Skip to main content

Brautskráning kandídata laugardaginn 25. júní 2016

Brautskráning kandídata fór fram í Laugardalshöll laugardaginn 25. júní 2016.

Að þessu sinni voru brautskráðir 2.113 kandídatar með 2.132 próf. Brautskráningarathöfnin var tvískipt og voru framhaldsnemar brautskráðir fyrir hádegi en grunnnemar eftir hádegi.

• Kl. 10.30 fyrir hádegi, alls 830 kandídatar (838 próf):

Félagsvísindasvið (382)

Félags- og mannvísindadeild (72)
MA-próf í bókasafns- og  upplýsingafræði (1)

Guðbjörg Gígja Árnadóttir
MLIS-próf í bókasafns- og upplýsingafræði með sérhæfingu í upplýsinga- og skjalastjórn og rafrænum samskiptum hjá skipulagsheildum (1)
Sigurbjörg Yngvadóttir
MLIS-próf í upplýsingafræði með sérhæfingu í upplýsingafræði og þekkingarmiðlun (1)
Jóna Jakobsdóttir
MA-próf í félagsfræði (2)
Guðrún Katrín Jóhannesdóttir
Sædís Jana Jónsdóttir *
MA-próf í fötlunarfræði (1)
Kristjana Mjöll Sigurðardóttir
MA-próf i mannfræði (4)
Ingibjörg Magnúsdóttir
Karitas Witting Halldórsdóttir
Ómar Andersen Valdimarsson
Unnur Edda Garðarsdóttir
MA-próf í menntun framhaldsskólakennara með sérhæfingu í félagsfræði (1)
Linda Björk Pálmadóttir
MA-próf í náms- og starfsráðgjöf (11)
Aðalheiður Mjöll Þórarinsdóttir
Arnheiður Dögg Einarsdóttir
Elín Sif Welding Hákonardóttir
Elínborg Þorsteinsdóttir
Guðný María Sigurbjörnsdóttir
Halla Björg Þórisdóttir
Jóhanna Lúvísa Reynisdóttir
Kristín Hrefna Leifsdóttir
Sigríður Filippía Erlendsdóttir
Sigrún María Hákonardóttir
Unnur Ásbergsdóttir
MA-próf í norrænni trú (1)
Lionel Dominique Perabo
MA-próf í safnafræði (3)
Anita Elefsen
Birna María Ásgeirsdóttir
Guðmunda Ólafsdóttir
MA-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Iaroslava Kutsai
MA-próf í upplýsingafræði með sérhæfingu í upplýsinga- og skjalastjórn og rafrænum samskiptum hjá skipulagsheildum (1)
Kristín Guðmundsdóttir
MIS-próf í upplýsingafræði með sérhæfingu í stjórnun og stefnumótun (1)
Alda Davíðsdóttir
MIS-próf í upplýsingafræði með sérhæfingu í upplýsinga- og skjalastjórn og rafrænum samskiptum hjá skipulagsheildum (4)
Berglind Inga Guðmundsdóttir
Jóhann Heiðar Árnason
Kristín Rögnvaldsdóttir
Olga Sigurðardóttir
MA-próf í þjóðfræði (1)
Sæbjörg Freyja Gísladóttir
MA-próf í þróunarfræði (3)
Elsa Hrund Jensdóttir
Kristín Rut Ragnarsdóttir
Tinna Rut B. Isebarn
Viðbótardiplóma í félagsfræði með sérhæfingu í afbrotafræði (6)
Aðalbjört María Sigurðardóttir
Birta Antonsdóttir
Diljá Ólafsdóttir
Íris Camilla Andrésdóttir
Margrét Guðmundsdóttir
Sædís Jana Jónsdóttir *
Viðbótardiplóma í félagsfræði með sérhæfingu í rannsóknaraðferðum félagsvísinda (1)
Lára Rún Sigurvinsdóttir *
Viðbótardiplóma í fötlunarfræði (3)
Elísabet St Unnsteinsdóttir
Herdís Skarphéðinsdóttir
Þuríður Harpa Sigurðardóttir
Viðbótardiplóma í fötlunarfræði með sérhæfingu í fötlunarfræði og opinberri stjórnsýslu (1)
Ingibjörg S Sæmundsdóttir
Viðbótardiplóma í hnattrænum tengslum, fólksflutningum og fjölmenningarfræði (3)
Katrín Erlingsdóttir
Kristín Ósk Guðjónsdóttir
Miriam Petra Ómarsdóttir Awad
Viðbótardiplóma í safnafræði (5)
Andri Már Jónsson
Anna Kristmundsdóttir
Guðbjörg Guðmundsdóttir
Sigrún Fossberg Arnardóttir
Stefanía Björg Þorsteinsdóttir
Viðbótardiplóma í upplýsingafræði með sérhæfingu í stjórnun og stefnumótun (3)
Guðrún Gunnarsdóttir Michelsen
Ingilaug Erlingsdóttir
Nils Kjartan Guðmundsson Narby
Viðbótardiplóma í upplýsingafræði með sérhæfingu í upplýsinga- og skjalastjórn og rafrænum samskiptum hjá skipulagsheildum (8)
Auður Lúðvíksdóttir
Elísa Elíasdóttir
Guðjón Sigurður Tryggvason
Júlía Bjarney Björnsdóttir
Lísbet Kristinsdóttir
Rakel Edda Guðmundsdóttir
Rakel Hildardóttir
Viktoría Jensdóttir
Viðbótardiplóma í upplýsingafræði með sérhæfingu í upplýsingafræði og þekkingarmiðlun (3)
Helga Björg Ragnarsdóttir
Jónína Ólafsdóttir Kárdal
Steinunn Arnars Ólafsdóttir
Viðbótardiplóma í þróunarfræði (2)
Erna Rut Steinsdóttir
Jóna Margrét Guðmundsdóttir
    
Félagsráðgjafardeild (43)
MA-próf í félagsráðgjöf (1)
Katrín Ósk Guðmundsdóttir Busk
MA próf í fjölskyldumeðferð (1)
Ásta Arnbjörg Pétursdóttir
MA-próf til starfsréttinda í félagsráðgjöf (37)
Alexandra Ólöf Gunnarsdóttir
Aníta Kristjánsdóttir
Anna Rós Jensdóttir
Anna Sigríður Jónsdóttir
Anna Rut Tryggvadóttir
Árný Yrsa Gissurardóttir
Ástrós Erla Benediktsdóttir
Bára Daðadóttir
Berglind K. Þórsteinsdóttir
Brynhildur Arthúrsdóttir
Diljá Kristjánsdóttir
Dóra Ingibjörg Valgarðsdóttir
Edda Jóhannsdóttir
Edda Sigurjónsdóttir
Elsa Guðrún Sveinsdóttir
Eyrún Hafþórsdóttir
Freyja Pálína Jónatansdóttir
Guðrún Magnea Guðnadóttir
Guðrún Pétursdóttir
Hanna Björg Margrétardóttir
Helga Rósa Atladóttir
Inga Dóra Jónsdóttir
Írena Guðlaugsdóttir
Klara Hjartardóttir
Kristín Erla Benediktsdóttir
Margrethe Thaagaard Andreasen
Margrét Anna Guðmundsdóttir
Ólöf Alda Gunnarsdóttir
Sara Lind Kristjánsdóttir
Sjöfn Guðlaugsdóttir
Snjólaug Aðalgeirsdóttir
Snjólaug Sigurjónsdóttir
Svanbjörg Berg Sigmarsdóttir
Svanhildur Sif Haraldsdóttir
Telma Hlín Helgadóttir
Þórey Guðmundsdóttir
Þórunn Þórsdóttir
Diploma í öldrunarþjónustu (4)
Alma Pálmadóttir
Ásdís Pétursdóttir Blöndal
Berglind Indriðadóttir
Jóhanna Ruth Hólmgrímsdóttir
    
Hagfræðideild (14)
MS-próf í fjármálahagfræði (5)
Atli Þór Ásgeirsson
Friðjón Mar Sveinbjörnsson
Gústav Aron Gústavsson
Hlynur Helgason
Ævar Rafn Hafþórsson
MS-próf í hagfræði (2)
Ingvar Arnarson
Kristinn H. Gunnarsson
MS-próf í heilsuhagfræði (3)
Ásgerður Theodóra Björnsdóttir
Benedikt Þorri Sigurjónsson
Elísabet Eggertsdóttir
Viðbótardiplóma í fjármálahagfræði (3)
Ingimar Ari Jensson
Katrín Gunnarsdóttir
Pétur Ingi Sveinbjörnsson
Viðbótardiplóma í heilsuhagfræði (1)
Ingveldur Ingvarsdóttir
 
Lagadeild (51)
MA-próf í lögfræði (48)

Alexandra Jóhannesdóttir
Anna Finnbogadóttir
Aron Úlfar Ríkarðsson
Auður Kjartansdóttir
Árni Grétar Finnsson
Árni Páll Jónsson
Bjarki Þór Steinarsson
Björn Már Ólafsson
Bríet Sveinsdóttir
Dagbjartur Gunnar Lúðvíksson
Diljá Catherine Þiðriksdóttir
Edda Laufey Laxdal
Elimar Hauksson
Elísabet Anna Jónsdóttir
Elsa Jónsdóttir
Eydís Arna Líndal
Fríða Margrét Pétursdóttir
Gísli Óskarsson
Guðmundur Heiðar Guðmundsson
Guðný Ragna Ragnarsdóttir
Hafdís Una Guðnýjardóttir
Herdís Björk Brynjarsdóttir
Hilmar Kristjánsson
Hulda Sólrún Bjarnadóttir
Inga Valgerður Stefánsdóttir
Ingunn Sigríður Árnadóttir
Jóhann Skúli Jónsson
Jóhann Þorvarðarson
Jón Gunnar Ólafsson
Jörgen Már Ágústsson
Kjartan Ottósson
Klara Óðinsdóttir
Kristín Ása Brynjarsdóttir
Kristín Klara Jóhannesdóttir
Leó Daðason
Leó Örn Þorleifsson
Magnús Salvarsson
Melkorka Þöll Vilhjálmsdóttir
Ólöf María Vigfúsdóttir
Peter Dalmay
Ragnheiður Guðnadóttir
Salka Sól Styrmisdóttir
Sigurður Helgason
Sverrir Björgvinsson
Unnþór Jónsson
Valgerður Erla Árnadóttir
Þórarinn Bjarnfinnur Snorrason
Þórunn Káradóttir
LL.M.-próf í auðlindarétti og alþjóðlegum umhverfisrétti (2)
Sigrid Merino Sarda
Stefán Erlendsson
MA próf í skattarétti og reikningsskilum (1)
Helgi Samúel Guðnason
 
Stjórnmálafræðideild (86)
MA-próf í alþjóðasamskiptum (4)

