Brautskráning kandídata laugardaginn 24. júní 2017 | Háskóli Íslands Skip to main content

Brautskráning kandídata laugardaginn 24. júní 2017

Netspjall

Brautskráning kandídata fór fram í Laugardalshöll laugardaginn 24. júní 2017.

Að þessu sinni voru brautskráðir 2089 kandídatar með 2093 próf. Brautskráningarathöfnin var tvískipt og voru framhaldsnemar brautskráðir fyrir hádegi en grunnnemar eftir hádegi.

• Kl. 10.30 fyrir hádegi, alls 812 kandídatar:

Félagsvísindasvið (324)

Félags- og mannvísindadeild (61)
MA-próf í aðferðafræði (1)
Atli Hafþórsson
MA-próf í bókasafns- og upplýsingafræði með sérhæfingu í upplýsinga- og skjalastjórnun og rafrænum samskiptum hjá skipulagsheildum (1)
Hulda Bjarnadóttir
MLIS-próf í bókasafns- og upplýsingafræði með sérhæfingu í stjórnun og stefnumótun (1)
Sigríður Ásta Björnsdóttir
MLIS-próf bókasafns- og upplýsingafræði með sérhæfingu í upplýsinga- og skjalastjórnun og rafrænum samskiptum hjá skipulagsheildum (1)
Auður Halldórsdóttir
MA-próf í félagsfræði (2)
Helgi Dan Stefánsson
Silja Runólfsdóttir
MA-próf í hnattrænum tengslum, fólksflutningum og fjölmenningarfræði (1)
Halldóra Jóhanna Þorláksdóttir
MA-próf í lýðheilsuvísindum (1)
Erna Rakel Baldvinsdóttir
MA-próf í mannfræði (1)
Elísabet Dröfn Kristjánsdóttir
MA-próf í náms- og starfsráðgjöf (18)
Anna Monika Arnórsdóttir
Birna Aðalheiður Árdal Birgisdóttir
Bryndís Haraldsdóttir
Brynja Dröfn Þórarinsdóttir
Guðbjörg Gerður Gylfadóttir
Guðrún Helga Ástríðardóttir
Guðrún Sigríður Guðmundsdóttir
Harpa Másdóttir Fenger
Heiða Björk Elísdóttir
Helga Sigríður Eiríksdóttir
Hólmfríður Karlsdóttir
Inga Sif Ingimundardóttir
Íris Ásgeirsdóttir
Kolbrún Vilhjálmsdóttir
Lára Hreinsdóttir
María Stefanía Stefánsdóttir
María Ósk Þorvarðardóttir
Sólveig Indriðadóttir
MA-próf í norrænni trú (3)
Felix Lummer
Joshua Allen Rood
Ólöf Bjarnadóttir
MA-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Anze Simnovec
MA-próf í upplýsingafræði (2)
Auður Bergþóra Erlarsdóttir
Klara Katrín Friðriksdóttir
MIS-próf í upplýsingafræði (3)
Anna Lilja Torfadóttir
Sigurrós Oddný Kjartansdóttir
Þuríður Anna Pálsdóttir
MIS-próf í upplýsingafræði með sérhæfingu í stjórnun og stefnumótun (2)
Hilma Gunnarsdóttir
Laufey Hallfríður Svavarsdóttir
MIS-próf í upplýsingafræði með sérhæfingu í upplýsingafræði og þekkingarmiðlun (1)
Katrín Níelsdóttir
MIS-próf í upplýsingafræði með sérhæfingu í upplýsinga- og skjalastjórnun og rafrænum samskiptum hjá skipulagsheildum (1)
Valey Jökulsdóttir
MA-próf í þróunarfræði (1)
Ragnhildur B. Guðmundsdóttir
Viðbótardiplóma í félagsfræði með sérhæfingu í afbrotafræði (2)
Gylfi Hvannberg
Klara Þorsteinsdóttir
Viðbótardiplóma í félagsfræði með sérhæfingu í stjórnun atvinnulífs og velferðar (1)
Berglind Indriðadóttir
Viðbótardiplóma í fötlunarfræði (2)
Bergþóra Sveinsdóttir
Sigurður Páll Jósteinsson
Viðbótardiplóma í fötlunarfræði með sérhæfingu í fötlunarfræði og opinberri stjórnsýslu (2)
Elísabet Árdís Sigurjónsdóttir
Unnur Ósk Steinþórsdóttir
Viðbótardiplóma í hnattrænum tengslum, fólksflutningum og fjölmenningarfræði (1)
Sólveig  Ása Tryggvadóttir
Viðbótardiplóma í safnafræði (4)
Edda Linn Rise
Helga J. Hallbergsdóttir
Hjörtur Þorbjörnsson
Sigríður Örvarsdóttir
Viðbótardiplóma í upplýsingafræði með sérhæfingu í stjórnun og stefnumótun (1)
Erna Karlsdóttir Kavalirek
Viðbótardiplóma í upplýsingafræði með sérhæfingu í upplýsinga- og skjalastjórn og rafrænum samskiptum hjá skipulagsheildum (3)
Geirþrúður Ósk Geirsdóttir
Helga Valey Erlendsdóttir
Rosana Davudsdóttir
Viðbótardiplóma í upplýsingafræði með sérhæfingu í upplýsingafræði og þekkingarmiðlun (2)
Elísabet Ólafsdóttir
Hjördís Magnúsdóttir
Viðbótardiplóma í þróunarfræði (2)
Bryndís Pálmarsdóttir
Christina Milcher

Félagsráðgjafardeild (32)
MA-próf til starfsréttinda í félagsráðgjöf (29)
Elfa María Geirsdóttir
Elísa Óðinsdóttir
Elva Dögg Baldvinsdóttir
Ester Guðlaugsdóttir
Gunnrún Theodórsdóttir
Harpa Rut Hallgrímsdóttir
Helga Kristín Magnúsdóttir
Hildur Eva Guðmundsdóttir
Jón Hjalti Brynjólfsson
Jónína Rut Matthíasdóttir
Júlía Margrét Rúnarsdóttir
Katrín Reimarsdóttir
Kristín Skjaldardóttir
Lilja Björk Guðrúnardóttir
Lovísa Jónsdóttir
Maja Loncar
Martha María Einarsdóttir
Nadía Borisdóttir
Olga Huld Gunnarsdóttir
Salbjörg Tinna Isaksen
Sigurborg Íris Vilhjálmsdóttir
Sjöfn Ólafsdóttir
Skúli Ragnar Skúlason
Soffía Guðrún Guðmundsdóttir
Svava Davíðsdóttir
Sædís Ösp Valdemarsdóttir
Sævar Jökull Björnsson
Thelma Hrund Guðjónsdóttir
Valgerður Rún Haraldsdóttir
MA-próf í öldrunarfræði (2)
Björk Bragadóttir
Kristbjörg Sóley Hauksdóttir
Viðbótardiplóma í öldrunarþjónustu (1)
Bryndís Hreiðarsdóttir

Hagfræðideild (7)
MS-próf í fjármálahagfræði (1)
Bragi Bragason
MS-próf í heilsuhagfræði (2)
Fríða Björg Leifsdóttir
Heiða Lind Baldvinsdóttir
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Sigríður Rós Einarsdóttir
M.Fin.-próf í fjármálum (3)
Jóhann Gísli Jóhannesson
Trausti Jónsson
Þorkell Kristinsson

Lagadeild (36)
MA-próf í lögfræði (32)
Auðný Vilhjálmsdóttir
Áslaug Björk Ingólfsdóttir
Birna Ósk Bjarnadóttir
Bryndís Ýrr Pálsdóttir
Daníel Karl Kristinsson
Einar Bjarni Einarsson
Elías Karl Guðmundsson
Erla Björk Guðjónsdóttir
Ernir Skorri Pétursson
Garðar Helgi Biering
Hildur Hjörvar
Hrafnhildur Ómarsdóttir
Hreiðar Ingi Eðvarðsson
Iðunn Garðarsdóttir
Ingibjörg Albertsdóttir
Ingunn Ósk Magnúsdóttir
Ína Bzowska Grétarsdóttir
Jenný Harðardóttir
Jón Steinar Þórarinsson
Jórunn Pála Jónasdóttir
Kristbjörg Fjóla Hrólfsdóttir
Magnús Valdimarsson
Ólafur Einar Ómarsson
Rúnar Þór Jóhannsson
Sigríður Dagbjört Ásgeirsdóttir
Sigurður Ágústsson
Sigurður Arnór Hreiðarsson
Sigurður Skúlason
Snæbjörn Valur Ólafsson
Þorsteinn Guðmundsson
Þorsteinn Ingason
Þorvarður Arnar Ágústsson
LL.M.-próf í auðlindarétti og alþjóðlegum umhverfisrétti (3)
Diljá Mist Einarsdóttir
Erik Carl Fredrik Hansson
Gabriel Roy
MA-próf í skattarétti og reikningsskilum (1)
Hilda Valdimarsdóttir

Stjórnmálafræðideild (75)
MA-próf í alþjóðasamskiptum (6)
Eyrún Inga Jóhannsdóttir
Fjóla Dögg Hjaltadóttir
Kristjana Júlía Þorsteinsdóttir
Stefán Daníel Jónsson
Urður Gunnarsdóttir
Vilborg Ólafsdóttir
MA-próf í blaða- og fréttamennsku (5)
Bára Huld Beck Sigfúsdóttir
Bergþóra Jónsdóttir
Helga María Guðmundsdóttir
Katrín Lilja Jónsdóttir
Þórhildur Erla Pálsdóttir
MA-próf í fjölmiðla- og boðskiptafræði (1)
Svavar Helgi Jakobsson
MA-próf í kynjafræði (1)
Ugla Stefanía Jónsdóttir
MA-próf í stjórnmálafræði (1)
Sunna Diðriksdóttir
MA-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Leidy Johanna Velasquez Serna
MPA-próf í opinberri stjórnsýslu (12)
Anna Sigurjónsdóttir
Ásrún Rudolfsdóttir
Eva Hjörtína Ólafsdóttir
Friðrik Hjörleifsson
Helga Jóna Eiríksdóttir
Íris Davíðsdóttir
Jóhanna Sigurjónsdóttir
Jón Ágúst Jónsson
Oddný Þóra Ólafsdóttir
Ríkey Sigurbjörnsdóttir
Sigurjón Skúlason
Þórhildur Elín Elínardóttir
Viðbótardiplóma í alþjóðasamskiptum (6)
Achola Otieno
Alexandra Dögg Steinþórsdóttir
Benedikt Kristjánsson
Bryndís Einarsdóttir
Lárus Helgi Ólafsson
Pála Hallgrímsdóttir
Viðbótardiplóma í fjölmiðla- og boðskiptafræðum (2)
Dagný Eir Ámundadóttir
Markús Þórarinn Þórhallsson
Viðbótardiplóma í hagnýtri jafnréttisfræði (3)
Emma Björk Hjálmarsdóttir
Sólveig Birna Júlíusdóttir
Unnur Ágústsdóttir
Viðbótardiplóma í opinberri stjórnsýslu (29)
Alma Ragnarsdóttir
Anna Bryndís Sigurðardóttir
Árný Margrét Eiríksdóttir
Berglind Steinsdóttir
Bjarnveig Magnúsdóttir
Björn Freyr Björnsson
Bryndís Þóra Þórsdóttir
Eiríkur Björn Björgvinsson
Guðrún Elín Benónýsdóttir
Halla Þórey Victorsdóttir
Hrafnhildur Ýr Bernharðsdóttir
Hörður Halldórsson
Inga Þöll Þórgnýsdóttir
Ingibjörg Magnúsdóttir
Jón Þorsteinn Sigurðarson
Kristín Lóa Ólafsdóttir
Linda Björk Rögnvaldsdóttir
Magnús G. Sigurgeirsson
María Gestsdóttir
Ólöf Sunna Gissurardóttir
Ragna María Ragnarsdóttir
Rannveig Klara Matthíasdóttir
Sigríður María Hreiðarsdóttir
Sigríður Ingadóttir
Sigríður Ólafsdóttir
Stella Á. Kristjánsdóttir
Sunna Guðmundsdóttir
Telma Sveinsdóttir
Þóra Marý Arnórsdóttir
Viðbótardiplóma í opinberri stjórnsýslu fyrir stjórnendur í heilbrigðisþjónustu (2)
Tara Lind Jónsdóttir
Þorsteinn Björn Gíslason
Viðbótardiplóma í opinberri stjórnsýslu fyrir stjórnendur í opinberum rekstri (3)
Birna Kristín Einarsdóttir
Hildur Einarsdóttir
Þorvaldur Gröndal
Viðbótardiplóma í smáríkjafræði (4)
Andrei Mensheinin
Jacob Bruce Borchardt
Lisa Green
Olivia Wynne Houck

