Brautskráning kandídata laugardaginn 21. júní 2014 | Háskóli Íslands Skip to main content

Brautskráning kandídata laugardaginn 21. júní 2014

Brautskráning kandídata frá Háskóla Íslands fór fram í Laugardalshöll, laugardaginn 21. júní 2014.

Að þessu sinni voru brautskráðir 2.067 kandídatar með 2.074 próf. Brautskráningarathöfnin var tvískipt og voru framhaldsnemar brautskráðir fyrir hádegi en grunnnemar eftir hádegi.

  • Kl. 10.30 fyrir hádegi, alls 778 kandídatar (781 próf):

Félagsvísindasvið (362)

Félags- og mannvísindadeild (74)
MA-próf í blaða- og fréttamennsku (14)

Arnhildur Hálfdánardóttir
Benedikt Grétarsson
Björn Gíslason
Björn Jónas Þorláksson
Davíð Roach Gunnarsson
Edda Sif Pálsdóttir
Guðrún Óla Jónsdóttir
Jón Heiðar Gunnarsson
Jónína Sif Eyþórsdóttir
María Skúladóttir
María Lea Ævarsdóttir
Oddur Freyr Þorsteinsson
Sigríður Ragnarsdóttir
Stefán Hjaltalín Vilbergsson
MA-próf í bókasafns- og upplýsingafræði með sérhæfingu í upplýsinga- og skjalastjórn og rafræn samskipti hjá skipulagsheildum (1)
Már Einarsson
MLIS-próf í bókasafns- og upplýsingafræði (3)
Guðlaug Richter
María Bjarkadóttir
Ragna Steinarsdóttir
MLIS-próf í bókasafns- og upplýsingafræði með sérhæfingu í upplýsinga- og skjalastjórn og rafræn samskipti hjá skipulagsheildum (3)
Ella María Gunnarsdóttir
Fany Larota Catunta
Ingibjörg Hrund Þráinsdóttir
MA-próf í félagsfræði (2)
Kristján Páll Kolka Leifsson
Valgerður S. Kristjánsdóttir
MA-próf í mannfræði (1)
Rúnar Már Bragason
MA-próf í náms- og starfsráðgjöf (5)
Arnfríður Aðalsteinsdóttir
Elín Ólafsdóttir
Inga Berg Gísladóttir
Ína Björg Árnadóttir
Kolbrún Hanna Jónasdóttir
MA-próf í safnafræði (4)
Ágústa Kristófersdóttir
Ásgerður María Franklín
Björn Pétursson
Marta Guðrún Jóhannesdóttir
MA-próf í þjóðfræði (6)
Kristín Stella Lorange
Rannveig Karlsdóttir
Richard Alexander Allen
Svandís Egilsdóttir
Særún Lísa Birgisdóttir
Valgerður Óskarsdóttir*
MA-próf í hagnýtri þjóðfræði (1)
Trausti Dagsson
MA-próf í þróunarfræði (1)
Iðunn Ása Óladóttir
Viðbótardiplóma í bókasafns- og upplýsingafræði með sérhæfingu í skipulagi þekkingar (1)
Hanna Björg Harðardóttir
Viðbótardiplóma í bókasafns- og upplýsingafræði með sérhæfingu í upplýsinga- og skjalastjórn og rafrænum samskiptum hjá skipulagsheildum (4)
Berglind Ósk Þ. Þórólfsdóttir
Guðbjörg Gígja Árnadóttir
Hulda Orradóttir
Þóra Björk Eysteinsdóttir
Viðbótardiplóma í félagsfræði með sérhæfingu í afbrotafræði (7)
Agnes Helga Sigurðardóttir
Guðrún Helga Ágústsdóttir
Hrafnhildur Ágústsdóttir
Jenný Halldórsdóttir
Kristín Erla Ólafsdóttir
Sölvi G. Gylfason
Vigdís Lea Birgisdóttir
Viðbótardiplóma í félagsfræði með sérhæfingu í fjölmiðlafræði (2)
Árdís Ósk Steinarsdóttir
Hrefna Rós Matthíasdóttir
Viðbótardiplóma í félagsfræði með sérhæfingu í rannsóknaraðferðum félagsvísinda (2)
Eiríkur Jónsson
Sveinn Bjarnar Faaberg
Viðbótardiplóma í fötlunarfræði (6)
Anna Sveinbjarnardóttir
Lóa S. Farestveit Ólafsdóttir
Sólrún Linda Skaptadóttir
Unnur Sveinsdóttir
Þorgerður Lilja Björnsdóttir
Þórunn Ingibjörg Hjartardóttir
Viðbótardiplóma í safnafræði (3)
Ásdís Mercedes Spanó
Geirþrúður Ósk Geirsdóttir
Ingibjörg Sólrún Sigmarsdóttir
Viðbótardiplóma í þróunarfræði (8)
Baldvin Jónsson
Elsa Kristín Sigurðardóttir
Hlynur Einarsson
Kristín Halla Lárusdóttir
Kristín Rut Ragnarsdóttir
Margrét Rögn Hafsteinsdóttir
Ragnar Schram
Sif Ómarsdóttir

Félagsráðgjafardeild (42)
MA-próf til starfsréttinda í félagsráðgjöf (35)

Anna Guðrún Norðfjörð
Ásgeir Pétursson
Brynja Bergmann Halldórsdóttir
Brynja Rut Vilhjálmsdóttir
Drífa Andrésdóttir
Dögg Þrastardóttir
Erla Dögg Kristjánsdóttir
Erna Harðardóttir
Freydís Aðalsteinsdóttir
Guðrún Ásta Bergsteinsdóttir
Hafdís Erla Jóhannsdóttir Rist
Hilmar Jón Stefánsson
Hrafnhildur Thorarensen
Hugrún Linda Guðmundsdóttir
Ingveldur Eyþórsdóttir
Jóhanna María Ævarsdóttir
Katrín Magnúsdóttir
Kristín Jónsdóttir
Kristín Þórðardóttir
Kristrún Kristjánsdóttir
Lilja Dögg Magnúsdóttir
Lora Elín Einarsdóttir
Magnea Guðrún Guðmundardóttir
Margrét Edda Yngvadóttir
Matthildur Jóhannsdóttir
Ólöf Lára Ágústsdóttir
Selma Björk Hauksdóttir
Sigríður Elfa Þorgilsdóttir
Sigrún Yrja Klörudóttir
Sigurbjörg Erna Halldórsdóttir
Styrmir Magnússon
Sunna Ólafsdóttir
Thelma Rós Ólafsdóttir
Þóra Árnadóttir
Þórdís Inga Þorsteinsdóttir
MA-próf í félagsráðgjöf (2)
Heiða Ösp Kristjánsdóttir
Ingibjörg Þórðardóttir
MA-próf í norrænu meistaranámi í öldrunarfræðum (3)
Guðrún Jóhanna Hallgrímsdóttir
Hulda Guðrún Bragadóttir
Ragnheiður Kristjánsdóttir
MPH-próf í lýðheilsuvísindum (1)
Hrönn Grímsdóttir
Viðbótardiplóma í öldrunarþjónustu (1)
Erla Brynjólfsdóttir

Hagfræðideild (10)
MS-próf í fjármálahagfræði (5)
Guðlaugur Steinarr Gíslason
Halldór Andersen
Ísak Andri Ólafsson
Kjartan Hansson
Ómar Brynjólfsson
MS-próf í hagfræði (1)
María Karevskaya
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræðum (4)
David Cook
Encho Plamenov Stoyanov
Rannvá Daisy Danielsen
Svavar Ásgeir Guðmundsson

Lagadeild (50)
MA-próf í lögfræði (50)

Alex Cambray Orrason
Andri Valur Ívarsson
Anna Harðardóttir
Ari Guðjónsson
Arna Sigurjónsdóttir
Árni Gestsson
Áslaug Magnúsdóttir
Ásþór Sævar Ásþórsson
Bjarni Hlíðkvist Kristmarsson
Bjarni Þór Sigurbjörnsson
Bjartmar Steinn Guðjónsson
Brynhildur Bolladóttir
Brynja Björg Halldórsdóttir
Eiríkur Guðlaugsson
Emil Sigurðsson
Erla Guðrún Ingimundardóttir
Fjölnir Vilhjálmsson
Gísli Davíð Karlsson
Guðrún Þóra Arnardóttir
Guðrún Arna Sturludóttir
Hannes Ágúst Sigurgeirsson
Harpa Rún Glad
Helena Davidsen
Helena Rós Sigmarsdóttir
Herdís Valbjarnard. Hölludóttir
Hildur Eyþórsdóttir
Ingvar Ásmundsson
Jóhanna Hlíf Magnúsdóttir
Jónas Margeir Ingólfsson
Kristel Finnbogadóttir
Kristín Alda Jónsdóttir
Kristján Jónsson
Líf Geirfinnud. Gunnlaugsdóttir
Magnús Bragi Ingólfsson
María Guðjónsdóttir
Nína Guðríður Sigurðardóttir
Samúel Gunnarsson
Sigrún Halla Ásgeirsdóttir
Sigurður Snæbjörnsson
Sindri M. Stephensen
Snædís Björt Agnarsdóttir
Stefán Jóhann Jónsson
Steindór Dan Jensen
Steinunn Guðmundsdóttir
Sverrir Brynjar Berndsen
Tanja Ýr Jóhannsdóttir
Tanja Tómasdóttir
Þorgerður J. Sveinbjarnardóttir
Þóra Bjarnadóttir
Þórunn Lilja Vilbergsdóttir

Stjórnmálafræðideild (89)
MA-próf í alþjóðasamskiptum (10)

Áslaug Karen Jóhannsdóttir
Bjarni Bragi Kjartansson
Guðmundur Árnason
Inga Cristina Campos
Inga Magnea Skúladóttir
Jón Eggert Víðisson
Kolbrún Georgsdóttir
Kristín Una Friðjónsdóttir
Leifur Sefton Sigurðsson
Unnur Karlsdóttir
MA-próf í Evrópufræði (2)
Jón Skjöldur Níelsson
Margrét Birna Björnsdóttir
MA-próf í kynjafræði (2)
Maríanna Guðbergsdóttir
Rósa Björk Bergþórsdóttir
MPA-próf í opinberri stjórnsýslu (11)
Anna Kristinsdóttir
Eggert Björgvinsson
Gunnar Axel Axelsson
Gunnar Kristinsson
Halla Tinna Arnardóttir
Harpa Hrönn Frankelsdóttir
Heiða Kristín Jónsdóttir
Helgi Freyr Kristinsson
Sigrún Jónsdóttir
Valgerður Þ. E. Guðjónsdóttir
Þórir Sveinsson
MA-próf í stjórnmálafræði (1)
Jakob Þór Kristjánsson
MA-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Kamil Lukasz Kluczynski
Viðbótardiplóma í alþjóðasamskiptum (9)
Árni Þór Sigurðsson
Einar Gunnarsson
Elvar Geir Sævarsson
Herdís Steinarsdóttir
Hrund Margrétardóttir
Rakel Adolphsdóttir
Skúli Á. Sigurðsson
Stefán Daníel Jónsson
Svava Jónsdóttir
Viðbótardiplóma í Evrópufræði (3)
Berglind Ósk Bárðardóttir
Guðmundur Pétur Matthíasson
Hjörtur Ágústsson
Viðbótardiplóma í hagnýtri jafnréttisfræði (10)
Birna Dís Eiðsdóttir
Eirún Sigurðardóttir
Herdís Sólborg Haraldsdóttir
Ingibjörg Elíasdóttir*
Ingibjörg Ösp Ingólfsdóttir
Ingibjörg Ýr Jóhannsdóttir
Sesselja María Mortensen
Snorri Björnsson
Svanfríður Jónasdóttir
Svanhvít Sjöfn Skjaldardóttir
Viðbótardiplóma í opinberri stjórnsýslu (28)
Anna Gunnhildur Ólafsdóttir
Anna Margrét Ólafsdóttir
Björg Bjarnadóttir
Bryndís Helgadóttir
Elvar Ingimundarson
Guðlaug Elísabet Finnsdóttir
Guðrún Agða Aðalheiðardóttir
Haraldur Sigurðsson
Helga Jóna Eiríksdóttir*
Helgi Eiríksson
Hólmfríður Þorsteinsdóttir
Hrafnhildur Hjaltadóttir
Jóhanna Aradóttir
Jón Viðar Pálmason
Jón Kristján Rögnvaldsson
Kjartan Hreinsson
Kolbeinn Aðalsteinsson
Kristján Geirsson
Linda Hildur Leifsdóttir
Linda Rún Traustadóttir
Lovísa N. Hafsteinsdóttir
Margrét Linda Ásgrímsdóttir
Margrét Kristín Helgadóttir
Rósa K. Möller Marínósdóttir
Sigurbjörg Marteinsdóttir
Tinna Gunnarsdóttir
Úlfar Kristinn Gíslason
Vilhjálmur Árnason
Viðbótardiplóma í opinberri stjórnsýslu fyrir stjórnendur í heilbrigðisþjónustu (3)
Eyrún Ólafsdóttir
Marta Lárusdóttir
Valgerður Á. Rúnarsdóttir
Viðbótardiplóma í opinberri stjórnsýslu fyrir stjórnendur í opinberum rekstri (8)
Barbara Helga Guðnadóttir
Bolette Höeg Koch
Hrönn Pétursdóttir
Ingibjörg Elíasdóttir*
Ólöf Birna Björnsdóttir
Sigurður Gísli Guðjónsson
Þórhildur Elín Elínardóttir
Þórunn Gyða Björnsdóttir
Viðbótardiplóma í smáríkjafræði (1)
Raminta Cimbolaityté