Bjarki Þórðarson
Hugrún Aðalsteinsdóttir
Kolbeinn Guðmundsson
Svava Berglind Finsen
MA-próf í blaða- og fréttamennsku (5)
Anna Guðjónsdóttir
Ágústa Arna Sigurdórsdóttir
Guðný Hrönn Antonsdóttir
Guðný Sigurðardóttir
Jóhann Ólafsson
MA-próf í Evrópufræði (1)
Hulda Gísladóttir
MA-próf í kynjafræði (3)
Ívar Karl Bjarnason
Rannveig Ágústa Guðjónsdóttir
Þórhildur Sæmundsdóttir
MPA-próf í opinberri stjórnsýslu (11)
Anna Sigríður Guðnadóttir
Ásta Hlín Magnúsdóttir *
Fanney Skúladóttir
Helena Eydís Ingólfsdóttir
Inga Birna Ólafsdóttir
Margrét Hallgrímsdóttir
Ragnheiður A Þorsteinsdóttir
Sigrún Edda Jónsdóttir
Sigurður Gústavsson Hafstað
Sveinn Enok Jóhannsson
Vigdís Birna Hólmgeirsdóttir
Viðbótardiplóma í alþjóðasamskiptum (3)
Guðmundur Pétur Matthíasson
Íris Thelma Jónsdóttir
Þórgunnur Anna Ingimundardóttir
Viðbótardiplóma í Evrópufræði (1)
Zulema Clara Sullca Porta
Viðbótardiplóma í fjölmiðla- og boðskiptafræðum (2)
Anna María Ævarsdóttir
Lovísa Oktovía Eyvindsdóttir
Viðbótardiplóma í hagnýtri jafnréttisfræði (12)
Auður Gestsdóttir
Ásta Hlín Magnúsdóttir *
Berit Mueller *
Birta Júlíusdóttir
Eðvald Einar Stefánsson
Fjóla Dögg Gunnarsdóttir
Hildur H. Sigurðardóttir
Inga Lára Björnsdóttir
Inga Gerða Pétursdóttir
Jo Tore Berg
Jóna Svandís Þorvaldsdóttir
Unnur Ólafsdóttir
Viðbótardiplóma í opinberri stjórnsýslu (24)
Arnþrúður Dagsdóttir
Árni Jóhannsson
Ásta Fönn Flosadóttir
Bryndís Bjarnarson
Bryndís Ósk Jónsdóttir
Edda Þuríður Hauksdóttir
Egill Þórarinsson
Einar Ingþór Einarsson
Guðmundur Bjarni Ragnarsson
Hrefna Rós Matthíasdóttir
Hrönn Guðmundud. Guðmundsdóttir
Hulda Sólveig Jóhannsdóttir
Inga Vildís Bjarnadóttir
Ingibjörg Ösp Sigurjónsdóttir
Katrín Pálsdóttir
Lísa Margrét Þorvaldsdóttir
Ólöf Friðriksdóttir
Selma Barðdal Reynisdóttir
Sigrún Lóa Kristjánsdóttir
Sigrún Þórarinsdóttir
Unnsteinn Ingason
Valgerður Kristín Eiríksdóttir
Valur Freyr Steinarsson
Þorsteinn Gunnarsson
Viðbótardiplóma í opinberri stjórnsýslu fyrir stjórnendur í heilbrigðisþjónustu (10)
Árdís Hulda Eiríksdóttir
Elín Karitas Bjarnadóttir
Guðný Birna Guðmundsdóttir
Guðrún Linda Björgvinsdóttir
Hrönn Ljótsdóttir
Ingibjörg Sveinsdóttir
María Ólafsdóttir                                    
Sigríður Jóna Kjartansdóttir                 
Sigrún Kristín Barkardóttir                                             
Unnur Gunnarsdóttir                                                     
Viðbótardiplóma í opinberri stjórnsýslu fyrir stjórnendur í opinberum rekstri (9)
Aðalsteinn Eyþór Þorsteinsson            
Anna Guðrún Ahlbrecht
Berglind Ósk Alfreðsdóttir               
Björg Siv Friðleifsdóttir
Edda Kristín Eiríksdóttir                     
Hólmfríður K Sigmarsdóttir              
María Gunnarsdóttir                       
Sandra Borg Gunnarsdóttir                
Tryggvi Guðjón Ingason                      
Viðbótardiplóma í smáríkjafræði (1)
Dimitrios Tsikas *

Viðskiptafræðideild (116)
MA-próf í skattarétti og reikningsskilum  (2)

Brynja Kristín Guðmundsdóttir
Sigurður Guðmundsson
MS-próf í fjármálum fyrirtækja (3)
Helga Soffía Guðjónsdóttir
Kristján Arnarsson
Svava Ásgeirsdóttir
MS-próf í mannauðsstjórnun (23)
Agða Ingvarsdóttir
Anna Bjarnadóttir
Anna Lilja Björnsdóttir
Arnar Ævarsson
Berglind Laufey Ingadóttir
Berglind Ósk Þormar
Bjarney Sigurðardóttir
Erna Sigríður Sigurðardóttir
Erna Sovic Þórarinsdóttir
Gyða Björk Bergþórsdóttir
Harpa Hrund Jóhannsdóttir
Harpa Hödd Sigurðardóttir
Helga Jörgensdóttir
Hildur Björk Sigurðardóttir
Hulda Kristmannsdóttir
Ilia Anna Haarde
Lára Rún Sigurvinsdóttir *
Ólöf Björg Þórðardóttir
Sara Sif Sveinsdóttir
Stefanía Ösp Guðmundsdóttir
Sylvía Guðmundsdóttir
Thelma Kristín Snorradóttir
Unnur Guðjónsdóttir
MS-próf í markaðsfræði og alþjóðaviðskiptum (15)
Anna María Axelsdóttir
Anna Þóra Ísfold Rebekkudóttir
Harpa Grétarsdóttir
Hrafnhildur Björnsdóttir
Hulda Sigrún Sigurðardóttir
Ísold Einarsdóttir
Ívar Örn Árnason
Jón Ingi Hákonarson
Karitas Hrafns Elvarsdóttir
Kristján Már Gunnarsson
María Kristinsdóttir
Ragna Þorsteinsdóttir
Sveinbjörn Jónasson
Valgerður Ragnarsdóttir
Þóra Hrund Jónsdóttir
MS-próf í nýsköpun og viðskiptaþróun (1)
Aðalheiður Ósk Guðmundsdóttir
MS-próf í stjórnun og stefnumótun (15)
Anna María Einarsdóttir
Bríet Rún Ágústsdóttir
Dagrún Fanný Liljarsdóttir
Elísabet Tania Smáradóttir
Eva Dögg Þorgeirsdóttir
Hjördís D Vilhjálmsdóttir
Jónína Snæfríður Einarsdóttir
Júlíana Jónsdóttir
Karen Lind Ólafsdóttir
Kristjana H. Maack Sigurjónsd.
Ragna Hlín Sævarsdóttir
Sandra Margrét Sigurjónsdóttir
Stefán Árnason
Steinar Örn Steinarsson
Unnur Dóra Einarsdóttir
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Steinunn Karlsdóttir
MS-próf í viðskiptafræði (4)
Erla Ósk Benediktsdóttir
Guðmundur Rósmar Sigtryggsson
Jón Ólafur Halldórsson
Þórarinn Hjálmarsson
M.Acc.-próf í reikningsskilum og endurskoðun  (24)
Ármann Steinar Gunnarsson
Björn Bergmann Þorvaldsson
Brynja Vala Guðmundsdóttir
Brynjar Stefánsson
Dröfn Stína Guðmundsdóttir
Einar Þór Hólmkelsson
Elín Pálmadóttir
Erna Aðalheiður Karlsdóttir
Eva Gunnþórsdóttir
Guðrún Drífa Hólmgeirsdóttir
Gunnar Þórir Björnsson
Gunnur Melkorka Helgadóttir
Gyða Steinsdóttir
Halldóra Alexandersdóttir
Harpa Sif Gunnlaugsdóttir
Harpa Hermannsdóttir
Helga Ásdís Jónasdóttir
Hrafnhildur Lára Ragnarsdóttir
Karítas Björgúlfsdóttir
Kristbjörn Hrólfur Gunnarsson
Ólafur Örn Pálmarsson
Salóme Tara Guðjónsdóttir
Sólrún Halldóra Þrastardóttir
Valdís Magnúsdóttir
MBA-próf (28)
Alma Tryggvadóttir
Andrés Erlingsson
Ásgeir Kolbeinsson
Ásta Stefanía Svavarsdóttir
Birna Bjarnadóttir
Elías Guðmundsson
Elmar Freyr Kristþórsson
Eyjólfur Örn Snjólfsson
Finnbogi Óskar Ómarsson
Guðmundur Arnar Þórðarson
Guðrún Ragna Garðarsdóttir
Guðrún Eva Gunnarsdóttir
Ingibjörg Halldórsdóttir
Ingvar Már Gíslason
Jóhann Ásgrímur Pálsson
Jóhann Þór Sigfússon
Marín Þórsdóttir
Már Karlsson
Nenty Sardjawati Bertelsen
Sigurður Torfi Sigurðsson
Snjólaug Kristín Jakobsdóttir
Sólveig Björk Einarsdóttir
Steinarr Logi Nesheim
Steinunn Arna Arnardóttir
Svava Jónsdóttir
Sverrir Hreiðarsson
Thelma Jónsdóttir
Torfi Kristjánsson

Heilbrigðisvísindasvið (161)

Hjúkrunarfræðideild (21)
MS-próf í hjúkrunarfræði (9)

Auður Sesselja Gylfadóttir 

Ásdís Jónsdóttir 

Birgir Örn Ólafsson 

Eyrún Thorstensen 

Fríða Björk Skúladóttir 

Íris Kristjánsdóttir 

Margrét Marín Arnardóttir 

Margrét Björnsdóttir  

Orri Jökulsson
MS-próf í ljósmóðurfræði (1)  

Edda Sveinsdóttir
Ljósmóðurfræði til kandídatsprófs (10)  
Anna Margrét Einarsdóttir 

Arna Ingimundardóttir 

Bryndís Ásta Bragadóttir 

Gréta María Birgisdóttir 

Guðlaug Erla Vilhjálmsdóttir 

Hafdís Guðnadóttir 

Heiður Sif Heiðarsdóttir 

Kristín Helga Einarsdóttir 

Kristín Hólm Reynisdóttir 

Ólafía Sólveig Einarsdóttir
Viðbótar- og starfsréttindanám í kynfræði (1)  
Berit Mueller
 
Lyfjafræðideild (17)
MS-próf í lyfjafræði (16)

Andrea Jóhannsdóttir
Ásrún Karlsdóttir
Björg Sigríður Kristjánsdóttir
Daði Freyr Ingólfsson
Erla Björt Björnsdóttir
Eydís Erla Rúnarsdóttir
Guðjón Reykdal Óskarsson
Guðrún Sigurðardóttir
Guðrún Linda Sveinsdóttir
Hjálmar Þórarinsson
Hjördís Björk Ólafsdóttir
Ingibjörg Ólafsdóttir
Ingunn Harpa Bjarkadóttir
Ómar Rafn Stefánsson
Priyanka Thapa
Tryggvi Tómasson
MS-próf í lyfjavísindum (1)
Biljana Ilievska
 
Læknadeild (86)  
MS-próf í lífeindafræði (4)

Bylgja Brynjarsdóttir
Erla Bragadóttir 

Helga Sigrún Gunnarsdóttir
Katrín Birna Pétursdóttir
MS-próf í líf- og læknavísindum (8)
Aðalbjörg Aðalbjörnsdóttir
Arnar Össur Harðarson
Egill Eydal Hákonarson
Eva Ösp Björnsdóttir
Fjóla Rut Svavarsdóttir
Helena Montazeri
Katrín Möller
Kristján Hólm Grétarsson
MS-próf í talmeinafræði (7)
Ása Birna Einarsdóttir
Droplaug Heiða Sigurjónsdóttir
Helga Hilmarsdóttir
Iris Edda Nowenstein
Rósa Hauksdóttir
Rósalind Signýjar Kristjánsdóttir
Sigfús Helgi Kristinsson
MPH-próf í lýðheilsuvísindum (2)
Dagný Baldvinsdóttir
Steinunn Anna Eiríksdóttir 

Kandídatspróf í læknisfræði (49)
Agnar Hafliði Andrésson
Alexander Elfarsson
Andreas Bergmann
Andri Snær Ólafsson
Aron Bertel Auðunsson
Ásdís Braga Guðjónsdóttir
Ásdís Eva Lárusdóttir
Áslaug Baldvinsdóttir
Ástríður Pétursdóttir
Bergljót Rafnar Karlsdóttir
Bergþór Steinn Jónsson
Björn Már Friðriksson
Brynhildur Thors
Davíð Ólafsson
Edda Pálsdóttir
Elín Edda Sigurðardóttir
Elísabet Gylfadóttir
Ester Viktorsdóttir
Eyþór Björnsson
Gunnar Kristjánsson
Hildigunnur Þórsdóttir
Hildur Björg Gunnarsdóttir
Hjálmar Ragnar Agnarsson
Hlynur Indriðason
Hrafnhildur L. Runólfsdóttir
Inger Björk Ragnarsdóttir
Ívar Marinó Lilliendahl
Jónas Aðalsteinn Aðalsteinsson
Kjartan Logi Ágústsson
Kristján Hauksson
Laufey Dóra Áskelsdóttir
Lára Ósk Eggertsdóttir Claessen
Linda Ósk Árnadóttir
María Isabel Smáradóttir
Páll Guðjónsson
Ragnhildur Hauksdóttir
Rebekka Sigrún D. Lynch
Sandra Gunnarsdóttir
Sandra Seidenfaden
Sara Lillý Þorsteinsdóttir
Sigrún Tinna Gunnarsdóttir
Sigrún Margrét Gústafsdóttir
Sigurjón Ragnar Rögnvaldsson
Sigurrós Jónsdóttir
Sindri Jarlsson
Stefán Björnsson
Stefán Þórsson
Tinna Hallgrímsdóttir
Þórdís Kristinsdóttir
Viðbótardiplóma í geislafræði (7)
Edith Ósk Sigurjónsdóttir
Guðlaug Anna Jónsdóttir
Hafrún Sigurðardóttir
Jóhanna Sigurðardóttir
Karin Elisabeth Paalsson
Linda Björk Bjarnadóttir
Sonja Rut Rögnvaldsdóttir
Viðbótardiplóma í lífeindafræði (5)
Bjarnveig Ólafsdóttir
Brynja Hlíf Þorsteinsdóttir
Fjóla Margrét Óskarsdóttir
Harpa Mjöll Gunnarsdóttir
Klara Hansdóttir
Viðbótardiplóma í lýðheilsuvísindum (4)
Alma Rún Vignisdóttir
Ása Lind Sigurjónsdóttir
Sylgja Dögg Sigurjónsdóttir
Þórey Hilmarsdóttir
 