Viðskiptafræðideild (113)
MS-próf í fjármálum fyrirtækja (3)
Jón Þorsteinn Oddleifsson
Marthe Sördal
Sólrún Jóna Böðvarsdóttir
MS-próf í mannauðsstjórnun (17)
Ásdís Halldórsdóttir
Ásta Ísberg
Björg Marianna Bernharðsdóttir
Egill Einarsson
Guðrún Halldóra Jónsdóttir
Hildur Steinþórsdóttir
Jóhanna Sesselja Erludóttir
Jón Tryggvi Jóhannsson
Kristrún Friðriksdóttir
Lolita Urboniene
Marta Kristín Jónsdóttir
Maryna Ivchenko
Ósk Auðunsdóttir
Ragnhildur Lena Helgadóttir
Rósa Björg Brynjarsdóttir
Sóley Kristjánsdóttir
Tinni Kári Jóhannesson
MS-próf í markaðsfræði og alþjóðaviðskiptum (16)
Aðalheiður Björg Halldórsdóttir
Ásta Karen Kristjánsdóttir
Elín Þórhallsdóttir
Elvar Páll Sigurðsson
Gísli Þór Gíslason
Guðmundur Böðvar Guðjónsson
Heiðar Örn Arnarson
Helga Guðrún Þorsteinsdóttir
Íris Björg Jóhannsdóttir
Kristín Inga Jónsdóttir
Peter Kristoffer Sigfússon
Sigríður Edda Steinþórsdóttir
Símon Jóhannesson
Sólveig Gunnarsdóttir
Sunna Ósk Ómarsdóttir
Víðir Örn Guðmundsson
MS-próf í nýsköpun og viðskiptaþróun (1)
Christina A. Mai
MS-próf í stjórnun og stefnumótun (5)
Harpa Hanssen Júlíusdóttir
Heiður Magný Herbertsdóttir
Íris Hrannardóttir
Linda Rós Jóhannesdóttir
Verena Schnurbus
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (2)
Christopher Glen Williams
Furqan Khan
MS-próf í viðskiptafræði (1)
Helga Þorsteinsdóttir
M.Fin.-próf í fjármálum (4)
Anna Kristjánsdóttir
Arnar Már Hrannarsson
Margeir Hafsteinsson
Óli Vernharður Ævarsson
M.Acc.-próf í reikningsskilum og endurskoðun (25)
Andri Elvar Guðmundsson
Arnar Pétursson
Ásgeir Thor Johnson
Áslaug Guðmundsdóttir
Einar Örn Sigurjónsson
Einir Tyrfingsson
Eydís Halldórsdóttir
Eyðdís Sunadóttir
Fríða Hrönn Elmarsdóttir
Garðar Þór Stefánsson
Gerður Þóra Björnsdóttir
Guðjón Magnússon
Guðmundur Óli Magnússon
Guðrún Anna Gísladóttir
Helena Rós Sigurðardóttir
Hulda Guðrún Jónasdóttir
Hörður Freyr Valbjörnsson
Kateryna Hlynsdóttir
Margrét Heiða Guðbrandsdóttir
Stefán Jóhann Jónsson
Valgerður Halla Kristinsdóttir
Vigdís Hauksdóttir
Ylfa Garpsdóttir
Þorkell Hólm Eyjólfsson
Þórhallur Axelsson
MBA-próf (39)
Andri Ólafsson
Anna Sigríður Jóhannesdóttir
Auður Þorgeirsdóttir
Benný Ósk Harðardóttir
Bryndís Sævarsdóttir
Böðvar Gunnarsson
Daníel Björnsson
Dóra Lind Vigfúsdóttir
Egill Jóhannsson
Einar Örn Björgvinsson
Erla Björg Guðmundsdóttir
Guðbjörg Þorsteinsdóttir
Guðjón Skúlason
Guðmundur Jónsson
Harpa Ólafsdóttir
Heimir Jónasson
Hrafn Sævaldsson
Hulda Hákonardóttir
Jóhann Björn Sveinbjörnsson
Jóhanna Helga Viðarsdóttir
Jónas Páll Jakobsson
Jónmundur Gunnar Guðmundsson
Kjartan Örn Sigurðsson
Kristján B. Sigurbjörnsson
Ólafur Hannesson
Rúnar Bragi Guðlaugsson
Sigríður Hulda Jónsdóttir
Sigríður Pjetursdóttir
Sigrún Hildur Jónsdóttir
Sigurbjörn Ingimundarson
Sigurður Áss Grétarsson
Sigurður Valur Sigurðsson
Sólrún Húnfjörð Káradóttir
Tinna Jóhannsdóttir
Ylfa Björg Jóhannesdóttir
Þóra Sveinsdóttir
Þórey Jónsdóttir
Þórhalla Pálsdóttir Snædal
Þórunn Inga Ingjaldsdóttir

Heilbrigðisvísindasvið (206)

Hjúkrunarfræðideild (54)
MS-próf í hjúkrunarfræði (7)
Anna Soffía Guðmundsdóttir
Arna Garðarsdóttir
Ásdís Guðmundsdóttir
Kristín Jóhannesdóttir
Sigríður María Atladóttir
Sigrún Guðný Pétursdóttir
Thelma Björk Árnadóttir
Kandídatspróf í ljósmóðurfræði (7)
Ásta Dan Ingibergsdóttir
Ella Björg Rögnvaldsdóttir
Heiða Björk Jóhannsdóttir
Jóhanna María Z. Friðriksdóttir
Lydía Stefánsdóttir
María Sveinsdóttir
Ragna Þóra Samúelsdóttir
Viðbótar- og starfsréttindanám – sérsvið hjúkrunar (40):
Diplómanám í gjörgæsluhjúkrun:
Andrea Kristjánsdóttir
Anna Halla Birgisdóttir
Anna Dóra Heiðarsdóttir
Ásta Ýrr Kristjánsdóttir
Berglind Beck
Brynja Dröfn Tryggvadóttir
Elínborg Jóna Ólafsdóttir
Elísabet Ellertsdóttir
Guðrún Stefánsdóttir
Helga Dögg Jónsdóttir
Hrafnhildur Jónsdóttir
Jóhanna Ósk Tryggvadóttir
Katrín Eva Marinósdóttir
Kristín Katla Swan
Melkorka Víðisdóttir
Regína Böðvarsdóttir
Sigrún Bjarnadóttir
Sigurrós Úlla Steinþórsdóttir
Silja Björg Róbertsdóttir
Þórdís Friðsteinsdóttir
Diplómanám í hjúkrun aðgerðasjúklinga:
Anna Elisabeth Obrecht
Álfheiður Snæbjörnsdóttir
Bergrún Sigr. Benediktsdóttir
Birna Katrín Hallsdóttir
Bríet Magnúsdóttir
Bryndís Elísa Árnadóttir
Elinóra Friðriksdóttir
Eyrún Harpa Hlynsdóttir
Hafdís Guðrún Benidiktsdóttir
Heiða Steinunn Ólafsdóttir
Kristín Sigurjónsdóttir
Magney Ósk Bragadóttir
Sigurveig Magnúsdóttir
Diplómanám í geðhjúkrun:
Jóhanna Guðmunda Þórisdóttir
Rósa Dagbjört Hilmarsdóttir
Diplómanám í öldrunarhjúkrun:
Josephine Manzanillo Ramos
Jórunn María Ólafsdóttir
Diplómanám í skurðhjúkrun:
Bryndís Theresía Gísladóttir
Eva Magnúsdóttir
Sólrún Áslaug Gylfadóttir
Lyfjafræðideild (25)
MS-próf í lyfjafræði (25)
Aníta Björk Sigurðardóttir
Auðunn Rúnar Gissurarson
Ásdís Alexandra Lee
Elín Árnadóttir
Elín Rut Erlingsdóttir
Elín Dröfn Jónsdóttir
Freydís Selma Guðmundsdóttir
Gígja Einarsdóttir
Halla Laufey Hauksdóttir
Inga Sæbjörg Magnúsdóttir
Ingibjörg Kristjánsdóttir
Íris Erla Gísladóttir
Íris Elva Jónsdóttir
Katla Sigurðardóttir
Margrét Guðmundsdóttir
Nikolina Popovic
Petra Osvaldová
Sesselja Gróa Pálsdóttir
Sigrún Birna Ö. Rúnarsdóttir
Sigurður Hrannar Sveinsson
Snorri Traustason
Sólveig Guðmunda Guðmundsdóttir
Steinunn Selma Jónsdóttir
Unnur Sverrisdóttir
Þóra Björg Ingvadóttir

Læknadeild (91)
MPH-próf í lýðheilsuvísindum (4)
Aðalheiður Rán Þrastardóttir
Guðrún Magnúsdóttir
Lars Óli Jessen
Monica van Oosten
MS-próf í geislafræði (1)
Björk Baldursdóttir
MS-próf í lífeindafræði (5)  
Fannar Theódórs
Harpa Mjöll Gunnarsdóttir
Sara Björk Southon
Sóldís Sveinsdóttir
Vala Jónsdóttir
MS-próf í líf- og læknavísindum (8)
Ásgeir Örn Arnþórsson
Drífa Hrund Guðmundsdóttir
Konstantin Shcherbak
Linda Hrönn Sighvatsdóttir
Marta Rós Berndsen
Sigurður Trausti Karvelsson
Sólborg Erla Ingvarsdóttir
Sæmundur Bjarni Kristínarson
MS-próf í talmeinafræði (2)
Berglind Jónsdóttir
Logi Pálsson
Kandídatspróf í læknisfræði (47)
Aðalsteinn Hjörleifsson
Andrea Bára Stefánsdóttir
Anna Kristín Gunnarsdóttir
Anna Mjöll Matthíasdóttir
Arnar Freyr Óskarsson
Arnljótur Björn Halldórsson
Atli Þengilsson
Berglind Bergmann Sverrisdóttir
Daníel Arnarson
Erna Hinriksdóttir
Erna Sif Óskarsdóttir
Eva Hrund Hlynsdóttir
Eyrún Arna Kristinsdóttir
Finnbogi Ómarsson
Guðmundur Dagur Ólafsson
Guðrún Katrín Oddsdóttir
Gunnar Björn Ólafsson
Haukur Kristjánsson
Helga Rún Garðarsdóttir
Helga Magnúsdóttir
Helgi Guðmundur Ásmundsson
Helgi Kristjánsson
Hrafnhildur Gunnarsdóttir
Hrafnkell Óskarsson
Indriði Einar Reynisson
Jón Halldór Hjartarson
Jón Magnús Jóhannesson
Klara Guðmundsdóttir
Linda Björk Kristinsdóttir
Margrét Guðrún Ásbjarnardóttir
Margrét Hlín Snorradóttir
Oddur Björnsson
Páll Óli Ólason
Perla Steinsdóttir
Pétur Rafnsson
Sara Magnea Arnarsdóttir
Sigríður María Kristinsdóttir
Sigrún Lína Pétursdóttir
Sigurður Jón Júlíusson
Stefán Árni H. Guðjohnsen
Steinar Orri Hafþórsson
Steinn Thoroddsen Halldórsson
Steinþór Árni Marteinsson
Unnur Lilja Úlfarsdóttir
Yrsa Yngvadóttir
Ýmir Óskarsson
Þórhildur Helga Guðjónsdóttir
Viðbótardiplóma í geislafræði (11)
Arndís Ásta Kolbeins
Berglind Ægisdóttir
Elías Jóhannesson
Guðlaug Arna Hannesdóttir
Helena Björk Hrannarsdóttir
Jón Trausti Traustason
Klara Ingólfsdóttir
Kristlaug Inga Sigurpálsdóttir
Marta Rós Ormsdóttir
Sólveig Svava Gísladóttir
Valur Sigurðarson
Viðbótardiplóma í lífeindafræði (3)
Andrea Katrín Ólafsdóttir
Dagný Ísafold Kristinsdóttir
Margrét Guðrún Gunnarsdóttir
Viðbótardiplóma í lýðheilsuvísindum (10)
Anna Þóra Ísfold Rebekkudóttir
Birna Ýr Magnúsdóttir
Guðný Þorgilsdóttir
Kristín E. Hólmgeirsdóttir
Oddný Jóhanna Jónsdóttir
Rut Rúnarsdóttir
Sara María Karlsdóttir
Sigrún Halldórsdóttir
Thelma Lind Guðmundsdóttir
Þórey Edda Heiðarsdóttir

