Brautskráning kandídata laugardaginn 25. febrúar 2006 | Háskóli Íslands Skip to main content

Brautskráning kandídata laugardaginn 25. febrúar 2006

Laugardaginn 25. febrúar 2006 voru eftirtaldir 280 kandídatar brautskráðir frá Háskóla Íslands.

Guðfræðideild (4)

Embættispróf í guðfræði (2)

Guðni Már Harðarson

Úrsúla Árnadóttir

BA-próf í guðfræði, djáknanám (1)

Hulda María Mikaelsdóttir Tölgyes

BA-próf í guðfræði (1)

Ólafur Tryggvi Magnússon

Læknadeild (7)

MS-próf í heilbrigðisvísindum (5)

Gunnhildur Ingólfsdóttir

Sigrún Laufey Sigurðardóttir

Sóley Björnsdóttir

Valþór Ásgrímsson

Þórunn Ásta Ólafsdóttir

Embættispróf í læknisfræði (1)

Margrét Sturludóttir

BS-próf í læknisfræði (1)

Sveinn Hákon Harðarson

Lagadeild (18)

Embættispróf í lögfræði (12)

Bergrún Elín Benediktsdóttir

Bjarnheiður Gautadóttir

Dagrún Hálfdánardóttir

Daníel Isebarn Ágústsson

Hrefna Kristín Jónsdóttir

Kristín Ólafsdóttir

Lárus Michael Knudsen Ólafsson

Ottó Björgvin Óskarsson

Tómas Jónasson

Þorvaldur Emil Jóhannesson

Þórður Guðmundsson

Þuríður Tönsberg

BA-próf í lögfræði (5)

Elsa María Rögnvaldsdóttir

María Rún Bjarnadóttir

Ólafur Ísberg Hannesson

Valborg Steingrímsdóttir

Þórir Hrafn Gunnarsson

Diplómapróf við lagadeild (1)

Hrefna Vilborg Jónsdóttir

Viðskipta- og hagfræðideild (36)

MS-próf í hagfræði (1)

Eliisa Anna Maria Kaloinen

MS-próf í viðskiptafræði (8)

Anna Sif Gunnarsdóttir

Dagrún Þórðardóttir

Elma Rún Friðriksdóttir

Inga Guðrún Birgisdóttir

Ingibjörg Einarsdóttir

Pétur Sævald Hilmarsson

Sólrún Hjaltested

Telma Björnsdóttir

MA-próf í mannauðsstjórnun (4)

Anna Dóra Guðmundsdóttir

Katrín Pálsdóttir

Sigrún H Kristjánsdóttir

Þórgunnur Hjaltadóttir

Kandídatspróf í viðskiptafræði (4)

Eva H. Arnarsdóttir

Hildur Brynjólfsdóttir

Karl Óttar Leifsson

Lísa Björk Ingólfsdóttir

BS-próf í viðskiptafræði (13)

Ásdís Þrá Höskuldsdóttir

Dóra Matthíasdóttir

Eva Hrönn Steindórsdóttir

Guðný Harpa Sigurðardóttir

Guðrún Eir Einarsdóttir

Gunnar Magnús Sch Thorsteinsson

Helga Jónsdóttir

Jakob Hansen

Margrét Ófeigsdóttir

Sara Hlín Hálfdanardóttir

Steinunn Guðmundsdóttir

Valdís Guðbjörg Jónsdóttir

Þorsteinn Auðunn Pétursson

BS-próf í hagfræði (3)

Helga Guðmundsdóttir

Trausti Jónsson

Þórhallur Ásbjörnsson

BA-próf í hagfræði (2)

Bryndís Pétursdóttir

Pétur Aðalsteinsson

Diplómanám í hagfræði (1)

Davíð Smári Jóhannsson

Hugvísindadeild (41)

MA-próf í almennri bókmenntafræði (1)

Kristín S Árnadóttir

MA-próf í íslenskum bókmenntum (1)

Bjarni Valur Guðmundsson

MA-próf í íslenskum fræðum (1)

