Skip to main content

Brautskráning kandídata laugardaginn 11. júní 2011

Brautskráning kandídata frá Háskóla Íslands fór fram í Laugardalshöll, laugardaginn 11. júní 2011.

Að þessu sinni voru brautskráðir kandídatar með 1.816 próf. Brautskráningarathöfnin var tvískipt og voru framhaldsnemar brautskráðir fyrir hádegi en grunnnemar eftir hádegi.

  • Kl. 11.00 fyrir hádegi, alls 674 kandídatar (676 próf):

Félagsvísindasvið (274)

Félags- og mannvísindadeild (57)
MA-próf í blaða- og fréttamennsku (7)    

Björg Sæmundsdóttir    
Eiríkur Einarsson    
Erla María Davíðsdóttir    
Ingveldur Geirsdóttir    
Lovísa Árnadóttir    
Lovísa Þóra Gunnarsdóttir
Svanbjörg H Einarsdóttir    
MLIS-próf í bókasafns- og upplýsingafræði (8)    
Anna María Sverrisdóttir    
Arnhildur Arnaldsdóttir
Erlendur Már Antonsson    
Halla Ingibjörg Svavarsdóttir    
Inga Ágústsdóttir    
Kristín H Thorarensen  
Siggerður Ólöf Sigurðardóttir    
Sigurlaug Rósa Guðjónsdóttir    
MA-próf í félagsfræði (5)
Bára Jóhannesdóttir    
Kristinn Már Ársælsson    
Kristín Ása Einarsdóttir    
Sæunn Gísladóttir    
Þorvaldur Logason
MA-próf í fötlunarfræði (3)    
Ásdís Ýr Arnardóttir    
Guðrún Sveinsdóttir    
Hlín Jóhannesdóttir    
MA-próf í mannfræði (1)    
Ósk Sturludóttir
MA próf í náms- og starfsráðgjöf (10)    
Dagný Hulda Broddadóttir
Elísabet Pétursdóttir    
Ingunn Margrét Ágústsdóttir    
Jóhanna Einarsdóttir    
Jóhanna Sólveig Lövdahl    
Lilja Rós Óskarsdóttir
Margrét Björk Arnardóttir    
Sigrún Anna Ólafsdóttir    
Sólrún Bergþórsdóttir    
Þuríður A Hallgrímsdóttir
MA-próf í safnafræði (2)    
Björk Bergsdóttir
Skúli Sæland
MA-próf í þróunarfræði (4)    
Helga Katrín Tryggvadóttir
Ingibjörg Ösp Ingólfsdóttir
Ólöf Daðey Pétursdóttir    
Þóra Björnsdóttir    
Diplómapróf í bókasafns- og upplýsingafræði með áherslu á upplýsingafræði og þekkingarmiðlun (1)
Katharina Angela Schneider       
Diplómapróf í félagsfræði með áherslu á afbrotafræði (4)
Inga Guðrún Kristjánsdóttir*
Snædís Góa Guðmundsdóttir       
Þórey Þormar       
Þórkatla Soffía Ólafsdóttir       
Diplómapróf í félagsfræði með áherslu á rannsóknaraðferðir félagsvísinda (1)
Silja Bára Ómarsdóttir       
Diplómapróf í fötlunarfræði (4)
Linda Björk Holm       
Niiles Kustaa Punkari       
Vibeke Þorbjörg Þorbjörnsdóttir       
Vilborg Pétursdóttir    
Diplómapróf í náms- og starfsráðgjöf (2)    
Haukur Pálsson    
Kristín Pálsdóttir    
Diplómapróf í þróunarfræði (5)
Harpa Hanssen Júlíusdóttir       
Sigríður Ólafsdóttir       
Sigrún Jónsdóttir       
Slavomíra Melova       
Stefán Sólmundur Kristmannsson

Félagsráðgjafardeild (19)
MA-próf til starfsréttinda í félagsráðgjöf (10)
Hjördís Rós Jónsdóttir
Inga Vildís Bjarnadóttir
Inga Lára Helgadóttir
Lena Hrönn Marteinsdóttir
Margrét Ófeigsdóttir
Rannveig Sigríður Ragnarsdóttir
Sigurlaug Jónsdóttir
Sólrún Haraldsdóttir
Valgerður H Valgeirsdóttir
Þóra Ingimundardóttir
MSW-próf í félagsráðgjöf (1)
Hjördís Árnadóttir
NordMaG, norrænt meistarapróf í öldrunarfræðum (1)
Steinunn Arnars Ólafsdóttir
MA-próf í öldrunarfræðum (1)
Gunnjóna Una Guðmundsdóttir
Diplómapróf í öldrunarþjónustu (6)
Álfhildur Hallgrímsdóttir
Ásta Kristín Gunnarsdóttir
Hlín Pétursdóttir
Margrét Sigrún Jónsdóttir
Ragnheiður Kristjánsdóttir
Soffía Björk Björnsdóttir

Hagfræðideild (6)
MS-próf í fjármálahagfræði (3)    

Brynhildur Gunnarsdóttir
Helgi Benediktsson
Kristján Þór Matthíasson       
MS-próf í heilsuhagfræði (3)    
Bryndís Þóra Guðmundsdóttir
Margrét Björk Svavarsdóttir
María Erla Bogadóttir

Lagadeild (39)
MA-próf í lögfræði (39)

Anna Tómasdóttir    
Anna Tryggvadóttir    
Ármann Sigmarsson    
Ásdís Halla Arnardóttir    
Bára Sigurjónsdóttir    
Björn Pálsson    
Brynja Dögg Guðmundsd Briem    
Daði Ólafsson       
Daníel Reynisson    
Diljá Mist Einarsdóttir    
Erla Arnardóttir    
Fanney Björk Frostadóttir    
Friðrik Árni Friðriksson Hirst    
Guðrún Þorleifsdóttir    
Gunnlaugur Garðarsson    
Gunnlaugur Geirsson       
Hanna Borg Jónsdóttir    
Heimir Fannar Hallgrímsson    
Helga Gréta Kjartansdóttir    
Hildur Björnsdóttir    
Hildur Mary Thorarensen    
Íris Ísberg    
Íris Kjalarsdóttir    
Jens Fjalar Skaptason    
Jón Gunnar Ásbjörnsson    
Leifur Arnkell Skarphéðinsson    
Lilja Björk Ásgrímsdóttir    
María Jónasdóttir    
Petra Baumruk    
Rakel Elíasdóttir       
Sara Sigríður Ragnarsdóttir    
Sara Hlín Sigurðardóttir    
Sigurbjörg Rut Hoffritz    
Sigurjón Unnar Sveinsson       
Snorri Steinn Vidal    
Steinunn Guðmundsdóttir       
Steinunn Erla Kolbeinsdóttir    
Teitur Már Sveinsson    
William Freyr Huntingdon-Williams

Stjórnmálafræðideild (51)
MA-próf í alþjóðasamskiptum (11)    

Anna Valgerður Hrafnsdóttir    
Ása Valdís Gísladóttir       
Bjarni Þór Pétursson    
Björk Grétarsdóttir    
Daði Runólfsson    
Gunnþórunn Bender    
Hilmar Magnússon    
Jóna Sólveig Elínardóttir    
Orri Jóhannsson       
Þorbjörg Pálmadóttir    
Þorvarður Kjerulf Sigurjónsson     
MA-próf í kynjafræði (1)    
Soffía Guðrún Guðmundsdóttir        
MPA-próf í opinberri stjórnsýslu (10)    
Daldís Ýr Guðmundsdóttir    
Eyjólfur Sturlaugsson     
Guðbjörg Sigurðardóttir       
Guðbjörg Málfríður Sveinsdóttir       
Guðmundur Gunnarsson       
Gunnar Þorbergur Gylfason    
Kristín Huld Sigurðardóttir       
Magnús Gunnarsson    
Valur Rafn Halldórsson    
Þórunn Jóna Hauksdóttir       
Diplómapróf í alþjóðasamskiptum (5)    
Ernir Hrafn Arnarson       
Hermann Þór Þráinsson
Hjörtur Ágústsson
María S Holm Halldórsdóttir
Sigurður Eggertsson
Diplómapróf í Evrópufræðum (1)    
Klemens Ólafur Þrastarson       
Diplómapróf í hagnýtri jafnréttisfræði (7)    
Agla María Jósepsdóttir       
Bryndís Erna Jóhannsdóttir    
Elín Gróa Karlsdóttir
Hanna Rós Jónasdóttir
Ingibjörg Guðmundsdóttir
Jóna Pálsdóttir
Margaret Anne Johnson
Diplómapróf í opinberri stjórnsýslu (8)
Aðalheiður Magnúsdóttir       
Arnar Þór Jóhannesson       
Elín Guðjónsdóttir       
Halla Signý Kristjánsdóttir       
Ingibjörg Guðmundsdóttir       
Ingólfur Jökull Róbertsson       
Rebekka Silvía Ragnarsdóttir       
Ægir Örn Sveinsson*
Diplómapróf í opinberri stjórnsýslu fyrir stjórnendur í opinberum rekstri (5)    
Guðrún Dager Garðarsdóttir
Guðrún Ragnarsdóttir
Helga Elísabet Guðlaugsdóttir
Kristín Eiríksdóttir
Unnur Ágústsdóttir
Diplómapróf í smáríkjafræði (3)
Anna Gudbjorg Cowden
Heleri Aavastik       
Karl Gustav Johansson

Viðskiptafræðideild (102)
MS-próf í viðskiptafræði (2)    