Matvæla- og næringarfræðideild (10)
MS-próf í matvælafræði (4)
Elva Björk Traustadóttir
Guðlaug Gylfadóttir
Kristján Einar Guðmundsson
Málfríður Bjarnadóttir
MS-próf í næringarfræði (5)
Berglind Soffía Blöndal
Brynhildur M. Sigurðardóttir
Thelma Rut Grímsdóttir
Tinna Óðinsdóttir
Vilborg Kolbrún Vilmundardóttir
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Benjamin Aidoo

Sálfræðideild (24)
MS-próf í sálfræði (3)
Árni Þór Eiríksson
Guðbjörg Vilhjálmsdóttir
Vigdís Vala Valgeirsdóttir
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Soffía Svanhildar Felixdóttir
Cand.psych.-próf í sálfræði (20)
Alida Ósk Smáradóttir
Alma Sigríðar Sigurbjörnsdóttir
Auður Gróa Valdimarsdóttir
Elín Áslaug Ormslev
Fjóla Dís Markúsdóttir
Guðbjörn Lárus Guðmundsson
Gyða Dröfn Hjaltadóttir
Helga Heiðdís Sölvadóttir
Hildur Gunnarsdóttir
Hulda María Einarsdóttir
Ingibjörg Johnson
Kristjana Þórarinsdóttir
Kristján Helgi Hjartarson
Lárus Valur Kristjánsson
Margrét Brynja Guðmundsdóttir
Silja Jónsdóttir
Thelma Rún van Erven
Tinna Rut Torfadóttir
Valerija Bibic
Þóra Björk Ingólfsdóttir

Tannlæknadeild (8)
MPH-próf í lýðheilsuvísindum (1)

Svanhvít Dröfn Sæmundsdóttir
Cand.odont-próf í tannlæknisfræði (7)
Anna Margrét Bjarnadóttir
Ármann Hannesson
Brynja Gunnarsdóttir
Inger Eyjólfsdóttir
Ingibjörg Lára Sveinsdóttir
Kolbrún Edda Haraldsdóttir
Rakel Ósk Þrastardóttir

Hugvísindasvið (71)

Guðfræði- og trúarbragðafræðideild (12)
MA-próf í guðfræði (1)

Sigurður Ægisson
Mag.theol-próf í guðfræði (7)
Aldís Rut Gísladóttir
Henning Emil Magnússon
Jónína Ólafsdóttir
Kristján Arason
Sigfús Jónasson
Stefanía Guðlaug Steinsdóttir
Þuríður Björg Wiium Árnadóttir
Djáknanám – viðbótarnám (4)
Dagbjört Eiríksdóttir
Heiðdís Karlsdóttir
Jóhanna María Eyjólfsdóttir
Valdís Ólöf Jónsdóttir

Íslensku- og menningardeild (22)
MA-próf í almennri bókmenntafræði (1)

Eva Dagbjört Óladóttir
MA-próf í hagnýtri ritstjórn og útgáfu (2)
María Harðardóttir
Ragnheiður O. Davíðsdóttir
MA-próf í íslenskri málfræði (1)
Mirko Garofalo
MA-próf í íslenskri miðaldafræði (2)
Ah Leum Kwon
Kathrin Lisa van der Linde
MA-próf í norrænum víkinga- og miðaldafræðum (8)
Aleksi Nicolas Moine
Colin Grant Hirth
Daria Glebova
Grayson Del Faro Stocks
Jacquelyn Ward
Jesse Benjamin Barber
Karin Fjall Murray-Bergquist
Zachary Jordan Melton
MA-próf í ritlist (3)
Ragnheiður Harpa Leifsdóttir
Sigrún Elíasdóttir
Þuríður Elfa Jónsdóttir
MA-próf í þýðingafræði (3)
Róbert Sigurðarson
Tinna Björk Ómarsdóttir
Villimey K. M. Sigurbjörnsdóttir
Hagnýtt nám í þýðingum (2)
Aðalheiður Björk Ottósdóttir
Helga Guðmundsdóttir

Mála- og menningardeild (11)
MA-próf í bókmenntum, menningu og miðlun (1)

Greig Michael Stock
MA-próf í dönskukennslu (1)
Pelle Damby Caroee
MA-próf í ensku (3)
Ásta Karen Ólafsdóttir
Elísabet Jónsdóttir
Teresa Alma Sigfúsdóttir
MA-próf í enskukennslu (3)
Katherine Louise Þóra Davidson
Kristín Jónasdóttir
Súsanna Björg Vilhjálmsdóttir
MA-próf í frönskukennslu (1)
Bjarki Berg Guðmundsson
MA-próf í Norðurlandafræðum (1)
Ana Stanicevic
MA-próf í þýskukennslu (1)
Stefanie Meyer

Sagnfræði- og heimspekideild (25)
MA-próf í fornleifafræði (1)

Erik Antonio Snell Redon
MA-próf í hagnýtri menningarmiðlun (3)
Áslaug Tóka Gunnlaugsdóttir
Marín Guðrún Hrafnsdóttir
Sigríður R. Marrow Arnþórsdóttir
MA-próf í hagnýtri siðfræði (1)
Sigurbjörg Helgadóttir
MA-próf í heimspeki  (4)
Hrafnhildur Magnúsdóttir
Jan Martin Jónasson
Jón Bragi Pálsson
Tómas Ævar Ólafsson
MA-próf í sagnfræði (6)
Bjarni Grétar Ólafsson
Dalrún Jóhannesdóttir
Egill Steinar Fjeldsted
Kristján Pálsson
Markús Þ. Þórhallsson
Pontus Erik Gunnar Jaervstad
MA-próf í sögukennslu (1)
Gerður Eygló Róbertsdóttir
Viðbótardiplóma í gagnrýnni hugsun og siðfræði (2)
Katla Hólm Þórhildardóttir
Ingibjörg Adda Konráðsdóttir
Viðbótardiplóma í vefmiðlun (7)
Anna María Einarsdóttir
Anna Margrét Ólafsdóttir
Bylgja Valtýsdóttir
Dagbjört Tryggvadóttir
Heiðrún Ásta Guðmundsdóttir
Katrin Þóra Jonsson
Sigríður Einarsdóttir

Menntavísindasvið (168)

Íþrótta-, tómstunda- og þroskaþjálfadeild (13)
M.Ed.-próf í íþrótta- og heilsufræði (5)
Anna Dís Þórarinsdóttir
Aron Valur Þorsteinsson
Atli Jóhannesson
Bjarni Þorleifsson
Guðrún Jóhanna Þórðardóttir
MS-próf í íþrótta- og heilsufræði (1)
Þórdís Ása Dungal
MA-próf í menntun framhaldsskólakennara með sérhæfingu í tómstunda- og félagsmálafræði (1)
Hjalti Enok Pálsson
M.Ed.-próf í tómstunda- og félagsmálafræði (1)
Anna Margrét Tómasdóttir
MA-próf í þroskaþjálfafræði (1)
Guðrún Benjamínsdóttir
Viðbótardiplóma í heilbrigði og heilsuuppeldi (3)
Anna Lovísa Þorláksdóttir
Edda Björk Viðarsdóttir
Sigríður Elísabet Árnadóttir
Viðbótardiplóma í þroskaþjálfafræði (1)
Hlíf Hrólfsdóttir

Kennaradeild (105)
M.Ed.-próf í faggreinakennslu í grunnskóla (4)
Grímur Bjarnason
Gunnhildur Vilhjálmsdóttir
Hrefna Dögg Sigríðardóttir
Sævaldur Bjarnason
M.Ed.-próf í grunnskólakennarafræði (19)
Adda Valdís Óskarsdóttir
Elín Erlendsdóttir
Elísabeth Lind Ingólfsdóttir
Erla Lind Þórisdóttir
Erna Stefnisdóttir
Fanney Jónsdóttir
Gerður Geirsdóttir
Hafdís Maria Matsdóttir
Hákon Sæberg Björnsson
Ingibjörg Helga Sverrisdóttir
Karen Hrund Heimisdóttir
Linda Björk Gunnarsdóttir
Ósk Kristinsdóttir
Salbjörg Ragna Sævarsdóttir
Sara Rós Sigurðardóttir
Sigurbjörg Guðmundsdóttir
Sigurður Sveinn Þorkelsson
Sveinn Leó Bogason
Tanja Kristín Leifsdóttir
M.Ed.-próf í  grunnskólakennslu (3)
Einar Þór Jóhannsson
Hrönn Rúnarsdóttir
Ingveldur Ævarsdóttir
M.Ed.-próf í kennslufræði framhaldsskóla (1)
Bragi Þorfinnsson
M.Ed.-próf í kennslufræði grunnskóla (11)
Aldís Ploder Ottósdóttir
Ari Jóhannsson
Birna Friðbjört S. Hannesdóttir
Dagný Björk Arnljótsdóttir
Elín Svavarsdóttir
Halldór Sanchez
Harpa Gísladóttir
Jóhanna Gylfadóttir
Nína Katrín Jóhannsdóttir
Rakel Guðmundsdóttir
Sóley Ósk Sigurgeirsdóttir
M.Ed.-próf í leikskólakennarafræði (3)
Auður Ósk Hlynsdóttir
Helen Long
María Björg Benediktsdóttir
M.Ed.-próf í menntun framhaldsskólakennara (5)
Aðalbjörg Eva Aðalsteinsdóttir
Hermína Huld Hilmarsdóttir
Kristín Guðrún Jónsdóttir
Sævar Logi Ólafsson
Zulaia Johnston da Cruz
M.Ed.-próf í menntunarfræði leikskóla (3)
Lína Sigríður Hreiðarsdóttir
Sigríður Jóna Clausen
Sigrún Gyða Matthíasdóttir
M.Ed.-próf í náms- og kennslufræði (10)
Anna Guðrún Júlíusdóttir
Guðjón Torfi Sigurðsson
Helga Sigurðardóttir
Helga Margrét Þorsteinsdóttir
Kolbrún Jenný Gunnarsdóttir
Kristín Pétursdóttir
Sigrún Jónatansdóttir
Sigurrós Ásgerður Gunnarsdóttir
Ýr Þórðardóttir
Þorbjörg Sandholt
Viðbótardiplóma í kennslufræði framhaldsskóla (1)
Caitlin Meleney Wilson
Viðbótardiplóma í kennslufræði háskóla (6)
Atli Vilhelm Harðarson
Guðný Lilja Oddsdóttir
Margrét Sigrún Sigurðardóttir
Sigrún Harðardóttir
Snædís Huld Björnsdóttir
Sveinbjörg J. Svavarsdóttir
Viðbótardiplóma í málþroska og læsi (2)
Margrét Kristjánsdóttir
Sigrún Jónína Baldursdóttir
Viðbótardiplóma í menntun framhaldsskólakennara (19)
Fríða Björk Ólafsdóttir
Guðmundur Hafsteinn Viðarsson
Harpa María Wenger Eiríksdóttir
Hildur Ýr Ísberg
Joseph Thomas Hobson
Jón Snæbjörnsson
Kristján Hreinsson
María Smáradóttir Jóhönnudóttir
Nökkvi Jarl Bjarnason
Ragnhildur Hólmgeirsdóttir
Reynir Már Ásgeirsson
Sara Rebekka Davis
Sarah Skindbjerg Larsen
Sigrún Erna Geirsdóttir
Sveinbjörg Pálmarsdóttir
Unnur Edda Garðarsdóttir
Valgerður S. Kristjánsdóttir
Þorbjörg Erla Sigurðardóttir
Þorsteinn Önnuson Vilhjálmsson
Viðbótardiplóma í náms- og kennslufræði (10)
Bryndís Valdimarsdóttir
Dóra Marteinsdóttir
Erna Oddný Gísladóttir
Erna Ósk Steinarsdóttir
Heba Friðriksdóttir
Katrín Magnea Þorbjörnsdóttir
Malla Rós Valgerðardóttir
Sigríður Hallsteinsdóttir
Sigrún Þórólfsdóttir
Sólrún Hanna Guðmundsdóttir
Viðbótardiplóma í stærðfræði fyrir framhaldsskólakennara (8)
Dóróthea Margrét Einarsdóttir
Elín Björk Unnarsdóttir
Guðný Lilliendahl
Helga Jóhannsdóttir
Indriði Arnórsson
Sigrún Lilja Jónasdóttir
Snjólaug Steinarsdóttir
Valdís Björk Þorsteinsdóttir

