivelstad
Elín Bragadóttir
Gissur Kolbeinsson
Helga Hassing
Snorri Fannar Guðlaugsson
Sólveig Þórarinsdóttir
MS-próf í viðskiptafræði (1)
Ómar Ásbjörn Óskarsson
BS-próf í viðskiptafræði (24)
Alexandra Dögg Sigurðardóttir
Anna Björk Haraldsdóttir
Benedikt Karl Karlsson
Berglind Guðrún Bergmann
Birna Harðardóttir
Daníel Þór Gerena
Daníel Ólafson
Davíð Arnarson
Dýrleif Halla Jónsdóttir
Guðný Sigríður Björnsdóttir
Gunnar Örn Runólfsson
Halldór Örn Egilsson
Harpa Guðlaugsdóttir
Harpa Sif Gunnlaugsdóttir
Hjálmtýr Grétarsson
Ingvar Rafn Stefánsson
Linda Björk Bjarnadóttir
Linda Hrönn K Schiöth
Marthe Sördal
Sigurður Heiðar Baldursson
Sindri Jónsson
Sophie Christin Meyer
Tanja Björg Sigurjónsdóttir
Wentzel Steinarr R Kamban

Heilbrigðisvísindasvið (74)

Hjúkrunarfræðideild (7)
MS-próf í hjúkrunarfræði (3)
Hulda Sveinbjörg Gunnarsdóttir
Hanna Kristín Guðjónsdóttir 
Rut Gunnarsdóttir
MS-próf í ljósmóðurfræði (2)
Guðrún Kormáksdóttir 
Steina Þórey Ragnarsdóttir
BS-próf í hjúkrunarfræði (2)
Jóhanna Guðrún Káradóttir
Kristín María Þórðardóttir

Lyfjafræðideild (2)
MS-próf í lyfjafræði (1)
Hrefna Sif Bragadóttir
BS-próf í lyfjafræði (1)
Karen Birna Guðjónsdóttir

Læknadeild (11)
MS-próf í líf- og læknavísindum (2)

Jóhann Frímann Rúnarsson
Svala Hilmarsdóttir Magnús
MS-próf í talmeinafræði (2)
Ingunn Högnadóttir
Linda Björk Markúsardóttir
MPH-próf í lýðheilsuvísindum (1)
Anna María Guðmundsdóttir
Kandídatspróf í læknisfræði (2)
Eyrún Baldursdóttir
Sólveig Sigurðardóttir
BS-próf í geislafræði (1)
Tehun Terfasa Dube
BS-próf í lífeindafræði (2)
Erla Sif Ástþórsdóttir
Karen Herjólfsdóttir
BS-próf í sjúkraþjálfun (1)
Íris Rós Óskarsdóttir

Matvæla- og næringarfræðideild (4)
MS-próf í næringarfræði (1)

Laufey Hrólfsdóttir
BS-próf í næringarfræði (3)
Brynhildur M Sigurðardóttir
Erla Rán Jóhannsdóttir
Hildur Ársælsdóttir

Sálfræðideild (51)
MS-próf í sálfræði (2)

Guðrún Sesselja Baldursdóttir
Sara Tosti
Cand. psych.-próf í sálfræði (1)
Þorsteinn Yraola
BS-próf í sálfræði (48)
Anna Marín Skúladóttir  
Arna Birgisdóttir  
Arngrímur Þórhallsson  
Berglind Ósk Magnúsdóttir
Berglind Melax   
Birta Brynjarsdóttir  
Björk Hjaltalín Stefánsdóttir 
Elísa Ósk Línadóttir  
Erla Sif Sveinsdóttir  
Erna Sigurðardóttir
Eva Bryndís Pálsdóttir  
Guðlaug Friðgeirsdóttir  
Guðmundur Jónsson  
Guðmundur Magnússon
Guðrún Haesler
Halla Ruth Halldórsdóttir 
Hrafn Ingason   
Íris Sif Ragnarsdóttir  
Jason Már Bergsteinsson 
Jóhanna Hreinsdóttir  
Jóhannes Svan Ólafsson 
Jón Gunnlaugur Gestsson 
Jóna Jóhanna Sveinsdóttir  
Karen Ösp Birgisdóttir
Kristín Margrét Arnaldsdóttir 
Linda Dögg Hólm  
Linda Karlsdóttir  
Oddur Finnsson  
Rebekka Ásmundsdóttir 
Rósa Hauksdóttir  
Rósa Björk Sigurgeirsdóttir 
Sara Huld Jónsdóttir
Selma Dögg Vigfúsdóttir 
Sigríður Björnsdóttir Arnar 
Sigríður Jóna Clausen  
Sigríður Heiða Kristjánsdóttir 
Sigríður Rakel Ólafsdóttir
Sigrún Hanna Klausen
Sigurþór Pétursson
Silja Björg Halldórsdóttir 
Stefán Árni Jónsson  
Sveinlaug Ósk Guðmundsdóttir 
Tara Dögg Bergsdóttir  
Thelma Dögg Ingadóttir  
Thelma Kristín Snorradóttir 
Valdís Björk Þorgeirsdóttir 
Þóra Óskarsdóttir
Þóra Björg Sigurðardóttir

