Skip to main content

Brautskráning kandídata laugardaginn 12. júní 2010

Brautskráning kandídata laugardaginn 12. júní 2010

Sumarbrautskráning kandídata frá Háskóla Íslands fór fram í Laugardalshöll, laugardaginn 12. júní 2010.

Að þessu sinni voru brautskráðir 1.793 kandídatar. Brautskráningarathöfnin var tvískipt framhaldsnemar voru brautskráðir fyrir hádegi en grunnnemar eftir hádegi

Kl. 11:00 fyrir hádegi, alls 682 kandídatar (685 próf):

Félagsvísindasvið (309)

Félags- og mannvísindadeild (90)
MA-próf í blaða- og fréttamennsku (11)
Andri Már Sigurðsson
Arnheiður Guðlaugsdóttir  
Atli Steinn Guðmundsson  
Bryndís Erna Jóhannsdóttir
Einar Bragi Jónsson
Elín Lilja Jónasdóttir
Gunnhildur Steinarsdóttir
Harpa Lind Hrafnsdóttir
Hlíf Þorgeirsdóttir
Ragnhildur Lára Finnsdóttir
Steindór Gunnar Steindórsson
MLIS-próf í bókasafns- og upplýsingafræði (2)
Helene Gervais
Jónella Sigurjónsdóttir
MA-próf í félagsfræði (4)
Guðlaug Emma Hallbjörnsdóttir
Sigurður Ingi Árnason
Sigurlaug Hrafnkelsdóttir
Ulrike Schubert
MA-próf í fötlunarfræði (2)
Jarþrúður Þórhallsdóttir
Margrét Magnúsdóttir
MA-próf í mannfræði (1)
Guðbjört Guðjónsdóttir
MA-próf í náms- og starfsráðgjöf (8)
Agnes Ósk Snorradóttir
Gréta Matthíasdóttir
Hrafnhildur V Kjartansdóttir
Lóa Hrönn Harðardóttir
Margrét Linda Ásgrímsdóttir
María Guðmundsdóttir Gígja  
Sigurjóna Jónsdóttir
Svanhildur Svavarsdóttir  
MA-próf í þjóðfræði (1)
Símon Jón Jóhannsson
MA-próf í þróunarfræði (2)
Gunnhildur Guðbrandsdóttir
Inga Dóra Pétursdóttir
Diplómanám í upplýsinga- og skjalastjórn hjá skipulagsheildum (1)
Ragna Björk Ragnarsdóttir
Diplómanám í afbrotafræði (3)
Bjarney Sigurðardóttir  
Ingibjörg Bergþórsdóttir
Sigrún Þórisdóttir  
Diplómanám í fjölmiðlafræði (2)
Aron Ingi Guðmundsson
Ragnar Þorvarðarson  
Diplómanám í rannsóknaraðferðum félagsvísinda (1)
Ingigerður Jenný Ingudóttir  
Diplómanám í fötlunarfræði (2)
Anna Brynja Valmundsdóttir  
Ingibjörg G Guðrúnardóttir  
Diplómanám í náms- og starfsráðgjöf (44)
Aðalheiður Skúladóttir
Aldís Sveinsdóttir  
Arna Björk Árnadóttir  
Arngunnur Ylfa Guðmundsdóttir
Berta Ellertsdóttir
Birna María G Baarregaard
Elfa Dögg Finnbogadóttir  
Elín Marta Ásgeirsdóttir
Elín Kristjánsdóttir  
Elísabet Pétursdóttir  
Eva Björg Skúladóttir  
Fríða Elísa Ólafsdóttir
Guðlaug Helga Konráðsdóttir
Guðrún Jóna Magnúsdóttir  
Guðrún Svava Þrastardóttir
Heiða Kristín Harðardóttir
Heiða Ingimundardóttir
Heiður Eysteinsdóttir  
Helga Lind Hjartardóttir
Helga Jóna Pálmadóttir
Inga Guðrún Kristjánsdóttir  
Ingibjörg Jóhanna Jónsdóttir  
Jódís Káradóttir*
Jóhanna Sólveig Lövdahl
Jónína Magnúsdóttir  
Katrín Ósk Eyjólfsdóttir
Katrín Dagmar Jónsdóttir  
Katrín Magnúsdóttir
Kristín Arnardóttir
Kristrún Birgisdóttir
Lilja Rós Óskarsdóttir  
Lovísa N Hafsteinsdóttir
Malla Rós Ólafsdóttir  
Olga Sveinbjörnsdóttir
Ólafía Þórunn Stefánsdóttir  
Ragnhildur L Guðmundsdóttir
Rakel Björk Káradóttir  
Sandra Þóroddsdóttir  
Sigríður Lára Haraldsdóttir
Sigrún Arnardóttir  
Svanhildur Agnarsdóttir
Þóra Friðriksdóttir
Þóra Björt Sveinsdóttir
Þuríður A Hallgrímsdóttir  
Diplómanám í safnafræði (6)
Alma Dís Kristinsdóttir
Björn Pétursson
Hulda Bryndís Sverrisdóttir  
Iðunn Ólafsdóttir  
Lilja Dögg Schram Magnúsdóttir
Særún Magnea Samúelsdóttir  

Félagsráðgjafardeild (19)
MA-próf í félagsráðgjöf (4)
Guðrún Björk Reykdal
Guðrún Þorsteinsdóttir
Íris Eik Ólafsdóttir
María Jónsdóttir  
MA-próf til starfsréttinda í félagsráðgjöf (14)
Arndís Tómasdóttir
Ásta Kristín Victorsdóttir
Berglind Ósk Filippíudóttir
Elísabet Þorgeirsdóttir
Erla Guðrún Sigurðardóttir
Hanna Ragnheiður Björnsdóttir
Helena N Wolimbwa
Helga Rut Svanbergsdóttir
Katrín Árnadóttir
Margrét Arngrímsdóttir
Sara Dögg Gylfadóttir  
Sigríður Stephensen Pálsdóttir
Sigurlaug Hrefna Traustadóttir
Sólveig Sigurðardóttir
Diplómanám í öldrunarþjónustu (1)
Guðrún Hallgrímsdóttir  
 
Hagfræðideild (11)
MS-próf í hagfræði (3)
Magnús Stefánsson  
Rafn Sigurðsson  
Þórdís Steinsdóttir  
MS-próf í fjármálahagfræði (3)
Hjörleifur Pálsson
Sara Jóna Stefánsdóttir
Sigurrós Dögg Hilmarsdóttir  
MS-próf í heilsuhagfræði (4)
Heiða Dóra Jónsdóttir
Hulda Harðardóttir
Sif Sumarliðadóttir
Valgarð Sverrir Valgarðsson  
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Anna Sigurveig Ragnarsdóttir

Lagadeild (52)
Meistarapróf í lögfræði (51)

Ágúst Ingvarsson
Ása Þórhildur Þórðardóttir
Birgir Jónasson
Bjarney Anna Bjarnadóttir
Björg Valgeirsdóttir
Dagbjört Hákonardóttir
Dagbjört Snjólaug Oddsdóttir
Edda Guðrún Sverrisdóttir
Elín Ósk Helgadóttir
Erlendur Kristjánsson
Erling Daði Emilsson
Erna Birgisdóttir
Flosi Hrafn Sigurðsson
Guðrún Halla Daníelsdóttir
Gunnar Þór Ásgeirsson
Gunnar Páll Baldvinsson
Hafsteinn Viðar Hafsteinsson
Hanna Rún Sverrisdóttir
Harald Gunnar Halldórsson
Hildur Sunna Pálmadóttir
Hildur Þórarinsdóttir
Hólmfríður Björk Sigurðardóttir
Ingi Freyr Hansen Ágústsson
Íris Kristinsdóttir
Kara Borg Fannarsdóttir
Kári Ólafsson
Kristín Ninja Guðmundsdóttir
Kristján Geir Pétursson
Kristrún Elsa Harðardóttir
Linda Fanney Valgeirsdóttir
Lovísa Ósk Þrastardóttir
Maren Albertsdóttir
Matthea Oddsdóttir
Nína Björk Geirsdóttir
Rakel Þorsteinsdóttir  
Rún Knútsdóttir  
Salka Hauksdóttir
Sigrún Jana Finnbogadóttir
Sigrún Jóhannsdóttir
Sigurgeir Valsson
Silja Katrín Agnarsdóttir
Sonja Marsibil Þorvaldsdóttir
Sólveig Ingadóttir
Svanhvít Yrsa Árnadóttir
Teitur Skúlason
Unnur Edda Sveinsdóttir
Valdimar Gunnar Hjartarson
Vigdís Halldórsdóttir
Vilhjálmur Þ Á Vilhjálmsson
Þorsteinn Ingi Valdimarsson
Þórarinn Egill Þórarinsson
LL.M.-próf í auðlindarétti og alþjóðlegum umhverfisrétti (1)
Ingrida Lunyté

Stjórnmálafræðideild (39)
MA-próf í alþjóðasamskiptum (9)

Inga Dís Richter
Jón Ágúst Guðmundsson  
Jón Kristinn Ragnarsson
Katrín Hauksdóttir
María Björk Gunnarsdóttir
Nanna Rún Ásgeirsdóttir
Róbert Hlynur Baldursson
Salome Friðgeirsdóttir* 
Þuríður Berglind Ægisdóttir
MA-próf í kynjafræði (2)
Katrín Anna Guðmundsdóttir
Vega Rós Guðmundsdóttir  
MPA-próf í opinberri stjórnsýslu (7)
Aðalsteinn Jóhannes Halldórsson
Bogi Hjálmtýsson
Harpa Björt Eggertsdóttir
Karl Rúnar Þórsson
Kári Garðarsson
Ólöf Dagný Thorarensen  
Tryggvi Gíslason
Diplómanám í alþjóðasamskiptum (2)
Daði Rafnsson
Guðrún Aðalbjörg Sigurðardóttir  
Diplómanám í opinberri stjórnsýslu (18)
Bjargey Guðmundsdóttir
Bryndís Guðrún Knútsdóttir
Daði Rúnar Pétursson  
Eggert Björgvinsson  
Ellen Jacqueline Calmon
Erla Björk Sveinbjörnsdóttir  
Eyrún Ýr Tryggvadóttir  
Guðfinna H Þorvaldsdóttir  
Hildur Tryggvadóttir Flóvenz  
Hulda L Blöndal Magnúsdóttir  
Ingileif Oddsdóttir  
Jón Ólafur Ísberg  
Margrét Þorvaldsdóttir
Nanna Björk Bjarnadóttir  
Sigurjón Þórðarson
Sunneva Jasmín Bernharðsdóttir
Sverrir Jónsson  
Þórunn Benediktsdóttir  
Diplómanám í smáríkjafræði (1)
Amy Elizabeth Yeager  