Viðskiptafræðideild (97)
MA-próf í skattarétti og reikningsskilum (1)
Þórhildur Albertsdóttir
MS-próf í fjármálum fyrirtækja (6)
Andri Stefan Guðrúnarson
Benedikt Ármannsson
Hákon Hrafn Sigurðarson Gröndal
Kristján Gunnarsson
Sigþór Jónsson
Tryggvi Hjaltason
MS-próf í mannauðsstjórnun (15)
Aldís Guðmundsdóttir
Andrés Sverrir Ársælsson
Andri Már Blöndal
Arnar Páll Guðmundsson
Birna Katrín Harðardóttir
Egill Fivelstad
Halldór Jón Gíslason
Halldóra Katla Guðmundsdóttir
Íris Stefanía Neri Gylfadóttir
Karen Lind Tómasdóttir
María Birgisdóttir
Sigrún Alda Magnúsdóttir
Svanhvít Ljósbjörg Guðmundsdóttir
Úlfhildur Ösp Indriðadóttir
Vera Víðisdóttir
MS-próf í markaðsfræði og alþjóðaviðskiptum (23)
Andrea Ásgrímsdóttir
Brynja Sævarsdóttir
Dagný Fjóla Ómarsdóttir
Egill Sigurðsson
Erna María Þrastardóttir
Guðlaug Ósk Svansdóttir
Haraldur Ársælsson
Hildur Guðjónsdóttir
Hjördís Elsa Ásgeirsdóttir
Hlynur Hauksson
Jenný Maggý Rúriksdóttir
Jón Atli Hermannson
Karen Arnarsdóttir
Kristján Andri Jóhannsson
Margrét Ágústsdóttir
Margrét Ása Sigfúsdóttir
María Björk Ólafsdóttir
Níels Páll Dungal
Stefán Atli Thoroddsen
Særún Dögg Sveinsdóttir
Sölvi Rúnar Pétursson
Þorgils Helgason
Þóra Lind Helgadóttir
MS-próf í stjórnun og stefnumótun (7)
Gestur Steinþórsson
Guðbjörg Hildur Kolbeins
Judita Virbickaitė
Sigurður Hlíðar Rúnarsson
Sædís Kristjánsdóttir
Sævar Helgason
Valur Rafn Halldórsson
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (2)
Joseph Anthony Mattos-Hall
Lára Kristín Kristinsdóttir
MS-próf í viðskiptafræði (3)
Ingibjörg Birna Ólafsdóttir
Karl Jóhann Gunnarsson
Magnús Haukur Ásgeirsson
M.Acc.-próf í reikningsskilum og endurskoðun (20)
Berta Margrét Jansdóttir
Björgvin Smári Kristjánsson
Bryndís Reynisdóttir
Brynja Kristjánsdóttir
Gísli Jóhannsson
Guðlaugur Tryggvi Karlsson
Gunnar Valur Sigurðsson
Gyða Dögg Jónsdóttir
Gyða Sigurlaugsdóttir
Halldóra Ágústa Pálsdóttir
Ingvar Rafn Stefánsson
Jón Óskar Þórhallsson
Kristinn Rúnar Victorsson
Magnús Mar Vignisson
Pétur Óli Jónsson
Ragnar Hólm Ragnarsson
Sóley Ögmundardóttir
Sveinn Magnússon
Úlfar Gauti Haraldsson
Vilmar Freyr Sævarsson
MBA-próf (20)
Auður Héðinsdóttir
Ásgeir H. Vilhjálmsson
Dagný Ösp Helgadóttir
Erla Ýr Kristjánsdóttir
Guðný Halla Hauksdóttir
Guðrún Pálsdóttir
Gyða Hlín Björnsdóttir
Helgi Þór Arason
Héðinn Sveinbjörnsson
Jan Hermann Erlingsson
Jóhann Ingi Magnússon
Jóhanna Jóhannsdóttir
Jón Heiðar Sveinsson
Kristinn Jón Arnarson
Kristinn Tómasson
Kristín Hrefna Halldórsdóttir
Leifur Eiríksson
Magnús Ólafur Kristjánsson
Sigríður Fanney Pálsdóttir
Smári Björnsson

Heilbrigðisvísindasvið (164)

Hjúkrunarfræðideild (19)
MS-próf í hjúkrunarfræði (7)

Andrea G. Ásbjörnsdóttir
Brynja Jónsdóttir
Guðrún Hlín Bragadóttir
Jóhanna Ósk Eiríksdóttir
Jóhanna Lilja Hjörleifsdóttir
Kristín Björg Flygenring
Sigrún Sunna Skúladóttir
MS-próf í ljósmóðurfræði (2)
Embla Ýr Guðmundsdóttir
Jónína Sigríður Birgisdóttir
Kandídatspróf í ljósmóðurfræði (10)
Elísabet Harles
Gerður Eva Guðmundsdóttir
Guðríður Þorgeirsdóttir
Guðrún Elva Guðmundsdóttir
Heiðdís Dögg Sigurbjörnsdóttir
Hugborg Kjartansdóttir
María Sunna Einarsdóttir
María Rebekka Þórisdóttir
Ólöf Dagmar Úlfarsdóttir
Sigrún Huld Gunnarsdóttir

Lyfjafræðideild (15)
MS-próf í lyfjafræði (14)

Amanda da Silva Cortes
Andri Hallgrímsson
Anna Kristín Garðarsdóttir
Auður Elín Finnbogadóttir
Birta Ólafsdóttir
Inga Þórey Pálmadóttir
Maria Bongardt
Marianne Sigurðardóttir Glad
Perla Sif Geirsdóttir
Sandra Júlía Bernburg
Stefán Páll Jónsson
Stefán Jón Sigurðsson
Þórunn Óskarsdóttir
Tsui-Hua Lee
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Daniel James Coaten

Læknadeild (92)
Embættispróf í læknisfræði (49)
Arnar Jan Jónsson
Arnar Sigurðsson
Árni Heiðar Geirsson
Ásgerður Þórðardóttir
Baldvin Ingi Gunnarsson
Bára Dís Benediktsdóttir
Bjarni Þorsteinsson
Björn Einar Björnsson
Björn Jakob Magnússon
Brynjar Þór Guðbjörnsson
Dagmar Dögg Ágústsdóttir
Dagrún Inga Þorsteinsdóttir
Dóra Erla Þórhallsdóttir
Edda Karlsdóttir
Einar Freyr Ingason
Elín Björnsdóttir
Elva Dögg Brynjarsdóttir
Emma Dögg Ágústsdóttir
Guðrún Björg Steingrímsdóttir
Gunnar Baldvin Björgvinsson
Hafdís Alma Einarsdóttir
Helga Harðardóttir
Hera Birgisdóttir
Hera Jóhannesdóttir
Hildur Jónsdóttir
Ingigerður S. Sverrisdóttir
Jóhann Páll Hreinsson
Jón Kristinn Nielsen
Júlíus Kristjánsson
Katrín Hjaltadóttir
Kjartan Bragi Valgeirsson
Kolfinna Snæbjarnardóttir
Kristín Magnúsdóttir
María Björg Magnúsdóttir
María Reynisdóttir
Ólafur Pálsson
Óli Andri Hermannsson
Pétur Sólmar Guðjónsson
Rósa Björk Þórólfsdóttir
Sigríður Sunna Gunnarsdóttir
Sigríður Ásta Þorgeirsdóttir
Sigrún Benediktsdóttir
Sonja Kristín Kjartansdóttir
Svala Aðalsteinsdóttir
Theodóra Rún Baldursdóttir
Tómas Andri Axelsson
Þorgeir Orri Harðarson
Þórarinn Árni Bjarnason
Þórir Bergsson
MPH-próf í lýðheilsuvísindum (2)
Anna Steinunn Gunnarsdóttir
Guðlaugur Birgisson
MS-próf í líf- og læknavísindum (2)
Helga Hauksdóttir
Steinunn Guðmundsdóttir
MS-próf í heilbrigðisvísindum (2)
Anna Lára Ármannsdóttir
Þráinn Hafsteinsson
MS-próf í lífeindafræði (6)
Ása Jacobsen
Bjarney Sif Kristinsdóttir
Jana Birta Björnsdóttir
Katrín Helga Óskarsdóttir
Kristbjörg Gunnarsdóttir
Snædís Birna Björnsdóttir
MS-próf í talmeinafræði (10)
Auður Hallsdóttir
Berglind Bjarnadóttir
Bjarnfríður Leósdóttir
Eva Engilráð Thoroddsen
Halla Marinósdóttir
Hildur Edda Jónsdóttir
Kristín María Gísladóttir
Margrét Samúelsdóttir
Sigríður Arndís Þórðardóttir
Sólveig Arnardóttir
Viðbótardiplóma í lýðheilsuvísindum (11)
Birna Kristinsdóttir
Hafdís Sigurðardóttir
Halldóra Magnúsdóttir
Heiða Rut Guðmundsdóttir
Inga Aðalheiður Valdimarsdóttir
Íris Sif Ragnarsdóttir
Karen Daðadóttir
Kristjana Þ. Sigurbjörnsdóttir
Nanna Maren Stefánsdóttir
Rúna Sif Stefánsdóttir
Vigdís Stefánsdóttir
Viðbótardiplóma í lífeindafræði (6)
Bryndís Valdimarsdóttir
Hildur Byström Guðjónsdóttir
Karen Herjólfsdóttir
Pétur Ingi Jónsson
Sandra Dögg Vatnsdal
Silja Rut Sigurfinnsdóttir
Viðbótardiplóma í geislafræði (4)
Ásta Fanney Gunnarsdóttir
Hildur Kjartansdóttir
Ingibjörg Stefanía Eiðsdóttir
Margrét Theódórsdóttir

Matvæla- og næringarfræðideild (7)
MS-próf í matvælafræði (3)

