Brautskráning kandídata laugardaginn 20. júní 2009 | Háskóli Íslands Skip to main content

Brautskráning kandídata laugardaginn 20. júní 2009

Vorbrautskráning kandídata frá Háskóla Íslands fór fram í Laugardalshöll, laugardaginn 20. júní 2009. 

Að þessu sinni voru brautskráðir 1.495 kandídatar. Brautskráningarathöfnin var tvískipt framhaldsnemar voru útskrifaðir fyrir hádegi en grunnnemar eftir hádegi.

  • Kl. 11:00 fyrir hádegi, alls 602 kandídatar:   

Félagsvísindasvið (281)

Félags- og mannvísindadeild (98)
MA-próf í blaða- og fréttamennsku (9)
Alda Guðrún Áskelsdóttir
Ása Baldursdóttir
Ásta Sól Kristjánsdóttir
Dagný Ingadóttir
Díana Dögg Víglundsdóttir
Klara Kristín Arndal
Nína Margrét Jónsdóttir
Ólafur Halldór Ólafsson
Sigrún Erna Geirsdóttir
MLIS-próf í bókasafns- og upplýsingafræði (6)
Anna Guðmundsdóttir
Hrafnlaug Guðlaugsdóttir
Ingibjörg Ingadóttir
Jóhanna Vélaug Gísladóttir
Katrina Downs-Rose
Þorgerður Magnúsdóttir
MA-próf í félagsfræði (1)
Karvel Aðalsteinn Jónsson
MA-próf í fötlunarfræði (2)
Helgi Þór Gunnarsson*
María Elísabet Guðsteinsdóttir
MA-próf í náms- og starfsráðgjöf (2)
Bryndís Jóna Jónsdóttir
Kristjana K Þorgrímsdóttir
MA-próf í uppeldis- og menntunarfræði (2)
Ragný Þóra Guðjohnsen
Rannveig Björk Þorkelsdóttir
MA-próf í þjóðfræði (1)
Óli Gneisti Sóleyjarson
MA-próf í þróunarfræði (1)
Þórður Örn Hjálmarson
Diplómanám í kennslufræði til kennsluréttinda (44)
Anna Valgerður Sigurðardóttir
Anna María Þorkelsdóttir
Arnheiður Guðlaugsdóttir
Auður Inga Ísleifsdóttir
Dagbjört L Kjartansd Bergmann
Elfur Erna Harðardóttir
Elín Ragna Þorsteinsdóttir
Erla Bolladóttir
Guðný Ásta Snorradóttir
Guðrún Rannveig Stefánsdóttir
Helena María Smáradóttir*
Hildur Árnadóttir
Hilmar Guðlaugsson
Hrefna Guðný Tómasdóttir
Jorge Eduardo Montalvo Morales
Jóna Svandís Þorvaldsdóttir
Kjartan Friðrik Ólafsson
Kristbjörg María Guðmundsdóttir
Kristinn Björnsson
Kristín Heiða Jóhannesdóttir
Margrét Guðmundsdóttir
María Ásmundsdóttir Shanko
Marta Goðadóttir
Ólafur Þórisson
Óli Örn Atlason
Ragnheiður Gísladóttir
Rakel Valgeirsdóttir
Rósa Elín Davíðsdóttir
Sigríður Árnadóttir
Sigríður Helga Sverrisdóttir
Sigurbjörg Eyfeld Skúladóttir*
Sigurlaug Björg Baldursdóttir
Simon Cramer Larsen
Stefanía Helga Skúladóttir
Stefán Jónasson
Steinunn Guðmundardóttir
Stella Ólafsdóttir
Thomas Ravnlökke Madsen
Trausti Þorgeirsson*
Þór Jóhannesson
Þóra Hrólfsdóttir
Þóra Bryndís Þórisdóttir
Þórdís Sigurgeirsdóttir
Þórleif Hjartardóttir
Diplómanám í náms- og starfsráðgjöf (20)
Ástríður Margrét Eymundsdóttir
Bryndís Bragadóttir
Elín Ósk Baldursdóttir
Elma Vagnsdóttir
Erla María Gísladóttir
Guðrún Vala Elísdóttir
Ingunn Margrét Ágústsdóttir
Ingunn Hlín Jónasdóttir
Katrín Anna Eyvindardóttir
Kolbrún Hjálmtýsdóttir
Kolbrún Skagfj Sigurðardóttir
Kristín Helgadóttir
Kristján Kristjánsson
Rut Friðriksdóttir
Sesselja Pétursdóttir
Sigríður Sigurðardóttir
Sigrún Anna Ólafsdóttir
Sigrún Ríkharðsdóttir
Svanhildur Díana Hrólfsdóttir
Svava Rós Sveinsdóttir
Diplómanám í bókasafns- og upplýsingafræði, upplýsinga- og skjalastjórn hjá skipulagsheildum (1)
Árný Sveina Þórólfsdóttir
Diplómanám í félagsfræði, afbrotafræði (1)
Helgi Þór Gunnarsson*
Diplómanám í félagsfræði, atvinnulífsfræði (1)
Katrín H Baldursdóttir
Diplómanám í fötlunarfræði (2)
Elísabet Gísladóttir
Elísabet Sigríður Stephensen
Diplómanám í uppeldis- og menntunarfræði, fræðslustarfi og stjórnun (2)
Elín Guðbjörg Bergsdóttir
Sigurbjörg Eyfeld Skúladóttir*
Diplómanám í þróunarfræðum (3)
Hildur Valdís Guðmundsdóttir
Karólína Heiðarsdóttir Jensen
Sigríður Baldursdóttir

Félagsráðgjafardeild (7)
MA-próf í félagsráðgjöf  (4)
Anna Dóra Sigurðardóttir
Kristín Guðmundsdóttir
Sigrún Þórarinsdóttir
Soffía Stefanía Egilsdóttir
MSW-próf í félagsráðgjöf (1)
Helena Unnarsdóttir
Diplómanám í öldrunarþjónustu (1)
Eyrún Jónatansdóttir
Diplómanám í fjölmenningarfélagsráðgjöf (1)
Hilma Hólmfríður Sigurðardóttir

Hagfræðideild (6)
MS-próf í hagfræði (1)
Jakob Hafþór Björnsson
MS-próf í fjármálahagfræði (1)
Ágúst Shi Jin Hallgrímsson
MS-próf í heilsuhagfræði (3)
Bjarnheiður M Ingimundardóttir
Helga Garðarsdóttir
Sigurður Rúnar Sigurjónsson
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Dagný Arnarsdóttir

Lagadeild (55)
MA-próf í lögfræði (53)

Aðalheiður Helgadóttir
Alma Tryggvadóttir
Andri Fannar Bergþórsson
Anna Þórdís Rafnsdóttir
Arnaldur Jón Gunnarsson
Arnar Kormákur Friðriksson
Arndís Anna K Gunnarsdóttir
Arndís Sveinbjörnsdóttir
Arnfríður Gígja Arngrímsdóttir
Arnljótur Ástvaldsson
Ásdís Nordal Snævarr
Benedikt Einarsson
Berglind Helga Jónsdóttir
Birgir Már Björnsson
Björn Ingi Óskarsson
Bragi Þór Thoroddsen
Daði Ólafur Elíasson
Davíð Örn Sveinbjörnsson
Eggert Ólafsson
Einar Björgvin Sigurbergsson
Elísabet Gísladóttir
Erna Kristín Blöndal
Friðrik Ársælsson
Grímur Hergeirsson
Guðbjörg Eva H Baldursdóttir
Guðbjörg Benjamínsdóttir
Hafsteinn Dan Kristjánsson
Halldór Oddsson
Helga Rún Hafliðadóttir
Helga Lára Hauksdóttir
Helga María Pálsdóttir
Hilda Valdimarsdóttir
Hólmgeir Elías Flosason
Jón Karlsson
Jóna Aðalheiður Pálmadóttir
Kári Hólmar Ragnarsson
Laufey Helga Guðmundsdóttir
Margrét Guðlaugsdóttir
Nína Björg Sveinsdóttir
Ólöf Heiða Guðmundsdóttir
Páll Eiríkur Kristinsson
Páll Kristjánsson
Ragna Pálsdóttir
Runólfur Vigfússon
Sara Jasonardóttir
Sigurður Örn Hilmarsson
Steinþór Arnarson
Sölvi Davíðsson
Trausti Ágúst Hermannsson
Valgerður Guðmundsdóttir
Valgerður Sólnes
Vigdís Eva Líndal
Þórir Hrafn Gunnarsson
Kandídatspróf í lögfræði, cand. jur. (1)
Svanhildur Hólm Valsdóttir
LL.M.-próf í International and Environmental Law (1)
Iuliana Kalenikova