Áslaug Þóra Halldórsdóttir
Hólmfríður Rós Eyjólfsdóttir
MS-próf í fjármálum fyrirtækja (8)    
Elmar Hallgríms Hallgrímsson       
Guðmundur Gylfi Guðmundsson    
Guðrún Tinna Ólafsdóttir    
Inga Björk Guðmundsdóttir    
Jakob Hansen
Katrín Norðmann Jónsdóttir
Sara Sigurðardóttir
Sveinn Óskar Sigurðsson
MS-próf í markaðsfræði og alþjóðaviðskiptum (11)    
Aðalsteinn Snorrason
Ágúst Róbert Glad
Ásdís Gíslason
Edda H Austmann Harðardóttir    
Elísabet Gunnarsdóttir    
Halla Björk Jósefsdóttir       
Kristín Elísabet Gunnarsdóttir    
Rakel Bjarnveig Ármannsdóttir       
Sabit Veselaj    
Sigríður Erlendsdóttir    
Þórunn Dögg Árnadóttir    
MS-próf í stjórnun og stefnumótun (12)    
Arnar Hreinsson       
Eyrún Magnúsdóttir    
Gísli Jón Kristjánsson       
Guðmundur Tómas Axelsson       
Kjartan Ásgeir Maack    
Ólafur Jónsson    
Reynir Þór Magnússon    
Steinunn Harðardóttir    
Svanlaug Rós Ásgeirsdóttir    
Vala Magnúsdóttir    
Valdís Vaka Kristjánsdóttir       
Vignir Bjarnason    
MS-próf í mannauðsstjórnun (16)    
Ásdís Hannesdóttir    
Elfa Huld Haraldsdóttir       
Erla Björk Gísladóttir       
Eva Ýr Gunnlaugsdóttir    
Eva Dögg Jónsdóttir
Guðbjörg Sigurðardóttir    
Guðrún Birna Einarsdóttir    
Gunnar Ingi Guðmundsson    
Helga Rún Runólfsdóttir    
Hildur Þórisdóttir    
Ingibjörg Þ Ólafsdóttir    
Linda Björk Halldórsdóttir    
Ragnar Karl Jóhannsson       
Sigrún Sigurðardóttir    
Una Eyþórsdóttir    
Vilborg Gunnarsdóttir    
M.Acc.-próf í reikningsskilum og endurskoðun (28)    
Bjarnhildur Hrönn Níelsdóttir    
Einar Sverrir Sigurðsson    
Geir Steindórsson    
Halldór Gunnlaugsson
Haukur Ingi Hjaltalín    
Heiðar Þór Karlsson    
Helga Jóna Hannesdóttir    
Hildur Jónsdóttir    
Hrafnhildur Gunnlaugsdóttir       
Hrund Pétursdóttir    
Irina Gousseva       
Konráð Ragnar Konráðsson    
Kristján Daðason    
Natasa Sorgic       
Ólafur Björnsson       
Ragnar Már Reynisson    
Rúnar Bjarnason    
Sigurður Straumfjörð Pálsson    
Sigurjón Jóhannsson    
Sjöfn Arna Karlsdóttir    
Skúli Magnússon    
Sunna Dögg Heimisdóttir       
Svava Dís Guðmundsdóttir       
Svava Ólafsdóttir    
Sveinn Rafn Eiðsson       
Sævar Örn Sigurjónsson
Valur Guðlaugsson
Vilhelm R Sigurjónsson
MBA-próf (25)    
Anna Sigríður Jörundsdóttir
Anna Daria Kubs
Ásgerður Jóna Flosadóttir
Birgitta Baldursdóttir
Dyah Anggraini
Elín Sigríður Óladóttir
Erla Hrönn Diðriksdóttir
Hafsteinn Hrafn Grétarsson
Inga Rut Gylfadóttir
Jóhann Steinar Steinarsson
Jón Harry Óskarsson
Karlotta Ósk Óskarsdóttir
Kristján Tryggvi Högnason
Lísa Ólafsdóttir
Salómon Jónsson
Sigrún Inga Hansen
Sigrún Sigurðardóttir    
Sigurður Héðinn Harðarson
Sigurður Karlsson
Sigurjóna Sverrisdóttir    
Sveinn Magnús Bragason
Vilborg Arna Gissurardóttir
Þóra Margrét Þórarinsdóttir
Þórunn Bergsdóttir
Ægir Steinn Sveinþórsson

Heilbrigðisvísindasvið (145)

Hjúkrunarfræðideild (28)
MS-próf í hjúkrunarfræði (7)
Berglind Guðrún Chu
Hafdís Helgadóttir
Helga Atladóttir
Hildur Elísabet Pétursdóttir
Marianne Elisabeth Klinke   
Sólrún Wentzelsdóttir Kamban
Vigdís Hrönn Viggósdóttir
MS-próf í ljósmóðurfræði (2)
Berglind Hálfdánsdóttir
Ingibjörg Th Hreiðarsdóttir
MHI-próf í upplýsingatækni á heilbrigðissviði (1)
Þóra Gerða Geirsdóttir
MPH-próf í lýðheilsu (1)
Guðbjörg Eggertsdóttir  
Kandídatspróf í ljósmóðurfræði (12)
Anna María Oddsdóttir
Ásrún Ösp Jónsdóttir
Elsa Ruth Gylfadóttir
Eva Rut Guðmundsdóttir
Guðrún Haraldsdóttir
Guðrún Anna Valgeirsdóttir
Hlín Árnadóttir
Hulda Sigurlína Þórðardóttir
Ingibjörg Ýr Óskarsdóttir
Ingunn Vattnes Jónasdóttir  
Lilja Þórunn Þorgeirsdóttir
Rakel Ásgeirsdóttir  
Diplómapróf í bráðahjúkrun (5)
Björk Jóhannsdóttir  
Brynhildur Ingimundardóttir
Ingibjörg Lára Símonardóttir  
Magna Björk Ólafsdóttir  
Sóley Erla Ingólfsdóttir  

Lyfjafræðideild (14)
MS-próf í lyfjafræði (14)

Arndís Sue-Ching Löve
Ása Bryndís Guðmundsdóttir
Baldur Guðni Helgason
Berglind Árnadóttir
Birna Kristín Eiríksdóttir
Helgi Már Helgason
Hildur Þórðardóttir
Ingólfur Magnússon
Kári Skúlason
Ólöf Ásta Jósteinsdóttir
Sigrún Þorsteinsdóttir
Sigurbjörg Sæunn Guðmundsdóttir
Yrsa Örk Þorsteinsdóttir
Þórdís Þorvarðardóttir

Læknadeild (75)
Embættispróf í læknisfræði (44)

Anna Lind Kristjánsdóttir        
Ásgeir Alexandersson            
Berglind S Kristjánsdóttir        
Bergrós Kristín Jóhannesdóttir    
Birkir Örn Hlynsson            
Bryndís Snorradóttir            
Dagbjört Helgadóttir            
Dagur Ingi Jónsson            
Erna Sigmundsdóttir            
Eyrún Harpa Gísladóttir        
Fjölnir Guðmannsson            
Friðrik Þór Tryggvason        
Guðmundur Vignir Sigurðsson    
Guðrún Eiríksdóttir            
Halldóra Kristín Magnúsdóttir    
Harpa Kristinsdóttir            
Hjörtur Brynjólfsson            
Hjörtur Már Reynisson        
Hrafnkell Stefánsson            
Hrönn Ólafsdóttir            
Húnbogi Þorsteinsson            
Jóhann Sigurjónsson            
Jóhanna Hildur Jónsdóttir        
Jónína Ingólfsdóttir            
Katrín Þóra Jóhannesdóttir        
Katrín Diljá Jónsdóttir            
Lilja Rut Arnardóttir            
María Kristinsdóttir            
Martina Vigdís Nardini        
Már Egilsson                
Monika Freysteinsdóttir        
Njáll Vikar Smárason            
Rut Gunnarsdóttir            
Sara Skúlína Jónsdóttir        
Sigfús Kristinn Gunnlaugsson    
Thelma Margrét Andersen        
Tinna Harper Arnardóttir        
Tómas Halldór Pajdak            
Unnur Ragna Pálsdóttir        
Valgerður Árnadóttir            
Þorbjörg Karlsdóttir
Þór Friðriksson
Þóra Elísabet Kristjánsdóttir
Össur Ingi Emilsson
MS-próf í geislafræði (1)
Valdís Klara Guðmundsdóttir        
MS-próf í lífeindafræði (3)
Brynhildur Ósk Pétursdóttir  
Heiða Sigurðardóttir            
Pálína Fanney Guðmundsdóttir  
MS-próf í líf- og læknavísindum (4)
Guðný Ella Thorlacius
Lena Valdimarsdóttir
Sigríður Jónsdóttir            
Sóley Valgeirsdóttir    
MHI-próf í upplýsingatækni á heilbrigðissviði (1)
Arnar Bergþórsson            
MPH-próf í lýðheilsuvísindum (6)
Hildigunnur Friðjónsdóttir
Hildur Guðný Ásgeirsdóttir
Hólmdís Fr Methúsalemsdóttir
Kristín K Alexíusdóttir
Ólöf Másdóttir
Védís Helga Eiríksdóttir
Viðbótardiplómapróf í geislafræði (6)
Guðrún Ólöf Þórsdóttir
Hákon Frosti Pálmason
Heiðbjört Ida Friðriksdóttir
Nadine G Thorlacius
Sandra Guðmundsdóttir
Sólveig Arna Friðriksdóttir
Viðbótardiplómapróf í lífeindafræði (3)
Borghildur F Kristjánsdóttir        
Hafdís Guðmundardóttir        
Sigríður Júlía Quirk        
Viðbótardiplómapróf í lýðheilsuvísindum (7)
Ása Steinunn Atladóttir
Dagný Baldvinsdóttir
Katrín Leifsdóttir
Margrét Adolfsdóttir
Þorgerður Sveinsdóttir
Þóra Sigurðardóttir
Þórdís Rósa Sigurðardóttir

Matvæla- og næringarfræðideild (3)
MS-próf í matvælafræði (1)

Hrólfur Sigurðsson
MS-próf í næringarfræði (2)
Hrafnhildur Eva Stephensen
Hrefna Pálsdóttir

Sálfræðideild (20)
MS-próf í félags- og vinnusálfræði (1)
Unnur Guðnadóttir      
MS-próf í sálfræði (5)
Bjarni Kristinn Gunnarsson  
Elva Björk Ágústsdóttir
Hlín Kristbergsdóttir
Hrönn Smáradóttir
Kolbrún Ingibjörg Jónsdóttir
Cand. psych.-próf í sálfræði (14)
Anna Njálsdóttir        
Ásta Rún Valgerðardóttir    
Bettý Ragnarsdóttir        
Eva Rós Gunnarsdóttir        
Fjóla Katrín Steinsdóttir    
Ingibjörg Sigr Hjartardóttir     
Karen Lind Gunnarsdóttir    
Kolbrún Karlsdóttir        
Lydía Ósk Ómarsdóttir        
Margrét Eiríksdóttir        
Ólafía Sigurjónsdóttir        
Sigurrós Friðriksdóttir        
Sólveig María Ólafsdóttir    
Svavar Már Einarsson        

Tannlæknadeild (5)
Kandídatspróf í tannlækningum (5)

Elísa Kristín Arnarsdóttir
Helga Helgadóttir
Hrafnhildur Eik Skúladóttir
Sunna Ingimundardóttir
Sverrir Örn Hlöðversson

Hugvísindasvið (54)

Deild erlendra tungumála, bókmennta og málvísinda (5)
MA-próf í ensku (3)