Ásta María Einarsdóttir
Steinunn Áslaug Jónsdóttir
Valgerður Lilja Jónsdóttir
MS-próf í næringarfræði (3)
Áróra Rós Ingadóttir
Ellen Alma Tryggvadóttir
Harpa Hrund Hinriksdóttir
MPH-próf í lýðheilsuvísindum (1)
Ólöf Dröfn Sigurbjörnsdóttir

Sálfræðideild (23)
MS-próf í sálfræði (5)

Arna Frímannsdóttir
Auður Sjöfn Þórisdóttir
Harpa Óskarsdóttir
Helga Berglind Guðmundsdóttir
Ragnhildur Lilja Ásgeirsdóttir
Cand. psych.-próf í sálfræði (18)
Aðalheiður Ósk Sigfúsdóttir
Aldís Þorbjörg Ólafsdóttir
Arna Rún Oddsdóttir
Ásdís Bergþórsdóttir
Berglind Friðriksdóttir
Berglind Hauksdóttir
Brynjar Hans Lúðvíksson
Einar Trausti Einarsson
Finna Pálmadóttir
Helga Dögg Helgadóttir
Karítas Ósk Björgvinsdóttir
Kristín Guðrún Reynisdóttir
Laufey Dís Ragnarsdóttir
María Þóra Þorgeirsdóttir
Sigrún Arnardóttir
Silja Rut Jónsdóttir
Soffía Magnúsdóttir
Sofia Birgitta Krantz

Tannlæknadeild (8)
Kandídatspróf í tannlæknisfræði (7)

Dana Rún Heimisdóttir
Dmitry Andreevich Torkin
Funda Gaxholli
Hafdís Björk Jónsdóttir
Regína Sóley Valsdóttir
Sandra Gunnarsdóttir
Þórir Hannesson
MPH-próf í lýðheilsuvísindum (1)
Aðalheiður Svana Sigurðardóttir

Hugvísindasvið (81)

Deild erlendra tungumála, bókmennta og málvísinda (11)
MA-próf í bókmenntum, menningu og miðlun (2)

Katrín Vilborgar. Gunnarsdóttir
Mark Chamney Asch
MA-próf í enskukennslu (2)
Kristjana Hrönn Árnadóttir
Theodór Aldar Tómasson
MA-próf í spænskukennslu (6)
Eva Ösp Ögmundsdóttir
Lara Carmen Piteira Vidal
Marjan Gjorsheski
Nuria Frias Jimenez
Olga Taranenko
Paola Girani
MA-próf í þýskukennslu (1)
Carina Bianca Kramer

Guðfræði- og trúarbragðafræðideild (5)
Embættispróf í guðfræði, mag.theol.  (3)

Dís Gylfadóttir
Karen Lind Ólafsdóttir
Viðar Stefánsson
MA-próf í trúarbragðafræði (1)
Þórður Ólafur Þórðarson
Viðbótardiplóma – djáknanám (1)
Hrafnhildur Eyþórsdóttir

Íslensku- og menningardeild (41)
MA-próf í almennri bókmenntafræði (2)

Halla Björg Randversdóttir
Kjartan Már Ómarsson
MA-próf í almennum málvísindum (2)
Ingunn Hreinberg Indriðadóttir
Iris Edda Nowenstein
MA-próf í hagnýtri ritstjórn og útgáfu (7)
Dagný Berglind Gísladóttir
Ellen Klara Eyjólfsdóttir
Hildigunnur Þráinsdóttir
Ingibjörg Ragnh. Hauksdóttir
Ingibjörg Valsdóttir
Kristín Birna Kristjánsdóttir
Ragna Ólöf Guðmundsdóttir
MA-próf í íslenskum fræðum (3)
Guðbjörg Elín Ragnarsdóttir
Ingibjörg Eyþórsdóttir
Sigríður Sæunn Sigurðardóttir
MA-próf í íslenskum miðaldafræðum (3)
Jerel Lai-Jing Lai
Katarzyna Anna Kapitan
Kenneth James McMullen
MA-próf í íslenskri málfræði (2)
Kristín Þóra Pétursdóttir
Kristján Friðbjörn Sigurðsson
MA-próf í íslenskukennsla (2)
Dröfn Jónasdóttir
Hjördís Alda Hreiðarsdóttir
MA-próf í listfræði (4)
Aðalheiður Valgeirsdóttir
Aldís Arnardóttir
Auður Margrét C. Mikaelsdóttir
Heiða Rós Níelsdóttir
MA-próf í norrænu meistaranámi í víkinga- og miðaldafræði (2)
Csete Katona
Yoav Tirosh
MA-próf í ráðstefnutúlkun (1)
Saga Kjartansdóttir
MA-próf í ritlist (9)
Atli Sigþórsson
Ásdís Þórsdóttir
Björk Þorgrímsdóttir
Ellen Ragnarsdóttir
Halla Þórlaug Óskarsdóttir
Harpa Arnardóttir
Kristian Guttesen
Þór Tulinius
Æsa Strand Viðarsdóttir
MA-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Magnús Örn Sigurðsson
MA-próf í þýðingafræði (2)
Abigail Charlotte Cooper
Ragnheiður M. Kristjónsdóttir
Viðbótardiplóma í ráðstefnutúlkun (1)
Guðrún Halla Tulinius

Sagnfræði- og heimspekideild (24)
MA-próf í fornleifafræði (2)

Ásta Hermannsdóttir
Scott John Riddell
MA-próf í hagnýtri menningarmiðlun (12)
Aldís Fjóla B. Ásgeirsdóttir
Anna Dröfn Ágústsdóttir
Guðrún Erla Geirsdóttir
Jón Bragi Pálsson
Kristinn Jóhann Níelsson
Lýður Pálsson
Pedro Gunnlaugur Garcia
Sigurður Ásgeir Árnason
Sigurjóna Guðnadóttir
Svavar Jónatansson
Valgerður Óskarsdóttir*
Þórey Sigþórsdóttir
MA-próf í hagnýtri siðfræði (1)
Lovísa Eiríksdóttir
MA-próf í heimspeki (1)
Magnús Björn Ólafsson
MA-próf í sagnfræði (6)
Frímann Benediktsson
Helga Jóna Eiríksdóttir*
Pétur Eiríksson
Sara Hrund Einarsdóttir
Unnur María Bergsveinsdóttir
Þórunn María Örnólfsdóttir
Viðbótardiplóma í gagnrýnni hugsun og siðfræði (1)
Sigurður Örvar Sigurmonsson
Viðbótardiplóma í hagnýtri menningarmiðlun (1)
Ása Kristín Jóhannsdóttir

Menntavísindasvið (120)

Íþrótta-, tómstunda- og þroskaþjálfadeild (8)
M.Ed.-próf í íþrótta- og heilsufræði (2)

Hjördís Marta Óskarsdóttir
Margrét Harðardóttir
MS-próf í íþrótta- og heilsufræði (1)
Elvar Smári Sævarsson
Viðbótardiplóma í heilbrigði og heilsuuppeldi (4)
Ásgerður Hauksdóttir
Elísabet Hermundardóttir
Sigurlaug Sigrún Harðardóttir
Stefanía Bonnie Lúðvíksdóttir
Viðbótardiplóma í þroskaþjálfafræði (1)
Ingibjörg Þórdís Richter

Kennaradeild (74)
M.Ed.-próf í faggreinakennslu í grunnskóla (8)

Birna Petrína Sigurgeirsdóttir
Hulda Dögg Proppé
Ingibjörg Eyrún Bergvinsdóttir
Nanna Þ. Möller
Ragna Freyja Gísladóttir
Ragnheiður Harpa Sveinsdóttir
Sigríður Heiða Guðmundsdóttir
Svana Magnúsdóttir
M.Ed.-próf í grunnskólakennslu (3)
Dóra Guðrún Ólafsdóttir
Fríða Rún Guðjónsdóttir
Guðmundína Arndís Haraldsdóttir
M.Ed.-próf í kennslu ungra barna í grunnskóla (6)
Ásta Rakel Hafsteinsdóttir
Erla Sif Markúsdóttir
Kristbjörg Sveinsdóttir
Kristín Helga Guðjónsdóttir
Margrét Ósk Heimisdóttir
Sara Diljá Hjálmarsdóttir
M.Ed.-próf í kennslufræði framhaldsskóla (7)
Anna Rún Jóhannsdóttir
Elva Brá Jensdóttir
Gunnar Árnason
Harpa Hafsteinsdóttir
Helena Halldórsdóttir
Lilja Ákadóttir
Selma G. Selmudóttir
M.Ed.-próf í kennslufræði grunnskóla (3)
Kristín Sunna Sigurðardóttir
Sólveig Ásta Guðmundsdóttir
Þuríður Vala Ólafsdóttir
M.Ed.-próf í leikskólakennarafræði (5)
Anna Bára Sævarsdóttir
Eyrún Jóna Reynisdóttir
Inga Aronsdóttir
Rósa Linda Óladóttir
Steinunn Ósk Steinarsdóttir
M.Ed.-próf í menntun framhaldsskólakennara (3)
Guðmundur Ásgeirsson
Gyða Erlingsdóttir
Kolbrún Ýrr Bjarnadóttir
M.Ed.-próf í náms- og kennslufræði (11)
Alexandra Viðar
Ágúst Ólason
Áslaug Björk Eggertsdóttir
Bryndís Hrönn B. Gunnarsdóttir
Ebba Lára Júlíusdóttir
Elín Guðrún Pálsdóttir
Guðný Soffía Marinósdóttir
Herdís Rós Njálsdóttir
Jóna Guðmunda Hreinsdóttir
Sigurlína Jónsdóttir
Una Guðrún Einarsdóttir
Viðbótardiplóma í kennslufræði framhaldsskóla (4)
Helga Þórunn Sigurðardóttir
Inga Kolbrún Hjartardóttir
Radinka Hadzic
Rúnar Ingi Guðjónsson
Viðbótardiplóma í kennslufræði háskóla (5)
Ágústa Þorbergsdóttir
Elín Lóa Kristjánsdóttir
Hákon Hrafn Sigurðsson
Kristín Lilliendahl
Vilborg Jóhannsdóttir
Viðbótardiplóma í leikskólakennarafræði (1)
Sigrún Eva Grétarsdóttir
Viðbótardiplóma í menntun framhaldsskólakennara (14)
Ásta Kristín Ingólfsdóttir
Bjarki Þór Jónsson
Björg Sveinbjörnsdóttir
Elsa Ósk Alfreðsdóttir
Erla Karlsdóttir
Haraldur Hreinsson
Heiðrún Ólafsdóttir
Kolbrún Ósk Jónsdóttir
Kristbjörn Helgi Björnsson
Malla Rós Valgerðardóttir
Theódóra Anna Torfadóttir
Þorgerður Guðmundsdóttir
Þórey Mjallhvít H. Ómarsdóttir
Þórhallur Halldórsson
Viðbótardiplóma í náms- og kennslufræði (4)
Agla Ástbjörnsdóttir
Berglind Matthíasdóttir
Kristín Þórunn Kristinsdóttir
Sigríður Ágústa Guðnadóttir

Uppeldis- og menntunarfræðideild (38)
MA-próf í þroska, máli og læsi (1)

