Brautskráning kandídata laugardaginn 27. febrúar 2010 | Háskóli Íslands Skip to main content

Brautskráning kandídata laugardaginn 27. febrúar 2010

Laugardaginn 27. febrúar 2010 voru eftirtaldir 479 kandídatar brautskráðir frá Háskóla Íslands með 483 próf.

Félagsvísindasvið (179)

Félags- og mannvísindadeild (36)

MA-próf í blaða- og fréttamennsku (2)
Anna Lilja Þórisdóttir
Heiðdís Jónsdóttir
MLIS-próf í bókasafns- og upplýsingafræði (4)
Heiðrún Dóra Eyvindardóttir
Jóhanna G Hafliðadóttir
Steinvör Almy Haraldsdóttir
Þórarinn Björnsson
MA-próf í félagsfræði (1)
Katrín Salima Dögg Ólafsdóttir
MA-próf í mannfræði (3)
Björk Guðjónsdóttir
Íris Björg Kristjánsdóttir
Sigríður Sunna Ebenesersdóttir
MA-próf í náms- og starfsráðgjöf (4)
Auður Sigurðardóttir
Guðrún Birna Kjartansdóttir
Kristín Elfa Ketilsdóttir
Margo Elísabet Renner
Diplómanám í upplýsingafræði og þekkingamiðlun (1)
María Ásdís Stefánsdóttir
Diplómanám í afbrotafræði (1)
Árni Bragi Hjaltason
Diplómanám í rannsóknaraðferðum félagsvísinda (1)
Lilja Gunnlaugsdóttir
Diplómanám í fötlunarfræði (4)
Elín Sigurbjörg Jónsdóttir
Elísabet Kristjánsdóttir
Gunnar Freyr Rúnarsson
Ingibjörg Jónsdóttir
Diplómanám í náms- og starfsráðgjöf (1)
María Guðmundsdóttir Gígja
Diplómanám í þróunarfræði (2)
Katrín Ösp Gunnarsdóttir
Sölvi Karlsson
BA-próf í félagsfræði (8)
Ásta Sigríður Guðjónsdóttir
Guðjón Örn Ingólfsson
Harpa Sif Eyjólfsdóttir
Hulda Þórhallsdóttir
Íris Elísabet Gunnarsdóttir
Olga Kristín Pétursdóttir
Óskar Jón Óskarsson
Sylvía Rut Sigfúsdóttir
BA-próf í mannfræði (4)
Arna Björk Kristjánsdóttir
Ármann Skæringsson
Guðbjörg Helgadóttir
Harpa Stefánsdóttir

Félagsráðgjafardeild (29)

MA-próf í félagsráðgjöf (1)
Jóna Margrét Ólafsdóttir
MA-próf í öldrunarfræði (1)
Sigrún Ingvarsdóttir
MSW-próf í félagsráðgjöf (1)
Auður Ósk Guðmundsdóttir
Diplómanám í barnavernd (15)
Anna Valgerður Einarsdóttir
Anna Eygló Karlsdóttir
Anný Ingimarsdóttir
Ágúst Sigurður Óskarsson
Ásta Guðmundsdóttir
Elísabet Guðrún Snorradóttir
Elsa Reimarsdóttir
Guðný Steingrímsdóttir
Guðrún Hildur Ingvarsdóttir
Hafdís Gerður Gísladóttir
Henrike Wappler
Hildur Bergsdóttir
Lilja Rós Agnarsdóttir
María Gunnarsdóttir
Ottó Karl Tulinius
Diplómanám í öldrunarþjónustu (1)
Guðlaug Jóna Hilmarsdóttir
BA-próf í félagsráðgjöf (10)
Gerður Sif Stefánsdóttir
Guðbjörg Gréta Steinsdóttir
Guðrún Gísladóttir
Kristrún Helga Ólafsdóttir
Margrét Þórarinsdóttir
Ragnheiður Ósk Guðmundsdóttir
Soffía Dagbjört Jónsdóttir
Steinunn Ósk Guðmundsdóttir
Una Lára Lárusdóttir
Þórður Þór Sigurjónsson