Uppeldis- og menntunarfræðideild (51)
MA-próf í alþjóðlegu námi í menntunarfræði (1)

Bibiam M. Gonzalez Rodriguez
M.Ed.-próf í sérkennslufræði (2)
Elísa Davíðsdóttir
Gunnhildur Á. Jóhannsdóttir
MA-próf í uppeldis- og menntunarfræði (1)
Rakel Kemp Guðnadóttir
MA-próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á áhættuhegðun, forvarnir og lífssýn (5)
Bryndís Jónsdóttir
Eydís Einarsdóttir
Íris Dögg H. Marteinsdóttir
Margrét Sigurðardóttir
Ragnheiður Dísa Gunnarsdóttir
MA-próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á matsfræði (1)
Snædís Valsdóttir
M.Ed.- próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á sérkennslufræði (6)
Anna Björg Sigurðardóttir
Guðbjörg Ólafsdóttir
Helga Bogadóttir
Helga María Hallgrímsdóttir
Hjördís Kvaran Einarsdóttir
Jóhanna Rakel Sveinbjörnsdóttir
MA-próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á stjórnunarfræði menntastofnana (2)
Guðný Ester Aðalsteinsdóttir
Helga Sigríður Þórsdóttir
M.Ed.-próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á stjórnunarfræði menntastofnana (4)
Birna Sif Bjarnadóttir
Hálfdán Þorsteinsson
Íris Anna Steinarrsdóttir
Kristín Sigfúsdóttir
Viðbótardiplóma í uppeldis- og menntunarfræði (29)
Andrea Stefánsdóttir
Áslaug Björk Eggertsdóttir
Ásta Huld Henrysdóttir
Berglind Ágústsdóttir
Elísabet Gunnarsdóttir
Elísabet Karlsdóttir
Erla Berglind Sigurðardóttir
Guðrún Bára Gunnarsdóttir
Hallgerður Gunnarsdóttir
Hildur Hálfdanardóttir
Hildur Arnar Kristjánsdóttir
Hjördís Braga Sigurðardóttir
Ingunn Guðjónsdóttir
Ingunn Sveinsdóttir
Jóna Benediktsdóttir
Kristín Edda Guðmundsdóttir
Magnea Svava Guðmundsdóttir
Nanna Maren Stefánsdóttir
Ólöf Kristín Sívertsen
Ragna Björk Eydal
Sigríður Björk Kristinsdóttir
Sigríður Sigfúsdóttir
Soffía Ellertsdóttir
Stefanía Marta Katarínusdóttir
Telma Ýr Friðriksdóttir
Unnur Helga Óttarsdóttir
Valdís Björk Þorgeirsdóttir
Vilma Lily Hallgrímsson
Þórunn Jónsdóttir

Verkfræði- og náttúruvísindasvið (41)

Iðnaðarverkfræði-, vélaverkfræði- og tölvunarfræðideild (15)
MS-próf í iðnaðarverkfræði (7)
Árni Stefán Haldorsen
Ásgeir Örn Sigurpálsson
Elvar Þór Hjörleifsson
Emil Þorvaldsson
Ingunn Ýr Guðbrandsdóttir
Kristín Óskarsdóttir
Marvin Ingi Einarsson
MS-próf í menntun framhaldsskólakennara (tölvunarfræðikennsla) (1)
Eiríkur Ernir Þorsteinsson
MS-próf í vélaverkfræði (7)
Anton Örn Ívarsson
Aron Singh Helgason
Gísli Guðlaugsson
Gunnar Sveinn Rúnarsson
Jón Trausti Kárason
Kristinn Guðjónsson
Þórir Bjarni Traustason

Jarðvísindadeild (1)
MS-próf í jarðeðlisfræði (1)

Louis James Steigerwald

Líf- og umhverfisvísindadeild (16)
MS-próf í ferðamálafræði (2)

Gerður Gautsdóttir
Jóhanna Ásgeirsdóttir
MS-próf í landfræði (4)
Jasmine Anastasia Hayes
Melissa Arielle Peterson
Óskar Guðlaugsson
Renata Miranda Franciscon Rocha
MS-próf í líffræði (3)
Kristín Elísabet Allison
Maria Katrín Naumovskaya
Sigurður Óskar Helgason
MS-próf í lífupplýsingafræði (1)
Svanhvít Sigurjónsdóttir
MS-próf í menntun framhaldsskólakennara (líffræðikennsla) (1)
Hanna Valdís Guðjónsdóttir
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (5)
Edita Tverijonaite
Gunnhildur Eva Guðjohnsen Gunnarsdóttir
Nia Sigrun Perron
Victor Francisco Pajuelo Madrigal
Þorbjörg Ása Jónsdóttir

Raunvísindadeild (3)
MS-próf í verkfræðilegri eðlisfræði (3)

Arnar Sveinbjörnsson
MAS-próf í hagnýtri tölfræði (2)
Guðmundur Helgason
Stella Kristín Hallgrímsdóttir

Umhverfis- og byggingarverkfræðideild (6)
MS-próf í byggingarverkfræði (3)

Alasdair Paul Brewer
Ásmundur Þrastarson
Tjörvi Björnsson
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (2)
Jack Challis Clarke
Sidney Jasper Marschollek
MS-próf í umhverfisverkfræði (1)
Sturla Sigurðarson

-----------------------

Kl. 14.00 eftir hádegi, alls 1277 kandídatar:

Félagsvísindasvið (313)

Félags- og mannvísindadeild (69)
BA-próf í bókasafns- og upplýsingafræði (3)

Aneta Beata Wlodarczyk
Eygló Hulda Valdimarsdóttir
Kristrún Daníelsdóttir
BA-próf í félagsfræði (30)
Arnaldur Sigurðarson
Arnar Geir Gústafsson
Arnar Þór Þorsteinsson
Birgitta Rún Sveinbjörnsdóttir
Birna Dröfn Jónasdóttir
Bjarmi Grétarsson
Daði Daníelsson
Daníel E. Arnarsson
Diljá Sigurðardóttir
Egill Karlsson
Elínborg Kolbeinsdóttir
Guðmunda Sigurðardóttir
Halldór Rafn Jóhannsson
Helgi Einarsson
Helgi Ragúel Jóhannsson
Hrefna María Pálsdóttir
Hrefna Nilsen Tómasdóttir
Hörður Stefánsson
Inga Dóra Magnúsdóttir
Íris Björk Garðarsdóttir
Jón Rúnar Jónsson
Júlía Guðbjörnsdóttir
Kjartan Þór Ingason
Ragnheiður Björk Harðardóttir
Rósa Haraldsdóttir
Signý Rún Jóhannesdóttir
Sigríður Birna Sigvaldadóttir
Sonja Sif Þórólfsdóttir
Sóley Bára Bergsteinsdóttir
Þórdís Ylfa Þórsdóttir
BA-próf í mannfræði (27)
Aníta Rós Rúnarsdóttir
Aurelija Plonyte
Berglind Grímsdóttir
Bergþóra Sif Vigfúsdóttir
Dagný Rós Stefánsdóttir
Elva Björt Stefánsdóttir
Guðlaugur Daðason
Halldóra Sigríður Brandsdóttir
Hanna María Gylfadóttir
Hekla Skjaldardóttir
Hera Pálmadóttir
Hildur Ýr Jónsdóttir
Hildur Ólafsdóttir
Hildur Óttarsdóttir
Hugrún Snorradóttir
Jenný Kristín Valberg
Jóhann Sigurður Jóhannsson
Kristín Björk Smáradóttir
Margrét Björg Jakobsdóttir
Sigríður Fransiska Friðriksdóttir
Sjöfn Helgadóttir Bachmann
Sonja Karoline Sigurðardóttir
Steinar Már Unnarsson
Tanía Björk Gísladóttir
Theodóra Hanna Halldórsdóttir
Tinna Eik Rakelardóttir
Urður Ásta Eiríksdóttir
BA-próf í þjóðfræði (9)
Anna Margrét Hrólfsdóttir
Gréta Karen Friðriksdóttir
Gunnþórunn Valsdóttir
Iðunn Ósk Grétarsdóttir
Konný Sif Erlingsdóttir
Linda Hafdal
Sigríður Lína Daníelsdóttir
Sigrún Sigvaldadóttir
Sunneva Kristín Sigurðardóttir

Félagsráðgjafardeild (41)
BA-próf í félagsráðgjöf (41)
Alda Björt Gísladóttir
Aldís Sunna Ólafsdóttir 
Arndís Ósk Valdimarsdóttir
Ása Margrét Jóhannesdóttir
Berglind Ósk Alfreðsdóttir
Berglind Sesselja Bjarnadóttir
Berta María Hreinsdóttir
Biljana Boloban
Brynja Ýr Baugsdóttir
Dorianne Rós Kaspersma
Elísa Guðjónsdóttir
Erla Rós Heiðarsdóttir
Erla Dögg Sigurðardóttir
Guðlaug Birna Steinarsdóttir
Gyða Björk Ólafsdóttir
Halldóra Fanney Jónsdóttir
Hekla Dögg Ásmundsdóttir
Hildur Rán Andrésdóttir
Hlín Elfa Birgisdóttir
Hrafnhildur Sif Þórólfsdóttir
Jóna Björk Ómarsdóttir
Júlía Guðrún Björnsdóttir
Karlotta Jóhannsdóttir
Klara Alexandra Birgisdóttir
Kristín Ásta Kristinsdóttir
Lilja Gísladóttir
María Björk Jónsdóttir
Ólöf Rún Erlendsdóttir
Ragnheiður Hallgrímsdóttir
Sandra Jónsdóttir
Sandra Karen Magnúsdóttir
Sara Ólafsdóttir
Sif Sigurðardóttir
Soffía Erlingsdóttir
Sunna Sturludóttir
Svava Berglind Grétarsdóttir
Sveinn Ingi Bjarnason
Thelma Björk Ottesen
Torfey Rós Jónsdóttir
Unnur Erna Ólafsdóttir
Þorsteinn Ingi Arnarson

Hagfræðideild (17)
BS-próf í hagfræði (14)

Aðalsteinn Hugi Gíslason
Atli Arnarson
Árni Guðbjörnsson
Friðrik Þór Gunnarsson
Guðrún Sturludóttir
Jón Sigurður Snorri Bergsson
Jónas Atli Gunnarsson
Kristín Arna Björgvinsdóttir
Margrét Þórisdóttir
Ramuné Kamarauskaité
Þorsteinn Friðrik Halldórsson
Þórarinn Jónmundsson
Þórunn Helgadóttir
Þórunn Björk Steingrímsdóttir
BA-próf í hagfræði (3)
Ásgerður Alma Ómarsdóttir
Guðjón Bragi Benediktsson
Ísak Einar Rúnarsson

Lagadeild (51)
BA-próf í lögfræði (51)