Viðskiptafræðideild (98)
MS-próf í fjármálum fyrirtækja (8)
Guðbjörg Marteinsdóttir
Gunnar Ingi Hjartarson  
Ívar Gestsson  
Kristín Björg Helgadóttir
Lilja Rún Ágústsdóttir
Páll Árnason  
Þóra Birgisdóttir  
Þröstur Sveinbjörnsson
MS-próf í mannauðsstjórnun (20)
Álfheiður Einarsdóttir  
Bjarni Þór Bjarnason
Friðrik Friðriksson
Guðbjörg Stefánsdóttir
Guðjón Ágúst Gústafsson
Guðlaug Þóra Stefánsdóttir
Guðríður Dröfn Hálfdanardóttir
Guðrún Elsa Grímsdóttir  
Halldóra Jónsdóttir
Halldóra Lisbeth Jónsdóttir
Hallgrímur Þ Gunnþórsson
Hildur Halldórsdóttir
Ingibjörg Guðlaug Jónsdóttir  
Júlíus Steinn Kristjánsson
Margrét Sigfúsdóttir 
Marina Dögg Pledel Jónsdóttir
Ólafur Finnbogason
Ragnar Matthíasson
Ragnheiður Kristinsdóttir
Tinna Ástrún Grétarsdóttir
MS-próf í markaðsfræði og alþjóðaviðskiptum (11)
Brynjar Smári Rúnarsson
Elísabet Eydís Leósdóttir
Erna Rós Kristinsdóttir
Guðný Kjartansdóttir
Hera Brá Gunnarsdóttir
Hermann Grétarsson  
Kristján Freyr Kristjánsson 
Raquel Isabel Díaz
Sigrún Lóa Svansdóttir
Sigurgeir Gíslason
Valgeir Stefánsson  
M.Acc.-próf í reikningshaldi og endurskoðun (19)
Aðalheiður Sigbergsdóttir  
Árni Grétarsson
Dagbjört Hildur Torfadóttir
Eyþór Guðjónsson 
Gréta Gunnarsdóttir
Guðmundur Þórður Ásgeirsson
Gunnar Þór Tómasson
Hanna Lára Gylfadóttir
Haraldur Örn Reynisson
Helga Dögg Yngvadóttir
Ingunn Einarsdóttir  
Jóel Kristinsson
Jón Örn Gunnlaugsson
María Jóhannesdóttir
Óskar Sigurðsson  
Páll Daði Ásgeirsson
Sigrún Helga Pétursdóttir
Steinunn Gunnlaugsdóttir
Steinunn Anna Í Tómasdóttir  
MS-próf í stjórnun og stefnumótun (10)
Halldóra Kristín Valgarðsdóttir
Helga Sif Eiðsdóttir  
Hrund Grétarsdóttir
Kristjana Kjartansdóttir
Ragnhildur Helgadóttir
Sigrún Tryggvadóttir
Skúli Skúlason
Steinunn Guðmundsdóttir
Steinunn Hall
Þórarinn Rúnar Einarsson
MS-próf í viðskiptafræði (5)
Helgi Rafn Helgason
Margrét Sigurgeirsdóttir  
Steinunn Una Sigurðardóttir
Vignir Þór Jónsson
Þorsteinn Ólafsson
MBA-próf (25)
Anna Kristjana Egilsdóttir
Arnheiður Guðmundsdóttir
Egill Sveinbjörn Egilsson
Einar Kristjánsson
Elvar Guðmundsson
Gísli Bragason
Guðmundur H Baldursson  
Halldór Bachmann
Hannes Jónas Eðvarðsson
Hildur Gunnarsdóttir
Ingunn Sigurrós Bragadóttir  
Jóhann Bjarni Magnússon
Jón Bragi Gunnlaugsson
Jón Arnar Tracey Sigurjónsson
Margrét Hauksdóttir
María Þorgerður Guðfinnsdóttir
Ragnar Thorarensen
Runólfur Sveinsson
Sigurður Jakob Halldórsson
Sigurður Steinar Jónsson
Sigurður Ingvar Sigurðsson
Steindór Björn Sigurgeirsson
Sverrir Guðmundsson
Teitur Gylfason  
Örn Orrason  

Heilbrigðisvísindasvið (141)

Hjúkrunarfræðideild (26)
MS-próf í hjúkrunarfræði (6)

Auður Ragnarsdóttir  
Birna Gerður Jónsdóttir
Guðríður Kristín Þórðardóttir
Hildur Rut Albertsdóttir
Inga Valborg Ólafsdóttir  
Jón Snorrason  
MHI-próf í upplýsingatækni á heilbrigðissviði (1)
Jóhanna Skúladóttir
Diplómanám á meistarastigi á sérsviðum hjúkrunar (9)
Brynhildur Elvarsdóttir  
Hannesína Sch Skarphéðinsdóttir  
Hjördís Gunnarsdóttir  
Hrafnhildur Scheving  
Margrét Rúna Guðmundsdóttir
Margrét D Kristjánsdóttir
Sigrún Sunna Skúladóttir
Unnur Eyjólfsdóttir
Unnur María Pétursdóttir  
Kandídatspróf í ljósmóðurfræði (10)
Elín Arna Gunnarsdóttir
Guðlaug H Björgvinsdóttir
Guðrún I Gunnlaugsdóttir
Guðrún Huld Kristinsdóttir
Hrafnhildur Lóa Guðmundsdóttir
Ingibjörg Birgisdóttir
María Karlsdóttir
Oddný Ösp Gísladóttir
Ólafía Aradóttir
Sigríður Þormar

Lyfjafræðideild (17)
MS-próf í lyfjafræði (17)

Aðalheiður Eggertsdóttir
Áslaug Dögg Karlsdóttir
Baldur Finnsson
Bára Knútsdóttir
Bjarki Þorvaldur Sigurbjartsson
Brynja Dís Sólmundsdóttir
Dóra Björg Ingadóttir
Finnur Freyr Eiríksson
Guðbjörg Jónsdóttir
Helga Hrund Guðmundsdóttir
Íris Hrönn Magnúsdóttir
Íris Rún Þórðardóttir
Linda Rós Björnsdóttir
María Sif Sigurðardóttir
Ragnheiður Helga Pálmadóttir
Tinna Davíðsdóttir
Viðar Helgi Guðjohnsen  

Læknadeild (72)
MS-próf í líf- og læknavísindum (9)
Ari Jón Arason  
Berglind Ósk Einarsdóttir
Bylgja Hilmarsdóttir
Elfa Dröfn Ingólfsdóttir
Erla Soffía Björnsdóttir
Eydís Þórunn Guðmundsdóttir
Guðrún Pálína Helgadóttir
Ívar Þór Axelsson  
Ívar Örn Árnason  
MS-próf í heilbrigðisvísindum (2)
Elís Þór Rafnsson
Þórður Magnússon
MS-próf í lífeindafræði (1)
Eygló Ævarsdóttir
MPH-próf í lýðheilsuvísindum (1)
Þuríður Þorbjarnardóttir
Embættispróf í læknisfræði (40)
Anna Bryndís Einarsdóttir
Ármann Jónsson
Ásgeir Þór Másson
Birna Sigurborg Guðmundsdóttir
Bjarki Ívarsson
Davíð Egilsson
Elín Maríusdóttir
Friðrik Rúnar Garðarsson
Guðbjörg Jónsdóttir
Guðrún G Björnsdóttir
Guðrún Lilja Briem Óladóttir
Gunnar Einarsson
Harpa Viðarsdóttir
Helga Björk Pálsdóttir
Helga Tryggvadóttir
Hjörtur Haraldsson
Inga Lára Ingvarsdóttir
Inga Rós Valgeirsdóttir
Karl Kristinsson
Katrín Guðlaugsdóttir
Katrín Jónsdóttir
Kristín Sigurjónsdóttir
Margrét Jóna Einarsdóttir
Margrét Brands Viktorsdóttir
María Tómasdóttir
Ómar Sigurvin Gunnarsson
Pétur Guðmann Guðmannsson
Sigurbjörg Bragadóttir
Sigurlaug Árnadóttir
Skúli Óskar Kim
Sólveig Kristín Guðnadóttir
Sólveig Helgadóttir
Tinna Baldvinsdóttir
Tryggvi Baldursson
Ylfa Rún Óladóttir
Þorbjörn Have Jónsson
Þorkell Snæbjörnsson
Þóra Elísabet Jónsdóttir
Þórir Már Björgúlfsson
Þórunn Hannesdóttir
Viðbótardiplóma í lífeindafræði (9)
Arna Óttarsdóttir  
Brynhildur Ósk Pétursdóttir  
Erna Óladóttir
Guðlaug Þorleifsdóttir
Íris Pétursdóttir  
Kristín Mjöll Kristjánsdóttir
Margrét Arnardóttir  
Pálína Fanney Guðmundsdóttir
Þóra Guðrún Jónsdóttir
Viðbótardiplóma í geislafræði (5)
Anna Einarsdóttir
Hulda María Guðjónsdóttir 
Rakel Karlsdóttir
Steinunn Erla Thorlacius
Valdís Klara Guðmundsdóttir
Viðbótardiplóma í lýðheilsuvísindum (5)
Guðrún Halla Jónsdóttir
Hera Hallbera Björnsdóttir  
Sigríður Eysteinsdóttir
Sigurlaug Lilja Jónasdóttir
Védís Húnbogadóttir  

Matvæla- og næringarfræðideild (3)
MS-próf í næringarfræði (2)

Elísabet Margeirsdóttir
Erna Héðinsdóttir
Viðbótardiplóma í matvælafræði (1)
Aníta Guðný Gústavsdóttir  

