Brautskráning kandídata laugardaginn 20. febrúar 2016 | Háskóli Íslands Skip to main content

Brautskráning kandídata laugardaginn 20. febrúar 2016

Laugardaginn 20. febrúar 2016 voru eftirtaldir 411 kandídatar brautskráðir frá Háskóla Íslands. 

Félagsvísindasvið (186)

Félags- og mannvísindadeild (38)
MLIS-próf í bókasafns- og upplýsingafræði (1)

Einar Sigurbergur Arason
MLIS-próf í bókasafns- og upplýsingafræði með sérhæfingu í stjórnun og stefnumótun (1)
Nanna Guðmundsdóttir
MA-próf í félagsfræði (1)
Anna Soffía Víkingsdóttir
MA-próf í fötlunarfræði (1)
Rakel Ósk Guðmundsdóttir
MA-próf í hnattrænum tengslum, fólksflutningum og fjölmenningarfræði (1)
Sunnefa Völundardóttir
MA-próf í náms- og starfsráðgjöf (4)
Emilía Björg Kofoed-Hansen
Greta Jessen
Kristín Inga Hrafnsdóttir
María Jónsdóttir
MA-próf í safnafræði (2)
Gunnþóra Halldórsdóttir
Kristína Aðalsteinsdóttir
MA-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Laura Malinauskaite
MA-próf í þjóðfræði (1)
Anna Kristína Regina Söderström
MA-próf í þróunarfræði (2)
Helga Guðmundsdóttir
Valgerður Jónasdóttir
Viðbótardiplóma í félagsfræði með sérhæfingu í afbrotafræði (2)
Elfa Sif Logadóttir
Sigrún Birgisdóttir
Viðbótardiplóma í fötlunarfræði (1)
Pála Kristín Bergsveinsdóttir
Viðbótardiplóma í upplýsingafræði með sérhæfingu í upplýsinga- og skjalastjórn og rafrænum samskiptum hjá skipulagsheildum (1)
Anna Einarsdóttir
Viðbótardiplóma í upplýsingafræði með sérhæfingu í upplýsingafræði og þekkingarmiðlun (1)
Solveig Karlsdóttir
Viðbótardiplóma í þróunarfræði (1)
Jóhanna Ósk Jónasdóttir
BA-próf í bókasafns- og upplýsingafræði (2)
Ástríður Guðný Sigurðardóttir
Berglind Norðfjörð Gísladóttir
BA-próf í félagsfræði (2)
Helga Björg Antonsdóttir
Þorsteinn Mikael Gunnlaugsson
BA-próf í mannfræði (8)
Emma Ásmundsdóttir
Hilmar Bjarni Hilmarsson
Hjördís Hjörleifsdóttir
Jóna Bára F. Stefánsdóttir
Kamil Nadarzynski
Kristbjörg Kjerúlf
Sandra Hrafnhildur Harðardóttir
Þórunn Guðjónsdóttir
BA-próf í þjóðfræði (5)
Anna Bjargey Gunnarsdóttir
Anna Ragnheiður Jörundardóttir
Arnar Hólm Einarsson
Diljá Rut Guðmundudóttir
Eysteinn Ari Bragason
Félagsráðgjafardeild (33)
MA-próf í félagsráðgjöf (1)

Emilía Jónsdóttir
Viðbótardiplóma í barnavernd (12)
Aðalbjörg Jóhanna Bárudóttir
Arna Kristjánsdóttir
Elísabet Gunnarsdóttir
Helga Lind Pálsdóttir
Hlín Stefánsdóttir
Inga Rún Sigfúsdóttir
Ingibjörg Gunnarsdóttir
Laufey Þorvaldsdóttir
Sigríður Inga Björnsdóttir
Sigrún Þórarinsdóttir
Vilborg Fawondu Grétarsdóttir
Þórdís Elín Kristinsdóttir
Viðbótardiplóma í öldrunarþjónustu (1)
Guðfríður Hermannsdóttir
BA-próf í félagsráðgjöf (19)
Alberta Gullveig Guðbjartsdóttir
Anna Kristín Jóhannesdóttir
Asmir Þór Þórsson
Ásdís Sigríður Björnsdóttir
Emilía Lilja Gilbertsdóttir
Erla Guðmundsdóttir
Eyrún Inga Gunnarsdóttir
Hrönn Ásgeirsdóttir
Íris Williamsdóttir
Karen Sturludóttir
Kolbrún Sif Hrannarsdóttir
Margrét Rós Einarsdóttir
María Katrín Sveinbjörnsdóttir
Ólafía Lilja Sævarsdóttir
Rakel Dóra Leifsdóttir
Rósa Huld Sigurðardóttir
Sigþrúður Birta Jónsdóttir
Soffía Hjördís Ólafsdóttir
Þórunn Kristjánsdóttir
Hagfræðideild (5)
MS-próf í fjármálahagfræði (1)