Ásta Andrésdóttir
Ásta Arnardóttir
Þórný Sigurjónsdóttir
MA-próf í spænsku (1)
Valgerður Bergm. Gunnarsdóttir
M.Paed.-próf í frönsku (1)
Anna Eyfjörð Eiríksdóttir

Guðfræði- og trúarbragðafræðideild  (6)
Embættispróf í guðfræði, cand. theol. (3)
Anna Eiríksdóttir
Kristinn Snævar Jónsson
María Guðrún Gunnlaugsdóttir
MA-próf í guðfræði (1)
Daníel Steingrímsson
Viðbótardiplómapróf – djáknanám (2)
Rut Guðríður Magnúsdóttir
Ægir Örn Sveinsson*  

Íslensku- og menningardeild (25)
MA-próf í almennri bókmenntafræði (3)

Atli Sigurjónsson
Kristján Hannesson
Soffía Bjarnadóttir
MA-próf í hagnýtri ritstjórn og útgáfu (6)
Ásgerður Sveinsdóttir
Ásta Gísladóttir
Bára Magnúsdóttir
Guðný Guðmundsdóttir
Jakob Bjarnar Grétarsson
Þórdís Elva Þorvaldsdóttir
MA-próf í íslenskum bókmenntum (6)
Birna Kristín Lárusdóttir
Hrönn Hilmarsdóttir
Rannveig Hulda Ólafsdóttir
Sigríður Egilsdóttir
Sigríður O Þ Sigurðardóttir
Þórdís Edda Jóhannesdóttir
MA-próf í íslenskum fræðum (1)
Anna Helgadóttir
MA-próf í íslenskri málfræði (1)
Gylfi Hafsteinsson
MA-próf í miðaldafræði, Medieval Icelandic Studies (2)
Beeke Stegmann
Lisbeth Heidemann Torfing
MA-próf í þýðingarfræði (4)
Guðleif Þórunn Stefánsdóttir
María Bjarkadóttir
Móheiður Hlíf Geirlaugsdóttir
Sólveig Lind Ásgeirsdóttir
M.Paed.-próf í íslensku (1)
Guðlaug Stella Brynjólfsdóttir
Viðbótardiplómapróf í hagnýtum þýðingum (1)
Melkorka Óskarsdóttir

Sagnfræði- og heimspekideild (18)
MA-próf í hagnýtri menningarmiðlun (11)

Anna Rut Guðmundsdóttir
Ester Torfadóttir
Helga Maureen Gylfadóttir
Jónína Óskarsdóttir
Kristín Arnþórsdóttir
Kulli Kuur
Sigurður Gunnarsson
Sólrún Inga Traustadóttir
Unnur Magnúsdóttir
Þórdís Erla Ágústsdóttir
Þuríður Helga Jónasdóttir
MA-próf í heimspeki (2)
Erla Karlsdóttir
Haukur Már Helgason
MA-próf í sagnfræði (2)
Anna Dröfn Ágústsdóttir
Markús Andri Gordon Wilde
MA-próf í heilbrigðis- og lífsiðfræði (1)
Sigurbjörn Birgisson
MA-próf í viðskiptasiðfræði (1)
Grétar Júníus Guðmundsson
Viðbótardiplómapróf í hagnýtri menningarmiðlun (1)
Fífa Sigfúsdóttir*

Menntavísindasvið (148)

Íþrótta-, tómstunda- og þroskaþjálfadeild (4)
M.Ed.-próf í íþrótta- og heilsufræði (3)
Helena Björk Jónasdóttir
Ragnheiður Júníusdóttir
Þorsteinn Darri Sigurgeirsson
MS-próf í íþrótta- og heilsufræði (1)
Vaka Rögnvaldsdóttir

Kennaradeild (115)
MA-próf í kennslufræði (1)

Bryndís S Guðmundsdóttir
M.Ed.-próf í náms- og kennslufræði (17)
Anna Snædís Sigmarsdóttir
Ágúst Benediktsson
Birgitta Elín Hassell
Elva Önundardóttir
Fríða Pétursdóttir  
Gillian Elaine Bieniek
Guðrún María Sæmundsdóttir
Gyða Kristmannsdóttir
Hildigunnur Bjarnadóttir
Margrét Sverrisdóttir
Marta Hlín Magnadóttir
Sif Stefánsdóttir
Sigrún Theódóra Steinþórsdóttir
Svana Björk Jónsdóttir
Sveinn Ingimarsson
Þórunn Þórólfsdóttir
Þuríður Ástvaldsdóttir
Viðbótardiplómapróf í kennslufræði (91)
Anna Cecilia Inghammar
Arna Björk Jónsdóttir
Auður Sif Sigurgeirsdóttir
Álfdís Þorleifsdóttir
Ásta Kristín Guðmundsdóttir
Bára Dröfn Kristinsdóttir  
Benedikt Steinar Magnússon  
Bergdís Björk Sigurjónsdóttir  
Berglind Guðrún Bragadóttir
Birgir Aðalbjarnarson  
Birna Sigurkarlsdóttir  
Björk Erlendsdóttir  
Björk Ingadóttir  
Dagur Hjartarson
Dóróthea Margrét Einarsdóttir  
Edith Edda Unnsteinsdóttir*
Einar Bjarki Gunnarsson
Einar Björn Magnússon  
Elka Halldórsdóttir  
Fanndís Ýr Brynjarsdóttir  
Freyja Rós Haraldsdóttir
Fríða Guðlaugsdóttir
Gerður Guðmundsdóttir*
Guðrún Hannesdóttir  
Guðrún Þóra Hálfdánsdóttir
Guðrún Tinna Ólafsdóttir  
Guðrún Þorláksdóttir
Gunnar Ingi Sveinsson
Hafdís Helgadóttir  
Halldór Árnason
Halldór Örn Egilson
Hanna Lára Gylfadóttir
Hanna Sigrún Helgadóttir
Harpa Valdimarsdóttir
Heiður Hrund Jónsdóttir  
Helga Jónsdóttir
Hildur Ásgeirsdóttir  
Hildur Friðriksdóttir
Hildur Seljan Indriðadóttir  
Hjördís Kvaran Einarsdóttir  
Hrefna Sölvadóttir  
Hrönn Birgisdóttir
Inga Guðrún Kristjánsdóttir*
Íris Dögg Oddsdóttir
Íris Elfa Sigurðardóttir  
Jóhanna Beck Ingibjargardóttir  
Jón Kolbeinn Guðjónsson  
Jón Egill Unndórsson
Jónína Björk Vilhjálmsdóttir  
Katrín Salima Dögg Ólafsdóttir  
Kolbeinn Tumi Daðason
Kristbjörg Ágústsdóttir
Kristín Dröfn Einarsdóttir  
Kristján Guðmundur Arngrímsson  
Kristófer Eggertsson  
Kristrún Birgisdóttir
Lára Hrund Bjargardóttir
Leifur Viðarsson  
Letetia Beverley Jonsson
Magnús Már Guðmundsson
Margrét Þóra Jónsdóttir  
Margrét Sigurðardóttir  
María Karen Ólafsdóttir  
María Rún Þorsteinsdóttir
Marín Ósk Hafnadóttir  
Marta Jóhannsdóttir
Marvin Lee Dupree
Nanna Kristjana Traustadóttir  
Ólafur Hilmarsson
Ósk Guðmundsdóttir
Rán Jósepsdóttir
Sigmundur Einar Másson  
Sigríður Anna Garðarsdóttir
Sigríður Aðils Magnúsdóttir
Sigurður Hilmar Guðjónsson
Símon Hjaltason
Stefán Örn Guðmundsson
Svanlaug Pálsdóttir  
Sveinbjörn Pétur Guðmundsson  
Sverrir Guðmundsson
Særún Gestsdóttir*
Thelma Björk Gísladóttir  
Thelma Hrund Kristjánsdóttir  
Torfi Stefán Jónsson  
Una Sveinsdóttir
Valgerður Guðbjörnsdóttir  
Valgerður Ólafsdóttir
Vigdís Linda Jack
Vignir Andri Guðmundsson  
Ylfa Björg Jóhannesdóttir
Þóra Jónsdóttir
Viðbótardiplómapróf í náms- og kennslufræði (6)
Agnes Elsa Þorleifsdóttir
Anna Svanhildur Daníelsdóttir
Elfa Dís A Jóhannsdóttir
Eva Egilsdóttir
Helga Guðfinna Hallsdóttir
Tanja Stepansdóttir

Uppeldis- og menntunarfræðideild (29)
MA-próf í alþjóðlegu námi í menntunarfræði (1)

Anna Katarzyna Wozniczka  
M.Ed.-próf í menntunarfræði (1)
Guðlaug Ólafsdóttir
M.Ed.-próf í sérkennslufræði (1)
Díana Sigurðardóttir
M.Ed.-próf í stjórnunarfræði menntastofnana (8)
Annelise Larsen-Kaasgaard
Ásta Bjarney Elíasdóttir
Elín Einarsdóttir
Helena Jónsdóttir
Jóna Dís Bragadóttir
Lars Jóhann Imsland Hilmarsson
Marsibil Ólafsdóttir
Ólöf Sigurbjörg Sigurðardóttir
M.Ed.-próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á fræðslustarf með fullorðnum - mannauðsþróun (1)
Guðrún Edda Baldursdóttir
MA-próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á leiðtoga, nýsköpun og stjórnun (1)
Sjöfn Kristjánsdóttir
Viðbótardiplómapróf í uppeldis- og  menntunarfræði með áherslu á fjölmenningu (2)
Guðrún Pálsdóttir  
Unnur Pálsdóttir
Viðbótardiplómapróf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á sérkennslufræði (9)
Anna Björg Sigurðardóttir  
Anna Ólöf Thorlacius
Ásdís Emilía Gunnlaugsdóttir
Elísabet Jónasdóttir
Fríður Sæmundsdóttir
Gerður Pálsdóttir  
Guðrún Ólafía Þorleifsdóttir
Hrönn Garðarsdóttir
Sigríður Guðbjörg Arnardóttir  
Viðbótardiplómapróf  í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á stjórnun menntastofnana (5)
Anna Sigríður Guðmundsdóttir
Guðrún Sólveig Ágústsdóttir
Jóna Rut Jónsdóttir
Ragnar Gíslason
Þórunn Svava Róbertsdóttir

Verkfræði- og náttúruvísindasvið (55)

