Skip to main content

Brautskráning kandídata laugardaginn 26. október 2013

Laugardaginn 26. október 2013 voru eftirtaldir 338 kandídatar brautskráðir frá Háskóla Íslands.

Félagsvísindasvið (138)

Félags-  og mannvísindadeild (29)
MLIS-próf í bókasafns- og upplýsingafræði (4)

Ásdís Helga Árnadóttir
Vigdís Þormóðsdóttir
Þórný Hlynsdóttir
Þórunn Erla Sighvats
MA-próf í félagsfræði (1)
Jónas Orri Jónasson
MA-próf i mannfræði (1)
Katla Ísaksdóttir
MA-próf í náms- og starfsráðgjöf (2)
Agnes Braga Bergsdóttir
Sigrún Þórarinsdóttir
MA-próf í safnafræði (3)
Helga Vollertsen
Sólveig Hulda Benjamínsdóttir
Zhanetta Yryssy-Ak
MA-próf í þróunarfræði (1)
Júlíana Ingham
Viðbótardiplóma í bókasafns- og upplýsingafræði með sérhæfingu í stjórnun og stefnumótun (1)
Anna Bjarnadóttir
Viðbótardiplóma í félagsfræði með sérhæfingu í afbrotafræði (1)
Þorbjörg Valgeirsdóttir
BA-próf í bókasafns- og upplýsingafræði (2)
Andrea Dan Árnadóttir 
Arna Emilía Vigfúsdóttir
BA-próf í félagsfræði (6)
Alexandra Einarsdóttir 
Benedikt Birgisson
Birta Júlíusdóttir 
Ester Bíbí Ásgeirsdóttir 
Smári Sighvatsson 
Tinna Hrund Hlynsdóttir Hafberg
BA-próf í mannfræði (7)
Arnar Þór Ásgrímsson 
Dagný Tra Magnadóttir 
Heiða Berglind Fannarsdóttir 
Hrund Andradóttir 
Sandra Kristín Jónasdóttir 
Telma Sveinbjarnardóttir 
Valgerður Jóna Jónbjörnsdóttir

Félagsráðgjafardeild (2)
BA-próf í félagsráðgjöf (2)

Anna Karen Ellertsdóttir
Ingibjörg Aðalheiður Gestsdóttir

Hagfræðideild (15)
MS-próf í fjármálahagfræði (1)

Alina Kerul
MS-próf í hagfræði (2)
Elís Pétursson
Helga María Pétursdóttir
MS-próf í heilsuhagfræði (1)
Björg Steinarsdóttir
BS-próf í hagfræði (6)
Eggert Freyr Pétursson
Guðrún Greta Baldvinsdóttir
Harpa Dís Jónmundsdóttir
Hrafnkell Hjörleifsson
Tinna Jökulsdóttir
Tryggvi Stefánsson
BA-próf í hagfræði (5)
Einar Njálsson
Kamilla Rún Gísladóttir
Sigurður Hallgrímur Ólafsson
Tómas Gunnar Thorsteinsson
Ævar Rafn Hafþórsson

Lagadeild (26)
MA-próf í lögfræði (14)

Daði Heiðar Kristinsson
Elvar Guðmundsson
Guðmundur Páll Líndal
Guðný Petrína Þórðardóttir
Ívar Halldórsson
Jón Örn Árnason
Jón Trausti Sigurðarson
Katrín Rúnarsdóttir
Kristín Lára Helgadóttir
Laufey Lind Sturludóttir
Pétur Bjarki Pétursson
Reynir Eyjólfsson
Rögnvaldur Gunnar Gunnarsson
Þóra Jónsdóttir
LL.M.-próf í auðlindarétti og alþjóðlegum umhverfisrétti (2)
Javier Munoz Moreno Arrones
Monica Patricia Martinez Alfaro
MA-próf í skattarétti og reikningsskilum (1)
Elísabet Kjartansdóttir
BA-próf í lögfræði (9)
Auður Kjartansdóttir
Ásgerður Snævarr
Berglind Hermannsdóttir
Dagbjartur Gunnar Lúðvíksson
Erla Árnadóttir
Guðný Ragna Ragnarsdóttir
Jóhann Örn Helgason
Sindri Rafn Þrastarson
Unnur Hólmfríður Brjánsdóttir