Sálfræðideild (17)
MS-próf í sálfræði (1)

María Ingiríður Reykdal
Cand. psych.-próf í sálfræði (16)
Anna María Valdimarsdóttir  
Berglind Hermannsdóttir
Björgvin Ingimarsson
Brynhildur Halldórsdóttir
Elín Steinarsdóttir
Guðný Dóra Einarsdóttir
Guðrún Ágústa Eyjólfsdóttir
Helena Jónsdóttir
Helgi Héðinsson
Helgi Sigurður Karlsson
María Hrönn Nikulásdóttir
Ragna Margrét Norðdahl
Sigríður Bríet Smáradóttir
Sigurður Viðar            
Steinunn Anna Sigurjónsdóttir
Örnólfur Thorlacius

Tannlæknadeild (6)
Kandídatspróf í tannlækningum (6)

Arnar Geir Rúnarsson
Eydís Hildur Hjálmarsdóttir
Guðbjörg Thelma Traustadóttir
Helga Hrönn Lúðvíksdóttir
Kolbeinn Viðar Jónsson
Steinunn Dóra Harðardóttir

Hugvísindasvið (35)

Deild erlendra tungumála, bókmennta og málvísinda (3)
MA-próf í ensku (2)

Martyna Lozinska
Valgerður Guðrún Bjarkadóttir
M.Paed.-próf í ensku (1)
Elena Maltseva  

Guðfræði- og trúarbragðafræðideild  (5)
Embættispróf í guðfræði, cand. theol. (3)

Eysteinn Orri Gunnarsson
Guðmundur Björn Þorbjörnsson
Sólveig Árnadóttir
Viðbótarnám – djáknanám (60e) (2) 
Jódís Káradóttir*
Ólöf Sesselja Óskarsdóttir

Íslensku- og menningardeild (13)
MA-próf í almennri bókmenntafræði (2)

Jónína Guðmundsdóttir
Símon Hjaltason
MA-próf í hagnýtri ritstjórn og útgáfu (3)
Jóna Ósk Pétursdóttir
Stella Soffía Jóhannesdóttir
Tinna Ásgeirsdóttir
MA-próf í íslenskum bókmenntum (2)
Ásta Kristín Benediktsdóttir
Þorsteinn G Þorsteinsson  
MA-próf í miðaldafræði, Medieval Icelandic Studies (4)
Claire Christina Johnstone
Colin Gioia Connors
Diego Ferioli  
Stefan Andreas Drechsler
MA-próf í þýðingarfræði (2)
Áslaug Anna Þorvaldsdóttir
Viðar Jónsson  

Sagnfræði- og heimspekideild (14)
MA-próf í hagnýtri menningarmiðlun (10)

Berglind Soffía Björnsdóttir
Eva Kristín Dal  
Gunnar Tryggvi Halldórsson
Heiðrún Eva Konráðsdóttir  
Katrín Guðmundsdóttir
Kristjana Rós Guðjohnsen
Magnús Aspelund
Sigrún Guðnadóttir  
Sigurlaug Þ Ragnarsdóttir
Sunna Dís Másdóttir
MA-próf í heimspeki (1)
Pétur Jóhannes Óskarsson  
MA-próf í sagnfræði (1)
Reynir Berg Þorvaldsson
MA-próf í heilbrigðis- og lífsiðfræði (1)
Guðbjörg Svava Ragnarsdóttir
M.Paed.-próf í heimspeki (1)
Sigurlaug Hreinsdóttir*  

Menntavísindasvið (132)

Íþrótta-, tómstunda- og þroskaþjálfadeild (5)
MS-próf í íþrótta- og heilsufræði (2)

Gunnar Axel Davíðsson
Steinunn Heiðbjört Hannesdóttir
M.Ed.-próf í íþrótta- og heilsufræði (2)
Lára Gunndís Magnúsdóttir  
Sabína Steinunn Halldórsdóttir
M.Ed.-próf í tómstunda- og félagsmálafræði (1)
Einar Rafn Þórhallsson

Kennaradeild (94)
M.Ed.-próf í náms- og kennslufræði (10)

Anna Bergrós Arnarsdóttir  
Áslaug Harðardóttir
Birna Dís Bjarnadóttir
Björg Haraldsdóttir  
Bryndís Ásta Böðvarsdóttir  
Ester Helga Líneyjardóttir
Ingibjörg Bjarney Baldursdóttir
Ingibjörg Sigurrós Helgadóttir
Lilja Guðný Jóhannesdóttir  
Sigrún Júlía Geirsdóttir  
MA-próf í kennslufræði (2)
Ívar Rafn Jónsson
Kristín Heiða Jóhannesdóttir
Viðbótardiplóma í kennslufræði (82)    
Andri Ólafsson
Anna Kristín Guðjónsdóttir
Anna Þórdís Heiðberg
Arna Kristín Sigurðardóttir  
Arnar Elísson
Atli Jósefsson  
Auður Lorenzo
Ágústa Kristín Árnadóttir  
Árni Þorlákur Guðnason
Ása Björg Þorvaldsdóttir
Ásdís Aðalbjörg Arnalds
Ásgrímur Albertsson
Birgir Jónsson  
Birna Björk Ólafsdóttir
Bjarni Valur Guðmundsson
Bjarni Þorbergsson  
Brynja Vigdís Þorsteinsdóttir
Dóra Kristín Sigurðardóttir
Eiríkur Stefán Ásgeirsson
Elísabet Björnsdóttir
Elsa Hlín Einarsdóttir
Erla Ragnarsdóttir
Ester Bergsteinsdóttir
Ester Hafsteinsdóttir  
Flosi Magnússon  
Fríður Hilda Hafsteinsdóttir  
Gillian Elaine Bieniek
Gíslína Dögg Bjarkadóttir
Guðbjörg Sigurgeirsdóttir
Guðlaugur Jón Árnason
Gunnar Geir Pétursson  
Gunnhildur H Sævarsdóttir  
Harpa Guðfinnsdóttir
Heiðdís Halla Bjarnadóttir
Helga Eggertsdóttir  
Helga Jónasdóttir
Helga Karlsdóttir
Helga Dís Sigurðardóttir
Helgi Már Þorsteinsson  
Hildur Óskarsdóttir  
Hildur Þórsdóttir  
Hugrún R Hólmgeirsdóttir
Hulda Karen Ólafsdóttir
Inga Fanney Sigurðardóttir  
Ingibjörg J Þorbergsdóttir
Jóhanna Guðmundsdóttir
Jónína R Ingimundardóttir
Jónína Helga Þórólfsdóttir
Karl Óskar Ólafsson  
Karvel Aðalsteinn Jónsson
Kolbrún Ýrr Bjarnadóttir
Kristrún María Heiðberg
Laufey Broddadóttir
Lilja Dögg Friðriksdóttir  
Linda Björk Einarsdóttir
Margrét Aðalheiður Markúsdóttir
María Pálsdóttir
Már Ingólfur Másson  
Móeiður Júníusdóttir  
Muhammad Azfar Karim
Rannveig Jóhannsdóttir  
Ríkey Hlín Sævarsdóttir
Salome Friðgeirsdóttir*
Sandra Sif Guðfinnsdóttir  
Sigrún Guðmundsdóttir  
Sigrún Birta Viðarsdóttir  
Sigurlaug Hreinsdóttir*
Sigurrós Eiðsdóttir  
Sjöfn Yngvadóttir
Sólbjörg Harðardóttir  
Stefán Svavarsson  
Steinunn Hödd Harðardóttir  
Svava Júlía Jónsdóttir
Tinna Erlingsdóttir
Valgerður Þórunn Bjarnadóttir  
Valgerður Rannveig Valgarðsdóttir
Viktoría Gilsdóttir
Þórunn Birgisdóttir
Þórunn Harðardóttir  
Þórunn Kjartansdóttir  
Þórunn Sigþórsdóttir
Örlygur Steinn Sigurjónsson  

Uppeldis- og menntunarfræðideild (33)
MA-próf í menntunarfræði (2)
Fanný Kristín Heimisdóttir  
Ingibjörg Ósk Sigurðardóttir  
M.Ed.-próf í menntunarfræði (5)
Guðrún Finnsdóttir
Jóhanna Kristín Guðmundsdóttir
Selma Kristjánsdóttir
Sigurveig H Kristjánsdóttir
Valgerður Garðarsdóttir
M.Ed.-próf í sérkennslufræði (1)
Inga Birna Eiríksdóttir
M.Ed.-próf í stjórnunarfræði menntastofnana (7)
Berglind Hallgrímsdóttir
Elsa Pálsdóttir
Geir Bjarnason  
Guðrún Snorradóttir
Hrönn Bergþórsdóttir
Kolbrún Sigþórsdóttir
Vigdís Guðmundsdóttir
MA próf í uppeldis- og menntunarfræði (3)
Hulda Valdís Valdimarsdóttir
Margrét Sigmundsdóttir
Sigfús Grétarsson
M.Ed.-próf í uppeldis- og menntunarfræði (2)
Ragnar A Wessman  
Þórunn Jónatansdóttir
Viðbótardiplóma í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á sérkennslufræði (10)
Ásgerður Hauksdóttir  
Gunnþóra Hólmfríður Önundardóttir
Helga Sigurðardóttir
Hrafnhildur Þorsteinsdóttir
Inga Rut Ólafsdóttir  
Kolbrún Haraldsdóttir
Margrét Ágústa Hallsdóttir
Margrét Alda Sigurvinsdóttir
Sonja Magnúsdóttir  
Steinunn Margrét Larsen  
Viðbótardiplóma í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á stjórnun menntastofnana (3)
Anna María Skúladóttir  
Ásta Steina Jónsdóttir  
Sóley Valdimarsdóttir  

Verkfræði- og náttúruvísindasvið (68)

Iðnaðarverkfræði-, vélaverkfræði- og tölvunarfræðideild (43)
MS-próf í fjármálaverkfræði (2)