Iðnaðarverkfræði-, vélaverkfræði- og tölvunarfræðideild (35)
MS-próf í fjármálaverkfræði (1)
Davíð Jóhannsson
MS-próf í hugbúnaðarverkfræði (2)
Ásbjörn Haraldur Kristbjörnsson
Hafsteinn Þór Einarsson
MS-próf í iðnaðarverkfræði (1)
Þórdís Jóhannsdóttir
MS-próf í tölvunarfræði (1)
Hermann Jens Ingjaldsson
MPM-próf í verkefnastjórnun (25)
Auðunn Ragnarsson
Árni Magnússon
Ásgerður Ingibjörg Magnúsdóttir
Benjamín Gíslason
Björk Grétarsdóttir
Camilla Ósk Hákonardóttir
Edda Dröfn Daníelsdóttir
Elfa Svanhildur Hermannsdóttir
Friðleifur Kristjánsson
Gerða Sigmarsdóttir
Guðlaug Einarsdóttir
Guðmundur Ásmundsson
Heiðrún Grétarsdóttir
Heimir Örn Hólmarsson
Helga Jónsdóttir
Hildur Bjarnadóttir
Ingveldur Tryggvadóttir
Jón Jónsson
Kristín Björnsdóttir
Lísa Jóhanna Ævarsdóttir
Nanna Lind Svavarsdóttir
Pétur Hannesson
Svavar Garðar Svavarsson
Trausti Ragnarsson
Þórunn Viðarsdóttir
MS-próf í vélaverkfræði (5)
Andi Joko Nugroho  
Einar Hreinsson
Garðar Páll Gíslason  
Rut Guðmundsdóttir
Vigfús Arnar Jósefsson

Jarðvísindadeild (6)
MS-próf í jarðeðlisfræði (2)

Guðni Karl Rosenkjær  
Sveinn Brynjólfsson
MS-próf í jarðfræði (2)
Alejandro Rodriguez Badilla
Endy Kevin Padilla Rivas
MS-próf í sjálfbærri orku (1)
Samuel Warren Scott  
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Eydís Mary Jónsdóttir

Líf- og umhverfisvísindadeild (3)
MS-próf í landfræði (1)
Friðþór Sófus Sigurmundsson
MS-próf í líffræði (1)
Carolin Huehnken
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Anna Dröfn Guðjónsdóttir

Raunvísindadeild (1)
M.Paed.-próf í stærðfræði (1)

Kristján Einarsson  

Umhverfis- og byggingarverkfræðideild (10)
MS-próf í byggingarverkfræði (6)

Bjarki Páll Eysteinsson
Fannar Gíslason
Hallvarður Vignisson
Hrafnkell Már Stefánsson
Kenneth Breiðfjörð
Sigurður Már Valsson  
MS-próf í umhverfisverkfræði (3)
Atli Geir Júlíusson
Halldór Eyjólfsson
Sigurbjörn Orri Úlfarsson
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Kolbrún Þóra Oddsdóttir

* Brautskráist með tvö próf.

  • Kl. 14.00 eftir hádegi, alls 1.138 kandídatar (1.140 próf):

Félagsvísindasvið (213)

Félags- og mannvísindadeild (41)
BA-próf í bókasafns- og upplýsingafræði (3)

Arnþrúður G Björnsdóttir
Bryndís Rós Arnardóttir
Gunnur Inga Einarsdóttir
BA-próf í félagsfræði (15)
Auður Jóna Skúladóttir
Benedikt Grétarsson
Birna Björg Berndsen
Brynja Guðjónsdóttir
Elísabet Þóra Jóhannesdóttir
Elsa María Jakobsdóttir
Elva Björk Runólfsdóttir
Halina Cybulska
Hildur Inga Þorsteinsdóttir
Hrefna Dröfn Ísleifsdóttir
Kristín Helga Lárusdóttir
Kristrún Helga Marinósdóttir
Sólrún Ingvadóttir
Svavar Jónatansson
Þorbjörg Jóhannsdóttir
BA-próf í mannfræði (19)
Fífa Sigfúsdóttir*
Guðrún Veiga Guðmundsdóttir
Haraldur Haraldsson
Hildur Guðbjörnsdóttir
Hilmar Már Gunnarsson
Hrönn Björgvinsdóttir
Hugrún Ósk Guðjónsdóttir
Hörður Sturluson
Ingibjörg Aradóttir
Katrín Ingibergsdóttir
Kristín Ósk Guðjónsdóttir
Margrét Lúthersdóttir
Ólöf Lilja Magnúsdóttir
Rannveig Einarsdóttir
Selma Sif Ísfeld Óskarsdóttir
Sigrún Helga Björgvinsdóttir
Steinunn Ólafsdóttir
Vala Margrét Árnadóttir
Þóra Ágústa Úlfsdóttir
BA-próf í þjóðfræði (4)
Dagmar Bragadóttir
Gunný Ísis Magnúsdóttir
Hjördís Pálsdóttir
Hrefna Valdís Guðmundsdóttir

Félagsráðgjafardeild (39)
BA-próf í félagsráðgjöf (39)

Anna Guðrún Norðfjörð
Árný Yrsa Gissurardóttir
Brynja Bergmann Halldórsdóttir
Díana Hilmarsdóttir
Dögg Þrastardóttir
Eyrún Hafþórsdóttir
Freydís Aðalsteinsdóttir
Guðrún Ásta Bergsteinsdóttir
Hafdís Erla Jóhannsdóttir
Halla Dröfn Jónsdóttir
Heiða Hraunberg Þorleifsdóttir
Hlín Sæþórsdóttir
Hrafnhildur Ragnarsdóttir
Íris Ösp Helgudóttir
Íris Dögg Lárusdóttir
Ísabella Björnsdóttir
Jóhanna Jóhannesdóttir
Karen Dögg Karlsdóttir
Klara Valgerður Brynjólfsdóttir
Kolbrún Tinna Guttormsdóttir
Kristjana Þrastardóttir
Kristján I Kristjánsson
Kristrún Kristjánsdóttir
Laufey Böðvarsdóttir
Linda Rós Jóhannesdóttir
Margrét Helga Hallsdóttir
Marta Joy Hermannsdóttir
Oddný Jónsdóttir
Ragna Dögg Þorsteinsdóttir
Sigríður Rósa Laufeyjardóttir
Sigríður Valdimarsdóttir
Sigurjón Árnason
Silja Rós Guðjónsdóttir
Svanhildur Inga Ólafsdóttir
Thelma Björk Guðbjörnsdóttir
Una Björk Kristófersdóttir
Unnur Ósk Pálsdóttir
Þóra Stefánsdóttir
Þórdís Anna Garðarsdóttir

Hagfræðideild (15)
BS-próf í hagfræði (7)

Baldur Kári Eyjólfsson
Bryndís Alma Gunnarsdóttir
Kristrún Mjöll Frostadóttir
Linda Björk Bryndísardóttir
Magnús Þorlákur Lúðvíksson
Sigríður Anna Sigurðardóttir
Stefán Andri Stefánsson
BA-próf í hagfræði (8)
Brynhildur Bertha Garðarsdóttir
Fjóla Sigurðardóttir
Guðný Lára Bragadóttir
Haukur Johnson
Hildigunnur Engilbertsdóttir
Júlía Birgisdóttir
Margrét Hannesdóttir
Þórður Gunnarsson

Lagadeild (44)
BA-próf í lögfræði (44)

Anna Harðardóttir
Anna Þóra Jóhannsdóttir
Arna Sigurjónsdóttir
Auður Hanna Guðmundsdóttir
Axel Ingi Magnússon
Ágúst Bragi Björnsson
Ásþór Sævar Ásþórsson
Björg Þorkelsdóttir
Bryndís Héðinsdóttir
Daði Heiðar Kristinsson
Elín Vigdís Guðmundsdóttir
Elín Hrefna Ólafsdóttir
Elvar Guðmundsson
Erlendur Halldór Durante
Eyrún Magnúsdóttir
Flóki Ásgeirsson
Gestur Gunnarsson
Gísli Davíð Karlsson
Guðrún Sóley Gunnarsdóttir
Helga Marín Gestsdóttir
Helga Sigmundsdóttir
Hermann Aðalgeirsson
Hildur Helga Kristinsdóttir
Hjalti Geir Erlendsson
Hrafnhildur M Jóhannesdóttir
Hrefna Dögg Gunnarsdóttir
Inga Skarphéðinsdóttir
Ívar Halldórsson
Jón Örn Árnason
Jón Trausti Sigurðarson
Jón Pétur Skúlason
Katrín Pétursdóttir
Katrín Rúnarsdóttir
Kolbrún Arnardóttir
Kristján Jónsson
Marta Guðrún Blöndal
Oddur Þorri Viðarsson
Rikard Arnar B Birgisson
Sigurður Snæbjörnsson
Stefán Daníel Jónsson
Sunna Magnúsdóttir
Theodór Kjartansson
Valgerður Björk Benediktsdóttir
Þóra Jónsdóttir

Stjórnmálafræðideild (22)
BA-próf í stjórnmálafræði (22)

Andri Már Blöndal
Anna Úrsúla Guðmundsdóttir
Anna Sigríður Þórðardóttir
Ágúst Bogason
Egill Örn Þórarinsson
Elís Rúnarsson
Guðný Hrafnkelsdóttir
Guðrún Rós Árnadóttir
Haukur Sveinsson
Herdís Sólborg Haraldsdóttir
Hildur Guðbjörg Kristjánsdóttir
Ingunn Guðmundsdóttir
Íris Elma Jónsdóttir Guðmann
Jóhanna Olga Hreiðarsdóttir
Kristín Clausen
Kristín Ólafsdóttir
Kristján Andri Jóhannsson
Ólöf Ragnarsdóttir
Sigrún H Jónsdóttir
Sædís Alda Karlsdóttir
Sævar Örn Albertsson
Þórunn Elísabet Bogadóttir

Viðskiptafræðideild (52)
BS-próf í viðskiptafræði (52)