Matvæla- og næringarfræðideild (7)  
MS-próf í matvælafræði (3)
 
Brynja Einarsdóttir  
Lilja Rún Bjarnadóttir  
Páll Arnar Hauksson  
MS-próf í næringarfræði (4)  
Birta Ólafsdóttir  
Elínborg Hilmarsdóttir  
Elísabet Reynisdóttir  
Katrín Sif Kristbjörnsdóttir  
 
Sálfræðideild (23)    
MS-próf í sálfræði (1)

Guðrún Häsler
MS-próf í Menntun framhaldsskólakennara - Kjörsvið: Sálfræðikennsla (2) 

Heiða Ingólfsdóttir
Regína Petra Tryggvadóttir
Cand. psych.-próf í sálfræði (20)
Aldís Eva Friðriksdóttir
Arndís Valgarðsdóttir
Arnrún Tryggvadóttir
Auðun Valborgarson
Bergný Ármannsdóttir
Bryndís Lóa Jóhannsdóttir
Gunnhildur Gunnarsdóttir
Gunnhildur Gunnarsdóttir
Gunnlaugur Már Pétursson
Halldór Arnarsson
Inga Dröfn Wessman
Jóhann Pálmar Harðarson
Karen Guðmundsdóttir
Katarina Duaas Nymoen
Kristín Margrét Arnaldsdóttir
Kristján Gunnar Óskarsson
Linda María Þorsteinsdóttir
Rebekka Rut Lárusdóttir
Sandra Björg Sigurjónsdóttir
Þráinn Kolbeinsson

Tannlæknadeild (7)  
Cand.odont-próf í tannlæknisfræði (7)

Anna Þóra Alfreðsdóttir
Ásgerður Sverrisdóttir
Davíð Fannar Fannarsson
Katrín Rós Ragnarsdóttir
Kristín Telma Halldórsdóttir
Róbert Gerald Jónsson
Sindri Davíðsson

Hugvísindasvið (69)

Deild erlendra tungumála, bókmennta og málvísinda (13)
MA-próf í ensku (2)

Elliott Josiah Brandsma
Jenný Berglind Rúnarsdóttir
MA-próf í enskukennslu (3)
Jennifer Louise McNamara
Kristján Sigurðsson
Svava Sigurjónsdóttir
MA-próf í hagnýtum Ameríkufræðum(1)
Hoda Thabet
MA-próf í spænskukennslu (7)
Aida Velasco Gutierrez
Ana Sofía Paez Mateu
Carlos Llerena Munoz
Inga Birna Hákonardóttir
Laura Vecino Benjumea
Victor Gonzalez Arija
Victoria Vicedo Conca
    
Guðfræði- og trúarbragðafræðideild (3)
Mag.theol.-próf í guðfræði (1)

Ólafur Jón Magnússon
Djáknanám – viðbótarnám (2)
Rósa Ólöf Ólafíudóttir
Yrja Kristinsdóttir
    
Íslensku- og menningardeild (35)
MA-próf í almennri bókmenntafræði (1)

Helga Guðmundsdóttir
MA-próf í íslenskri málfræði (1)
Katrín María Víðisdóttir
MA-próf í íslenskri miðaldafræði (3)
Bethany Louise Rogers
Nicholas Louis Hoffman
Roderick Wilfrid McDonald
MA-próf í listfræði (2)
Erin Warner Honeycutt
Helga Arnbjörg Pálsdóttir
MA-próf í norrænum víkinga- og miðaldafræðum (17)
Aaryn Margaret L. Smith
Attila Márk Bulenda
Benjamin Francis Bjorn Crowe
Bob Oscar Benjamin van Strijen
Eirik Vidarsson Westcoat
Jonathan Fernando Correa Reyes
Joshua Allan Wilson
Jules Louis Raymond Piet
Katherine Mary Thorn
Michael Anthony Hansen
Michael John MacPherson
Minjie Su
Patrick Aaron Farrugia
Rebeca Franco Valle
Suzanne Clare Valentine
Vanessa Katalin Iacocca
Vesela Valerieva Stankova
MA-próf í ritlist (10)
Dísa Bjarnadóttir
Heiðar Sumarliðason
Jóhanna María Einarsdóttir
Jóhannes Ólafsson
Kristín Ragna Gunnarsdóttir
Lóa Hlín Hjálmtýsdóttir
Ólafur Steinn Ingunnarson
Ragnar Helgi Ólafsson
Þór Fjalar Hallgrímsson
Þóra Björk Þórðardóttir
MA-próf í þýðingafræði (1)
María Ásmundsdóttir Shanko
Viðbótardiplóma - Hagnýtt nám í þýðingum (1)
Aldís María Welding

Sagnfræði- og heimspekideild (17)
MA-próf í fornleifafræði (1)

Guðrún Helga Jónsdóttir
MA-próf í hagnýtri menningarmiðlun (5)
Alfa Rós Pétursdóttir
Bjarki Sigurjónsson
Bryndís Bjarnadóttir
Guðmundur Pálsson
Halldór Óli Gunnarsson
MA-próf í heimspeki (2)
Kristian Guttesen
Sigrún Inga Hrólfsdóttir
MA-próf í miðaldafræði (1)
Ásthildur Helen Gestsdóttir *
MA-próf í sagnfræði (6)
Eiríkur Hermannsson
Gunnar Sveinbjörn Óskarsson
Hilmar Rafn Emilsson
María Smáradóttir Jóhönnudóttir
Ragnar Logi Búason
Unnar Rafn Ingvarsson
MA-próf í sögukennslu (1)
Kolbrún Soffía Arnfinnsdóttir
Viðbótardiplóma í hagnýtri menningarmiðlun (1)
Heiður María Loftsdóttir

Menntavísindasvið (179)

Íþrótta-, tómstunda- og þroskaþjálfadeild (16)
M.Ed.-próf í íþrótta- og heilsufræði (9)

Bjarki Gíslason
Bjarney Sólveig Annelsdóttir
Guðni Páll Kárason
Hlynur Áskelsson
Jenný Ósk Þórðardóttir
Sara Rut Unnarsdóttir
Sóley Kristmundsdóttir
Vala Margrét Jóhannsdóttir
Þórunn Eyjólfsdóttir
MPH- próf í lýðheilsuvísindum (1)
Rúna Sif Stefánsdóttir
MS-próf í íþrótta- og heilsufræði (3)
Ásta Heiðrún Jónsdóttir
Guðjón Örn Ingólfsson
Guðmundur Haukur Guðmundsson
Viðbótardiplóma í heilbrigði og heilsuuppeldi (3)
Helga Sigfúsdóttir
Kolbrún Sif Halldórsdóttir
Ragnhildur Þórarinsdóttir *

Kennaradeild (102)
M.Ed. - próf í faggreinakennslu í grunnskóla (16)

Anna Sigríður Hilmarsdóttir
Arna Borg Snorradóttir
Brynja Stefánsdóttir
Bæring Jón B. Guðmundsson
Erla María Hilmarsdóttir
Guðmunda Magnúsdóttir
Guðrún Lísa Einarsdóttir *
Guðrún Ása Jóhannsdóttir
Heiðrún Hafsteinsdóttir
Hrefna Ýr Guðjónsdóttir
Karólína Borg Sigurðardóttir
Kristín Ragna Bergmann
Paula Maria Pálsdóttir
Páll Ásgeir Torfason
Renata Agnes Edwardsdóttir
Sveinbjörg Sævarsdóttir
M.Ed.-próf í  grunnskólakennslu (7)
Heiðrún Sif Garðarsdóttir
Kristín Ýr L. Sigurðardóttir
Lilja Sigríður Hjaltadóttir
Margrét Ósk Erlingsdóttir
Maríanna S Bjarnleifsdóttir
Þórunn Guðgeirsdóttir
Þórunn Kjartansdóttir
M.Ed. - próf í kennslu ungra barna í grunnskóla (13)
Aðalheiður Einarsdóttir
Anna Margrét Pálsdóttir
Arndís Oddfríður Jónsdóttir
Ásrún Magnúsdóttir
Guðrún Kristjana Reynisdóttir
Helga Sjöfn Pétursdóttir
Lilja Rut Bech Hlynsdóttir
Sigurbjörg Viðarsdóttir
Sigurlaug Sævarsdóttir
Sólveig Helga Hákonardóttir
Steingrímur Sigurðarson
Ylfa Lárusdóttir Ferrua
Þórunn Hilma Svavarsd. Poulsen
M.Ed. - próf í kennslufræði grunnskóla (6)
Nanna Maren Stefánsdóttir
Ragnhildur Þórarinsdóttir *
Rakel Magnúsdóttir
Sigurrós Sandra Bergvinsdóttir
Sóley Dögg Guðbjörnsdóttir
Þóra Sigurðardóttir
M.Ed. - próf í leikskólakennarafræði (2)
Inese Kuciere Valsteinsson
Susana Ravanes Gunnþórsson
M.Ed. - próf í menntun framhaldskólakennara (3)
Ásgeir Rafn Birgisson
Sigríður Dröfn Jónsdóttir
Viktor Díar Jónasson
M.Ed.-próf í menntunarfræði leikskóla (8)
Björk Bjarkadóttir
Bryndís Reynisdóttir
Daðey Arnborg Sigþórsdóttir
Dagbjört Svava Jónsdóttir
Dagný Vilhjálmsdóttir
Helga Kristín Hermannsdóttir
Ída Björg Unnarsdóttir
Vessela Stoyanova Dukova
M.Ed. - próf í náms- og kennslufræði (12)
Anna Sólveig Árnadóttir
Arna Vala Róbertsdóttir
Ásta Júlía Hreinsdóttir
Birna Guðmundsdóttir
Guðbjörg Oddsdóttir
Guðrún Hallsteinsdóttir
Melkorka E Freysteinsdóttir
Rósa Ingvarsdóttir
Sigríður Stefánsdóttir
Sigurlaug Vigdís Einarsdóttir
Steinunn Erla Sigurgeirsdóttir
Sæberg Sigurðsson
Viðbótardiplóma í kennslufræði háskóla (7)
Ásthildur Helen Gestsdóttir *
Guðfinna Th Aðalgeirsdóttir
Ása Björk Stefánsdóttir
Edda Ruth Hlín Waage
Gunnar Þór Jóhannesson
Rannveig Sverrisdóttir
Sigríður Ólafsdóttir
Viðbótardiplóma í menntun framhaldsskólakennara (25)
Aðalheiður D Matthíasdóttir
Auður Stefánsdóttir
Ásgeir Einarsson
Bergur Ingi Ragnarsson
Bergþóra Silva Hólm
Bjarney Sif Ægisdóttir
Dísa Sigurðardóttir
Einar Þór Gunnlaugsson
Erna Oddný Gísladóttir
Eva Dögg Kristbjörnsdóttir
Hanna Lilja Jóhannsdóttir
Helgi Sigurður Karlsson
Hildur Hrönn Oddsdóttir
Iðunn Hauksdóttir
Karólína Helga Símonardóttir
Katrín Ella Jónsdóttir
Kristinn H Gunnarsson *
Kristján Páll Kolka Leifsson
Linda Björk Sigurðardóttir
María Guðmundsdóttir
Oddný Þóra Logadóttir
Rín Samía Raiss
Tinna Hauksdóttir
Vega Rós Guðmundsdóttir
Þórunn María Örnólfsdóttir
Viðbótardiplóma í náms- og kennslufræði (3)
Ásta Rakel Hafsteinsdóttir
Guðlaug Ólöf Ólafsdóttir
Kristín Edda Guðmundsdóttir