Stjórnmálafræðideild (44)
MA-próf alþjóðasamskiptum (9)
Atli Ísleifsson
Atli Már Sigurðsson
Edda Hrönn Hannesdóttir
Hrafnhildur Kvaran  
Jóhanna María Þórdísardóttir
Katrín Guðmundsdóttir
Kristmundur Þór Ólafsson
Margrét Cela
Vilborg Ása Guðjónsdóttir
MA-próf í kynjafræði (1)
Guðný Gústafsdóttir
MPA-próf í opinberri stjórnsýslu (6)
Birna Ósk Hansdóttir
Elísabet Benedikz
Oddur Einarsson
Ólafur Ingi Guðmundsson
Ómar Sveinsson
Þorsteinn Sæberg Sigurðsson
Diplómanám í alþjóðasamskiptum (4)
Aðalbjörg Rós Óskarsdóttir
Björn Teitsson
Elísabet Ingunn Einarsdóttir
Guðný Ragnarsdóttir
Diplómanám í hagnýtri jafnréttisfræði (7)
Dagný Skúladóttir
Halldóra Traustadóttir
Rakel McMahon
Sigríður Örvarsdóttir
Sigurrós Alice Svöfudóttir
Sigurveig Sigurðardóttir
Vilborg Ólafsdóttir
Diplómanám í opinberri stjórnsýslu (17)
Anna Margrét Eggertsdóttir
Dóra Magnúsdóttir
Ella Kristín Karlsdóttir
Halla María Halldórsdóttir
Jóhanna Lilja Arnardóttir
Jónína Sigríður Birgisdóttir
Kristbjörg Theódórs Jónsdóttir
Margrét E Arnórsdóttir
Martha Lilja Marthensd Olsen
Nanna Þóra Áskelsdóttir
Rósa Hrönn Ögmundsdóttir
Sesselja Bjarnadóttir
Sjöfn Marta Hjörvar
Stefán Helgi Valsson
Svavar Pálsson
Vilborg Gunnarsdóttir Hansen
Þorvaldur Heiðar Þorsteinsson

Viðskiptafræðideild (71)
MS-próf í fjármálum fyrirtækja (2)

Guðjón Hlynur Guðmundsson
Óskar Örn Árnason
MS-próf í markaðsfræði og alþjóðaviðskiptum (4)
Ágústa Rós Árnadóttir
Elfa Björk Erlingsdóttir
Katrín María Lehmann
Lovísa Rut Ólafsdóttir
MS-próf í stjórnun og stefnumótun (6)
Anna Guðrún Tómasdóttir
Anna Kristín Tumadóttir
Brynhildur S Björnsdóttir
Kristinn Jón Bjarnason
Margrét Lára Friðriksdóttir
Una Sveinsdóttir
MS-próf í mannauðsstjórnun (9)
Aðalbjörg Lúthersdóttir
Barbara Kristín Kristjánsdóttir
Bjarndís Marín Hannesdóttir
Hulda Guðmunda Óskarsdóttir
Ragnheiður Dögg Agnarsdóttir
Sigurbjörg Rún Jónsdóttir
Snorri Jónsson
Soffía Erla Einarsdóttir
Vilborg Hannesdóttir
M.Acc.-próf í reikningshaldi og endurskoðun (2)
Halldór Óli Úlriksson
Kjartan Arngrímsson
MBA-próf (48)
Anna María Jónsdóttir
Auður Elva Jónsdóttir
Árni Reynir Alfredsson
Ása Eyjólfsdóttir
Ásgeir Eiríksson
Birkir Jón Jónsson
Björg Dan Róbertsdóttir
Brynjólfur Jóhannsson
Edda Kristrún Andrésdóttir
Einar Hannesson
Einar Kolbeinsson
Elín Hlíf Helgadóttir
Freyr Einarsson
Guðmundur Guðjón Sigvaldason
Guðmundur Pálmason
Guðríður Birna Ragnarsdóttir
Guðrún María Ólafsdóttir
Halldór Grétar Gestsson
Hekla Hannibalsdóttir
Helga Gunnarsdóttir
Herdís Gunnarsdóttir
Herdís Rós Kjartansdóttir
Herdís Þórisdóttir
Hörður Hauksson
Ida Jensdóttir
Ingibjörg Salóme Steindórsdóttir
Jóhann Baldursson
Jóhann Haukur Björnsson
Jóhannes Helgason
Jón Birgir Gunnarsson
Jón Sigurðsson
Kristinn Arnarson
Kristinn Óskarsson
Magnús Kristjánsson
Magnús Stefánsson
Margrét Arnardóttir
María Kristín Gylfadóttir
Oddur Gunnarsson
Ólafur Elíasson
Páll Kristján Svansson
Rannveig Eir Einarsdóttir
Rebekka Silvía Ragnarsdóttir
Rósa Aðalsteinsdóttir
Sandra Brá Jóhannsdóttir
Sigurjón Kristinsson
Sveinn Magnússon
Valur Þórsson
Þorbjörg Elín Kristinsdóttir

Heilbrigðisvísindasvið (148)

Hjúkrunarfræðideild (58)
MS-próf í hjúkrunarfræði (5)
Elín Jakobína Oddsdóttir
Guðbjörg Pálsdóttir
Gunnar Helgason
Inga Valgerður Kristinsdóttir
Ingibjörg J Friðbertsdóttir
MS-próf í upplýsingatækni á heilbrigðissviði (1)
Kristín Sólveig Kristjánsdóttir
Diplómanám á meistarastigi á sérsviðum hjúkrunar (40)
Agnes Raymondsdóttir
Anna María Ólafsdóttir
Ásta Júlía Björnsdóttir
Birna Sif Atladóttir
Díana Dröfn Heiðarsdóttir
Erla Einarsdóttir
Eva Matthildur Steingrímsdóttir
Guðlaug Guðmundsdóttir
Guðlaug Guðmundsdóttir
Guðrún Svava Guðjónsdóttir
Gunnhildur M Björgvinsdóttir
Gunnhildur Kristinsdóttir
Gyða Þorgeirsdóttir
Hallgerður Bjarnhéðinsdóttir
Heiða Hringsdóttir
Helga Sóley Sch Alfreðsdóttir
Hjördís Ósk Hjartardóttir
Ingibjörg Ósk Guðmundsdóttir
Jóhanna Valgeirsdóttir
Karen Kjartansdóttir
Kolbrún Eva Sigurðardóttir
Kristín Sif Árnadóttir
Kristjana G Halldórsdóttir
Kristrún Þóra Ríkharðsdóttir
Lilja Ásgeirsdóttir
Linda Jónsdóttir
Marie Muller
Marta Kristjana Pétursdóttir
Ólína Kristín Jónsdóttir
Ólöf Petrína Alfreðsdóttir
Ólöf Guðrún Ásbjörnsdóttir
Ragnhildur G Hjartardóttir
Sesselja Jóhannesdóttir
Sigfríður Héðinsdóttir
Sigríður Jóhanna Sigurðardóttir
Sigurbjörg Valsdóttir
Soffía Björg Sigurjónsdóttir
Sólveig Hrönn Gunnarsdóttir
Steinunn Arna Þorsteinsdóttir
Vigdís Friðriksdóttir
Kandídatspróf í ljósmóðurfræði (12)
Arney Þórarinsdóttir
Erla Rún Sigurjónsdóttir
Halldóra Kristín Halldórsdóttir
Hallfríður Kristín Jónsdóttir
Hanna Rut Jónasdóttir
Harpa Ósk Valgeirsdóttir
Hildur Aðalheiður Ármannsdóttir
Hrafnhildur Margrét Bridde
Hrafnhildur Halldórsdóttir
Inga Sigríður Árnadóttir
Sigrún Rósa Vilhjálmsdóttir
Þórunn Pálsdóttir

Lyfjafræðideild (22)
MS-próf í lyfjafræði (21)
Alma Kovac
Atli Sigurjónsson
Dagrún Guðný Sævarsdóttir
Elín Ingibjörg Magnúsdóttir
Elínborg Kristjánsdóttir
Elísabet Jónsdóttir
Eva Kristinsdóttir
Guðríður Steingrímsdóttir
Guðrún Þengilsdóttir
Hanný Ösp Pétursdóttir
Jón Guðmundsson
Jón Pétur Guðmundsson
Kjartan Hákonarson
María Erla Bogadóttir
Ólöf Huld Helgadóttir
Páll Þór Ingvarsson
Perla Dögg Þórðardóttir
Ragnheiður Kr Sigurðardóttir
Sandra Gestsdóttir
Tryggvi Ágúst Ólafsson
Viktor Númason
Kandídatspróf í lyfjafræði (1)
Sigríður Magnea Albertsdóttir