Arnar Harðarson
MS-próf í heilsuhagfræði (1)
Björn Blöndal
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Arna Bjartmarsdóttir
Viðbótardiplóma í fjármálahagfræði (1)
Bryndís Björk Arnardóttir
BA-próf í hagfræði (1)
Þórunn Björg Guðmundsdóttir
Lagadeild (12)
MA-próf í lögfræði (6)

Arnar Þór Pétursson
Auður Kolbrá Birgisdóttir
Árni Bergur Sigurðsson
Ásgerður Snævarr
Margrét Herdís Jónsdóttir
Sonja Guðlaugsdóttir
LL.M.-próf í auðlindarétti og alþjóðlegum umhverfisrétti (3)
Adela Rodriguez Ramos
Jonathan A. Flores Amaiquema
Marta de Mattos Isaac Jónsson
BA-próf í lögfræði (3)
Brynjar Darri Jónasson
Helga Rut Arnarsdóttir
Þórir Helgi Sigvaldason
Stjórnmálafræðideild (40)
MA-próf í kynjafræði (1)

Hertha Richardt Úlfarsdóttir
MPA-próf í opinberri stjórnsýslu (4)
Arnór Heiðarsson
Gréta Mar Jósepsdóttir
Lilja Sigurbjörg Harðardóttir
Martin Sövang Ditlevsen
Viðbótardiplóma í Evrópufræði (1)
Vladyslav Stepanets
Viðbótarplóma í opinberri stjórn-sýslu (10) 
Alma Jónsdóttir
Brynjólfur Hjörleifsson
Guðlaug Ósk Gísladóttir
Guðný Rut Guðnadóttir
Guðrún Rósa Jónsdóttir Ísberg
Halldór Karl Hermannsson
Helga Sigríður Þórhallsdóttir
Sólrún Anna Jónsdóttir
Sæunn Stefánsdóttir
Sæunn Þóra Þórarinsdóttir
Viðbótardiplóma í opinberri stjórnsýslu fyrir stjórnendur í heil-brigðisþjónustu (7)
Baldvina Ýr Hafsteinsdóttir
Birna Guðmundsdóttir
Birna Sif Atladóttir
Guðmundur Örn Sverrisson
Helga Sigurðardóttir
Hrund Magnúsdóttir
Telma Þrastardóttir
Viðbótardiplóma í opinberri stjórnsýslu fyrir stjórnendur í opinberum rekstri (6)
Brynja Björk Birgisdóttir
Brynja Dögg Guðmundsdóttir Briem
Halla Sigrún Sigurðardóttir
Hrafnkell Viðar Gíslason
Sigurlaug Anna Jóhannsdóttir
Þorbjörg Gunnarsdóttir
Viðbótardiplóma í smáríkjafræði (2)
Hendrik Niek Kok
Ingrid Nora Clémence Ponsy
BA-próf í stjórnmálafræði (9)
Daði Örn Andersen
Emilía Kristín Bjarnason
Hermann Freyr Guðjónsson        
Sigurður Þór Reynisson
Skarphéðinn Þórsson
Styrmir Stefnisson
Unnur Sylvía Unnarsdóttir
Vilhjálmur Theodór Jónsson
Þórður Halldórsson
Viðskiptafræðideild (58)
MS-próf í skattarétti og reikningsskilum (1)

