Skip to main content

Brautskráning kandídata 24. október 2009

24. október 2009 fengu eftirtaldir 305 kandídatar námslok sín staðfest við Háskóla Íslands. Alls luku þeir 306 prófum.

Félagsvísindasvið (143)

Félags- og mannvísindadeild (38)
MA-próf í blaða- og fréttamennsku (3)

Helga Ólafs Ólafsdóttir
Jón Aðalsteinn Bergsveinsson
Oddur Björn Tryggvason
MLIS-próf í bókasafns- og upplýsingafræði (2)
Piret Laas
Stefanía Ólöf Hafsteinsdóttir
MA-próf í félagsfræði (3)
Björk Þorgeirsdóttir
Guðmundur I Guðmundsson
Sonja Einarsdóttir
MA-próf í fötlunarfræði (1)
Olga Björg Jónsdóttir
MA-próf í náms- og starfsráðgjöf (3)
Ásthildur Guðrún Guðlaugsdóttir
Jóhanna Guðlaug Sigtryggsdóttir
Sigrún Hulda Steingrímsdóttir
MA-próf í þjóðfræði (3)
Bryndís Björgvinsdóttir
Dagbjört Guðmundsdóttir
Jón Þór Pétursson
MA-próf í norrænni trú (1)
Triin Laidoner
Diplómanám í afbrotafræði (1)
Þorbjörg Sigr Gunnlaugsdóttir
MA-próf í kennslufræði (1)
Inga Hrund Gunnarsdóttir
MA-próf í uppeldis- og menntunarfræði (1)
Þóra Björt Sveinsdóttir
Diplómanám í kennslufræði til kennsluréttinda (3)
Árný Jónsdóttir*
Sigríður Magnúsdóttir
Sverrir Árnason
Diplómanám í uppeldis- og menntunarfræði: Áhættuhegðun og forvarnir (1)
Unnur Vala Guðbjartsdóttir
BA-próf í bókasafns- og upplýsingafræði (2)
Ingibjörg Ösp Óttarsdóttir
Kristín Arnþórsdóttir
BA-próf í félagsfræði (3)
Auður Ósk Vilhjálmsdóttir
Brynja Ósk Pétursdóttir
Ragnheiður Þórðardóttir
BA-próf í mannfræði (6)
Birna Jónasdóttir
Elsa Ingibjargardóttir
Gunnar Már Gunnarsson
Hildur Björgvinsdóttir
Inga Hrönn Hasler
Sigurbjörg Birgisdóttir
BA-próf í þjóðfræði (1)
Helga Dís Björgúlfsdóttir
BA-próf í uppeldis- og menntunarfræði (3)
Berglind Möller
Guðný Eyþórsdóttir
Katrín Sif Ingvarsdóttir

Félagsráðgjafardeild (11)
Diplómanám í öldrunarþjónustu (1)

Ragnheiður Sverrisdóttir
BA-próf í félagsráðgjöf (10)
Bjarney Rós Guðmundsdóttir
Gylfi Jónsson
Halla Ingibjörg Leonhardsdóttir
Helga Lind Pálsdóttir
Hlín Pétursdóttir
Inga Lára Helgadóttir
Sigrún Steinsdóttir
Sólrún Haraldsdóttir
Valgerður H Valgeirsdóttir
Valur Bjarnason

Hagfræðideild (14)
MS-próf í hagfræði (1)

Sveinn Þórarinsson
MS-próf í fjármálahagfræði (4)
Ásta Björk Sigurðardóttir
Jonas Damulis
Pétur Örn Birgisson
Sveinn Ólafsson
BS-próf í hagfræði (5)
Bjarni Geir Einarsson
Pálína S Magnúsdóttir
Rakel Eva Sævarsdóttir
Rebekka Ólafsdóttir
Reynir Ingi Árnason
BA-próf í hagfræði (4)
Daði Guðjónsson
Högni Haraldsson
Kolbeinn Guðmundsson
Þorvarður Atli Þórsson

Lagadeild (30)
Meistarapróf í lögfræði, mag. jur. (12)