Hagfræðideild (20)

MS-próf í hagfræði (5)
Brynjar Örn Ólafsson
Gunnar Gunnarsson
Jónas Hlynur Hallgrímsson
Oddur Sigurður Jakobsson
Tryggvi Guðmundsson
MS-próf í fjármálahagfræði (3)
Árni Hólmar Gunnlaugsson
Björn Þór Hermannsson
Knútur Rúnar Jónsson
MS-próf í heilsuhagfræði (3)
Ari Matthíasson
Hrafnhildur Gunnarsdóttir
Margrét Björnsdóttir
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Halla Margrét Jóhannesdóttir
BS-próf í hagfræði (4)
Ása Björg Guðlaugsdóttir
Gunnar Gunnarsson
Sigríður Eggertsdóttir
Valur Þráinsson
BA-próf í hagfræði (4)
Bergur Sigurjónsson
Harpa Harðardóttir
Jóhannes Runólfsson
Þórey Rúnarsdóttir

Lagadeild (37)

Meistarapróf í lögfræði, mag. jur. (25)
Andrés Þorleifsson
Andri Axelsson
Benedikt Sveinbj Benediktsson
Bragi Dór Hafþórsson
Einar Oddur Sigurðsson
Eldjárn Árnason
Eleonora Bergþórsdóttir
Fríða Björk Teitsdóttir
Gísli Örn Kjartansson
Gísli Örn Reynisson
Guðný Vala Dýradóttir
Guðrún Edda Guðmundsdóttir
Hildur Leifsdóttir
Ingibjörg Gunnlaugsdóttir
Jóhann Karl Hermannsson
Jón Skaftason
Katrín Ólöf Einarsdóttir
Lárus Hagalín Bjarnason
Lísa Björg Lárusdóttir
Ólafur Páll Ólafsson
Óli Ásgeir Hermannsson
Unnur Agnes Jónsdóttir
Vigdís Sigurðardóttir
Vilhjálmur Reyr Þórhallsson
Þorbjörg Sveinsdóttir
Kandídatspróf í lögfræði, cand. jur. (1)
Svanfríður Dóra Karlsdóttir
LL.M.-próf í auðlindarétti og alþjóðlegum umhverfisrétti (2)
Ivona Miric
Seita Katariina Romppanen
BA-próf í lögfræði (9)
Björgvin Rafn Sigurðarson
Davíð Þór Þorvaldsson
Doris Ósk Guðjónsdóttir
Erla Gunnlaugsdóttir
Hinrika Sandra Ingimundardóttir
Ívar Már Ottason
Ketill Einarsson
Steinar Örn Steinarsson
William Freyr Huntingdon-Williams

Stjórnmálafræðideild (22)

MA-próf í alþjóðasamskiptum (2)
Gustav Pétursson*
Jóhanna Agnes Logadóttir
MPA-próf í opinberri stjórnsýslu (5)
Ásta Þorleifsdóttir
Gunnar Sigurðsson
Óskar Dýrmundur Ólafsson
Óskar Bragi Valdimarsson
Steinunn Jóhanna Bergmann
Diplómanám í alþjóðasamskiptum (1)
Hjördís Inga Guðmundsdóttir
Diplómanám í hagnýtri jafnréttisfræði (1)
Elín Rósa Sigurðardóttir
Diplómanám í opinberri stjórnsýslu (6)
Ásdís Jóna Sigurjónsdóttir
Gustav Pétursson*
Ingveldur Björg Jónsdóttir
Kristín Sigurðardóttir
Stefán Arnarson
Valur Rafn Halldórsson
BA-próf í stjórnmálafræði (7)
Arnar Már Halldórsson
Ástrós Gunnlaugsdóttir
Ester Ósk Hilmarsdóttir
Helga Eir Gunnlaugsdóttir
Hildur Edwald
Hjalti Magnússon
Ingólfur Már Ólafsson