Helga Sigurðardóttir
M.Ed.-próf í heimspeki og félagsfræði menntunar (1)
Ármann Halldórsson
M.Ed.-próf í leiðtogum, nýsköpun og stjórnun (2)
Berglind Axelsdóttir
Elfa Birkisdóttir
M.Ed.-próf í námi fullorðinna (1)
Rósa Ólöf Ólafíudóttir
M.Ed.-próf sérkennslufræði (9)
Aníta Björk Helgadóttir
Ásdís Hallgrímsdóttir
Ásta Björnsdóttir
Erla Gígja Garðarsdóttir
Gígja Baldursdóttir
Haraldur Einarsson
Hermína Íris Helgadóttir
Kristín Þorgerður Magnúsdóttir
Nina Anna Dau
M.Ed.-próf í stjórnunarfræði menntastofnana (8)
Bergljót Sif Stefánsdóttir
Edda Valsdóttir
Gerður Ólína Steinþórsdóttir
Guðlaug Sturlaugsdóttir
Ólafur Brynjar Bjarkason
Rafn Markús Vilbergsson
Sædís Ósk Harðardóttir
Þórunn Jónasdóttir
Viðbótardiplóma í sérkennslufræði (5)
Agnes Ósk Snorradóttir
Oddný Jóna Þorsteinsdóttir
Tanja Stepansdóttir
Valgerður M. Jóhannsdóttir
Zophonías Heiðar Torfason
Viðbótardiplóma í stjórnun menntastofnana (7)
Fríða Egilsdóttir
Guðrún Björg Pálsdóttir
Helga Jóna Pálmadóttir
Linda Hrönn Levísdóttir
Oddný Þóra Baldvinsdóttir
Rannveig Klara Matthíasdóttir
Þorsteinn Kristjáns Jóhannsson
Viðbótardiplóma í uppeldis- og menntunarfræði (4)
Anna Karen Ellertsdóttir
Áslaug Bára Loftsdóttir
Hulda Jónsdóttir Tölgyes
Kristín Vala Einarsdóttir

Verkfræði- og náttúruvísindasvið (54)

Iðnaðarverkfræði-, vélaverkfræði-  og tölvunarfræðideild (14)
MS-próf í fjármálaverkfræði (1)

Hjörtur Þór Daðason
MS-próf í hugbúnaðarverkfræði (1)
Bjarki Ásbjarnarson
MS-próf í iðnaðarverkfræði (1)
Birgir Freyr Ragnarsson
MS-próf í reikniverkfræði (1)
Helgi Sigurðarson
MS-próf í tölvunarfræði (2)
Baldur Þór Emilsson
Sveinbjörn Óskarsson
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (2)
Anna Margrét Kornelíusdóttir
Michael Edward Sugar
MS-próf í vélaverkfræði (6)
Felix Mutugi Mwarania
Matthildur María Guðmundsdóttir
Sigríður Bára Ingadóttir
Sigurður Halldórsson
Steinar Geirdal Snorrason
Stuart Maxwell

Jarðvísindadeild (9)
MS-próf í jarðeðlisfræði (2)

Egill Árni Guðnason
Elvar Karl Bjarkason
MS-próf í jarðfræði (6)
Árni Friðriksson
Kristinn Lind Guðmundsson
Minney Sigurðardóttir   
Peter Kiranga Mbia
Sigurlaug María Hreinsdóttir
Snævarr Guðmundsson
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Mariela Alejandra Arauz Torres

Líf- og umhverfisvísindadeild (18)
MS-próf í ferðamálafræði (1)

Harpa María Wenger Eiríksdóttir
MS-próf í landfræði (6)
Einar Hjörleifsson
Herborg Árnadóttir
Jakob Johann Stakowski
Karolina Banul
Lilja Bjargey Pétursdóttir
Willem Gerrit Tims
MS-próf í líffræði (5)
Anika Karen Guðlaugsdóttir
Helgi Guðjónsson
Hrafnhildur Ævarsdóttir
Rangyn Lim
Sigurður Halldór Árnason
MS-próf í menntun framhaldsskólakennara (líffræðikennsla) (1)
Hrafnhildur Birgisdóttir
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (5)
Angela Marie Rawlings
Auður Ingimarsdóttir
Gyða Sigríður Björnsdóttir
Kjartan Guðmundsson
Stefano Sala

Raunvísindadeild (4)
MS-próf í eðlisfræði (1)

Tómas Örn Rosdahl
MS-próf í lífefnafræði (1)
Jóhann Grétar Kröyer Gizurarson
MS-próf í stærðfræði (2)
Guðmundur Einarsson
Máni Maríus Viðarsson

Umhverfis- og byggingarverkfræðideild (9)
MS-próf í byggingarverkfræði (3)
Baldur Sigurðsson
Ragnar Þór Bjarnason
Tómas Þorsteinsson
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Kristín Salóme Jónsdóttir
MS-próf í umhverfisverkfræði (5)
Birta Kristín Helgadóttir
Guðrún Meyvantsdóttir
Kjartan Elíasson
Lilja Oddsdóttir
Þórey Edda Elísdóttir

  • Kl. 14, eftir hádegi, alls 1.289 kandídatar (1.293 próf):

Félagsvísindasvið (327)

Félags- og mannvísindadeild (82)
BA-próf í bókasafns- og upplýsingafræði (10)

Arnar Óðinn Arnþórsson
Egill Steinar Fjeldsted
Guðmundur Pálsson
Halla Sigríður Bragadóttir
Halldór Marteinsson
Heiður María Loftsdóttir
Íris Bjarnadóttir
Karen Gyða Guðmundsdóttir
Margrét Ása Jóhannsdóttir
Ólöf Ösp Guðmundsdóttir
BA-próf í félagsfræði (22)
Aldís Anna Sigurjónsdóttir
Benedikta Br. Alexandersdóttir
Berglind Hlín Aðalsteinsdóttir
Berglind Jóna Þorláksdóttir
Eyrún Ösp Ingólfsdóttir
Guðjón Þór Ólafsson
Guðni Birkir Ólafsson
Guðný Svava Friðriksdóttir
Guðrún Linnet Bjarnadóttir
Gunnhildur Guðjónsdóttir
Heiður Sævarsdóttir
Jóhanna Frímannsdóttir
Jóna Rán Pétursdóttir
Karen Dögg B. Karlsdóttir
Kjartan Már Gunnarsson
Kristjana Þórey Guðmundsdóttir
Matthías Björnsson
Rúnar Jón Hermannsson
Sara Matthíasdóttir
Sigrún Ólafsdóttir
Valgerður Jónsdóttir
Þórhildur Ýr Arnardóttir
BA-próf í mannfræði (32)
Auður Viðarsdóttir
Birta Pálmarsdóttir
Egill Karlsson
Elísabet Anna Kristjánsdóttir
Elísabet Steinarsdóttir
Eva Lilja Skagfjörð
Fatou Ndure Baboudóttir
Gunnar Torfi Guðmundsson
Gyða Lóa Ólafsdóttir
Harpa Pétursdóttir
Heiðrún Hreiðarsdóttir
Hrafnhildur Faulk
Hrafnhildur Sigmarsdóttir
Immý Busonya
Ingibjörg Magnúsdóttir
Íris Sigurðardóttir
Ívar Bergmann Egilsson
Katrín Ágústa Johnson
Katrín Helga Skúladóttir
Kolbrún Magnea Kristjánsdóttir
Kristbjörg Una Guðmundsdóttir
Kristín Friðrikka Jónsdóttir
Kristín Ragnarsdóttir
Lilja Salóme H. Pétursdóttir
Margrét Soffía Einarsdóttir
Pétur Hjörvar Þorkelsson
Reynir Finndal Grétarsson
Sigrún Björg Aðalgeirsdóttir
Silke Schurack
Sunna Rut Þórisdóttir
Sunneva Friðþjófsdóttir
Þórdís Gunnarsdóttir
BA-próf í þjóðfræði (18)
Alda Grave
Auður Freyja Bolladóttir
Auður Guðríður Hafliðadóttir
Áslaug Heiður Cassata
Búi Stefánsson
Efemia Hrönn Björgvinsdóttir
Fjóla María Jónsdóttir
Gígja Óskarsdóttir
Guðrún Gígja Jónsdóttir
Heiðrún Ágústsdóttir
Helga Margrét Freysdóttir
Íris Hlín Heiðarsdóttir
Jóhanna Sigríður Hannesdóttir
Katrín Þorvaldsdóttir
María Ósk Þorvarðardóttir
Ólafía Erla Svansdóttir
Steinunn Birna Guðjónsdóttir
Vera Guðrún H. Borghildardóttir

Félagsráðgjafardeild (78)
BA-próf í félagsráðgjöf (78)

Aðalheiður Júlírós Óskarsdóttir
Alexandra Ólöf Gunnarsdóttir
Aníta Kristjánsdóttir
Anna Rós Jensdóttir
Ástrós Erla Benediktsdóttir
Berglind K. Þórsteinsdóttir
Birna Ármey Þorsteinsdóttir
Bryndís Erna Borgarsdóttir
Bryndís Guðmundsdóttir
Bryndís Hall
Brynhildur Arthúrsdóttir
Dagný Sif L. Snæbjarnardóttir
Diljá Ólafsdóttir
Dóra Ingibjörg Valgarðsdóttir
Edda Jóhannsdóttir
Edda Sigurjónsdóttir
Elín Sif Welding Hákonardóttir
Elínborg Þorsteinsdóttir
Ellen Hong Van Truong
Elsa Guðrún Sveinsdóttir
Elva Dögg Baldvinsdóttir
Ester Guðlaugsdóttir
Ester Bergmann Halldórsdóttir
Eva Rós Birnudóttir
Eydís Þórunn Sigurðardóttir
Guðleif Nansy Guðmundsdóttir
Guðrún Magnea Guðnadóttir
Guðrún Ósk Traustadóttir
Gunnhildur Kjartansdóttir
Hanna Lind Garðarsdóttir
Hanna Rún Smáradóttir
Harpa Rut Hallgrímsdóttir
Harpa Lind Örlygsdóttir
Helga Rósa Atladóttir
Helga Kristín Magnúsdóttir
Helga Sigrún Ómarsdóttir
Hildur Eva Guðmundsdóttir
Hilmar Einarsson
Hjördís Lilja Lorange
Hrefna Dóra Jóhannesdóttir
Inga Jara Jónsdóttir
Íris Guðmundsdóttir
Íris Þóra Júlíusdóttir
Íris Dögg H. Marteinsdóttir
Kristín Erla Benediktsdóttir
Kristín Björg Hrólfsdóttir
Kristín Skjaldardóttir
Linda María Jóhannsdóttir
Lísa Margrét Þorvaldsdóttir
Margrethe Þórhildur Andreasen
Margrét Hanna
Nadía Borisdóttir
Nanna Mjöll Markúsdóttir
Natalie Rut Don
Nína Jacqueline Becker
Ragna María Gestsdóttir
Ragnheiður Braga Geirsdóttir
Sandra Mjöll Aradóttir
Sara Mist Jóhannsdóttir
Sara Lind Kristjánsdóttir
Sara Sif Sveinsdóttir
Selma Guðbrandsdóttir
Sigríður Barbara Garðarsdóttir
Sigríður Dóra Sigurgeirsdóttir
Sigrún Elva Benediktsdóttir
Sjöfn Guðlaugsdóttir
Snjólaug Aðalgeirsdóttir
Steinunn Jónsdóttir
Steinunn Helga Óskarsdóttir
Steinunn Pétursdóttir
Sunneva Einarsdóttir
Súsanna Reinhold Sæbergsdóttir
Svanbjörg Berg Sigmarsdóttir
Tara Lind Jónsdóttir
Unnur Kristín Sigurgeirsdóttir
Vera Mjöll Kristbjargardóttir
Þórunn Lísa Guðnadóttir
Þórunn Þórsdóttir

Hagfræðideild (19)
BS-próf í hagfræði (11)

Erlendur Magnús Hjartarson
Hafdís Tinna Pétursdóttir
Heiðar Ingi Magnússon
Helga Soffía Guðjónsdóttir
Hlynur Helgason
Íris Hannah Atladóttir
Loftur Hreinsson
Sigurður Ágúst Jakobsson
Sveinn Óskar Hafliðason
Viktor Traustason
Önundur Páll Ragnarsson
BA-próf í hagfræði (8)
Eva Kolbrún Birgisdóttir
Gústav Aron Gústavsson
Helgi Þórir Sveinsson
Róbert Kristmannsson
Sigrún Eðvaldsdóttir
Sigurður Jónsson
Tómas Vignir Ásmundsson
Trausti Páll Þórsson