Sigrún Steingrímsdóttir

MA-próf í tungutækni (1)

Valdís Ólafsdóttir

M.Paed.-próf í ensku (1)

Gunnhildur Svana Sigurðardóttir

M.Paed.-próf í íslensku (1)

Ásdís Arnalds

BA-próf í tveimur aðalgreinum

- heimspeki og ítölsku (1)

Steinar Örn Atlason

BA-próf í almennri bókmenntafræði (2)

Hrönn Sturlaugsdóttir

Kristín Ragna Gunnarsdóttir

BA-próf í almennum málvísindum (1)

Berglind Ósk Guðmundsdóttir

BA-próf í dönsku (1)

Sigurlaug Rúna Rúnarsdóttir

BA-próf í ensku (5)

Ásta Arnardóttir

Björk Ingadóttir

Gunnhildur Halla Baldursdóttir

Justyna Teresa Sobolewska

Kristín Guðrún Jónsdóttir

BA-próf í fornleifafræði (1)

Stefán Ólafsson

BA-prófi í frönsku (3)

Margrét Stefánsdóttir

Salome Friðgeirsdóttir

Þórður Þ. Gunnþórsson

Þórir Hall Stefánsson

BA-próf í heimspeki (3)

Anna Rósa Einarsdóttir

Einar Lars Jónsson

Guðrún Lína Thoroddsen

Júlíus Eymundsson

BA-próf í íslensku (3)

Emil Ingi Emilsson

Guðrún Guðmundsdóttir

Margrét Kristjana Sverrisdóttir

BA-próf í íslensku f. erlenda stúdenta (1)

Angela Walk

BA-próf í ítölsku (1)

Judith Amalía Jóhannsdóttir

BA-próf í listfræði (1)

Ásta Þöll Gylfadóttir

BA-próf í sagnfræði (2)

Auður Þóra Björgúlfsdóttir

Bryndís Björgvinsdóttir

BA-próf í spænsku (5)

Alma Sigurðardóttir

Eva Lára Hauksdóttir

Gunnþórunn Bender

John Peter Boyce

Kjartan Kjartansson

BA-próf í þýsku (1)

Magdalena Baska

Diplómanám í hagnýtri íslensku (1)

Anna Lilja Pétursdóttir

Diplómanám í hagnýtri þýsku (1)

Steingerður Jónsdóttir

Tannlæknadeild (1)

MS-próf í tannlæknisfræði (1)

Svend Richter

Verkfræðideild (19)

MS-próf í byggingarverkfræði (1)

Jóhannes Loftsson

MS-próf vélaverkfræði (1)

Kristinn Fannar Pálsson

MS-próf í iðnaðarverkfræði (2)

Agnes Hólm Gunnarsdóttir

Katrín Auðunardóttir

BS-próf í byggingarverkfræði (4)

Hera Grímsdóttir

Kristinn Pétur Skúlason

Leifur Skúlason

Sveinn Júlíus Björnsson

BS-próf í umhverfisverkfræði (1)

Gyða Mjöll Ingólfsdóttir

BS-próf í vélaverkfræði (1)

Haraldur Lúðvíksson

BS-próf í iðnaðarverkfræði (2)

Ingi Sturla Þórisson

Óttar Völundarson

BS-próf í rafmagns- og tölvuverkfræði (5)

Emil Sigursveinsson

Höskuldur Darri Ellertsson

Kristján Leifsson

Magnús Ágúst Skúlason

Sara Hilmarsdóttir

BS-próf í tölvunarfræði (2)

Hrafnkell Erlendsson

Sigurður Anton Ólafsson

Raunvísindadeild (40)

MS-próf í eðlisfræði (1)

Harris Michael Schaer

MS-próf í lífefnafræði (2)

Katrín Guðjónsdóttir

Unnur Unnsteinsdóttir

MS-próf í líffræði (2)

Jorge H Fernandez Toledano

María Björk Steinarsdóttir

MS-próf í matvælafræði (1)