Alexander Jakob Dubic
Alexander Örn Júlíusson
Arnar Óli Björnsson
Arnar Sveinn Harðarson
Arnór Freyr Fjölnisson
Axel Óli Atlason
Axel Kári Vignisson
Berglind Snorradóttir
Birkir Smári Guðmundsson
Brynjólfur Sigurðsson
Díana Jónsdóttir
Elín Jónsdóttir
Elísa Arnarsdóttir
Elva Þóra Arnardóttir
Emma Adolfsdóttir
Eva Hauksdóttir
Fjölnir Ólafsson
Guðbjartur Örn Gunnarsson
Guðni Friðrik Oddsson
Haukur Már Tómasson
Heiðbjört Sif Arnardóttir
Hersir Aron Ólafsson
Hildur Hilmarsdóttir
Hjörtur Magni Sigurðsson
Hjörvar Steinn Grétarsson
Hrafn H. Dungal
Hrafnkell Ásgeirsson
Jóhanna Sif Finnsdóttir *
Jón Birgir Eiríksson
Jón Sigurðsson
Jónatan Hróbjartsson
Jónína Birgisdóttir
Kristinn Ingi Jónsson
Kristinn Svansson
Kristín Kolka Bjarnadóttir
Kristín Edda Frímannsdóttir
Kristín Sif Magnúsdóttir Laxdal
Linda Íris Emilsdóttir
Magnús Ingi Guðmundsson
Marta Jónsdóttir
Ragnar Sveinsson
Ragnhildur Jóhanna Júlíusdóttir
Rán Þórisdóttir
Sandra Sif Sverrisdóttir
Silja Rán Arnarsdóttir
Snorri Sigurðsson
Sóley Lind Markúsdóttir
Stefán Snær Stefánsson
Sævar Bachmann Kjartansson
Unnur Arna Borgþórsdóttir
Þuríður Benediktsdóttir

Stjórnmálafræðideild (27)
BA-próf í stjórnmálafræði (27)

Alma Dögg Sigurvinsdóttir
Andri Henrysson
Arnþór Daði Guðmundsson
Auður Karlsdóttir
Ástvaldur Lárusson
Benedikt Valsson
Bergljót Mist Georgsdóttir
Birgir Þór Harðarson
Bjarki Þór Guðmundsson
Elísabet Ólafsdóttir
Elsie Kristinsdóttir
Eyrún Ásgeirsdóttir
Fanney Hrafnsdóttir
Helga Kristín Gunnlaugsdóttir
Helga Frímann Kristjánsdóttir
Hildur Ásta Þórhallsdóttir
Hólmsteinn Haraldsson
Hrefna Ragnhildur Jóhannesdóttir
Hrund Heimisdóttir
Jovana Pavlovic
Jóhann Bjarki Arnarsson Hall
Jónas Arnarsson
Ólöf Rún Gunnarsdóttir
Ólöf Anna Rudolfsdóttir
Pétur Birgisson
Þórarinn Gunnarsson
Þórir Steinn Stefánsson

Viðskiptafræðideild (105)
BS-próf í viðskiptafræði (105)

Adda Rún Jóhannsdóttir
Alexia Björk Lebas
Alma Dóra Ríkarðsdóttir
Andri Eyvindsson
Anna Katrín Valdimarsdóttir
Arna Diljá S. Guðmundsdóttir
Arna Margrét Ægisdóttir
Aron Friðrik Georgsson
Árni Þórmar Þorvaldsson
Ásdís Árnadóttir
Ásdís Bjarkadóttir
Ásdís Sigurjónsdóttir
Bergdís Bergsdóttir
Berglind Vignisdóttir
Berglind María Hlín Waagfjörð
Bjarki Steinn Benjamínsson
Björn Öder Ólason
Dafina Morina
Dagbjört Samúelsdóttir
Darri Freyr Atlason
Elfa Rós Helgadóttir
Erna Margrét Grímsdóttir
Erna Dögg Hjaltadóttir
Eva-Charlotte Haensel
Fannar Freyr Ásgeirsson
Gísli Steinn Gíslason
Grímur Steinn Karlsson
Guðmundur Níelsson
Guðni Páll Guðmundsson
Guðný Sigurbjörg Thordersen
Guðrún Breiðfjörð Pétursdóttir
Gunnar Richter
Hanna Bergmann Sverrisdóttir
Helga Hólm Guðbjörnsdóttir
Helga Kristín Tryggvadóttir
Helgi Steinn Björnsson
Hera Sólveig Ívarsdóttir
Hildur Sif Jónsdóttir
Hildur Sigþórsdóttir
Hilma Jónsdóttir
Hjalti Freyr Sigtryggsson
Hjörleifur Þórðarson
Hjörtur Steinn Hilmarsson
Hlynur Þór Árnason
Hólmfríður Magnúsdóttir
Íris Dögg Eiðsdóttir
Íris Einarsdóttir
Jóel Evert Patreksson Thomas
Jóhann Andri Gunnarsson
Jóhann Ólafur Schröder
Jóhanna Bech Ásgeirsdóttir
Jóhanna Magnúsdóttir
Jón Bjarni Kristinsson
Jón Gísli Ström
Jórunn Ósk Ágústsdóttir
Justina Zelvyté
Karen Sif Viktorsdóttir
Karen Sigurlaugsdóttir
Karolína Vilborg Torfadóttir
Katrín Kaaber
Kjartan Ólafsson
Kolbeinn Már Guðjónsson
Kolbeinn Stefánsson
Kristjana Ýr Þráinsdóttir
Kristján Ari Sigurðsson
Kristinn Bernhard Kristinsson
Lilja Guðrún Sæþórsdóttir
Lýður Jónsson
Magnús Pétur Lýðsson
Margrét Guðjónsdóttir
Margrét Irma Jónsdóttir
Margrét Sif Magnúsdóttir
Mímir Hafliðason
Nína Ingólfsdóttir
Nína Birna Þórsdóttir
Oddný María Kristinsdóttir
Oddný Blöndal Ragnarsdóttir
Orri Freyr Guðmundsson
Ólafur Freyr Árnason
Ólafur Auðunn Steinþórsson
Páll Frímann Árnason
Pétur Árni Ágústsson
Ragnar Aðalsteinn Guðjónsson
Ragnar Týr Smárason
Rakel Hrund Fannarsdóttir
Rannveig Gauja Guðbjartsdóttir
Rebekka Ósk Heiðarsdóttir
Rebekka Helga Pálsdóttir
Sigrún Bender
Sigrún Brynjarsdóttir
Sigurður Árni Magnússon
Silja Karen Lindudóttir
Sindri Geirsson
Sóldís Alda Óskarsdóttir
Stefán Tómas Franklín
Stefán Víðir Ólafsson
Sveinn Ólafur Melsted
Tinna Rut Hauksdóttir
Tómas Pétursson
Trausti Friðbertsson
Unnur Gréta Ásgeirsdóttir
Valgerður Anna Einarsdóttir
Vigdís Guðmundsdóttir
Vilborg Ásta Árnadóttir
Þórey Arna Snorradóttir

Heilbrigðisvísindasvið

Hjúkrunarfræðideild (77)
BS-próf í hjúkrunarfræði (77)

Aðalbjörg Ellertsdóttir
Aldís Hauksdóttir
Andrea Hlín Harðardóttir
Anna Kristín Einarsdóttir
Anna Kristín Leifsdóttir
Anna Lind Þórhallsdóttir
Anný Mjöll Sigurðardóttir
Arna Björk Kristbjörnsdóttir
Auður Ólafsdóttir
Auður Ósk Þorsteinsdóttir
Auður Þórðardóttir
Ása Kolbrún Hauksdóttir
Berglind St. Eysteinsdóttir
Berglind Ósk Ólafsdóttir
Birna Rún Birgisdóttir
Birta Rún Sævarsdóttir
Bjartey Ingibergsdóttir
Clara Guðjónsdóttir
Edda Rún Kjartansdóttir
Elín Björnsdóttir
Elísabet Brynjarsdóttir
Elísabet Ósk Ögmundsdóttir
Elsa Björg Árnadóttir
Eyrún Jónsdóttir
Guðlín Jóna Ómarsdóttir
Guðný Sigurðardóttir
Gunnhildur H. Blöndal
Halla Björg Ólafsdóttir
Halldóra Þóra Birgisdóttir
Halldóra Anna Þorvaldsdóttir
Helena Rut Jónsdóttir
Helga Heiða Helgadóttir
Henný Björk Birgisdóttir
Hildur Birna Helgadóttir
Hilma Ýr Davíðsdóttir
Hrefna Rún Magnúsdóttir
Hugrún Eva Valdimarsdóttir
Jóhanna Jóhannsdóttir
Katharina Ólöf R. Helgadóttir
Katla Marín Jónsdóttir
Katrín Ólafsdóttir
Kristín Kristmundsdóttir
Lára Viðarsdóttir
Lea Hrund Guðjónsdóttir
Lilja Björk Bjarnadóttir
Lilja Kristín Guðjónsdóttir
María Sif Ingimarsdóttir
María Björk Ríkharðsdóttir
Ólöf Ýr Ragnarsdóttir
Ragnheiður Perla Hjaltadóttir
Rakel Sif Jónsdóttir
Rut Vestmann
Sandra Ösp Konráðsdóttir
Sigrún Sæmundsdóttir
Sigrún María Valsdóttir
Sigurdís Egilsdóttir
Sólborg Ingunn Magnúsdóttir
Sólveig Gunnarsdóttir
Steinunn Ruth T. Guðmundsdóttir
Sunna Eiríksdóttir
Sunna María Helgadóttir
Sunneva Björk Gunnarsdóttir
Svala Rakel Hjaltadóttir
Svandís Edda Gunnarsdóttir
Sylvía Rós Bjarkadóttir
Telma Glóey Jónsdóttir
Thelma Lind Guðmundsdóttir
Tinna Björk Óskarsdóttir
Tinna Sigurðardóttir
Torfhildur Hólm Jensdóttir
Unnur Smáradóttir
Unnur Rebekka Þráinsdóttir
Þorbjörg Anna Steinarsdóttir
Þórdís Edda Hjartardóttir
Þórhildur Briem
Þórunn Hanna Ragnarsdóttir
Þuríður Skarphéðinsdóttir

Lyfjafræðideild (27)
BS-próf í lyfjafræði (27)

Agnes Eir Magnúsdóttir
Agnes Engilráð Scheving
Anna Elísabet Arnþórsdóttir
Arnar Þór Ásgeirsson
Baldvin Þór Gestsson
Brynja Gunnarsdóttir
Dýrleif Hanna Sigmundsdóttir
Guðjón Trausti Skúlason
Gunnar Jökull Johns
Helma Björk Óskarsdóttir
Hólmfríður Gylfadóttir
Jóhann Sigurðsson
Kári Arnarson
Kristinn Páll Sigurbjörnsson
Kristín Björk Lárusdóttir
Laufey Jónasdóttir
Margrét Sif Sigurðardóttir
María Rún Gunnlaugsdóttir
Rebekka Hafþórsdóttir
Sigríður Eygló Unnarsdóttir
Selma Jónsdóttir
Snæfríður Dröfn Pétursdóttir
Sólveig Sara Ólafsdóttir
Tinna Harðardóttir
Unnur Karen Guðbjörnsdóttir
Valgerður Anna Ólafsdóttir
Valgerður Sigtryggsdóttir

Læknadeild (120)
BS-próf í geislafræði (11)