Hugvísindasvið (80)

Deild erlendra tungumála, bókmennta og málvísinda (30)
MA-próf í frönskum fræðum (1)

Friðrika Tómasdóttir
MA-próf í Norðurlandafræðum (1)
Simon Reher
BA-próf í tveimur aðalgreinum:
- latínu og grísku (1)

Þorsteinn Önnuson Vilhjálmsson
BA-próf í dönsku (1)
Davíð Jacobsen
BA-próf í ensku (15)
Alda Hanna Grímólfsdóttir
Ágústa Rúnarsdóttir
Daníel Ingi Þórarinsson
Davíð Þór Guðmundsson
Elísabet Stenberg
Eydís Arna Sigurbjörnsdóttir
Ingibjörg Sigurgeirsdóttir
Mary Catherine Ólafsson
Mate Molnar
Melanie Jeane Adams
Ragna Björg Bjarnadóttir
Ragna Þorsteinsdóttir
Stefán Birgir Stefánsson
Úlfur Sturluson
Vilhjálmur Bergmann Bragason
BA-próf í frönskum fræðum (2)
Dóra Haraldsdóttir
Sarah Unnsteinsdóttir
BA-próf í japönsku máli og menningu (3)
Hildur Kristín Stefánsdóttir
Sindri Emmanúel Antonsson
Valdimar Björn Ásgeirsson
BA-próf í kínverskum fræðum (2)
Helga Árnadóttir
Urður Anna Björnsdóttir*
BA-próf í spænsku (3)
Maria Lourdes Cantero
Ríkey Júlíusdóttir
Sólrún Edda Tómasdóttir
BA-próf í þýsku (1)
Sunneva Ósk Hannesdóttir

Guðfræði- og trúarbragðafræðideild  (5)
Embættispróf í guðfræði, mag. theol. (2)

Halla Rut Stefánsdóttir
Páll Ágúst Ólafsson
Embættispróf í guðfræði, cand. theol. (2)
Arnaldur Máni Finnsson
Eva Björk Valdimarsdóttir
BA-próf í almennri trúarbragðafræði (1)
Ásta Margrét Elínardóttir

Íslensku- og menningardeild (25)
MA-próf í almennri bókmenntafræði (3)

Berglind Ýr Sveinbjörnsdóttir
Guðrún Elsa Bragadóttir
María Kristjánsdóttir
MA-próf í almennum málvísindum (1)
Þórhalla Guðmundsdóttir Beck
MA-próf í hagnýtri ritstjórn og útgáfu (1)
Anna Margrét Björnsdóttir
MA-próf í íslenskum fræðum (1)
Sigríður Helga Þorsteinsdóttir
MA-próf í Medieval Icelandic Studies (1)
David Bond West
MA-próf í þýðingafræðum (1)
Magnea J Matthíasdóttir
BA-próf í tveimur aðalgreinum:
- íslensku og ritlist (1)

María Ólöf Sigurðardóttir
BA-próf í almennri bókmenntafræði (4)
Gyða Fanney Guðjónsdóttir
Kjartan Már Ómarsson
Þorbjörg Matthíasdóttir
Þórdís Andrea Rósmundsdóttir
BA-próf í íslensku (3)
Birta Kristín Hjálmarsdóttir
Lára Halla Sigurðardóttir
Ragnheiður Jónsdóttir
BA-próf í íslensku sem öðru máli (1)
Artur Soltysiak
BA-próf í kvikmyndafræði (1)
Sólrún Jóhannesdóttir
BA-próf í listfræði (5)
Edda Halldórsdóttir
Kári Finnsson
Margrét Birna Sveinsdóttir
Sigríður Nanna Gunnarsdóttir
Valgerður Bergsdóttir
BA-próf í ritlist (1)
Vilhjálmur Pétursson
Diplómapróf í hagnýtri íslensku sem öðru máli (1)
Olga Aleksandrovna Jóhannesson