Stjórnmálafræðideild (20)
MA-próf í alþjóðasamskiptum (5)

Anna Margrét Sigurðardóttir 
Björt Baldvinsdóttir
Eva Dóra Kolbrúnardóttir 
Guðrún Hildur Ragnarsdóttir 
Sigríður Huld Blöndal
MA-próf í Evrópufræði (1)
Tómas Joensen
MA-próf í kynjafræði (2)
Thomas Brorsen Smidt  
Þorvaldur Kristinsson
MPA-próf í opinberri stjórnsýslu (7)
Alma Lísa Jóhannsdóttir
Helga Jóhannesdóttir 
Ingimundur Einar Grétarsson 
Kolbrún Gísladóttir 
Margrét Ólafsdóttir 
Sigurjóna Hr. Sigurðardóttir
Svanhildur Eiríksdóttir
Viðbótardiplóma í smáríkjafræðum (1)
Janis Sijats
BA-próf í stjórnmálafræði (4)
Aðalheiður Dögg Ármann                                  
Eiríkur Guðmundsson                           
Saga Steinþórsdóttir  
Unnur Björk Gunnlaugsdóttir    

Viðskiptafræðideild (46)
MS-próf í fjármálum fyrirtækja (3)

Andri Úlfarsson
Halldóra Káradóttir
Sigríður Inga Guðmundsdóttir        
MS-próf í mannauðsstjórnun (7)
Ásta Laufey Aðalsteinsdóttir
Berglind Möller
Einar Guðbjartur Pálsson
Fanný Sigríður Axelsdóttir
Matthías Guðmundsson
Paavo Olavi Sonninen
Rakel Kristinsdóttir
MS-próf í markaðsfræði og alþjóðaviðskiptum (6)
Dagbjört Ágústa H. Diego
Dóra Sigfúsdóttir
Lovísa Anna Pálmadóttir
Ragnheiður Þorleifsdóttir
Steinunn Lilja Smáradóttir
Örn Leós Stefánsson
MS-próf í stjórnun og stefnumótun (2)
Ásmundur R. Richardsson
Sigurgísli Melberg Pálsson 
MS-próf í viðskiptafræði (2)
Dögg Hjaltalín
Sverrir Teitsson
M.Acc.-próf í reikningsskilum og endurskoðun (1)
Sigurður Hermannsson
BS-próf í viðskiptafræði (25)
Ásdís Ella Jónsdóttir
Berglind Jóna Jensdóttir
Brynjar Þór Björnsson
Daníel Örn Antonsson
Elsa Sól Gunnarsdóttir
Fanney Sigurðardóttir
Frímann Snær Guðmundsson
Guðrún Gunnarsdóttir
Hafdís Snót Valdimarsdóttir
Hróar Örn Jónasson
Íris Hrund Bjarnadóttir
Jóhanna Soffía Sigurðardóttir
Karen Ýr Lárusdóttir
Karl Ottó Schiöth
Kristján Freyr Þrastarson
Leó Rúnar Alexandersson
Mariam Laperashvili
Petrína Erla Reynisdóttir
Sigríður Ómarsdóttir
Sigrún Magnea Þráinsdóttir
Sveinn Ívar Sigríksson
Valgerður Gunnarsdóttir
Þorbjörg Pétursdóttir
Þórhallur Guðmundsson
Þuríður Guðmundsdóttir

Heilbrigðisvísindasvið (41)

Hjúkrunarfræðideild (5)
MS-próf í hjúkrunarfræði (4)

Ásta Kristín Gunnarsdóttir
Erla Dögg Ragnarsdóttir
Oddný Kristinsdóttir
Sigríður Heimisdóttir
BS-próf í hjúkrunarfræði (1)
Íris Björk Símonardóttir

Lyfjafræðideild (2)
MS-próf í lyfjafræði (1)

Tidjana Drobnjak
MS-próf í lyfjavísindum (1)
Elísabet Rún Sigurðardóttir

Læknadeild (24)
MS-próf í líf- og læknavísindum (8)