Bjarni Pálmason
Pétur Björn Thorsteinsson
MS-próf í iðnaðarverkfræði (2)
Erna Sigurgeirsdóttir
Þórkatla Hauksdóttir
MS-próf í tölvunarfræði (1)
Einar Máni Friðriksson
MPM-próf í verkefnastjórnun (37)
Alda Gunnarsdóttir
Anna Margrét Guðmundsdóttir
Anna María E Guðmundsdóttir
Anna Kristrún Gunnarsdóttir
Bergur Jónsson
Birgir Sigurðsson
Bjarni Sigurðsson
Davíð Kristján Halldórsson
Eiríkur Gestsson  
Elín Thorarensen
Elvar Árni Lund
Guðmunda Kristjánsdóttir
Guðrún Lauga Ólafsdóttir
Heiða Björk Gunnlaugsdóttir
Hjalti Jón Pálsson
Jens Ívar Jóhönnuson Albertsson
Jóhann Steinar Ingimundarson
Jón Helgi Hreiðarsson
Jón Atli Magnússon
Lovísa Jóna Lilliendahl
Margrét Eva Árnadóttir
María Ósk Kristmundsdóttir
Oddfríður R Þórisdóttir
Reynir Þrastarson
Sigríður Rósa Magnúsd Hansen
Sigríður Diljá Magnúsdóttir
Sigrún Haraldsdóttir
Skúli Axelsson
Steinunn Linda Jónsdóttir
Steinþór Óli Hilmarsson
Valgarð Thoroddsen
Valgerður Helga Schopka
Vilborg Sverrisdóttir
Þór Gíslason
Þóranna Halldórsdóttir
Þórarinn Ólafsson
Þórdís Rafnsdóttir
MS-próf í vélaverkfræði (1)
Manuel Alejandro Rivera Ayala

Jarðvísindadeild (7)
MS-próf í jarðeðlisfræði (1)

Yohannes Lemma Didana
MS-próf í jarðfræði (3)
Hary Koestono
Júlía Katrín Björke
Kiflom Gebrehiwot Mesfin
MS-próf í sjálfbærri orku (1)
Alvin Inaanuran Remoroza  
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (2)
Mary Frances Davidson
Taru Maria Kyllikki Lehtinen

Líf- og umhverfisvísindadeild (7)
MS-próf í ferðamálafræði (1)

Arnþór Gunnarsson
MS-próf í líffræði (4)
Gintaré Medelyté
Katrín Briem
Kristinn Ólafur Kristinsson  
Sigríður Kristinsdóttir  
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (2)
Caitlin Wilson Brötzmann
Sigurður Eyberg Jóhannesson

Rafmagns- og tölvuverkfræðideild (1)
MS-próf í rafmagns- og tölvuverkfræði (1)

Hinrik Ingi Hinriksson  

Raunvísindadeild (6)
MS-próf í efnafræði (2)

Dóróthea Margrét Einarsdóttir
Gunnar Widtefeldt Reginsson
MS-próf í lífefnafræði (1)
Ásta Rós Sigtryggsdóttir
MS-próf í stærðfræði (2)
Grímur Hjörleifsson
Örn Arnaldsson
M.Paed.-próf í stærðfræði (1)
Sigurbjörg Anna Guðnadóttir  
 

Umhverfis- og byggingarverkfræðideild (4)
MS-próf í byggingarverkfræði (2)
Ólína Kristín Sigurgeirsdóttir
Óskar Gísli Sveinsson
MS-próf í umhverfisverkfræði (1)
Mario Alejandro Rodas Talbott
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Lárus Rúnar Ástvaldsson

  • Kl. 14:00 eftir hádegi, alls 1.111 kandídatar:

Félagsvísindasvið (243)

Félags- og mannvísindadeild (47)
BA-próf í bókasafns- og upplýsingafræði (9)

Brynhildur Jónsdóttir
Eva Ósk Ármannsdóttir
Guðrún Birna Guðmundsdóttir
Guðrún Kristjánsdóttir
Hallur Þorsteinsson  
Helga Jónsdóttir
Kristín G Guðbrandsdóttir
Sólveig G Jörgensdóttir
Valgerður Dýrleif Heimisdóttir
BA-próf í félagsfræði (15)
Elva Björk Elvarsdóttir
Emil Sigurðsson  
Eva María Emilsdóttir
Evgenyia Zdravkova Demireva
Finnborg Salome Steinþórsdóttir
Fjóla Jónsdóttir  
Guðrún Lilja Guðmundsdóttir
Kristján Páll Kolka Leifsson
Lea Valdís Bergsveinsdóttir
Rósa Siemsen
Sigrún Edda Elíasdóttir
Sigurður Örvar Sigurmonsson
Snædís Góa Guðmundsdóttir
Sólveig Margrét Karlsdóttir
Valgerður Guðbjörnsdóttir  
BA-próf í mannfræði (16)
Árný Guðrún Ólafsdóttir
Ásdís Lýðsdóttir
Ásgerður María Franklín
Áslaug Ármannsdóttir
Ásrún Bjarnadóttir
Halldóra Pálsdóttir
Haukur Sigurðsson  
Íris Ragnarsdóttir
Jón Kjartan Ágústsson
Jónína Brá Árnadóttir
Júlía Baldvinsdóttir
Kristín Rós Kristjánsdóttir
Mist Rúnarsdóttir
Ragnhildur Þorsteinsdóttir  
Sigrún Kristínard Valsdóttir
Svava Dís Reynisdóttir
BA-próf í þjóðfræði (7)
Berglind Mari Valdemarsdóttir
Harpa Harðardóttir
Jóna Kristín Sigurðardóttir
Ólöf Hulda Breiðfjörð
Ragna Gestsdóttir
Soffía Valdimarsdóttir  
Sólrún Þorsteinsdóttir  

Félagsráðgjafardeild (46)
BA-próf til starfsréttinda til starfsréttinda í félagsráðgjöf (1)

Rakel María Oddsdóttir  
BA-próf í félagsráðgjöf (45)
Aðalbjörg Gunnarsdóttir
Anna Lóa Aradóttir  
Anna Guðrún Halldórsdóttir
Anna Sigrún Ingimarsdóttir
Anna Ingibjörg Opp
Ásta Guðmundsdóttir
Bergdís Ýr Guðmundsdóttir
Birgir Freyr Birgisson 
Bylgja Ólafsdóttir
Dagbjört Rún Guðmundsdóttir
Dóra Guðlaug Árnadóttir
Drífa Birgitta Gunnlaugsdóttir
Dögg Guðnadóttir
Eva Ólafsdóttir
Eva Rós Ólafsdóttir
Guðbjörg María Árnadóttir
Guðrún Svala Gísladóttir
Helena Konráðsdóttir
Helga Fríður Garðarsdóttir  
Helga Ingibjörg Gunnarsdóttir
Herdís Skarphéðinsdóttir
Hólmfríður Ingvarsdóttir
Hrafnhildur Thorarensen  
Jenný Olga Pétursdóttir
Karen Inga Schulin Elvarsdóttir
Katrín Guðný Alfreðsdóttir
Kolbrún Bragadóttir
Kolbrún Guðjónsdóttir
Kristný Steingrímsdóttir
Lora Elín Einarsdóttir
Margrét Rósa Friðbjörnsdóttir
Marie Greve Rasmussen
Nanna Bára Maríasdóttir
Oliver Bjarki Ingvarsson  
Ólöf Karitas Þrastardóttir
Ragnheiður Lára Guðrúnardóttir
Sandra Sif Jónsdóttir  
Sigríður Inga Björnsdóttir
Sigríður Rún Steinarsdóttir
Sigrún Helgadóttir
Sædís Arnardóttir
Sæunn Hafdís Oddsdóttir
Tara Margrét Vilhjálmsdóttir
Vilborg Pétursdóttir  
Ægir Örn Sigurgeirsson

Hagfræðideild (26)
BA-próf í hagfræði (7)

Bryndís Harðardóttir  
Eva Björk Björnsdóttir
Guðlaugur Lárus Finnbogason
Harpa Ingólfsdóttir Gígja
Ólafur Stefánsson
Sverrir Kristján Þorvaldsson
Þóra Kristín Gunnarsdóttir
BS-próf í hagfræði (19)
Andri Ottó Ragnarsson
Bryndís Eiríksdóttir  
Davíð Stefánsson
Elísabet Eggertsdóttir
Guðmundur Stefán Guðmundsson
Guðni Rúnar Gíslason
Hallgrímur Oddsson
Hildur Erna Sigurðardóttir
Inga Lára Gylfadóttir
Jón Magnús Hannesson
Jónas Þór Brynjarsson
Kári Finnsson  
Kári S Friðriksson
Loftur Kristjánsson
María Finnsdóttir
María Karevskaya
Ólafur Garðar Halldórsson
Tinna Rut Þóroddsdóttir
Viðar Ingason

Lagadeild (42)
BA-próf í lögfræði (42)

Aðalbjörg Guðmundsdóttir
Andri Andrason
Arna Pálsdóttir
Einar Hallgrímsson  
Elisabeth Patriarca
Elín Dís Vignisdóttir
Fannar Freyr Ívarsson
Guðlaug Björg Ingólfsdóttir  
Guðmundur Sæmundsson
Guðný Hjaltadóttir
Guðrún Edda Finnbogadóttir
Guðrún Rósa Ísberg  
Gunnar Örn Indriðason
Gunnar Jónsson
Gunnlaugur Helgason
Halldór Rósmundur Guðjónsson
Heiðrún Björk Gísladóttir
Hilmar Þorsteinsson
Hjörtur Torfi Halldórsson  
Hólmfríður Birna Guðmundsdóttir
Hrafn Hlynsson
Jóhann Gunnar Þórarinsson
Kári Valtýsson
Kjartan Þór Ragnarsson
Lárus Gauti Georgsson
Lísa Margrét Sigurðardóttir
Margrét Helga Stefánsdóttir
Maríanna Said
Marta María Friðriksdóttir
Melani Vranjes
Olga Rannveig Bragadóttir
Ólafur Egill Jónsson
Sigrún Ingibjörg Gísladóttir
Sigurður Kári Árnason
Sigurður Pétur Ólafsson
Skúli Á Sigurðsson
Vera Dögg Guðmundsdóttir
Vilhelmína Ósk Ólafsdóttir
Vilhjálmur Þór Svansson
Þorkell Andrésson
Þóra Björg Hafliðadóttir
Þórunn Gunnlaugsdóttir  

