Brautskráning kandídata laugardaginn 20. júní 2015 | Háskóli Íslands Skip to main content

Brautskráning kandídata laugardaginn 20. júní 2015

Brautskráning kandídata frá Háskóla Íslands fór fram í Laugardalshöll, laugardaginn 20. júní 2015.

Að þessu sinni voru brautskráðir 2.091 kandídatar með 2.110 próf. Brautskráningarathöfnin var tvískipt og voru framhaldsnemar brautskráðir fyrir hádegi en grunnnemar eftir hádegi.

  • Kl. 10.30 fyrir hádegi, alls 777 kandídatar (784 próf):

Félagsvísindasvið (345)

Félags- og mannvísindadeild (68)
MLIS-próf í bókasafns- og upplýsingafræði (3)
Ásta Sirrí Jónasdóttir
Elsa Ingibjargardóttir
Sandra Karen Ragnarsdóttir
MA-próf í félagsfræði (1)
Hildur Hlöðversdóttir
MA-próf í fötlunarfræði (1)
Rahel More
MA-próf í hnattrænum tengslum (2)
Inga Gerða Pétursdóttir
Karólína Helga Símonardóttir
MA-próf í mannfræði (1)
Vala Hrönn Isabel Pétursdóttir
MA-próf í náms- og starfsráðgjöf (18)
Anna Jóna Guðmundsdóttir
Anna Katrín Ragnarsdóttir
Arna Pétursdóttir
Ágústa Ruth Ahrens Georgsdóttir
Ásdís Eyrún Sigurgeirsdóttir
Elín Rut Ólafsdóttir
Guðrún Svava Þrastardóttir
Helga Tryggvadóttir
Hjördís Bára Gestsdóttir
Hrefna Guðmundsdóttir
Jónas Hörður Árnason
Laufey Guðný Kristinsdóttir
Lísa María Kristjánsdóttir
Nanna Halldóra Imsland
Ragnhildur L. Guðmundsdóttir
Sandra Hlín Guðmundsdóttir
Sigrún Helga Björgvinsdóttir
Sigrún Fjeldsted Sveinsdóttir
MA-próf í norrænni trú (1)
John Julian Molin
MA-próf í safnafræði (2)
Eydís Einarsdóttir
Hulda Bryndís Sverrisdóttir
MA-próf í þjóðfræði (2)
Arndís Hulda Auðunsdóttir
Benný Sif Ísleifsdóttir
Viðbótardiplóma í félagsfræði með
sérhæfingu í afbrotafræði (11)

Anna Barbara Andradóttir
Hafdís Svava Níelsdóttir
Henrietta Ósk Gunnarsdóttir
Lilja Rut Geirdal Jóhannsdóttir
Nína Jacqueline Becker
Rebekka Ásmundsdóttir
Sara Mjöll Skjaldardóttir
Silja Runólfsdóttir
Sædís Ösp Valdemarsdóttir
Þorbjörg Jónsdóttir
Þórunn Bergdís Heimisdóttir
Viðbótardiplóma í félagsfræði með
sérhæfingu í fjölmiðlafræði (1)

Sandra Guðrún Guðmundsdóttir
Viðbótardiplóma í fötlunarfræði (6)
Anna Margrét Ingólfsdóttir
Benedikt Freyr Einarsson
Eva Rós Birnudóttir
Hanna Kristín Hannesdóttir
Kristín Ósk Bergsdóttir
Sæunn Þóra Þórarinsdóttir
Viðbótardiplóma í fötlunarfræði með
sérhæfingu í fötlunarfræði og
opinberri stjórnsýslu (2)

Ásdís Bergþórsdóttir
Elva Hjálmarsdóttir
Viðbótardiplóma í hnattrænum tengslum (2)
Guðrún Rós Árnadóttir
Hjálmar Karlsson
Viðbótardiplóma í safnafræði (3)
Arndís Reynisdóttir
Hörn Kristbjörnsdóttir
Linda Salbjörg Guðmundsdóttir
Viðbótardiplóma í upplýsingafræði með
sérhæfingu í upplýsinga- og skjalastjórn
og rafrænum samskiptum hjá skipulagsheildum (5)

Aðalheiður Ragnarsdóttir
Andrea Jensdóttir
Pedro Bote Casado
Sigríður Margrét Hlöðversdóttir
Valgerður Björg Gunnarsdóttir
Viðbótardiplóma í upplýsingafræði
með sérhæfingu í upplýsingafræði
og þekkingarmiðlun (3)

Bryndís Jónsdóttir
Hrönn Björgvinsdóttir
Katrín Níelsdóttir
Viðbótardiplóma í upplýsingafræði með
sérhæfingu í stjórnun og stefnumótun (1)

Brynja Dís Guðmundsdóttir
Viðbótardiplóma í þróunarfræði (3)
Auður Örlygsdóttir
Bragi Jóhann Ingibergsson
Katla Gunnarsdóttir

Félagsráðgjafardeild (37)
MA-próf í fjölskyldumeðferð (1)
Olga Ásrún Stefánsdóttir
MA-próf í félagsráðgjöf (2)
Dagný María Sigurðardóttir
Kolbrún Ögmundsdóttir
MA-próf til starfsréttinda í félagsráðgjöf (34)
Agnes Þorsteinsdóttir
Anna Elísa Gunnarsdóttir
Arna Arinbjarnardóttir
Ása Margrét Helgadóttir
Ástríður Halldórsdóttir
Bjarndís Hrönn Hönnudóttir
Björgvin Heiðarr Björgvinsson
Dagný Jóhanna Friðriksdóttir
Elísabet Bjarnadóttir
Freyja Þöll Smáradóttir
Guðbjörg Björnsdóttir
Guðbjörg Garðarsdóttir
Guðrún Svala Gísladóttir
Gunnar Þór Gunnarsson
Hafdís Inga Hinriksdóttir
Halla Dröfn Jónsdóttir
Heimir Hilmarsson
Hildur Aðalsteinsdóttir
Ísabella Theodórsdóttir
Karitas Hrund Harðardóttir
Karólína Markúsdóttir
Kolbrún Ýr Guðmundsdóttir
Oddný Jónsdóttir
Ólafía Helgadóttir
Ragnar Þór Risten Friðjónsson
Sigrún Heiða Birgisdóttir
Sigurbjörg Sigurðardóttir
Sirrý Sif Sigurlaugardóttir
Sóley Dögg Hafbergsdóttir
Svanhildur Inga Ólafsdóttir
Særún Ómarsdóttir
Thelma Björk Guðmundsdóttir
Theodór Francis Birgisson
Unnur Ósk Pálsdóttir

Hagfræðideild (2)
MS-próf í fjármálahagfræði (2)
Sandra Björk Ævarsdóttir
Þórir Gunnarsson

Lagadeild (55)
MA-próf í lögfræði (51)
Andrea Guðmundsdóttir
Arnar Kári Axelsson
Arngrímur Eiríksson
Áslaug Lára Lárusdóttir
Ásmundur Jónsson
Ásta Margrét Sigurðardóttir
Baldvin Einarsson
Birgitta Arngrímsdóttir
Birna Ketilsdóttir
Bjarki Þór Runólfsson
Björn Þór Karlsson
Davíð Ingi Magnússon
Edda Bergsveinsdóttir
Edda Hreinsdóttir
Elísa Björg Sveinsdóttir
Elísabet Ingólfsdóttir
Elísabet Pétursdóttir
Gerður Guðmundsdóttir
Gunnar Atli Gunnarsson
Gunnar Dofri Ólafsson
Halldór Hrannar Halldórsson
Halldór Heiðar Hallsson
Halldór Kristján Þorsteinsson
Helgi Þorsteinsson
Hildur Margrét Hjaltested
Hjalti Ragnarsson
Hrannar Már Gunnarsson
Jóhann Örn Helgason
Jóna Margrét Harðardóttir
Karl Óli Lúðvíksson
Katla Lovísa Gunnarsdóttir
Kristín Jónsdóttir
Kristín Sólnes
Kristjana Fenger
Kristjana Pálsdóttir
Margrét Berg Sverrisdóttir
Oddur Ástráðsson
Oddur Þórir Þórarinsson*
Ragna Sigrún Kristjónsdóttir
Sara Rakel S. Hinriksdóttir
Sif Sigþórsdóttir
Stefán Björn Stefánsson
Sveinbjörn Rosén Guðlaugsson
Unnur Ásta Bergsteinsdóttir
Unnur Elfa Hallsteinsdóttir
Vaka Hafþórsdóttir
Viktor Hrafn Hólmgeirsson
Viktoría Guðmundsdóttir
Þorkell Bjarnason
Þorsteinn Svanur Jónsson
Þorvaldur Hauksson
LL.M.-próf í auðlindarétti og alþjóðlegum umhverfisrétti (3)
Sébastien Duyck
Vuong The Pham
William Freyr Huntingdon-Williams
MA-próf í skattarétti og reikningsskilum (1)
Guðrún Inga Torfadóttir

Stjórnmálafræðideild (77)
MA-próf í alþjóðasamskiptum (9)
Arnhildur R. Árnadóttir
Ármann Snævarr
Árni Þór Sigurðsson
Guðjón Ingi Guðmundsson
Hólmfríður Magnúsdóttir
Pollý Hilmarsdóttir
Sigurður Skúlason*
Sverrir Steinsson
Úlfur Sturluson
MA-próf í blaða- og fréttamennsku (3)
Anna Guðrún Andersen
Ásdís Ásgeirsdóttir
Hrefna Rós Matthíasdóttir
MA-próf í kynjafræði (4)
Karen Ásta Kristjánsdóttir*
Kolbrún Hrund Sigurgeirsdóttir
Lára Rúnarsdóttir
Rakel Magnúsdóttir
MPA-próf í opinberri stjórnsýslu (11)
Anna Jóhannsdóttir
Baldur Hrafn Björnsson
Gunnar Kristinn Þórðarson
Jórunn Ósk Frímannsdóttir Jenssen
Kristbjörg Theodórs Jónsdóttir
Kristín Ólafsdóttir
Kristján H. Johannessen
Margrét Erlendsdóttir
Margrét Kristín Helgadóttir
María Pálmadóttir
Sigrún María Einarsdóttir
MA-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Tinna Eiríksdóttir*
Viðbótardiplóma í alþjóðasamskiptum (5)
Benedikta Brynja Alexandersdóttir
Berglind Jónsdóttir
Níels Páll Dungal
Ragnheiður Ármannsdóttir
Yousef Ingi Tamimi
Viðbótardiplóma í hagnýtri jafnréttisfræði (5)
Anna Katrín Guðmundsdóttir*
Sólveig Rós Másdóttir
Vilborg Þórarinsdóttir
Þórhalla Arnardóttir
Þórhildur Sæmundsdóttir
Viðbótardiplóma í opinberri stjórnsýslu (22)
Brynjar Þór Elvarsson
Guðrún Eysteinsdóttir
Halla Karen Jónsdóttir
Hrafnhildur Ágústsdóttir
Ingveldur Eyþórsdóttir
Íris Bjarnadóttir
Jóhanna Bára Þórisdóttir
Karen María Jónsdóttir
Kristel Björk Þórisdóttir
Kristinn Svavarsson
Kristín Sigurgeirsdóttir
Magnús Aðalsteinn Sigurðsson
Pétur Ingi Haraldsson
Rakel Runólfsdóttir
Sara Hlín Jónsdóttir
Sigrún Erla Egilsdóttir
Sigrún Ólafsdóttir
Sigurbjörg Fjölnisdóttir
Stefanía Helga Stefánsdóttir
Steinar Rafn Beck Baldursson
Steinunn Ýr Einarsdóttir
Valgerður Sigurðardóttir
Viðbótardiplóma í opinberri stjórnsýslu fyrir stjórnendur í heilbrigðisþjónustu (9)
Berglind Indriðadóttir
Birna Ólafsdóttir
Brynhildur Jónsdóttir
Gerður Anna Lúðvíksdóttir
Hlíf Guðmundsdóttir
Ingibjörg Linda Sigurðardóttir
Kristín Skjaldardóttir
Margrét R. Kristjánsdóttir
Ragnheiður Kristín Björnsdóttir
Viðbótardiplóma í opinberri stjórnsýslu fyrir stjórnendur í opinberum rekstri (7)
Elfa Íshólm Ólafsdóttir
Eydís Eyjólfsdóttir
Helga Bára Bragadóttir
Helga Eysteinsdóttir
Hjörleifur Finnsson
Huld Magnúsdóttir
Karen Bragadóttir
Viðbótardiplóma í smáríkjafræði (1)
Ganna Shvarova