Uppeldis- og menntunarfræðideild (61)
MA-próf í alþjóðlegu námi í menntunarfræði (2)

Elizabeth Bik Yee Lay
Jodie Muree Birdman
MA- próf í sérkennslufræði (1)
Erla Björk Sveinbjörnsdóttir
MA -próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á áhættuhegðun, forvarnir og lífssýn (1)
Erla Sif Sveinsdóttir
MA-próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á matsfræði (1)
Auður Ævarsdóttir
MA-próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á sérkennslufræði (1)
Guðrún Benónýsdóttir
MA-próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á þroska, mál og læsi (1)
Sólveig Birna Júlíusdóttir
M.Ed.- próf í sérkennslufræði (3)
Áslaug Þóra Harðardóttir
Helga Þórey Júlíudóttir
Rannveig Jónsdóttir
M.Ed. -próf í stjórnunarfræði menntastofnana (3)
Guðrún Vala Elísdóttir
Sigrún Þórsteinsdóttir
Sævar Þór Helgason
M.Ed.- próf í uppeldis- og menntunarfræði (1)
Anika Rós Guðjónsdóttir
M.Ed.- próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á lýðræði, jafnrétti og fjölmenningu (1)
Inga Þóra Ingvarsdóttir
M.Ed.- próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á sérkennslufræði (8)
Egle Vaznaityte
Eva Sif Jóhannsdóttir
Gígja Jónsdóttir
Hrafnhildur Steinþórsdóttir
Hrefna Ósk Þórsdóttir
Ólöf Benediktsdóttir
Svava Rán Valgeirsdóttir
Vilborg Ása Bjarnadóttir
M.Ed.- próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á stjórnunarfræði menntastofnana (5)
Eva Hrönn Jónsdóttir
Lilja Írena Guðnadóttir
Sesselja Ingibjörg Jósefsdóttir
Tinna Rún Eiríksdóttir
Valgerður Júlíusdóttir
Viðbótardiplóma í sérkennslufræði (6)
Anna Kristín Gunnarsdóttir
Helga Þórey Rúnarsdóttir
Hólmfríður S Gylfadóttir
Ólína Þorleifsdóttir
Solveig Þórðardóttir
Þóra Bjarndís Þorbergsdóttir
Viðbótardiplóma í stjórnun menntastofnana (1)
Trausti Þorgeirsson
Viðbótardiplóma í uppeldis- og menntunarfræði (26)
Alexandra Eir Andrésdóttir
Anna Rós Bergsdóttir
Anna Sigríður Pétursdóttir
Anna Linda Sigurðardóttir
Anna Svava Sólmundardóttir
Auður Sólmundsdóttir
Bryndís Björk Eyþórsdóttir
Erna Ýr Styrkársdóttir
Fjóla Dögg Blomsterberg
Gerður Björk Harðardóttir
Guðfinna Björk Sigvaldadóttir
Guðrún Lísa Einarsdóttir *
Heba Maren Sigurpálsdóttir
Helga Maren Hauksdóttir
Hugrún Olga Guðjónsdóttir
Inga Sólborg Ingibjargardóttir
Jórunn Helga Steinþórsdóttir
Karólína S Sigurðardóttir
Kjartan Glúmur Kjartansson
Ólöf Jóna Sigurjónsdóttir
Ragnhildur Berta Bolladóttir
Sigfríður Sigurgeirsdóttir
Sigríður Anna Guðnadóttir
Vilma Kinderyte
Þóra Jóna Jónsdóttir
Þuríður Ósk Pálmadóttir

Verkfræði- og náttúruvísindasvið (48)

Iðnaðarverkfræði-, vélaverkfræði- og tölvunarfræðideild (10)
MS-próf í hugbúnaðarverkfræði (1)
Óskar Eiríksson
MS-próf í iðnaðarverkfræði (4)
Einar Sigurðsson
Helga María Jónsdóttir
Jón Viðar Guðmundsson
Vera Dögg Antonsdóttir
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Joel Miles Zushman
MS-próf í vélaverkfræði (4)
James Dannyell Maddison
Jónas Þór Markússon
Matti Arnim Grabo
Pálmar Sigurðsson

Jarðvísindadeild (8)
MS-próf í jarðfræði (5)

Elísabet Pálmadóttir
Ngereja Myabi Mgejwa
Samuel Kinyua Munyiri
Victor Omondi Otieno
Zoe Michele Decker
MS-próf í jarðvísindum (1)
Sindri Snær Jónsson
MS-próf í menntun framhaldsskólakennara (Jarðvísindakennsla) (1)
Haraldur Gunnarsson
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Nancy Janeth Guarderas Hurtado

Líf- og umhverfisvísindadeild (18)
MS-próf í ferðamálafræði (4)

Guðmundur Björnsson
Jónína Lýðsdóttir
Lilja Karlsdóttir
Lilja Berglind Rögnvaldsdóttir
MS-próf í landfræði (4)
Baldur Bergsson
Guðrún Líneik Guðjónsdóttir
Harald Josef Schaller
Höskuldur Þorbjarnarson
MS-próf í líffræði (6)
Edwin Carl Liebig
Elzbieta Baranowska
Erlín Emma Jóhannsdóttir
Ragnar Ingi Danner
Ricardo Anthony Morris
Sigurvin Bjarnason
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (4)
Bergþóra Njála Guðmundsdóttir
Daniela Soledad M. Rubianes
Erla Björg Aðalsteinsdóttir
Jonathan Martin Willow

Raunvísindadeild (2)
Efnafræði (1)

Gerður Rún Rúnarsdóttir
Verkfræðileg eðlisfræði (1)
Egill Ingi Jacobsen

Umhverfis- og byggingarverkfræðideild (10)
MS-próf í byggingarverkfræði (5)

Arnar Freyr Þrastarson
Illugi Þór Gunnarsson
Pétur Karl Hemmingsen
Ragnar Steinn Clausen
Vignir Val Steinarsson
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Evan Alexander Adamic
MS-próf í umhverfisverkfræði (4)
Eyrún Pétursdóttir
Snævarr Örn Georgsson
Sveinn Gauti Einarsson
Urbanus Kioko Mbithi

Kl. 14.00 eftir hádegi, alls 1283 kandídatar (1294 próf):

Félagsvísindasvið (335)            
                    
Félags- og mannvísindadeild (80)
BA-próf í bókasafns- og upplýsingafræði (3)

Anna Sjöfn Skagfjörð Rósudóttir        
Hrönn Erludóttir Sigurðardóttir        
Þorbjörg Bergmann            
BA-próf í félagsfræði (27)        
Andri Már Magnason            
Anna Edit Dalmay                    
Arnar Freyr Smárason            
Arnór Maximilian Luckas          
Atli Már Báruson            
Atli Dagur Sigurðsson            
Dagur Hákon Rafnsson            
Erla Maren Hrafnsdóttir            
Eyjólfur Héðinsson            
Freyja Hrund Ingveldardóttir        
Guðrún Ósk Guðjónsdóttir        
Guðrún Kirstín Hjartardóttir          
Guðrún Lund                
Heiðdís Geirsdóttir            
Herdís Ingvadóttir            
Hrönn Ingólfsdóttir            
Íris Eva Bachmann            
Íris Tara Sturludóttir            
Jenný Huyen Andradóttir          
Nína M Þórisdóttir            
Pétur Finnbogason            
Soffía Sólveig Halldórsdóttir        
Tara Sif Khan                
Tinna Ólafsdóttir            
Þorgrímur Smári Ólafsson        
Þorvaldur Jóhannesson            
Þórhildur Stefánsdóttir            
BA-próf í mannfræði (40)        
Adama Ndure                    
Agnes Hauksdóttir                    
Anna Dúna Halldórsdóttir        
Arna Vala Eggertsdóttir                    
Arnar Þór Ægisson            
Auður Ásbjörnsdóttir                    
Ágústa Guðjónsdóttir                    
Áslaug Sif Guðjónsdóttir                    
Birkir Gunnarsson            
Brynja Dögg Björnsdóttir
Elís Orri Guðbjartsson            
Erla Björk Jónsdóttir            
Fríða Sóley Hjartardóttir            
Halldór Nikulás Lárusson                    
Helga Laufey Ásgeirsdóttir        
Hlín G Blöndal                    
Hlynur Már Árnason            
Hörður Lúðvíksson            
Inga Rannveig Guðrúnardóttir        
Ída Finnbogadóttir                    
Karen Birgisdóttir            
Karen María Magnúsdóttir        
Kristrún Friðsemd Sveinsdóttir        
Margrét Ósk Davíðsdóttir                    
Marta Indriðadóttir                    
Ólína Gunnlaugsdóttir            
Ragnheiður Harpa Haraldsdóttir        
Rakel Sif Haraldsdóttir                    
Regína Márusdóttir                    
Regína Ragnarsdóttir                    
Runólfur Trausti Þórhallsson                    
Sandra Björk Birgisdóttir                    
Selma Kjartansdóttir                    
Sólrún Día Friðriksdóttir            
Svandís Ósk Símonardóttir        
Svanlaug Björg Másdóttir                    
Una Björk Jónsdóttir            
Urður Ýrr Brynjólfsdóttir           
Þórey Birna Björnsdóttir                    
Ævar Örn Sveinsson            
BA-próf í þjóðfræði (10)            
Bryndís Friðjónsdóttir            
Dagrún Ósk Jónsdóttir            
Erna Vigdís Kristjánsdóttir                    
Gunnar Óli Dagmararson            
Helga Björk Pedersen            
Karen Ösp Birgisdóttir                    
Kolbrún Lilja Arnarsdóttir        
Kristín Arna Jónsdóttir                    
Kristín Lilja Linnet            
Þorgerður Ása Aðalsteinsdóttir                    
                    
Félagsráðgjafardeild (37)
BA-próf í félagsráðgjöf (37)  
     
Ágústa Sól Pálsdóttir            
Árný Edda Guðjónsdóttir            
Birna Sif Kristinsdóttir            
Björn Már Sveinbjörnsson        
Bylgja Sigmarsdóttir            
Dagný Baldursdóttir            
Elín Guðný Gunnarsdóttir                    
Elínbjörg Ellertsdóttir            
Eygló Hallgrímsdóttir            
Guðný Björnsdóttir                    
Helena Vignisdóttir            
Helga Guðrún Henrysdóttir        
Hildur Hlíf Sigurkarlsdóttir        
Hrafnhildur B Gunnlaugsdóttir        
Inga Sigríður Björnsdóttir        
Ingibjörg Björnsdóttir            
Ingunn Björg Halldórsdóttir        
Íris Ósk Hlöðversdóttir            
Íris Hrönn Hreinsdóttir                    
Jóna Hulda Pálsdóttir            
Karen Inga Viggósdóttir            
Laufey Bjarnadóttir            
Magnea Steiney Þórðardóttir        
Margrét Dóróthea Guðmundsdóttir    
María Bjarnadóttir            
Ólöf Sjöfn Júlíusdóttir            
Ragna Kristbjörg Rúnarsdóttir        
Sesselja Kristinsdóttir                    
Sonja Sigríður Gylfadóttir        
Sólveig Björg Arnarsdóttir        
Svanhildur Anna Gestsdóttir                    
Svanur Heiðar Hauksson            
Thelma Eyfjörð Jónsdóttir        
Theodóra Jóhannsdóttir            
Valgerður Dís Gunnarsdóttir        
Þórhallur Guðmundsson                    
Þórunn Benný Birgisdóttir        
                    
Hagfræðideild (17)    
BS-próf í hagfræði (10)    
        
Alexander Freyr Einarsson                    
Anna Þuríður Pálsdóttir            
Ágúst Arnórsson                    
Daníel Kári Snorrason            
Elka Ósk Hrólfsdóttir            
Hildur Sveinbjörnsdóttir            
Ingibjörg Erla Þórhallsdóttir        
Ólöf Lovísa Jóhannsdóttir        
Ragna Björk Bernburg            
Sigurður Tómasson                    
BA próf í hagfræði (7)            
Ásta Karen Helgadóttir *                    
Einar Jóhann Geirsson            
Gylfi Þór Sigurðsson            
Hildur Margrét Jóhannsdóttir        
Óli Þór Olsen                
Sigríður Ýr Aradóttir                    
Snorri Páll Gunnarsson            
                    