Stjórnmálafræðideild (26)
BA-próf í stjórnmálafræði (26)

Andri Már Fanndal
Árni Gíslason
Brynja Sævarsdóttir
Davíð Roach Gunnarsson
Einar Þorsteinsson  
Guðbjörg Lilja Sigurðardóttir
Guðmundur Heiðar Helgason
Guðrún Agða Hallgrímsdóttir
Gunnar Örn Arnarson
Gunnar Gunnarsson  
Hlynur Einarsson
Jóhann Már Helgason
Jóhann Torfi Ólafsson
Jón Júlíus Karlsson
Jón Pálmar Ragnarsson
María Rún Þorsteinsdóttir
Oddur Ingi Nyborg Stefánsson
Oddur Sturluson
Samúel Karl Ólason
Sema Erla Serdaroglu
Sigrún María Einarsdóttir
Sigurjóna Hr Sigurðardóttir
Sveinborg Hafliðadóttir
Þorbjörg Sandra Bakke
Önundur Páll Ragnarsson
Örvar Már Marteinsson

Viðskiptafræðideild (56)
BS-próf í viðskiptafræði (56)

Almarr Erlingsson
Anna Sigríður Hafliðadóttir
Ari Hróbjartsson
Arnar Freyr Björnsson
Aron Óttar Traustason
Atli Sævarsson
Birita í Dali
Birna Íris Helgadóttir
Björney Inga Björnsdóttir
Davíð Þór Viðarsson  
Diljá Valsdóttir
Dýrleif Bára Einarsdóttir
Elfa Björk Sigurjónsdóttir
Elísabet Tómasdóttir  
Ellisif Sigurjónsdóttir
Erla Arnbjarnardóttir 
Eva Katrín Sigurðardóttir 
Fabio Passaro  
Gísli Þór Jónsson 
Gísli Freyr Ólafsson
Grímur Jónsson 
Guðbjörg Dögg Snjólfsdóttir
Guðný Guðrún Ívarsdóttir
Guðrún Drífa Hólmgeirsdóttir 
Gylfi Guðmundsson 
Hafþór Atli Rúnarsson
Halldóra Júlía Þorvaldsdóttir 
Hanna Lára Gylfadóttir   
Hanna Magnea Hallgrímsdóttir 
Hanne Ragnhild H Rostrup 
Helgi Einar Karlsson  
Henry Örn Magnússon 
Hjörtur Atli Guðmunds Geirdal 
Hreiðar Örn Gestsson 
Ingibjörg E Garðarsdóttir 
Karl Eiríksson
Kjartan Ágúst Valsson 
Kolbrún Eva Sigurjónsdóttir 
Kristín Anna Hreinsdóttir 
Láretta Georgsdóttir 
Lilja Dröfn Gylfadóttir
Magnea Sigríður Guðmundsdóttir 
María Sólveig Gunnarsdóttir
Ólafur Kjartansson 
Óli Vernharður Ævarsson 
Sara Henný H Arnbjörnsdóttir             
Sigurbjörg Kristjánsdóttir 
Sóley Davíðsdóttir 
Sólrún Jóna Böðvarsdóttir   
Tryggvi Áki Pétursson 
Védís Ingólfsdóttir
Volha Shamkuts  
Zija Krrutaj 
Þorgeir Ragnarsson 
Þór Steinar Ólafs
Þórir Þorsteinsson 

Heilbrigðisvísindasvið (207)

Hjúkrunarfræðideild (79)
BS-próf í hjúkrunarfræði (79)

Amalía Vilborg Sörensdóttir
Anna Lilja Másdóttir
Anna Margrét Ragnarsdóttir
Anna Tómasdóttir
Arna Garðarsdóttir
Arna Hilmarsdóttir
Ásta María Runólfsdóttir
Birna Óskarsdóttir  
Bjarnveig Birgisdóttir
Dóra Björnsdóttir Stephensen
Elva Árnadóttir
Ester Aldís Friðriksdóttir
Ester Þorsteinsdóttir
Eva Finnbogadóttir
Geirný Ómarsdóttir
Gerður Geirsdóttir
Guðný Ragnarsdóttir
Guðríður Þorgeirsdóttir
Guðrún María Þorsteinsdóttir
Gunnar Pétursson
Halla Logadóttir
Hanna María Karlsdóttir
Harpa Þöll Gísladóttir
Harpa Guðmundsdóttir
Harpa Gunnarsdóttir
Heiða Birna Bragadóttir
Heiða Mjöll Stefánsdóttir
Helga Reynisdóttir
Hildur Björk Sigurðardóttir
Hrafnhildur B Guðmundsdóttir  
Hrefna Ásmundsdóttir
Hrefna Henny Vikingur
Hulda María Hermannsdóttir
Hulda Dagmar Reynisdóttir
Ingibjörg Ásta Claessen
Ingunn Erla Ævarsdóttir
Íris Björk Gunnlaugsdóttir
Jóhann Kristján Eyfells
Jóhanna María Z Friðriksdóttir
Jóhanna Rut Hafsteinsdóttir
Jón Örvar Gestsson
Karen Ýr Sæmundsdóttir
Katrín Kolka Jónsdóttir
Kolbrún Sara Larsen
Kristín Lilja Björnsdóttir
Kristín Halla Lárusdóttir
Kristín Erla Sveinsdóttir  
Lilja Guðrún Einarsdóttir
Lóa Björk Smáradóttir
Magnea Björk Ísleifsdóttir
Magnús Harri Sigurðsson
Margrét Huld Einarsdóttir
Margrét Ingólfsdóttir
Margrét Manda Jónsdóttir
Margrét Malena Magnúsdóttir
Marta Jónsdóttir
Matthildur Elín Víðisdóttir
Ragna Björg Ársælsdóttir
Ragnheiður Arnardóttir
Rannveig Sif Reynisdóttir
Sandra Friðriksdóttir
Sigríður Ásta Z Friðriksdóttir
Sigríður Hrönn Halldórsdóttir
Sigrún Huld Gunnarsdóttir
Sigrún Halldórsdóttir
Sigrún Jensdóttir
Sigurdís Ólafsdóttir
Sonja Brödsgaard Guðnadóttir
Sólrún Oddný Hansdóttir
Steinunn Margrét Gylfadóttir
Theódóra Kolbrún Jónsdóttir
Tinna Ívarsdóttir
Una Björg Guðmundsdóttir  
Þorbjörg Þórhildur Snorradóttir
Þóra Hlín Friðriksdóttir
Þóra Hrönn Þorgeirsdóttir
Þórey Erna Guðmannsdóttir
Þórhildur Þorgeirsdóttir
Þórunn Björk Einarsdóttir

Lyfjafræðideild (17)
BS-próf í lyfjafræði (17)

Anna Kristín Garðarsdóttir 
Ari Brekkan Viggosson
Arndís María Einarsdóttir
Benta Magnea Ólafsdóttir Briem  
Bjarni Már Óskarsson
Elvar Örn Kristinsson
Elvar Örn Viktorsson
Erla Hlín Henrysdóttir  
Fanney Guðmundsdóttir
Ga-Yeon Mist Choi  
Guðbjörg Berglind Snorradóttir  
Heimir Jón Heimisson
Hjálmar Þórarinsson
Hlíf Sigríður Vilhelmsdóttir  
Íris Gunnarsdóttir
Sigríður Þóra Kristinsdóttir
Svala Konráðsdóttir

Læknadeild (65)
BS-próf í læknisfræði (35)

Andri Vilberg Orrason
Arnar Þór Tulinius  
Auður Elva Vignisdóttir  
Bjarki Steinn Traustason
Dóra Erla Þórhallsdóttir
Elín Arna Aspelund
Elín Björk Tryggvadóttir
Elín Helga Þórarinsdóttir
Elmar Johnson
Emma Dögg Ágústdóttir  
Gígja Erlingsdóttir  
Hafsteinn Óli Guðnason
Halldór Reynir Bergvinsson
Hannes Bjarki Vigfússon  
Haukur Týr Guðmundsson  
Hjörleifur Skorri Þormóðsson
Hugrún Hauksdóttir  
Ingibjörg Anna Ingadóttir  
Jóhanna Gunnlaugsdóttir  
Júlíus Kristjánsson
Kolbeinn Hans Halldórsson
Kristján Baldvinsson  
Kristrún Erla Sigurðardóttir  
Marteinn Ingi Smárason  
Ragna Sif Árnadóttir  
Rósa Björk Þórólfsdóttir  
Signý Ásta Guðmundsdóttir  
Sindri Aron Viktorsson
Sólborg Erla Ingarsdóttir
Steinþór Runólfsson
Telma Huld Ragnarsdóttir  
Valgerður Þorsteinsdóttir  
Þóra Soffía Guðmundsdóttir
Þórunn Bjarnadóttir  
Þórunn Halldóra Þórðardóttir
BS-próf í lífeindafræði (4)
Borghildur F Kristjánsdóttir
Hafdís Guðmundardóttir
Herdís Magnúsdóttir
Sigríður Júlía Quirk
BS-próf í geislafræði (8)
Guðrún Ólöf Þórsdóttir
Gunnar Aðils Tryggvason
Hákon Frosti Pálmason
Heiðbjört Ida Friðriksdóttir
Nadine G Thorlacius
Sandra Guðmundsdóttir
Sólveig Arna Friðriksdóttir
Þórlaug Einarsdóttir
BS-próf í sjúkraþjálfun (18)
Einar Óli Þorvarðarson
Fríða Þórisdóttir  
Grétar Halldórsson
Hannes Bjarni Hannesson  
Hannes Pétur Jónsson
Haukur Már Sveinsson
Hrefna Eyþórsdóttir
Iðunn Elfa Bolladóttir
Kristín Harðardóttir
Ragnheiður Guðrún Magnúsdóttir
Rúnar Pálmarsson
Sigrún Matthíasdóttir
Sigrún Lína Sigurðardóttir
Sigurður Sölvi Svavarsson
Sólveig Dröfn Andrésdóttir
Tinna Mark Antonsdóttir
Tinna Rúnarsdóttir
Þóra Björg Sigurþórsdóttir

Matvæla- og næringarfræðideild (4)
BS-próf í matvælafræði (4)