Viðskiptafræðideild (106)
MA-próf í skattarétti og reikningsskilum  (1)
Tina Paic 
MS-próf í fjármálum fyrirtækja (6)
Ari Bergþór Sigurðsson
Kristinn Karel Jóhannsson
Matthías Stephensen
Róbert Benedikt Róbertsson*
Sigríður Ómarsdóttir
Stephanie Nindel
MS-próf í mannauðsstjórnun (25)
Anna María Jóhannesdóttir
Árni Einarsson
Ásta María Harðardóttir
Bára Guðmundsdóttir
Guðrún Þorsteinsdóttir
Harpa Þöll Gísladóttir
Harpa Víðisdóttir
Heiðrún Brynja Birgisdóttir
Hilda Friðfinnsdóttir
Hildur Lind Sævarsdóttir
Jason Már Bergsteinsson
Karyn Kristín Drummond
Kolbrún Ýr Ólafsdóttir
Konráð Garðar Guðlaugsson
Magnús Lárusson
Margrét Dögg Sigurðardóttir
María Helga Gunnarsdóttir
Sigríður Pétursdóttir
Sigrún Edda Eðvarðsdóttir
Sigurborg Jónsdóttir
Steinunn Erla Thorlacius
Svava Björnsdóttir
Thelma Lind Steingrímsdóttir
Unnur Helgadóttir
Þóra María Guðjónsdóttir
MS-próf í markaðsfræði og alþjóðaviðskiptum (6)
Alesya Alexandersdóttir
Hrafnhildur Árnadóttir
Iryna Charnykh
Kári Einarsson
Paulina Bednarek
Sólveig Edda Bjarnadóttir
MS-próf í stjórnun og stefnumótun (13)
Birna Harðardóttir
Daði Lárusson
Denis Cardaklija
Elísabet Ósk Ágústsdóttir
Freyja Gunnlaugsdóttir
Gísli Þór Gíslason
Guðrún Ingvarsdóttir
Ingibjörg Sigrún Stefánsdóttir
Íva Sigrún Björnsdóttir
Júlía Rós Atladóttir
Reynir Jónsson
Sif Cortes
Sigríður Hyldahl Björnsdóttir
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Geirþrúður María Kjartansdóttir
MS-próf í viðskiptafræði (4)
Bryndís Hrafnkelsdóttir
Eydís Ýr Rosenkjær
Guðjón Helgi Egilsson
Sandra Dögg Pálsdóttir
M.Acc.-próf í reikningsskilum og endurskoðun (25)
Anna Ósk Lúðvíksdóttir
Arna Hrund Aðalsteinsdóttir
Daníel Örn Antonsson
Drífa Valdimarsdóttir
Dýrleif Halla Jónsdóttir
Elfa Dís Gunnarsdóttir
Elín Edda Angantýsdóttir
Eyjólfur Bjarni Sigurjónsson
Guðrún Gunnarsdóttir
Guðrún Kristjánsdóttir
Gunnhildur Hlín Snorradóttir
Gunnþór Guðjónsson
Harpa Halldórsdóttir
Hróar Örn Jónasson
Hugrún Arna Vigfúsardóttir
Karl Óttar Einarsson
Lilja Dröfn Gylfadóttir
Lilja Gunnarsdóttir
Ólöf Kristjánsdóttir
Rakel Flygenring
Róbert Benedikt Róbertsson*
Soffía Sigurðardóttir
Stefán Ingi Þórisson
Sunna Halla Einarsdóttir
Sveindís Ösp Guðmundsdóttir
MBA-próf (25)
Arna Sigrún Haraldsdóttir
Birgir Örn Friðjónsson
Bryndís Björk Ásmundsdóttir
Egill Þór Sigurðsson
Einar Jón Pálsson
Emil Austmann Kristinsson
Eyþór Friðriksson
Guðríður Friðriksdóttir
Gunnur Líf Gunnarsdóttir
Hafsteinn Bergmann Árnason
Halldóra Þorsteinsdóttir
Heiður Björk Friðbjörnsdóttir
Hólmfríður Halldórsdóttir
Jóhannes Birgir Skúlason
Katrín Margrét Guðjónsdóttir
Lísbet Einarsdóttir
Ómar Valdimarsson
Pétur Bjarni Guðmundsson
Ragnheiður Hulda Friðriksdóttir
Sigrún Ásta Einarsdóttir
Sigurjón Eiðsson
Sigurjón Steinsson
Vilborg Einarsdóttir
Þorsteinn Gísli Hilmarsson
Þórlaug Jónatansdóttir

Heilbrigðisvísindasvið (168)

Hjúkrunarfræðideild (30)
MS-próf í hjúkrunarfræði (4)
Björk Bragadóttir
Hildur Ey Sveinsdóttir
Kristín Inga Grímsdóttir
Kristín Sigurðardóttir
MS-próf í ljósmóðurfræði (2)
Sigrún Ingvarsdóttir
Steinunn Blöndal
Kandídatspróf í ljósmóðurfræði (10)
Anna Guðný Hallgrímsdóttir
Elsa María Þór
Erla Björk Sigurðardóttir
Eva Finnbogadóttir
Helga Valgerður Skúladóttir
Hildur Helgadóttir
Jóhanna Rut Hafsteinsdóttir
Signý Scheving Þórarinsdóttir
Sigríður Berglind Birgisdóttir
Steinunn Rut Guðmundsdóttir
Viðbótar- og starfsréttindanám – sérsvið hjúkrunar (14) 
Svæfingahjúkrun:
Árný Sigríður Daníelsdóttir
Dóra Vigdís Vigfúsdóttir      
Eyrún Björg Þorfinnsdóttir
Guðrún Bjarnadóttir  
Karen Sigurjónsdóttir      
Lára Birna Þorsteinsdóttir      
Ragnheiður B. Guðmundsdóttir      
Rúna Guðmundsdóttir  
Sigríður Bína Olgeirsdóttir  
Sonja Dögg Hákonardóttir
Skurðhjúkrun:
Drífa Steindórsdóttir
Jón Örvar Gestsson  
Thea Rut Jónsdóttir
Rut Sigurjónsdóttir 

Lyfjafræðideild (8)
MS-próf í lyfjafræði (8)
Arna Katrín Hauksdóttir
Ása Guðrún Guðmundsdóttir
Flóra Vuong Nu Dong
Heiðrós Tinna Hannesdóttir
Karen Sigfúsdóttir
Margrét Soffía Runólfsdóttir
Ólafía Kristjánsdóttir
Tinna Arinbjarnardóttir

Læknadeild (92)
Kandídatspróf í læknisfræði (40)

Albert Sigurðsson
Anna Andrea Kjeld
Anna Stefánsdóttir
Atli Steinn Valgarðsson   
Birta Dögg Ingud. Andrésdóttir
Bryndís Dagmar Jónsdóttir
Daði Helgason
Einar Hjörleifsson
Fjóla Dögg Sigurðardóttir
Gísli Gunnar Jónsson
Guðrún Arna Ásgeirsdóttir
Guðrún Mist Gunnarsdóttir
Gunnar Andrésson
Gunnar S. Júlíusson
Gunnhildur Vala Hannesdóttir
Hafdís Sif Svavarsdóttir
Harpa Pálsdóttir
Heiður Mist Dagsdóttir
Helga Valgerður Ísaksdóttir
Helga Þráinsdóttir
Helgi Kristinn Björnsson
Henrik Geir Garcia
Hildur Margrét Ægisdóttir
Hólmfríður Helgadóttir
Hörður Már Kolbeinsson
Indíana Elín Ingólfsdóttir
Inga Hlíf Melvinsdóttir
Jóhann Már Ævarsson
Karen Eva Halldórsdóttir
Kristján Godsk Rögnvaldsson
Kristófer Arnar Magnússon
Kristrún Aradóttir
Margrét Edda Örnólfsdóttir
Oddur Þórir Þórarinsson*
Sindri Stefánsson
Una Jóhannesdóttir
Úlfur Thoroddsen
Valdís Guðrún Þórhallsdóttir
Vilhjálmur Steingrímsson
Þórir Einarsson Long
MS-próf í líf- og læknavísindum (10)
Edda Sigríður Freysteinsdóttir            
Gyða Ósk Bergsdóttir                    
Harpa Káradóttir
Hörður Bjarnason*
Ósk Uzondu Ukachi Anuforo
Sara Björk Stefánsdóttir
Sif Ólafsdóttir
Sigurður Rúnar Guðmundsson
Stefán Þór Hermanowicz                                                
Sunna Björg Skarphéðinsdóttir
MS-próf í heilbrigðisvísindum (2)
Kolbrún Vala Jónsdóttir
Marrit Meintema
MS-próf í lífeindafræði (3)
Hildur Byström Guðjónsdóttir
Kristrún Sigurjónsdóttir
Pétur Ingi Jónsson
MS-próf í talmeinafræði (2)
Guðrún Blöndal
Rakel Guðfinnsdóttir     
MPH-próf í lýðheilsuvísindum (6)
Heiðrún Hlöðversdóttir
Karen Erla Karólínudóttir
Linda Björk Árnadóttir
María Guðnadóttir
Ólöf Sunna Gissurardóttir
Vigdís Jóhannsdóttir
Viðbótardiplóma í geislafræði (6)
Birgitta Gunnarsdóttir
Björk Baldursdóttir
Guðrún Mjöll Stefánsdóttir
Pétur Grétarsson
Tehun Terfasa Dube
Una Margrét Heimisdóttir
Viðbótardiplóma í lýðheilsuvísindum (15)
Bergþóra Einarsdóttir
Fanný B. Miller Jóhannsdóttir
Gígja Grétarsdóttir
Halla Sigrún Arnardóttir
Helga Sigrún Ómarsdóttir
Ingibjörg Alda Guðmundsdóttir
Íris Rut Garðarsdóttir
Jensína Kristín Gísladóttir
Katrín Erla G. Gunnarsdóttir
Kristín Rún Friðriksdóttir
Kristjana Kristinsdóttir
Orka Kristinsdóttir
Ragnheiður Halldórsdóttir
Sigrún B. Valdimarsdóttir
Thelma Dögg Ingadóttir
Viðbótardiplóma í lífeindafræði (8)
Avijaja Tryggvadóttir
Bylgja Brynjarsdóttir
Eva Mjöll Arnardóttir
Helga Sigrún Gunnarsdóttir
Katrín Rún Jóhannsdóttir
Katrín Birna Pétursdóttir
Ragnheiður Guðjónsdóttir
Snædís Vala Kristleifsdóttir

Matvæla- og næringarfræðideild (10)
MS-próf í matvælafræði (4)
Andri Þorleifsson
Dana Rán Jónsdóttir
Hildur Kristinsdóttir
Jóna Sigríður Halldórsdóttir
MS-próf í næringarfræði (6)
Aníta Sif Elídóttir
Bára Hlín Þorsteinsdóttir
Erna Sif Óskarsdóttir
Freydís Guðný Hjálmarsdóttir
Kristín Jónsdóttir
Margrét Skúladóttir