Viðskiptafræðideild (36)

MS-próf í viðskiptafræði (1)
Þóra Magnúsdóttir
MS-próf í fjármálum fyrirtækja (1)

Svava Liv Edgarsdóttir
MS-próf í markaðsfræði og alþjóðaviðskiptum (7)
Hildur Hermannsdóttir
Hildur Óskarsdóttir
Jónína Björk Vilhjálmsdóttir
Sara Þórunn Óladóttir Houe
Tómas Viktor Young
Vignir Guðjónsson
Þórunn Ansnes Bjarnadóttir
MS-próf í stjórnun og stefnumótun (4)
Gísli Ragnar Ragnarsson
Jóhanna Vernharðsdóttir
Jón Pálsson
Soffía Theódóra Tryggvadóttir
MS-próf í mannauðsstjórnun (12)
Arndís Vilhjálmsdóttir
Dagmar Viðarsdóttir
Eyrún Jana Sigurðardóttir
Guðjón Örn Helgason
Halla Birgisdóttir
Herdís Bjarney Steindórsdóttir
Hólmfríður Erla Finnsdóttir
Hrefna Sif Heiðarsdóttir
Ingibjörg Þorsteinsdóttir
Sigrún Edda Eðvarðsdóttir
Skúli Leifsson
Unnur Berglind Hauksdóttir
MS-próf í sjálfbærri orku og viðskiptafræði (1)
Elísabet V Ragnheiðardóttir
M.Acc.-próf í reikningshaldi og endurskoðun (1)
Sigríður Rúna Þrastardóttir
BS-próf í viðskiptafræði (9)
Ágúst Róbert Glad
Björn Þór Gunnarsson
Ester Óskarsdóttir
Eva Björk Óladóttir
Helga Elíasdóttir
Höskuldur Elefsen
Sigurlaug M Guðmundsdóttir
Sólrún Björk Guðmundsdóttir
Vigfús Vigfússon

Heilbrigðisvísindasvið (80)

Hjúkrunarfræðideild (38)

MS-próf í hjúkrunarfræði (4)
Erla Björk Sverrisdóttir
Halldóra Hálfdánardóttir
Margrét Eiríksdóttir
Rannveig Jóna Jónasdóttir
Diplómanám á meistarastigi á sérsviðum hjúkrunar (34)
Ardís Henriksdóttir
Álfheiður Atladóttir
Berglind Þorbergsdóttir
Edda Marý Óttarsdóttir
Elín H Sæmundsdóttir
Elínborg G Sigurjónsdóttir
Erla Björk Birgisdóttir
Eydís Ingvarsdóttir
Eyrún Björg Þorfinnsdóttir
Guðbjörg Helga Erlingsdóttir
Halldóra Bjarney Skúladóttir
Hildur Guðmundsdóttir
Hildur Rakel Jóhannsdóttir
Hrönn Hreiðarsdóttir
Hrönn Sigurðardóttir
Ingibjörg Indriðadóttir
Ingibjörg Jónsdóttir
Ingibjörg St Sigurðardóttir
Ingileif Sigfúsdóttir
Íris Kristjánsdóttir
Jón Garðar Viðarsson
Jóna Pálína Grímsdóttir
Katrín Ólafsdóttir
Kolbrún Inga Jónsdóttir
Kristín Halla Marinósdóttir
Marianne Elisabeth Klinke
Sandra Hrönn Sveinsdóttir
Sigríður Bína Olgeirsdóttir
Snekkja Jóhannesdóttir
Sólveig Tryggvadóttir
Steinunn Snæbjörnsdóttir
Þorbjörg Ása Kristinsdóttir
Þórunn Agnes Einarsdóttir
Þuríður Katrín Vilmundardóttir

Lyfjafræðideild (6)