Maria Luiz C R B P Fernandes

MS-próf í umhverfisfræði (1)

Björn Traustason

4. árs nám í líffræði (1)

Katrín Ólafsdóttir

BS-próf í stærðfræði (2)

Guðbjört Gylfadóttir

Sigurður Rafnar Sigurbjörnsson

BS-próf í eðlisfræði (1)

Hildur Guðmundsdóttir

BS-próf í efnafræði (2)

Gunnur Jónsdóttir

Sunna Ólafsdóttir Wallevik

BS-próf í lífefnafræði (3)

Helga Kristín Einarsdóttir

Lilja Kjalarsdóttir

Margrét Helga Ögmundsdóttir

BS-próf í líffræði (3)

Davíð Nikulásson

Hlynur Bárðarson

Sævar Ingþórsson

BS-próf í jarðfræði (2)

Gunnhildur Ingibj Georgsdóttir

Helga Margrét Helgadóttir

BS-próf í landfræði (1)

Reynir Jónsson

BS-próf í ferðamálafræði (17)

Aníta Ósk Jóhannsdóttir

Ann Kristín Hrólfsdóttir

Arnheiður Fanney Magnúsdóttir

Elísabet Björk Kristjánsdóttir

Halla Hauksdóttir

Hildur Ottesen Hauksdóttir

Hrafnhildur Þórisdóttir

Jóhanna Halldóra Oddsdóttir

Linda Hrönn Björgvinsdóttir

Lýdía Huld Grímsdóttir

María Gomez

Selma Harðardóttir

Sunna Reynisdóttir

Viðar Jökull Björnsson

Vigdís Ólafsdóttir

Vilborg Matth Kjartansdóttir

Þorbjörg Friðriksdóttir

BS-próf í matvælafræði (1)

Sigrún Ólafsdóttir

Félagsvísindadeild (74)

MA-próf í félagsfræði (1)

Snorri Örn Árnason

MA-próf í félagsráðgjöf (1)

Valgerður Halldórsdóttir

MA-próf í mannfræði (1)

Elva Guðmundsdóttir

MPA-próf í opinberri stjórnsýslu (5)

Daníel Eyþórsson

Guðmundur Freyr Sveinsson

Jón Gauti Jónsson

Páll Magnússon

Þorgerður Ragnarsdóttir

MA-próf í uppeldis- og menntunarfræði (4)

Árni Einarsson

Björk Ólafsdóttir

Guðrún Kjerúlf Árnadóttir

Marín Björk Jónasdóttir

Diplómanám í alþjóðasamskiptum (1)

Kolfinna Jónatansdóttir

Diplómanám í opinberri stjórnsýslu (11)

Björg Erlingsdóttir

Erna Elísabet Jóhannsdóttir

Helga Kristín Kolbeins

Hjalti Jóhannes Guðmundsson

Hrafnkell Tumi Kolbeinsson

Kristín Ólafsdóttir

Kristjana Sigrún Kjartansdóttir

Lára Kristín Sturludóttir

Leifur Eiríksson

Ragnhildur Ísaksdóttir

Þorbjörg Kolbrún Kjartansdóttir

Diplómanám í uppeldis- og menntunarfræði - áhættuhegðun og forvarnir (2)

Kristín Jónsdóttir

Ólöf Elsa Björnsdóttir

Diplómanám í fötlunarfræði (5)

Bryndís Guðmundsdóttir

Hrönn Björnsdóttir

Jarþrúður Þórhallsdóttir

Kristbjörg Þórisdóttir

María Gunnarsdóttir

BA-próf í bókasafns- og upplýsingafræði (2)

Ásdís Baldursdóttir

Guðbjörg Garðarsdóttir

BA-próf í félagsfræði (2)

Kjartan Guðmundsson

Marín Rós Karlsdóttir

BA-próf í mannfræði (3)

Daði Runólfsson

Gerður Jónsdóttir

Hulda Gísladóttir

BA-próf í sálfræði (16)