Agnar Bragi Magnússon
Anna María Axelsdóttir
Atli Þór Sigurðsson
Árný Heiða Helgadóttir
Benedikt Ernir Stefánsson
Bryndís Eir Kristinsdóttir
Christa Hlín Lehmann
Darija Virbickaite
Elvar Ingi Möller
Eva Ósk Eggertsdóttir
Eyjólfur Óli Eyjólfsson
Eyrún Eyleifsdóttir
Guðbjörg Erla Ríkharðsdóttir
Gunnar Smith
Halldór Grétarsson
Halldór Ási Stefánsson
Hanna Sigga Unnarsdóttir
Heiða Salvarsdóttir
Helgi Héðinsson
Herdís Anna Ingimarsdóttir
Herdís Ólöf Kjartansdóttir
Hrönn Bjarnadóttir
Inga Margrét Haraldsdóttir
Ingibjörg Ester Ármannsdóttir
Jóhann Helgason
Jóhanna Benediktsdóttir
Júlía Skagfjörð Sigurðardóttir
Karen Ósk Gylfadóttir
Karitas Björgúlfsdóttir
Karl Óttar Einarsson
Kristín Elfa Axelsdóttir
Kristjana Lind Hilmarsdóttir
Lára Hafliðadóttir
Magnús Geir Sigurgeirsson
Margrét Jústa Pétursdóttir
Oddný Ólafía Sævarsdóttir
Ólöf Kristjánsdóttir
Rannveig Jónsdóttir
Ríkey Jóna Eiríksdóttir
Rúna Sigurðardóttir
Sigurdís Rós Jóhannsdóttir
Sigursteinn Stefánsson
Skúli Ingólfsson
Soffía Erla Bergsdóttir
Sólveig Heimisdóttir
Stefanía Ósk Arnardóttir
Stella Dóróthea Ólafsdóttir
Svava Hildur Steinarsdóttir
Unnur Ýr Konráðsdóttir
Yrsa Eleonora Gylfadóttir
Þóra Hrund Jónsdóttir
Þröstur Jónsson

Heilbrigðisvísindasvið (183)

Hjúkrunarfræðideild (58)
BS-próf í hjúkrunarfræði (58)
Aðalbjörg Stefanía Helgadóttir
Aníta Kristjana Elínardóttir
Anna Margrét Vignisdóttir  
Apríl Eik Stefánsdóttir Beck
Arna Kristín Guðmundsdóttir
Berglind Þöll Heimisdóttir
Bergþóra Einarsdóttir
Berta Björg Sæmundsdóttir
Birgitta Inga Birgisdóttir
Birta Brá Barkardóttir
Elsa María Þór
Elva Dögg Valsdóttir
Erika Lea Schulin Elvarsdóttir
Eyrún Ösp Guðmundsdóttir
Garðar Örn Þórsson
Guðrún María Þorbjörnsdóttir
Gunnur Ýr Gunnarsdóttir
Hafdís Björk Albertsdóttir
Harpa Hlíf Bárðardóttir
Helga Valgerður Skúladóttir
Hildur Vattnes Kristjánsdóttir
Hrafnhildur Ólöf Ólafsdóttir
Ingibjörg Sigurðardóttir
Íris Friðriksdóttir
Jóhanna Kristófersdóttir
Júlía Dögg Haraldsdóttir
Katrín Árnadóttir
Kristín Rún Friðriksdóttir
Kristín Ólafsdóttir
Kristín Hólm Reynisdóttir
Linda Björk Ólafsdóttir
María Ósk Gunnsteinsdóttir
María Kristjánsdóttir
Ólafía Ingibjörg Ingólfsdóttir
Ragna Þóra Samúelsdóttir
Ragnheiður Halldórsdóttir
Rakel María Magnúsdóttir
Rósíka Gestsdóttir
Rut Sigurjónsdóttir
Salbjörg Þóra Jónsdóttir
Sandra Ósk Eysteinsdóttir
Signý Þórarinsdóttir
Sigríður Berglind Birgisdóttir
Sigrún Huld Hjartardóttir
Sigrún Erla Sveinsdóttir
Sigurbjörg Gunnarsdóttir
Sigurbjörg María Ingólfsdóttir
Sigurborg Skúladóttir Kaldal
Sigurlaug A Þorsteinsdóttir
Snædís Jónsdóttir
Sóley Guðmundsdóttir
Sólveig Helga Sigfúsdóttir
Steinunn Eðvaldsdóttir
Sunna Eir Haraldsdóttir
Urður Gísladóttir Norðdahl
Valur Þór Kristjánsson  
Vilborg Linda Indriðadóttir
Þorri Már Sigurþórsson

Lyfjafræðideild (14)
BS-próf í lyfjafræði (14)

Arnór Jónsson
Borghildur Eiríksdóttir
Díana Guðmundsdóttir  
Gunnbjört Þóra Sigmarsdóttir
Helga Helgadóttir
Hlynur Torfi Traustason
Hróðmar Jónsson
Ingólfur Birgisson
Karen Dröfn Jónsdóttir
Signý Jóhannesdóttir
Sigríður Ásta Jónsdóttir  
Sigrún Hauksdóttir
Sigrún Ingveldur Jónsdóttir  
Tijana Drobnjak

Læknadeild (57)
BS-próf í geislafræði (3)

Kolbrún Gísladóttir          
Sóley Ákadóttir    
Þóra Sif Guðmundsdóttir    
BS-próf í lífeindafræði (4)
Elísabet Rún Sigurðardóttir        
Hildur Sigurgrímsdóttir        
Sandra Mjöll Jónsdóttir        
Sigrún Þorleifsdóttir    
BS-próf í læknisfræði (38)
Arnar Jan Jónsson      
Arnar Sigurðsson              
Árni Heiðar Geirsson          
Ásgerður Þórðardóttir          
Baldvin Ingi Gunnarsson  
Bára Dís Benediktsdóttir      
Bjarni Þorsteinsson          
Dagmar Dögg Ágústsdóttir          
Dagrún Inga Þorsteinsdóttir      
Edda Karlsdóttir  
Einar Freyr Ingason          
Elva Dögg Brynjarsdóttir      
Hafdís Alma Einarsdóttir      
Helga Harðardóttir          
Helga Valgerður Ísaksdóttir      
Hera Birgisdóttir              
Hildur Jónsdóttir          
Inger Björk Ragnarsdóttir      
Jóhann Páll Hreinsson          
Jón Kristinn Nielsen
Katrín Hjaltadóttir              
Kjartan Bragi Valgeirsson          
Kolfinna Snæbjarnardóttir      
Kristín Pétursdóttir          
María Björg Magnúsdóttir      
Ólafur Pálsson      
Óli Andri Hermannsson  
Pétur Sólmar Guðjónsson      
Sigríður Sunna Gunnarsdóttir      
Sigríður Ásta Þorgeirsdóttir      
Sigrún Benediktsdóttir          
Sonja Kristín Kjartansdóttir      
Svala Aðalsteinsdóttir          
Theodóra Rún Baldursdóttir  
Tómas Andri Axelsson  
Þorgeir Orri Harðarson          
Þórarinn Árni Bjarnason      
Þórir Bergsson  
BS-próf í sjúkraþjálfun (12)
Audrey Freyja Clarke
Ásdís Árnadóttir
Ásta Árnadóttir
Björg Hákonardóttir
Guðlaugur Andri Axelsson
Guðmundur Daði Kristjánsson
Inga Hrund Kjartansdóttir
Sigríður Katrín Magnúsdóttir      
Sigurbjörg Jóhannsdóttir
Steinunn Ylfa Harðardóttir
Þorgerður Jóhannsdóttir
Þórunn Kristín Kjærbo

Matvæla- og næringarfræðideild (6)
BS-próf í matvælafræði (1)

Sunna Ævarsdóttir  
BS-próf í næringarfræði (5)
Adda Bjarnadóttir
Auður Benediktsdóttir
Berglind Ósk Alfreðsdóttir
Birna Þórisdóttir
Rannveig Björnsdóttir

Sálfræðideild (47)
BS-próf í sálfræði (47)

Björgvin Helgi Jóhannsson        
Dóra Sigrún Hjálmarsdóttir        
Ebba Sif Möller                
Eggert Jóhann Árnason            
Egill Fivelstad                
Einar Kári Bogason            
Elísa Eðvarðsdóttir            
Elva Björg Arnarsdóttir            
Elva Hjálmarsdóttir            
Finna Pálmadóttir            
Gyða Dögg Einarsdóttir            
Halla Jónsdóttir                
Hanna María Guðbjartsdóttir        
Helena Halldórsdóttir            
Helgi Guðmundsson            
Hildur Dögg Jónsdóttir            
Hilmar Örn Þorkelsson            
Hreiðar Haraldsson            
Jóhann Baldur Arngrímsson        
Katrín Ella Jónsdóttir            
Kolbjörg Lilja Benediktsdóttir        
Lena Björg Rúnarsdóttir            
Margrét Theódórsdóttir
María Þóra Þorgeirsdóttir        
Oddrún Ólafsdóttir
Ólöf Tinna Frímannsdóttir        
Pálmar Ragnarsson            
Ragnheiður Guðfinna Guðnadóttir    
Ragnheiður Dísa Gunnarsdóttir        
Ragnheiður Helga Sæmundsdóttir    
Rannveig S Sigurvinsdóttir        
Rúnar Berg Baugsson Sigríðarson    
Sigrún Þóra Sveinsdóttir        
Snæfríður Dröfn Björgvinsdóttir      
Soffía Magnúsdóttir    
Sonja Aðalbjörg Gylfadóttir        
Stefán Þór Gunnarsson            
Sveinn Orri Bragason            
Sveinn Bjarnar Faaberg            
Theódóra Gunnarsdóttir            
Tinna Jóhönnudóttir            
Vilborg María Alfreðsdóttir        
Yrsa Hauksdóttir Frýdal            
Þorri Snæbjörnson            
Þorsteinn Gauti Gunnarsson        
Þórarna Gró Friðjónsdóttir        
Þráinn Kolbeinsson        

Tannlæknadeild (1)
BS-próf í tannsmíði (1)

Ásthildur Þóra Reynisdóttir

Hugvísindasvið (159)

Deild erlendra tungumála, bókmennta og málvísinda (49)
BA-próf í tveimur aðalgreinum:
-    enska og íslenska (1)