Arndís Ásta Kolbeins
Berglind Ægisdóttir
Elías Jóhannesson
Guðlaug Arna Hannesdóttir
Helena Björk Hrannarsdóttir
Jón Trausti Traustason
Klara Ingólfsdóttir
Kristlaug Inga Sigurpálsdóttir
Marta Rós Ormsdóttir
Sólveig Svava Gísladóttir
Valur Sigurðarson
BS-próf í lífeindafræði (12)
Ásdís Birna Hermannsdóttir
Berglind Björk Magnúsdóttir
Eva Hauksdóttir
Guðbjörg Júlía Magnúsdóttir
Harpa Sif Halldórsdóttir
Hildur Torfadóttir
Kristbjörg Arna Albertsdóttir
Marta Mikaelsdóttir
Sandra Berglind Tómasdóttir
Sigríður Larsen
Sigríður Ólafsdóttir
Stefanía Ásgeirsdóttir
BS-próf í læknisfræði (42)
Alda Kristín Guðbjörnsdóttir
Andrea Björg Jónsdóttir
Arnar Snær Ágústsson
Ármann Jónsson
Árný Jóhannesdóttir
Ásdís Hrönn Sigurðardóttir
Berta Guðrún Ólafsdóttir
Birna Brynjarsdóttir
Daníel Kristinn Hilmarsson
Dóra Sigurbjörg Guðmundsdóttir
Eggert Ólafur Árnason
Einar Bragi Árnason
Elísabet Daðadóttir
Ellen María Gunnarsdóttir
Elva Rut Sigurðardóttir
Gísli Þór Axelsson
Guðrún Margrét Viðarsdóttir
Gústav Arnar Davíðsson
Halldór Arnar Guðmundsson
Helga Margrét Þorsteinsdóttir
Hjördís Ýr Bogadóttir
Hrafn Hlíðdal Þorvaldsson
Hrafnhildur Bjarnadóttir
Hugrún Þórbergsdóttir
Ívar Örn Clausen
Jóhanna Dröfn Stefánsdóttir
Kristín Óskarsdóttir
Margrét Arna Viktorsdóttir
Ólafur Orri Sturluson
Ragna Sigurðardóttir
Rebekka Rós Tryggvadóttir
Sara Margrét Guðnýjardóttir
Signý Rut Kristjánsdóttir
Sigríður Þóra Birgisdóttir
Stefán Orri Ragnarsson
Stella Rún Guðmundsdóttir
Surya Mjöll Agha Khan
Sævar Þór Vignisson
Unnar Óli Ólafsson
Þorkell Einarsson
Þórdís Þorkelsdóttir
Ægir Eyþórsson
BS-próf í sjúkraþjálfun (25)
Alma Rún Kristmannsdóttir
Birna Ósk Aradóttir
Björn Hákon Sveinsson
Elísabet Þórunn Guðnadóttir
Fanney Elsa Hólmgeirsdóttir
Gísli Vilhjálmur Konráðsson
Guðjón Gunnarsson
Guðný Þóra Guðnadóttir
Halldóra Huld Ingvarsdóttir
Herdís Anna Magnúsdóttir
Klara Einarsdóttir
Kolbeinn Tumi Baldursson
Kristín Ósk Gísladóttir
María Guðnadóttir
Ólafía Helga Jónasdóttir
Rakel Jóhannesdóttir
Soffía Klemenzdóttir
Styrmir Örn Vilmundarson
Sunna Ösp Runólfsdóttir
Svandís Ösp Long
Þórunn Gísladóttir Roth
BS-próf í sjúkraþjálfunarfræði (30)
Adam Snær Jóhannesson
Aðalbjörg Birgisdóttir
Aldís Edda Ingvarsdóttir
Andri Geir Jónasson
Árni Steinn Steinþórsson
Berglind Óskarsdóttir
Bríet Mörk Ómarsdóttir
Eiríkur Bergmann Henn
Elín Rós Jónasdóttir
Fjóla Björg Ragnarsdóttir
Guðni Rafn Harðarson
Guðrún Halla Guðnadóttir
Ingibjörg Ásta Halldórsdóttir
Jóhanna Björk Viktorsdóttir
Jón Helgi Ingvarsson
Jón Birgir Kristjánsson
Ketill Heiðar Hauksson
Kristinn Ólafsson
Malen Björgvinsdóttir
Margrét Katrín Jónsdóttir
Nadia Margrét Jamchi
Nína Dóra Óskarsdóttir
Orri Gunnarsson
Ragnar Freyr Gústafsson
Rakel Rós Ágústsdóttir
Sigurður Jón Sveinsson
Smári Hrafnsson
Svandís Björk Guðmundsdóttir
Tinna Bjarndís Bergþórsdóttir
Þorsteinn Viðar Heimisson

Matvæla- og næringarfræðideild (12)
BS-próf í matvælafræði (5)

Ingibjörg Ásbjörnsdóttir
Rúnar Ingi Tryggvason
Sara Heimisdóttir
Sigríður Erla Markúsdóttir
Stefán Örn Snæbjörnsson
BS-próf í næringarfræði (7)
Anna Katrín Gísladóttir
Birna Varðardóttir
Guðmundur Gaukur Vigfússon
Jónas Baldursson
Kaja Gertin Grétarsdóttir
Ragnhildur Guðmannsdóttir
Þórhildur Guðjónsdóttir

Sálfræðideild (64)
BS-próf í sálfræði (64)

Aðalbjörg Ósk Gunnarsdóttir
Alexandra Arnardóttir
Anna Guðrún Guðmundsdóttir
Anna Sigríður Valgeirsdóttir
Anna Margrét Þrastardóttir
Arna Þorbjörg Halldórsdóttir
Arna Nadía Pálsdóttir Hillers
Auður Elísabet Friðriksdóttir
Auður Sif Kristjánsdóttir
Ásdís Jónsdóttir
Ásdís Kristjánsdóttir
Bjartur Guðmundsson
Dagný Þorgilsdóttir
Edda Sólveig Þórarinsdóttir
Elva Björk Bjarnadóttir
Emilía Ásta Jacqueline Giess
Eydís Þuríður Halldórsdóttir
Eydís Perla Martinsdóttir
Guðbergur Geir Jónsson
Guðjón Jóhannesson
Guðlaug María Sveinbjörnsdóttir
Guðrún Ósk Stefánsdóttir
Heiða Ósk Garðarsdóttir
Heiða Hlín Matthíasdóttir
Heiðrún Dagmar Eiríksdóttir
Helga Sigríður Hartmannsdóttir
Hildur Eva Ásmundardóttir
Hilma Rós Ómarsdóttir
Hjörtur Þórisson
Hörður Skúli Daníelsson
Hörn Valdimarsdóttir
Inga Rún Sæmundsdóttir
Ingi Már Þorvaldsson
Ingimar Elí Hlynsson
Íris Sverrisdóttir
Jóhanna Margrét Sigurðardóttir
Jónína Kristbjörg Björnsdóttir
Kristján Guðmundsson
Laufey Erla Jónsdóttir
Lára Sigurðardóttir
Liv Elísabet Friðriksdóttir
Magnús Pálmi Gunnarsson
Maren Ósk Elíasdóttir
Margrét Harpa Jónsdóttir
Margrét G. Kristjánsson
Nína Guðrún Guðjónsdóttir
Ólafur Þórðarson
Petra Ruth Rúnarsdóttir
Rannveig Gestsdóttir
Regína Bergdís Erlingsdóttir
Sara Rós Einarsdóttir
Signý B. Laxdal Valgarðsdóttir
Sigríður Helgadóttir
Steinarr Ólafsson
Steinunn Júlía Rögnvaldsdóttir
Sunna Siggeirsdóttir
Svandís Gunnarsdóttir
Sæunn Ragnarsdóttir
Tara Kristín Kjartansdóttir
Unnur Héðinsdóttir
Valdís Kristjánsdóttir
Vigdís Ásgeirsdóttir
Zivilé Vaisyté
Þórhildur Ólafsdóttir

Tannlæknadeild (4)
BS-próf í tannsmíði (4)

Borghildur Aðalsteinsdóttir
Ingibjörg Einarsdóttir
Rakel Ásta Sigurbergsdóttir
Rebekka Jenný Reynisdóttir

Hugvísindasvið (202)

Guðfræði- og trúarbragðafræðideild (8)
BA-próf í guðfræði (7)
Benjamín Hrafn Böðvarsson
Berglind Hönnudóttir
Dagur Fannar Magnússon
Hafdís Davíðsdóttir
Helga Bragadóttir
Pétur Ragnhildarson
Stefanía Bergsdóttir
BA-próf í guðfræði – djáknanám (1)
Daníel Ágúst Gautason

Íslensku- og menningardeild (110)
BA-próf í almennri bókmenntafræði (7)

Guðrun í Jákupsstovu
Lovísa Rut Kristjánsdóttir
Marinella Arnórsdóttir
Rebekka Sif Stefánsdóttir
Sigríður K Ingimarsdóttir
Sjöfn Hauksdóttir
Þórhildur D. Sigurjónsdóttir
BA-próf í almennum málvísindum (5)
Berglaug Ásmundardóttir
Brynja Sif Hlynsdóttir
Guðrún Sigmundsdóttir
Hjördís Hafsteinsdóttir
Ingibjörg Gylfadóttir
BA-próf í íslensku (10)
Anna María Eiríksdóttir
Birta Rós Arnórsdóttir
Elínrós Þorkelsdóttir
Gunnlaugur Bjarnason
Halldóra Jónsdóttir
Heiðrún Hödd Jónsdóttir
Jóhanna Sif Finnsdóttir *
Jóna Kristjana Hólmgeirsdóttir
Karitas Hrundar Pálsdóttir
Þórey Hlín Ö. Hlynsdóttir
BA-próf í íslensku sem öðru máli (14)
Ahmad Husam Ahmad Al Hassan *
Aleksandra Julia Wegrzyniak
Alwin-Jon Hills
Anna Chilimoniuk
Dayana Vilas Boas Alves
Ewelina Osmialowska
Fang Lu
Julie Rose Summers
Katalin Racz
Katleen Abbeel
Lesley Anne Jaclyn Chung
Miroslaw Ólafur Ambroziak
Olga Lúsía Pálsdóttir
Xinyu Zhang
BA-próf í kvikmyndafræði (3)
Hjördís Jóhannsdóttir
Katrín Guðmundsdóttir
Sindri Dan Garðarsson
BA-próf í listfræði (9)
Cecilie Cedet Gaihede
Estrid Þorvaldsdóttir
Guðni Rósmundsson
Halla Björk Kristjánsdóttir
Halldóra Hilmarsdóttir
Hrafnkell Hringur Helgason
Kristbjörg Ólafsdóttir
Kristófer Páll Viðarsson
Sigríður Erna Sverrisdóttir
BA-próf í táknmálsfræði (3)
Elsa Guðbjörg Björnsdóttir
Ingibjörg Gissunn Jónsdóttir
Sandra Björk Halldórsdóttir
Diplómapróf í hagnýtri íslensku sem öðru máli (59)
Abdallah E. S. Alshbaki
Abegail Anne Labajo Soriano
Alexandra Zsofia Kelemen
Ann Marie Wawersik
Artiana Mocka
Bao Thang Ngo
Barbara Olga Horyn
Bich Khuyen Tran
Catherine Isabelle M. Thrainsson
Cherie Quimada Resgonia
Daniela Katarzyna Zbikowska
Daria Podenok
Deanne Corpuz Labro
Diana Lene Natavio Estonilo
Efthymios Gkyrtis
Elena Goruleva
Elizabeth Anne Bond
Gale Anne Lezada
Gustav Anders Wollmén
Hannah Jane Cohen
Hannah Priscilla Dedace Tan
Iliana Elizabeth Gonzalez Flores
Imee Dugay Acob
Janna Hazel Jamsen
Jefferson Seville Siano
Jim Vincent Dumanon Calo
John Fortune Surban Brizo
Kathrin Marie Casubuan Decena
Lorena Obeja Cepeda
Ma. Jessyle Ladura
Magdalena Feliks
Maria Alejandra Larrea Silva
Maybelle Tequillo Buayaban
Mengxue Wu
Mladen Zivanovic
Mona Teza Obeja Cepeda
Nhan Minh Vuong
Pernille Bay
Polina Baraban
Queny Campos Domaoal
Ragnar Garðarsson
Rebecca Scott Lord
Rolly Ignacio Tamondong
Roman Singayan Aquino
Ruby Joy Patagoc Mutia
Stephen Aparre Mejias
Susanna Leitch
Thi Dieu Linh Nguyen
Thi Huyen Lam
Thi Thanh Huong Nguyen
Thi Thanh Tam Pam
Thi Thái Ha Nguyen
Thi Thien Trang Nguyen
Tomasz Piotr Kwiatkowski
Varvara Lozenko
Williams Sarfo-Baafi
Xiaobing Yu

Mála- og menningardeild (57)
BA-próf í dönsku (2)