Sálfræðideild (23)
MS-próf í sálfræði (2)
Hjalti Einarsson
Ólöf Tinna Frímannsdóttir      
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Jamie Valleau Mcquilkin                      
Cand. psych. próf í sálfræði (20)
Anna Kristín Cartesegna                           
Auður Friðriksdóttir                                    
Elín Anna Baldursdóttir                          
Ellen Sif Sævarsdóttir                              
Fanný Rut Meldal                                         
Guðlaug Friðgeirsdóttir
Hanna Dorothéa Bizouerne              
Hrafnheiður V. Baldursdóttir              
Inga María Ólafsdóttir                         
Jóhanna Vigfúsdóttir                          
Sigfríð Jóhanna Guðmundsdóttir
Sigrún Þóra Sveinsdóttir                        
Sigrún Þorsteinsdóttir
Sigrún Þórisdóttir                                    
Sigurbjörg Erla Egilsdóttir                         
Sævar Þór Sævarsson                                 
Tanja Dögg Björnsdóttir                      
Theódóra Gunnarsdóttir                    
Tómas Kristjánsson                              
Tómas Páll Þorvaldsson

Tannlæknadeild (5)
Kandídatspróf í tannlæknisfræði (5)
Elísabet Ásta Bjarkadóttir
Hilmir Þór Kjartansson
Lára Hólm Heimisdóttir
Tinna Björg Guðmundsdóttir
Unnur Flemming Jensen

Hugvísindasvið (91)

Deild erlendra tungumála, bókmennta og málvísinda (16)
MA-próf í bókmenntum, menningu og miðlun (2)
Elísabet Stenberg
Ryan Andrew Dennis
MA-próf í ensku (2)
Júlíus Árnason
Katarsyna Dorota Zaorska
MA-próf í enskukennslu (3)
Einar Kristinn Þorsteinsson
Loftur Árni Björgvinsson
Sólrún Helga Guðmundsdóttir
MA-próf í Norðurlandafræðum (2)
Artem Ingmar Benediktsson
Þorbjörg Erla Sigurðardóttir
MA-próf í spænsku (1)
Sigríður Guðmundsdóttir
MA-próf í spænskukennslu (6)
Abdelkrim Ben-Nas
Amanda Garcia Alvarez
Juan Aguilar Gonzalez
María Victoria Ventura Cabral
Nevena Novakovic
Nieves Saras Pons

Guðfræði- og trúarbragðafræðideild (9)
MA-próf í guðfræði (1)
Ásdís Magnúsdóttir
MA-próf í trúarbragðafræði (1)
Anna Katrín Guðmundsdóttir*
Djáknanám – viðbótardiplóma (7)
Áslaug Helga Hálfdánardóttir
Eydís Ösp Eyþórsdóttir*
Guðrún Halldórsdóttir
Guðrún Jónína Ragnarsdóttir
Helga Björk Jónsdóttir
Jónína Auður Sigurðardóttir
Margrét Rut Valdimarsdóttir

Íslensku og menningardeild (47)
MA-próf í almennri bókmenntafræði (7)
Arnhildur Lilý Karlsdóttir
Bryndís Jónsdóttir
Brynja Þorgeirsdóttir
Hjalti Þorleifsson
Nökkvi Jarl Bjarnason
Sólveig Ásta Sigurðardóttir
Þórdís Andrea Rósmundsdóttir
MA-próf í almennum málvísindum (2)
Ása Bryndís Gunnarsdóttir
Gunnar Gunnarsson
MA-próf í hagnýtri ritstjórn og útgáfu (4)
Kristrún Kristinsdóttir
María Ásdís Stefánsdóttir
Rannveig Garðarsdóttir
Sigríður Ásta Árnadóttir
MA-próf í íslenskum bókmenntum (3)
Ingibjörg Sigurðardóttir
Rósa Marta Guðnadóttir
Sigurlín Bjarney Gísladóttir
MA-próf í íslenskum miðaldafræðum (1)
Romina Wulf
MA-próf í máltækni (2)
Alex Graeme Murphy
Stefán Ólafsson
MA-próf í menningarfræði (2)
Birna Rún Sævarsdóttir
Magnea Þuríður Ingvarsdóttir
MA-próf í nytjaþýðingum (1)
Brynhildur Björnsdóttir
MA-próf í norrænu meistaranámi í víkinga og miðaldafræðum (10)
David Thomas Feldman
Hannah Rae Fortune Hethmon
Jacob Andrew Malone
Karyn Marie Chantal J. Dagneau
Lily Florence Lowell Geraty
Oliver Darielo Organista
Paloma Camille Céleste Desoille
Qays Constantine Stetkevych
Sarah Bienko Eriksen
William Joseph Biel
MA-próf í ritlist (6)
Dísa Sigurðardóttir
Inga Mekkin Guðmundsdóttir Beck
Ingibjörg Magnadóttir
Júlía Margrét Einarsdóttir
Jónas Reynir Gunnarsson
Steinunn Lilja Emilsdóttir
MA-próf í þýðingafræði (4)
Aleksandra Maria Cieslinska
Anna Sigurbjörg Sigurðardóttir
Brynjar Björnsson
Kathrin Maria O‘Donoghue
Viðbótardiplóma í nytjaþýðingum (1)
Jens Ruminy
Viðbótardiplóma í ráðstefnutúlkun (1)
Katrín Ösp Gunnarsdóttir
Viðbótardiplóma í þýðingum (3)
Hildur Jóna Gylfadóttir
Ragna Björg Bjarnadóttir
Silja Glömmi

Sagnfræði- og heimspekideild (19)
MA-próf í fornleifafræði (1)
Margrét Björk Magnúsdóttir
MA-próf í hagnýtri menningarmiðlun (7)
Aðalheiður Dögg Finnsdóttir Helland
Anna Guðfinna Stefánsdóttir
Ásdís Ólafsdóttir
Emilía Ásta Örlygsdóttir
Fríða Björk Ólafsdóttir
Halldóra G. Sigurdórsdóttir
Ruth Ásdísardóttir
MA-próf í hagnýtri siðfræði (1)
Ólafur Ólafsson
MA-próf í heimspeki (3)
Kristján Hreinsson
Sævar Ari Finnbogason
Þrándur Þórarinsson
MA-próf í heimspekikennslu (1)
Jakob Ævarsson
MA-próf í heilbrigðis- og lífsiðfræði (1)
Þórgunnur Hjaltadóttir
MA-próf í sagnfræði (2)
Finnur Jónasson
Jens Benedikt Baldursson
MA-próf í sögukennslu (2)
Árni Stefán Guðjónsson
Hilmar Þór Sigurjónsson
Viðbótardiplóma í hagnýtri menningarmiðlun (1)
Patricia Anna Þormar

Menntavísindasvið (147)

Íþrótta-, tómstunda- og þroskaþjálfadeild (13)
M.Ed.-próf í íþrótta- og heilsufræði (5)
Bára Sigurbjörg Ólafsdóttir
Elfar Árni Aðalsteinsson
Ísak Guðmannsson Levy
Ragna Baldvinsdóttir
Salóme Rut Harðardóttir

MS-próf í íþrótta- og heilsufræði (5)
Eliths Freyr Heimisson
Fríða Dröfn Ammendrup
Hulda Sigurjónsdóttir
Inga María Baldursdóttir
Kristjana Ósk Sturludóttir
MA-próf í þroskaþjálfafræði (1)
Ruth Jörgensdóttir Rauterberg
Viðbótardiplóma í heilbrigði og heilsuuppeldi (1)
Katrín Elly Björnsdóttir
Viðbótardiplóma í þroskaþjálfafræði (1)
Sigríður Elín Leifsdóttir

Kennaradeild (97)
MA-próf í náms- og kennslufræði (1)
Ingibjörg Ýr Pálmadóttir
MA-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Hugrún Geirsdóttir
M.Ed.-próf í faggreinakennslu í grunnskóla (20)
Anna Björg Kristjánsdóttir
Anna Rós Lárusdóttir
Anna Jóna Sigurðardóttir
Áslaug Jónsdóttir
Daníella Hólm Gísladóttir
Eiríkur Örn Þorsteinsson
Elínborg Ásdís Árnadóttir
Elva Björk Gísladóttir
Gunnhildur Leifsdóttir
Halla Jónsdóttir
Haraldur Reynisson
Hildur Björk Kristjánsdóttir
Íris Sigurbjörnsdóttir
Júnía Sigmundsdóttir
Kristinn Ingi Austmar Guðnason
Kristjana Ósk Kristjánsd. Howard
María Lovísa Magnúsdóttir
Ragnheiður Guðný Magnúsdóttir
Sólveig Bjarnadóttir
Valdís Arnarsdóttir
M.Ed.-próf í grunnskólakennslu (3)
Jón Karl Jónsson
Karl Sigtryggsson
Ólöf Rut Halldórsdóttir
M.Ed.-próf í kennslu ungra barna í grunnskóla (5)
Dagný Gísladóttir
Guðný Ósk Vilmundardóttir
Guðrún Sigríður Egilsdóttir
Hekla Hrönn Pálsdóttir
Kristín Rannveig Jónsdóttir
M.Ed.-próf í kennslufræði framhaldsskóla (2)
Gunnar Björn Björnsson
Unnur Gísladóttir
M.Ed.-próf í kennslufræði grunnskóla (4)
Eydís Hrönn Tómasdóttir
Hekla Þöll Stefánsdóttir
Hildur Ágústsdóttir
Ragnheiður Reynisdóttir
M.Ed.-próf í leikskólakennarafræði (5)
Anna Rannveig Aradóttir
Heiða Mjöll Brynjarsdóttir
Heiða Björk Guðjónsdóttir
Hildur Björg Einarsdóttir
Inga Þóra Ásdísardóttir
M.Ed.-próf í menntun framhaldsskólakennara (1)
Bryndís Steina Friðgeirsdóttir
M.Ed.-próf í náms- og kennslufræði (15)
Auðbjörg Halla Jóhannsdóttir
Ágúst Tómasson
Ása Erlingsdóttir
Björk Pálmadóttir
Constance Lynne Clark
Flemming Reggelsen Madsen
Flosi Einarsson
Guðný Sigríður Ólafsdóttir
Hulda Sverrisdóttir
Margrét Lára Eðvarðsdóttir
Sigríður Helga Ármannsdóttir
Sigríður Erna Þorgeirsdóttir
Sigrún Eugenio Jónsdóttir
Stella Marteinsdóttir
Vilborg María Ástráðsdóttir
Viðbótardiplóma í kennslufræði (1)
Sigríður Halldóra Pálsdóttir
Viðbótardiplóma í kennslufræði framhaldsskóla (1)
Hörður Bjarnason*
Viðbótardiplóma í kennslufræði háskóla  (6)
Bryndís Eva Birgisdóttir
Eiður Guðmundsson
Geir Sigurðsson
Júlía Guðný Hreinsdóttir
Þórdís Katrín Þorsteinsdóttir
Þórunn Sigurðardóttir
Viðbótardiplóma í leikskólakennarafræði (1)
Katrín Sif Ingvarsdóttir
Viðbótardiplóma í menntun framhaldsskólakennara (25)
Anna Elísabet Sævarsdóttir
Ari Jóhannsson
Ása Margrét Einarsdóttir
Bára Huld Beck Sigfúsdóttir
Egill Viðarsson
Einar Örn Grettisson
Eiríkur Gauti Kristjánsson
Elín Lóa Kristjánsdóttir
Ellen Magnúsdóttir
Halldór Jón Gíslason
Hákon Hákonarson
Heiða Gehringer
Hulda Dagmar Magnúsdóttir
Jóhanna Gylfadóttir
Karen Ásta Kristjánsdóttir*
Kristjana K. Þorgrímsdóttir
María Ben Ólafsdóttir
Nína Rúna Ævarsdóttir Kvaran
Sara Hrund Einarsdóttir
Sigrún Gunnarsdóttir
Tinna Eiríksdóttir*
Unnar Örn Harðarson
Vigdís Sigurðardóttir
Yrsa Þöll Gylfadóttir
Þórður Ólafur Þórðarson
Viðbótardiplóma í náms- og kennslufræði (6)
Grzegorz Georg Chaberka
Gyða Rós Bragadóttir
Jóhanna Ólöf Gestsdóttir
Sigríður Sigurðardóttir
Svandís Þórhallsdóttir*
Svanhvít Friðþjófsdóttir