Ásta María Einarsdóttir
Dagný Ösp Vilhjálmsdóttir
Elín Kristjánsdóttir Linnet
Lára Valsdóttir  

Sálfræðideild (42)
BS-próf í sálfræði (42)

Aldís Þorbjörg Ólafsdóttir
Anna Rún Ólafsdóttir
Anna Guðrún Sigurðardóttir
Arna Kristín Harðardóttir
Arndís Valgarðsdóttir
Astrid Elísabet Þorgrímsdóttir
Árni Rúnar Inaba Kjartansson
Ástdís Þorsteinsdóttir
Bergþóra Snæbjörnsdóttir
Birna Kristinsdóttir
Björn Gauti Björnsson
Bryndís Kristjánsdóttir  
Edda Ósk Einarsdóttir  
Elísabeth Inga Ingimarsdóttir
Ellen Dögg Sigurjónsdóttir
Guðmundur Gunnlaugsson
Guðríður Þóra Gísladóttir  
Guðrún Magnúsdóttir
Harpa Lind Jónsdóttir
Harpa Óskarsdóttir
Heiðrún Hlöðversdóttir
Hildur Baldvinsdóttir
Huld Óskarsdóttir  
Karl Andrésson  
Kolbrún Arnardóttir
Lilja Særós Jónsdóttir  
Magnús Már Auðunsson  
María Björk Birkisdóttir
Ólöf Edda Guðjónsdóttir
Ómar Ingi Jóhannesson
Pétur Örn Svansson
Reynar Kári Bjarnason
Sandra Björg Sigurjónsdóttir
Sara Tosti
Signý Yrsa Pétursdóttir
Steinunn Sif Sverrisdóttir
Svanhildur Tinna Ólafsdóttir
Svava Björg Einarsdóttir
Vaka Ágústsdóttir
Vaka Önnudóttir
Valgerður Kristín Eiríksdóttir
Þórhildur Kristín Bachmann

Hugvísindasvið (133)

Deild erlendra tungumála, bókmennta og málvísinda (41)
BA-próf í Austur-Asíufræðum (1)

Steinn Ingi Þorsteinsson
BA-próf í dönsku (5)
Ásdís Sigurgestsdóttir
Guðrún Jarþrúður Baldvinsdóttir  
Guðrún Tinna Ólafsdóttir
Íris Dögg Oddsdóttir
Kristín Hafsteinsdóttir  
BA-próf í ensku (20)
Anna Sigrún Jónsdóttir  
Daði Halldórsson
Daði Óskarsson
Erla Jónasdóttir  
Grétar Rúnar Skúlason
Harpa Björk Birgisdóttir  
Helga Sigurlaug Sigurðardóttir
Herdís Birgisdóttir  
Hildur Friðriksdóttir
Hildur Seljan Indriðadóttir  
Hrafnhildur Haldorsen
Hugborg Anna Sturludóttir
Ingunn Högnadóttir
Irma Lekaviciute
Íris Thelma Jónsdóttir
Jónas Örn Ólafsson  
Leifur Viðarsson  
María S Holm Halldórsdóttir
Ólöf Hildur Egilsdóttir
Unnur Heiða Harðardóttir  
BA-próf í finnsku (2)
Jarrett Michael Iovine
Kristján Lundberg Jóhannsson
BA-próf í frönsku (1)
Soffía Guðný Santacroce
BA-próf í ítölsku (1)
Hanna Lára Kristjánsdóttir  
BA-próf í japönsku (1)
Sigurrós María Sigurbjörnsdóttir  
BA-próf í norsku (1)
Björk Erlendsdóttir
BA-próf í spænsku (5)
Aðalbjörg Birna Jónsdóttir
Eva Ösp Ögmundsdóttir
Hulda Sif Birgisdóttir
Ingibjörg Böðvarsdóttir
Sigríður Tryggvadóttir
BA-próf í sænsku (3)
Auður Bergþóra Erlarsdóttir
Margrét Óda Ingimarsdóttir
Solveig Lilja Óladóttir 
BA-próf í þýska (1)
Solveig Þórðardóttir

Guðfræði- og trúarbragðafræðideild  (9)
BA-próf í guðfræði (6)

Eva Björk Valdimarsdóttir
Lára Huld Björnsdóttir
Margrét Dögg Guðgeirsd Hjarðar
Ólöf Margrét Snorradóttir  
Rafn Jónsson
Þóra Ingvarsdóttir
BA-próf í guðfræði – djáknanám (3)
Hólmfríður Ólafsdóttir
Ingibjörg Hildur Stefánsdóttir
Þórey Dögg Jónsdóttir

Íslensku- og menningardeild (55)
BA-próf í tveimur aðalgreinum:
- almennri bókmenntafræði og fornleifafræði (1)

Helga Sigríður Ívarsdóttir
- kvikmyndafræði og enska (1)
Lára Björk Hördal 
BA-próf í almennri bókmenntafræði (8)
Eva Hafsteinsdóttir
Gróa Björg Gunnarsdóttir  
Helga Rakel Rafnsdóttir  
Héðinn Árnason  
Jóna Hildur Sigurðardóttir
Kjartan Yngvi Björnsson
Vera Knútsdóttir
Þórunn Þórhallsdóttir  
BA-próf í almennum málvísindum (3)
Erla Rún Jónsdóttir  
Gerður Guðjónsdóttir
Hilmar Hilmarsson
BA-próf í íslensku (15)
Arngrímur Vídalín Stefánsson
Ásta Sigurjónsdóttir
Eyrún Eva Haraldsdóttir
Guðný Sif Jónsdóttir
Gyða Erlingsdóttir  
Harpa Sif Þórsdóttir
Helga Björg Ragnarsdóttir
Hlíf Ingibjörnsdóttir
Kristín M Kristjánsdóttir  
Kristín Þóra Pétursdóttir
Linda Björk Markúsardóttir
Margrét Guðrúnardóttir  
Ragnhildur Reynisdóttir
Sigríður Theódóra Pétursdóttir
Tinna Sigurðardóttir
BA-próf í íslensku fyrir erlenda stúdenta (5)
Aleksandra Maria Cieslinska
Joanna Marcinkowska
Siru Katri Heinikki Laine
Vigdis Garasen  
Vineta Karimova  
BA-próf í kvikmyndafræði (1)
Birgir Smári Ársælsson
BA-próf í listfræði (11)
Aðalheiður Mjöll Þórarinsdóttir  
Anna Charlotta Eriksson
Brynja Sveinsdóttir
Guðmundur Rúnar Guðmundsson  
Helga Mjöll Stefánsdóttir
Jóhanna Björk Sveinbjörnsdóttir
Karina Hanney Marrero
Rósa Matthíasdóttir
Silja Pálmarsdóttir  
Stella Ragna Einarsdóttir
Þorsteinn Yraola
BA-próf í ritlist (1)
Rebekka Rafnsdóttir
BA-próf í táknmálsfræði og táknmálstúlkun (6)
Eva Ruth Gísladóttir
Guðrún Heiða Guðmundsdóttir
Hólmfríður Þóroddsdóttir  
Iðunn Ása Óladóttir
Rúna Vala Þorgrímsdóttir  
Vilborg Friðriksdóttir
Diplómanám í hagnýtri íslensku (1)
Þorkell Örn Ólason
Diplómanám í hagnýtri íslensku fyrir erlenda stúdenta (2)
Marianne Bolstad Andresen
Matthías Wolf

Sagnfræði- og heimspekideild (27)
BA-próf í fornleifafræði (4)
Davíð Bjarni Heiðarsson  
Davíð Bragi Konráðsson  
Hekla Þöll Stefánsdóttir
Jakob Orri Jónsson
BA-próf í heimspeki (11)
Árni Ingi Jóhannesson
Ásgrímur Hartmannsson
Björn Rúnar Egilsson
Elín Hrund Þorgeirsdóttir  
Elvar Geir Sævarsson
Hjalti Hrafn Hafþórsson
Jón Ragnar Hafþórsson
Ragnar Brjánn Jóhannsson  
Sigríður Ingólfsdóttir  
Tómas Gabríel Benjamín
Tryggvi Örn Úlfsson
BA-próf í sagnfræði (12)
Elvar Berg Kristjánsson  
Fanney Hólmfríður Kristjánsdóttir
Hávarður Örn Hávarðsson  
Herbert Snorrason
Ingibjörg Dalberg
Ívar Örn Jörundsson
Jón Páll Björnsson  
Kristel Björk Þórisdóttir
Sigurbjörg Elín Hólmarsdóttir
Sigurður Högni Sigurðsson  
Sigurður Trausti Traustason
Theódór Árni Hansson

Menntavísindasvið (372)