Læknadeild (43)
Embættispróf í læknisfræði (33)
Andri Elfarsson
Anna Björnsdóttir
Anna Kristín Þórhallsdóttir
Arndís Auður Sigmarsdóttir
Auður Sigbergsdóttir
Árni Egill Örnólfsson
Berglind Eik Guðmundsdóttir
Bjarki Örvar Auðbergsson
Björg Jónsdóttir
Brynja Vala Bjarnadóttir
Einar Björgvinsson
Eyþór Jónsson
Friðrik Thor Sigurbjörnsson
Gauti Rafn Vilbergsson
Gunnþórunn Steinarsdóttir
Hanna Björgheim Torp
Jóel Kristinn Jóelsson
Jóhann Mathías Hauksson
Karl Erlingur Oddason
Kristín María Tómasdóttir
María Þorsteinsdóttir
Martin Ingi Sigurðsson
Óli Hilmar Ólason
Ólöf Birna Margrétardóttir
Ragnar Pálsson
Sandra Dís Steinþórsdóttir
Sigríður Birna Elíasdóttir
Sigurður James Þorleifsson
Steinn Steingrímsson
Sylvía Oddný Einarsdóttir
Vaka Ýr Sævarsdóttir
Valentínus Þór Valdimarsson
Þórey Steinarsdóttir
MS-próf í líf- og læknavísindum (2)
Ásgeir Erlendur Ásgeirsson
Lilja Þorsteinsdóttir
MS-próf í upplýsingatækni á heilbrigðissviði (1)
Birna Björg Másdóttir
Diplómanám í lífeindafræði (5)
Eygló Ævarsdóttir
Gyða Hrönn Einarsdóttir
Heiða Sigurðardóttir
Petrína Soffía Eldjárn
Sigríður Selma Magnúsdóttir
Diplómanám í geislafræði (2)
Sara Katrín Stefánsdóttir
Þóra María Jóhannsdóttir

Matvæla- og næringarfræðideild (3)
MS-próf í matvælafræði (3)

Cyprian Ogombe Odoli
Ofred Jonas Mhongole
Una Björk Jóhannsdóttir

Sálfræðideild (16)
MS-próf í sálfræði (1)

Anton Örn Karlsson
Cand. psych.-próf í sálfræði (15)
Aðalbjörg Heiður Björgvinsdóttir
Atli Viðar Bragason
Auður Erla Gunnarsdóttir
Bára Kolbrún Gylfadóttir
Brynja Björk Magnúsdóttir
Helga Hauksdóttir
Hulda Sævarsdóttir
Kormákur Garðarsson
Kristín Elva Viðarsdóttir
Marta Gall Jørgensen
Ólína Guðbjörg Viðarsdóttir
Ragnhildur S Georgsdóttir
Sigrún V Heimisdóttir
Sjöfn Evertsdóttir
Vin Þorsteinsdóttir

Tannlæknadeild (6)
Kandídatspróf í tannlækningum (6)

Ásgeir Gunnar Ásgeirsson
Eva Guðrún Sveinsdóttir
Gunnar Ingi Jóhannsson
Martha Hermannsdóttir
Rögnvaldur Snorri Björnsson
Stefán Pálmason

Hugvísindasvið (34)

Deild erlendra tungumála, bókmennta og málvísinda (2)
MA-próf í ensku (1)

Helena María Smáradóttir*
M.Paed.-próf í ensku (1)
Birna Margrét Arnþórsdóttir

Guðfræði- og trúarbragðafræðideild  (5)
Embættispróf í guðfræði, cand. theol. (4)
Guðlaug Helga Guðlaugsdóttir*
Haraldur Örn Gunnarsson
Haraldur Hreinsson
Þráinn Haraldsson
Viðbótarnám - djáknanám (60e) (1)
Kristjana Einarsdóttir

Íslensku- og menningardeild (15)
MA-próf í almennri bókmenntafræði (2)
Ásta Gísladóttir
Hlín Einarsdóttir
MA-próf í hagnýtri ritstjórn og útgáfu (2)
Katrín Björk Baldvinsdóttir
Sigríður Lára Sigurjónsdóttir
MA-próf í íslenskum bókmenntum (2)
Aðalbjörg Bragadóttir
Gunnvör Sigríður Karlsdóttir
MA-próf í íslenskri málfræði (2)
Heimir Freyr Viðarsson
Kristín Áslaug Þorsteinsdóttir
MA-próf í þýðingafræði (5)
Heimir Steinarsson
Kári Páll Óskarsson
Lára Þórarinsdóttir
Lydía Ósk Óskarsdóttir
Svanhvít Lilja Ingólfsdóttir
M.Paed.-próf í íslensku (2)
Helgi Sæmundur Helgason
Selma Gunnarsdóttir

Sagnfræði- og heimspekideild (12)
MA-próf í fornleifafræði (1)

Guðmundur Stefán Sigurðarson
MA-próf í hagnýtri menningarmiðlun (6)
Ellen Marie Rödskog Fodstad
Guðfinna M Hreiðarsdóttir
Kristín Jónsdóttir
Rakel Sævarsdóttir
Rósa Margrét Húnadóttir
Sif Jóhannesdóttir
MA-próf í heimspeki (1)
Jóhannes Dagsson
MA-próf í miðaldafræði (2)
Helen Frances Leslie
Veronika Egyed
MA-próf í sagnfræði (2)
Helgi Ingimundur Sigurðsson
Hilma Gunnarsdóttir

Menntavísindasvið (77)

Íþrótta-, tómstunda- og þroskaþjálfadeild (8)
MS-próf í íþrótta- og heilsufræði (4)

Guðrún Valgerður Ásgeirsdóttir
Katrín Heiða Jónsdóttir        
Sigurður Örn Gunnarsson        
Steinunn Leifsdóttir           
M.Ed.-próf í tómstunda- og félagsmálafræði (1)
Hrönn Hrafnkelsdóttir          
M.Ed.-próf í þroskaþjálfafræði (2)
Hrefna Höskuldsdóttir
Ragnhildur H Guðbrandsdóttir
Dipl.Ed.-próf í þroskaþjálfafræði (1)
Ragnhildur Jónsdóttir

Kennaradeild (31)
M.Ed.-próf í náms- og kennslufræði (5)
Aldís Yngvadóttir
Auður Árný Stefánsdóttir
Eygló Ragnheiður Sigurðardóttir
Guðbjörg Grímsdóttir           
Sara Regína Valdimarsdóttir
Dipl.Ed.-próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á kennslufræði og skólastarf (1)
Áslaug Reynisdóttir
Viðbótardiplóma til kennsluréttinda á meistarastigi (25)    
Agnes Hansen
Bergsveinn Þórsson
Bergþór Haukdal Jónasson
Birgir Rafn Birgisson
Bogi Ragnarsson
Fríða Gylfadóttir
Guðlaug Hilmarsdóttir
Guðlaug Sigríksdóttir
Guðmundur Ingvar Jónsson       
Harpa Rún Ólafsdóttir          
Helena Herborg Guðmundsdóttir
Hermann Jónsson
Karólína Einarsdóttir          
Kent Lárus Björnsson           
Kristín Edda Búadóttir         
Kristín Pétursdóttir
Lisa Gail Shannen
Ólöf Bjarnadóttir
Ragnheiður Eyjólfsdóttir       
Sigrún Jónatansdóttir
Sigurbjörg Helga Skúladóttir
Unnar Stefán Sigurðsson
Xavier Rodrigues Gallego
Þóra Víkingsdóttir
Þórunn Bylgja Borgþórsdóttir

Uppeldis- og menntunarfræðideild (38)
MA-próf í menntunarfræði (2)
Anna Kristín Gunnarsdóttir     
Guðbjörg Ragnarsdóttir         
M.Ed.-próf í menntunarfræði (5)
Eva Örnólfsdóttir              
Ingibjörg Kr Ferdinandsdóttir
Rósa Guðbjartsdóttir           
Sonja Elín Thompson            
Svanhildur Daníelsdóttir       
M.Ed.-próf í sérkennslufræði (2)
Ásta Kristjana Guðjónsdóttir   
Guðbjörg Þórarinsdóttir
M.Ed.-próf í stjórnunarfræði menntastofnana (3)
Árni Freyr Sigurlaugsson       
Marit Beckmann
Svanhildur María Ólafsdóttir   
M.Ed.-próf í uppeldis- og menntunarfræði (7)
Hildur Blöndal Sveinsdóttir
Hjalti Jón Sveinsson           
Inga D Karlsdóttir
Inga María Ingvarsdóttir
Jóhanna Thorsteinson           
Lilja Björk Ólafsdóttir        
Nína Þóra Rafnsdóttir
Dipl.Ed.-próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á fjölmenningu (1)
María Kristjánsdóttir
Dipl.Ed.-próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á listmenntun, listasögu og verkmenntun (2)
Gunnar Magnús Andrésson
Magnús Valdimar Guðlaugsson    
Dipl.Ed.-próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á sérkennslufræði (12)
Arndís Hilmarsdóttir           
Björg Guðmundsdóttir Hammer    
Erna Rós Bragadóttir           
Guðmundur Björgvin Gylfason    
Guðný Sigríður Gunnarsdóttir   
Guðrún Margrét Einarsdóttir    
Ragnhildur Á Hallgrímsdóttir   
Rakel Móna Bjarnadóttir        
Sjöfn Sigurðardóttir           
Sædís Ósk Harðardóttir         
Torfhildur Sigurðardóttir
Þórdís Hauksdóttir
Dipl.Ed.-próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á stjórnun menntastofnana (4)
Hilmar Björgvinsson            
Hjördís Kristinsdóttir
Jóhanna Guðrún Zoega Jónsdóttir
Sigurður Þ Sigurþórsson