Eva Björk Sveinsdóttir
MS-próf í fjármálum fyrirtækja (5)
Anna Rut Þráinsdóttir
Elín María Guðbjartsdóttir
Magnús Guðmundsson
Sigrún Eðvaldsdóttir
Steinunn Björnsdóttir
MS-próf í mannauðsstjórnun (13)
Aðalbjörg Sigurðardóttir
Anna Hildur Björnsdóttir
Edda Björk Kristjánsdóttir
Guðrún Hrönn Hilmarsdóttir
Guðrún Halldóra Sveinsdóttir
Gunnar Friðrik Ingibergsson
Hulda Margrét Schröder
Jóna Rán Pétursdóttir
Kolbrún Magnúsdóttir
Laufey Brá Jónsdóttir
Sara Rebekka Davis
Silvia Seidenfaden
Thelma Sigurðardóttir
MS-próf í markaðsfræði og alþjóðaviðskiptum (4)
Gróa Björg Gunnarsdóttir
Helgi Hrafn Ólafsson
Kristján Einarsson
Margrét Dagbjört F. Pétursdóttir
MS-próf í nýsköpun og viðskiptaþróun (1)
Eva Eiríksdóttir
MS-próf í stjórnun og stefnumótun (5)
Erla Hjördís Gunnarsdóttir
Eydís Sigurðardóttir
Íris Þóra Júlíusdóttir
Maria Carolina Castillo Feo
Oddur Sturluson
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (2)
Fríða Óskarsdóttir
Claire Barnes Runquist
M.Acc.-próf í reikningsskilum og endurskoðun (1)
Þórunn Þórðardóttir
MBA-próf (1)
Jóhann Sigurðsson
BS-próf í viðskiptafræði (25)
Anna Zuchowicz
Arna Íris Vilhjálmsdóttir
Arnar Freyr Frostason
Arnar Helgi Jónsson
Benedikt Örn Bjarnason
Björk Bryngeirsdóttir
Daníel Þór Magnússon
Davíð Atli Steinarsson
Erla Sóldís Þorbergsdóttir
Guðmunda Bára Emilsdóttir
Guðni Hallmundsson
Hanna María Óskarsdóttir
Helga Dís Jakobsdóttir
Helga Gunndís Þórhallsdóttir
Hjörtur Freyr Garðarsson
Hólmgeir Reynisson
Ingvar Sigurðsson
Ísleifur Örn Guðmundsson
Jóhann Þórir Jóhannsson
Kjartan Trausti Þórisson
Kristinn Jaferian
María Guðmundsdóttir
Markús Andri Sigurðsson
Pálmi Geir Jónsson
Sveinn Björnsson

Heilbrigðisvísindasvið (58)

Hjúkrunarfræðideild (11)
MS-próf í hjúkrunarfræði (4)

Brynja Hauksdóttir
Kristín Lára Ólafsdóttir
Margrét Guðnadóttir
Sólveig Hrönn Gunnarsdóttir
Viðbótar- og starfsréttindanám í kynfræði (1)
Erna Georgsdóttir
Viðbótar- og starfsréttindanám – sérsvið hjúkrunar: Geðhjúkrun (1)
Ásdís Jónsdóttir
BS-próf í hjúkrunarfræði (5)
Anna Guðrún Hallsdóttir       

Edda Garðarsdóttir                

Ellen Birna Loftsdóttir            

Emilía Fönn Andradóttir     

Sigrún Ína Ásbergsdóttir
Lyfjafræðideild (5)
MS-próf í lyfjafræði (5)

Áslaug Svava Svavarsdóttir 

Brynja Xiang Jóhannsdóttir 

Elva Friðjónsdóttir 

Hlíf Hauksdóttir 

Sunna Eldon Þórsdóttir
Læknadeild (15)
MS-próf í líf- og læknavísindum (1)

Ómar Sigurvin Gunnarsson
MS-próf í lífeindafræði (1)
Ása Valgerður Eiríksdóttir
Kandídatspróf í læknisfræði (4)
Andri Leó Lemarquis
Elías Sæbjörn Eyþórsson
Hildur Baldursdóttir
Kristín Hansdóttir
Viðbótardiplóma í lýðheilsuvísindum (5)
Ágúst Ágústsson 