Sagnfræði- og heimspekideild (20)
MA-próf í hagnýtri menningarmiðlun (1)

Ragnheiður S Kjartansdóttir
MA-próf í heimspeki (1)
Elsa Haraldsdóttir
MA-próf í umhverfis- og náttúrusiðfræði (1)
Bára Huld Sigfúsdóttir
Diplómapróf í hagnýtri menningarmiðlun (1)
Karina Hanney Marrero*
BA-próf í heimspeki (7)
Benedikt Kristjánsson
Brynjar Smári Kristínar Hermannsson
Kristín Helga Schiöth
Sigurveig Þórhallsdóttir
Símon Örn Reynisson
Skúli Þór Magnússon
Stefán Frímann Jökulsson
BA-próf í sagnfræði (9)
Anna Heiða Baldursdóttir
Berglind Rósa Birgisdóttir
Birgir Tryggvason Flóvenz
Bryndís Bjarnadóttir
Gylfi Már Sigurðsson
Jóhann Ólafsson
Rakel Adolphsdóttir
Steinþór Kolbeinsson
Þóra Björk Valsteinsdóttir

Menntavísindasvið (57)

Íþrótta-, tómstunda- og þroskaþjálfadeild (10)
M.Ed.-próf í tómstunda- og félagsmálafræði (1)

Helga Þórunn Sigurðardóttir
MS-próf í íþrótta- og heilsufræði (1)
Sigurlín Garðarsdóttir
BS-próf í íþróttafræði (1)
Arna Björg Arnarsdóttir
BS-próf í íþrótta- og heilsufræði (1)
Bjarni Jóhannsson
BA-próf í tómstunda- og félagsmálafræði (2)
Hrafnhildur Kristbjörnsdóttir
Sigríður Margrét Einarsdóttir
BA-próf í þroskaþjálfafræði (4)
Adda Steina Haraldsdóttir
Elísa Ólafsdóttir
Íris Fönn Pálsdóttir
Sif Huld Albertsdóttir

Kennaradeild (32)
M.Ed.-próf í náms- og kennslufræði (9)

Árný Helga Reynisdóttir
Helena Herborg Guðmundsdóttir
Ívar Örn Reynisson
Kristín Sigurðardóttir
Nichole Leigh Mosty
Sonja Suska
Svanhvít Friðþjófsdóttir
Þóra Dögg Ómarsdóttir
Þórdís Sigríður Mósesdóttir
Viðbótardiplómapróf í kennslufræði framhaldskóla (2)
Hildur Björk Hörpudóttir
Stefan Christian Otte
B.Ed.-próf í grunnskólakennarafræði (14)
Anna Björk Erlingsdóttir
Auður Ösp Guðjónsdóttir
Ásta María Harðardóttir
Dagbjört Svava Jónsdóttir
Dóra Sif Ingadóttir
Halla Eyberg Þorgeirsdóttir
Hanna S Couper Ragnarsdóttir
Heiða Lind Heimisdóttir
Kristjana Ósk Kristjánsd Howard
Linda Agnarsdóttir
Margrét Ósk Marinósdóttir
Margrét Pálsdóttir
Sigurbjörg Lilja Ólafsdóttir
Þórhildur Daðadóttir
B.Ed.-próf í leikskólakennarafræði (4)
Hafrún Jóhannesdóttir
Lumnije Kelmendi
Þóranna Sigurbjörg Sverrisdóttir
Þuríður Ósk Pálmadóttir
Grunndiplómapróf í kennslufræði (3)
José A Rodriquez Lora
Jón Magnús Katarínusson
Markús G Sveinbjarnarson

Uppeldis- og menntunarfræðideild (15)
MA-próf í alþjóðlegu námi í menntunarfræði (2)

Megumi Nishida
Wenjie Xu
MA-próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á áhættuhegðun, forvarnir og lífssýn (1)
Margrét Aðalheiður Markúsdóttir
M.Ed.-próf í menntunarfræði (1)
Kolbrún Reynisdóttir
M.Ed.-próf í sérkennslufræði (3)
Inga Birna Sigfúsdóttir
Jóhanna Lovísa Gísladóttir
Sigrún Jónsdóttir
M.Ed.-próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á sérkennslufræði (2)
Hafdís Einarsdóttir
Hafdís Garðarsdóttir
Viðbótardiplómapróf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á sérkennslufræði (1)
Elín Anna Lárusdóttir
BA-próf í alþjóðlegu námi í menntunarfræði (3)
Bess Renee Neal
Kriselle Lou Suson Cagatin
Lærke Engelbrecht
BA-próf í uppeldis- og menntunarfræði (2)
Fjóla Sigrún Sigurðardóttir
Sigrún Tómasdóttir