Verkfræði- og náttúruvísindasvið (66)

Iðnaðarverkfræði-, vélaverkfræði og tölvunarfræðideild (50)
MS-próf í hugbúnaðarverkfræði (1)
Trausti Þorgeirsson*
MS-próf í iðnaðarverkfræði (3)
Sigurður Fjalar Sigurðarson
Teitur Helgason
Viktoría Jensdóttir
MS-próf í reikniverkfræði (1)
Stefán Pétursson
MS-próf í tölvunarfræði (1)
Kjartan Akil Jónsson
MS-próf í vélaverkfræði (7)
Gunnar Skúlason Kaldal
Heimir Hjartarson
Lilja Magnúsdóttir
Mulugeta Asaye Adale
Roy Bandoro Swandaru
Stefán Páll Sigurþórsson
Tesha
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræðum (1)
Aðalbjörg Birna Guttormsdóttir
MPM-próf í verkefnastjórnun (36)
Anna Þorsteinsdóttir
Björg Stefanía Sigurgeirsdóttir
Björgvin Harri Bjarnason
Dagrún Ellen Árnadóttir
Dmitrijs Devjatovs
Elsa Sif Guðmundsdóttir
Erna Jóna Sigmundsdóttir
Ester Auður Elíasdóttir
Guðlaug Gísladóttir
Guðmundur Gauti Guðmundsson
Guðríður Helgadóttir
Gunnhildur Á Gunnarsdóttir
Halla Einarsdóttir
Helga Sigrún Kristjánsdóttir
Hólmfríður Berentsdóttir
Hrefna Haraldsdóttir
Hugrún Elfa Hjaltadóttir
Ingunn Guðrún Árnadóttir
Ingunn Þórðardóttir
Jóhann Vignir Gunnarsson
Jón Örn Jónsson
Júlía Pálmadóttir Sighvats
Kjartan Guðmundsson
Kristín Leopoldína Bjarnadóttir
Ólafur Breiðfjörð Finnbogason
Óskar Friðrik Sigmarsson
Sigríður Sigurjónsdóttir
Sigríður Þorsteinsdóttir
Sigurgeir Sigurpálsson
Sigurlaug Ingibjörg Lövdahl
Snæþór Sigurbjörn Halldórsson
Unnur Svavarsdóttir
Vilhelm Sveinn Sigurðsson
Þorsteinn Geirsson
Þorvaldur Örn Arnarson
Þröstur Reynisson

Jarðvísindadeild (3)
MS-próf í jarðfræði (3)

Roberto E Renderos Pacheco
Sigurður G Kristinsson
Sverrir Aðalsteinn Jónsson

Líf- og umhverfisvísindadeild (5)
MS-próf í líffræði (3)

Guðmundur Smári Gunnarsson
Jóna Björk Jónsdóttir
Sæmundur Sveinsson
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræðum (2)
Karen Pálsdóttir
Katrín Halldóra Árnadóttir

Rafmagns- og tölvuverkfræðideild (2)
MS-próf í rafmagns- og tölvuverkfræði (2)

Davíð Már Daníelsson
Óskar Halldórsson*

Raunvísindadeild (3)
MS-próf í eðlisfræði (1)

Kristinn Torfason
MS-próf í efnafræði (2)
Haraldur Garðarsson
Jón Steinar Garðarsson Mýrdal

Umhverfis- og byggingarverkfræðideild (3)
MS-próf í byggingarverkfræði (2)

Ástmar Karl Steinarsson
Steinþór Gíslason
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræðum (1)
Ólafur Ögmundarson

  • Kl. 14:00 eftir hádegi, alls 895 kandídatar:

Félagsvísindasvið (204)

Félags- og mannvísindadeild (63)
BA-próf í bókasafns- og upplýsingafræði (6)

Dóra Guðný Sigurðardóttir
Edda Bryndís Ármannsdóttir
Gíslína Jensdóttir
Helen Hreiðarsdóttir
Sigríður Þóra Árnadóttir
Þóra Ólafsdóttir
BA-próf í félagsfræði (19)
Alma Auðunardóttir
Alma Sif Kristjánsdóttir
Anna Steinunn Gunnarsdóttir
Bergdís Björk Sigurjónsdóttir
Bjarney Kristrún Haraldsdóttir
Elín Marta Ásgeirsdóttir
Fjóla Bjarnadóttir
Guðríður Þorkelsdóttir
Hrafnhildur Eymundsdóttir
Ingibjörg Bergþórsdóttir
Ingunn Oddsdóttir
Jóhanna Friðriksdóttir
Katrín Erla G Gunnarsdóttir
Malla Rós Ólafsdóttir
María Rán Finnsdóttir
Steinunn Rögnvaldsdóttir
Valgerður S Kristjánsdóttir
Vilborg Hjörný Ívarsdóttir
Örn Jónsson
BA-próf í mannfræði (14)
Álfrún Sigurgeirsdóttir
Edda Jónsdóttir
Helga Benediktsdóttir
Helga Finnsdóttir
Hlín Jóhannesdóttir
Hneta Rós Þorbjörnsdóttir
Ingibjörg Jóhannsdóttir
Ingibjörg Kjartansdóttir
Kristín Björk Jónsdóttir
Kristín Sævarsdóttir
Sigurrós Björg Sigvaldadóttir
Unnur Gísladóttir
Þorbjörg Ása Jónsdóttir
Þóra Björnsdóttir
BA-próf í uppeldis- og menntunarfræði (19)
Anna Brynja Valmundsdóttir
Arnar Sigurgeirsson
Ásdís Dagmar Þorsteinsdóttir
Berglind Ósk Guðmundsdóttir
Halla Björk Hallgrímsdóttir
Ingunn Heiða Kjartansdóttir
Ína Björg Árnadóttir
Jovana Lilja Stefánsdóttir
Jóhanna Jóhannesdóttir
Kristín Inga Þrastardóttir
Kristrún Birgisdóttir
Margrét Aðalheiður Markúsdóttir
Róslaug Guðrún Agnarsdóttir
Sandra Sif Guðfinnsdóttir
Sandra Rut Skúladóttir
Sigurbjörg Magnúsdóttir
Sjöfn Kristjánsdóttir
Sólveig Karlsdóttir
Unnur Guðrún Rögnvaldsdóttir
BA-próf í þjóðfræði (4)
Elsa Ósk Alfreðsdóttir
Hildur Þórðardóttir
Ingibjörg Hanna Björnsdóttir
Þórunn Kjartansdóttir
Uppeldis- og félagsstarf: Tómstundafræði, grunndiplóma (1)
Fanney Sigmarsdóttir

Félagsráðgjafardeild (17)
BA-próf í félagsráðgjöf (17)

Ásgeir Birgisson
Gunnar Ingi Guðmundsson
Herdís Þóra Snorradóttir
Hilmar Valur Gunnarsson
Inga Vildís Bjarnadóttir
Ingunn Hjördís Kristjánsdóttir
Lena Hrönn Marteinsdóttir
Margrét Ófeigsdóttir
Ragnheiður Ósk Eggertsdóttir
Rannveig Sigríður Ragnarsdóttir
Sigríður Rafnsdóttir
Sigrún Eva Grétarsdóttir
Sigurlaug Jónsdóttir
Sigurrós Ragnarsdóttir
Thelma Þorbergsdóttir
Þorbjörg Una Þorgilsdóttir
Þóra Ingimundardóttir

Hagfræðideild (16)
BS-próf í hagfræði (13)

Aðalheiður Ósk Guðlaugsdóttir
Anna Guðrún Ragnarsdóttir
Arnar Freyr Einarsson
Elísa Dögg Björnsdóttir
Elísa Hrund Gunnarsdóttir
Guðný Pétursdóttir
Halldór Ragnar Emilsson
Hildur Steinþórsdóttir
Kristinn Helgi Guðjónsson
Sif Jónsdóttir
Sigríður Mogensen
Sóley Ómarsdóttir
Þórunn Freyja Gústafsdóttir
BA-próf í hagfræði (3)
Jósef Sigurðsson
Oddný Jónína Hinriksdóttir
Sigríður Svava O'Brien