Guðrún Lára Bouranel 

Guðrún Ágústa Eyjólfsdóttir 

Jósteinn Einarsson 

Ólína Björg Einarsdóttir
Viðbótardiplóma í lífeindafræði (1)
Edda Ásgerður Skúladóttir  
BS-próf í geislafræði (2)
Edith Ósk Sigurjónsdóttir
Hafrún Sigurðardóttir
BS-próf í læknisfræði (1)
Þorsteinn Björnsson
Matvæla- og næringarfræðideild (6)
MS-próf í matvælafræði (2)

Margrét Eva Ásgeirsdóttir
Stefán Þór Eysteinsson
MS-próf í næringarfræði (1)
Lilja Rut Traustadóttir
BS-próf í matvælafræði (2)
Hrafn Fritzson
Kristján Einar Guðmundsson
BS-próf í næringarfræði (1)
Ragnhildur Þóra Hafsteinsdóttir
Sálfræðideild (21)
MS-próf í sálfræði (1)

Martin Bruss Smedlund
Cand.psych.-próf í sálfræði (1)
Lucinda Árnadóttir
BS-próf í sálfræði (19)
Arnar Gunnarsson

Áslaug María Jóhannsdóttir
Baldvin Atli Björnsson
Bára Fanney Hálfdanardóttir
Bryndís Lára Halldórsdóttir
Bryndís Kjartansdóttir
Elín Broddadóttir
Guðmundur Kristinn Guðmundsson
Gylfi Hvannberg
Helena Karlsdóttir

Hrafnhildur Ólafsdóttir
Hugrún Björk Jörundardóttir
Ingibjörg Ragna Malmquist
Lilja Dís Ragnarsdóttir
María B. Arndal Elínardóttir
Rakel Gyða Pálsdóttir
Snæfríður Guðmundsdóttir Aspelund
Sveinn Gunnar Hálfdánarson
Unnur Véný Kristinsdóttir

Hugvísindasvið (63)

Deild erlendra tungumála, bókmennta og málvísinda (19)
MA-próf í dönskukennslu (1)

Laufey Jóhannsdóttir
MA-próf í spænskukennslu (1)
Sólrún Edda Tómasdóttir
BA-próf í dönsku (1)
Halla Sólveig Halldórsdóttir
BA-próf í ensku (3)
Anna Marie Nielsen
Kristína Lentz
Svanhvít Helga Magnúsdóttir
BA-próf í japönsku máli og menningu (4)
Benedikt Gauti Þórdísarson
Brynjólfur Magnús Brynjólfsson
Oddný Sigmundsdóttir
Saga Roman
BA-próf í kínverskum fræðum (2)
Klara Kristjánsdóttir
Tómas Örn Snorrason
BA-próf í rússnesku (1)
Erlendur Svavarsson
BA-próf í spænsku (4)
Fjóla Lára Ólafsdóttir
Jeimmy Andrea G. Villanueva
Jóna Þórarinsdóttir
Ninna Þórarinsdóttir
BA-próf í þýsku (2)
Hugrún Hanna Stefánsdóttir
Margrét Elín Ólafsdóttir
Guðfræði- og trúarbragðafræðideild (5)
Mag.theol.-próf í guðfræði (1)
Arnór Bjarki Blomsterberg
BA-próf í guðfræði (3)
Edda Hlíf Hlífarsdóttir
Hans Ragnar Pjetursson
Kristján Arason
BA-próf í guðfræði – djáknanám (1)
Anna Hulda Júlíusdóttir
Íslensku- og menningardeild (27)
MA-próf í almennri bókmenntafræði (1)