Lagadeild (65)
BA-próf í lögfræði (65)

Albert Björn Lúðvígsson
Alda María Almarsdóttir
Alla Rún Rúnarsdóttir
Arnar Halldórsson
Aron Úlfar Ríkarðsson
Auður Tinna Aðalbjarnardóttir
Árni Grétar Finnsson
Árni Páll Jónsson
Ásgerður Fanney Bjarnadóttir
Bergþóra Gylfadóttir
Bjarki Freyr Sigvaldason
Bjarki Þór Steinarsson
Björn Már Ólafsson
Bríet Sveinsdóttir
Dagmar Sigurðardóttir
Daníel Karl Kristinsson
Davíð Gunnlaugsson
Edda Laufey Laxdal
Egill Pétursson
Elfar Elí Schweitz Jakobsson
Elimar Hauksson
Elísabet Anna Jónsdóttir
Elsa Jónsdóttir
Erling Reynisson
Eydís Arna Líndal
Fríða Margrét Pétursdóttir
Gísli Óskarsson
Guðmundur Heiðar Guðmundsson
Gunnar Örn Guðmundsson
Hafdís Una Guðnýjardóttir
Helgi Brynjarsson
Herdís Björk Brynjarsdóttir
Hjálmar Örn Hinz
Hólmfríður Björnsdóttir
Hrafn Þórisson
Hulda Magnúsdóttir
Inga Valgerður Stefánsdóttir
Ingibjörg Albertsdóttir
Ingibjörg Pálmadóttir
Ingunn Sigríður Árnadóttir
Jóhann Steinn Eggertsson
Jóhann Skúli Jónsson
Jóhann Þorvarðarson
Jón Gunnar Ólafsson
Jörgen Már Ágústsson
Karen Ósk Nielsen Björnsdóttir
Katrín Pálsdóttir
Kristín Björk Birgisdóttir
Kristín Klara Jóhannesdóttir
Leó Daðason
Lilja Rut Jórunnardóttir
Linda Ramdani
Magnús Salvarsson
Magnús Jökull Sigurjónsson
Melkorka Þöll Vilhjálmsdóttir
Ólafur Einar Ómarsson
Ólöf María Vigfúsdóttir
Ósk Kristjánsdóttir
Peter Dalmay
Salka Sól Styrmisdóttir
Sigurður Helgason
Sigvaldi Fannar Jónsson
Ylfa Garpsdóttir
Þórarinn Bjarnfinnur Snorrason
Þórunn Káradóttir

Stjórnmálafræðideild (26)
BA-próf í stjórnmálafræði (26)

Arnar Þór Ingólfsson
Berglind Jónsdóttir
Bergvin Oddsson
Brynjar Þór Elvarsson
Elín Káradóttir
Erla María Markúsdóttir
Eygló Alexandra Sævarsdóttir
Eysteinn Eyjólfsson
Fanney Skúladóttir
Fjóla Hrund Björnsdóttir
Friðjón Örn Magnússon
Gunnar Hrafn Arnarsson
Gunnlaugur Snær Ólafsson
Gunnþórunn Jónsdóttir
Jónatan Þór Halldórsson
Jökull Torfason
Lilja Kristín Birgisdóttir
Lilja Ósk Sigurðardóttir
Magnús Fannar Eggertsson
Pétur Hafliði Sveinsson
Salka Margrét Sigurðardóttir
Sigmar Sigfússon
Styrmir Erlingsson
Sverrir Falur Björnsson
Sævar Már Óskarsson
Vigfús Karlsson

Viðskiptafræðideild (57)
BS-próf í viðskiptafræði (57)

Alma Eik Sævarsdóttir
Andri Þór Guðjónsson
Aníta Jóhannsdóttir
Anna Fríða Gísladóttir
Atli Björn Ingimarsson
Ármann Steinar Gunnarsson
Ásdís Þórhallsdóttir
Benjamín Aage B. Birgisson
Berglind Halldórsdóttir
Birna Marín Þórarinsdóttir
Birta Marlen Lamm
Bjarki Baldvinsson
Björn Ingi Björnsson
Dagný Rún Ágústsdóttir
Dagný Vala Einarsdóttir
Dagný Ýr Kristjánsdóttir
Davíð Arnar Oddgeirsson
Dísa Björg Jónsdóttir
Elías Þór Sigfússon
Eva Gunnþórsdóttir
Eydís Halldórsdóttir
Fanndís Fjölnisdóttir
Giuseppe Árni Russo
Guðbjörg Hulda Valdórsdóttir
Guðlaugur Skúlason
Helga Ásdís Jónasdóttir
Hildur Ýr Þráinsdóttir
Hjörvar Hermannsson
Hrafnhildur Ýr Benediktsdóttir
Hulda Finnsdóttir
Inga Margrét Jónsdóttir
Íris Scheving Edwardsdóttir
Ísold Einarsdóttir
Jarþrúður Ásmundsdóttir
Kolbeinn Kristinsson
Kristinn Árni Lár Hróbjartsson
Leifur Grétarsson
Margrét Elísa Rúnarsdóttir
Maríanna Valdís Friðfinnsdóttir
Markús Benediktsson
Marteinn Sindri Svavarsson
Olena Savchuk
Ragnar Hjaltested
Róbert Óli Skúlason
Sigrún Þormóðsdóttir
Sigurður Gunnarsson
Sigþrúður Dóra Jónsdóttir
Skúli Örn Sigurðsson
Sólveig Halldórsdóttir
Stefanía H. Sigurðardóttir
Stefán Birgisson
Svanhvít Eggertsdóttir
Torfi Bryngeirsson
Valur Smári Heimisson
Vignir Stefánsson
Þórarinn Hjálmarsson
Þórir Jakob Olgeirsson

Heilbrigðisvísindasvið (300)

Hjúkrunarfræðideild (86)
BS-próf í hjúkrunarfræði (86)

Andrea Kristjánsdóttir
Anna Margrét Arthúrsdóttir
Anna Kristín Jónsdóttir
Anna María Leifsdóttir
Anna Ír Pétursdóttir
Arna Ingimundardóttir
Arna Þórðardóttir
Auður Indíana Jóhannesdóttir
Ásdís Arna Björnsdóttir
Ásta Hrönn Kristjánsdóttir
Berglind A. Zoega Magnúsdóttir
Björg Eyþórsdóttir
Björg Guðmundsdóttir
Bryndís María Björnsdóttir
Edda Ýrr Einarsdóttir
Edda Rún Ólafsdóttir
Einar Ellert Björnsson
Elín Rós Pétursdóttir
Elísabet Heiða Stefánsdóttir
Elísabet Ester Sævarsdóttir
Ella Björg Rögnvaldsdóttir
Ellen Ósk Jóhannsdóttir
Ellen Helga Steingrímsdóttir
Elna Albrechtsen
Erla Björg Guðlaugsdóttir
Erla Dröfn Kristjánsdóttir
Erla Hlíf Kvaran
Erna Margrét Arnardóttir
Erna Gunnþórsdóttir
Erna Niluka Njálsdóttir
Erna Björk Þorsteinsdóttir
Eygló Einarsdóttir
Fanney Jóhannsdóttir
Guðfríður Hermannsdóttir
Guðrún Hjartardóttir
Guðrún Helga Kjartansdóttir
Gunnhildur Ösp Kjærnested
Hafdís Guðnadóttir
Hafdís Hjaltadóttir
Harpa Heiðarsdóttir
Harpa Iðunn Sigmundsdóttir
Heiðrún Ingólfsdóttir
Helga Valgerður Snorradóttir
Helgi Egilsson
Hildur Bára Leifsdóttir
Hildur Þóra Sigfúsdóttir
Ingibjörg Jóna Halldórsdóttir
Íris Gísladóttir
Jóhanna Sigríður Guðmundsdóttir
Jóhanna Sigríður Sveinsdóttir
Karen Emilsdóttir
Kristín Linnet Einarsdóttir
Kristín Júlíana Erlendsdóttir
Kristín Georgsdóttir
Kristín Lára Ólafsdóttir
Kristín Helga Viggósdóttir
Kristrún Selma Ö. Michelsen
Laufey Einarsdóttir
Lára Guðríður Guðgeirsdóttir
Margrét Helga Skúladóttir
Marín Björg Guðjónsdóttir
Melkorka Rut Bjarnadóttir
Olga Eir Þórarinsdóttir
Ólafía Sólveig Einarsdóttir
Ólöf Gunnhildur Ólafsdóttir
Ragna Þyrí Dögg Guðlaugsdóttir
Ragnheiður Jara Rúnarsdóttir
Rebekka Björg Örvar
Sigríður Kamilla Alfreðsdóttir
Sigríður Elísabet Árnadóttir
Sigríður Sigmarsdóttir
Sigrún Bjarnadóttir
Sigrún Inga Gunnarsdóttir
Sigrún Stefánsdóttir
Sigurlaug Ása Pálmadóttir
Soffía Hlynsdóttir
Sólrún Áslaug Gylfadóttir
Steinunn Ósk Geirsdóttir
Sunneva Tómasdóttir
Svava Guðbjörg Georgsdóttir
Telma Björk Sörensen
Valdís Arnardóttir
Valgerður Sævarsdóttir
Þórdís Gerður Jónsdóttir
Þórhildur S. Blöndal
Þórunn Einarsdóttir

Lyfjafræðideild (16)
BS-próf í lyfjafræði (16)

Andrea Jóhannsdóttir
Björg Sigríður Kristjánsdóttir
Daði Freyr Ingólfsson
Elín Dröfn Jónsdóttir
Erla Björt Björnsdóttir
Guðjón Reykdal Óskarsson
Guðrún Sigurðardóttir
Guðrún Linda Sveinsdóttir
Hjördís Björk Ólafsdóttir
Ingibjörg Ólafsdóttir
Ingunn Harpa Bjarkadóttir
Ómar Rafn Stefánsson
Petra Osvaldová
Priyanka Thapa
Sunna Eldon Þórsdóttir
Unnur Sverrisdóttir

Læknadeild (87)
BS-próf í geislafræði (6)