Lagadeild (41)
BA-próf í lögfræði (41)

Anna Tómasdóttir
Auður Árný Ólafsdóttir
Bára Jónsdóttir
Bára Sigurjónsdóttir
Björn Pálsson
Brynja Dögg Guðmundsd Briem
Daði Ólafsson
Daníel Reynisson
Diljá Mist Einarsdóttir
Erla Arnardóttir
Erna Sif Jónsdóttir
Fanney Björk Frostadóttir
Friðrik Árni Friðriksson
Garðar Steinn Ólafsson
Gunnlaugur Geirsson
Halldór Ásgeirsson
Hanna Borg Jónsdóttir
Haukur Guðmundsson
Heimir Fannar Hallgrímsson
Heimir Skarphéðinsson
Helga Gréta Kjartansdóttir
Hildur Björnsdóttir*
Hildur Mary Thorarensen
Hjörvar Ólafsson
Ívar Örn Ívarsson
Jens Fjalar Skaptason
Jón Gunnar Ásbjörnsson
Margrét Halld Hallgrímsdóttir
María Jónasdóttir
Pálmar Pétursson
Petra Baumruk
Salvör Þórisdóttir
Sigrún Halla Ásgeirsdóttir
Sigurbjörg Rut Hoffritz
Steinunn Björg Hrólfsdóttir
Steinunn Erla Kolbeinsdóttir
Sverrir Brynjar Berndsen
Sverrir Norland
Teitur Már Sveinsson
Tinna Björk Kristinsdóttir
Víðir Smári Petersen

Stjórnmálafræðideild (24)
BA-próf í stjórnmálafræði (24)

Ásta Lára Jónsdóttir
Bríet Konráðsdóttir
Eiríkur Rafn Rafnsson
Elín Jónsdóttir
Elmar Garðarsson
Gestur Páll Reynisson
Grétar Ali Khan
Guðmundur Friðrik Magnússon
Hannes Valur Bryndísarson
Haraldur Guðmundsson
Heiða Kristín Helgadóttir
Hildur Björnsdóttir*
Hrafnhildur Ýr Erlendsdóttir
Hörður Halldórsson
Jóhanna Sveinsdóttir
Jóhannes Martin L Sörensen
Jón Hartmann Elíasson
Jóna Dögg Þórðardóttir
Karvel Steindór Pálmason
Lilja Þorsteinsdóttir
Olav Veigar Davíðsson
Ólafur Benediktsson
Sigríður Karlsdóttir
Steingrímur Jón Guðjónsson

Viðskiptafræðideild (43)
Kandídatspróf í viðskiptafræði (2)

Kristín Gunnarsdóttir
Steinunn Anna Í Tómasdóttir
BS-próf í viðskiptafræði (41)
Agnar Burgess
Alexander Angelo Tonini
Anna Guðmunda Andrésdóttir
Árni Jón Baldursson
Ásbjörn Guðmundsson
Ásta Sif Theódóra Gísladóttir
Bára Magnúsdóttir
Bjarni Ingvar Jóhannsson
Bjarni Karlsson
Daníel Pálsson
Elísabet Ásmundsdóttir
Freydís Bjarnadóttir
Guðríður Erla Torfadóttir
Heiðar Þór Karlsson
Herdís Guðmundsdóttir
Hildur Jónsdóttir
Hjördís María Ólafsdóttir
Hulda Fríða Björnsdóttir
Ingibjörg Magnúsdóttir
Ingimar Guðmundsson Michelsen
Irina Gousseva
Júlía Hrönn Möller
Klara Viðarsdóttir
Kristinn Loftur Einarsson
Kristján Þór Matthíasson
Magnús Guðmundsson
Margrét Geirsdóttir
Maríus Þór Haraldsson
Ólafur Páll Torfason
Ósk Guðmundsdóttir
Ragna Stefánsdóttir
Rakel Sigrún Valsdóttir
Sigurður Örn Ísleifsson
Sólmundur Hólm Sólmundarson
Steinar Sigurðsson
Sævar Már Björnsson
Viktorija Ólafsson
Vilhjálmur Pétursson
Þór Þráinsson
Þóra Lind Helgadóttir
Þröstur Bergmann

Heilbrigðisvísindasvið (156)

Hjúkrunarfræðideild (60)
BS-próf í hjúkrunarfræði (60)

Anna Margrét Einarsdóttir
Anna Rósa Finnsdóttir
Anna Dagbjört Gunnarsdóttir
Arndís Vilhjálmsdóttir
Áslaug Anna Kristinsdóttir
Berglind Ósk Ásbjörnsdóttir
Berglind Guðmundsdóttir
Berglind Ólöf Sigurvinsdóttir
Björg Kristjánsdóttir
Björg Sigurjónsdóttir
Bryndís Bjarnadóttir
Bryndís Guðmundsdóttir
Dagbjört Elva Sigurðardóttir
Elfa Rún Árnadóttir
Elísabet Heiðarsdóttir
Fanný B Miiller Jóhannsdóttir
Gróa Sturludóttir
Guðrún Þóra Guðjónsdóttir
Hafdís Jóna Stefánsdóttir
Heiða Lind Baldvinsdóttir
Heiða Björk Birkisdóttir
Helena Bragadóttir
Helga Guðmundsdóttir
Helga Guðmundsdóttir Bender
Herdís Rannveig Eiríksdóttir
Hildur Hjartardóttir
Hlín Árnadóttir
Hólmfríður Rósa Jóhannsdóttir
Hugborg Kjartansdóttir
Hulda Hrönn Pétursdóttir
Inga Lára Karlsdóttir
Ingibjörg Rós Kjartansdóttir
Ingibjörg Guðmunda Sveinsdóttir
Jóna Björk Indriðadóttir
Jóna Björg Jónsdóttir
Júlíana Viðarsdóttir
Katrín Hilmarsdóttir
Kristín Bergsdóttir
Kristín Bára Bryndísardóttir
Kristrún Guðmundsdóttir
Kristrún Marvinsdóttir
Lilja Kristín Ólafsdóttir
Lilja Þorgeirsdóttir
Lilja Þórunn Þorgeirsdóttir
Margrét Unnur Sigtryggsdóttir
María Hrönn Björgvinsdóttir
Olena Guðmundsson
Orri Jökulsson
Ragnheiður Erla Eiríksdóttir
Rut Guðnadóttir
Sara Lovísa Halldórsdóttir
Sigríður Einarsdóttir
Sigríður Árna Gísladóttir
Sonja Maggý Magnúsdóttir
Steinunn Ingvarsdóttir
Tinna Dröfn Sæmundsdóttir
Unnur Guðjónsdóttir
Vilborg Gísladóttir
Þórdís Friðsteinsdóttir
Þórey Rósa Einarsdóttir

Lyfjafræðideild (15)
BS-próf í lyfjafræði (15)

Auður Alexandersdóttir
Ása Bryndís Guðmundsdóttir
Ásdís Hjálmsdóttir
Baldur Guðni Helgason
Berglind Árnadóttir
Eva María Þórhallsdóttir
Guðrún Andrea Friðgeirsdóttir
Hildur Þórðardóttir
Ingólfur Magnússon
Ólöf Ásta Jósteinsdóttir
Sigrún Þorsteinsdóttir
Sigurbjörg Sæunn Guðmundsdóttir
Sunna Jóhannsdóttir
Yrsa Örk Þorsteinsdóttir
Þórdís Þorvarðardóttir

Læknadeild (35)
BS-próf í lífeindafræði (10)

Arna Óttarsdóttir
Brynhildur Ósk Pétursdóttir
Guðlaug Þorleifsdóttir
Íris Pétursdóttir
Kristín Mjöll Kristjánsdóttir
Margrét Arnardóttir
Ólöf Sigríður Magnúsdóttir
Pálína Fanney Guðmundsdóttir
Sigrún Bjarnadóttir
Þóra Guðrún Jónsdóttir
BS-próf í geislafræði (5)
Birgitta Rún Birgisdóttir
Hulda María Guðjónsdóttir
Rakel Karlsdóttir
Steinunn Erla Thorlacius
Valdís Klara Guðmundsdóttir
BS-próf í sjúkraþjálfun (20)
Anna Heiða Gunnarsdóttir
Arna Hjartardóttir
Arna Steinarsdóttir
Brynja Hjörleifsdóttir
Erla Björk Jónsdóttir
Eva Sigurjónsdóttir
Fjóla Dröfn Guðmundsdóttir
Gunnlaugur Már Briem
Halldór Hermann Jónsson
Haraldur Björn Sigurðsson
Helga Sjöfn Jóhannesdóttir
Hlöðver Bernharður Jökulsson
Inga Sjöfn Sverrisdóttir
Jens Ingvarsson
Páll Vilhjálmsson
Sólveig Þórarinsdóttir
Stella Davíðsdóttir
Sævar Ómarsson
Valgeir Viðarsson
Vignir Ingi Bjarnason