MS-próf í lyfjafræði (5)
Hrönn Ágústsdóttir
Ingibjörg Sigurðardóttir
Jóhann Gunnar Jónsson
Margrét Lilja Heiðarsdóttir
Silja Þórðardóttir
MS-próf í lyfjavísindum (1)
Eydís Einarsdóttir

Læknadeild (13)

Embættispróf í læknisfræði (4)
Guðrún Fönn Tómasdóttir
Kolbrún Gunnarsdóttir
Sandra Halldórsdóttir
Sigurveig Þórisdóttir
MS-próf í líf- og læknavísindum (6)
Egill Thoroddsen
Helga Eyja Hrafnkelsdóttir
Ragnhildur Heiðarsdóttir
Ragnhildur Jóna Kolka
Sólrún Þóra Þórarinsdóttir
Þorgerður Sigurðardóttir
MS-próf í lýðheilsuvísindum (3)
Agnes Gísladóttir
Díana Óskarsdóttir
Hanne Krage Carlsen

Matvæla- og næringarfræðideild (6)

MS-próf í matvælafræði (2)
Magnea Guðrún Karlsdóttir
Ragnhildur Einarsdóttir
BS-próf í matvælafræði (4)
Berglind Rúnarsdóttir
Bjarki Hraunfjörð Kristinsson
Gunnar Birgir Sandholt
Oddný Kristín Kristbjörnsdóttir

Sálfræðideild (16)

Cand. psych.-próf í sálfræði (1)
Bragi Reynir Sæmundsson
BS-próf í sálfræði (15)
Emanúel Geir Guðmundsson
Guðmundur Daði Haraldsson
Guðrún Rakel Eiríksdóttir
Guðrún Björg Guðmundsdóttir
Guðrún Hrönn Hilmarsdóttir
Halla Ósk Ólafsdóttir
Helga Bestla Baldursdóttir
Hrund Guðmundsdóttir
Ingunn Jónsdóttir
Íris Wigelund Pétursdóttir
Jakobína Jónsdóttir
Lilja Magnúsdóttir
Stella Sigurbjörg Magnúsdóttir
Tinna Baldursdóttir
Þóra Halldóra Gunnarsdóttir

Tannlæknadeild (1)

MS-próf í tannlæknisfræði (1)
Árni Rafn Rúnarsson

Hugvísindasvið (65)

Deild erlendra tungumála, bókmennta og málvísinda (21)

MA-próf í ensku (1)
Ufuoma Antonia Tarimo
M.Paed.-próf í ensku (1)
Jóna Katrín Hilmarsdóttir*
BA-próf í ensku (7)
Helga Valborg Steinarsdóttir
Julia Elisabeth Knezevic
Júlíana Björnsdóttir
Kjartan Fossberg Jónsson
Ólafur Páll Einarsson
Sveindís Ýr Sveinsdóttir
Unnur Kjartansdóttir
BA-próf í frönsku (2)
Haraldur Ólafsson
Lovísa Ösp Hlynsdóttir
BA-próf í japönsku (1)
Daníel Jón Guðjónsson
BA-próf í rússnesku (1)
Jenny Elisabet Nilsson
BA-próf í spænsku (4)
Halldóra S Gunnlaugsdóttir
Katrín Harðardóttir
Sigrún Magnúsdóttir
Sylvía Lind Þorvaldsdóttir
BA-próf í þýsku (1)
Kristín Amalía Ólafsdóttir
Diplómanám í hagnýtri frönsku fyrir atvinnulífið (1)
Kristín Sólnes
Diplómanám í hagnýtri ítölsku fyrir atvinnulífið (1)
Unnur Sæmundsdóttir
Diplómanám í hagnýtri þýsku fyrir atvinnulífið (1)
Hrafnhildur Hrafnkelsdóttir

Guðfræði- og trúarbragðafræðideild (5)