Særún Gestsdóttir*
-    þýska og enska (1)
Harpa Sif Haraldsdóttir
BA-próf í Austur-Asíufræðum (1)
Bergþóra Aradóttir
BA-próf í dönsku (2)
Edith Edda Unnsteinsdóttir  
Maja Vilstrup Roldsgaard
BA-próf í ensku (22)
Anna Lilja Einarsdóttir
Anna Margrjet Thoroddsen
Arna Sigríður Ásgeirsdóttir
Arnar Ásmundsson
Brad Sykes
Bryndís Jóna Rúnarsdóttir
Dagbjört Vésteinsdóttir
Egill Arnaldur Ásgeirsson
Erlingur Grétar Einarsson
Fríða Kristinsdóttir
Guðrún Baldvina Sævarsdóttir
Hermann Ingi Ragnarsson
Ingunn Anna Ragnarsdóttir
Lísa Björg Hjaltested
Loftur Árni Björgvinsson  
Maddalena Tovazzi
Magndís Huld Sigmarsdóttir
María Kristjánsdóttir
Marie Helga Ingvarsdóttir
Minna Marika Timonen  
Rakel Sigurðardóttir
Veneta Georgieva Petkova
BA-próf í frönskum fræðum (5)
Böðvar Jónsson
Dalla Þórðardóttir
Guðjón Ingi Guðmundsson
Ragnheiður Titia Guðmundsdóttir
Sigrún Daníelsdóttir Flóvenz
BA-próf í ítölsku (3)
Erna Sigurðardóttir
Estrid Þorvaldsdóttir
Sigrún Ása Magnúsdóttir
BA-próf í japönsku máli og menningu (3)
Ágúst Þorvaldsson
Snævar Þór Guðmundsson
Svanhildur Helgadóttir
BA-próf í norsku (1)
Silja Glömmi
BA-próf í spænsku (4)
Edna Guadalupe Mastache Gomez
Ragna Sigríður Kristinsdóttir
Tinna Lárusdóttir
Vala Smáradóttir
BA-próf í þýsku (4)
Hafdís Dögg Hafsteinsdóttir
Hafdís Sigurðardóttir
Hans Widmer
Selma Guðmundsdóttir
Diplómapróf í hagnýtri ítölsku fyrir atvinnulífið (1)
Guðrún Ósk Sigurðardóttir
Diplómapróf í hagnýtri spænsku fyrir atvinnulífið (1)
Eva Hallvarðsdóttir

Guðfræði- og trúarbragðafræðideild  (13)
BA-próf í guðfræði (13)

Ásgerður Höskuldsdóttir
Bjarney Kristín Ólafsdóttir  
Bryndís Böðvarsdóttir
Elín S Guðmundsdóttir
Elvar Ingimundarson
Guðrún Helga Harðardóttir
Halla Rut Stefánsdóttir
Hjördís Perla Rafnsdóttir
Jakob Ævarsson
María Rut Baldursdóttir
Oddur Bjarni Þorkelsson
Páll Ágúst Ólafsson
Pétur Georg Markan

Íslensku- og menningardeild (67)
BA-próf í tveimur aðalgreinum:
-    almenn bókmenntafræði og ítalska (1)

Gerður Guðmundsdóttir*
- kvikmyndafræði og almenn bókmenntafræði (1)
Hrafnkell Tryggvason
BA-próf í almennri bókmenntafræði (13)
Andri Már Kristjánsson
Bjartmar Þórðarson
Bragi Þorfinnsson
Elín Björk Jóhannsdóttir
Elín Edda Pálsdóttir
Ellen Ragnarsdóttir
Hrefna Lind Lárusdóttir
Kári Torfason Tulinius
Ketill Kristinsson
Kolbrún Þóra Eiríksdóttir
Kolbrún Lilja Kolbeinsdóttir
Selma Leifsdóttir
Sólveig Guðmundsdóttir
BA-próf í almennum málvísindum (6)
Ásta Kristín Ingólfsdóttir
Brynhildur Stefánsdóttir
Eyrún Björk Einarsdóttir
Hulda Óladóttir
Kristín María Gísladóttir
Marc Daniel Skibsted Volhardt
BA-próf í íslensku (11)
Ásdís Þórsdóttir
Elva Brá Jensdóttir
Halla Ólafsdóttir
Helga Kristín Gilsdóttir
Ingibjörg Rósa Þórðardóttir
Katrín María Víðisdóttir
Lana Íris Dungal Guðmundsdóttir
Olga Björt Þórðardóttir
Ragnhildur Pétursdóttir
Sigríður Sæunn Sigurðardóttir
Sveindís M Sveinbjörnsdóttir
BA-próf í íslensku sem öðru máli (10)
Ales Chejn
Amir Mulamuhic
Carolina Postolache
Dominika Anna Madajczak
Étienne Poisson
Fany Larota Catunta
Giovanni Verri
Maryna Ivchenko
Sárka Wohlmuthová
Shuhui Wang
BA-próf í kvikmyndafræði (3)
Andri Þór Jóhannsson
Einar Halldórsson
Engilbert Aron Kristjánsson
BA-próf í listfræði (10)
Ásdís Ásgeirsdóttir
Derek Karl Mundell
Heiða Jónsdóttir
Hildur Jörundsdóttir
Hlín Gylfadóttir
Ingunn Sigurðardóttir
Oddný Björk Daníelsdóttir
Sigrún Halla Ásgeirsdóttir
Sóley Dögg Guðbjörnsdóttir
Þórunn Soffía Þórðardóttir
BA-próf í ritlist (6)
Bryndís Emilsdóttir
Daníel Geir Moritz Hjörvarsson
Guðmundur Vestmann
Halla Margrét Jóhannesdóttir
Pálmi Freyr Hauksson
Stefanía Eir Vignisdóttir
BA-próf í táknmálsfræði (1)
Laufey Óladóttir
BA-próf í táknmálsfræði og táknmálstúlkun (1)
Þóra Lind Þórsdóttir
Diplómapróf í hagnýtri íslensku (1)
Helga Guðrún Eysteinsdóttir
Diplómapróf í hagnýtri íslensku sem öðru máli (3)
Lieu Thúy Thi Ngo
Marko Norkroos
Nina Elzbieta Smieszek

Sagnfræði- og heimspekideild (30)
BA-próf í tveimur aðalgreinum:
-    heimspeki og gríska (1)

Ásgeir Berg Matthíasson
- sagnfræði og japanska (1)
Pétur Guðmundur Ingimarsson
BA-próf í fornleifafræði (6)
Ásta Hermannsdóttir
Hildigunnur Skúladóttir
Kristín Axelsdóttir
Margrét S Kristjánsdóttir
Ómar Smári Ármannsson
Una Helga Jónsdóttir
BA-próf í heimspeki (14)
Arnfríður Ragna S Mýrdal
Dögg Proppé Hugosdóttir
Egill Andrésson
Elín Pjetursdóttir
Finnur Guðmundarson Olguson
Flóki Snorrason
Geir Matti Järvelä
Guðmundur Birgir Halldórsson
Hrönn Guðmundsdóttir
Kristinn Már Reynisson
Kristófer Guðni Kolbeins
Njáll Björgvinsson
Sunna Stefánsdóttir
Þorbjörn Kristjánsson
BA-próf í sagnfræði (8)
Hafdís Erla Hafsteinsdóttir
Halldór Jón Gíslason
Hulda Sigurdís Þráinsdóttir
Katrín Lilja Jónsdóttir
Siggeir Fannar Ævarsson
Sigurrós Sandra Bergvinsdóttir
Svanhvít Hermannsdóttir
Sveinn Máni Jóhannesson

Menntavísindasvið (438)

Íþrótta-, tómstunda- og þroskaþjálfadeild (117)
B.Ed.-próf í íþrótta- og heilsufræði  (15)

Arna Lind Arnórsdóttir
Elvar Már Svansson
Emilía Jónsdóttir  
Fabio La Marca
Fjóla Dröfn Friðriksdóttir
Hörður Ingi Harðarson  
Íris Indriðadóttir
Jón Þór Ólafsson
Orri Erlingsson  
Sigmar Karlsson
Soffía Kristín Björnsdóttir
Steinunn Hulda Magnúsdóttir
Thelma Björk Snorradóttir
Viktor Már Jónasson
Þóra Björg Ásgeirsdóttir
BS-próf í íþrótta- og heilsufræði  (22)
Atli Már Sveinsson
Bjarni Ævar Árnason
Bríet Ósk Arnaldsdóttir
Eliths Freyr Heimisson
Eyrún Guðmundsdóttir
Guðbjartur Halldór Ólafsson
Haukur Már Ólafsson
Hákon Fannar Ellertsson
Hildur Björg Jónsdóttir
Hrannar Leifsson
Ingólfur Guðjónsson
Jón Andri Guðjónsson
Kolbrún Fjóla Arnarsdóttir
Kristinn Ólafsson
Kristján Örn Ebenezarson
Lilja Minný Sigurbjörnsdóttir
Loftur Gísli Jóhannsson
Maríanna Þórðardóttir
Pétur Már Sigurðsson
Viktor Berg Arnarsson
Víðir Þór Þrastarson
Þórður Sævarsson
BA-próf í tómstunda- og félagsmálafræði (7)
Bryndís Ósk Björnsdóttir
Eyrún Ólöf Sigurðardóttir
Íris Rut Erlingsdóttir
Magnús Sigurjón Guðmundsson
Sigrún Edda Sigurðardóttir
Sigurgeir Birgisson
Sverrir Rúts Sverrisson
BA-próf í þroskaþjálfafræði (55)
Alma Rún Pálmadóttir
Anna A Björnsdóttir Laxdal
Arna Arnarsdóttir
Arne Friðrik Karlsson
Ásgerður Kristjánsdóttir
Áslaug Einarsdóttir
Birna Rebekka Björnsdóttir
Birna Blöndal
Bjarnveig Magnúsdóttir
Bryndís Gyða Guðmundsdóttir
Brynhildur Arna Jónsdóttir
Brynja Eyþórsdóttir  
Díana Ósk Arnardóttir
Erla Björgvinsdóttir
Erla Jóna Sverrisdóttir  
Erna Stefánsdóttir
Fjóla Hilmarsdóttir
Gestur Guðrúnarson
Guðbjörg Snorradóttir
Guðmundur Már Björgvinsson  
Gunnhildur Halldóra Axelsdóttir
Hallbjörn Valgeir Rúnarsson
Halldóra Jóhannesdóttir Sanko
Helga Agnarsdóttir
Helga María Gunnarsdóttir
Helga Magnúsdóttir
Hulda Guðrún Kristjánsdóttir
Ingibjörg Þórdís Richter
Ingibjörg Svansdóttir
Ingiríður Ásta Þórisdóttir
Íris Gunnarsdóttir
Jóhanna Gunnarsdóttir
Jón Þorsteinn Sigurðsson
Katrín Sigursteinsdóttir
Katrín Ruth Þorgeirsdóttir
Klara Matthíasdóttir  
Kolbrún Helga Bjarkadóttir
Kolbrún Dögg Kristjánsdóttir  
Kristrún Huld Gunnarsdóttir
Lilja Pálsdóttir
Mary Björk Sigurðardóttir
Ólöf Elsa Guðmundsdóttir
Sigrún Birgisdóttir
Sigurbjörg Guðdís Hannesdóttir
Sigurlaug K Unnsteinsdóttir
Sigurveig Björnsdóttir
Símon Hjálmar Z Valdimarsson  
Súsanna Oddsdóttir
Telma Rut Eiríksdóttir
Valdís Magnúsdóttir
Valentina Hristova Michelsen
Viktoría Sigurgeirsdóttir
Þórarinn Bjarnason
Þórdís Adda Haraldsdóttir
Þórey Jóhannsdóttir
Starfstengt diplómanám fyrir fólk með þroskahömlun (18)
Barbara Rut Diego Jóhannsdóttir
Erla Kristín Pétursdóttir
Erna Sif Kristbergsdóttir
Gauti Árnason
Gígja Garðarsdóttir
Guðrún Hulda Sigurjónsdóttir
Hreinn Hafliðason
Hulda Guðný Vilhjálmsdóttir
Jóhann Valdimar Eyjólfsson
Kristín Helga Helgadóttir
Kristín Ágústa Jónsdóttir
Kristín Martha Vilhjálmsdóttir
Sigríður Sigurjónsdóttir
Sigurgeir Atli Sigmundsson
Úrsúla Karen Baldursdóttir
Vilhjálmur Þór Jónsson
Þórhildur Berglind Guðnadóttir
Þórir Snær Sigurðarson