Uppeldis- og menntunarfræðideild (37)
MA-próf í alþjóðlegu námi í menntunarfræði (1)
Maria Shukurova
MA-próf í áhættuhegðun, forvörnum og lífssýn (1)
Vilborg Hjörný Ívarsdóttir
MA-próf í uppeldis og menntunarfræði (5)
Arngerður Jónsdóttir
Jóhann Gísli Geirdal Gíslason
Kristín Svanhildur Ólafsdóttir
Laufey Petrea Magnúsdóttir
Linda Hrönn Þórisdóttir
M.Ed.-próf í uppeldis- og menntunarfræði (9)
Aase Vivaas
Borghildur Sigurðardóttir
Hrönn Garðarsdóttir
Ingibjörg Anna Arnarsdóttir
Jónína Jónsdóttir
Melissa Auðardóttir
Sigríður Birna Birgisdóttir
Sigurborg Jóna Björnsdóttir
Svandís Þórhallsdóttir*
M.Ed.- próf í sérkennslufræði (3)
Helga Helgadóttir
Helga Sigrún Þórsdóttir
Helgi Gíslason
M.Ed.-próf í stjórnunarfræði menntastofnana (5)
Edda Björg Sigurðardóttir
Herdís Danivalsdóttir
Jóhanna Gísladóttir
Jón Páll Haraldsson
Lilja Kolbrún Steinþórsdóttir
Viðbótardiplóma í sérkennslufræði (4)
Steinunn Birgisdóttir
Erla Baldursdóttir
Jóhanna Guðrún Ólafsdóttir
Þorbjörg Jóhannsdóttir
Viðbótardiplóma í stjórnun menntastofnana (3)
Jón Haukur Hafsteinsson
Kristín Sigfúsdóttir
Þóra Björk Guðmundsdóttir
Viðbótardiplóma í uppeldis- og menntunarfræði (6)
Ester Bergsteinsdóttir
Heiða Björk Sævarsdóttir
Inga Þórðardóttir
Karitas Ósk Ólafsdóttir
Kristín Gunnarsdóttir
Ragnhildur Kristín Einarsdóttir

Verkfræði- og náttúruvísindasvið (33)

Iðnaðarverkfræði-, vélaverkfræði- og tölvunarfræðideild (7)
MS-próf í hugbúnaðarverkfræði (1)
Helgi Örn Gylfason
MS-próf í iðnaðarverkfræði (1)
Guðbjörn Jensson
MS-próf í tölvunarfræði (1)
Matthías Ásgeirsson
MS-próf í vélaverkfræði (4)
Garðar Garðarsson      
Hjalti Steinþórsson      
Oscar Fernando Cideos Nunez          
Stephen Odhiambo Onyango           

Jarðvísindadeild (7)
MS-próf í jarðeðlisfræði (2)
Elías Rafn Heimisson
Gaetan Sakindi
MS-próf í jarðfræði (5)
Helga Lucia Bergsdóttir
Rebecca Ann Lynch
Shakiru Idrissa Kajugus
Vaiva Cypaité
Xavier Musonye

Líf- og umhverfisvísindadeild (5)
MS-próf í ferðamálafræði (1)
Hafþór Óskarsson
MS-próf í líffræði (2)
Ásthildur Erlingsdóttir
Valtýr Sigurðsson
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (2)
David Christopher Ostman
Katrín Svana Eyþórsdóttir

Raunvísindadeild (4)
MS-próf í efnafræði (2)
Avan Anwar Faraj
Gabríel Daði Gunnarsson
MS-próf í lífefnafræði (2)
Kristinn Ragnar Óskarsson
Unnur Magnúsdóttir

Umhverfis- og byggingarverkfræðideild (10)
MS-próf í byggingarverkfræði (7)
Ásbjörn Egilsson
Ástgeir Rúnar Sigmarsson
Bjarki Ómarsson
Grétar Már Pálsson
Jose Wilon Anover
Jónas Páll Viðarsson
Kristján Andrésson
MS-próf í umhverfisverkfræði (3)
Ágúst Elí Ágústsson
Hildur Sigurðardóttir
Robert Pajdak

  • Kl. 14.00 eftir hádegi, alls 1316 kandídatar (1326 próf)

Félagsvísindasvið (310)

Félags- og mannvísindadeild (80)

BA-próf í bókasafns- og upplýsingafræði (2)
Guðlaug Þórdís Sigurðardóttir
Sædís Gyða Þorbjörnsdóttir
BA-próf í félagsfræði (30)
Aðalheiður Eiríksdóttir
Auður Bryndís Hafsteinsdóttir
Berglind Jóhannsdóttir
Dagbjört Blöndal
Egill Þór Jónsson
Einar Sigurvinsson
Ellen Ýr Jónsdóttir
Emilía Gunnarsdóttir
Erna Rakel Baldvinsdóttir
Eyþór Kamban Þrastarson
Geirfríður Sif Magnúsdóttir
Gísli Guðmundsson
Guðmundur Atli Steinþórsson
Halldór Þór Halldórsson          
Halldór Ragnarsson
Helgi Dan Stefánsson
Kristín Ósk Elíasdóttir
Kristín Björk Hilmarsdóttir
Lára Hrönn Hlynsdóttir
Petrína Freyja Sigurðardóttir
Ragnheiður Hera Gísladóttir
Regína Jónsdóttir
Rósa Gunnlaugsdóttir
Saga Ýr Kjartansdóttir
Sólveig Ásta Friðriksdóttir
Svavar Már Ólafsson
Sveinbjörg Jónsdóttir
Ugla Stefanía Jónsdóttir
Unnur Birna Magnúsdóttir
Veronika Kristín Jónasdóttir
BA-próf í mannfræði (27)
Aðalsteinn Haukstein Oddsson
Assa Sólveig Jónsdóttir Hansen          
Árný Arnarsdóttir
Ásthildur Embla Friðgeirsdóttir
Bjarni Jón Sveinbjörnsson
Björn Þór Jóhannsson
Brynja Vífilsdóttir
Brynjar Örn Svavarsson
Dominiqua Belányi
Elín Valsdóttir
Emma Ævarsdóttir
Erla Rut Káradóttir
Guðrún Jóna Stefánsdóttir
Gunnar Örn Magnússon
Harpa Snædís Hauksdóttir
Harpa Dögg Steindórsdóttir
Ingunn Fjóla Brynjólfsdóttir
Kristín Halldóra Halldórsdóttir
Kristín Ósk Sigurjónsdóttir
Kristjana Arnarsdóttir
Margrét Jóhannsdóttir
María Erla Kjartansdóttir
Ólöf Sara Gregory
Salóme Gísladóttir
Steingerður Friðriksdóttir
Vala Björg Valsdóttir
Vera Líndal Guðnadóttir
BA-próf í þjóðfræði (21)
Andreas Örn Aðalsteinsson
Anna Hlíf Árnadóttir    
Anna Ragnarsdóttir Pedersen
Auður Óskarsdóttir
Ársól Þóra Sigurðardóttir
Ásdís Rut Guðmundsdóttir*
Dagný Hulda Valbergsdóttir
Dýrfinna Guðmundsdóttir
Erna Rut Vilhjálmsdóttir
Freydís Jóna Guðjónsdóttir
Guðlaug G. I. Bergsveinsdóttir
Iðunn Jónsdóttir
Inga Rós Georgsdóttir
Íris Arnardóttir
Jan Aksel Harder Klitgaard
Móeiður Anna Sigurðardóttir
Ólöf Magnúsdóttir
Pétur Húni Björnsson
Svanhvít Tryggvadóttir
Theódór Líndal Helgason
Þórunn Lilja Arnórsdóttir

Félagsráðgjafardeild (51)
BA-próf í félagsráðgjöf (51)
Arnar Már Bjarnason
Auður Ósk Hálfdánsdóttir
Ásta María Guðmundsdóttir
Ásta Kristinsdóttir
Einar Andrésson
Elfa María Geirsdóttir
Elín Gestsdóttir
Elísa Óðinsdóttir
Eva Dögg Sigurðardóttir
Eydís Ösp Eyþórsdóttir*
Fanney Svansdóttir
Guðfinna Jakobsdóttir Hjarðar
Guðrún Helga Andrésdóttir
Guðrún Hermannsdóttir
Guðrún Jóhannsdóttir
Gunnrún Theodórsdóttir
Hanna Björk Vigfúsdóttir
Helga Jónína Kristjánsdóttir
Íris Camilla Andrésdóttir
Jenný Ósk Óskarsdóttir
Jónína Rut Matthíasdóttir
Júlía Margrét Ingvarsdóttir
Katrín Reimarsdóttir
Klara Kristjánsdóttir
Laura Carolina Acosta Gomez
Lilja Björk Guðrúnardóttir
Lilja Sif Þórisdóttir
Maja Loncar
Maren Stefánsdóttir
Margrét Einarsdóttir
Martha María Einarsdóttir
Melkorka Hrund Albertsdóttir
Olga Huld Gunnarsdóttir
Rakel Ósk Axelsdóttir
Sandra Ósk Grímsdóttir
Sara Lind Kristinsdóttir
Sigurborg Íris Vilhjálmsdóttir
Sjöfn Ólafsdóttir
Skúli Ragnar Skúlason
Skúli Ingibergur Þórarinsson
Soffía Guðrún Guðmundsdóttir
Sonja Pétursdóttir
Stefán Örn Kárason
Svava Davíðsdóttir
Sævar Jökull Björnsson
Tanja Karen Salmon
Valgerður Ágústsdóttir
Valgerður Rún Haraldsdóttir
Veronika Sól Jónsdóttir
Þóra Ívarsdóttir
Þórveig Traustadóttir

Hagfræðideild 18)
BS-próf í hagfræði (11)
Ásgeir Friðrik Heimisson
Ásta Steinunn Eiríksdóttir
Bergþór Sigurðsson
Jón Guðjónsson*
Ólafur Heiðar Helgason
Saga Guðmundsdóttir
Sindri Hrafn Heimisson
Sæmundur Árni Hermannsson
Tryggvi Ingólfsson
Unnur María Jónsdóttir
Þorkell Hólm Eyjólfsson
BA-próf í hagfræði (7)
Arnar Jónsson
Arnar Pétursson
Hjalti Óskarsson
Lára Guðmundsdóttir
Ragnhildur Sigurðardóttir
Sigurlaug Tara Elíasdóttir
Vigdís Hauksdóttir

Lagadeild (67)
BA-próf í lögfræði (67)
Andri Valgeirsson
Anna Guðbjörg Hólm Bjarnadóttir
Anna Rós Erlingsdóttir
Anton Emil Ingimarsson
Auðný Vilhjálmsdóttir
Áslaug Björk Ingólfsdóttir
Áslaug Arna Sigurbjörnsdóttir
Berglind Glóð Garðarsdóttir
Birna Ósk Bjarnadóttir
Birna Guðmundsdóttir
Bryndís Ýr Pálsdóttir
Einar Bjarni Einarsson
Elías Karl Guðmundsson
Elvar Jónsson
Ester Inga Sveinsdóttir
Fannar Vilhjálmsson
Garðar Helgi Biering
Guðbjörg Sandra Guðjónsdóttir
Guðmundur Már Einarsson
Guðrún Jónsdóttir
Herdís Hrönn Níelsdóttir
Hildur Hjörvar
Hlynur Örn Jakobsson
Hrafnhildur Ylfa Magnúsardóttir
Hrafntinna Viktoría Karlsdóttir
Hróar Magnússon
Iðunn Garðarsdóttir
Ingólfur Urban Þórsson
Ingunn Ósk Magnúsdóttir
Ína Bzowska Grétarsdóttir
Íris Cochran Lárusdóttir
Íris Anna Randversdóttir
Jenný Harðardóttir
Jón Steinar Þórarinsson
Jóna Vestfjörð Hannesdóttir
Jórunn Pála Jónasdóttir
Jökull Másson
Katrín Þóra Sigurbjörnsdóttir
Kristmundur Stefán Einarsson
Kristófer Númi Hlynsson
Leifur Valentín Gunnarsson
Lilja Karen Steinþórsdóttir
Margrét Garðarsdóttir
María Sæmundsdóttir
Nadine Guðrún Yaghi
Óli Dagur Valtýsson
Pálmi Þórðarson
Perla Torfadóttir
Ragnheiður Kr. Finnbogadóttir
Rakel Þorsteinsdóttir
Reynir Ingi Reinhardsson
Sigríður Dísa Gunnarsdóttir
Sigríður Skaftadóttir
Sigrún Björk Sigurðardóttir
Sigurður Ágústsson
Sigurður Arnór Hreiðarsson
Sigurður Skúlason*
Snæbjörn Valur Ólafsson
Sólveig Auður Bergmann
Stefán Kristinsson
Stefán Örn Stefánsson
Sunna Lind Höskuldsdóttir
Vilbrandur Ísberg
Þorsteinn Guðmundsson
Þorvarður Arnar Ágústsson
Þóra Stefánsdóttir
Þórdís Helgadóttir