Sálfræðideild (46)
BS-próf í sálfræði (46)

Andrés Sverrir Ársælsson
Anna Gyða Bergsdóttir
Anna Lilja Pétursdóttir
Anna Sigurðardóttir
Ásta Björk Jökulsdóttir
Berglind Stefánsdóttir
Bergljót Gyða Guðmundsdóttir
Birna Kristrún Halldórsdóttir
Davíð Rúrik Martinsson
Gabríela Bryndís Ernudóttir
Guðbjörg Helga Jóhannsdóttir
Guðlaug Marion Mitchison
Guðrún Sveinsdóttir
Hanna Kristín Hannesdóttir
Helen Laufey Sigurðardóttir
Helga Lára Haarde
Hildur Rut Sigurbjartsdóttir
Hjalti Einarsson
Hlynur Jónsson
Hrönn Smáradóttir
Hugrún Vignisdóttir
Ingvar Orri Björgvinsson
Ívar Símonarson
Jóhanna Dagbjartsdóttir
Katrín Björk Bjarnadóttir
Katrín Kristjánsdóttir
Kolbrún Ingibjörg Jónsdóttir
Kristín Björg Jónsdóttir
Kristín Kristinsdóttir
Kristín Erla Ólafsdóttir
Kristján Sturla Bjarnason
Lára Ólafsdóttir
Linda Huld Loftsdóttir
Ólafía Sigurjónsdóttir
Óskar Marinó Sigurðsson
Óttar Guðbjörn Birgisson
Pálína Ósk Hjaltadóttir
Rut Vilhjálmsdóttir
Sigríður Theódóra Egilsdóttir
Sigríður Herdís Hallsdóttir
Sigrún Lilja Jóhannesdóttir
Sigurður Jónas Eysteinsson
Sigurlaug Lilja Jónasdóttir
Steinunn Þyri Þórarinsdóttir
Unnur Guðnadóttir
Vilborg Einarsdóttir

Hugvísindasvið (110)

Deild erlendra tungumála, bókmennta og málvísinda (38)
BA-próf í dönsku (1)

Hildur Rut Björnsdóttir
BA-próf í ensku (17)
Ásta Andrésdóttir
Einar Andreas Helgason
Einar Steinn Valgarðsson
Elín Heiða Ólafsdóttir
Elísabet Björnsdóttir
Erla María Davíðsdóttir
Eva Dögg Sveinsdóttir
Guðný Guðmundsdóttir
Jón Björgvin Hilmarsson
Maria Shukurova
Marina Druzhinina
Nína Katrín Jóhannsdóttir
Ragnar Tómas Hallgrímsson
Rúnar Örn Sævarsson
Snorri Sigurðsson
Solveig Lilian Wagner
Þórný Sigurjónsdóttir
BA-próf í finnsku (2)
Erla Elíasdóttir
Katarina Jaakkonen Berge
BA-próf í frönsku (8)
Ástríður Þórey Jónsdóttir
Friðrika Tómasdóttir
Gróa Sigurðardóttir
Jónína Soffía Tryggvadóttir
Margrét Sigurðardóttir
Matthildur Filippusdóttir Patay
Nathalie Marie Chantal Tresch
Yannick Víkingur Hafliðason
BA-próf í ítölsku (3)
Ásdís Arthúrsdóttir
Berta Dröfn Ómarsdóttir
Sólveig Lind Ásgeirsdóttir
BA-próf í japönsku (2)
Hafsteinn J Haraldsson
Ingvar Einarsson
BA-próf í latínu (1)
Ólafur Haukur Árnason
BA-próf í spænsku (1)
Sigríður Guðmundsdóttir
BA-próf í sænsku (1)
Ása Jónsdóttir
Diplómanám í hagnýtri ítölsku (1)
Birgitta Guðmundsdóttir
Diplómanám í hagnýtri spænsku (1)
Sigríður Baldursdóttir

Guðfræði- og trúarbragðafræðideild  (7)
BA-próf í guðfræði (6)

Davíð Þór Jónsson
Guðlaug Helga Guðlaugsdóttir*
Gunnar Stígur Reynisson
Haraldur Sigurðsson
Kjartan Pálmason
María Guðrún Gunnlaugsdóttir
BA-próf í guðfræði - djáknanám (1)
Inga Hanna Guðmundsdóttir

Íslensku- og menningardeild (41)
BA-próf í almennri bókmenntafræði (8)

Anna Björk Einarsdóttir
Berglind Ýr Sveinbjörnsdóttir
Elísabet Ósk Ágústsdóttir
Eyrún Lóa Eiríksdóttir
Ingi Elvar Árnason
Margrét Hilmisdóttir
Sara McMahon
Una Björk Kjerúlf
BA-próf í íslensku (10)
Díana Rós A Rivera
Elías Ingi Björgvinsson
Elín Einarsdóttir
Helga Eggertsdóttir
Inga Rósa Ragnarsdóttir
Jóhanna Lilja Eiríksdóttir
Jóna Kristín Heimisdóttir
Kristjana Guðný Helgadóttir
Margrét Samúelsdóttir
Ragnhildur Þórarinsdóttir
BA-próf í íslensku fyrir erl. stúdenta (7)
Beata Czajkowska
Branislav Bédi
Juliana Safipour Shirmohammadi
Margrét Andrelin Axelsson
Mayra Alejandra G Olivares
Pavel Vondricka
Sona Laehdesová
BA-próf í kvikmyndafræði (1)
Gunnar Tómas Kristófersson
BA-próf í listfræði (6)
Elín Þórhallsdóttir
Harpa Flóventsdóttir
Heiða Björk Árnadóttir
Heiðar Kári Rannversson
Margrét Áskelsdóttir
Þórleif Kristín Hauksdóttir
BA-próf í táknmálsfræði (2)
Elísa Guðrún Brynjólfsdóttir
Hafdís María Tryggvadóttir
Diplómanám í hagnýtri íslensku (5)
Anna Lind Traustadóttir
Guðrún Jóna Guðmundsdóttir
Ingibjörn Guðjónsson
Ingigerður Baldursdóttir
Laufey Broddadóttir
Diplómanám í hagnýtri íslensku fyrir erlenda stúdenta (2)
Gabriel Roldan Toro
Laura Inkeri Lukka

Sagnfræði- og heimspekideild (24)
BA-próf í fornleifafræði (5)

Bjarney Inga Sigurðardóttir
Jón Óskar Jónsson
Margrét Björk Magnúsdóttir
Sólrún Inga Traustadóttir
Unnur Magnúsdóttir
BA-próf í heimspeki (8)
Atli Erlendsson
Einar Pétur Heiðarsson
Hallur Þór Halldórsson
Jóhann Helgi Heiðdal
Kjartan Þór Ingvarsson
Kristian Guttesen
Marta Emilía Valgeirsdóttir
Þórhildur Halla Jónsdóttir
BA-próf í sagnfræði (11)
Atli Sigþórsson
Ásgrímur Sigurðsson
Birgir Jónsson
Fjóla Guðjónsdóttir
Gestur Pálsson
Helgi Már Þorsteinsson
Íris Gyða Guðbjargardóttir
Kristófer Eggertsson
Linda Björk Ólafsdóttir
Sölvi Karlsson
Ösp Viðarsdóttir

Menntavísindasvið (303)