Berglind Hrönn Einarsdóttir
Vaka Dóra Róbertsdóttir
BA-próf í ensku (23)
Ahmad Husam Ahmad Al Hassan *
Amelía Christine Scholl
Andrés Páll Baldursson
Borghildur Þorbjargardóttir
Elfar Andri Aðalsteinsson
Eva Jóhanna Óskarsdóttir
Eyrún Elíasdóttir
Fríða Jónsdóttir
Gréta Hauksdóttir
Guðmundur Ásgeir Sveinsson
Guðný Ósk Laxdal
Helga Margrét Helgadóttir
Íris Dögg Gunnarsdóttir
Johanna Stöttinger
Jóhann Daníel Jimma
July Dayan Parra Lopera
Klara Sif Skarphéðinsdóttir
Kristrún Ásta Arnfinnsdóttir
Natalia Rynkowska
Ragnheiður Halldórsdóttir
Sara Sigríðar Ingvarsdóttir
Sigrún Árdís Einarsdóttir
Þórey Þórsdóttir
BA-próf í frönskum fræðum (5)
Arndís Lóa Magnúsdóttir
Ásta Lovísa Arnórsdóttir
Ásta Ólafsdóttir
Felicia Mariana Pralea
Guðrún Zoëga
BA-próf í japönsku máli og menningu (9)
Árni Björn Árnason
Cesar V. Rodriguez Cedillo
Davíð Agnar D. Hraunfjörð
Fríða Theodórsdóttir
Justin Þór Daníelsson Pollock
Ragnheiður Þórðardóttir
Ragnhildur Björk Jóhannsdóttir
Sigríður Lilja Skúladóttir
Þorri Anh Duc Ingvason
BA-próf í kínverskum fræðum (4)
Bjarni Mikael Baldursson
Daði Már Jensson
Francesca Zhang
Vigdís Birna Sæmundsdóttir
BA-próf í norsku (1)
Sigríður Björnsdóttir
BA-próf í rússnesku (1)
Hildur Helga Sigurðardóttir
BA-próf í spænsku (4)
Arnrún Ósk J. Eysteinsdóttir
Dóra Stefánsdóttir
Guðrún Rögnvaldardóttir
Linda Corina Maria Dotterweich
BA-próf í sænsku (1)
Anastasiia Andreeva
BA-próf í þýsku (1)
Sigríður Lind Þorbjörnsdóttir
Diplómapróf í akademískri ensku (1)
Anne-Marie Tremblay-Quennevile
Diplómapróf í hagnýtri frönsku fyrir atvinnulífið (2)
Ásdís Thorlacius Ólafsdóttir
Ragna Björk Bragadóttir
Diplómapróf í hagnýtri spænsku fyrir atvinnulífið (1)
Aðalheiður K. Jensdóttir
Diplómapróf í hagnýtri þýsku fyrir atvinnulífið (2)
Agata Dominika Klimczak
Ágúst Skorri Sigurðsson

Sagnfræði- og heimspekideild (27)
BA-próf í fornleifafræði (2)

Sigurður Snæbjörn Stefánsson
Svavar Níelsson
BA-próf í heimspeki (10)
Arnar Einarsson
Arnór Sveinn Aðalsteinsson
Elínborg Harpa Önundardóttir
Helga Hvanndal Björnsdóttir
Helgi Jónsson
Helgi Júlíus Sævarsson
Ingi Jóhann Friðjónsson
Jóhann Viðar Hjaltason
Jóhanna Gunnþóra Guðmundsdóttir
Steinar Sigurjónsson
BA-próf í sagnfræði (15)
Arnfríður Inga Arnmundsdóttir
Aron Steinþórsson
Baldur Þór Finnsson
Bergur Þórmundsson
Bjarni Þórarinn Hallfreðsson
Bjarni Ólafsson
Brynhildur Lea Ragnarsdóttir
Brynjólfur Þór Guðmundsson
Kolbrún Fjóla Rúnarsdóttir
Ragnar Haukur Sverrisson
Rósa Stefánsdóttir
Stefán Hrafn Stefánsson
Tómas Ingi Shelton
Þórunn Þorsteinsdóttir
Ægir Þór Jahnke

Menntavísindasvið (167)

Íþrótta-, tómstunda- og þroskaþjálfadeild (76)
BS-próf í íþrótta- og heilsufræði (12)

Anna Kristín Einarsdóttir
Brynhildur Ósk Ólafsdóttir
Daníel Örn Baldvinsson
Dísa Ragnheiður Magnúsdóttir
Franziska Jóney Pálsdóttir
Hámundur Örn Helgason
Hilmar Sigurjónsson
Hrund E. Thorlacius
Pálmi Snær Hlynsson
Svala Kristfríður Eyjólfsdóttir
Védís Á. Beck Valdemarsdóttir
Þorsteinn Hauksson
BA-próf í tómstunda- og félagsmálafræði (27)
Anna Lilja Björnsdóttir
Anton Örn Björnsson
Berglind Rún Torfadóttir
Birgir Steinn Stefánsson
Birna Daðadóttir Birnir
Daníel Birgir Bjarnason
Davíð Pálsson
Dóra Sveinsdóttir
Dröfn Freysdóttir
Dröfn Jónsdóttir
Esther Ósk Arnórsdóttir
Eygló Antonsdóttir
Fanney Þórisdóttir
Gísli Felix Ragnarsson
Ingibjörg Ólafsdóttir
Ingimar Guðmundsson
Ívar Orri Kristjánsson
Karitas Sumati Árnadóttir
Kristín Kristinsdóttir
Magnea Kristín Snorradóttir
Ragney Líf Stefánsdóttir
Rakel Guðmundsdóttir
Rakel Ýr Jóhannsdóttir
Rósa Kristín Indriðadóttir
Sonja Einarsdóttir
Sunna Ottósdóttir
Örn Arnarson
BA-próf í þroskaþjálfafræði (23)
Andrea Björk Sigurvinsdóttir
Birgir Jakob Hansen
Björn Finnbogason
Elfa Björk Kristjánsdóttir
Elva Björk Guðmundsdóttir
Ester Jónasdóttir
Guðlaug Sunna Gränz
Heiða Björg Valdimarsdóttir
Jóhanna Rut Stefánsdóttir
Kristín Ósk Karlsdóttir
Linda Björk Snæbjörnsdóttir
Lovísa Jóhannsdóttir
Martha Lind Róbertsdóttir
Nicoleta Lacramioara Jidiuc
Oddrún Ýr Sigurðardóttir
Ragnheiður Pétursdóttir
Sigurbjörn Rúnar Björnsson
Thelma Dögg Árnadóttir
Tinna Kristjánsdóttir
Víðir Sigurðsson
Þórður Atli Þórðarson
Þórunn Skúladóttir
Þuríður Marín Jónsdóttir
Grunndiplóma í starfstengdu námi fyrir fólk með þroskahömlun (14)
Agnes Eir Snæbjörnsdóttir
Anna Kristín Gunnlaugsdóttir
Daníel Ólafsson
Fjóla Dögg Önnudóttir
Haukur Guðmundsson
Inga Hanna Jóhannesdóttir
Jóhanna Þórkatla Eiríksdóttir
Jónína Rósa Hjartardóttir
Katrín Guðrún Tryggvadóttir
Kristinn Sigurður Ásgeirsson
Ragnheiður M. Kristjánsdóttir
Sigurður Guðmundsson
Svavar Jón Árnason
Telma Þöll Þorbjörnsdóttir

Kennaradeild (69)
B.Ed.-próf í faggreinakennslu í grunnskóla (9)

Andri Freyr Björnsson
Gerða Jóna Ólafsdóttir
Halldóra Lind Guðlaugsdóttir
Jónatan Vignisson
Kristján Geir Þorsteinsson
Ólöf Sif Halldórsdóttir
Sigrún Dóra Jóhannsdóttir
Sólveig Þórðardóttir
Þuríður Helga Guðbrandsdóttir
B.Ed.-próf í grunnskólakennarafræði (4)
Helga Björg Flóventsd. Johansen
Karen Erna Ellertsdóttir
Nína María Gústavsdóttir
Vagnbjörg Magnúsdóttir
B.Ed.-próf í grunnskólakennslu (35)
Auður Eysteinsdóttir
Ása Gunnarsdóttir
Áslaug Dóra Einarsdóttir
Berglind Kjartansdóttir
Berglind Ósk Kristjánsdóttir
Birna Friðgeirsdóttir
Birna Ósk Óskarsdóttir
Dagbjört Sævarsdóttir
Elsa Björk Guðjónsdóttir
Erna Valtýsdóttir
Eygló Dögg Hreiðarsdóttir
Eyrún Briem Kristjánsdóttir
Eyrún Inga Magnúsdóttir
Guðbjörg Guðjónsdóttir
Helga Haraldsdóttir
Helga Sigurðardóttir
Hrafntinna Grettisdóttir
Hrefna Marín Sigurðardóttir
Hörður Arnarson
Jóhanna Sigrún Andrésdóttir
Karen Dögg Úlfarsdóttir Braun
Kolbrún Guðmundsdóttir
Lilja Sif Bjarnadóttir
Lilja Sigurðardóttir
Margrét Rán Þorbjörnsdóttir
Ólafur Sigurðsson
Ólína Laufey N. Sveinsdóttir
Ragnar Örn Bragason
Ragnheiður Alma Snæbjörnsdóttir
Sandra Óskarsdóttir
Snædís Vagnsdóttir
Sólrún Sigurðardóttir
Svanhildur Lilja Svansdóttir
Telma Ýr Birgisdóttir
Valgerður Þórsdóttir
B.Ed.-próf í kennslu ungra barna í grunnskóla (3)
Aðalheiður Ósk Tobíasdóttir
Berta Sandholt
Teresa Birna Björnsdóttir
B.Ed.-próf í kennslufræði verk- og starfsmenntunar (2)
Hannes Valgeirsson
Kristján Einar Einarsson
B.Ed.-próf í leikskólakennarafræði (12)
Anna Marzena Bielinska-Majewska
Ástrós Þóra Valsdóttir
Danijela Zivojinovic
Díana Lind Guðbjargardóttir
Elsa Margrét Árnadóttir
Eygló Ósk Guðjónsdóttir
Hallbera Rún Þórðardóttir
Haraldur Axel Haraldsson
Hlín Pálsdóttir
Linda Rut Svansdóttir
Oddný Guðríður Pálmadóttir
Sunneva Svavarsdóttir
Grunndiplóma í kennslufræði fyrir iðnmeistara (4)
Grétar Ingólfur Guðlaugsson
Hermann Þór Marinósson
Kristjana Bjarkl Sigurðardóttir
Sigurður Rúnar Ívarsson

Uppeldis- og menntunarfræðideild (22)
BA-próf í alþjóðlegu námi í menntunarfræði (1)

Luis Mikel Arreaga
BA-próf í uppeldis- og menntunarfræði (22)
Alda Björk Harðardóttir
Almar Enok Ólafsson
Andrea Ösp Andradóttir
Ásdís Erla Þorsteinsdóttir
Ásrún Rúnarsdóttir
Ásta Rós Snævarsdóttir
Guðfinna Ágústsdóttir
Hafdís Birna Guðmundsdóttir
Hrafnhildur Erla Guðmundsdóttir
Hrafnhildur Rós Valdimarsdóttir
Hugrún Árnadóttir
Hulda Sif Gunnarsdóttir
Ingibjörg Ósk Ólafsdóttir
Ingimundur Óskar Jónsson
Jóhanna María Þorvaldsdóttir
Jón Vilberg Jónsson
Jónína Margrét Sigurðardóttir
Kristín Guðbjört Guðmundsdóttir
Ólafía Kristín Norðfjörð
Sveinbjörg Anna Karlsdóttir
Þórunn Jakobsdóttir

Verkfræði- og náttúruvísindasvið (294)

Iðnaðarverkfræði-, vélaverkfræði- og tölvunarfræðideild  (139)
BS-próf í efnaverkfræði (11)