Ástríður Ólafsdóttir
Elín Maríusdóttir 
Hafdís Þórunn Helgadóttir
Hanna Lilja Guðjónsdóttir
Helga Björk Pálsdóttir
Karl Erlingur Oddason
Margrét Aradóttir
Ólöf Birna Margrétardóttir
MS-próf í heilbrigðisvísindum (2)
Eygló Traustadóttir  
Hannes Sigurjónsson
MS-próf í lífeindafræði (1)
Hildur Sigurgrímsdóttir  
MS-próf í talmeinafræði (1)
Íris Wigelund Pétursdóttir 
MPH-próf í lýðheilsuvísindum (3)
Berglind Helgadóttir
Hrafnhildur Eymundsdóttir
Sigrún Elva Einarsdóttir
BS-próf í læknisfræði (7)
Brynhildur Thors
Elísabet Gylfadóttir
Hrafnhildur Runólfsdóttir
María Isabel Smáradóttir
Sara Lillý Þorsteinsdóttir
Sindri Jarlsson 
Tinna Hallgrímsdóttir
BS-próf í sjúkraþjálfun (2)
Ásdís Guðmundsdóttir
María Kristín Valgeirsdóttir

Matvæla- og næringarfræðideild (1)
MS-próf í næringarfræði (1)

Hafdís Helgadóttir

Sálfræðideild (9)
MS-próf í sálfræði (1)

María Sigurjónsdóttir
Cand. psych.-próf í sálfræði (4)
Emanúel Geir Guðmundsson
Harpa Katrín Gísladóttir 
Kolbjörg Lilja Benediktsdóttir 
Steinunn Fríður Jensdóttir
BS-próf í sálfræði (4)
Agnes Ólöf Pétursdóttir  
Anna Margrét Óskarsdóttir 
Auður Kamma Einarsdóttir 
Edda Sif Bergm. Þorvaldsdóttir

Hugvísindasvið (86)

Deild erlendra tungumála (10)
BA-próf í tveimur aðalgreinum (1):
- dönsku og ensku

Halldóra Sigríður Ágústsdóttir
BA-próf í ensku (3)
Auður Dagný Jónsdóttir
Elísabet Rakel Sigurðardóttir
Sólveig Geirsdóttir
BA-próf í kínverskum fræðum (1)
Helgi Steinar Gunnlaugsson
BA-próf í japönsku máli og menningu (2)
Hlín Ólafsdóttir
Jón Rafn Oddsson
BA-próf í þýsku (2)
Margrét Benediktsdóttir
Unnur Ása Bjarnadóttir
Diplómapróf í hagnýtri þýsku fyrir atvinnulífið (1)
Chaman Hamad

Guðfræði- og trúarbragðafræðideild (8)
Embættispróf í guðfræði, mag.theol (2)

Anna Þóra Paulsdóttir
Ása Laufey Sæmundsdóttir
Embættispróf í guðfræði, cand.theol. (1)
Randver Þorvaldur Randversson
BA-próf í guðfræði (3)
Guðbjörn Már Kristinsson
María Hauksdóttir
Róbert Theodórsson
BA-próf í guðfræði, djáknanám (2)
Guðrún Hrönn Jónsdóttir
Kristín Kristjánsdóttir

Íslensku- og menningardeild (47)
MA-próf í almennri bókmenntafræði (2)

Helga Þórey Jónsdóttir
Sólveig Guðmundsdóttir
MA-próf í almennum málvísindum (2)
Elma Óladóttir
Felix Knuth
MA-próf í hagnýtri ritstjórn og útgáfu (3)
Árni Þór Árnason
Björg Björnsdóttir
Margrét Rósa Jochumsdóttir
MA-próf í íslenskum fræðum (1)
Valgerður Hilmarsdóttir
MA-próf í íslenskum bókmenntum (2)
Guðbjörn Sigurmundsson
Hildur Ýr Ísberg
MA-próf í Medieval Icelandic Studies (3)
Camilla Basset
Elaine Theresa Machietto
Melissa Ann Mayus
MA-próf í ritlist (1)
Sigurlín Bjarney Gísladóttir
MA-próf í tungutækni (1)
Tihomir Rumenov Rangelov
MA-próf í þýðingafræði (4)
Edda Fransiska Kjarval
Herdís Hreiðarsdóttir
Juraté Akuceviciuté
Stefanie Bade
Viðbótardiplóma í hagnýtri ráðstefnutúlkun (1)
Sigríður Guðmundsdóttir
Viðbótardiplóma í hagnýtum nytjaþýðingum (1)
Helga Hilmarsdóttir
BA-próf í tveimur aðalgreinum (1):
- íslensku og ritlist