Íþrótta-, tómstunda- og þroskaþjálfadeild (102)
B.Ed.-próf í íþróttafræði (3)
Aðalsteinn Sverrisson          
Hörður Gunnar Bjarnarson       
Sigríður Björk Þorláksd Baxter
BS-próf í íþróttafræði (23)
Anna Hlín Jónsdóttir           
Bjarney Gunnarsdóttir          
Eygló Hansdóttir               
Freyr Alexandersson            
Frosti Sigurðsson              
Guðrún Einarsdóttir            
Gunnar Rafn Borgþórsson        
Halldór Jón Sigurðsson         
Heiðrún Jóhanna Heiðarsdóttir  
Hildur Edda Grétarsdóttir      
Hjördís Marta Óskarsdóttir     
Hjördís Ósk Óskarsdóttir
Hrund Jónsdóttir               
Inga Bryndís Ingvarsdóttir     
Jakob Leó Bjarnason            
Jón Eiríksson                  
Katrín Harðardóttir            
Kristín Sigríður Guðmundsdóttir
Lovísa Hreinsdóttir
Ragnar Vignir                  
Sandra Sigurðardóttir        
Sara Lind Þorgerðardóttir      
Vilberg Sverrisson             
BA-próf í tómstunda- og félagsmálafræði (11)
Alda Mjöll Sveinsdóttir        
Arna Björk Árnadóttir          
Auður Helgadóttir              
Dagný Edda Þórisdóttir         
Gísli Rúnar Gylfason       
Guðrún Helgadóttir  
Helga Margrét Guðmundsdóttir   
Inga Birna Pálsdóttir          
Linda Hildur Leifsdóttir       
Lovísa N Hafsteinsdóttir       
Unnur Ósk Unnsteinsdóttir
BA-próf í þroskaþjálfafræði (43)
Agnes Þrastardóttir            
Anna Margrét Gunnarsdóttir
Anna Kristín Gunnlaugsdóttir   
Anna Rut Pálmadóttir           
Anna María Þórðardóttir
Auðbjörg Ósk Guðjónsdóttir     
Axel Ólafur Þórhannesson       
Ása Rún Ingimarsdóttir         
Áslaug Þóra Harðardóttir       
Bára Denny Ívarsdóttir
Berglind Elva Lúðvíksdóttir    
Brynhildur Jónsdóttir          
Brynhildur Elín Kristjánsdóttir
Guðberg Ellert Haraldsson      
Gunnar Leó Þórsteinsson        
Hafdís Björg Bjarnadóttir      
Halldóra Ingvarsdóttir         
Halldóra Kolka B Ísberg       
Heiður Baldursdóttir           
Helga Andrésdóttir
Helga Björk Bjarnadóttir       
Helga Helgadóttir              
Hildur Valgerður Heimisdóttir  
Hlíf Arnbjörnsdóttir           
Hrafnhildur Hilmarsdóttir      
Ingibjörg Hafsteinsdóttir      
Jón Þórður Baldvinsson         
Jónína Guðný Árnadóttir
Kolbrún Ósk Albertsdóttir      
Kristín Snorradóttir           
Margrét Ósk Gunnarsdóttir      
María Þórunn Helgadóttir       
Sif Káradóttir                 
Sigríður B Kjartansdóttir      
Sigþrúður Jóna Harðardóttir    
Soffía Adólfsdóttir            
Sóley Gunnarsdóttir            
Sólveig Jóhannesdóttir
Steinunn K Guðmundsdóttir      
Telma Kjaran                   
Vala Guðmundsdóttir            
Þorbjörg Ásbjörnsdóttir
Þuríður Hearn                  
Diplómanám í tómstunda- og félagsmálafræði (90e) (1)
Jóhanna M Fleckenstein
Starfstengt diplómanám fyrir fólk með þroskahömlun (60e) (21)
Adrian Óskar Sindelka Erwin  
Andri Freyr Hilmarsson
Arna Sveinsdóttir
Arnbjörg Magnea Jónsdóttir
Auðun Gunnarsson
Ása Björk Gísladóttir    
Ásdís Elín Ásgeirsdóttir    
Eyrún Fjóla Friðgeirsdóttir
Freyja Ólafsdóttir
Halldór Steinn Halldórsson
Halldóra Jónsdóttir
Helga Sjöfn Nielsen      
Hildur Sigurðardóttir   
Hlynur Jónsson  
Rut Ottósdóttir  
Sandra Ólafsdóttir           
Sigmundur Helgi Valdemarsson
Sigurður Valur Valsson
Skúli Steinar Pétursson
Stefán Erlendsson
Tinna Rós Hansen        

Kennaradeild (201)
B.Ed.-próf í grunnskólakennarafræði (138)
Aðalbjörg Óskarsdóttir         
Aðalbjörg Sigurðardóttir       
Aðalheiður Halldórsdóttir      
Agnes Jónsdóttir               
Aldís Sveinsdóttir             
Aníta Ómarsdóttir              
Anna Sigrún Ásmundsdóttir      
Anna Elísabet Gestsdóttir      
Anna Ólöf Kristófersdóttir     
Anna Björg Leifsdóttir
Anna Lilja Sigurðardóttir      
Anna Fríða Stefánsdóttir       
Anna Guðný Arndal Tryggvadóttir
Arna Þrándardóttir             
Arndís María Erlingsdóttir     
Arnrún Sveina Kevinsdóttir     
Auður Björk Þórðardóttir       
Álfhildur Leifsdóttir          
Ásdís Elva Kristinsdóttir
Ásgeir Úlfarsson               
Ásgerður Inga Stefánsdóttir    
Ásta Kristín Ástráðsdóttir     
Ásta Björg Björgvinsdóttir     
Bergdís Júlía Jóhannsdóttir    
Berglind Kristinsdóttir        
Berglind Matthíasdóttir        
Berglind Rut Þorsteinsdóttir   
Birgit Ósk Baldursd Bjartmars
Birgitta Elín Hassell          
Bjarnfríður Leósdóttir         
Bjarnveig S Jakobsdóttir       
Björk Pétursdóttir             
Björn Sigurbjörnsson           
Brynhildur Hrund Jónsdóttir    
Davíð Örn Hlöðversson          
Edda Hrund Sigurðardóttir      
Einar Árni Jóhannsson          
Elín Ólöf Eiríksdóttir
Elín Inga Hansen Stígsdóttir
Elín Sigríður Sævarsdóttir     
Elín Viðarsdóttir              
Elísabet Gestsdóttir           
Elísabet Gunnarsdóttir
Elísabet Jónsdóttir            
Elísabet Karlsdóttir           
Elsa María Hallvarðsdóttir     
Elsa Rut Óðinsdóttir           
Erna Guðríður Kjartansdóttir   
Esther Sigurpálsdóttir
Eydís Sól Jónsdóttir           
Eyrún Dögg Ingadóttir          
Fjóla Þorgeirsdóttir           
Frida Elisabeth Jörgensen      
Fríða Stefánsdóttir            
Geirþrúður María Kjartansdóttir
Gerður Björk Harðardóttir      
Guðbjörg S Kristjánsdóttir   
Guðrún Benediktsdóttir         
Guðrún Helga Jónsdóttir        
Guðrún Ingibjörg Ragnarsdóttir
Guðrún Heiða Sigurgeirsdóttir  
Guðrún Unnarsdóttir
Gunnhildur Böðvarsdóttir       
Hafdís Bergsdóttir             
Halldóra Tinna Viðarsdóttir    
Hanna Kristín Þorgrímsdóttir   
Heiða Einarsdóttir             
Helga Björg Barðadóttir        
Helga Björk Jónsdóttir         
Helga Júlía Vilhjálmsdóttir    
Helga Ósk Snædal Þórormsdóttir
Hildur Ösp Garðarsdóttir       
Hildur Helga Kristjánsdóttir   
Hilmar Guðlaugsson             
Hólmfríður B Birgisdóttir      
Hrafnhildur Helgadóttir        
Hulda Sigurjónsdóttir          
Ingunn Huld Sævarsdóttir       
Íris Linda Árnadóttir          
Íris Ástþórsdóttir             
Íris Huld Guðmundsdóttir       
Íris Heiður Jóhannsdóttir
Jóhann Gunnar Einarsson        
Jóhanna Guðnadóttir            
Jóhanna Kristín Hauksdóttir    
Katla Jónsdóttir               
Katrín Leifsdóttir             
Katrín Pálsdóttir              
Kristbjörg Kari Sólmundsdóttir
Kristín Hjartardóttir          
Kristín Jóna Sigurðardóttir
Kristín F Welding                 
Kristrún Gústafsdóttir         
Laufey Ósk Christensen         
Lára R Flosadóttir             
Lilja Björk Heiðarsdóttir      
Linda Björk Hilmarsdóttir      
María Guðbjörg Óladóttir       
María Björk Ólafsdóttir        
María Yngvinsdóttir            
Marta Hlín Magnadóttir  
Ólafía María Gunnarsdóttir       
Ómar Ingi Sverrisson           
Pálína Heiða Gunnarsdóttir     
Samúel Þorsteinsson            
Selma Óskarsdóttir             
Sesselja Vilborg Jónsdóttir    
Sigríður Ásta Björnsdóttir
Sigríður Arndís Þórðardóttir   
Sigríður Th Kristinsdóttir     
Sigrún Brynjólfsdóttir         
Sigrún Theódóra Steinþórsdóttir
Sigurður Grétar Ólafsson       
Sigurþór Hjalti Gústafsson     
Sindri Birgisson               
Sonja Suska                    
Sóldís Björk Traustadóttir     
Sólveig Þórdís Einarsdóttir    
Sólveig Rós Jóhannsdóttir
Steinunn Björt Óttarrsdóttir   
Svala Bryndís Jónsdóttir
Svana Björk Jónsdóttir         
Svandís Jóna Sigurðardóttir    
Svanfríður Guðmundsdóttir      
Sverrir Marinó Jónsson         
Thelma Sigurðardóttir          
Tinna Guðrún Barkardóttir      
Unnur Jónsdóttir
Unnur Sigurðardóttir         
Vala Kristín Ófeigsdóttir     
Valgerður Valsdóttir           
Þóra Gylfadóttir               
Þóra Kristín Hauksdóttir       
Þóra Þórhallsdóttir            
Þórdís Ómarsdóttir             
Þórhildur Sif Pálsdóttir
Þórunn Marsibil Eggertsdóttir  
Þórunn Jónsdóttir              
B.Ed.-próf í leikskólakennarafræði (58)
Alda Ægisdóttir                
Anna Magnúsdóttir              
Ásdís Emilía Gunnlaugsdóttir
Bergdís Heiða Eiríksdóttir     
Berglind Inga Jóhannsdóttir    
Birgitta Jónasdóttir           
Björg Jónatansdóttir           
Bryndís Erla Eggertsdóttir     
Bryndís Gunnarsdóttir          
Dagný Elísdóttir               
Elín Guðrún Pálsdóttir         
Elísa Hörn Ásgeirsdóttir       
Elísa Rún Jónsdóttir           
Ellý Dröfn Kristjánsdóttir     
Eyrún Ósk Egilsdóttir          
Fríða Egilsdóttir              
Gróa Þórdís Þórðardóttir       
Guðrún Guðfinnsdóttir          
Guðrún Lilja Jónsdóttir        
Halldóra Björnsdóttir
Hanna María Ásgrímsdóttir
Hrafnhildur Steinþórsdóttir    
Hrefna Egilsdóttir     
Inga Rut Ingadóttir            
Jóhanna Fjóla Kristjánsdóttir  
Jón Hans Ingason
Jóna Rún Gísladóttir           
Jónína S Valdimarsdóttir        
Kallý Harðardóttir             
Katla Guðlaugsdóttir           
Katla Margrét Hjartardóttir    
Klara Sjöfn Kristjánsdóttir    
Kristín Ingunn Haraldsdóttir   
Kristrún Hafliðadóttir     
Lena Sólborg Valgarðsdóttir    
Lilja Eyþórsdóttir             
Lilja Rut Jóhannsdóttir        
Margrét Bjarnadóttir           
María Björnsdóttir             
Oddbjörg Ragnarsdóttir      
Ólöf Inga Guðbrandsdóttir      
Ragnar Már Róbertsson          
Ragnheiður Þ Kolbeins          
Ragnheiður Magnúsdóttir   
Ragnhildur Gunnlaugsdóttir     
Salbjörg Júlía Þorsteinsdóttir
Sigríður Karlsdóttir
Sigríður K Kristjónsdóttir
Sigríður Sigurðardóttir        
Sigrún Alla Barðadóttir        
Sigrún Þorsteinsdóttir
Steinunn Erla Sigurgeirsdóttir
Tinna Berg Rúnarsdóttir        
Vilborg Jóna Hilmarsdóttir     
Þórdís Birna Eyjólfsdóttir     
Þórdís Bjarney Hauksdóttir     
Þórunn Ragnarsdóttir   
Þórunn Katla Tómasdóttir       
Diplómanám til kennsluréttinda (60e) (5)
Guðmundur Torfason
Guðrún Birna Ólafsdóttir    
Lind Völundardóttir
Margrét Lóa Jónsdóttir        
Sigríður Elsa Vilmundardóttir