Kennaradeild (304)
B.Ed.-próf í grunnskólakennarafræði (195)

Adela Turloiu
Aðalheiður St Sigurðardóttir
Andri Þór Kristjánsson
Andri Már Númason
Aneta Joanna Cwiklinska
Anna Ágústsdóttir
Anna Margrét Ólafsdóttir
Anna Stefanía Vignisdóttir
Arnar Þór Halldórsson  
Arndís Jónasdóttir
Auðrún Aðalsteinsdóttir  
Árný Hallfríður Herbertsdóttir  
Ása Jónsdóttir
Ásdís Steingrímsdóttir  
Áslaug Baldursdóttir
Berglind Borgþórsdóttir
Berglind Ósk Böðvarsdóttir
Berglind Guðmundsdóttir
Berglind Richardsdóttir
Birkir Freyr Jóhannesson
Bjarney Hallgrímsdóttir
Bryndís Jónsdóttir
Bryndís Erla Pálsdóttir
Bryndís Valdimarsdóttir
Brynjólfur Gíslason
Charlotte Sigrid á Kósini
Daníel Guðmundur Hjálmtýsson
Egill Jóhannsson
Elfa Ýr Eðvaldsdóttir
Elfa Sif Ingimarsdóttir
Elín Ósk Magnúsdóttir
Elín Harpa Valgeirsdóttir  
Elísa Ósk Viðarsdóttir
Erla Dís Arnardóttir
Erla María Magnúsdóttir
Erna Höskuldsdóttir
Ester Inga Alfreðsdóttir
Esther Bergsdóttir
Eva Dögg Ingvarsdóttir  
Eysteinn Þór Kristinsson
Fríða Margrét E Þorsteinsdóttir
Gígja Bjargardóttir
Guðjón Torfi Sigurðsson
Guðlaug Hartmannsdóttir
Guðlaug Ragnarsdóttir  
Guðmundur B Sigurbjörnsson
Guðný Helga Magnúsdóttir
Guðrið Helena Petersen  
Guðrún Birna Árnadóttir
Guðrún Andrea Einarsdóttir
Guðrún Astrid Elvarsdóttir
Guðrún Steinunn Guðbrandsdóttir
Guðrún Björg Halldórsdóttir
Guðrún Jóhannsdóttir
Guðrún Margrét Salómonsdóttir
Guðrún Þórey Sigurbjörnsdóttir
Guðrún Helga Sigurðardóttir
Guðrún Sigurjónsdóttir
Guðrún Ósk Steinbjörnsdóttir  
Gunnur Líf Gunnarsdóttir
Gyða Rós Bragadóttir
Hafdís Harðardóttir  
Halldóra Andrea Árnadóttir  
Halldóra Ingunn Magnúsdóttir
Hallur Hróarsson  
Hanna Ingibjörg Arnarsdóttir
Hanna Björg Sigurðardóttir
Harpa Ásgeirsdóttir  
Heiða Björk Egilsdóttir
Heiða Kristín Helgadóttir
Heiða Hrund Matthíasdóttir
Helga Ágústsdóttir
Helga Lucia Bergsdóttir  
Helga Kristín Sigurðardóttir
Henný Sigurjónsdóttir
Herdís Tryggvina Tryggvadóttir
Hersteinn Kristjánsson
Hildur Björk Guðmundsdóttir  
Hildur Halldórsdóttir
Hildur Arna Håkansson
Hjördís Björg Andrésdóttir
Hlynur Þór Valsson
Hólmfríður J Lúðvíksdóttir
Hrafnhildur Jónsdóttir
Hrafnhildur Þórólfsdóttir
Hrefna Þórunnardóttir
Hugrún Tanja Haraldsdóttir
Hulda Björg Einarsdóttir
Hulda Þórarinsdóttir
Ida Cecilia Bergman  
Inga Lára Björnsdóttir
Inga Berglind Einarsdóttir
Inga Dóra Ingvadóttir
Inga Dögg Ólafsdóttir
Inga Dóra Ragnarsdóttir
Inga Kristín Skúladóttir
Ingibjörg Ása Júlíusdóttir
Ingibjörg Jóna Kristinsdóttir  
Ingibjörg Ólafía Ólafsdóttir
Ingólfur Guðnason
Ingunn Péturs
Ingveldur Ragnarsdóttir  
Ína Sif Stefánsdóttir
Jódís Lilja Jakobsdóttir
Jóhanna Margrét Eðvaldsdóttir  
Jónasína Lilja Jónsdóttir
Júlía Rós Atladóttir
Karen Nótt Halldórsdóttir
Karen Sóley Jóhannsdóttir  
Karitas Eiðsdóttir
Karlotta Sigurbjörnsdóttir
Karólína Lárusdóttir
Karólína S Sigurðardóttir
Katrín Ósk Ómarsdóttir
Katrín Ósk Þorbergsdóttir
Katrín Þorvaldsdóttir
Kristbjörg Jónsdóttir
Kristbjörg S Reynisdóttir
Kristín Bjarnadóttir
Kristín Garðarsdóttir
Kristín Halla Haraldsdóttir
Kristjana Jóhannsdóttir
Kristófer Rodriguez Svönuson
Lára Kristín Gísladóttir  
Lilja Björg Ágústsdóttir
Linda Björg Þorgrímsdóttir
Linda Ósk Þorleifsdóttir
Lovísa Karitas Magnúsdóttir
Margrét Lára Guðmundsdóttir
Margrét María Hólmarsdóttir  
Margrét Ýr Ingimarsdóttir
Marín Gústafsdóttir  
Marta Sigurjónsdóttir
Melissa Ástríður Emilsdóttir  
Nanna Andrea Jónsdóttir
Ólafía Guðbjörg Gústafsdóttir
Ólafía Steinarsdóttir
Ósk Dagsdóttir
Páll Valur Björnsson
Ragna Óladóttir
Ragnheiður Inga Davíðsdóttir
Rakel Guðfinnsdóttir
Rakel Rut Valdimarsdóttir
Reynir Hólm Gunnarsson  
Rósa Þuríður Þorsteinsdóttir
Sandra R Dudziak Arnarsdóttir
Sara Sædal Andrésdóttir
Sara María Karlsdóttir
Sif Sturludóttir
Sigríður Arnardóttir  
Sigríður Ásdís Erlingsdóttir
Sigríður Hjartardóttir
Sigríður Ólöf Sæmundsdóttir
Sigrún Aadnegard
Sigrún Rós Elmers
Sigrún Anna Waage Knútsdóttir
Sigrún María Magnúsdóttir
Sigurbjörg Ósk H Sigurðardóttir
Sigurður Jóhann Hafberg   
Silja Kristjánsdóttir
Sirrý Hrönn Haraldsdóttir
Skúli Gestsson
Sólveig Ólafsdóttir
Sólveig Rósa Sigurðardóttir
Stefanía Marta Katarínusdóttir
Steinunn Þuríður Bjarnadóttir
Steinunn María Sigurðardóttir
Suncana María Slamnig  
Svava Sigríður Svavarsdóttir
Sveinbjörg Eva Jóhannesdóttir
Sveinbjörg Sigurðardóttir
Sveinn Ólafur Magnússon
Sylvía Guðrún Eggertsdóttir
Sylvía Dögg Gunnarsdóttir
Telma Ýr Óskarsdóttir
Thelma Hermannsdóttir
Tinna Eyjólfsdóttir
Tinna Hrafnsdóttir
Tinna Sigurjónsdóttir
Unndís Ósk Gunnarsdóttir
Unnur María Guðmundsdóttir
Úrsúla Manda Ármannsdóttir
Valgerður Áslaug Kjartansdóttir  
Valgerður Ósk Steinbergsdóttir
Vigdís Elfa Jónsdóttir  
Þorbjörg Sandra Magnúsdóttir
Þorgerður Edith Hafsteinsdóttir
Þóra Kristín Snjólfsdóttir
Þóranna Einarsdóttir
Þórdís Eva Þórhallsdóttir
Þórdís Þórsdóttir
Þórfríður Soffía Þórarinsdóttir
Þórunn Valdís Rúnarsdóttir
Þórunn Valdimarsdóttir
Þuríður Svava Guðmundsdóttir
B.Ed.-próf í leikskólakennarafræði (60)
Aldís Baldvinsdóttir
Anna Ragna Arnardóttir
Anna Sif Farestveit
Anna María Gunnarsdóttir  
Anna Steinunn Þengilsdóttir
Ágústa Hrönn Óskarsdóttir
Árný Hekla Marinósdóttir
Berglind Pálsdóttir
Berglín Sjöfn Jónsdóttir
Birgitta Brynjúlfsdóttir
Brynja Björgvinsdóttir
Cecilia Foelsche Polo
Dagbjört Ólafsdóttir
Dóra Margrét Guðmundsdóttir
Elfa Birna Ólafsdóttir  
Elfa Björk Sturludóttir
Elín Guðmundsdóttir
Elín Heiða Þorsteinsdóttir
Erla Jóhannsdóttir
Erna Dögg Sigurjónsdóttir  
Eva Dís Guðmundsdóttir
Gerður Gylfadóttir
Guðbjörg Birna Jónsdóttir
Guðrún Hólmfríður Guðnadóttir
Guðrún Kristinsdóttir
Hafdís Inga Rafnsdóttir
Halldór Kristinn Helgason
Halldóra Björk Halldórsdóttir
Helga Hauksdóttir
Helga Kristjánsdóttir  
Helga Þórey Rúnarsdóttir
Helga Margrét Þorsteinsdóttir
Hólmfríður Sjöfn Jónsdóttir
Ingibjörg Ósk Guðmundsdóttir
Ingunn Helgadóttir
Jóhanna Torfadóttir
Jónína Guðrún Kristbergsdóttir
Júlíana Auðunsdóttir
Katrín Hrefna Jóhannsdóttir
Kolbrún Hlíf Guðmundsdóttir
Kristín Árnadóttir  
Kristín Elísabet Pálsdóttir  
Kristrún Ósk Valmundsdóttir
Lilja Gréta Kristjánsd Norðdahl
Maduvanthi Kumari Abeyrathne
Margrét Halldóra Gísladóttir
María Elísabet Ástudóttir
Ragnhildur Ýr Jóhannsdóttir
Rebekka Jónsdóttir  
Salbjörg Ósk Reynisdóttir
Sigrún Herdís Arndal
Sigrún Kristjánsdóttir
Sigurlaug Björk Birgisdóttir
Sigurlaug Kjartansdóttir
Sigurveig H Dagbjartsdóttir
Sigurþór Pálsson
Sólbjörg Reynisdóttir
Sólbjört Sigríður Gestsdóttir
Valdís Sigurðardóttir
Valgerður Ósk Sigurjónsdóttir
Grunndiplómapróf í kennslufræði (49)
Auður Atladóttir
Ágústa Ragnarsdóttir
Berglind Rós Pétursdóttir
Bergþóra Rós Lárusdóttir
Bjarki Ásgeirsson
Borgþór Helgason
Bragi Sigurður Óskarsson
Davíð Ingi Guðmundsson
Eðvarð Ingi Björgvinsson
Elías I Jóhannesson
Engilbert Imsland
Eva Lára Vilhjálmsdóttir
Garðar Páll Jónsson
Grímur Lúðvíksson
Guðjón Friðbjörn Jónsson
Guðmundur Hreinsson
Guðmundur Rafnar Óskarsson
Guðný Sigríður Björnsdóttir
Guðrún Helga Kristjánsdóttir
Guðrún Árný Þórbjarnardóttir
Gunnar Ásgeir Sigurjónsson
Halldór Guðni Sigvaldason
Haraldur Gylfason
Helgi Hrannar Traustason
Hrefna Hlín Sveinbjörnsdóttir
Jón Einar Valdimarsson
Jónína Líndal Sigmarsdóttir
Júlíus Már Þorkelsson
Lárus Páll Ólafsson
Magnús Alfonsson
Nanna Herborg Leifsdóttir
Ólafur Hilmarsson
Óskar Már Atlason
Páll Sveinn Guðmundsson
Páll Marteinsson
Sigríður Hjaltdal Pálsdóttir
Sigrún Jónsdóttir
Sigurður Ágúst Guðjónsson
Sigurjón Árnason
Sigurrós Antonsdóttir
Sigursteinn Óskarsson
Stefán B Sigtryggsson
Sveinn Logi Björnsson
Unnsteinn Ó Hjörleifsson
Valdís Arnarsdóttir
Valgerður Margret Ægisdóttir
Þórhalla Sigurgeirsdóttir
Þráinn Óskarsson
Þröstur Líndal Eggertsson