Alfa Freysdóttir

Ágústa Rakel Davíðsdóttir

Ásdís Guðrún Sigurðardóttir

Bjarni Bjarnason

Björg Norðfjörð

Drífa Jónasdóttir

Elín Edda Karlsdóttir

Guðmundur Bjarki Þorgrímsson

Helgi Þór Harðarson

Hlín Kristbergsdóttir

Hrafnhildur Yrsa Georgsdóttir

Mai-Britt Frölunde

Ósk Ómarsdóttir

Ragnheiður Sif Gunnarsdóttir

Sigríður Þóra Eiðsdóttir

Sigurður Þorsteinn Þorsteinsson

BA-próf í stjórnmálafræði (7)

Aðalsteinn Jóhannes Halldórsson

Agnar Bragi Bragason

Gunnar Páll Baldvinsson

Jóhann Bjarni Kolbeinsson

Sigríður Ólafsdóttir

Stella Vestmann

Tryggvi Haraldsson

BA-próf í uppeldis- og menntunarfræði (2)

Jóhanna Karitas Traustadóttir

Óli Örn Atlason

BA-próf í þjóðfræði (8)

Birna Kristín Lárusdóttir

Dagbjört Guðmundsdóttir

Eydís Björnsdóttir

Kristín Birna Kristjánsdóttir

Lilja Björk Vilhelmsdóttir

Sigrún Magnúsdóttir

Sigrún Ólafsdóttir

Steinunn Guðmundardóttir

Viðbótarnám til starfsréttinda:

Bókasafns- og upplýsingafræði (60e) (2)

Danival Toffolo

Hafrún Arnþórsdóttir

Kennslufræði til kennsluréttinda (1)

Ívar Rafn Jónsson

Lyfjafræðideild (2)

MS-próf í lyfjavísindum (1)

Eva Lind Helgadóttir

Cand. pharm.-próf (1)

Rakel Þórhallsdóttir

Hjúkrunarfræðideild (37)

MS-próf í hjúkrunarfræði (4)

Bylgja Kærnested

Jóhanna Fjóla Jóhannesdóttir

Þórdís Katrín Þorsteinsdóttir

Þórunn Sævarsdóttir

Embættispróf í ljósmóðurfræði (1)

Stella I Steinþórsdóttir

Diplómanám á sérsviðum hjúkrunar (30e) (3):

Skurðhjúkrun

Elín Hjaltalín Jóhannesdóttir

Svæfingahjúkrun

Guðlín Katrín Jónsdóttir

Sigrún Ósk Sævarsdóttir

Diplómanám á sérsviðum hjúkrunar (20e) (24):

Geðhjúkrun

Anna Kristín Þorsteinsdóttir

Ástríður H Sigurðardóttir

Björg Marianna Bernharðsdóttir

Elín Björk Hartmannsdóttir

Guðrún Inga Tryggvadóttir

Guðrún Gyða Ölvisdóttir

Ingibjörg Margrét Baldursdóttir

Ingunn Stefánsdóttir

Ína Rós Jóhannesdóttir

Lára Erlingsdóttir

Leanne Carol Leggett

Ólöf Ragna Sigurgeirsdóttir

Rannveig Helgadóttir

Rannveig Sigurðardóttir

Sigríður Hrönn Bjarnadóttir

Sigríður Edda Hafberg

Sigrún Huld Þorgrímsdóttir

Sigurbjörg Kristmundsdóttir

Snæbjörn Ómar Guðjónsson

Sólveig Guðmundsdóttir

Sólveig Klara Káradóttir

Sveinbjörg Eyvindsdóttir

Sylvía Ingibergsdóttir

Vilhelmína Þorg Einarsdóttir

BS-próf í hjúkrunarfræði (5)

Elín Gróa Guðjónsdóttir

Ingibjörg Davíðsdóttir

Ingibjörg Hrönn Pálmadóttir

Signý Dóra Harðardóttir

Þórdís Guðjónsdóttir

Netspjall