Andri Már Kristjánsson
MA-próf í hagnýtri ritstjórn og útgáfu (6)
Bylgja Valtýsdóttir
Einar Sigurmundsson
Elísabet María Hafsteinsdóttir
Fjóla Helgadóttir
María Ólöf Sigurðardóttir
Ragnheiður Vignisdóttir
MA-próf í íslenskri miðaldafræði (1)
Elizabeth Margaret Skuthorpe
MA-próf í þýðingafræði (1)
Þórey Einarsdóttir
Viðbótardiplóma í þýðingafræði (1)
Ragnheiður Ármannsdóttir
BA-próf í almennri bókmenntafræði (1)
Bjarni Bjarnason
BA-próf í almennum málvísindum (1)
María Berg Hannesdóttir
BA-próf í íslensku (6)
Anna S. Aðils Guðfinnsdóttir
Bjarki Ármannsson
Einar Lövdahl Gunnlaugsson
Einar Már Hjartarson
Helga Guðrún Eysteinsdóttir
Sigurþór Einarsson
BA-próf í kvikmyndafræði (1)
Ástríður Ríkharðsdóttir
BA-próf í listfræði (6)
Camilla Patricia Reuter
Erna Agnes Sigurgeirsdóttir
Fanney Sigrid Ingólfsdóttir
Hildur Rut Halblaub
Íris Telma Ólafsdóttir
Maríanna Jónsdóttir
Grunndiplóma í íslensku sem öðru máli (2)
Artem Galías
Pablo Jose Alvarez Alvarez
Sagnfræði- og heimspekideild (12)
MA-próf í hagnýtri menningarmiðlun (6)

Birgir Pétur Þorsteinsson
Garðar Þór Þorkelsson
Hafþór Ragnarsson
Ólöf Ingólfsdóttir
Vala Smáradóttir
Védís Kjartansdóttir
MA-próf í miðaldafræði (1)
Teresa Dröfn Njarðvík
MA-próf í sagnfræði (2)
Brynja Björnsdóttir
Einar Einarsson
BA-próf í heimspeki (1)
Kristín Gunnarsdóttir
BA-próf í sagnfræði (2)
Indriði Svavar Sigurðsson
Sólrún Jóhannesdóttir

Menntavísindasvið (35)

Íþrótta-, tómstunda- og þroskaþjálfadeild (5)
MS-próf í íþrótta- og heilsufræði (1)

Kristín Hulda Guðmundsdóttir
BS-próf í íþrótta- og heilsufræði (2)
Bryndís Odda Skúladóttir
Kristín Freyja Óskarsdóttir
BA-próf í tómstunda- og félagsmálafræði (1)
Eva Sóley Ásgeirsdóttir
BA-próf í þroskaþjálfafræði (1)
Sibeso Imbula
Kennaradeild (20)
M.Ed.-próf í faggreinakennslu í grunnskóla (1)

Anna Þórunn Guðmundsdóttir
M.Ed.-próf í kennslu ungra barna í grunnskóla (1)
Stella Stefánsdóttir
M.Ed.-próf í kennslufræði grunnskóla (3)
Arna Björg Árnadóttir
Jóhanna Björt Guðbrandsdóttir
Þóra Þorsteinsdóttir
M.Ed.-próf í náms- og kennslufræði (2)
Hildur Karlsdóttir
María Ölversdóttir
B.Ed.-próf í faggreinakennslu í grunnskóla (5)
Guðmann Sveinsson
Herdís Ingólfsdóttir Waage
Hólmfríður Sigrún Ármannsdóttir
Jóhanna Kristín Steinsdóttir
Klara Árný Harðardóttir
B.Ed.-próf í grunnskólakennarafræði (1)
Drífa Hjördís Thorstensen
B.Ed.-próf í grunnskólakennslu (3)
Arndís Sara Þórsdóttir
Hafrún Lilja Elíasdóttir
Linda Björk Gunnarsdóttir
B.Ed.-próf í kennslu ungra barna í grunnskóla (1)
Inga Birna Sigurðardóttir
B.Ed.-próf í leikskólakennarafræði (2)
Guðríður Olga Sigurðardóttir
Silja Guðbjörg Hafliðadóttir
Grunndiplóma í kennslufræði fyrir iðnmeistara (1)
Guðmundur Ólafur Halldórsson
Uppeldis- og menntunarfræðideild (10)
MA-próf í uppeldis- og menntunarfræði (1)

Sigrún Tómasdóttir
M.Ed.-próf í uppeldis- og menntunarfræði (2)
Helga Björk Jóhannsdóttir
Ólafur Hilmarsson
M.Ed.-próf í stjórnunarfræði menntastofnana (1)
Anna Kristín Guðmundsdóttir
Viðbótardiplóma í sérkennslufræði (2)
Berglind Svava Arngrímsdóttir
Sigurlaug K. Unnsteinsdóttir
Viðbótardiplóma í uppeldis- og menntunarfræði (1)
Ebba Áslaug Kristjánsdóttir
BA-próf í uppeldis- og menntunarfræði (3)
Edda Rún Aradóttir
Jóhann Aðalsteinn Árnason
Regína Ásdís Sverrisdóttir