Stjórnmálafræðideild (21)
BA-próf í stjórnmálafræði (21)
Arnar Arnarson
Birta Sigmundsdóttir
Böðvar Aðalsteinsson
Dagur Bollason
Gunnar Hörður Garðarsson
Hrafnkell Jónsson
Ingvar Torfason
Ívar Orri Aronsson
Jóhanna Sigurjónsdóttir
Jón Þór Kristjánsson
Kormákur Örn Axelsson
Kristinn Páll Teitsson
Kristín Erna Arnardóttir
Kristín Sandra Karlsdóttir
Lovísa Oktavía Eyvindsdóttir
Magnhildur B. Guðmundsdóttir
Matthías Ólafsson
Pétur Gunnarsson
Sigurjón Hallgrímsson
Sunna Sasha Larosiliere
Viktoría Kr. Guðbjartsdóttir

Viðskiptafræðideild (73)
BS-próf í viðskiptafræði (73)
Andrea Káradóttir
Andri Geir Hinriksson
Anna Guðrún Gunnlaugsdóttir
Anna Gréta Hafsteinsdóttir
Anna Kristín Kristinsdóttir
Anna Kristína Lobers
Ari Steinn Skarphéðinsson
Arnar Már Hrannarsson
Arnar Vilhjálmsson
Bára Valdís B. Ármannsdóttir
Björn Ingi Friðþjófsson
Björn Sævar Ólafsson
Björn Ingi Pálsson
Brynjar Hafþórsson
Daníel Kristjánsson
Davíð Arnar Sigurðsson
Edda Konráðsdóttir
Einir Tyrfingsson
Elsa Kristjánsdóttir
Erla Hezal Duran
Erling Þór Birgisson
Eyðdís Sunadóttir
Guðmunda Þóra Jónsdóttir
Guðmundur Gísli Hagalín
Guðný Helga Axelsdóttir
Guðrún Jónsdóttir
Guðrún Magnúsdóttir
Gyða Erludóttir Einarsdóttir
Hallveig Jónsdóttir
Helga Margrét Beck
Herdís Einarsdóttir
Hjalti Rögnvaldsson
Hrefna Vilborg Jónsdóttir
Hulda Sesselja Sívertsen
Hörður Freyr Valbjörnsson
Ingibjörg Anna Björnsdóttir
Ingvar Haraldsson
Íris Dögg Jónsdóttir
Jóel Rósinkrans Kristjánsson
Jón Guðjónsson*
Jón Þór Hallgrímsson
Jón Ingi Skarphéðinsson
Jónas Halldór Haralz
Kateryna Hlynsdóttir
Kristbjörn Hilmir Kjartansson
Kristín Pétursdóttir
Kristín Erna Sigurlásdóttir
Kristján Jóhannesson
Laufey Steinsdóttir
Markús Vilhjálmsson
Marta Egilsdóttir
Ólafur Friðrik Ólafsson
Óttar Bjarni Guðmundsson
Priscela Ycot Sigurðsson
Rakel Eva Eiríksdóttir
Sandra Kristín Ólafsdóttir
Sigríður Líney Gunnarsdóttir
Sigríður Jóna Hannesdóttir
Sigríður Edda Steinþórsdóttir
Sigurbjörg Helga Ingadóttir
Simona Vareikaité
Sindri Leó Árnason
Sindri Már Hjartarson
Sólveig María Erlendsdóttir
Steinar Helgason
Steingrímur Eyjólfsson
Stella Sigurðardóttir
Sunna Mist Sigurðardóttir
Sverrir Ósmann Guðjónsson
Úna Jóhannsdóttir
Vigdís Ingibjörg Pálsdóttir
Þorsteinn Finnbogason
Þórey Heiðdal Vilhjálmsdóttir

Heilbrigðisvísindasvið (257)

Hjúkrunarfræðideild (70)
BS-próf í hjúkrunarfræði (70)
Abigail Jean Róbertsdóttir
Aleksandra Pantic
Alma Rún Vignisdóttir
Aníta Aagestad
Anna Björnsdóttir
Anna Kristín B. Jóhannesdóttir
Arndís Bjarnadóttir
Ágústa Kristín Andersen
Álfheiður Snæbjörnsdóttir
Ása Lind Sigurjónsdóttir
Ásta Ýrr Kristjánsdóttir
Björk Guðmundsdóttir
Bríet Magnúsdóttir
Brynhildur Blomsterberg
Edda Karen Haraldsdóttir
Edythe Laquindanum Mangindin
Elísabet Þóra Davíðsdóttir
Eva Dögg Ingimarsdóttir
Eva Þórey Sigurðardóttir
Eva Berglind Tulinius
Fanney Dagmar Helgadóttir
Fríða Dóra Steindórsdóttir
Gerður Ósk Jóhannsdóttir
Guðrún Magnúsdóttir
Halldóra Hanna Halldórsdóttir
Hanna Jóna Ragnarsdóttir
Heiðrún Sigurðardóttir
Helena Rún Pálsdóttir
Helga Jónsdóttir
Henný Þrastardóttir
Hrafnhildur Ása Karlsdóttir
Hulda Birgisdóttir
Jóna Björk Sigurjónsdóttir
Katla Marín Berndsen
Katrín Sjöfn Hauksdóttir
Kristín Lilja Jónsdóttir
Kristín Eva Sveinsdóttir
Kristín Rut Þórðardóttir
Kristrún Brynja Þorsteinsdóttir
Lilja Dögg Bjarnadóttir
Lilja Sigurðardóttir
Linda Rós Thorarensen
Margrét Inga Gísladóttir
Ólína Dröfn Ólafsdóttir
Ósk Kjartansdóttir
Petrea A. Ásbjörnsdóttir
Ragnhildur Ægisdóttir
Rakel Óskarsdóttir
Sandra Bjarnadóttir
Sara Ragnheiður Guðjónsdóttir
Sif Ólafsdóttir
Sigríður Sæland Óladóttir
Sjöfn Dagmar Guðjónsdóttir
Soffía Scheving Thorsteinsson
Sonja Marý Halldórsdóttir
Sonja Björk Helgadóttir
Sóldís Helga Sigurgeirsdóttir
Sóley Sigmarsdóttir
Sólrún Inga Halldórsdóttir
Sunnefa Lindudóttir Þórisdóttir
Sylvía Rán Andradóttir
Særún Andrésdóttir
Tanja Jóhannsdóttir
Tanja G. Schiöth Jóhannsdóttir
Thuy Thi Pham
Tinna Bjarnadóttir
Tinna Lind Hallsdóttir
Tinna Ottósdóttir
Unnur Kjartansdóttir
Úlla Björnsdóttir

Lyfjafræðideild (27)
BS-próf í lyfjafræði (27)
Andrea Benediktsdóttir
Anita Björk Sigurðardóttir
Auðunn Rúnar Gissurarson
Ásdís Alexandra Lee
Elín Árnadóttir
Elín Rut Erlingsdóttir
Freydís Selma Guðmundsdóttir
Gígja Einarsdóttir
Halla Gunnarsdóttir
Halla Laufey Hauksdóttir
Hákon Atli Halldórsson
Inga Sæbjörg Magnúsdóttir
Ingibjörg Kristjánsdóttir
Íris Erla Gísladóttir
Íris Elva Jónsdóttir
Jökull Vilhjálmsson
Katla Sigurðardóttir
Margrét Guðmundsdóttir
Nikolina Popovic
Rebekka Rós Baldvinsdóttir
Sesselja Gróa Pálsdóttir
Sigrún Birna Ö. Rúnarsdóttir
Sigurður Hrannar Sveinsson
Snorri Traustason
Sólveig Guðmunda Guðmundsdóttir
Steinunn Selma Jónsdóttir
Þóra Björg Ingvadóttir

Læknadeild (75)
BS-próf í geislafræði (5)
Guðlaug Anna Jónsdóttir
Jóhanna Sigurðardóttir
Karin Elisabeth Paalsson
Linda Björk Bjarnadóttir
Sonja Rut Rögnvaldsdóttir
BS-próf í lífeindafræði (11)
Bjarnveig Ólafsdóttir
Brynja Hlíf Þorsteinsdóttir
Fannar Theódórs
Hallur Reynisson
Harpa Mjöll Gunnarsdóttir
Hildigunnur Sveinsdóttir
Klara Hansdóttir
Sara Björk Southon
Silja Ýr S. Leifsdóttir
Sóldís Sveinsdóttir
Vala Jónsdóttir
BS-próf í læknisfræði (40)
Alma Rut Óskarsdóttir
Arna Björt Bragadóttir
Ása Unnur B. Þorvaldsdóttir
Ásta Ísfold Jónasardóttir
Bríet Einarsdóttir
Daníel Alexandersson
Davíð Þór Jónsson
Einar Axel Helgason
Einar Logi Snorrason
Elín Óla Klemenzdóttir
Ellen Dagmar Björnsdóttir
Freyja Sif Þórsdóttir
Guðrún Birna Jakobsdóttir
Hallbera Guðmundsdóttir
Hallfríður Kristinsdóttir
Hannes Halldórsson
Haukur Einarsson
Helga Björk Brynjarsdóttir
Hjalti Ásgeirsson
Hjálmar Gunnlaugur Ingólfsson
Hulda María Jensdóttir
Inga Stefanía Geirsdóttir
Jóhanna Andrésdóttir
Jóhanna Vigdís Ríkharðsdóttir
Kristján Már Gunnarsson  
Kristján Torfi Örnólfsson
Margrét Helga Ívarsdóttir
María Björk Baldursdóttir
Marta Sigrún Jóhannsdóttir
Olga Sigurðardóttir
Signý Lea Gunnlaugsdóttir
Sindri Baldursson
Sindri Ellertsson Csillag
Sæþór Pétur Kjartansson
Tómas Magnason
Valgerður Bjarnadóttir
Viðar Róbertsson
Vilhjálmur Pálmason
Ylfa Rún Sigurðardóttir
Þórður Páll Pálsson
BS-próf í sjúkraþjálfun (19)
Anna Hlín Sverrisdóttir
Ágústa Ýr Sigurðardóttir
Árni Guðmundur Traustason
Bjarni Már Ólafsson
Bríet Bragadóttir
Elvar Leonardsson
Fríða Brá Pálsdóttir
Harpa Söring Ragnarsdóttir
Harpa Sævarsdóttir
Helga Þóra Jónasdóttir
Hjördís Björnsdóttir
Jóhannes Már Þórisson
Katerina Baumruk
Katrín Þóra Björgvinsdóttir
Lárus Jón Björnsson
Margrét Helga Hagbarðsdóttir
Steinunn S. Kristjánsdóttir
Súsanna Karlsdóttir
Þóra Hugosdóttir