Lagadeild (73)        
BA-próf í lögfræði (73) 
           
Agnes Vestmann            
Arnar Vilhjálmur Arnarsson                    
Arnar Sigurður Hauksson            
Aron Hugi Helgason            
Aron Daði Kristjánsson            
Auður Arna Eiríksdóttir            
Árni Þorsteinsson            
Áshildur Jónsdóttir            
Áslaug Björnsdóttir            
Baldvin Hugi Gíslason                    
Bergþór Bergsson            
Birta Austmann Bjarnadóttir        
Bryndís Björt Hilmarsdóttir        
Brynja Rún Brynjólfsdóttir        
Dagný Sif Sigurbjörnsdóttir        
Davíð Már Stefánsson                    
Egill Daði Axelsson            
Egill Ásbjarnarson            
Elísabet Inga Lúðvíksdóttir        
Erna Ösp Einarsdóttir            
Erna Björk Sigurðardóttir            
Eva Huld Ívarsdóttir            
Friðrik Karl Karlsson            
Frigg Árnadóttir Thorlacius        
Grímur Birgisson                    
Guðmundur Birkir Guðmundsson                    
Guðmundur Snæbjörnsson        
Harpa Halldórsdóttir                    
Helga Einarsdóttir            
Helga Hrönn Karlsdóttir            
Hildur Guðrún Þorleifsdóttir        
Hlín Baldvinsdóttir            
Indíana Nanna Jóhannsdóttir                    
Inga Sæland Ástvaldsdóttir        
Inga Hanna Gísladóttir            
Ingibjörg Ruth Gulin            
Jón Guðmann Þórisson            
Jónas Birgir Jónasson                    
Kalman Stefánsson            
Kjartan Jón Bjarnason            
Kolbrún Sara Másdóttir            
Kristín Björg Sigurvinsdóttir                    
Magnea Magnúsdóttir            
Markús Árni Vernharðsson        
Olga Margrét Ivonsdóttir Cilia        
Ólafur G Sveinbjörnsson            
Ragnhildur K. T. Ásbjörnsdóttir        
Rakel Birna Þorsteinsdóttir        
Rakel Þórhallsdóttir            
Rán Ólafsdóttir                    
Rebekka Rán Samper            
Sighvatur Magnús Helgason        
Sigríður Harradóttir            
Sigurður Helgi Birgisson                    
Sigurður Halldór Bjarnason        
Silja Stefánsdóttir            
Snædís Björnsdóttir            
Sólveig Fríða Guðrúnardóttir        
Sunna Björg Gunnarsdóttir        
Svandís María Ketilsdóttir        
Sveinn Andri Brimar Þórðarson        
Sædís Birta Barkardóttir            
Tinna Rós Orradóttir            
Tryggvi Þór Jóhannsson            
Unnur Guðný Gunnarsdóttir        
Unnur Sif Hjartardóttir            
Yngvi Sigurjónsson            
Ýr Sigurðardóttir            
Þóra Kristín Ottósdóttir            
Þórarna Ólafsdóttir            
Þórgunnur Hartmannsdóttir        
Þráinn Pálsson                    
Ævar Hrafn Ingólfsson            
                    
Stjórnmálafræðideild (20)
BA-próf í stjórnmálafræði (20)
        
Aleksandra Milinkovic                    
Auður Gréta Óskarsdóttir         
Álfrún Perla Baldursdóttir        
Birgir Ólafur Helgason            
Bjarki Pjetursson            
Gísli Baldvinsson            
Hafþór Reinhardsson            
Hallgerður Ragnarsdóttir            
Hulda Hólmkelsdóttir                    
Jón Stefán Hannesson            
Júlía Skúladóttir                
Kjartan Atli Óskarsson            
Matthildur Þórðardóttir            
Oddur Ævar Gunnarsson            
Páll Fannar Einarsson                    
Pétur Andri Pétursson Dam        
Rúnar Örn Birgisson            
Svanborg María Guðmundsdóttir        
Sæmundur Andri Magnússon                    
Þorsteinn Einarsson            
                                 
Viðskiptafræðideild (108)
BS-próf í viðskiptafræði (108)
        
Aðalheiður Jacobsen                    
Agnar Birgir Gunnarsson            
Albert Freyr Eiríksson            
Alda Gyða Úlfarsdóttir                    
Aldís Arna Einarsdóttir            
Alexandra Bernh. Guðmundsdóttir    
Andrés Kristjánsson            
Anna Jónsdóttir                
Anna Pálsdóttir                
Anna Margrét Steingrímsdóttir        
Arna Björk Almarsdóttir            
Arna María Hálfdánardóttir        
Arnar Davíð Arngrímsson            
Arnar Már Friðriksson                    
Arnar Haraldsson            
Arnar Már Kristinsson            
Auðunn Haraldsson            
Auður Ýr Jóhannsdóttir            
Ása Hulda Oddsdóttir            
Ásdís Sæmundsdóttir            
Ásgeir Jóhannes Gunnarsson        
Áslaug Theódóra Smáradóttir        
Ásrún Ísleifsdóttir            
Ásta B. Orellana Björnsdóttir        
Baldur Þorleifur Sigurlaugsson                    
Berglind Kjartansdóttir            
Birgir Þór Sverrisson            
Birgitta Sigurðardóttir            
Bjarni Viðar Hólmarsson            
Bjartmar Jón Ingjaldsson            
Brynja Dögg Guðjónsdóttir        
Dóra Hlín Loftsdóttir            
Ebenezer Þórarinn Einarsson        
Edda Sigurðardóttir            
Edda Falak Yamak                    
Einar Þór Gunnlaugsson                    
Einar Pétur Pétursson            
Elsa Petra Björnsdóttir            
Elsa Jóhannsdóttir            
Erla Kristín Guðmundsdóttir        
Friðrik Dór Jónsson            
Garðar Svansson            
Gígja Hilmarsdóttir            
Guðmundur Hjaltason            
Guðmundur Sverrisson            
Guðrún Hauksdóttir            
Gunnlaugur Ólafsson                    
Halla Guðrún Jónsdóttir            
Hallgerður Jóna Elvarsdóttir        
Hanna María Heiðarsdóttir                    
Harpa Rut Hafliðadóttir            
Harpa Björk Hilmarsdóttir        
Heiðar Ludwig Holbergsson        
Helga Þórðardóttir            
Hildur Ágústa Alfreðsdóttir        
Hilmar Örn Hafsteinsson            
Hilmar Björn Óskarsson            
Hreinn Þorvaldsson            
Hrólfur Árnason                    
Höskuldur Hrafn Guttormsson *        
Indriði Már Indriðason                    
Inga Lára Jónsdóttir                    
Ingibjörg Elín Gísladóttir            
Ingigerður Ingvarsdóttir            
Ívar Þorsteinsson                    
Jóhann Örn B. Benediktsson        
Jóhanna Ósk Baldvinsdóttir        
Jón Kristinn Björgvinsson            
Jón Kristinn Einarsson                    
Jón Snær Jónsson            
Jón Kjartan Kristinsson                    
Jón Steinar Magnússon            
Karítas Sigurðardóttir            
Katla Hlöðversdóttir                    
Katrín Ása Heimisdóttir            
Kolbrún Heiða Kolbeinsdóttir        
Kristófer Kristófersson            
Kristófer Fannar Þórsson                    
Lára Sabido                
Lena Katarína Lobers            
Lilja Gylfadóttir                
Lísa María Karlsdóttir            
Magnús Freyr Egilson            
Marlena Rzepnicka            
Marteinn Már Einarsson                    
Mikael Hrannar Sigurðsson                    
Mist Edvardsdóttir                    
Ófeigur Ragnarsson                    
Ólöf Gísladóttir                
Ómar Örn Helgason            
Rakel Kristinsdóttir            
Rakel Þorbjörnsdóttir            
Runólfur Sveinn Sigmundsson        
Rúrik Andri Þorfinnsson            
Sandra Dögg Björgvinsdóttir        
Sara Úlfarsdóttir            
Sigríður Lára Þorvaldsdóttir        
Sigrún Finnsdóttir            
Stefanía Ósk Sigurjónsdóttir        
Svani Hauksson                
Sveinn Ragnar Sigurðsson                    
Sævar Örn Harðarson                    
Tómas Haraldsson            
Tómas Heiðar Tómasson            
Trausti Einarsson                    
Tryggvi Másson                
Viktor Máni Vilbergsson            
Þorgerður Guðrún Jónsdóttir       

Heilbrigðisvísindasvið (271)

Hjúkrunarfræðideild (58)
BS-próf í hjúkrunarfræði (58)
Aðalheiður Lilja Bjarnadóttir
Anna Lucie Bjarnadóttir
Auður Guðmundsdóttir
Ásdís Björk Guðmundsdóttir
Bára Dís Lúðvíksdóttir
Berglind Bjarnadóttir
Berglind Anna Karlsdóttir
Bryndís Helga Ellertsdóttir
Bryndís Oddsdóttir
Dagný Lóa Sighvatsdóttir
Ester Eir Guðmundsdóttir
Eva Karen Ívarsdóttir
Freyja Dís Karlsdóttir
Gígja Gylfadóttir
Gígja Skúladóttir
Gréta María Björnsdóttir
Guðbjörg Aðalsteinsdóttir
Halldóra Egilsdóttir
Heiða Rós Árnadóttir
Helena Aagestad
Helga Þórey Friðriksdóttir
Hildigunnur Magnúsdóttir
Hildur Ýr Hvanndal
Hinrika Bjarnadóttir
Hrafnhildur Hermannsdóttir
Hrefna Jónsdóttir
Inga María Árnadóttir
Jónína Sóley Halldórsdóttir
Jósefína Elín Þórðardóttir
Karen Sif Vilhjálmsdóttir
Kristbjörg Tinna Ásbjörnsdóttir
Kristín Lovísa Jóhannsdóttir
Kristín Sigurðardóttir
Kristín Erla Sigurðardóttir
Kristveig Halla Guðmundsdóttir
Lilja Vigfúsdóttir
Magnhildur Ósk Magnúsdóttir
Oddný Þorsteinsdóttir
Ragnhildur Bjarnadóttir
Rut Eiríksdóttir
Sandra Karen Bjarnadóttir
Sandra María Filippusdóttir
Sandra Lind Jónsdóttir
Signý Sveinsdóttir
Sigríður Lilja Magnúsdóttir
Sigríður Ösp Sumarliðadóttir
Sigurbjörg Gyða Guðmundsdóttir
Sigþór Jens Jónsson
Steinunn Snorradóttir
Sæbjörg Lára Másdóttir
Una María Bergmann
Una Kristín Guðmundsdóttir
Urður Ómarsdóttir
Vala Karen Gunnarsdóttir
Valdís Ingunn Óskarsdóttir
Valgerður Kristjánsdóttir
Þórunn Helga Ármannsdóttir
Þórunn Helgadóttir
 
Lyfjafræðideild (26)  
BS-próf í lyfjafræði (26) 

Aðalbjörg Ísafold Þorkelsdóttir
Agnar Þór Hilmarsson
Andri Örn Erlingsson
Aron Elvar Gylfason
Bjarne Ómar Nielsen
Elina Georgsdóttir
Guðrún Svanhvít S. Michelsen  
Helena Ösp Ævarsdóttir
Iðunn Eva Magnúsdóttir
Írena Björk Ásgeirsdóttir
Jóhann Arnar Björnsson
Karen Lekve
Kristín Perla Sigurbjörnsdóttir
Magdalena Margrét Jóhannsdóttir
Marco Fannar Schalk
Máni Hafsteinsson
Sandra Dögg Guðnadóttir
Sara Rut Pálsdóttir
Sigurjón Viðar Gunnlaugsson
Steinunn Jóna Hauksdóttir
Sunna Dögg Arnardóttir
Þorbjörg Andrea Friðriksdóttir
Þorsteinn Hjörtur Bjarnason
Þórdís Rún Pétursdóttir
Þórður Hermannsson
Þuríður Helga Ingadóttir
 
Læknadeild (79)
BS-próf í geislafræði (5) 