Íþrótta-, tómstunda- og þroskaþjálfadeild (97)
B.Ed.-próf í íþróttafræði (13)
Arna Björg Sigurbjörnsdóttir
Árni Björn Árnason
Elísabeth Malmberg Arnarsdóttir
Elvar Daði Guðjónsson
Helena Traustadóttir
Hólmfríður F Zoega Smáradóttir
Jens Guðmundsson
Kári Jónasson
Kristín Eva Bjarnadóttir
Ómar Freyr Rafnsson
Sigurborg Jóna Björnsdóttir
Sólrún Halla Bjarnadóttir  
Viðar Örn Hafsteinsson
BS-próf í íþróttafræði (15)
Anna Gréta Ólafsdóttir
Arthur Geir Jósefsson
Auður Vala Gunnarsdóttir  
Ásbjörg Gústafsdóttir
Bára Sigurbjörg Ólafsdóttir
Björn Björnsson
Elín Ragna Þórðardóttir
Erla Dís Þórsdóttir
Gísli Pálsson
Halla Karen Gunnarsdóttir
Helga Kristín Sæbjörnsdóttir
Lilja Smáradóttir
Sigríður Bjarney Guðnadóttir
Steinunn Einarsdóttir
Þórunn Magnúsdóttir  
BA-próf í tómstunda- og félagsmálafræði (13)
Björg Óskarsdóttir
Bryngeir Arnar Bryngeirsson
Dagný Gunnarsdóttir
Eydís Bergmann Eyþórsdóttir
Gunnlaugur Víðir Guðmundsson
Heba Allah Abraham Shahin
Helena Sif Zophoníasdóttir
Helga Þórunn Sigurðardóttir
Hrafnhildur S Sigurðardóttir
Kristín Ómarsdóttir
Laufey Inga Guðmundsdóttir
Linda Birna Sigurðardóttir
Þórunn Vignisdóttir
BA-próf í þroskaþjálfafræði (56)
Aðalbjörg Ívarsdóttir
Aðalbjörg Þórólfsdóttir
Arna Bender Erlendsdóttir
Arna Jakobsdóttir
Arnar Jónsson
Auður Finnbogadóttir
Auður Björk H Kvaran
Ásdís Gunnarsdóttir
Ásdís Hallgrímsdóttir
Áslaug Rut Kristinsdóttir
Ásta Hrönn Ingvarsdóttir
Bjarghildur Pálsdóttir
Bryndís Hafþórsdóttir  
Brynja Brynleifsdóttir
Dagmar Guðrún Gunnarsdóttir
Drífa Mjöll Sigurbergsdóttir
Eva Hrönn Jónsdóttir
Evelyn Adolfsdóttir
Eyrún Rós Árnadóttir
Fanney Björnsdóttir
Freyja Haraldsdóttir
Friðþór Ingason
Guðbjörg Ösp Einarsdóttir
Guðný Björk Hallgrímsdóttir  
Guðrún Benjamínsdóttir
Guðrún Linda Björgvinsdóttir  
Guðrún Jakobsdóttir
Hafdís María Jónsdóttir
Hafrún Bylgja Guðmundsdóttir
Halla Björg Davíðsdóttir
Helga Sigurðardóttir
Hildur Birna Jónsdóttir
Hildur Ómarsdóttir
Hlín Sigurþórsdóttir
Hrefna Katrín Svavarsdóttir  
Inga Bryndís Árnadóttir
Íris Dögg Rúnarsdóttir
Jóhanna Ásgeirsdóttir
Jóhanna Björg Másdóttir
Jóhanna Ósk Ólafsdóttir
Kolbrún Ýr Gísladóttir
Kristín Gísladóttir
Kristín Jónsdóttir
Lísibet Þórmarsdóttir
María Kristjánsdóttir
Ólafur Garðar Rósinkarsson
Ragnheiður Lára Jónsdóttir
Rósa Jónsdóttir
Sólborg Baldursdóttir
Svanborg Guðgeirsdóttir  
Svava Björnsdóttir
Sæunn Vigdís Sigvaldadóttir
Þorvaldur Heiðar Guðmundsson
Þóra Jóna Jónsdóttir
Þórdís Marteinsdóttir
Þórhalla Franklín Karlsdóttir 

Kennaradeild (267)
B.Ed.-próf í grunnskólakennarafræði (167) 
Agnes Heiða Þorsteinsdóttir
Alexandra Gunnlaugsdóttir
Andrea Stefánsdóttir
Anna Jóhannesdóttir
Anna Guðrún Jónsdóttir
Anna Guðlaug Nielsen
Anna María Reynisdóttir
Anna Margret Sigurðardóttir
Anna Karen Sigurjónsdóttir
Arnór Heiðarsson
Atli Guðnason
Auðbjörg Jónsdóttir  
Auður Brynjarsdóttir
Árni Freyr Guðnason
Ásgeir Eyþórsson
Áslaug Björk Eggertsdóttir
Áslaug Einarsdóttir  
Berglind Pála Bragadóttir
Berglind Hilmarsdóttir
Bergljót Hrönn Hreinsdóttir  
Birna Þorsteinsdóttir
Björn Sigfinnsson
Brynhildur F Hallgrímsdóttir  
Brynhildur R Vilhjálmsdóttir
Brynja Björk Arnardóttir  
Brynja Sigurjónsdóttir
Börkur Hrafn Nóason
Davíð Snorri Jónasson
Ebba Lára Júlíusdóttir
Einar Ómarsson
Elinbergur Sveinsson
Elín Björg Jónsdóttir  
Elísa Snæbjörnsdóttir
Elsa Ísberg
Erla Edvardsdóttir
Erla Bára Ragnarsdóttir
Erla Björg Rúnarsdóttir
Erla Björk Theodórsdóttir
Erna Gísladóttir
Erna Karen Stefánsdóttir
Ester Kjartansdóttir
Eva Lind Ingadóttir
Eva Ösp Matthíasdóttir
Eyþór Atli Einarsson
Guðbjörg Stefanía Hafþórsdóttir
Guðmunda Dagbj Guðmundsdóttir
Guðmunda Fríða Bj Karlsdóttir
Guðmundína A Kolbeinsdóttir  
Guðmundur Rúnar Einarsson
Guðný Ósk Garðarsdóttir
Guðný Viktoría Másdóttir
Guðrún Bergsdóttir
Guðrún Helga Sigfúsdóttir
Guðrún Þorsteinsdóttir
Gunnar Jarl Jónsson
Gunnar Eysteinn Sigurbjörnsson
Gunnhildur Stefánsdóttir
Gunnlaug R Sigurðardóttir
Gunnþóra Hafsteinsdóttir  
Gyða Björgvinsdóttir
Hafrún Ósk Pálsdóttir
Halla Rúnarsdóttir
Halldóra Guðlaug Helgadóttir
Harpa Einarsdóttir
Harpa Guðríður Hjartardóttir  
Heiða Lecomte Gröndal
Heiða Sigrún Pálsdóttir
Heimir Eyvindsson
Helga Birna Berthelsen
Helga Þórdís Jónsdóttir
Helga Rós Sigfúsdóttir
Hermína Íris Helgadóttir
Hilda Sigríður Pennington
Hildur Hálfdanardóttir
Hildur Sigurveig Magnúsdóttir
Hjalti Guðmundsson
Hlín Ólafsdóttir
Hólmfríður O Ásmundsdóttir
Hrafnhildur Ýr Árnadóttir
Hrafnhildur Bára Erlingsdóttir
Hrafnhildur Ævarsdóttir
Hugrún Olga Guðjónsdóttir
Indíana Einarsdóttir
Inga Þóra Kristinsdóttir
Ingibjörg Bára Gunnlaugsdóttir
Ingvar Þór Guðjónsson
Ingvi Hrannar Ómarsson
Íris Baldvinsdóttir  
Íris Árný Magnúsdóttir  
Jana María Guðmundsdóttir
Jarl Sigurgeirsson
Jóhann Hilmar Hreiðarsson
Jóhanna Ása Einarsdóttir  
Jóhanna Gísladóttir
Jóhanna Sól Haraldsdóttir
Jóhanna Hreinsdóttir
Jóhanna Elín Jósefsdóttir
Jóna Guðmunda Hreinsdóttir
Jóna Kristín Jónsdóttir
Karitas Ósk Ólafsdóttir
Katrín Ásta Hafsteinsdóttir
Klara Berglind Hjálmarsdóttir
Klara Sigríður Sveinsdóttir
Kolbrún Guðmundsdóttir
Kolbrún Stella Karlsdóttir  
Kolbrún Dögg Sigurðardóttir  
Kristín Gestsdóttir
Kristín Sævarsdóttir
Kristjana Björg Vilhjálmsdóttir
Kristrún Bragadóttir
Kristrún Matthíasdóttir  
Laufey Kristjánsdóttir
Lilja Kjartansdóttir
Linda Rós Sigþórsdóttir
Magdalena Margrét Einarsdóttir
Margrét Inga Karlsdóttir
Margrét Kristjánsdóttir
Margrét Kristjánsdóttir
Margrét Ruth Sigurðardóttir  
Marín Sörens Madsen
Marsibil Sigríður Gísladóttir
Melkorka E Freysteinsdóttir
Nanna Björk Bárðardóttir
Ólafur Kristján Guðmundsson
Ólöf Kristín Ásgeirsdóttir
Ósk Laufey Heimisdóttir
Ragnheiður Anna Georgsdóttir
Ragnheiður Þórðardóttir
Rakel Lúðvíksdóttir
Rebekka Guðnadóttir  
Rósa Guðmundsdóttir
Rósa Dögg Ómarsdóttir
Sandra Kjartansdóttir  
Sara Gísladóttir
Sara Hauksdóttir
Sara Björk Kristjánsdóttir  
Signe Ann-Charlotte Fernholm
Signý Sverrisdóttir
Sigríður Hulda Arnardóttir
Sigríður Jóna Gunnarsdóttir
Sigríður Ingimundardóttir
Sigríður Karlsdóttir  
Sigríður Dögg Sigurðardóttir
Sigríður Ólöf Sigurðardóttir  
Sigrún Hilmarsdóttir  
Sigrún Erla Ólafsdóttir
Sigurlaug Ragna Guðnadóttir  
Sigurrós Margrét Karlsdóttir
Sigurveig Hermannsdóttir  
Silja Konráðsdóttir
Sjöfn Þórðardóttir
Stefanía Helga Ásmundsdóttir  
Svava Mjöll Viðarsdóttir
Særós Rannveig Björnsdóttir
Therése Möller
Tinna Ósk Björnsdóttir
Tinna Ósk Þorvaldsdóttir
Valgerður Stefánsdóttir
Vibekka Arnardóttir  
Viktoría Unnur Viktorsdóttir
Vilborg Eiríksdóttir  
Vilhjálmur Þór Sigurjónsson
Þorsteinn V Einarsson
Þórunn Björk Guðlaugsdóttir
Þórunn Vilmarsdóttir
Þráinn Árni Baldvinsson
Ösp Kristjánsdóttir
B.Ed.-próf í leikskólakennarafræði (75)
Agnes Fríða Gunnlaugsdóttir
Agnes Veronika Hauksdóttir
Ana Isorena Atlason  
Anna Egilsdóttir
Anna Svanhildur Daníelsdóttir  
Anna Þóra Guðmundsdóttir
Arnrún Einarsdóttir
Árný Sif Reynisdóttir
Ásdís Olga Sigurðardóttir
Bergdís Geirsdóttir
Berglind Kristjánsdóttir
Björg E Halldórsdóttir
Brynja Helgadóttir
Elfa Dís A Jóhannsdóttir
Elín Rósamunda Úlfarsdóttir
Elísabet Kjartansdóttir  
Ellen Dröfn Gunnarsdóttir
Elsa Rut Róbertsdóttir
Elva Dögg Kristjánsdóttir
Erla Baldursdóttir  
Erla Vigdís Kristinsdóttir
Erla Berglind Sigurðardóttir
Erla Ósk Sævarsdóttir
Eva Egilsdóttir  
Fjóla Ævarsdóttir
Guðný Elísa Guðgeirsdóttir
Guðrún Sigríður Sigurðardóttir
Guðrún V Skjaldardóttir
Gunnhildur Magnúsdóttir
Hala Mohamed Zaki Ibrahim
Halla Hjördís Eyjólfsdóttir
Harpa Rakel Hallgrímsdóttir  
Harpa Þorgeirsdóttir
Heiða Björg Ingólfsdóttir
Helga Guðlaugsdóttir
Helga Rut Hallgrímsdóttir  
Helga Margrét Sandholt
Hlín Albertsdóttir
Hugrún Lukka Guðbrandsdóttir
Inga Marín Óskarsdóttir  
Ingibjörg Alma Benjamínsdóttir
Ingunn Guðfinna Leonhardsdóttir
Ísabella María Markan
Jóhanna Leifsdóttir
Jóna Rut Jónsdóttir
Jurgita Milleriene
Katrín Hildur Jónasdóttir
Kristín Guðmundsdóttir Hammer
Kristín Júlía Pétursdóttir
Lára Ágústsdóttir
Lilja Margrét Óladóttir
Linda Björk Huldarsdóttir
Margrét Inga Guðbjartsdóttir
Margrét Róbertsdóttir
Margrét Lára Sigurðardóttir  
Nurashima Binte Abdul Rashid
Palma Rasmussen
Pernille Tönder
Pia Aaberg  
Ragna Jóhannsdóttir
Ragnheiður Guðjónsdóttir  
Ráðhildur Anna Sigurðardóttir
Sigríður Sunna Hannesdóttir
Sigrún Erla Eyjólfsdóttir
Sólrún Bragadóttir
Steinunn Magnadóttir
Svanhildur Jónný Áskelsdóttir
Sæunn Ósk Kjartansdóttir  
Tinna Arnórsdóttir
Turid Jóhanna Hansen
Vilborg Á Tryggvadóttir Tausen
Ýr Jónsdóttir
Þorkatla Kr Sumarliðadóttir
Þóra Dögg Ómarsdóttir
Þórdís Árný Örnólfsdóttir
Diplómanám til kennsluréttinda (60e) (25)
Aðalheiður Jóhannsdóttir
Agnes Harpa Hreggviðsdóttir
Árni Már Árnason
Bjarni Þorvaldsson
Björn Ottó Halldórsson
Brynjar Kristjánsson
Elín Soffía Harðardóttir
Gísli Lúðvík Kjartansson
Gísli Þór Þorkelsson
Guðlaug Jónsdóttir
Guðríður Egilsdóttir
Hafdís Grétarsdóttir
Halldór Eyþórsson
Halldóra Stefánsdóttir
Hildur Skúladóttir
Hrefna Stefánsdóttir
Jórunn Sigríður Birgisdóttir
Karítas Sigurbjörg Björnsdóttir
Lóa Hrönn Ingvaldsdóttir
Margrét Össurardóttir
Ólafur Valgeir Guðjónsson
Óskar Guðbjörn Jónsson
Sigursteinn Sigurðsson
Þorleifur Jóhann Guðjónsson
Þórir Brjánn Ingvarsson