Verkfræði- og náttúruvísindasvið (69)

Iðnaðarverkfræði-, vélaverkfræði- og tölvunarfræðideild (28)
MS-próf í iðnaðarverkfræði (4)

Birna Ýr Skúladóttir
Björgvin Vilbergsson
Gunnar Dagur Darrason
Sindri Rafn Sindrason
MS-próf í tölvunarfræði (1)
Tom Willy Schiller
MS-próf í vélaverkfræði (1)
Fannar Benedikt Guðmundsson
Lúðvík Viktorsson
BS-próf í hugbúnaðarverkfræði (2)
Margrét Sigurpálsdóttir
Snorri Ágúst Snorrason
BS-próf í iðnaðarverkfræði (4)
Benedikt Jónsson
Bjarki Jónsson
Gísli Ragnar Guðmundsson
Jón Torfi Hauksson
BS-próf í tölvunarfræði (11)
Atli Sigurðsson
Axel Lárusson
Benedikt Egils Sævarsson
Bjarni Rúnar Heimisson
Ellert Finnbogi Eiríksson
Hrafnkell Áki Pálsson
Ingibjörg Helga Konráðsdóttir
Kári Ragnarsson
Smári Þór Baldursson
Tumi Snær Gíslason
Þorleifur Thorlacius
BS-próf í vélaverkfræði (4)
Daníel Jónsson
Egill Vignisson
Hrefna Dís Brynjólfsdóttir
Ívar Sveinsson
Jarðvísindadeild (3)
MS-próf í jarðfræði (2)

Helga Jóna Jónasdóttir
Ragnheiður St. Ásgeirsdóttir
MS-próf í jarðvísindum (1)
Ágúst Þór Gunnlaugsson
Líf- og umhverfisvísindadeild (21)
MS-próf í ferðamálafræði (1)

Karen Möller Sívertsen
MS-próf í líffræði (1)
Aldís Erna Pálsdóttir
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (3)
Emilia Prodea
Hugrún Harpa Reynisdóttir
Zsófia Cságoly
BS-próf í ferðamálafræði (8)
Alda Björk Aðalsteinsdóttir
Árný Björk Björnsdóttir
Jón Heiðar Sveinsson
Júlía Karlsdóttir
Pálmi Jóhannsson
Sigríður Hrefna Þorsteinsdóttir
Sædís Ólöf Þórsdóttir
Þórir Garðarsson
BS-próf í landfræði (3)
Hilda Björk Jónasdóttir
Lilja Bjarklind Kjartansdóttir
Sigríður Lára Hermannsdóttir
BS-próf í líffræði (5)
Ásta Maack
Gunnlaug Ruth Guðmundsdóttir
Ingi Björn Ómarsson
Petrea Jónasdóttir
Sunneva Hafsteinsdóttir
Raunvísindadeild (9)
MS-próf í efnafræði (3)

Snædís Björgvinsdóttir
Svanur Sigurjónsson
Þóra Katrín Kristinsdóttir
BS-próf í eðlisfræði (2)
Elías Snorrason
Urður Dís Árnadóttir
BS-próf í efnafræði (2)
Freyr Sigurðarson
Tinna Magnúsdóttir
BS-próf í lífefnafræði (1)
Ingibjörg Vala Sigurðardóttir
BS-próf í stærðfræði (1)
Jón Áskell Þorbjarnarson
Umhverfis- og byggingarverkfræðideild (8)
MS-próf í byggingarverkfræði (4)

Anna Beta Gísladóttir
Elín Ásta Ólafsdóttir
Guðmundur Örn Sigurðsson
Nargessadat Emami
BS-próf í umhverfis- og byggingarverkfræði (4)
Gísli Steinn Arnarson
Jóhann Björn Jóhannsson
Sigríður Hrefna Jónsdóttir
Torfi Sigurbjörn Gíslason

Netspjall