Birgitta Gunnarsdóttir
Björk Baldursdóttir
Guðrún Mjöll Stefánsdóttir
Pétur Grétarsson
Ragnheiður Anna Þórsdóttir
Una Margrét Heimisdóttir
BS-próf í lífeindafræði (8)
Avijaja Tryggvadóttir
Eva Mjöll Arnardóttir
Helga Sigrún Gunnarsdóttir
Katrín Rún Jóhannsdóttir
Katrín Birna Pétursdóttir
Mary Jean Lerry Figueroa Sicat
Ragnheiður Guðjónsdóttir
Þórey Kolbrún Jónsdóttir
BS-próf í læknisfræði (48)
Aðalsteinn Hjörleifsson
Andrea Bára Stefánsdóttir
Anna Kristín Gunnarsdóttir
Anna Mjöll Matthíasdóttir
Anný Rós Guðmundsdóttir
Arnar Freyr Óskarsson
Arnljótur Björn Halldórsson
Atli Þengilsson
Daníel Arnarson
Erna Hinriksdóttir
Erna Sif Óskarsdóttir
Eva Hrund Hlynsdóttir
Eyrún Arna Kristinsdóttir
Finnbogi Ómarsson
Guðmundur Dagur Ólafsson
Guðrún Katrín Oddsdóttir
Gunnar Björn Ólafsson
Haukur Kristjánsson
Helga Rún Garðarsdóttir
Helga Magnúsdóttir
Helgi Guðmundur Ásmundsson
Hrafnhildur Gunnarsdóttir
Hrafnkell Óskarsson
Indriði Einar Reynisson
Jón Halldór Hjartarson
Jón Magnús Jóhannesson
Klara Guðmundsdóttir
Linda Björk Kristinsdóttir
Margrét Guðrún Ásbjarnardóttir
Oddur Björnsson
Páll Óli Ólason
Perla Steinsdóttir
Pétur Rafnsson
Ragnheiður Vernharðsdóttir
Sara Magnea Arnarsdóttir
Sigríður María Kristinsdóttir
Sigrún Lína Pétursdóttir
Sigurður Jón Júlíusson
Stefán Árni Hafsteinsson
Steinar Orri Hafþórsson
Steinn Thoroddsen Halldórsson
Steinþór Árni Marteinsson
Sunna Borg Dalberg
Sæmundur Rögnvaldsson
Unnur Lilja Úlfarsdóttir
Yrsa Yngvadóttir
Ýmir Óskarsson
Þórhildur Helga Guðjónsdóttir
BS-próf í sjúkraþjálfun (25)
Alexandra Guttormsdóttir
Andri Helgason
Arnar Már Kristjánsson
Auður Guðbjörg Pálsdóttir
Ásdís Magnúsdóttir
Ásta Kristín Gunnarsdóttir
Birkir Friðfinnsson
Brynja Ingólfsdóttir
Elín Rún Birgisdóttir
Gunnlaugur Jónasson
Helgi Þór Arason
Hera Rut Hólmarsdóttir
Herdís Guðrún Kjartansdóttir
Hildur Grímsdóttir
Íris Eva Hauksdóttir
Magnea Heiður Unnarsdóttir
María Björnsdóttir
Rakel Guðjónsdóttir
Róbert Þór Henn
Rósa Kolbeinsdóttir
Sigurdís Reynisdóttir
Sædís Magnúsdóttir
Unnur Lilja Bjarnadóttir
Þjóðbjörg Heiða Þorsteinsdóttir
Þorsteinn Ingvarsson

Matvæla- og næringarfræðideild (10)
BS-próf í matvælafræði (2)

Brynja Einarsdóttir
Páll Arnar Hauksson
BS-próf í næringarfræði (8)
Ásta Hermannsdóttir
Benedikta Morin Garðarsdóttir
Elínborg Hilmarsdóttir
Erna Dögg Úlfhéðinsdóttir
Guðlaug Gylfadóttir
Katrín Sif Kristbjörnsdóttir
María Kristín Guðjónsdóttir
Málfríður Bjarnadóttir

Sálfræðideild (95)
BS-próf í sálfræði (95)

Agða Ingvarsdóttir
Aldís Eva Friðriksdóttir
Andrea Jensdóttir
Andri Friðriksson
Arabella Ýr Samúelsdóttir
Arnar Tómas Valgeirsson
Arndís Erna Björnsdóttir
Arnór Már Másson
Auðun Valborgarson
Auður Jensdóttir
Auður Gróa Valdimarsdóttir
Axel Kristinsson
Ásgerður Stefanía Baldursdóttir
Áslaug Karlsdóttir
Ásta Bjarnadóttir
Baldur Hannesson
Bára Sif Ómarsdóttir
Berglind Jónsdóttir
Berglind Ólafsdóttir
Berglind Sölvadóttir
Bergný Ármannsdóttir
Bergþóra Ragnarsdóttir
Birgir Örn Steinarsson
Bylgja Björk Pálsdóttir
Einar Hallberg Ragnarsson
Elísabet Á. Sigurjónsdóttir
Elva Katrín Elíasdóttir
Erla Hrönn Ásgeirsdóttir
Erla Dögg Halldórsdóttir
Erna Guðrún Sveinbjörnsdóttir
Eva Birna Ormslev
Eydís Arna Kristjánsdóttir
Eygló Björnsdóttir
Eyrún Kristín Eyjólfsdóttir
Eyrún Sif Helgadóttir
Eysteinn Ívarsson
Friðjón Júlíusson
Gísli Björn Þráinsson
Guðbjörg Halldórsdóttir
Guðmundur Bjarni Benediktsson
Gunnar Þór Gunnarsson
Gunnhildur Gunnarsdóttir
Gunnlaugur Már Pétursson
Gyða Björk Bergþórsdóttir
Halldór Arnarsson
Hanna Valdís Hallsdóttir
Harpa Hrund Jóhannsdóttir
Harpa Hödd Sigurðardóttir
Haukur Ísleifsson
Heiðdís Lóa Óskarsdóttir
Hildur Gunnarsdóttir
Hugi Leifsson
Hulda Björk Guðmundsdóttir
Ingi Páll Eiríksson
Ingunn Eyjólfsdóttir
Ingvar Eysteinsson
Íris Benediktsdóttir
Ívar Arash Radmanesh
Jóhann Pálmar Harðarson
Jón Viðar Viðarsson
Katarina Duaas Nymoen
Katrín Þrastardóttir
Kristín Edda Óskarsdóttir
Kristjana Kristinsdóttir
Lárus Valur Kristjánsson
Magnús Freyr Norðfjörð
Marín Jónsdóttir
Máni Alain Gunnarsson
Ólafur Guðmundsson
Ólafur Unnsteinsson
Petra Hólmgrímsdóttir
Ragnheiður J. Sverrisdóttir
Rakel Magnúsdóttir
Regína Petra Tryggvadóttir
Rósa Matthildur Guttormsdóttir
Sif Elíasdóttir Bachmann
Signý Jóna Tryggvadóttir 
Sigríður Sigurðardóttir
Sigurbjörg Gunnarsdóttir
Sigurbjörg Magnúsdóttir
Sigurgeir Thoroddsen
Silja Jónsdóttir
Sindri Reyr Smárason
Soffía Svanhildar Felixdóttir
Sólrún Scheving Egeberg
Sólveig Birna Júlíusdóttir
Sveindís V. Þórhallsdóttir
Sveinn Hólmkelsson
Thelma Dís Ólafsdóttir
Thelma Sif Sævarsdóttir
Tinna Þuríður Sigurðardóttir
Tómas Helgi Tómasson
Tryggvi Kaspersen
Velina Apostolova
Þórey Heiðarsdóttir

Tannlæknadeild (6)
BS-próf í tannsmíði (6)

Apríl Sól Salómonsdóttir
Guðrún Halldórsdóttir
Sigríður Kristinsdóttir
Sigtryggur Ólafsson
Sigurbjörg Inga Björnsdóttir
Ævar Pétursson

Hugvísindasvið (182)

Deild erlendra tungumála, bókmennta og málvísinda (50)
BA-próf í Austur-Asíufræðum (2)

Anna Hjörleifsdóttir
Baldur Sigurgeirsson
BA-próf í dönsku (1)
Rita Didriksen
BA-próf í ensku (24)
Agnieszka Marzok
Alda Helen Sigmundsdóttir
Anna Guðjónsdóttir
Ásta Karen Ólafsdóttir
Bjarki Dagur Svanþórsson
Bylgja Júlíusdóttir
Elísabet Jónsdóttir
Gunnhildur Rós Oddsdóttir
Hannes Rúnar Hannesson
Helga Benediktsdóttir
Hildur Þorsteinsdóttir
Ívar Hólm Hróðmarsson
Kristel Björk Þórisdóttir
Linda Kristín Ragnarsdóttir
Marissa Sigrún Pinal
Marvin Lee Dupree
Rhea Pardillo Juarez
Svanhildur Sif Halldórsdóttir
Svava Berglind Finsen
Svava Sigurjónsdóttir
Thor Michael Bergur Leaman
Tinna Björk Ómarsdóttir
Ylfa Hafsteinsdóttir
Þórgunnur Anna Ingimundardóttir
BA-próf í frönskum fræðum (6)
Ásdís Ólafsdóttir
Bjarki Berg Guðmundsson
Bryndís Marsibil Gísladóttir
Júlía Hannam
Miriam Petra Ómarsdóttir Awad
Sunna Björg Aðalsteinsdóttir
BA-próf í japönsku máli og menningu (6)
Guðrún Emilía Halldórudóttir
Haukur Darri Hauksson
Kristinn Árnason
Rósa Björk Blöndal Einarsdóttir
Sigrún Lea Halldórudóttir
Svavar Páll Guðgeirsson
BA-próf í kínverskum fræðum (1)
Agnes Eir Magnúsdóttir
BA-próf í latínu (2)
María Anna Guckelsberger
Ragnheiður S. Ísaksdóttir
BA-próf í spænsku (2)
Arna Guðlaugsdóttir
Sandra Bjarnadóttir
BA-próf í þýsku (2)
Bjarki Þórðarson
Hugrún Aðalsteinsdóttir
BA-próf í tveimur aðalgreinum:
- þýska og latína (1)

Svala Lind Birnudóttir
Diplómapróf í akademískri ensku (1)
Guðjón Árni Birgisson
Diplómapróf í hagnýtri spænsku fyrir atvinnulífið (2)
Elsa Guðmundsdóttir
Guðrún Rögnvaldardóttir

Guðfræði- og trúarbragðafræðideild (11)
BA-próf í guðfræði (6)

Gunnar Már Kristjánsson
Ívar Ísak Guðjónsson
Jarþrúður Árnadóttir
Ólafur Jón Magnússon
Sindri Geir Óskarsson
Þuríður Anna Pálsdóttir
BA-próf í guðfræði – djáknanám (5)
Dóra Sólrún Kristinsdóttir
Ingibjörg Eygló Hjaltadóttir
Kristbjörg Sóley Hauksdóttir
Sveinbjörg Jónsdóttir
Þórunn Ragnh. Sigurðardóttir

Íslensku- og menningardeild (84)
BA-próf í tveimur aðalgreinum:
-  íslenska og enska (1)

Eva Hjaltalín Ingólfsdóttir
BA-próf í almennri bókmenntafræði (15)
Anna Kristín Gunnarsdóttir
Auður Albertsdóttir
Esther Ýr Þorvaldsdóttir
Eydís Inga Valsdóttir
Guðný Jónsdóttir
Guðrún Baldvinsdóttir
Helga Guðmundsdóttir
Ingveldur Thorarensen
Jóhanna María Einarsdóttir
Júlía Margrét Sveinsdóttir
Kjartan Fossberg Jónsson
Kristrún Hildur Bjarnadóttir
Rakel Brynjólfsdóttir
Snorri Haraldsson
Teresa Dröfn Njarðvík
BA-próf í íslensku (9)
Alda Bryndís Möller
Ásdís Helga Jóhannesdóttir
Finnur Ágúst Ingimundarson
Guðmundur Friðbjarnarson
Guðrún Harpa Atladóttir
Guðrún Línberg Guðjónsdóttir
Sigfús Helgi Kristinsson
Tinna Frímann Jökulsdóttir
Þiðrik Örn Viðarsson
BA-próf í íslensku sem öðru máli (15)
Aino-Katri Elina Karinen
Ana Stanicevic
Anna Emelie Heuman
Charles Anthony Gittins
Dace Eva Rumba
Edoardo Mastantuoni
Eeva Hilda Katariina Anttinen
Elisabeth Haug
Giedre Rudzionyte
Giedré Zaliaduoniené
Johannes Muellerlei
Katrín Níelsdóttir
Matteo Tarsi
Michaela Krejcová
Soffía Yujing Lin
BA-próf í kvikmyndafræði (7)
Edda Karitas Baldursdóttir
Ninna Rún Pálmadóttir
Sara Elísabet Haynes
Sighvatur Örn Björgvinsson
Sigríður Ramsey Kristjánsdóttir
Sigríður Stefanía Magnúsdóttir
Sigurður Helgi Magnússon
BA-próf í listfræði (9)
Birna Erlingsdóttir
Elísabet Alma Svendsen
Gígja Rós Þórarinsdóttir
Hjörleifur Guðjónsson
Ragnheiður Vignisdóttir
Sonja Margrét Ólafsdóttir
Vigdís Gígja Ingimundardóttir
Vigdís Rún Jónsdóttir
Þóra Vilhjálmsdóttir
Diplómapróf í hagnýtri íslensku sem öðru máli (28)
Anna Moshkovska
Astrid Matilda Louise Edstam
Attila Korsós
Bryan James Gemperoa Jumapao
Daryna Bakulina
Dylan Andrew Young
Elena Smirnova
Fang Lu
Ganna Shvarova
Iðunn Anna Cecilia Skog
Izabela Trojanowska
Katri Susanne Palonen
Lasma Benediktsson
Leana Dawn Clothier
Lesley Anne Jaclyn Chung
Lukas Ulf Hedin
Matthew James Eisman
Miaomiao Zhao
Nino Paniashvili
Oleksandr Burov
Oleksii Alieksieiev
Olga Muranova
Rúrí Sigríðardóttir Kommata
Sean Christopher Morgan
Sergii Artamonov
Thomas Haugsted
Viktoriia Kalenikova
Waka Koizumi