Embættispróf í guðfræði, cand. theol. (1)
Móeiður Júníusdóttir
BA-próf í guðfræði (1)
Þórður Ólafur Þórðarson
Viðbótarnám - djáknanám (60e) (3)
Anna Þóra Pálsdóttir
Auður Hermannsdóttir
Guðrún Edda Káradóttir

Íslensku- og menningardeild (24)

MA-próf í hagnýtri ritstjórn og útgáfu (2)
Bryndís Kristjánsdóttir
Esther Ösp Gunnarsdóttir
MA-próf í íslenskum fræðum (1)
Guðrún Bjarkadóttir
MA-próf í Medieval Icelandic Studies (1)
Jane Elizabeth Heward
MA-próf í þýðingafræði (1)
Katelin Marit Parsons
M.Paed.-próf í íslensku (1)
Björk Axelsdóttir
BA-próf í almennri bókmenntafræði (4)
Ásthildur Helen Gestsdóttir
Hulda Lárusdóttir
Íris Dögg Jónsdóttir
Valur Snær Gunnarsson
BA-próf í almennum málvísindum (1)
Anton Karl Ingason
BA-próf í íslensku (6)
Auður Stefánsdóttir
Álfhildur E Þorsteinsdóttir
Guðmundur Marinó Ingvarsson
Guðrún Jónsdóttir
Íris Guðrún Stefánsdóttir
Sóley Ragnarsdóttir
BA-próf í íslensku fyrir erlenda stúdenta (4)
Bopit Kamjorn
Joanna Ewa Dominiczak
Maria Mercedes Peralta Noguera
Svetlana Ponkratova
BA-próf í kvikmyndafræði (2)
Bjarki Þór Jónsson*
Theodór Guðmundsson
Diplómanám í hagnýtri íslensku fyrir erlenda stúdenta (1)
Natalia Tejedor Sanz

Sagnfræði- og heimspekideild (15)

MA-próf í fornleifafræði (1)
Sigríður Þorgeirsdóttir
MA-próf í hagnýtri menningarmiðlun (1)
Magna Guðmundsdóttir
MA-próf í heilbrigðis- og lífsiðfræði (1)
Arnrún Halla Arnórsdóttir
BA-próf í fornleifafræði (1)
Vala Gunnarsdóttir
BA-próf í heimspeki (4)
Elsa Haraldsdóttir
Gísli Gunnarsson
Naomi Lea Grosman
Þorvaldur Logason
BA-próf í sagnfræði (7)
Árni Jóhannsson
Bjarki Þór Jónsson*
Björn Rúnar Guðmundsson
Einar Einarsson
Hjörtur Jónas Guðmundsson
Sunnefa Völundardóttir
Sævar Logi Ólafsson

Menntavísindasvið (80)

Íþrótta-, tómstunda- og þroskaþjálfadeild (5)

M.Ed.-próf í íþrótta- og heilsufræði (1)
Guðrún Ásgeirsdóttir
MS-próf í íþrótta- og heilsufræði (3)
Erlingur Birgir Richardsson
Harpa Rut Heimisdóttir
Sandra Jónasdóttir
BS-próf í íþróttafræði (1)
Vilhjálmur Ingi Vilhjálmsson

Kennaradeild (58)