Matvæla- og næringarfræðideild (19)
BS-próf í matvælafræði (5)
Hildur Inga Sveinsdóttir
Inga Rósa Ingvadóttir
Ólafur Tryggvi Pálsson
Snorri Karl Birgisson
Sóley Ósk Einarsdóttir
BS-próf í næringarfræði (14)
Aníta Elíasdóttir
Berglind Soffía Blöndal
Elísabet Heiður Jóhannesdóttir
Eva Björg Björgvinsdóttir
Fjóla Lind Sigurlaugardóttir
Guðný Sjöfn Þórðardóttir
Hanna Ragnarsdóttir
Haukur Halldórsson
Heiðdís Anna Lúðvíksdóttir
Hrafnhildur Jónsdóttir
Martin Meyer
Ólafur Albert Sævarsson
Ósk Guðmundsdóttir
Vilborg Kolbrún Vilmundardóttir

Sálfræðideild (61)
BS-próf í sálfræði (61)                                                                                   
Andrea Rún Carlsdóttir                            
Anna Eir Guðfinnudóttir                          
Anna Vala Hansen                                        
Anna H Johannessen                                  
Anna María Ævarsdóttir                      
Arna Rannveig Guðmundsdóttir            
Arna Jónsdóttir                                              
Arndís Eva Finnsdóttir                                
Axel Ottósson
Berglind Guðbrandsdóttir        
Bergþóra Baldursdóttir                        
Birna Ýr Magnúsdóttir                          
Eilif Magnusson Arge
Einar Friðriksson                    
Elín Ástrós Þórarinsdóttir
Elva Bergþóra Brjánsdóttir                        
Eygló Rós Gísladóttir                                
Fanney Ósk Pálsdóttir                                
Fjóla Dís Markúsdóttir                              
Guðmann Rúnar Lúðvíksson                  
Guðný Birna Guðmundsdóttir          
Gyða Dröfn Hjaltadóttir                        
Hafdís Kristínardóttir
Halla Sveinsdóttir                                        
Hannah Rós Sigurðardóttir Tobin          
Hans Haraldsson
Hilda Björk Daníelsdóttir                
Hjálmdís Ólöf Ágústsdóttir                      
Hulda Hjálmarsdóttir                                
Ingi Þór Eyjólfsson                                
Irene Smith
Jóna María Ólafsdóttir                              
Jóna Kristbjörg Stefánsdóttir              
Kristín Eva Rögnvaldsdóttir                  
Kristjana Þórarinsdóttir                      
Kristján Helgi Hjartarson
Lilja Rún Jónsdóttir                                
Malena Írisardóttir Þórisdóttir
Margrét Guðmundsdóttir                    
Margrét Unnarsdóttir                            
Móeiður Pálsdóttir                                
Rakel Jónsdóttir Guðmann
Rakel Sara Höskuldsdóttir                          
Rán Pétursdóttir                                          
Rósa María Stefánsdóttir                        
Rósa Sólveig Steinarsdóttir                      
Sara Ósk Nóadóttir                                      
Selma Ósk Höskuldsdóttir                        
Sesselja Hreggviðsdóttir                          
Sigríður Þóra Einarsdóttir                        
Sigríður Þorbjörnsdóttir
Sigrún Ása Arngrímsdóttir                        
Soffía Ellertsdóttir                                        
Steiney Snorradóttir                                  
Steinunn Eyja Gauksdóttir
Steinþór Kristjánsson                                
Sverrir Rolf Sander                                
Thelma Rún van Erven                              
Valdís Alexía Cagnetti                              
Vigdís Hlíf Pálsdóttir                                    
Þóra Björk Ingólfsdóttir           

Tannlæknadeild (5)
BS-próf í tannsmíði (5)
Andri Ásgrímsson
Eva Guðríður Guðmundsdóttir
Flosrún Vaka Jóhannesdóttir
Rannveig Hildur Guðmundsdóttir
Tinna Ásdís Jónasdóttir

Hugvísindasvið (191)

Deild erlendra tungumála, bókmennta og málvísinda (52)
Tvöfalt BA-próf í frönskum fræðum og almennri bókmenntafræði (1)
Hrund Elíasdóttir
Tvöfalt BA-próf í latínu og grísku (1)
Gísli Garðarsson
BA-próf í dönsku (1)
Hafrún Elma Símonardóttir
BA-próf í ensku (22)
Baldvin B. Ringsted
Berglind Guðmundsdóttir
Daníel Martyn Knipe
Erna Guðmundsdóttir
Greig Michael Stock
Hildur Maria Haarde
Hlín Leifsdóttir
Íris Ósk Valþórsdóttir
James Michael Rayner
Júlíana Garðarsdóttir
Kjartan Birgir Kjartansson
Kristín Jónasdóttir
Margrét Snæfríður Jónsdóttir
Navina Madge Dueck-Stefansson
Rafael Isabelluson
Sóley Arngrímsdóttir
Stella Júlía Ágústsdóttir
Súsanna Björg Vilhjálmsdóttir
Teresa Alma Sigfúsdóttir
Tinna Sif Sindradóttir
Xinyuan Zhang
Zulaia Johnston Da Cruz
BA-próf í frönskum fræðum (7)
Alexandra Dögg Steinþórsdóttir
Auður Sturludóttir
Heiðar Snær Jónasson
Margrét Björnsdóttir
Marit Davíðsdóttir
Ragnheiður Torfadóttir
Rut Berg Guðmundsdóttir
BA-próf í grísku (1)
Þórður Sævar Jónsson
BA-próf í japönsku máli og menningu (1)
Ívar Trong Ðat Ingvason
BA-próf í kínverskum fræðum (1)
Rúna Jóhannsdóttir
BA-próf í norsku (2)
Anna H. Guðmundsdóttir
Kristín Guðmundsdóttir
BA-próf í rússnesku (2)
Eggert Kristjánsson
Þorgerður Guðrún Garðarsdóttir
BA-próf í spænsku (5)
Ásta Kristín Þorsteinsdóttir
Bryndís Þórðardóttir
Guðrún Líf Björnsdóttir
Jacinta Magdalena Mejia Paulino
Kristín Þóra Ólafsdóttir
BA-próf í sænsku (1)
Áslaug Guðbjörnsdóttir
BA-próf í þýsku (5)
Árný Stella Gunnarsdóttir
Árný Lára Sigurðardóttir
Ásdís Rut Guðmundsdóttir*
Hulda Rós Blöndal Snorradóttir
Sölvi Þór Hannesson
Diplómapróf í hagnýtri frönsku fyrir atvinnulífið (1)
Sveinbjörg Sveinbjörnsdóttir
Diplómapróf í hagnýtri spænsku fyrir atvinnulífið (1)
Harpa Dögg Fríðudóttir

Guðfræði og trúarbragðafræðideild (9)
BA-próf í guðfræði (8)
Hilmar Kristinsson
Ingigerður Anna Konráðsdóttir
Karen Hjartardóttir
Sigfús Jónasson
Snævar Jón Andrésson
Sóley Herborg Skúladóttir
Stefanía Guðlaug Steinsdóttir
Þuríður Björg Wiium Árnadóttir
BA-próf í guðfræði - djáknanám (1)
Bergþóra Ragnarsdóttir

Íslensku og menningardeild (104)
Tvöfalt BA-próf í íslensku og þýsku (1)
Anna Lísa Benediktsdóttir
BA-próf í almennri bókmenntafræði (15)
Ásdís Helga Óskarsdóttir
Ásta Sólhildur Þorsteinsdóttir
Einar Kári Jóhannsson
Harpa Rún Kristjánsdóttir
Helga Sveindís Helgadóttir
Hildur Björk Jónsdóttir
Már Másson Maack
Ragnar Jón Hrólfsson
Sandra Jónsdóttir
Steingrímur Hólmgeirsson
Unnur Svana Benediktsdóttir
Védís Huldudóttir
Vilborg Krista Alexandersdóttir
Vilborg Rós Eckard
Þórður Tryggvason
BA-próf í almennum málvísindum (6)
Guðlaug Margrét Björnsdóttir
Hildur Hafsteinsdóttir
Kristján Rúnarsson
Rannveig Björg Þórarinsdóttir
Steinunn Valbjörnsdóttir
Þorbjörg Þorvaldsdóttir
BA-próf í íslensku (14)
Aðalheiður Elfríð Heiðarsdóttir
Atli Freyr Steinþórsson
Ásdís Hafrún Benediktsdóttir
Bergljót Halla Kristjánsdóttir
Birna Sæunn Jónsdóttir
Gísli Hvanndal Ólafsson
Hólmfríður Dagný Friðjónsdóttir
Hulda Vigdísardóttir
Ingibjörg Rúnarsdóttir
Kolbrún Halldórsdóttir
Kristjana Jónsdóttir
Sara Bragadóttir
Telma Geirsdóttir
Valdís Valgeirsdóttir
BA-próf í íslensku sem öðru máli (11)
Agnieszka Barbara Jakubek
Anna Katharina Blocher
Daria Luczków
Eva-Maria Klumpp
Ewa Urszula Waclawek
Héléne Henriette Jóhannsson
Katarzyna Þóra Matysek
Kirsti Villard
Kristi Strik
Mirko Garofalo
Stefan Drabek
BA-próf í kvikmyndafræði (14)
Anton Guðjónsson
Bjarndís Helga Tómasdóttir
Brynja Hjálmsdóttir
Darri Skúlason
Friðrik Már Jensson
Ingi Þór Óskarsson
Kristín Lilja Th. Björnsdóttir
Kristín Ósk Sævarsdóttir
Oddný Þórhallsdóttir
Rúnar Bergmann Gunnlaugsson
Salvör Bergmann
Stefanía Björg Víkingsdóttir
Stefán Hannesson
Þrándur Jensson
BA-próf í listfræði (7)
Bjarni Bragason
Fríða Dís Guðmundsdóttir
Helga Sigurðardóttir
Inga Björk Bjarnadóttir
Júlía Marinósdóttir
Karólína Ósk Þórsdóttir
Margrét Hrefna Sæmundsdóttir
BA-próf í ritlist (1)
Ólöf Anna Jóhannsdóttir
BA-próf í táknmálsfræði (1)
Ester Rós Björnsdóttir
Diplómapróf í hagnýtri íslensku sem öðru máli (34)
Agata Wanda Zajac
Anni Loviisa Savolainen
Attila Balatoni
Bettina Vass
Dan Ryan Orpiada Corcuera
Daria Anna Eismann
Emil Damchov Kostov
Fang Liu
Iveta Siraka
Jami Ashley Kerby
Jaron Davidoff
John Joseph Gallagher
Julie Veronique Gasiglia
Justyna Januszewicz
Kamil Lenski
Kevin Matthew Quigley
Lady Shayne Jumapao
Lisa Maria Oxelman
Lucia Pacini
Mark Chamney Asch
Marta Nowakowska
Milena Mikhina
Monika Kinga Chruslicka
Nicole Sandra I. Abrahamsson
Nikki Kwan Ledesma
Nils Bertil Charlie Hovenaes
Olga Alexandersdóttir
Paola Bianka Cepeda Lalantacon
Raja Sree R. Subramaniam
Simone Heidi Kölbl
Tita Valle Sullano
Trine Haagbo
Van Nam Do
Viktória Gyönki
Yoana M. Fuenmayor Giraldo
Yunlian Wu

Sagnfræði- og heimspekideild (26)
BA-próf í fornleifafræði (5)
Ármann Dan Árnason
Guðrún Þóra Friðriksdóttir
Haraldur Þór Hammer Haraldsson
Hrafnhildur H. Halldórsdóttir
Ingibjörg Vigdís Ottósdóttir
BA-próf í heimspeki (11)
Davíð Már Stefánsson
Elín Inga Bragadóttir
Greppur Torfason
Guðfinnur Sveinsson
Guðrún Svavarsdóttir
Jan Martin Jónasson
Jóhann Páll Jóhannsson
Kolbjörn Ivan Matthíasson
Kristín Karólína Helgadóttir
Máni Bernharðsson
Stefanía Pálsdóttir
BA-próf í sagnfræði (10)
Arnar Sverrisson
Bjarni Grétar Ólafsson
Flosi Þorgeirsson
Ingibjörg Þóra Haraldsdóttir
Ingvar Haraldsson
Kári Einarsson
Lilja Björg Magnúsdóttir
Marvin Valdimarsson
Sindri Viðarsson
Þórhildur Rán Torfadóttir