Sagnfræði- og heimspekideild (37)
BA-próf í fornleifafræði (5)

Guðrún Helga Jónsdóttir
Hermann Jakob Hjartarson
Jónas Haukdal Jónsson
Kristín Sylvía Ragnarsdóttir
Viktoría Halldórsdóttir
BA-próf í heimspeki (9)
Albert Steinn Guðjónsson
Brynjar Jóhannesson
Fríða Jóhanna Ísberg
Fylkir Birgisson
Leo Ingi Sigurðarson
Óttar Már Kárason
Steinar Örn Ragnarsson
Styrmir Dýrfjörð
Tómas Ævar Ólafsson
BA-próf í sagnfræði (23)
Anna Guðrún Guðjónsdóttir
Anna Bryndís Sigurðardóttir
Anton Ingi Sveinbjörnsson
Aron Haukur Hauksson
Ásta Huld Iðunnardóttir
Bryndís Guðmundsdóttir
Guðný Waage
Gunnar Örn Gunnarson
Gunnjón Gestsson
Hjálmar Friðriksson
Hrefna Björk Jónsdóttir
Högni Brekason
Lárus Þórhallsson
Margrét Birna Auðunsdóttir
María Smáradóttir Jóhönnudóttir
Markús Þ. Þórhallsson
Ólafur Konráð Albertsson
Ómar Þór Óskarsson
Pétur Hreinsson
Stefanía Haraldsdóttir
Stefán Óli Jónsson
Valgerður Sigurðardóttir
Vigfús Már Vigfússon

Menntavísindasvið (219)

Íþrótta-, tómstunda- og þroskaþjálfadeild (86)
B.Ed.-próf í íþrótta- og heilsufræði (1)

Hilmar Ágúst Björnsson
BS-próf í íþrótta- og heilsufræði (26)
Aníta Þorgerður Tryggvadóttir
Arnar Pétursson
Benjamín Freyr Oddsson
Berglind M. Valdimarsdóttir
Bjarni Þorleifsson
Elín Rós Jónasdóttir
Erna Rós Sigurjónsdóttir
Ingvi Guðmundsson
Jenný Ósk Þórðardóttir
Jóhann Valgeir Davíðsson
Jóhann Bergur Kiesel
Kara Rún Árnadóttir Schiöth
Kristján Sigurðsson
Laufey Erlendsdóttir
Magnea Dröfn Hlynsdóttir
Margrét Ólafsdóttir
María Sigurðardóttir
Sigríður Valgerður Bragadóttir
Sigurbjörn Veigar Friðgeirsson
Sigurður Skúli Benediktsson
Sigurður Orri Hafþórsson
Smári Ketilsson
Steinar Logi Rúnarsson
Svavar Ingvarsson
Valgerður I. R. Guðmundsdóttir
Þórunn Eyjólfsdóttir
BA-próf í tómstunda- og félagsmálafræði (21)
Andrea María Fleckenstein
Anna Lísa Ríkharðsdóttir
Ásta Þórðardóttir
Bergþóra Sveinsdóttir
Berta Hrönn Einarsdóttir
Birkir Örn Gylfason
Eiríkur Viðar Erlendsson
Elva Björg Pálsdóttir
Eva María Einarsdóttir
Helena Dögg Magnúsdóttir
Hrafnhildur Gunnarsdóttir
John Friðrik Bond Grétarsson
Katrín Vignisdóttir
Laufey Sif Ingólfsdóttir
Margrét Heiða Magnúsdóttir
Marsibil Björk Eiríksdóttir
Ragnheiður D. Benidiktsdóttir
Signý Hlíf Árnadóttir
Sigríður Etna Marinósdóttir
Sædís Sif Harðardóttir
Þórgnýr Thoroddsen
BA-próf í þroskaþjálfafræði (38)
Anna Birna Guðlaugsdóttir
Anna Lilja Hauksdóttir
Arna Stefánsdóttir
Álfheiður Björk Símonardóttir
Ásdís Sigurjónsdóttir
Björg Maggý Pétursdóttir
Brynhildur Dögg Guðmundsdóttir
Edda Björk Jónsdóttir
Else Nielsen
Eydís Eva Pálsdóttir
Eygló Jóhanna Guðjónsdóttir
Fanney Sumarliðadóttir
Halla Björg Ragnarsdóttir
Halldóra Steina B. Garðarsdóttir
Hanna Guðrún Pétursdóttir
Helena Másdóttir
Hildur Guðrún Gunnarsdóttir
Jóhanna Maggý Kristjánsdóttir
Jóhanna Marsibil Pálsdóttir
Kolbrún Ósk Eyþórsdóttir
Kolbrún Reynisdóttir
Kristín Ósk Bergsdóttir
Kristín Anna Guðmundsdóttir
Laufey Björnsdóttir
Lára Rannveig Sigurðardóttir
Magnea Arnardóttir
Margrét Rúnarsdóttir
María Halldóra Jónsdóttir
Nína María Morávek
Sandra Ólafsdóttir
Sigrún Gyða Matthíasdóttir
Snædís S. Aðalbjörnsdóttir
Tómas Ingi Adolfsson
Valdís Unnarsdóttir
Þóra Björg Sigurðardóttir
Þóra Margrét Sigurðardóttir
Þórdís Rúriksdóttir
Þórunn Friðriksdóttir

Kennaradeild (105)
B.Ed.-próf í faggreinakennslu í grunnskóla (27)
Anna Sigríður Guðbrandsdóttir
Arna Borg Snorradóttir
Björk Sigursteinsdóttir
Brynja Stefánsdóttir
Bæring Jón B. Guðmundsson
Erla María Hilmarsdóttir
Guðfinna Pétursdóttir
Guðrún Ósk Gunnlaugsdóttir
Hanna Kristín Rúnarsdóttir
Harpa Ýr Ómarsdóttir
Heiðrún Hafsteinsdóttir
Hekla Jónsdóttir
Hrefna Dögg Sigríðardóttir
Ingunn Elísabet Viktorsdóttir
Jóhann Örn Sigurjónsson
Jónína Líndal Sigmarsdóttir
Kristín Ragna Bergmann
Kristín Hrefna Leifsdóttir
Kristrún Friðriksdóttir
Ólafur Tumi Sigurðarson
Paula Maria Pálsdóttir
Páll Ásgeir Torfason
Rakel Tanja Bjarnadóttir
Renata Agnes Edwardsdóttir
Saga Jóhannsdóttir
Sandra Aðalsteinsdóttir
Sólveig Kanthi Engilbertsdóttir
B.Ed.-próf í grunnskólakennarafræði (9)
Auður Vestmann Jónsdóttir
Elín Árnadóttir
Elísabeth Lind Ingólfsdóttir
Hanna Lára Pálsdóttir
Kristín Salín Þórhallsdóttir
Lilja Rut Bech Hlynsdóttir
Magnús Sigurjónsson
Rakel Hannibalsdóttir
Sigríður Hafsteinsdóttir
B.Ed.-próf í grunnskólakennslu (20)
Arnar Úlfarsson
Áslaug Eva Antonsdóttir
Berglind Björk Bjarkadóttir
Bryndís Klara Guðbrandsdóttir
Guðjón Örn Magnússon
Guðmunda Magnúsdóttir
Guðný Maja Riba Pétursdóttir
Halldóra Björk Guðmundsdóttir
Hrönn Rúnarsdóttir
Jóhanna Laufey Óskarsdóttir
Kolbrún Hauksdóttir
Kristín Ýr L. Sigurðardóttir
Lilja Sigríður Hjaltadóttir
Margrét Ósk Erlingsdóttir
Maríanna S. Bjarnleifsdóttir
Sigríður Árdal
Sigríður Gunnarsdóttir
Sigrún Sjöfn Ámundadóttir
Sólrún Ársælsdóttir
Unnur Dóra Einarsdóttir
B.Ed.-próf í kennslu ungra barna í grunnskóla (15)
Aðalheiður Einarsdóttir
Anna Margrét Pálsdóttir
Ásrún Magnúsdóttir
Fríður Gunnarsdóttir
Guðrún Kristjana Reynisdóttir
Helga Sjöfn Pétursdóttir
Hólmfríður Þorgeirsdóttir
Ingibjörg Helga Sverrisdóttir
Katrín Eva Erlarsdóttir
Lilja Ósk Kristbjarnardóttir
Salóme Halldórsdóttir
Sigurlaug Sævarsdóttir
Steingrímur Sigurðarson
Tinna Arnardóttir
Ylfa Lárusdóttir Ferrua
B.Ed.-próf í leikskólakennarafræði (12)
Anna Margrét Arnardóttir
Anna Maria Halwa
Anna Sigríður Pálsdóttir
Björk Alfreðsdóttir
Guðbjörg Steinsdóttir
Halldóra Reykdal Tryggvadóttir
Heiða María Angantýsdóttir
Ingunn Sveinsdóttir
Kolbrún Kristjánsdóttir
Susana Ravanes Gunnþórsson
Tinna Björk Haraldsdóttir
Unnur Kristjánsdóttir
Grunndiplóma í kennslufræði (1)
Jóna Dóra Óskarsdóttir
Grunndiplóma í kennslufræði fyrir iðnmeistara (21)
Arnar Stefánsson
Berglind Sveina Gísladóttir
Björgvin Guðleifsson
Bryndís Jóna Sigurðardóttir
Georg Einir Friðriksson
Guðbjörg Bergsveinsdóttir
Halldóra Harpa Ómarsdóttir
Heiðdís Rúna Steinsdóttir
Hjördís Lilja Reynisdóttir
Hugrún Inga Ingimundardóttir
Jóhann Björgvinsson
Katrín Ósk Guðlaugsdóttir
Katrín Þrastardóttir
Kristján Einar Einarsson
Linda Húmdís Hafsteinsdóttir
Sigmar Örn Arnarson
Sigþór Haraldsson
Stefán Gunnarsson
Svana Björk Hjartardóttir
Valdís Ólafsdóttir
Viðar Oddgeirsson

Uppeldis- og menntunarfræðideild (28)
BA-próf í uppeldis- og menntunarfræði (28)

Agnes Sif Agnarsdóttir
Anika Rós Guðjónsdóttir
Anna Birna Fossb. Óskarsdóttir
Berglind Dögg Einisdóttir
Dagný Vilhjálmsdóttir
Drífa Sveinbjörnsdóttir
Ellen Rut Baldursdóttir
Elsa Valborg Sveinsdóttir
Erna Björk Ásbjörnsdóttir
Eva María Pétursdóttir
Eyrún Sævarsdóttir
Gréta Björk Guðráðsdóttir
Guðrún Edda Bjarnadóttir
Guðrún Markúsdóttir
Harpa Hrönn Gísladóttir
Heiða Rut Ingólfsdóttir
Helga Rós Einarsdóttir
Helga Irma Sigurbjörnsdóttir
Jórunn Ingólfsdóttir
Karen Kjartansdóttir
Katla Gunnarsdóttir
Rannveig Ágústa Guðjónsdóttir
Sandra María Hjaltalín
Selma Hrönn Hauksdóttir
Skúlína Kristinsdóttir
Svava Rún Ingimarsdóttir
Tara Lind Gísladóttir
Þórhildur Sif Þórmundsdóttir