Marta Gunnarsdóttir
BA-próf í almennri bókmenntafræði (2)
Brynjólfur Þorsteinsson
Þóra Ágústsdóttir
BA-próf í almennum málvísindum (2)
Hildur Jósteinsdóttir
Marta Eydal
BA-próf í íslensku (2)
Bjarni Gunnar Ásgeirsson
Óttar Felix Hauksson
BA-próf í íslensku sem öðru máli (6)
Alina Buhancova
Alina Medvedeva
Patrycja Szymanska
Slavica Radinovic
Tomas Adolf Isleif Bickel
Vilma Kinderyte
BA-próf í kvikmyndafræði (4)
Aleksas Gilaitis
Birgitta Sigursteinsdóttir
Birkir Guðjón Sveinsson
Ingibjörg Sólrún Sigmarsdóttir
BA-próf í listfræði (4)
Erla Gísladóttir
Gerður Steinþórsdóttir
Klara Rún Ragnarsdóttir
Linda Björk Hafsteinsdóttir
BA-próf í ritlist (1)
Finnbogi Þorkell Jónsson
Diplómapróf í hagnýtri íslensku sem öðru máli (4)
Agnieszka Anna Losiniecka
Alexander Ankirskiy
Anna Krzanowska
Kesja Ewa Szczukiecka-Pacholek

Sagnfræði- og heimspekideild (21)
MA-próf í fornleifafræði (1)

Catharine Maura Wood
MA-próf í hagnýtri menningarmiðlun (5)
Ármann Hákon Gunnarsson
Guðmundur Hafsteinn Viðarsson
Hjördís Pálsdóttir
Kolbrún Anna Björnsdóttir
Þorgerður Edda Hall
MA-próf í heimspeki (1)
Emma Björg Eyjólfsdóttir
BA-próf í heimspeki (6)
Gestur Hrannar Hilmarsson
Haukur Sigurbjörn Magnússon
Snorri Haraldsson
Sólveig Hauksdóttir
Þrándur Þórarinsson
Þuríður Jóna Steinsdóttir
BA-próf í sagnfræði (8)
Anna Guðný Gröndal
Björgvin Bjarnason
Hildur Nanna Eiríksdóttir
Jakob Snævar Ólafsson
Marteinn Briem
Níels Pálmi Skovsgaard Jónsson
Óskar Völundarson
Róbert Daði Hansson

Menntavísindasvið (47)

Íþrótta-, tómstunda- og þroskaþjálfadeild (11)
M.Ed.-próf í íþrótta- og heilsufræði (2)

Aðalsteinn Sverrisson
Ágúst Ólafsson
MS-próf í íþrótta- og heilsufræði (2)
Guðrún Birna Árnadóttir
Ingunn Lúðvíksdóttir
M.Ed.-próf í tómstunda- og félagsmálafræði (2)
Edda Ósk Einarsdóttir
Sæunn Sæmundsdóttir
Viðbótardiplóma í heilbrigði og heilsuuppeldi (1)
Sæunn Ósk Kjartansdóttir
BA-próf í tómstunda- og félagsmálafræði (1)
Davíð Már Gunnarsson
BA-próf í þroskaþjálfafræði (3)
Elín Ýr Arnardóttir
Lilja Harðardóttir
Ragnhildur E. Þórarinsdóttir

Kennaradeild (23)
M.Ed.-próf í kennslufræði framhaldsskóla (1)