Menntavísindasvið (239)

Íþrótta-, tómstunda- og þroskaþjálfadeild (95)
BS-próf í íþrótta- og heilsufræði (29)
Aníta Rós Aradóttir
Anna Rún Einarsdóttir
Anna Dís Þórarinsdóttir
Bergvin Gísli Guðnason
Bjarki Stefánsson
Bjarnfríður Magnúsdóttir
Bjarni Rúnar Lárusson
Bjarni Páll Pálsson
Björn Ingi Árnason
Daníel Sigurðsson
Fjölnir Jónsson
Friðbjörn Bragi Hlynsson
Guðrún Sigríður Guðmundsdóttir
Guðrún Jóhanna Þórðardóttir
Helga Guðjónsdóttir
Ingibjörg St. Sæmundsdóttir
Íris Guðmundsdóttir
Jenný Magnúsdóttir
Jóhanna Marín Björnsdóttir
Jón Örn Haraldsson
Ólafur Oddgeir Viðarsson
Pálmi Hafþór Ingólfsson
Sigurjón Ernir Sturluson
Sigurveig Sædís Jóhannesdóttir
Sunna Jónsdóttir
Sævar Baldur Lúðvíksson
Valdimar Magnússon
Þórdís Ása Dungal
Þóroddur Einar Þórðarson
BA-próf í tómstunda- og félagsmálafræði (22)
Anna Björt Sigurðardóttir
Ásgerður Breiðfjörð Ólafsdóttir
Ástrós Pétursdóttir
Ellen Björg Björnsdóttir
Guðný Birna Ólafsdóttir
Gunnar Þorsteinsson
Hanna Rut Heimisdóttir
Hildur Lovísa Rúnarsdóttir
Hrafnhildur Gísladóttir
Hrefna Þórarinsdóttir
Ingibjörg Jónasdóttir
Íris Berg Bryde
Íris Ósk Ingadóttir
Kolbrún Ásta Bjarnadóttir
Kristófer Nökkvi Sigurðsson
Linda Björk Hávarðardóttir
Ragnhildur Jónasdóttir
Sandra Óskarsdóttir
Sigríður Ólafsdóttir
Skarphéðinn Magnússon
Svava Bjarkadóttir
Ævar Aðalsteinsson
BA-próf í þroskaþjálfafræði (31)
Anna Margrét Kjartansdóttir
Anna Sveinsdóttir
Arndís Benediktsdóttir
Björn Ágúst Olsen Sigurðsson
Daniela Beate Maria Gross
Einar Már Ríkarðsson
Embla Rún Hakadóttir
Eyrún Bjarnadóttir
Fanney Þorkelsdóttir
Halldóra Sigrún Sigurðardóttir
Harpa Reynisdóttir
Hrönn Jónasdóttir
Inga Jóna Bragadóttir
Ingveldur Stella Sveinsdóttir
Jóhanna Hreinsdóttir
Jón Haukur Hilmarsson
Karin Milda Varðardóttir
Klara Sif Ásmundsdóttir
Klara Hrönn Þorvarðardóttir
Kristín Ella Guðmundsdóttir
Óli Freyr Axelsson
Ragna Ragnarsdóttir
Rakel Rós A. Snæbjörnsdóttir
Sally Ann Vokes
Sif Maríudóttir
Sigrún Ósk Jóhannesdóttir
Stefanía Smáradóttir
Sylvia Ósk Rodriques
Þóra Björk Bjartmarz
Þórey Stefánsdóttir
Þyrí Huld Guðmundsdóttir
Starfstengt diplómanám fyrir fólk með þroskahömlun (13)
Auður Lára Sigurðardóttir
Axel Helgi Jónsson
Ásmundur Þór Guðmundsson
Ásta Hlöðversdóttir
Birgir Gíslason
Dagmar Högnadóttir
Ína Owen Valsdóttir
Jóhann Theodór Þórðarson
Karen Axelsdóttir
Kristín Hrefna Halldórsdóttir
Michel Thor Masselter
Ragnar Ingi Magnússon
Snæbjörn Áki Friðriksson

Kennaradeild (108)
B.Ed.-próf í faggreinakennslu í grunnskóla (30)
Andrea Rós Óskarsdóttir
Andri Bjartur Jakobsson
Anton Orri Dagsson
Auður Björt Skúladóttir
Bjarki Dan Garðarsson
Elsa Gissurardóttir
Guðrún Ásta Gunnarsdóttir
Hafdís Maria Matsdóttir
Hafrún Ásta Hafsteinsdóttir
Hanna Clara Minshull
Hákon Sæberg Björnsson
Heiðrún Helga Ólafsdóttir
Ingibjörg Rún Sumarliðadóttir
Jóhanna Hildur Hansen
Karen Hrund Heimisdóttir
Kolbrún Sif Halldórsdóttir
Kristbjörg S. Bech Níelsdóttir
Kristín Heiða Jóhannesdóttir
Lilja Ósk Magnúsdóttir
Nanna Kristín Skúladóttir
Rakel Snorradóttir
Rebekka Árnadóttir
Salbjörg Ragna Sævarsdóttir
Sandra Halldórsdóttir
Sigurður Sveinn Þorkelsson
Steinunn Guðmundsdóttir
Stella Eðvaldsdóttir
Tanja Kristín Leifsdóttir
Torfi Guðbrandsson
Þórdís Lilja Þórsdóttir
B.Ed.-próf í grunnskólakennarafræði (5)
Ása Sóley Karlsdóttir
Einar Eysteinsson
Einar Þór Stefánsson
Gréta Dögg Hjálmarsdóttir
Sólrún Ýr Guðbjartsdóttir
B.Ed.-próf í grunnskólakennslu (28)
Adda Valdís Óskarsdóttir
Agnes Ósk Egilsdóttir
Anna María Aradóttir
Árdís Flóra Leifsdóttir
Árný Rún Guðnadóttir
Ásrún Jóhannesdóttir
Bryngeir Valdimarsson
Ellen Alfa Högnadóttir
Erla Jóhannsdóttir
Erna Stefnisdóttir
Fanney Jónsdóttir
Heiða Björk Elísdóttir
Henný Árnadóttir
Hrefna Kristín Ágústsdóttir
Jovana Schally
Jórunn Kristinsdóttir
Margrét Anna Huldudóttir
Ragna Sverrisdóttir
Rósa Lilja Thorarensen
Sara Rós Sigurðardóttir
Sif Sindradóttir
Sigrún Gróa Jónsdóttir
Snædís Bergmann
Snædís Snorradóttir
Sveinn Leó Bogason
Særún Hlín Laufeyjardóttir
Tara Brynjarsdóttir
Valdís Ýr Vigfúsdóttir
B.Ed.-próf í kennslu ungra barna í grunnskóla (12)
Angelia Fjóla Vilhjálmsdóttir
Bergrún Grímsdóttir
Dagmar Mýrdal Harðardóttir
Elín Erlendsdóttir
Gerður Geirsdóttir
Herdís Hermannsdóttir
Hildur Dröfn Guðmundsdóttir
Katrín Ösp Magnúsdóttir
Kristín Björk Hallvarðsdóttir
Nína Ósk Kristinsdóttir
Sæunn Vigdís Sigvaldadóttir
Þórunn Anna Ólafsdóttir
B.Ed.-próf í leikskólakennarafræði (16)
Aldís Bára Gísladóttir
Anna Kristmundsdóttir
Bára Dagný Guðmundsdóttir
Björg Bjarkey Kristjánsdóttir
Guðrún Lena Eyjólfsdóttir
Gunnhildur Elva Árnadóttir
Halldóra M. Gunnarsdóttir
Helen Long
Hulda Lovísa Ámundadóttir
Ingigerður F. Heiðarsdóttir
Kolbrún Kjartansdóttir
Margrét Björg Jónsdóttir
Ragnheiður Vídalín Gísladóttir
Sigríður Anna Guðnadóttir
Steinunn Alva Lárusdóttir
Svava Kristín Þorsteinsdóttir
Grunndiplóma í kennslufræði fyrir iðnmeistara (16)
Ásgeir Vilhelm Bragason
Birgir Örn Guðmundsson
Eva Rún Ingimundardóttir
Garðar Þór Garðarsson
Guðrún Þórhallsdóttir
Hanna Guðrún Magnúsdóttir
Helgi Valur Harðarson
Hrund Guðrún Guðjónsdóttir
Ingólfur Már Grímsson
Jórunn Elva Guðmundsdóttir
Júlía Þrastardóttir
Pála Kristín Buch
Steingrímur B. Gunnarsson
Svandís P. Kristiansen
Þóra Valdís Hilmarsdóttir
Þórhildur Vilhjálmsdóttir
Grunndiplóma í leikskólafræði (1)
Hólmfríður Jónsdóttir

Uppeldis- og menntunarfræðideild (36)
BA-próf í uppeldis og menntunarfræði (36)
Aldís Ploder Ottósdóttir
Alexandra Hödd Harðardóttir
Aníta Ösp Ómarsdóttir
Anna Karen Ágústsdóttir
Berglind Petra Jóhannsdóttir
Birna Velemir
Dagný Sveinsdóttir
Díana Ólafsdóttir
Elísabet Hlíðdal
Eva Hlín Samúelsdóttir
Eyja Eydal Björnsdóttir
Guðlaug Sigríður Gunnarsdóttir
Guðný Ósk Eyjólfsdóttir
Guðný Helga Grímsdóttir
Guðrún Helga Ástríðardóttir
Guðrún Sigurbjörnsdóttir
Gunnur Lilja Júlíusdóttir
Helga Hrönn Óladóttir
Hildur Dís Jónsdóttir Scheving
Hólmfríður Karlsdóttir
Inga Birna Albertsdóttir
Inga Sif Ingimundardóttir
Ísold E. Davíðsdóttir
Jensína Kjerúlf Kristinsdóttir
Lena Gunnlaugsdóttir
Margrét Hanna Magnúsdóttir
Signý Hlín Halldórsdóttir
Sigríður Matthildur Guðjohnsen
Sigrún Sigurbergsdóttir
Sólveig Sigurðardóttir
Sunna Kristín Óladóttir
Sveinbjörg Zophoníasdóttir
Sveinsína Ósk Emilsdóttir
Tinna Ösp Bergmann Jakobsdóttir
Tinna Ósk Óskarsdóttir
Þórey Björk Hjaltadóttir

Verkfræði- og náttúruvísindasvið (329)