Almar Þór Möller
Anna Pála Sverrisdóttir
Ágúst Karl Karlsson
Halldór Reynir Halldórsson
Hjördís Gulla Gylfadóttir
Kjartan Ólafsson
María Káradóttir
Ómar Örn Bjarnþórsson
Rúnar Þór Jónsson
Styrmir Gunnarsson
Una Særún Jóhannsdóttir
Þórhildur Líndal
Kandídatspróf í lögfræði, cand. jur. (1)
Sveinn Birgir Sigurðsson
LL.M.-próf í auðlindarétti og alþjóðlegum umhverfisrétti (3)
Giulia Parola
Jane Alice Hofbauer
Katharina Reiners
BA-próf í lögfræði (14)
Anna Tryggvadóttir
Auður Anna Jónsdóttir
Ásdís Rósa Ásgeirsdóttir
Ásta Sóley Sigurðardóttir
Guðbrandur Jóhannesson
Heimir Dúnn Guðmundsson
Helga Baldvinsd. Bjargardóttir
Inga Birna Ólafsdóttir
Ingunn Hilmarsdóttir
Íris Ísberg
Ragnhildur Sif Hafstein
Rúnar Ingi Einarsson
Sara Sigríður Ragnarsdóttir
Steinunn Elna Eyjólfsdóttir

Stjórnmálafræðideild (21)
MA-próf í alþjóðasamskiptum (3)

Kristófer Hannesson
Lárus Jónsson
Ragna Björk Þorvaldsdóttir
MA-próf í kynjafræði (2)
Eygló Árnadóttir
Halldóra Gunnarsdóttir
MPA-próf í opinberri stjórnsýslu (2)
Kristján Bjarni Halldórsson
Þorbjörg Kolbrún Kjartansdóttir
MA-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Sigrún María Kristinsdóttir
Diplómanám í opinberri stjórnsýslu (30e) (2)
Kolbrún Gísladóttir
Valgerður Þ E Guðjónsdóttir
BA-próf í stjórnmálafræði (11)
Berglind Eygló Jónsdóttir
Edda Saga Sigurðardóttir
Herbert Þorsteinsson
Jakob Hrafnsson
Ólöf Steinunnardóttir
Sigríður Dögg Guðmundsdóttir
Sólrún Lilja Ragnarsdóttir
Stefán Arnar Ómarsson
Theodóra Gunnarsdóttir
Valdimar Kúld Guðmundsson
Viktor Ómarsson

Viðskiptafræðideild (29)
MS-próf í fjármálum fyrirtækja (1)

Már Wolfgang Mixa
MS-próf í markaðsfræði og alþjóðaviðskiptum (2)
Brynja Laxdal
Sigrún Guðnadóttir
MS-próf í stjórnun og stefnumótun (7)
Guðrún Elsa Grímsdóttir
Ingibjörg Bernhöft
Ingólfur Jökull Róbertsson
Jóhanna Davíðsdóttir
Kristján Theódór Friðriksson
Soffía Haraldsdóttir
Þórhildur Guðsteinsdóttir
MS-próf í mannauðsstjórnun (9)
Brynjar Már Brynjólfsson
Einar Ingi Magnússon
Eiríka Guðrún Ásgrímsdóttir
Hafdís Finnbogadóttir
Ingibjörg R Guðlaugsdóttir
Ólafur Heiðar Harðarson
Signý Björg Sigurjónsdóttir
Sigríður Ólöf Guðmundsdóttir
Sigurlaug Elsa Heimisdóttir
BS-próf í viðskiptafræði (10)
Hanna Gísladóttir
Jenný Guðmundsdóttir
Jóhann G Kolbrúnarson
Jón Hilmar Purkhús
Karen Dröfn Halldórsdóttir
Karl Jóhann Gunnarsson
Margrét Arnardóttir
Péter Szklenár
Sigrún Sigurðardóttir
Svavar Ólafsson

Heilbrigðisvísindasvið (27)

Hjúkrunarfræðideild (7)
MS-próf í hjúkrunarfræði (4)

Áshildur Kristjánsdóttir
Bryndís Gestsdóttir
Bryndís Stefanía Halldórsdóttir
Guðbjörg Sigurgeirsdóttir
Diplómanám á meistarastigi á sérsviðum hjúkrunar (1)
Ásta María Gunnarsdóttir
BS-próf í hjúkrunarfræði (2)
Ásgerður Arna Sófusdóttir
Birna Sólveig Björnsdóttir

Lyfjafræðideild (7)
MS-próf í lyfjafræði (1)

Eva María Pálsdóttir
BS-próf í lyfjafræði (6)
Arndís Sue-Ching Löve
Ásrún Karlsdóttir
Björk Gunnarsdóttir
Hannes Þórður Þorvaldsson
Helgi Már Helgason
Kári Skúlason

Læknadeild (1)
MS-próf í líf- og læknavísindum (1)

Haukur Gunnarsson

Matvæla- og næringarfræðideild (1)
BS-próf í matvælafræði (1)
Hrafnhildur Sverrisdóttir

Sálfræðideild (11)
Cand. psych.-próf í sálfræði (3)