Verkfræði- og náttúruvísindasvið (265)

Iðnaðarverkfræði-, vélaverkfræði- og tölvunarfræðideild (107)
BS-próf í hugbúnaðarverkfræði (22)

Ari Hrannar Björnsson
Arnar Orri Eyjólfsson
Björn Logi Sigurbergsson
Gísli Hrafnkelsson
Guðmundur Már Gunnarsson
Guðrún Eydís Jónsdóttir
Halldór Vilhjálmsson
Ingi Guðni Garðarsson
Ívar Daði Þorvaldsson
Jóhann Haraldsson
Jón Arnar Tómasson*
Ragnar Harðarson
Sigurður Fannar Vilhelmsson*
Sigurður Þórarinsson
Sigyn Jónsdóttir
Snorri Hannesson
Sonja Bára Gunnarsdóttir
Sunna Berglind Sigurðardóttir
Sveinn Flóki Guðmundsson
Sveinn Darri Ingólfsson
Tómas Helgason
Tómas Páll Máté
BS-próf í iðnaðarverkfræði (23)
Andri Már Stefánsson
Ari Tómasson
Ásbjörg Einarsdóttir
Ásbjörn Sigurjónsson
Ásgeir Örn Sigurpálsson
Bergþóra Bergsdóttir
Björg Brynjarsdóttir
Davíð Stefánsson
Edda Davíðsdóttir
Einar Héðinsson*
Einar Sigurðsson
Elín Björk Böðvarsdóttir
Elín Helga Jónsdóttir
Eva Rós Brink
Finnur Jónasson
Hanna Sigríður Tryggvadóttir 
Hrafnhildur Ýr Matthíasdóttir
Hrund Ólafsdóttir
Jakob Rolfsson
Jóhann Einarsson
Rafn Viðar Þorsteinsson
Sandra Björg Helgadóttir
Sindri Rafn Sindrason
BS-próf í tölvunarfræði (42)
Aðalsteinn Stefánsson
Anna Vigdís Rúnarsdóttir
Arnkell Logi Pétursson
Arnór Geir Halldórsson
Baldur Björnsson
Björn Þorgilsson
Dagný Valgeirsdóttir
Daníel Þór Gerena
Daníel Sveinsson
Daníel Eldjárn Vilhjálmsson
Einar Smári Einarsson
Einar Haraldsson
Einar Héðinsson*
Emil Aron Thorarensen
Garðar Örn Dagsson
Guðmundur Smári Guðmundsson
Guðrún Kristín Einarsdóttir
Guðrún Ólafsdóttir
Haraldur Tómas Hallgrímsson
Helga Kristín Ólafsdóttir
Helgi Rúnar Gunnarsson
Hrafnkell Orri Sigurðsson
Hrefna Karítas Sigurjónsdóttir
Kjartan Bjarni Kristjánsson
Kjartan Traustason
Klemenz Freyr Friðriksson
Margrét Ásta Kristjánsdóttir
Matthías Páll Gissurarson
Reynir Viðar Ingason
Sigurður Skúli Sigurgeirsson
Sigurgeir Orri Alexandersson
Sigursteinn Stefánsson
Skarphéðinn Þórðarson
Snorri Gíslason
Sólrún Halla Einarsdóttir
Sunna Kamilla Gunnarsdóttir
Sveinn Orri Bragason
Sölvi Þrastarson
Tryggvi Þór Guðmundsson
Vignir Már Lýðsson
Vilhjálmur Vilhjálmsson
Þorsteinn Daði Gunnarsson
BS-próf í véla- og iðnaðarverkfræði (2)
Elías Jónsson
Helga María Jónsdóttir
BS-próf í vélaverkfræði (18)
Adam Þór Þorgeirsson
Andri Már Kristinsson
Axel Davíð Ingólfsson
Ásgeir Daniel Hallgrímsson
Hafþór Örn Pétursson
Hanna Lilja Jónasdóttir
Hannes Pétur Eggertsson
Heimir Þórisson
Hjalti Steinþórsson
Hólmfríður Haraldsdóttir
Ingunn Tryggvadóttir
Jóhann Knútur Karlsson
Ragna Aðalbjörg Bergmann
Ragnar Karlsson
Ragnar Smári Ragnarsson
Valur Sigurbjörn Pálmarsson
Viðar Berndsen
Þórarinn Már Kristjánsson

Jarðvísindadeild (19)
BS-próf í jarðeðlisfræði (6)

Daníel Þorláksson
Guðbjartur Helgi Kristinsson
Hildur María Friðriksdóttir
Mykola Khyzhnyak
Sigurbjörn Bogi Jónsson
Telma Dís Sigurðardóttir
BS-próf í jarðfræði (13)
Björn Áki Jóhannsson
Bylgja Dögg Sigurbjörnsdóttir
Daníel Freyr Jónsson
Elvar Ingþórsson
Guðbjörn Margeirsson
Guðrún Björg Gunnarsdóttir
Kristján Egill Karlsson
Rebekka Hlín Rúnarsdóttir
Sigmundur Grétar Hermannsson
Sigríður Inga Svavarsdóttir
Snjólaug Tinna Hansdóttir
Stefán Ármann Þórðarson
Þórhallur Ragnarsson

Líf- og umhverfisvísindadeild (63)
BS-próf í ferðamálafræði (22)

Aníta Ómarsdóttir
Arnar Freyr Óskarsson
Barði Theódórsson
Bergný Margrét Valdimarsdóttir
Dagmar Fríða Halldórsdóttir
Dagný Ágústsdóttir
Davíð Brynjar Sigurjónsson
Donata Nutautaité
Elísa Sverrisdóttir
Erla Þórdís Traustadóttir
Freyja Kristjánsdóttir
Gísli Árni Gíslason
Gréta María Dagbjartsdóttir
Guðmundur Björnsson
Hanna Valgerður Þórðardóttir
Heiður Ósk Pétursdóttir
Hildur Karen Ragnarsdóttir
Klara Lind Gylfadóttir
Lára Dís Richarðsdóttir
Linda Björk Jóhannsdóttir
Miljana Milisic
Valur Magnússon
Viktor Svan Sigurðarson
BS-próf í landfræði (7)
Arndís Ásgrímsdóttir
Einar Ingi Einarsson
Gísli Bjarki Guðmundsson
Guðrún Líneik Guðjónsdóttir
Hrefna Hjartardóttir
Kári Freyr Lefever
Leone Tinganelli
BS-próf í lífefna- og sameindalíffræði (15)
Aðalbjörg Aðalbjörnsdóttir
Bjarki Sigurjónsson
Fríða Björk Gunnarsdóttir
Guðný Tómasdóttir
Helena Montazeri
Hjörleifur Einarsson
Hólmfríður Rósa Halldórsdóttir
Hörður Ingi Gunnarsson
Jón Pétur Gunnarsson
Katrín Þóra Guðmundsdóttir
Katrín Möller
Kristín Elísabet Alansdóttir
Linda Hrönn Sighvatsdóttir
Nadía Rut Reynisdóttir
Sólveig Hlín Brynjólfsdóttir
BS-próf í líffræði (17)
Birgir Sævarsson
Dagný Vilhelmsdóttir
Elísa Skúladóttir
Erna Jónsdóttir
Heiða Rún Bjarnadóttir
Hermann Dreki Guls
Hólmfríður Hartmannsdóttir*
Linda Ársælsdóttir
Magnea Magnúsdóttir
Ólafur Arason
Ragnar Ingi Danner
Sigrún Hrönn Halldórsdóttir
Sigurður Óskar Helgason
Sigurlaug Sigurðardóttir
Sólrún Dís Kolbeinsdóttir
Sævar Ingi Sigurðsson
Þorfinnur Hannesson
Eftirtaldir kandídatar brautskrást í samvinnu við Hólaskóla – Háskólann á Hólum:
BS-próf í sjávar- og vatnalíffræði (2)

Freydís Ósk Hjörvarsdóttir
Soffía Karen Magnúsdóttir

Rafmagns- og tölvuverkfræðideild (25)
BS-próf í rafmagns- og tölvuverkfræði (20)

Árni Indriðason
Bárður Ísleifsson
Egill Ingi Jacobsen
Eysteinn Eiríksson
Eyþór Gylfason
Guðrún Erla Ólafsdóttir
Gunnar Snorri Ragnarsson
Hans Emil Atlason
Jón Atli Jóhannsson
Karl Ásgeir Geirsson
Kristinn Ingi Halldórsson
Magnús Ingvi Magnússon
Matthías Pétursson
Óskar Bjarki Helgason
Rama Rós Lahham
Róbert Kjaran Ragnarsson
Róbert Torfason
Sindri Jóhannes Westlund
Sveinn Finnsson
Þórhildur Hafsteinsdóttir
Eftirtaldir kandídatar brautskrást í samvinnu við Keili:
BS-próf í mekatróník hátæknifræði (4)

Guðmundur Arnar Grétarsson
Karl Ingi Eyjólfsson
Sigurður Örn Hreindal Hannesson
Skarphéðinn Ölver Sigurðsson
BS-próf í orku- og umhverfistæknifræði (1)
Gunbold Gunnar Bold

Raunvísindadeild (34)
BS-próf í eðlisfræði (2)

Ingi Freyr Atlason
Konráð Þór Þorsteinsson
BS-próf í efnafræði (15)
Arnfríður Hermannsdóttir
Atli Sæmundsson
Baldur Brynjarsson
Gunnhildur Ósk Guðmundsdóttir
Haraldur Yngvi Júlíusson
Hlynur Árnason
Hrefna Ólafsdóttir
Magnús Borgar Friðriksson
Margrét Sæný Gísladóttir
María Guadalupe Palma Rocha
Ragnheiður Guðbrandsdóttir
Sólrún Guðjónsdóttir
Stefán Þór Kristinsson
Valtýr Freyr Hlynsson
Vilhjálmur Anton Einarsson
BS-próf í lífefna- og sameindalíffræði (8)
Arnór Ingi Sigurðsson
Aron Tommi Skaftason
Ástrós Skúladóttir
Birkir Reynisson
Freyr Jóhannsson
Hólmfríður Hartmannsdóttir*
Kristján Hólm Grétarsson
Lára Kristín Stefánsdóttir
BS-próf í lífefnafræði (3)
Borgþór Pétursson
Svanlaug Elsa Steingrímsdóttir
Tinna Björg Úlfarsdóttir
BS-próf í stærðfræði (6)
Arnbjörg Soffía Árnadóttir
Bjarki Geir Benediktsson
Haukur Óskar Þorgeirsson
Jón Arnar Tómasson*
Sigurður Heiðar Magnússon
Sigurður Fannar Vilhelmsson*

Umhverfis- og byggingarverkfræðideild (16)
BS-próf í umhverfis- og byggingarverkfræði (16)

Arnór Bragi Elvarsson
Ásmundur Þrastarson
Bjarni Guðni Halldórsson
Bjartur Guangze Hu
Börkur Smári Kristinsson
Egill Emre Sunal
Herbjörg Andrésdóttir
Kristín Hallsdóttir
Magnús Karl Gylfason
Ólafur Hafstein Pjetursson
Ragnar Steinn Clausen
Rut Kristjánsdóttir
Sindri Þrastarson
Stella Kristín Hallgrímsdóttir
Sunna Gylfadóttir
Ævar Valgeirsson

___________________________
* Brautskráist með tvö próf

Netspjall