Iðnaðarverkfræði-, vélaverkfræði- og tölvunarfræðideild (150)
BS-próf í hugbúnaðarverkfræði (34)
Alexander Arnar Þórisson
Ágúst Heiðar Hannesson
Árni Víðir Jóhannesson
Bjarni Bragi Jónsson *
Edda Björk Konráðsdóttir
Egill Ingólfsson
Einar Helgason
Elsa Mjöll Bergsteinsdóttir
Gísli Laxdal Sturlaugsson
Guðmundur Egill Bergsteinsson
Guðni Þór Björnsson
Guðný Lára Guðmundsdóttir
Gunnar Örn Gunnarsson
Halldór Bjarni Þórhallsson
Hilmar Örn Hergeirsson
Ívan Bjarni Jónsson
Ívar Gautsson
Ívar Örn Pétursson
Jón Benediktsson
Jón Þór Kristjánsson
Kristín Helga Magnúsdóttir
Kristín Fjóla Tómasdóttir
Kristján Gunnarsson
Ómar Þór Ómarsson
Óttar Guðmundsson
Quan Dao Dong
Sigurbjörn Jónsson
Sindri Snær Rúnarsson
Steinunn Friðgeirsdóttir
Sævar Ingi Sigurjónsson
Sölvi Logason
Vilhelm Friðriksson
Þorsteinn Örn Gunnarsson
Þórhildur Magnúsdóttir
BS-próf í iðnaðarverkfræði (22)
Birna Dís Ólafsdóttir
Chalida Jaidee
Davíð Guðbergsson
Erla Þorsteinsdóttir
Hafþór Hákonarson
Hallgerður H. Þorsteinsdóttir
Hildigunnur Ólafsdóttir
Hilmar Arnarson
Hjörtur Hjartarson
Ingvar Bjarki Einarsson
Kristín Óskarsdóttir
Loki Húnfjörð Jósepsson
Lovísa Þorsteinsdóttir
Magnús Már Guðjónsson
Ólöf Helga Gunnarsdóttir
Ragnar Atli Tómasson
Ragnheiður Björk Halldórsdóttir
Rósa Dögg Ægisdóttir
Selma Rut Gestsdóttir
Selma Lind Jónsdóttir
Sylvía Rut Vilhjálmsdóttir
Víðir Þór Rúnarsson
BS-próf í tölvunarfræði (68)
Aðalsteinn Axelsson *
Andri Þórhallsson
Anna Hafþórsdóttir
Arnar Páll Birgisson
Arnar Heimisson
Arnar Jónsson
Berglind Silja Aradóttir
Birkir Pálmason
Björn Sigurðsson
Dagný Lára Guðmundsdóttir
Dagný Ósk Ragnarsdóttir
Daníel Páll Jóhannsson
Davíð Hallgrímsson
Davíð Stefánsson
Dóra María Lárusdóttir
Egill Örn Sigþórsson
Einar Sveinn Guðnason
Eiríkur Ingi Magnússon*
Elías Jónsson
Elvar Viðarsson
Eva Dögg Steingrímsdóttir
Friðrik Karlsson
Gestur Vagn Baldursson
Guðbergur Ingi Ástvaldsson
Guðjón Hlíðkvist Björnsson
Guðrún Erla Ólafsdóttir
Gunnar Sturla Ágústuson
Halldór Eldjárn
Haukur Óskar Þorgeirsson
Helga Sigríður Ívarsdóttir
Helga Lóa Kristjánsdóttir
Helga Svala Sigurðardóttir
Helgi Hafnar Gestsson
Hjörtur Larsen Þórðarson
Hlynur Davíð Hlynsson*
Hrólfur Hjörleifsson
Ívar Örn Ragnarsson*
Jakob Rolfsson
Jóhann Knútur Karlsson
Jóhannes Frímann Halldórsson
Jón Friðrik Jónatansson
Jónatan Karl Sighvatsson
Karl Ásgeir Geirsson
Kári Yngvason
Kolbeinn Wong Gunnarsson
Kristinn Hrafn Þórarinsson*
Kristín Hrönn Halldórsdóttir
Kristján Eldjárn Hjörleifsson
Magnea Rún Vignisdóttir
Magnús Valur Hermannsson
Markús Karl Torfason
Matthías Pétursson
Oddur Vilhjálmsson
Páll Arnar Pálsson
Ragnar Smári Ragnarsson
Rakel Björt Jónsdóttir
Rannveig Hafsteinsdóttir
Sigurður Karlsson
Snær Seljan Þóroddsson
Snævar Máni Hallgrímsson
Svavar Árni Halldórsson
Tómas Karl Kjartansson
Trausti Kouichi Ásgeirsson
Trausti Már Svavarsson
Valgeir Örn Kristjónsson*
Þórarinn Már Kristjánsson
Þórdís Þórsdóttir
Þórhildur Hafsteinsdóttir
BS-próf í véla- og iðnaðarverkfræði (2)
Einar Jökull Einarsson
Emil Þorvaldsson
BS-próf í vélaverkfræði (24)
Aðalheiður Guðjónsdóttir
Aðalsteinn Axelsson*
Aron Daði Bjarnason
Aron Singh Helgason
Aron Ingi Ingvason
Ármann Óli Halldórsson
Áróra Björk Pétursdóttir
Dagur Ingi Ólafsson
Daníel Freyr Hjartarson
Elías Steinn Leifsson
Eyþór Arnarson
Gunnar Ingi Friðriksson
Gunnar Sveinn Rúnarsson
Helen Ósk Haraldsdóttir
Johan Sindri Hansen
Kjartan Guðmundsson
Kristinn Guðjónsson
Kristófer Þór Magnússon
Snorri Sigurðsson
Særún Rafnsdóttir
Tómas Njálsson
Unnar Már Sveinbjarnarson
Þór Stefánsson
Þórir Bjarni Traustason

Jarðvísindadeild (18)
BS-próf í jarðeðlisfræði (7):
Elías Eyþórsson
Fríða Jónsdóttir
Gunnar Atli Eggertsson
Helga Rún Hlöðversdóttir
Hulda Rós Helgadóttir
Kristján Óttar Klausen
Sif Pétursdóttir
BS-próf í jarðfræði (11)
Bryndís Ýr Gísladóttir
Einar Bessi Gestsson
Haukur Björnsson
Jóhann Ingi Jónsson
Jóhann Mar Ólafsson
Kjartan Björgvin Kristjánsson
Margrét Gísladóttir
Regína Ósk Einarsdóttir
Sigrún Tómasdóttir
Sigurdís Björg Jónasdóttir
Unnur Þorsteinsdóttir

Líf- og umhverfisvísindadeild (77)
BS-próf í ferðamálafræði (36)
Aleksandar Alexander Kostic
Andrea Fanný Ríkharðsdóttir
Andri Þór Ástráðsson
Arndís Bragadóttir
Arndís Inga Einarsdóttir
Árni Þór Ármannsson
Bjarki Sigmundsson
Erla Bogadóttir
Eyþór Snorrason
Fjóla Ósk Guðmundsdóttir
Grétar Már Sívertsen
Guðný Skúladóttir
Guðný Vilhjálmsdóttir
Heba Björg Þórhallsdóttir
Helga Kristín Óskarsdóttir
Hermann Guðmundsson
Hermann Valsson
Hildur Valdís Gísladóttir
Hjörtur Ásbjarnarson
Hlín Guðbergsdóttir
Jóhann Leplat Ágústsson
Katla María Ketilsdóttir
Kristinn Alfreð Ferdinandsson
Lára Björg Þórisdóttir
Margrét Ósk Elíasdóttir
Peter Kristoffer Sigfússon
Petra Frímannsdóttir
Petrína Ýr Friðbjörnsdóttir
Rakel Eva Guðmundsdóttir
Sindri Snær Skarphéðinsson
Símon Jóhannesson
Snædís Tara Brynjarsdóttir
Svandís Nanna Pétursdóttir
Vala Hauksdóttir
Zeynep Sidal Snævarr
Þór Guðmundsson
BS-próf í landfræði (8)
Andri Örn Jakobsson
Aron Geir Eggertsson
Díana Berglind Valbergsdóttir
Gunnar Snær Hermannsson
Hulda Rós Bjarnadóttir
Tómas Oddur Eiríksson
Þórarinn Hauksson
Þórhildur Heimisdóttir
BS-próf í lífefna- og sameindalíffræði (14)
Ásdís Olsen Pétursdóttir
Ásgeir Örn Arnþórsson
Björk Smáradóttir
Bríet Dögg Bjarkadóttir
Elín Vigdís Andrésdóttir
Emilía Sif Ásgrímsdóttir
Jónína Sæunn Guðmundsdóttir
Lilja Harðardóttir
Maria Katrín Naumovskaya
Sigurður Trausti Karvelsson
Sigurður Rafn Þorkelsson
Sigurgeir Ólafsson
Svanhvít Sigurjónsdóttir
Sæmundur Bjarni Kristínarson
BS-próf í líffræði (19)
Anna Rún Þorsteinsdóttir
Arney Eva Gunnlaugsdóttir
Drífa Hrund Guðmundsdóttir
Elísabet Alexandra Frick
Guðný Ósk Sigurðardóttir
Gunnhildur Eva G. Gunnarsdóttir
Herdís Ólína Hjörvarsdóttir
Hlynur Árni Þorleifsson
Hulda Margrét Birkisdóttir
Ísak Már Jóhannesson
Katrín Björnsdóttir
Kolbeinn Þrastarson
Kristján Axel Tómasson
Lilja Gunnarsdóttir
Petra Landmark Guðmundsdóttir
Rakel Sigurveig Kristjánsdóttir
Sigurbjörg Eva Egilsdóttir
Snæfríður Pétursdóttir
Þórdís Björt Sigþórsdóttir

Rafmagns- og tölvuverkfræðideild (30)
Í samvinnu við Keili
Mekatróník hátæknifræði (8)
Arinbjörn Þór Kristinsson
Eiríkur Sigurðsson
Guðmundur Þórir Ellertsson
Jóhann Torfi Hafsteinsson
Jónas Pétur Ólason
Sverrir H. Hjálmarsson
Thomas Andrew Edwards
Xabier Þór Tejero Landa
Í samvinnu við Keili
Orku- og umhverfistæknifræði (5)
Daníel H. Eðvarðsson Fjeldsted
Grétar Þór Þorsteinsson
Hafliði Ásgeirsson
Jónas Þór Þórisson
Óli Ragnar Alexandersson
BS-próf í rafmagns- og tölvuverkfræði  (17)
Benedikt Atli Jónsson
Birkir Snær Sigfússon
Bjarki Már Benediktsson
Daníel Grétarsson
Eiríkur Ingi Magnússon*
Elmar Garðarsson
Gísli Bergur Sigurðsson
Guðbjartur Nilsson
Haukur Ísfeld Ragnarsson
Hákon Aðalsteinsson
Helgi Davíðsson
Kristján Bjarki Purkhús
Ólafur Bjarki Bogason
Sigurður Egill Þorvaldsson
Sveinn Pálsson
Valgeir Örn Kristjónsson*
Viljar Rúnarsson

Raunvísindadeild (35)
BS-próf í eðlisfræði (8)
Arnar Már Viðarsson
Bjarni Bragi Jónsson *
Gauti Baldvinsson
Hólmfríður Hannesdóttir
Magnus Fagernes Ivarsen
Margrét Eva Þórðardóttir
Róbert Karl Lárusson
Sigtryggur Hauksson*
BS-próf í efnafræði (11)
Agnes Eva Þórarinsdóttir
Árni Sturluson
Helgi Freyr Jónsson
Ingvar Örn Magnússon
Jóhann Daði Magnússon
Júlía Rós Hafþórsdóttir
Máni Dagsson
Sarah Elizabeth Frigge
Sindri Frostason
Sunna Jökulsdóttir
Valgeir Magnússon
BS-próf í lífefna- og sameindalíffræði (3)
Árni Ásbjarnarson
Barði Benediktsson
Sunna Björnsdóttir
BS-próf í stærðfræði (12)
Áslaug Haraldsdóttir
Bjarni Jens Kristinsson
Friðrik Bragi Dýrfjörð
Hlynur Davíð Hlynsson*
Ívar Örn Ragnarsson*
Jónas Grétar Sigurðsson
Kristinn Hrafn Þórarinsson*
Matthías Páll Gissurarson
Sigtryggur Hauksson*
Tandri Gauksson
Tomas V. Jennings
Þórdís Stella Þorsteins
BS-próf í verkfræðilegri eðlisfræði (1)
Freyr Sverrisson

Umhverfis- og byggingarverkfræðideild (19)
BS-próf í umhverfis- og byggingarverkfræði (19)
Arna Kristjánsdóttir
Bára Guðmundsdóttir
Birgir Pétursson
Bjarni Grétar Jónsson
Bryndís Hallsdóttir
Davíð Baldursson
Guðrún Fjóla Guðmundsdóttir
Hrund Sigfúsdóttir
Hörður Bragi Helgason
Ingibjörg Magnúsdóttir
Ingimar Jóhannsson
Jóhanna Eir Björnsdóttir
Kristján Steinn Magnússon
Margrét Ósk Aronsdóttir
Ragna Björk Bragadóttir
Ragna Helgadóttir
Ragnar Þór Þrastarson
Sverrir Birgisson
Þórunn Brynja Magnúsdóttir                                                     

* Brautskráist með tvö próf.

Netspjall