Ásta Kristrún Ólafsdóttir
Hannes Björnsson
Henrietta Þóra Magnúsdóttir
BS-próf í sálfræði (8)
Ásta Lilja Bragadóttir
Einar Benedikt Sigurðsson
Erna Sigurvinsdóttir
Hulda Hrafnkelsdóttir
Lilja Rún Tumadóttir
Olga Kristín Pétursdóttir
Steinunn Fríður Jensdóttir
Tatiana Saavedra

Hugvísindasvið (65)

Deild erlendra tungumála, bókmennta og málvísinda (7)
M.Paed.-próf í spænsku (1)

Árný Jónsdóttir*
BA-próf í dönsku (1)
Sigurlaug Rósa Guðjónsdóttir
BA-próf í enska (3)
Bryndís Gunnarsdóttir
Bryndís Júlía Róbertsdóttir
Tryggvi Hrólfsson
BA-próf í frönsku (1)
Guðrún Vala Jónsdóttir
BA-próf í sænsku (1)
Hallfríður Guðmundsdóttir Beck

Guðfræði- og trúarbragðafræðideild  (4)
Embættispróf í guðfræði - cand. theol. (2)

Alfreð Örn Finnsson
Erla Björk Jónsdóttir
BA-próf í guðfræði (1)
Guðmundur Björn Þorbjörnsson
Viðbótarnám - djáknanám (60e) (1)
Sigrún Berg Sigurðardóttir

Íslensku- og menningardeild (38)
MA-próf í almennri bókmenntafræði (2)

Hjalti Snær Ægisson
Ingi Björn Guðnason
MA-próf í hagnýtri ritstjórn og útgáfu (1)
Eva Sóley Sigurðardóttir
MA-próf í íslenskum bókmenntum (1)
Sigrún Margrét Guðmundsdóttir
MA-próf í Medieval Icelandic Studies (6)
Adam Matthew Shoemaker
Alan Lawrence Laycock
Alice Louise Naylor
Irina Kucherova
Simon Anthony Patterson
Ulla Eevastiina Korri
M.Paed.-próf í íslensku (4)
Fríða Proppé
Guðfinna Kristjánsdóttir
Harpa Kolbeinsdóttir
Margrét Líney Laxdal Bjarnadóttir
BA-próf í almennri bókmenntafræði (4)
Brynja Dís Guðmundsdóttir
Hildur Loftsdóttir
Kristinn Ágúst Kristinsson
Sölvi Signhildar Úlfsson
BA-próf í almennum málvísindum (2)
Elma Dröfn Óladóttir
Heiðdís Nanny Hansdóttir
BA-próf í íslensku (4)
Auður Sif Sigurgeirsdóttir
Edda Hrund Svanhildardóttir
Hjördís Kvaran Einarsdóttir
Sigurlín Bjarney Gísladóttir
BA-próf í íslensku fyrir erlenda stúdenta (4)
Cynthia Trililani
Elena Bourmistrova
Ína Traube
Oliver Thiel
BA-próf í listfræði (1)
Guðrún Ásta Þrastardóttir
Diplómanám í hagnýtri íslensku fyrir erlenda stúdenta (8)
Chandrika Gunnur Gunnarsson
Ida Lundgren
Katherine Borrero Arcieri
Marina Penkova
Ráhel Napsugár Meisel
Rona Nogas Pintor
Thomas Brorsen Smidt
Yulia Morozova
Viðbótarnám í þýðingafræði (1)
Þórunn Marsilía Lárusdóttir

Sagnfræði- og heimspekideild (16)
MA-próf í fornleifafræði (1)

Sigrid Cecilie Juel Hansen
MA-próf í hagnýtri menningarmiðlun (1)
Sigrún Ingibjörg Arnardóttir
MA-próf í heilbrigðis- og lífsiðfræði (1)
Ólafur Árni Sveinsson
MA-próf í heimspeki (1)
Heidrun Wulfekuehler
MA-próf í sagnfræði (2)
Birgir Sörensen
Margrét Helgadóttir
BA-próf í heimspeki (5)
Björk Þorgrímsdóttir
Hlynur Hrafn Hallbjörnsson
Jórunn Edda Helgadóttir
Ragna Björg Ingólfsdóttir
Sunna Björg Sigfríðardóttir
BA-próf í sagnfræði (5)
Guðjón Már Sveinsson
Heiðar Lind Hansson
Jóhanna Þ Guðmundsdóttir
Már Ingólfur Másson
Stefán Valmundsson

Menntavísindasvið (36)