M.Ed.-próf í náms- og kennslufræði (4)
Áshildur Arnarsdóttir
Erna S Ingvarsdóttir
Sigrún Ásmundsdóttir
Þorsteinn Kristjáns Jóhannsson
Viðbótardiplóma til kennsluréttinda á meistarastigi (11)
Anna Ólafía Guðnadóttir
Árni Kristjánsson
Björg Bjarnadóttir
Erla Guðrún Gísladóttir
Hilmir Heiðar Lundevik
Jóhann Pétur Kristjánsson
Jóhanna Guðmundsdóttir
Jóna Katrín Hilmarsdóttir*
Juraté Akuceviciuté
Kristjana Pálsdóttir
Þórunn Sigurðardóttir
B.Ed.-próf í grunnskólakennarafræði (37)
Alice Petersen
Anna Lára Hansen
Ásta Björg Guðmundsdóttir
Bjarni Ómar Haraldsson
Dagrún Þorsteinsdóttir
Einar Sigurdór Sigurðsson
Elfa Dröfn Stefánsdóttir
Elínborg Sigurjónsdóttir
Elísabet Lovísa Björnsdóttir
Erla Jónsdóttir
Estelle Marie Burgel
Esther Inga Níelsdóttir
Eva Lind Björnsdóttir
Fjóla Kristín Nikulásdóttir
Ingibjörg Þóra Heiðarsdóttir
Ingibjörg Rósa Sigurjónsdóttir
Ingunn Guðjónsdóttir
Íris Elíasdóttir
Jóhanna Pálsdóttir
Jón Magnússon
Lilja Björg Ingibergsdóttir
Marsibil Lillý Guðlaugsdóttir
Ólöf Guðrún Björnsdóttir
Óskar Haukur Níelsson
Sigrún Alda Ómarsdóttir
Soffía Ámundadóttir
Sólveig Júlíana Guðmundsdóttir
Sólveig Þorsteinsdóttir
Stefán Ó Aðalsteinsson
Steinunn Ingibjörg Magnúsdóttir
Styrmir Barkarson
Sunna Friðþjófsdóttir
Theódóra Jóna Sigurðardóttir
Tinna Magnúsdóttir
Þorvarður Guðmundsson
Þórey Friðbjarnardóttir
Þórir Andri Karlsson
B.Ed.-próf í leikskólakennarafræði (5)
Jenný Aradóttir
Kristín Arna Sigurðardóttir
María Ösp Karlsdóttir
Sigríður Guðjónsdóttir
Sigurlaug Þóra Kristjánsdóttir
Diplómanám til kennsluréttinda (60e) (1)
Elísabet Grethe Halldórsdóttir

Uppeldis- og menntunarfræðideild (17)

MA-próf í menntunarfræði (3)
Anna Björk Sverrisdóttir
Sigríður Ólafsdóttir
Sigrún Þuríður Broddadóttir
M.Ed.-próf í menntunarfræði (2)
Agla Snorradóttir
Nína V Magnúsdóttir
M.Ed.-próf í sérkennslufræði (1)
Bergljót Vilhelmína Jónsdóttir
M.Ed.-próf í stjórnunarfræði menntastofnana (1)
Valdimar Helgason
Viðbótardiplóma í uppeldis- og menntunarfræði
með áherslu á áhættuhegðun unglinga (1)

Arngerður Jónsdóttir
Viðbótardiplóma í uppeldis- og menntunarfræði
með áherslu á fjölmenningu (1)

Ingibjörg Jónasdóttir
Viðbótardiplóma í uppeldis- og menntunarfræði
með áherslu á fræðslustarf og stjórnun (1)

Gunnar Friðrik Ingibergsson
Viðbótardiplóma í uppeldis- og menntunarfræði
með áherslu á stjórnun menntastofnana (1)

Sverrir Jörstad Sverrisson
BA-próf í uppeldis- og menntunarfræði (6)
Birna Björk Sigurgeirsdóttir
Elva Hrund Þórisdóttir
Íris Halla Guðmundsdóttir
Jóhanna Elísabet Ólafsdóttir
Rósbjörg Sigríður Þórðardóttir
Sigríður Ásta Hilmarsdóttir

Verkfræði- og náttúruvísindasvið (79)

Iðnaðarverkfræði-, vélaverkfræði og tölvunarfræðideild (22)