Anna Ingvarsdóttir
Atli Freyr Magnússon
Freyja Björk Dagbjartsdóttir
Gísli Eyjólfsson
Hilmar Yngvi Birgisson
Katrín Blöndal
Magnús Máni Sæmundarson
Pétur Már Gíslason
Ragnar Leví Guðmundarson
Styrmir Svavarsson
Vera Roth
BS-próf í hugbúnaðarverkfræði (21)
Atli Þór Sigurgeirsson
Ástrós Einarsdóttir
Egill Ian Guðmundsson
Egill Örn Sigurjónsson
Gezim Haziri
Gísli Georgsson
Guðbjartur Ingi Sigurbergsson
Guðmundur Sigurðsson
Gunnar Thor Örnólfsson
Halla Björk Ragnarsdóttir
Helena Ólafsdóttir
Hildur Ösp Sigurjónsdóttir
Kristófer Másson
Matthías Karl Karlsson
Oddgeir Páll Georgsson
Ólafur Örn Guðmundsson
Ólafur Magnússon
Pétur Helgi Einarsson
Stefán Carl Peiser
Sunna Halldórsdóttir
Sveinn Víkingur Þorsteinsson
BS-próf í iðnaðarverkfræði (22)
Agnar Darri Sverrisson
Arna Gréta Sveinsdóttir
Arngrímur Þórhallsson
Darri Egilsson
Eva Linda Gunnarsdóttir
Eydís Ása Þórðardóttir
Eyþór Heimisson
Guðrún Jóna Baldursdóttir
Guðrún Svava Kristinsdóttir
Harpa Þrastardóttir
Haukur Barri Símonarson
Jón Ingvar Þorgeirsson
Júlía Eyfjörð Jónsdóttir
Jökull Rolfsson
Lilja Dögg Helgadóttir
María Þórisdóttir
Matthías Jónsson
Málfríður Guðný Kolbeinsdóttir
Perla Ásmundsdóttir
Sverrir Eðvald Jónsson
Sæunn Sif Heiðarsdóttir *
Þórdís Anna Björnsdóttir
Þrúður Starradóttir
BS-próf í tölvunarfræði (70)
Andri Friðriksson
Anna Kristína Lobers
Ari Arnaldsson
Arna Björgvinsdóttir
Arnar Ingi Gunnarsson
Arnar B. Símonarson
Arnór Pétur Marteinsson
Ármann Atli Sigurðsson
Birgir Sveinn Jakobsson
Bjarni Hannesson
Brynjar Sigurðsson
Daníel Andri Pálsson
Egill Vignisson
Einar Brandsson
Einar Jóhannesson
Eiríkur Atli Briem
Elísabet Ýr Sigurðardóttir
Eyjólfur Árni Karlsson
Eyrún Þrastardóttir
Finnur Þór Helgason
Fjóla Kristín Traustadóttir
Friðjón Júlíusson
Gísli Ingólfsson
Gunnar Atli Eggertsson
Gunnþór Karl Rafnsson
Gústaf Halldór Gústafsson
Hafrún Harðardóttir
Halldór Reynir Tryggvason
Hallgrímur Davíð Egilsson
Hallgrímur Hrafn Einarsson *
Haraldur Grétarsson
Haukur Barri Símonarson
Heiðrún Björk Helgadóttir
Helga Hjartardóttir
Henrý Þór Jónsson
Ingi Páll Eiríksson
Ivan Elí Du Teitsson
Jónas Guðmundsson
Jökull Jóhannsson
Kolbeinn Þorbergsson
Kristófer Guðni Kolbeins
Linda Rós Jónsdóttir
Magnús Blöndal Jóhannsson
Marelle Maeekalle
Matthías Sigurbjörnsson
Nökkvi Sverrisson
Ólafur Ingi Guðmundsson
Óskar Ólafsson
Pedro Luis Carvalho
Pétur Guðmundur Ingimarsson
Ricky Hien Tuong
Ríkharður Bjarni Einarsson
Sandra Marín Gunnarsdóttir
Sif Pétursdóttir
Sigurður Gauti Samúelsson
Sigurgeir Ólafsson
Sigurþór Pétursson
Símon Rafn Bjarnason
Skúli Einarsson
Skúli Ingvarsson
Snæbjörn Valur Lilliendahl
Steinar Sindri Agnarsson
Svava Hildur Bjarnadóttir
Sæunn Sif Heiðarsdóttir *
Tihomir Drobnjak
Unnur Kristín Brynjólfsdóttir
Úlfur Alexander Einarsson
Þórdís Hildur Þórarinsdóttir
Þórunn Arna Ómarsdóttir
Þórunn Sif Þórarinsdóttir
BS-próf í vélaverkfræði (15)
Arnar Evgení Gunnarsson
Aron Steinn Guðmundsson
Auður Guðjónsdóttir
Auður Gunnarsdóttir
Árni Ingimarsson
Baldur Geir Gunnarsson
Benedikt Árni Harðarson
Greipur Garðarsson
Ívar Hannes Pétursson
Ólöf Embla Kristinsdóttir
Sólrún Traustadóttir
Stefnir Húni Kristjánsson
Styrmir Svavarsson
Svavar Konráðsson
Valtýr Bjarnason

Jarðvísindadeild (17)

BS-próf í jarðeðlisfræði (2)
Eiríkur Örn Jóhannesson
Sigurður Ragnarsson
BS-próf í jarðfræði (15)
Bjarki Freyr Bjarnason
Björgvin Valdimarsson
Chanee Thianthong
Egill Örn Sigurpálsson
Erla Guðný Helgadóttir
Halla Margrét Viðarsdóttir
Helga Kristín Torfadóttir
Iðunn Kara Valdimarsdóttir
Ingþór Björgvinsson
Íris Eva Einarsdóttir
Katrín Steinþórsdóttir
Lovísa Mjöll Guðmundsdóttir
María Jóna Helgadóttir
Sigurður Ýmir Richter
Sigurður Patrekur Thoroddsen

Líf- og umhverfisvísindadeild (78)
BS-próf í ferðamálafræði (44)

Alexander Ágúst Sverrisson
Andri Berg Hallsson
Ari Björn Sardarsson
Ása Marta Sveinsdóttir
Berglind Björk Sigurðardóttir
Birkir Árnason
Björk Gunnarsdóttir
Böðvar Schram
Daði Már Steinsson
Elinóra Guðmundsdóttir
Elsa Hrund Bjartmarz
Friðþjófur Ottó Ragnars
Grétar Ingi Erlendsson
Guðfinna Birta Valgeirsdóttir
Guðrún Ljósbrá Björnsdóttir
Halldóra S. Halldórsdóttir
Helga Kristín Guðmundsdóttir
Helga Hákonardóttir
Hrefna Lára Sighvatsdóttir
Hulda Björk Guðmundsdóttir
Ingibjörg Sara Guðmundsdóttir
Ísey Dísa Hávarsdóttir
Jenný Lárentsínusdóttir
Jóhanna Jóhannesdóttir
Jóhanna Rut Sævarsdóttir
Kolfinna Lína Kristínardóttir
Kristín Sverrisdóttir
Kristrún Heiða Ragnarsdóttir
Lára Rut Jóhannsdóttir
Margrét Þórðardóttir
Nejra Mesetovic
Óðinn Kári Karlsson
Ragnhildur Jóna Eyvindsdóttir
Saga Sigurðardóttir
Salka Rún Sigurðardóttir
Sara Kristjánsdóttir
Sigurlaug Rúnarsdóttir
Sunna Maren Þórsdóttir
Særún Gréta Hermannsdóttir
Tinna Skúladóttir
Unnur Svavarsdóttir
Þórdís Pétursdóttir
Þórdís Erla Sveinsdóttir
Þula Ásgeirsdóttir
BS-próf í landfræði (4)
Daníel Þórhallsson
Finnur Guðmundarson Olguson
Haukur Árni Björgvinsson
Lárus Steindór Björnsson
BS-próf í lífefna- og sameindalíffræði (7)
Arnar Þór Björgvinsson
Hafrún Hálfdánardóttir
Ingibjörg L. Kubielas Hafliðadóttir
Jakob Jakobsson
Kristbjörg María Gunnarsdóttir
Salbjörg Kristín Sverrisdóttir
Sunneva Smáradóttir
BS-próf í líffræði (23)
Aron Bjarki Jósepsson
Berglind Dögg Ómarsdóttir
Brynja Cassandra Onus
Brynja Valgeirsdóttir
Freyja Pétursdóttir
Hákon Björn Högnason
Hulda Elísabet Harðardóttir
Ingibjörg Þorleifsdóttir
Íris Hauksdóttir
Jóhannes B. Urbancic Tómasson
Jón Sævar Brynjólfsson
Kalman Christer
Katrín Hulda Gunnarsdóttir
Ólöf Birna Rafnsdóttir
Ragnheiður Diljá Ásmundsdóttir
Rán Finnsdóttir
Sigurdóra Margrét Jóhannsdóttir
Svandís Eva Aradóttir
Vigdís Freyja Helmutsdóttir
Völundur Hafstað
Þóra Margrét Bergsveinsdóttir
Þórdís Fjölnisdóttir
Ölvir Styrmisson

Rafmagns- og tölvuverkfræðideild (22)
BS-próf í rafmagns- og tölvuverkfræði  (13)

Axel Kristinsson
Bragi Marinósson
Guolin Fang
Hallgrímur Hrafn Einarsson *
Helgi Hrafn Ómarsson
Hlynur Jökull Skúlason
Ingimundur Vilhjálmsson
Jósef Björn Guðnason
Magnús Orri Dagsson
Sindri Bergsson
Sólveig Ásta Einarsdóttir
Stefanía Andersen Aradóttir
Þjóðbjörg Eiríksdóttir

Orku- og umhverfistæknifræði (3)
Hildur Rún Sigurðard. Kvaran
Ólafur Jóhannsson
Ólöf Ögn Ólafsdóttir
Mekatrónik hátæknifræði (6)
Aleksandar Kospenda
Atli Fannar Skúlason
Ingjaldur Bogi Jónsson
Óskar Smárason
Steinþór Jasonarson
Þórir Sævar Kristinsson

Raunvísindadeild (30)
BS-próf í eðlisfræði (4)

Bergur Halldórsson
Guðbjartur Helgi Kristinsson
Hrólfur Ásmundsson
Pétur Rafn Bryde *
BS-próf í efnafræði (5)
Alfreð Aðalsteinsson
Daníel Arnar Tómasson
Oddný Ragnarsdóttir
Sigtryggur Bjarki Sigtryggsson
Úlfar Þór Björnsson Árdal
BS-próf í hagnýttri stærðfræði (3)
Eggert Karl Hafsteinsson
Guðrún Þóra Sigurðardóttir
Þórður Páll Fjalarsson
BS-próf í lífefna- og sameindalíffræði (8)
Ásta Kristensa Steinsen
Flóra Baldvinsdóttir
Hildur Lúðvíksdóttir
Íris Stefánsdóttir
Kári Már Reynisson
Rósa Sólveig Sigurðardóttir
Steinunn Jóna Hauksdóttir
Sveinn Bjarnason
BS-próf í stærðfræði (7)
Alexander Berg Garðarsson
Árni Freyr Gunnarsson
Elísa Guðrún Agnarsdóttir
Helgi Halldórsson
Júlía Þóra Oddsdóttir
Pétur Rafn Bryde *
Stefán Birgisson
BS-próf í verkfræðilegri eðlisfræði (3)
Alexander Ágúst Óskarsson
Gunnar Arthúr Helgason
Jakob Gunnarsson

Umhverfis- og byggingarverkfræðideild  (11)
BS-próf í umhverfis- og byggingarverkfræði (11)

Auður Eva Jónsdóttir
Bergljót Hjartardóttir
Edda Valdimarsdóttir Blumenstein
Heiður Þórisdóttir
Jóhanna Hlín Auðunsdóttir
Kristín Helgadóttir
Kristján Einar Auðunsson
Kristrún Helga Árnadóttir
Rakel Tara Þórarinsdóttir
Snorri Þór Sigurðsson
Vigdís Bergsdóttir

* Brautskráist með tvö próf

Þarfnast þessi síða lagfæringar?

Þarfnast þessi síða lagfæringar?

CAPTCHA
Sía fyrir ruslpóst
2 + 4 =
Leystu þetta einfalda dæmi. T.d. ef dæmið er 1 + 3, settu þá inn 4.