Íþrótta-, tómstunda- og þroskaþjálfadeild (7)
MS-próf í íþrótta- og heilsufræði (2)
Ásdís Björg Ingvarsdóttir
Elísabet Kristjánsdóttir
BA-próf í þroskaþjálfafræði (5)
Guðbjörg Haraldsdóttir
Guðmunda Ásgeirsdóttir
Sigurbjörg S Sverrisdóttir
Sigurlaug Vilbergsdóttir
Þórhildur Garðarsdóttir

Kennaradeild (21)
M.Ed.-próf í náms- og kennslufræði (2)

Guðlaug Sjöfn Jónsdóttir
Svanhildur Pálmadóttir
Viðbótardiplóma í kennslufræði til kennsluréttinda (3)
Anna Margrét Ólafsdóttir
Guðrún Edda Káradóttir
Sigríður Sóley Guðnadóttir
B.Ed.-próf í grunnskólakennarafræði (12)
Berglind Svava Arngrímsdóttir
Brynhildur Veigarsdóttir
Erna Ósk Steinarsdóttir
Fjóla Kristín Traustadóttir
Guðfinna Guðjónsdóttir
Guðrún Sigríður Magnúsdóttir
Gyða Björk Hilmarsdóttir
Hafdís Einarsdóttir
Ingibjörg Eva Sveinsdóttir
Íris Hrönn Sch Einarsdóttir
María Maronsdóttir
Védís Árnadóttir
B.Ed.-próf leikskólakennarafræði (3)
Else Nore
Kristín Petrína Pétursdóttir
Margrét Bára Einarsdóttir
Diplómanám í kennslufræði til kennsluréttinda (1)
Eva Dögg Sveinsdóttir

Uppeldis- og menntunarfræðideild (8)
M.Ed.-próf í menntunarfræði (2)

Bryndís Kristín Williams
Ragna Lára Jakobsdóttir
M.Ed.-próf í sérkennslufræði (1)
Sigurborg I Sigurðardóttir
M.Ed.-próf í stjórnunarfræði menntastofnana (4)
Árdís Ívarsdóttir
Guðrún Pétursdóttir
Ólína Þorleifsdóttir
Ríkey Sigurbjörnsdóttir
Dipl.Ed.-próf uppeldis- og menntunarfræði (1)
Steinunn Ragna Hauksdóttir

Verkfræði- og náttúruvísindasvið (35)

Iðnaðarverkfræði-, vélaverkfræði- og tölvunarfræðideild (18)
MS-próf í fjármálaverkfræði (1)
Jóhann Þór Jóhannsson
MS-próf í hugbúnaðarverkfræði (1)
Fannar Freyr Jónsson
MS-próf í iðnaðarverkfræði (4)
Ásta Heiðrún Gylfadóttir
Helena Sigurðardóttir
Jón Bjarnason
Sveinn Stefán Hannesson
BS-próf í iðnaðarverkfræði (5)
Elvar Þór Hjörleifsson
Gunnar Líndal Sigurðsson
Hildur Arna Magnúsdóttir
Sæmundur Óskar Haraldsson
Þórleifur Scheving Haraldsson
BS-próf í tölvunarfræði (1)
Emil Þór Emilsson
BS-próf í vélaverkfræði (5)
Eiður Ágústsson
Einar Hreinsson
Rafn Magnús Jónsson
Skúli Gunnar Árnason
Vigfús Arnar Jósefsson
Diplómanám í tölvurekstrarfræði (1)
Pálmi Steingrímsson

Jarðvísindadeild (5)
MS-próf í jarðeðlisfræði (2)

Sigurlaug Hjaltadóttir
Þorbjörg Ágústsdóttir
MS-próf í jarðfræði (2)
Birgir Vilhelm Óskarsson
Sigurður Hafsteinn Markússon
BS-próf í jarðfræði (1)
Agnes Ösp Magnúsdóttir

Líf- og umhverfisvísindadeild (1)
MS-próf í líffræði (1)

Guðjón Már Sigurðsson

Rafmagns- og tölvuverkfræðideild (3)
BS-próf í rafmagns- og tölvuverkfræði (3)

Bjarki Gunnarsson
Ingvar Kári Þorleifsson
Rafn Vídalín Friðriksson

Raunvísindadeild (4)
MS-próf í eðlisfræði (2)

Pétur Gordon Hermannsson
Sigurður Ægir Jónsson
BS-próf í stærðfræði (2)
Elena Sachova Dontcheva
Yapi Donatien Achou

Umhverfis- og byggingarverkfræðideild (4)
MS-próf í byggingarverkfræði (1)

Hilja Katherine Welsh
BS-próf í umhverfis- og byggingarverkfræði (3)
Halla Bryndís Jónsdóttir
Harpa Dögg Magnúsdóttir
Laufey Björk Sigmundsdóttir

* Brautskráð með tvö próf.

Netspjall