Guðmundur Grétar Karlsson
M.Ed.-próf í kennslufræði grunnskóla (1)
Hjördís Unnur Björnsdóttir
M.Ed.-próf í leikskólakennarafræði (2)
Bryndís Baldvinsdóttir
Hanna Rós Jónasdóttir
M.Ed.-próf í náms- og kennslufræði (9)
Dagný Elfa Birnisdóttir
Fjóla Kristín Helgadóttir
Guðlaug Ragnarsdóttir
Guðrún Sigurðardóttir
Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir
Karólína Einarsdóttir
Linda Björk Huldarsdóttir
Sara Margrét Ólafsdóttir
Þóra Geirlaug Bjartmarsdóttir
Viðbótardiplóma í kennslufræði framhaldsskóla (4)
Eyjólfur Brynjar Eyjólfsson
Hjördís Erna Sigurðardóttir
Kári Sigurðsson
Þórunn Rakel Gylfadóttir
Viðbótardiplóma í kennslufræði háskóla (1)
Sigríður Guðmarsdóttir
B.Ed.-próf í grunnskólakennarafræði (5)
Astrid Jóhanna Kristjánsdóttir
Auður Ævarsdóttir
Eyþór Grétar Grétarsson
Júlíanna Sigtryggsdóttir
Tinna Laufdal Guðlaugsdóttir

Uppeldis- og menntunarfræðideild (13)
MA-próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á lífsleikni, sjálfsmyndir og farsæld (1)

Sandra Rut Skúladóttir
M.Ed.-próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á fjölmenningu (1)
Magnhildur Björk Gísladóttir
M.Ed.-próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á leiðtoga, nýsköpun og stjórnun (1)
Guðrún Helga Jónsdóttir
M.Ed.-próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á sérkennslufræði (3)
Anna Margrét Gunnarsdóttir
Ásta María Þorkelsdóttir
Bryndís Hauksdóttir
M.Ed.-próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á stjórnunarfræði menntastofnana (3)
Alda Agnes Sveinsdóttir
Hilmar Björgvinsson
Ingibjörg Magnúsdóttir
Viðbótardiplóma í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á sérkennslufræði (1)
Bergljót Vilhjálmsdóttir
BA-próf í uppeldis- og menntunarfræði (3)
Eva Dögg Bergþórsdóttir
Stefán Ólafur Stefánsson
Þórkatla Kristín Valþórsdóttir

Verkfræði- og náttúruvísindasvið (26)

Iðnaðarverkfræði-, vélaverkfræði- og tölvunarfræðideild (14)
MS-próf í fjármálaverkfræði (1)

Hannes Árdal 
MS-próf í iðnaðarverkfræði (5)
Ari Elísson 
Gísli Kristjánsson 
Sindri Freyr Ólafsson 
Tómas Björn Guðmundsson 
Þorlákur Ómar Guðjónsson 
MS-próf í tölvunarfræði (2)
Guðmundur Örn Leifsson 
Þóra Halldórsdóttir 
MS-próf í vélaverkfræði (2)
Sæþór Ásgeirsson 
Þorsteinn Hauksson
BS-próf í efnaverkfræði (2)
Sigurlín Björg Atladóttir 
Sigyn Björk Sigurðardóttir 
BS-próf í iðnaðarverkfræði (1)
Anton Örn Elfarsson 
BS-próf í tölvunarfræði (1)
Eyjólfur Guðmundsson 

Jarðvísindadeild (2)
MS-próf í jarðfræði (1)

Jeanne Marie Giniaux
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Yannick Rousseau                          

Líf- og umhverfisvísindadeild (9)
MS-próf í ferðamálafræði (1)

Íris Hrund Halldórsdóttir 
MS-próf í landfræði (2)
Anouk Babette van Stokkom 
Ása Margrét Einarsdóttir
Viðbótardiplóma í líffræði (1)
Ásdís Ólafsdóttir
BS-próf í ferðamálafræði (2)
Hrafnhildur Björnsdóttir 
Nanna Fanney Björnsdóttir 
BS-próf í landfræði (1)
Friðrik Sigurbjörnsson 
BS-próf í líffræði (2)
Ása Hilmarsdóttir 
Jóhann Garðar Þorbjörnsson 

Umhverfis- og byggingarverkfræðideild (1)
MS-próf í umhverfisverkfræði (1)

Kevin Franke

Netspjall