Anna Halldóra Ágústsdóttir
Arna Björk Jónsdóttir
Elísabet Anna Helgadóttir
Helena Ýr Gunnarsdóttir
Kolbrún Birna Ólafsdóttir
BS-próf í lífeindafræði (11)  
Andrea Katrín Ólafsdóttir
Álfheiður Þórsdóttir
Árný Björg Ósvaldsdóttir
Dagný Ísafold Kristinsdóttir
Guðný Klara Bjarnadóttir
Hafdís Ósk Árnadóttir
Kristey Briet Gísladóttir
Margrét Guðrún Gunnarsdóttir
Sara Þöll Halldórsdóttir
Snædís Ragnarsdóttir
Unali Nishara Dandunna
BS-próf í læknisfræði (43)
Aðalheiður Elín Lárusdóttir
Andri Oddur Steinarsson
Anna María Birgisdóttir
Anna Guðlaug Gunnarsdóttir
Anton Valur Jónsson
Arna Rut Emilsdóttir
Arna Ýr Guðnadóttir
Arndís Rós Stefánsdóttir
Ágúst Ingi Guðnason
Árni Johnsen
Áslaug Dís Bergsdóttir
Birta Bæringsdóttir
Bjarki Sigurðsson
Bjarni Rúnar Jónasson
Daníel Björn Yngvason
Elín Þóra Elíasdóttir
Erla Þórisdóttir
Eydís Ósk Jónasdóttir
Guðrún Ingibjörg Þorgeirsdóttir
Gunnar Bollason
Helga María Alfreðsdóttir
Helga Þórunn Óttarsdóttir
Hilda Hrönn Guðmundsdóttir
Hildur Þóra Ólafsdóttir
Hilmar Leonardsson
Hrafnhildur Sif Sævarsdóttir
Íris Kristinsdóttir
Ívar Elí Sveinsson
Jóhanna Brynjarsdóttir
Jón Bjarnason
Jón Ágúst Stefánsson
Jónas Bjartur Kjartansson
Kjartan Þórsson
Kristín Fjóla Reynisdóttir
Kristján Orri Víðisson
Margrét Lilja Ægisdóttir
Matthías Örn Halldórsson
Rakel Nathalie Kristinsdóttir
Rósamunda Þórarinsdóttir
Sigmar Atli Guðmundsson
Signý Malín Pálsdóttir
Steinunn B. Sveinbjörnsdóttir
Valur Guðnason
BS-próf í sjúkraþjálfun (20)
Agnes Ósk Snorradóttir
Birna Pétursdóttir
Fanney Magnúsdóttir
Freyja Barkardóttir
Guðríður Hlíf Sigfúsdóttir
Gunnar Smári Jónbjörnsson
Halldór Rafn Halldórsson
Kara Elvarsdóttir
Kristín Magnúsdóttir
Lilja Minný Sigurbjörnsdóttir
Linda Björk Valbjörnsdóttir
Sigrún Agnarsdóttir Johnson
Sigurjón Björn Grétarsson
Silja Rós Theodórsdóttir
Stefán Baldvin Stefánsson
Tómas Gunnar Tómasson
Vébjörn Fivelstad
Þorsteinn Máni Óskarsson
Þórdís Ólafsdóttir
Þórfríður Soffía Haraldsdóttir
 
Matvæla- og næringarfræðideild (19)
BS-próf í matvælafræði (2)

Braga Stefaný Mileris
Tryggvi E. Mathiesen
BS-próf í næringarfræði (17)
Anna María Trang Davíðsdóttir
Anna Þyrí Hálfdanardóttir
Anna Þóra Hrólfsdóttir
Ásdís Lilja Guðmundsdóttir
Berta Björnsdóttir
Dagný Ólafsdóttir
Elísa Viðarsdóttir
Ester María Ólafsdóttir
Guðrún Anna Gunnarsdóttir
Guðrún Ósk Maríasdóttir
Ingunn Erla Ingvarsdóttir
Jenný Rut Ragnarsdóttir
Kristrún Pétursdóttir
Sólveig Axelsdóttir
Sunnefa Yeatman Ómarsdóttir
Thelma Rún Rúnarsdóttir
Tinna Garðarsdóttir
 
Sálfræðideild (84)
BS-próf í sálfræði (84)

Agnar Þórður Úlfsson
Anika Sigtryggsdóttir
Anna Elísa Karlsdóttir
Arnar Baldvinsson
Arnar Logi Valdimarsson
Auður Helgadóttir
Auður Ýr Sigurðardóttir
Ágústa Dan Árnadóttir
Árný Árnadóttir
Ásdís Eva Ólafsdóttir
Baldur Jón Gústafsson
Baldur Már Richter
Berglind Þorsteinsdóttir
Bjarki Björnsson
Bjarki Dalsgaard Sigurþórsson
Daði Rúnar Einarsson
Dagbjört Þorgrímsdóttir
Davíð Teitsson
Dávur Í Dali
Dóra Björk Steinarsdóttir
Eiður Steindórsson
Einar Þór Haraldsson
Elín Ósk Ásgeirsdóttir
Elín Dröfn Þorvaldsdóttir
Elva Björk Þórhallsdóttir
Elvar Örn Friðriksson
Emilie Anne Jóhannsdóttir
Eva Ýr Heiðberg
Fjóla Kristín B. Blandon
Fríða Ásgeirsdóttir
Guðmundur H Svavarsson
Guðrún Valgerður Þórarinsdóttir
Gunnar Smári Jónsson
Gunnar Már Þórarinsson
Gunnlaugur Bjarnar Baldursson
Gústaf Hrafn Gústafsson
Gyða Elín Björnsdóttir
Helga Maggý Magnúsdóttir
Helgi Valur Pálsson
Hildigunnur Anna Hall
Hildur Vilhelmsdóttir
Hrafnhildur Snæbjörnsdóttir
Hulda Long
Iðunn Svala Árnadóttir
Íris Harpa Stefánsdóttir
Jakob Reynisson
Jóel Dan Nielsen Björnsson
Jóhanna Mjöll Jóhannsdóttir
Jóhanna M. Skarphéðinsd. Vignir
Karen Jónsdóttir
Katla Hrund Karlsdóttir
Katrín Ósk Guðmannsdóttir
Kristbjörg Guðmundsdóttir
Lilja Vignisdóttir
Lísa Hafliðadóttir
María Rut Beck
María Lena Sigurðardóttir
Ólafur Valur Mikumpedi
Pálína Axelsdóttir Njarðvík
Ragnar Hjörvar Hermannsson
Ragnheiður Ragnarsdóttir
Rakel G. Brandt
Rósa María Árnadóttir
Selma Lind Símonardóttir
Signý Sigurðardóttir
Sigríður Guðjónsdóttir
Sigrún Ýr Eyjólfsdóttir
Sigurbjörg Erna Halldórsdóttir
Sigurbjörg Jóhannesdóttir
Sigurgeir Halldór Garðarsson
Sigvaldi Sigurðarson
Sóley Siggeirsdóttir
Sólveig Anna Daníelsdóttir
Sólveig Indíana Guðmundsdóttir
Steinunn Gísladóttir
Sylvía Ósk Kristínardóttir
Tinna Dagbjartsdóttir
Unnur Samúelsdóttir
Viktoría Birgisdóttir
Þóra Gréta Pálmarsdóttir
Þórdís Birna Borgarsdóttir
Þórdís Helgadóttir
Þórunn Bryndís Kristjánsdóttir
Þuríður Hallgrímsdóttir Viðar

Tannlæknadeild (5)
BS-próf í tannsmíði (5)

Alexander Nökkvi Baldursson
Brynjar Sæmundsson
Ester Rut Þórisdóttir
Jóhanna Friðriksdóttir
Thelma Hulda Símonardóttir

Hugvísindasvið (134)

Deild erlendra tungumála, bókmennta og málvísinda (49)
BA-próf í dönsku (4)
Birgir Örn Guðmundsson
Margrét Liv Árnadóttir
Viðar Karlsson
Þórunn Klemensdóttir
BA-próf í ensku (26)
Alice Demurtas
Andrzej Wojciech Wlodarczyk
Anna Dögg Gylfadóttir
Anna Þorbjörg Reynisdóttir
Arnhildur G. Guðmundsdóttir
Áróra Einarsdóttir
Ásta Karen Helgadóttir
Birkir Már Viðarsson
Brynja Björk Reynisdóttir
Einar Örn Bjarnason
Einar Logi Erlingsson
Frida Margareta Ryden
Guðrún Drífa Egilsdóttir
Hildur Jóna Ragnarsdóttir
Júlía Kristjánsdóttir
Katrín Þóra Jonsson
Kristín Birta Jónsdóttir
Liliane do Espirito Santo
Sandra Dögg Sigmundsdóttir
Sebastian Jeczelewski
Sebastían Kristinsson
Sólrún Harpa Sveinbjörnsdóttir
Stefán Gestur Stefánsson
Sunna Guðný Pálmadóttir
Tatiana Valería Kantorovich
Thelma Rut Elíasdóttir
BA-próf í frönskum fræðum (2)
Sif Jóhannsdóttir
Valdís Anna Þrastardóttir
BA-próf í ítölsku (1)
Danielle Bisch
BA-próf í japönsku máli og menningu (4)
Bertha Gunnarsdóttir
Höskuldur Hrafn Guttormsson
Ragnheiður Þóra Egilsdóttir
Unnur Bjarnadóttir
BA-próf í kínverskum fræðum (3)
Ísak Hafberg
Karen Rut Gísladóttir
Lára Júlía Harðard. Aspelund
BA-próf í norsku (3)
Guðrún Erlingsdóttir
Katrín Þóra Víðisd. Berndsen
Salvör Valgeirsdóttir
BA-próf í spænsku (2)
Ana María Vázquez Mille
Úlfur Kolka
BA-próf í þýsku (1)
Alda Rún Ingþórsdóttir
Diplómapróf í akademískri ensku (1)
Heiða Sigurðardóttir
Irina Shtreis
Íris Dögg Asare Helgadóttir

Guðfræði- og trúarbragðafræðideild (3)
BA-próf í guðfræði (3)

Darri Rafn Hólmarsson
Ingimar Helgason
María Garðarsdóttir
 
Íslensku- og menningardeild (53)
BA-próf í almennri bókmenntafræði (4)

Arnór Ingi Hjartarson
Díana Sjöfn Jóhannsdóttir
Embla Sól Þórólfsdóttir
Guðrún Sóley Gestsdóttir
BA-próf í almennum málvísindum (2)
Elín Þórsdóttir
Selma Margrét Sverrisdóttir
BA-próf í íslensku (7)
Alda Ágústsdóttir
Ásdís Geirsdóttir
Dagbjört Guðmundsdóttir
Elín Illugadóttir
Hilda Ösp Stefánsdóttir
Lilja Hrönn Guðmundsdóttir
Lilja Björk Stefánsdóttir
BA-próf í íslensku sem öðru máli (8)
Agnieszka Bikowska
Anna Karen Svövudóttir
Daria Lazic
Lara Roje
Natalia Stolyarova
Nicola Ruggiero
Nina Elísabet Smieszek
Sunna Maarit B Strandsten
BA-próf í kvikmyndafræði (6)
Andri Eyjólfsson
Björn Birgir Þorláksson
Díana Ellen Hamilton
Margrét Erla Björgvinsdóttir
Sólveig Johnsen
Steinunn Jónsdóttir
BA-próf í listfræði (8)
Ásgerður Júníusdóttir
Dagrún Dögg Jónsdóttir
Dóra Júlía Agnarsdóttir
Emma Björk Hjálmarsdóttir
Heiður Anna Helgadóttir
Svana Björg Ólafsdóttir
Svanhildur Halla Haraldsdóttir
Viktor Aron Bragason
BA-próf í táknmálsfræði (2)
Hildur Hólmfríður Pálsdóttir
Iða Þorradóttir
Diplómapróf í hagnýtri íslensku sem öðru máli (16)
Benjamin Bruno Pagel
Carolina Cuesta Rojas
Chunliang Tao
Dimitrios Tsikas *
Dusan Durovic
Ikram Ben Sbih
Inessa Diakonova
Jéssica Santos Fernandes
Karla Tamara O. Lebunfacil
Maija Liisa Björklund
Mary Jean Losadio Alquino
Michala Frank Barnová
Momoko Taguchi
Sayed Asadullah Hussaini
Thi Mai Lam Ngo
Zhuziyu Kang
 
