Brautskráning kandídata laugardaginn 1. febrúar 1997 | Háskóli Íslands Skip to main content

Brautskráning kandídata laugardaginn 1. febrúar 1997

Laugardaginn 1. febrúar 1997 voru eftirtaldir 152 kandídatar brautskráðir frá Háskóla Íslands

___________________________________________________________________________

Guðfræðideild (7)

Embættispróf í guðfræði (2)

Baldur Gautur Baldursson

Bjarni Randver Sigurvinsson

Eins árs djáknanám (5)

Guðrún Elísabet Haraldsdóttir

Ragnhildur Ásgeirsdóttir

Sigrún Gísladóttir

Sólveig Hannesdóttir

Valgerður Hjartardóttir

Læknadeild (8)

BS-próf í læknisfræði (1)

Sigurjón Vilbergsson

MS-próf í heilbrigðisvísindum (1)

Kristín Halla Traustadóttir

Lyfjafræði lyfsala (1)

Bjarni Sigurðsson

Námsbraut í hjúkrunarfræði

BS-próf í hjúkrunarfræði (4)

Árný Anna Svavarsdóttir

Erlín Óskarsdóttir

Mukesh Ari Ramdin

Sólveig Bára Guðnadóttir

Námsbraut í sjúkraþjálfun (1)

Guðrún Ágústa Brandsdóttir

Lagadeild (7)

Embættispróf í lögfræði (7)

Ásta Stefánsdóttir

Friðrik Pétursson

Garðar Guðmundur Gíslason

Gunnar Þór Pétursson

Páll Ásgeir Davíðsson

Reynir Finndal Grétarsson

Soffía Eydís Björgvinsdóttir

Viðskipta- og hagfræðideild (8)

Kandídatspróf í viðskiptafræðum (8)

Brandur Þór Ludwig

Guðný Helga Guðmundsdóttir

Halldóra Lisbeth Jónsdóttir

Jón Þór Andrésson

Jörundur Jörundsson

Sigurður Örn Gunnarsson

Svanhildur Sverrisdóttir

Valdís Ella Finnsdóttir

Heimspekideild (24)

MA-próf í íslenskri málfræði (2)

Anna Sigríður Þráinsdóttir

Gunnar Ólafur Hansson

MA-próf í íslenskum bókmenntum (1)

Þorsteinn Kári Bjarnason

BA-próf í almennri bókmenntafræði (2)

Eygló Daða Karlsdóttir

Unnar Árnason

BA-próf í almennum málvísindum (1)

Rannveig Sverrisdóttir

BA-próf í dönsku (3)

Aðalheiður Jónasdóttir

Dagný Emilsdóttir

Nanna Þórsdóttir

BA-próf í ensku (1)

Líney Árnadóttir

BA-próf í frönsku (4)

Friðrika Kristín Stefánsdóttir

Jóhanna M. Kondrup

Sigríður Björnsdóttir

Sóley Þórarinsdóttir

BA-próf í heimspeki (4)

Ása Lind Finnbogadóttir

Kolbrún Hrund Víðisdóttir

Kristín Þóra Harðardóttir

Ragnar Helgi Ólafsson

BA-próf í íslensku (1)

Guðbjörg Margrét Björnsdóttir

BA-próf í sagnfræði (3)

Dagný Ásgeirsdóttir

Sólborg Una Pálsdóttir

Stefán Ásmundsson

BA-próf í þýsku (2)

Birgit Henriksen

Hrönn Þorsteins

Verkfræðideild (3)

Meistarapróf í verkfræði (3)

Benedikt Halldórsson

Gunnar H. Kristjánsson

Ægir Jóhannsson

Raunvísindadeild (25)

Meistarapróf í efnafræði (1)

Björn Kristinsson

Meistarapróf í líffræði (4)

Eiríkur Sigurðsson

Róbert Robert Skraban

Sólveig Halldórsdóttir

Valgerður Margrét Backman

Meistarapróf í matvælafræði (1)

Rósa Jónsdóttir

BS-próf í stærðfræði (1)

Einar Ágústsson

BS-próf í eðlisfræði (2)