Verkfræði- og náttúruvísindasvið (71)

Iðnaðarverkfræði-, vélaverkfræði- og tölvunarfræðideild (23)
MS-próf í iðnaðarverkfræði (3)

Áslaug Dagbjört Benónýsdóttir
Kristján Andrésson
Sara Elísabet Svansdóttir
MS-próf í tölvunarfræði (1)
Elsa Margrét Einarsdóttir
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Karl Martin Kjærheim
MS-próf í vélaverkfræði (2)
Kolbrún Ragna Ragnarsdóttir
Þóra Hlín Þórisdóttir
BS-próf í efnaverkfræði (1)
Arna Pálsdóttir
BS-próf í hugbúnaðarverkfræði (2)
Elvar Helgason
Hákon Þrastar Björnsson
BS-próf í iðnaðarverkfræði (6)
Ásgeir Ögmundarson
Hákon Stefánsson
Kristín Helga Magnúsdóttir
Rut Valgeirsdóttir
Snædís Ögn Flosadóttir
Stefán Már Möller
BS-próf í tölvunarfræði (4)
Atli Freyr Friðbjörnsson
Eiríkur Ernir Þorsteinsson
Hallbjörn Þór Guðmundsson
Torfi Gunnarsson
BS-próf í vélaverkfræði (3)
Fannar Benedikt Guðmundsson
Héðinn Ingi Þorkelsson
Snævar Leó Grétarsson

Jarðvísindadeild (8)
MS-próf í jarðfræði (4)

Andrés I Guðmundsson
Ásgeir Einarsson
Hera Guðlaugsdóttir
Þorbjörg Helga Hilmarsdóttir
BS-próf í jarðfræði (4)
Davíð Þór Óðinsson
Gauti Trygvason Eliassen
Heimir Ingimarsson
Stefán Benediktsson

Líf- og umhverfisvísindadeild (27)
MS-próf í líffræði (3)

Böðvar Þórisson
Dagmar Ýr Arnardóttir
Vigdís Sigurðardóttir
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (2)
Kristín Elísa Guðmundsdóttir
Ragna Dagbjört Davíðsdóttir
BS-próf í ferðamálafræði (14)
Aðalheiður Kr Hermannsdóttir  
Arnar Gísli Hinriksson
Aron Logi Hjaltalín
Dagný Björk Erlingsdóttir
Erna Sigríður Ágústsdóttir
Gissur Þór Rúnarsson
Harpa Dögg Fríðudóttir
Izabela Wiszniewska
Jón Þór Guðjohnsen
Kolbrún Ýrr Rolandsdóttir
Kolbrún Sigurðardóttir
Tinna Hrund Gunnarsdóttir
Urður Anna Björnsdóttir*
Þorgils Helgason
BS-próf í landfræði (4)
Birgitta Sveinsdóttir
Jóhanna Hrund Einarsdóttir
Margrét Mazmanian Róbertsdóttir
Regína Sigurðardóttir
BS-próf í líffræði (4)
Brynjar Rafn Ómarsson
Hildur Gyða Grétarsdóttir
Holger Páll Sæmundsson
Sandra Rut Vignisdóttir

Rafmagns- og tölvuverkfræðideild (1)
BS-próf rafmagns- og tölvuverkfræði (1)

Olgeir Gunnsteinsson

Raunvísindadeild (6)
MS-próf í efnafræði (2)

Ísak Sigurjón Bragason
Nanna Rut Jónsdóttir
BS-próf í eðlisfræði (1)
Eyjólfur Guðmundsson
BS-próf í efnafræði (3)
Bergur Gunnarsson
Guðni Þór Þrándarson
Sigríður Rós Einarsdóttir

Umhverfis- og byggingarverkfræðideild (6)
MS-próf í umhverfisverkfræði (2)

Ágúst Guðmundsson
Harpa Dögg Magnúsdóttir
BS-próf í umhverfis- og byggingarverkfræði (4)
Anna Beta Gísladóttir
Ástgeir Rúnar Sigmarsson
Hildur Sigurðardóttir
Kristján Hrafn Bergsveinsson

* Brautskráist með tvö próf.

Netspjall