Verkfræði- og náttúruvísindasvið (123)

Iðnaðarverkfræði-, vélaverkfræði- og tölvunarfræðideild (27)
BS-próf í hugbúnaðarverkfræði (3)
Einar Sveinsson
Tómas Guðmundsson
Tómas Árni Jónasson
BS-próf í iðnaðarverkfræði (10)
Ari Freyr Hermannsson
Ari Ólafsson
Benedikt Thorarensen
Guðrún Helga Heiðarsdóttir
Gunnar Skúlason
Hjördís Hugrún Sigurðardóttir
Kristín Líf Valtýsdóttir
Sigríður Dís Guðjónsdóttir
Sigríður Alma Gunnsteinsdóttir
Sunna Björg Reynisdóttir
BS-próf í tölvunarfræði (6)
Hörður Kristjánsson
Ísak Sigurðsson
Jón Friðrik Daðason
Logi Guðjónsson
Margrét Björk Þór
Sigurjón Magnússon
BS-próf í véla- og iðnaðarverkfræði (1)
Emilía Huong Xuan Nguyen
BS-próf í vélaverkfræði (7)
Baldur Gunnarsson
Elín Birna Bjarnadóttir
Ívar Guðmundsson
Ragnar Gylfason
Ragnar Lárusson
Rut Guðmundsdóttir
Valgerður Friðriksdóttir

Jarðvísindadeild (5)
BS-próf í jarðeðlisfræði (1)
María Guðmundsdóttir
BS-próf í jarðfræði (4)
Eyrún Aníta Gylfadóttir
Sigurbjörg G Borgþórsdóttir
Sigurlaug María Hreinsdóttir
Snæbjörn Guðmundsson

Líf- og umhverfisvísindadeild (42)
BS-próf í ferðamálafræði (21)

Anna Björg Þórarinsdóttir
Auður Hafþórsdóttir
Ásgerður Einarsdóttir
Birna Friðbjört S Hannesdóttir
Einar Gíslason
Elín Sigríður Óladóttir
Eva Sigurðardóttir
Guðmundur Atli Ásgeirsson
Helga Björk Jósefsdóttir
Helgi Jónasson
Hólmfríður Br Þrúðmarsdóttir
Hulda Guðnadóttir
Iðunn Ýr Ásgeirsdóttir
Ingibjörg H Sveinbjörnsdóttir
Jóhanna Dagbjört Gilsdorf
Jóhanna Björk Kristinsdóttir
Klara Jenný Sigurðardóttir
Sara Magnea Tryggvadóttir
Sigrún Ýr Eyjólfsdóttir
Sólveig Dögg Edvardsdóttir
Tinna Traustadóttir
BS-próf í landfræði (4)
Karl Jóhann Guðnason
Kjartan Davíð Sigurðsson
Ólafur Baldursson
Þórður Már Sigfússon
BS-próf í líffræði (17)
Ásta Eyþórsdóttir
Bjarni Þór Sigurðsson
Carolin Huehnken
Edda Bjarnadóttir
Elínborg Sædís Pálsdóttir
Gunnar Pétur Hauksson
Halla Halldórsdóttir
Hreinn Benónísson
Hörður Bjarnason
Jóhanna Kristbjörg Helgadóttir
Magnús Thorlacius
Ólöf Birna Magnúsdóttir
Sara Sigurlásdóttir
Steinunn Hödd Harðardóttir
Þóra Geirlaug Bjartmarsdóttir
Þóra Gunnsteinsdóttir
Þórdís Emma Stefánsdóttir

Rafmagns- og tölvuverkfræðideild (12)
BS-próf í rafmagns- og tölvuverkfræði (12)
Anna Margrét Björnsdóttir
Aron Þór Hjartarson
Björgvin Jóhannsson
Daði Rúnar Skúlason
Eyþór Rúnar Eiríksson
Finnur Kári Pind Jörgensson
Finnur Smári Torfason
Hildur Einarsdóttir
Hörður Hauksson
Kári Hreinsson
Óskar Halldórsson*
Óskar Hlynur Óskarsson

Raunvísindadeild (27)
BS-próf í eðlisfræði (7)

Anton Heiðar Þórólfsson
Einar Beinteinn Árnason
Einar Búi Magnússon
Guðbjörn Einarsson
Kjartan Marteinsson
Þórður Ingi Guðmundsson
Þórey María Maríusdóttir
BS-próf í efnafræði (5)
Andrea Þórhallsdóttir
Benjamín Ragnar Sveinbjörnsson
Frímann Haukur Ómarsson
Henrik Cornelisson van de Ven
Hulda Soffía Jónasdóttir
BS-próf í lífefnafræði (8)
Björn Þór Aðalsteinsson
Brynjar Örn Ellertsson
Einar Lúthersson
Guðrún Jónsdóttir
Hafdís Helgadóttir
Lára Björgvinsdóttir
Ottó Ingi Þórisson
Róbert Anton Hafþórsson
BS-próf í stærðfræði (7)
Arnaldur Gylfason
Jóhann Þorvaldur Bergþórsson
Kári Sigurðsson
Kristján Einarsson
Stefán Þórarinsson
Vilhjálmur Steingrímsson
Örn Stefánsson

Umhverfis- og byggingarverkfræðideild (10)
BS-próf í umhverfis- og byggingarverkfræði (10)

Ari Hauksson
Arnar Björn Björnsson
Birkir Ingibjartsson
Björgvin Sigmundsson
Björn Ástmarsson
Dórótea Höeg Sigurðardóttir
Guðmundur Marteinn Hannesson
Jónas Guðni Sævarsson
Lilja Oddsdóttir
Óttar Hillers

___________________________________

* Brautskráist með tvö próf.

Netspjall