MS-próf í fjármálaverkfræði (1)
Ellert Hlöðversson
MS-próf í iðnaðarverkfræði (3)
Anna Regína Björnsdóttir
Baldvin Ingi Sigurðsson
Kristinn Már Ingimarsson*
MS-próf í reikniverkfræði (1)
Helga Ingimundardóttir
MS-próf í sjálfbærri orku (2)
Árni Vignir Pálmason
Houssein Osman Guelleh
MS-próf í sjálfbærri orku og verkfræði (1)
Rut Bjarnadóttir
MS-próf í vélaverkfræði (1)
Sigurður Gísli Karlsson
BS-próf í hugbúnaðarverkfræði (1)
Hlöðver Þór Árnason
BS-próf í iðnaðarverkfræði (5)
Kristinn Már Ingimarsson*
Teitur Birgisson
Tryggvi Sigurðsson
Vilhjálmur Hilmarsson
Yngvi Eiríksson
BS-próf í tölvunarfræði (3)
Anastasia Auðunsson
Ásgeir Úlfarsson
Lára Rut Davíðsdóttir
BS-próf í vélaverkfræði (4)
Bjarki Már Elíasson
Daníel Mölk
Gunnar Óli Sölvason
Sigurjón Norberg Kjærnested

Jarðvísindadeild (9)

MS-próf í jarðfræði (2)
Erlindo Angcoy
Kristín Björg Ólafsdóttir
MS-próf í Sustainable Energy (2)
Ingrid Austin
Rifqa Agung Wicaksono
BS-próf í jarðfræði (5)
Áslaug Gylfadóttir
Hanna Rósa Hjálmarsdóttir
Margrét Theódóra Jónsdóttir
Marín Ósk Hafnadóttir
Sigríður Magnúsdóttir

Líf- og umhverfisvísindadeild (27)

MS-próf í líffræði (4)
Eric Ruben dos Santos
Haraldur Björnsson
Lísa Anne Libungan
Óskar Sindri Gíslason
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (2)
Georg Haney
Ruth Mary Shortall
Viðbótardiplóma í líffræði (1)
Hulda Rós Gunnarsdóttir
BS-próf í ferðamálafræði (5)
Aðalgeir Ásvaldsson
Andri Ellertsson
Jóna Sigurbjörg Eðvaldsdóttir
Lína Peeva
Sigríður Erlendsdóttir
BS-próf í landfræði (3)
Böðvar Sveinsson
Guðmundur Benediktsson
Kári Gunnarsson
BS-próf í líffræði (12)
Aðalbjörg Sigurðardóttir
Anna Veronika Bjarkadóttir
Ástrún Eva Sívertsen
Gerður Halla Gísladóttir
Kristín Elísa Guðmundsdóttir
Linda Björk Lárusdóttir
Lovísa Ólöf Guðmundsdóttir
Margrét Björk Þór
Oddur Kristjánsson
Ósk Uzondu Ukachi Anuforo
Rannveig Ólafsdóttir
Telma Þrastardóttir

Rafmagns- og tölvuverkfræðideild (5)

BS-próf í rafmagns- og tölvuverkfræði (5)
Birgir Hrafn Sigurðsson
Dean Russell Eiger
Hilmar Þór Birgisson
Kjartan Brjánn Pétursson
Ólafur Ragnar Torssander

Raunvísindadeild (10)

MS-próf í efnafræði (2)
Pavel Bessarab
Rakel Sæmundsdóttir
MS-próf í stærðfræði (1)
Stefán Freyr Guðmundsson
BS-próf í lífefnafræði (4)
Hulda Soffía Jónasdóttir
Jón Otti Sigurðsson
Sigríður Kr Kristjánsdóttir
Valborg Guðmundsdóttir
BS-próf í stærðfræði (3)
Eva Björg Jónsdóttir
Jóhannes Guðbrandsson
Salvör Egilsdóttir

Umhverfis- og byggingarverkfræðideild (6)

MS-próf í byggingarverkfræði (1)
Jón Guðni Guðmundsson
BS-próf í umhverfis- og byggingarverkfræði (5)
Ásgrímur Guðmundur Björnsson
Ingvar Árnason
Kristín Soffía Jónsdóttir
Nína Baldursdóttir
Þorgils Orri Jónsson

* Brautskráist með tvö próf.

Netspjall