Uppeldis- og menntunarfræðideild (17)
BA-próf í alþjóðlegu námi í menntunarfræði (2)

Catherine Enyonam Sævarsson
Fiona Elizabeth Oliver
BA-próf í uppeldis- og menntunarfræði (15)
Aðalbjörg Guðmundsdóttir
Anna Birna Rafnsdóttir
Ester Þorsteinsdóttir
Eva Zophaníasdóttir
Freyja Baldursdóttir
Guðrún Ísabella Þráinsdóttir
Helena Gunnarsdóttir
Inga Berg Gísladóttir
Íris Ásgeirsdóttir
Laufey Guðný Kristinsdóttir
Lilja Árnadóttir
Rósalind Kristjánsdóttir
Sara Dögg Guðmundsdóttir
Svava Gunnarsdóttir
Þórdís Fjóla Halldórsdóttir

Verkfræði- og náttúruvísindasvið (147)

Iðnaðarverkfræði-, vélaverkfræði- og tölvunarfræðideild (46)
BS-próf í hugbúnaðarverkfræði (3)
Guðmundur Björn Birkisson
Hilmar Ævar Hilmarsson
Þórey María Maríusdóttir
BS-próf í iðnaðarverkfræði (19)
Ari Elísson
Berglind Svana Blomsterberg
Bjarma Magnúsdóttir
Björn Brynjúlfur Björnsson
Bryndís Einarsdóttir
Einar Skaftason  
Elín Ösp Vilhjálmsdóttir
Erik Tryggvi Striz Bjarnason
Erna Ósk Sigurðardóttir
Eva Guðrún Torfadóttir
Gísli Kristjánsson
Íris Káradóttir
Jón Andri Hjaltason
Jónas Bjarnason
Sigrún Ívarsdóttir
Sindri Freyr Ólafsson
Soffía Arnþrúður Gunnarsdóttir
Þórhildur Baldursdóttir  
Þórir Guðlaugsson
BS-próf í tölvunarfræði (9)
Baldur Þór Emilsson
Guðmundur Örn Leifsson
Haraldur Gunnarsson
Haukur Ingi Heiðarsson
Hörður Guðmundsson
Karl Tryggvason  
Matthías Ásgeirsson
Ragnar Sigurðsson
Steinn Hildar Þorsteinsson
BS-próf í vélaverkfræði (15)
Adam Hart Rúnarsson Fjeldsted
Almar Gunnarsson
Birkir Veigarsson
Bjarnþór Egilsson
Daði Bjarnason*
Eysteinn Hjálmarsson  
Hrólfur Andri Tómasson  
Hörður Kristján Nikulásson
Jónas Örn Helgason
Kjartan Örn Sigurjónsson  
Marinó Páll Valdimarsson  
Ólafur Þór Stefánsson
Stefán Björnsson*
Tryggvi Stefánsson  
Þorsteinn Helgason

Jarðvísindadeild (6)
BS-próf í jarðfræði (6)

Bjarni Jósep Steindórsson  
Halldóra Björk Bergþórsdóttir
Jóhann Gunnarsson Robin
Karl Snorrason
Sigrún Anna Pálsdóttir  
Þorbjörg Sigfúsdóttir

Líf- og umhverfisvísindadeild (44)
BS-próf í ferðamálafræði (20)

Aldís Arnardóttir
Anita Anna Jónsdóttir
Bryndís Þorkelsdóttir
Eva Björnsdóttir
Eva Dögg Guðmundsdóttir
Fanney Kristín Vésteinsdóttir
Finnur Ingi Stefánsson
Guðný Gígja Benediktsdóttir
Hildur Kristinsdóttir
Hjördís Sigríður Ólafsdóttir
Íris Birgisdóttir
Kolfinna Birgisdóttir
Lísa Ólafsdóttir
Margrét Herdís Einarsdóttir
Margrét Svava Jónsdóttir
Ólöf Guðmundsdóttir
Ragnheiður Ásta Jóhannsdóttir
Sandra Jónsdóttir
Sunneva Guðjónsdóttir
Þórður Freyr Gestsson  
BS-próf í landfræði (6)
Halldór Brynjar Þráinsson  
Jaana-Marja Rotinen  
Jakob Johann Stakowski  
Jakobína Ósk Sveinsdóttir  
Óttar Steingrímsson
Snævarr Guðmundsson
BS-próf í líffræði (18)
Arna Björg Árnadóttir
Arnar Björnsson
Auður Eyberg Helgadóttir
Árni Ásgeirsson
Ásdís Ólafsdóttir
Bjarki Már Jóhannsson
Heiðrún Ósk Eymundsdóttir
Helga Hjartardóttir
Helga Björg Þórólfsdóttir
Helgi Guðjónsson
Jan Eric Jessen
Óskar Örn Hálfdánarson
Pétur Halldórsson
Ragnar Óli Vilmundarson
Skúli Magnússon
Sólrún Barbara Friðriksdóttir
Stefanía Lind Stefánsdóttir
Torfi Geir Hilmarsson

Rafmagns- og tölvuverkfræðideild (7)
BS-próf í rafmagns- og tölvuverkfræði (7)

Eiríkur Þór Ágústsson    
Guðmundur Freyr Hallgrímsson    
Hildur Ólafsdóttir    
Ingolf Davíð Petersen    
Marel Helgason    
Ólafía Lára Lárusdóttir    
Steinar Guðjónsson

Raunvísindadeild (19)
BS-próf í eðlisfræði (4)

Daði Bjarnason*
Elvar Karl Bjarkason
Kristín Björg Arnardóttir
Stefán Björnsson*
BS-próf í efnafræði (3)
Birta Líf Kristinsdóttir
Helgi Rafn Hróðmarsson
Katrín Lilja Sigurðardóttir
BS-próf í lífefnafræði (4)
Ásta María Einarsdóttir
Jens Guðmundur Hjörleifsson
Kolbrún Ýr Sigfúsdóttir
Stefanía Magnúsdóttir
BS-próf í stærðfræði (8)
Hafsteinn Einarsson  
Hörður Freyr Yngvason
Máni Maríus Viðarsson
Pétur Orri Ragnarsson
Rúnar Sverrisson
Sindri Magnússon
Stefán Frímann Jökulsson
Þórarinn Sigurðsson  

Umhverfis- og byggingarverkfræðideild (25)
BS-próf í umhverfis- og byggingarverkfræði (25)

Arnar Ágústsson  
Arnar Kári Hallgrímsson
Árni Stefán Ásgeirsson
Birgir Indriðason
Bjartmar Þorri Hafliðason
Brynjar Ólafsson
Daði Snær Pálsson
Egill Daði Gíslason
Guðgeir Arngrímsson
Guðjón Ólafur Guðjónsson  
Guðni Ellert Edvardsson
Gunnsteinn Finnsson
Hannes Ellert Reynisson
Hermann Þór Hauksson  
Ingunn Jensdóttir
Jón Björn Vilhjálmsson
Karl Njálsson
Kristrún Gunnarsdóttir
Ólafur Ágúst Ingason
Ragnar Þór Bjarnason
Sigríður Ó Johnson
Sigurður Bjarki Rúnarsson  
Stefán Kári Sveinbjörnsson
Steinar Þór Bachmann  
Víðir Einarsson

* Brautskráist með tvö próf.

Netspjall