Hrönn Gunnarsdóttir

Sigurður Ingi Erlingsson

BS-próf í lífefnafræði (1)

Birgir Pálsson

BS-próf í líffræði (4)

Berglind Rán Ólafsdóttir

Birkir Þór Bragason

Eygló Gísladóttir

Hilmar Viðarsson

BS-próf í jarðfræði (6)

Brynhildur Magnúsdóttir

Hörður Valdimar Haraldsson

Ingvi Gunnarsson

Matthildur B. Stefánsdóttir

Melkorka Matthíasdóttir

Steinar Logi Sigurðsson

BS-próf í landafræði (1)

Björn M. Sigurjónsson

BS-próf í tölvunarfræði (2)

Anna Jónsdóttir

Gunnar Guðmundsson

BS-próf í matvælafræði (2)

Ingólfur Gissurarson

Svava Liv Edgarsdóttir

Félagsvísindadeild (70)

Bókasafns- og upplýsingafræði (2)

Rósa Björg Jónsdóttir

Sigrún Óladóttir

Félagsfræði (7)

Elín Vilhjálmsdóttir

Helen Björg Breiðfjörð

Jóhanna Rósa Arnardóttir

Jónína Helga Þórólfsdóttir

Linda Vilhjálmsdóttir

Rannveig Jónasdóttir

Rut Garðarsdóttir

Mannfræði (1)

Harpa Rut Hilmarsdóttir

Sálarfræði (16)

Drífa Jenný Helgadóttir

Eymundur Björnsson

Gunnþórunn Arnarsdóttir

Hannes Jónas Eðvarðsson

Helga Rúna Péturs

Helgi Gunnar Helgason

Hrund Þrándardóttir

Hrönn Eir Grétarsdóttir

Ingibjörg Thors

Kristján Þorgeir Magnússon

Sigurbjörg Jóna Helgadóttir

Sigurþóra Steinunn Bergsdóttir

Skorri Andrew Aikman

Soffía Stefanía Egilsdóttir

Sóley Dröfn Davíðsdóttir

Unnur Mjöll Donaldsdóttir

Stjórnmálafræði (5)

Andri Lúthersson

Álfheiður Eymarsdóttir

Kristján Árnason

Magnús Björnsson

Steinar Þór Sveinsson

Uppeldis- og menntunarfræði (8)

Anna Guðjónsdóttir

Anna Guðrún Hugadóttir

Arna Vala Róbertsdóttir

Birna Guðmundsdóttir

Guðbjörg Aðalsteinsdóttir

Helga Eysteinsdóttir

Sigurlaug Hrund Svavarsdóttir

Ylfa Edith Jakobsdóttir

Auk þess hefur 31 nemandi lokið eins árs viðbótarnámi sem hér segir:

Kennslufr. til kennsluréttinda (16)

Aðalheiður Jónasdóttir

Aðalsteinn Örn Snæþórsson

Bryndís S. Guðmundsdóttir

Eggert Eggertsson

Guðbjörg Jónsdóttir

Guðný Árnadóttir

Haukur Óskarsson

Helga Haraldsdóttir

Líney Árnadóttir

Ragnheiður Ísaksdóttir

Ragnheiður Magnúsdóttir

Reynir Gunnlaugsson

Rósa Marta Guðnadóttir

Sesselja Bjarnadóttir

Sigurður Þórður Ragnarsson

Þorgeir Sigurðsson

Námsráðgjöf (1)

Kristrún G. Guðmundsdóttir

Hagnýt fjölmiðlun (2)

Ingunn Kristín Ólafsdóttir

Teitur Þorkelsson

Starfsréttindi í félagsráðgjöf (12)

Anna Einarsdóttir

Birna Guðmundsdóttir

Guðrún Willardsdóttir

Inga María Vilhjálmsdóttir

María Jónsdóttir

Soffía Stefanía Egilsdóttir

Stefán Sigurður Hallgrímsson

Sverrir Óskarsson

Vilborg Þórarinsdóttir

Þorbjörg Róbertsdóttir

Þorgerður Valdimarsdóttir

Þórdís Lóa Þórhallsdóttir

Netspjall