Sagnfræði- og heimspekideild (29)
BA-próf í fornleifafræði (3)

Gylfi Björn Helgason
Halla Soffía Tulinius
Kristjana Vilhjálmsdóttir
BA-próf í heimspeki (11)
Baldur Eiríksson
Elísabet Rós Valsdóttir
Gunnar Magnússon
Heiðar Högni Guðnason
Katla Hólm Þórhildardóttir
Katrín Pálmad. Þorgerðardóttir
Rögnvaldur Gunnar Gunnarsson
Sigurður Daði Pétursson
Svandís Þorsteinsdóttir
Þorkell Einarsson
Ægir Þór Jahnke
BA-próf í sagnfræði (15)
Arna Vilhjálmsdóttir
Einar Kristinn Helgason
Eyrún Bjarnadóttir
Friðrik Sigurbjörn Friðriksson
Guðríður Svava Óskarsdóttir
Hafdís Sara Þórhallsdóttir
Ingimar Guðbjörnsson
Ísak Kári Kárason
Linda Ösp Grétarsdóttir
Marín Árnadóttir
Ólafía Þyrí Hólm Guðjónsdóttir
Ólafur Valdimar Ómarsson
Stefán Andri Gunnarsson
Steinunn Ingibjörg Bjarnadóttir
Sævar Már Sævarsson

Menntavísindasvið (224)

Íþrótta-, tómstunda- og þroskaþjálfadeild (89)
BS-próf í íþrótta- og heilsufræði (11)
Anton Orri Sigurbjörnsson
Björg Jósepsdóttir
Erla Brá Sigfúsdóttir
Hákon Arnar Jónsson
Hildur Ingólfsdóttir
Ingvi Ingólfsson
Ísak Már Aðalsteinsson
Ólöf Gunnarsdóttir
Selmdís Þráinsdóttir
Sigurdór Ísak Hálfdánarson
Þórunn Þrastardóttir
BA-próf í tómstunda- og félagsmálafræði (33)
Almar Gauti Ingvason
Ari Magnús Þorgeirsson
Auður Halldórsdóttir
Ársæll Hjálmarsson
Ásta Berglind Jónsdóttir
Bergþóra Rós Ólafsdóttir
Birta Baldursdóttir
Elísabet Bjarnadóttir
Elva Margrét Árnadóttir
Eva Björg Sigurðardóttir
Finnur Jónsson
Guðbjörg Pálsdóttir
Harpa Jónsdóttir
Heiða Hrönn Harðardóttir
Heiðrún Helga Hjörleifsdóttir
Hugrún Gréta Sigurðardóttir
Kristinn Lúðvíksson
Páll Magnús Guðjónsson
Rebekka Jóhannsdóttir
Róshildur Björnsdóttir
Sandra Ýr Geirmundardóttir
Sigríður Ýr Unnarsdóttir
Símon Þorkell Símonarson Olsen
Stefanía Gunnarsdóttir
Stefán Gunnar Sigurðsson
Sunna Rut Garðarsdóttir
Svala Eyjólfsdóttir
Sædís Kjærbech Finnbogadóttir
Tinna Rós Finnbogadóttir
Tómas Þór Jacobsen
Una Sighvatsdóttir
Þórdís Ívarsdóttir
Þórhildur Dana Marteinsdóttir
BA-próf í þroskaþjálfafræði (45)
Agnes Ýr Kristbjörnsdóttir
Alma Dögg Guðmundsdóttir
Anna Katrín Guðdísardóttir
Ásta Sæunn Ingólfsdóttir
Barbara Ósk Guðbjartsdóttir
Berglind Harpa Björnsdóttir
Berglind Rós Helgadóttir
Bjarney Anna Sigfúsdóttir
Erla Snædís Sveinbjörnsdóttir
Friðjón Magnússon
Guðlaug Hanna Vilhjálmsdóttir
Guðný Guðjónsdóttir
Gyða Guðmundsdóttir
Helena Rut Einarsdóttir
Helena Rut Hannesdóttir
Helga Rún Halldórsdóttir
Helga Sjöfn Hrólfsdóttir
Helga Ósk Lúðvíksdóttir
Helga Dóra Magnadóttir
Hrönn Þorgeirsdóttir
Inga Marín Óskarsdóttir
Ingibjörg Ósk Víkingsdóttir
Íris Björg Einarsdóttir
Jón Kristinn Pétursson
Kristín Anna Björnsdóttir
Kristín Helga Magnúsdóttir
Kristín Helga Skarphéðinsdóttir
Kristrún Emilía Kristjánsdóttir
Lilja Birna Stefánsdóttir
Líney Rut Guðmundsdóttir
Margrét Eyjólfsdóttir
Nína Margrét Andersen
Oddný Bjarnadóttir
Ólöf Margrét Magnúsdóttir
Regína Lilja Magnúsdóttir
Sif Hauksdóttir
Stefán Arnarson
Sunna Mjöll Bjarnadóttir
Trausti Júlíusson
Turid Rós Gunnarsdóttir
Venný Hönnudóttir
Þorsteinn Már Bogason
Þórdís Árnadóttir
Þórheiður Elín Sigurðardóttir
Þórunn Eva Guðnadóttir
 
Kennaradeild (96)
B.Ed.-próf í faggreinakennslu í grunnskóla (20)

Arna Guðmundsdóttir
Aron Ýmir Pétursson
Ásdís Björg Gestsdóttir
Ásrún Jónsdóttir
Bella Debbie Jane Víðisdóttir
Bjarni Bachmann
Brynja Rut Guðmundsdóttir
Halldóra Snorradóttir
Hildur Hallkelsdóttir
Íris Rut Jónsdóttir
Jóhann Þór Eiríksson
Jóhanna Ómarsdóttir
Kjartan Ingi Jónsson
Lilja Guðmundsdóttir
María Rós Valgeirsdóttir
Maríanna Sigurbjargardóttir
Marín Hrund Jónsdóttir
Ólöf Katrín Þórarinsdóttir
Salóme Konráðsdóttir
Sverrir Hrafn Steindórsson
B.Ed.-próf í grunnskólakennarafræði (3)
Aldís Jóna Haraldsdóttir
Guðríður Pétursdóttir
Sigurður Heiðarr Björgvinsson
B.Ed.-próf í grunnskólakennslu (41)
Agnes Skúladóttir
Alda Björk Einarsdóttir
Andrea Guðjóns Jónasdóttir
Andri Rafn Ottesen
Anna Hera Oddsdóttir
Arianna Ferro
Álfrún Ýr Björnsdóttir
Ásdís Elva Jónsdóttir
Ásta Ingólfsdóttir
Berglind Hulda Theodórsdóttir
Bjarni Guðjónsson
Bryndís María Olsen
Diljá Barkardóttir
Einar Daði Gunnarsson
Erla Jónatansdóttir
Eva María Örnólfsdóttir
Fanney Úlfarsdóttir
Halla Helga Jóhannesdóttir
Heiðdís Júlíusdóttir
Helgi Reyr Auðarson Guðmundsson
Hildur Hanna Ingólfsdóttir
Hulda Guðlaugsdóttir
Íris Sverrisdóttir
Karen Óskarsdóttir
Karitas Nína Viðarsdóttir
Katrín Hallgrímsdóttir
Konný Björg Jónasdóttir
Margrét Ólöf Halldórsdóttir
Nína Björk Gísladóttir
Ólöf Sighvatsdóttir
Rakel Ósk Þorsteinsdóttir
Sara Heiðrún Fawcett
Sif Ólafsdóttir
Sigurður Ólafsson
Sigurður Sigurðsson
Sólborg Anna Lárusdóttir
Stefanía Ósk Þórisdóttir
Steinunn E Benediktsdóttir
Svanhvít Friðriksdóttir
Tanya Helgason
Védís Hrönn Gunnlaugsdóttir
B.Ed.-próf í kennslu ungra barna í grunnskóla (4)
Björk Björnsdóttir
Ólöf Jónasdóttir
Ólöf Karla Þórisdóttir
Stefanía Björk B Jóhannesdóttir
B.Ed. - próf í kennslufræði verk- og starfsmenntunar (3)
Guðfinna Guðmundsdóttir
Hanna Guðríður Daníelsdóttir
Þórhalla Sigurgeirsdóttir
B.Ed.-próf í leikskólakennarafræði (9)
Agnes Gústafsdóttir
Bergþóra Fanney Einarsdóttir
Elín Margrét Rafnsdóttir
Gunnhildur Brynjarsdóttir
Hulda Kristín Harðardóttir
Kristjana Kristjánsdóttir
Lára Dóra Valdimarsdóttir
Sóley Ósk Eyjólfsdóttir
Tinna Björg Hilmarsdóttir
Grunndiplóma í kennslufræði fyrir iðnmeistara (12)
Böðvar A Eggertsson
Elín Huld Hartmannsdóttir
Guðjón Skúli Gíslason
Guðrún Bjarnadóttir
Ingibjörg Sigurðardóttir
Jón Bjarnason
Lísa Björk Hjaltested
María Ósk Óskarsdóttir
Sigríður Margrét Einarsdóttir
Sigríður Jóhannesdóttir
Sigrún Davíðsdóttir
Torfi Hjörvar Björnsson
 
Grunndiplóma í leikskólafræði (4)
Arnheiður Jónsdóttir
Guðbjörg Þura Gunnarsdóttir
Inga Jóna Sigurðardóttir
Rannveig Iðunn Ásgeirsdóttir
 
Uppeldis- og menntunarfræðideild (39)
BA-próf í alþjóðlegu námi í menntunarfræði (8)

Abena Acheampomaa Darko
Dolores Siguezabal Rabanes
Germina Kharlanova
Jose Manuel Tirado
Lawrence Ndubuisi Njoku
Ma. Agnes Gagay Renegado
Narmada J. Jayasinghe H. Gedara
Telma Marisa Ojeda Velez
BA-próf í uppeldis og menntunarfræði (31)
Anna Árnadóttir
Anna Björnsdóttir
Anna Björg Þorvaldsdóttir
Ágústa Dúa Oddsdóttir
Álfhildur Haraldsdóttir
Ásdís Birna Árnadóttir
Ástrún Jakobsdóttir
Bergþóra Hólm Jóhannsdóttir
Björg Guðlaugsdóttir
Elín Ósk Harðardóttir
Harpa Viðarsdóttir
Heiðrún Harpa Marteinsdóttir
Heiður Ósk Þorgeirsdóttir
Helga Karólína Karlsdóttir
Hildur Öder Einarsdóttir
Hildur Þóra Friðriksdóttir
Hildur Kathleen Harðardóttir
Hugrún Hulda Guðjónsdóttir
Hugrún Helgadóttir
Katrín Ö. Bjarkadóttir
Katrín Bjarney Hauksdóttir
Laufey Helgadóttir
Linda Rós Eðvarðsdóttir
Magna Magdalena Baldursdóttir
Margrét Sigurðardóttir
María Emilsdóttir
María Dögg Halldórsdóttir
Pavol Ingi Kretovic
Sif Ingvarsdóttir
Svala Björk Kristjánsdóttir
Telma Ýr Tórshamar

Verkfræði- og náttúruvísindasvið (331)

Iðnaðarverkfræði-, vélaverkfræði- og tölvunarfræðideild (156)
BS-próf í efnaverkfræði (1)
Hólmfríður Björk Rúnarsdóttir
BS-próf í hugbúnaðarverkfræði (27)
Andri Bergsson
Anton Geir Andersen
Arnar Þór Gíslason
Arnþór Helgi Sverrisson
Auður Guðjónsdóttir
Bjarni Kristján Stefánsson
Bjartur Hjaltason
Davíð Isebarn Ágústsson
Emil Ragnarsson
Gunnar Már Þorleifsson
Helgi Tómas Gíslason
Hjalti Jón Þórðarson
Hlín Gunnlaugsdóttir
Hlynur Freyr Jónsson
Hreiðar Már Haralds Pálsson
Hringur Daðason
Ingvi Þór Hermannsson
Jóhanna Agnes Magnúsdóttir
Katrín Elíasdóttir
Kári Steinar Pétursson
Kristjana Eir Jónsdóttir
Kristján Emil Torfason
Sveinn Már Ásgeirsson
Tómas Þorbjarnarson
Tryggvi Gylfason
Viktor Pajdak
Þórður Páll Fjalarsson
BS-próf í iðnaðarverkfræði (17)
Alexander Sævar Guðbjörnsson
Atli Páll Helgason
Elsa Dóra Hreinsdóttir
Freyr Brynjarsson
Hafdís Jónsdóttir
Hlynur Guðnason
Hlynur Árni Sigurjónsson
Jónas Guðmundsson
Katrín Róbertsdóttir
Laufey Benediktsdóttir
Patrycja Wittstock Einarsdóttir
Ragnheiður Hulda Ólafsdóttir
Regína Þórðardóttir
Snorri Tómasson
Stefanía Ástrós Benónýsdóttir
Unnur Ýr Guðráðsdóttir
Þórhildur Jensdóttir
BS-próf í tölvunarfræði (73)
Aðalsteinn Eggertsson
Andrea Björk Björnsdóttir *
Andri Bjarnason
Andri Örn Jónsson
Andri Freyr Þorgeirsson *
Anna Zuchowicz
Arnór Valdimarsson
Arnþór Jóhann Jónsson
Ágúst Ingi Skarphéðinsson
Árni Indriðason
Árni Ingi Jóhannesson
Árni Geir Úlfarsson
Ásta Rún Ásgeirsdóttir
Baldur Yngvason *
Baldvin Dagur Rúnarsson
Benedikt Jónsson
Benedikt Atli Jónsson
Benóný Þór Björnsson *
Bjarki Már Benediktsson
Bjarki Hall
Bjarki Þór Sigvarðsson
Bjarki Már Stefánsson *
Bjartur Thorlacius
Björn Bjarnsteinsson
Daði Ingólfsson
Daníel Grétarsson
Daníel Freyr Hjartarson
Egill Sölvi Harðarson
Einar Örn Bergsson
Einar Lúðvík Ólafsson
Einar Helgi Þrastarson
Freydís Halldórsdóttir
Gísli Freyr Ragnarsson
Gísli Þór Þórðarson
Guðjón Kári Jónsson
Guðni Páll Guðnason
Gunnar Ingi Friðriksson
Hafþór Hákonarson
Hannes Sverrisson
Harpa María Grétarsdóttir
Helga Lilja Jónsdóttir *
Hermann Kjartansson
Hlynur Þorsteinsson
Hrefna Ólafsdóttir
Ingvar Bjarki Einarsson
Jianfei John Zheng
Jón Gunnar Gunnarsson
Jón Torfi Hauksson
Jón Andri Hjaltason
Jósúa Theódórsson
Karen Sif Viktorsdóttir
Karl Björgvin Sveinsson
Kjartan Marteinsson
Kristrún Harpa Gunnarsdóttir
Leó Jóhannsson *
Máni Elmarsson
Ragnar Már Sævarsson
Rúnar Þór Halldórsson
Sighvatur Örn Sigþórsson
Sigrún Marta Sigmarsdóttir
Sigurður Birkir Sigurðsson
Snorri Heimisson
Troy Andrew Porter
Tryggvi Stefánsson
Urður Dís Árnadóttir
Víkingur Logi Ásgeirsson
Þorgeir Sigurðsson
Þorkell Máni Þorkelsson
Þór Stefánsson
Þórður Karl Sigvaldason
Þröstur Þráinsson
Örn Arnar Karlsson *
Össur Ingi Jónsson
BS-próf í vélaverkfræði (38)
Andri Orrason
Andri Freyr Þorgeirsson *
Anna Rut Arnardóttir
Ágúst Pálsson
Ásgeir Barkarson
Bjarki Már Stefánsson *
Daníel Freyr Jóhannsson
Erna Guðrún Þorsteinsdóttir
Erwin Szudrawski
Fríður Halldórsdóttir
Guðmundur Hjalmar Egilsson
Gunnar Sigurðsson
Gunnar Þorlákur Þórsson
Hallgrímur Davíð Egilsson
Hannes Þór Sveinbjörnsson
Helga Lilja Jónsdóttir *
Hrafnhildur Jónsdóttir
Jón Þór Backman
Jónas Grétar Jónasson
Júlía Arnardóttir
Kristinn Örn Björnsson
Kristín Guðmundsdóttir
Kristján Óttar Rögnvaldsson
Melkorka Rún Sveinsdóttir
Ólafur Hrafn Björnsson
Óttar Pétur Kristinsson
Páll Ásgeir Björnsson
Páll Guðfinnur Jónsson
Ríkharður Þór Rögnvaldsson
Róbert Már Runólfsson
Sigríður Borghildur Jónsdóttir
Sigríður Ólöf Valdimarsdóttir
Sigurður Jakob Helgason
Steinarr Hrafn Höskuldsson
Sverrir Ásbjörnsson
Sverrir Karl Björnsson
Þorsteinn Baldvin Jónsson
Örn Dúi Kristjánsson
 
Jarðvísindadeild (20)
BS-próf í jarðeðlisfræði (1)

Tómas Zoéga
BS-próf í jarðfræði (19)
Alexandra Björk Guðmundsdóttir
Alma Gytha Huntingdon-Williams
Andri Ingvason
Benedikt Natanael Bjarnason
Brynja Ósk Víðisdóttir Berndsen
Dagur Sigurðarson
Einar Sindri Ólafsson
Fjóla Sif Sigvaldadóttir
Gestur Jónsson
Haraldur Sigurjónsson
Ingibjörg Andrea Bergþórsdóttir
Rakel Björk Benediktsdóttir
Ríkey Júlíusdóttir
Sigurveig Gunnarsdóttir
Sunna Harðardóttir
Sveinn Þórir Björnsson
Viktor Þór Georgsson
Þóra Björg Andrésdóttir
Þrúður Helgadóttir
 
Líf- og umhverfisvísindadeild (72)
BS-próf í ferðamálafræði (41)

Alex Freyr O'Dell
Amna Hasecic
Andrea Gísladóttir
Anna Þóra Jónsdóttir
Aron Ólafsson
Ása Sigurjóna Þorsteinsdóttir
Ásta Björk Halldórsdóttir
Bergný Edda Tryggvadóttir
Edda Hrund Hinriksdóttir
Einar Orri Svansson
Elísabet Ögn Jóhannsdóttir
Erla Dögg Grétarsdóttir
Freydís Leifsdóttir
Guðbjörg Ása Eyþórsdóttir
Guðbjörg Una Hallgrímsdóttir
Guðbjört Lóa Þorgrímsdóttir
Hafliði Jónsson
Halldís Hrund Guðmundsdóttir
Halldór Halldórsson
Hanna Dóra Ólafsdóttir
Harpa Katrín Aradóttir
Ingi Rúnar Sveinlaugsson
Ingunn Grétarsdóttir
Íris Eva Gísladóttir
Íris Björk Rúnarsdóttir
Íris Ósk Tryggvadóttir
Katrín Birna Sigurðardóttir
Katrín Sigurðardóttir
Kristjana Zoéga
Linda Ýr Ægisdóttir
Magdalena Maria Poslednik
Magnús Ingi Jónsson
Margrét Wendt
Marjón Pétur Benediktsson
Marta María Árnadóttir
Ólöf Eyjólfsdóttir
Páll Jónsson
Sævar Snorrason
Sölvi Þór Jónasson
Tinna Níelsdóttir
Vera Kristborg Stefánsdóttir
BS-próf í landfræði (5)
Guðmundur Sveinbjörn Ingimarsson
Guðrún Elín Jóhannsdóttir
Helena Björk Valtýsdóttir
Ingólfur Pálsson
Þórdís Stella Erlingsdóttir
BS-próf í lífefna- og sameindalíffræði (10)
Ásrún María Óttarsdóttir
Edda Sigrún Guðmundsdóttir
Einar Baldvin Haraldsson
Grétar Guðmundsson
Halldór Bjarki Ólafsson
Ingibjörg Sigvaldadóttir
Ragnhildur Þórarinsdóttir
Sigríður Björg Helgadóttir
Sólrún Kolbeinsdóttir
Unnur Guðnadóttir
BS-próf í líffræði (16)
Ásta Hrafnhildardóttir
Birgitta Steingrímsdóttir
Bylgja Sif Jónsdóttir
Dagmar Elsa Jónasdóttir
Dagný Ásta Rúnarsdóttir
Guðrún Björg Egilsdóttir
Halla Rós Eyjólfsdóttir
Hjörtur Methúsalemsson
Hrólfur Smári Pétursson
Hrönn Guðmundsdóttir
Margrét Lena Kristensen
Ólafur Ármann Sigurðsson
Petrún Sigurðardóttir
Sigríður Hauksdóttir
Sigurður Björn Alfreðsson
Sigurlaug Kjærnested
 
Rafmagns- og tölvuverkfræðideild (25)
Í samvinnu við Keili:
Mekatróník hátæknifræði (6)

Ellert Þór Arason
Heimir Sigurgeirsson
Helgi Valur Gunnarsson
Hrafn Theódór Þorvaldsson
Jón Ingi Björnsson
Skarphéðinn Þór Gunnarsson
Í samvinnu við Keili:
Orku- og umhverfistæknifræði (4)

Atli Már Jónsson
Jón Þór Guðbjörnsson
Jón Bjarki Stefánsson
Sara Lind Einarsdóttir
BS-próf í rafmagns- og tölvuverkfræði  (15)
Agnes Linnet
Atli Þór Sveinbjarnarson
Ágúst Sölvi Hreggviðsson
Baldur Yngvason *
Bjarki Páll Sigurðsson
Hafsteinn Einarsson
Jón Trausti Kristmundsson
Kristófer Aryan Montazeri
Ólafur Ívar Baldvinsson
Óttar Páll Gíslason
Pálmar Gíslason
Sturla Lange
Þorsteinn Margeirsson
Ævar Gunnar Ævarsson
Örn Arnar Karlsson *
 
Raunvísindadeild (38)
BS-próf í eðlisfræði (7)

Árni Björn Höskuldsson
Bjarni Hannesson
Halla Björg Sigurþórsdóttir
Hallmann Óskar Gestsson
Kristbjörg Anna Þórarinsdóttir
Matthías Ásgeir Jónsson
Tomas Vivaas
BS-próf í efnafræði (10)
Albert Þór Þórhallsson
Anna Bergljót Gunnarsdóttir *
Anna-Lena Johanna Segler
Björk Úlfarsdóttir
Björn Jóhann Þórsson
Bragi Ingiberg Ólafsson
Heiðar Már Aðalsteinsson
Hrólfur Ásmundsson
Ívar Kristinn Jasonarson
Lena Rós Jónsdóttir
BS-próf í lífefna- og sameindalíffræði (3)
Arnar Sigurðsson
Arnór Freyr Sævarsson
Kristófer Arnar Eiríksson
BS-próf í stærðfræði (15)
Andrea Björk Björnsdóttir *
Ásgeir Valfells
Benedikt Blöndal
Birna Helga Jóhannesdóttir
Guðjón Ragnar Brynjarsson
Hákon Freyr Gunnarsson
Hugrún Ösp Ingibjartsdóttir
Íris Teresa Emilsdóttir
Jóhann Haraldsson
Kristján Norland
Leó Jóhannsson *
Ottó Hólm Reynisson
Sigurður Kári Árnason
Stefanía Scheving Thorsteinsson
Þorsteinn Hjörtur Jónsson
BS-próf í verkfræðilegri eðlisfræði (3)
Anna Bergljót Gunnarsdóttir *
Benóný Þór Björnsson *
Símon Böðvarsson
 
Umhverfis- og byggingarverkfræðideild (20)
BS-próf í umhverfis- og byggingarverkfræði (20)

Davíð Steinar Ásgrímsson
Elín Áslaug Helgadóttir
Elín Inga Knútsdóttir
Guðmundur Halldór Friðriksson
Halldór Bogason
Helga Magnadóttir
Hilmar Einar Kristinsson
Hlöðver Stefán Þorgeirsson
Ingvar Gylfason
Karlotta Þórhallsdóttir
Kjartan Pálsson
Kolbeinn Árni Gíslason
Lára Kristín Þorvaldsdóttir
Olgeir Guðbergur Valdimarsson
Ragnheiður Björnsdóttir
Sigrún Soffía Sævarsdóttir
Símon Pétur Pálsson
Sunna Mjöll Sverrisdóttir
Tanja Rut Bjarnadóttir
Þórunn Vala Jónasdóttir

___________________________
* Brautskráist með tvö próf

 

Netspjall