Uppeldis- og menntunarfræðideild (8)
BA-próf í alþjóðlegu námi í menntunarfræði (3)

Johanna Ann-Louise C Laeaerae
Patience Adjahoe Karlsson
Saint Paul Edeh  
BA-próf í uppeldis- og menntunarfræði (5)
Anna Helga Benediktsdóttir
Guðrún Kjartansdóttir
Harpa Þorsteinsdóttir
Sandra Hlín Guðmundsdóttir
Sylvía Dögg Hjörleifsdóttir

Verkfræði- og náttúruvísindasvið (157)

Iðnaðarverkfræði-, vélaverkfræði- og tölvunarfræðideild (56)
BS-próf í hugbúnaðarverkfræði (1)
Jón Brynjar Stefánsson
BS-próf í iðnaðarverkfræði (27)
Bjarni Valgeirsson
Daníel Másson  
Einar Geirsson
Einar Óli Guðmundsson
Elís Mar Einarsson  
Ernir Hrafn Arnarson
Eymundur Sveinn Leifsson  
Fannar Guðmundsson
Freydís Dögg Steindórsdóttir
Friðrikka Jóhanna Hansen
Gísli Már Reynisson
Gréta María Valdimarsdóttir
Gunnar Harðarson
Ingvar Steinn Birgisson  
Jónína Guðný Magnúsdóttir
Kári Pálsson
Kristín Stefánsdóttir
Lára Sif Christiansen
Lena Snorradóttir
Lovísa Anna Finnbjörnsdóttir
Maren Lind Másdóttir
Óskar Ingi Magnússon  
Ragnheiður Björnsdóttir
Renata Sigurbergsdóttir Blöndal  
Rósa Guðjónsdóttir
Sólveig R Gunnarsdóttir
Steinþór Freyr Þorsteinsson
BS-próf í tölvunarfræði (7)
Andri Janusson  
Arnar Ingi Bragason
Berglind Ósk Bergsdóttir
Guðbjörn Einarsson  
Hrólfur Pétur Eggerz Ólafsson
Sigurður Jónsson
Unnar Elías Björnsson
BS-próf í véla- og iðnaðarverkfræði (2)
Gunnar Bergmann Gunnarsson
Sigurður Jónsson
BS-próf í vélaverkfræði (19)
Alfreð Gunnar Sæmundsson
Birna Björnsdóttir
Einar Örn Jónsson
Halldóra Guðmundsdóttir
Jóhannes Hlynur Hauksson
Júlíus Pétur Guðjohnsen
Kári Jónsson
Kjartan Dór Kjartansson  
María Rán Ragnarsdóttir  
Marta Björnsdóttir
Ólöf Andrjesdóttir  
Robert Jacob  
Róbert Andri Kristjánsson
Sigurður Stefánsson
Sóley Emilsdóttir
Stefanía Ósk Garðarsdóttir
Stefán Grétar Þorleifsson
Valur Oddgeir Bjarnason
Þórdís Reynisdóttir  

Jarðvísindadeild (6)
BS-próf í jarðeðlisfræði (3)

Bjarni Steinar Gunnarsson
Sigríður Kristjánsdóttir
Sverrir Guðmundsson
BS-próf í jarðfræði (3)
Bára Dröfn Kristinsdóttir
Tinna Jónsdóttir
Þorbjörg Helga Hilmarsdóttir

Líf- og umhverfisvísindadeild (40)
BS-próf í ferðamálafræði (14)

Arinbjörn Hauksson
Bryndís Hrund Brynjólfsdóttir
Dóra Sigfúsdóttir
Freyja Ágústsdóttir
Guðbjörg Magnúsdóttir
Guðrún Birna Brynjarsdóttir
Hafdís Þóra Hafþórsdóttir
Heiðrún Pétursdóttir
Hrönn Jónsdóttir
Julio Cesar Leon Verdugo
Sif Arnarsdóttir  
Sólveig Pétursdóttir
Svava Björk Ólafsdóttir
Þorgerður Sveinsdóttir
BS-próf í landfræði (8)
Ágúst Þór Gunnlaugsson  
Davíð Arnar Stefánsson
Einar Hjörleifsson
Halldóra Theódórsdóttir
Helga María Heiðarsdóttir
Hilmar Örn Smárason
Jónína Ólafsdóttir
Unnur Sigurþórsdóttir
BS-próf í líffræði (18)
Anika Karen Guðlaugsdóttir
Ágústa Helgadóttir
Brynja Guðmundsdóttir  
Edda María Elvarsdóttir
Egill Eydal Hákonarson
Erna Svanhvít Sveinsdóttir
Eva María Guðmundsdóttir
Eva María Sigurbjörnsdóttir
Eyrún Arnardóttir  
Guðrún Ýr Ásgeirsdóttir  
Guðrún Birna Jónsdóttir
Heiður Loftsdóttir
Herdís Eva Hermundardóttir
Jóhann Frímann Rúnarsson
Sif Ólafsdóttir
Sigurþór Halldórsson
Sólrún Sigurgeirsdóttir
Steinunn Guðmundsdóttir

Rafmagns- og tölvuverkfræðideild (10)
BS-próf í rafmagns- og tölvuverkfræði (10)

Arnar Flókason
Egill Tómasson
Ester Anna Pálsdóttir
Haraldur Sigfússon
Haukur Ingi Heiðarsson
Ingólfur Arnarson
Jóhannes Þorleiksson
Nanna Einarsdóttir
Ólafur Davíð Bjarnason
Runólfur Óskar Einarsson

Raunvísindadeild (25)
BS-próf í eðlisfræði (7)

Birgir Urbancic Ásgeirsson
Helgi Freyr Rúnarsson
Inga Rún Helgadóttir
Jan Philipp Balthasar Müller
Kristinn Júlíusson
Magnús Þór Benediktsson
Ólafur Jónasson
BS-próf í lífefnafræði (8)
Anna María Jóhannesdóttir
Edda Katrín Rögnvaldsdóttir
Elka Halldórsdóttir
Guðrún Birna Jakobsdóttir
Jóhanna Vilhjálmsdóttir
Karen Ósk Pétursdóttir
Katla Kristjánsdóttir
Sigurður Geirsson
BS-próf í stærðfræði (10)
Agnar Darri Lárusson
Einar Bjarki Gunnarsson
Ellert Arnarson
Erik Tryggvi Striz Bjarnason
Freyr Sævarsson
Grettir Heimisson
Hákon Jónsson
Jóhanna Sigmundsdóttir
Kristinn Guðnason
María Óskarsdóttir

Umhverfis- og byggingarverkfræðideild (20)
BS-próf í umhverfis- og byggingarverkfræði (20)

Ágúst Guðmundsson
Birgir Már Arnórsson
Birkir Halldórsson
Daði Baldur Ottósson
Daníel Gunnarsson
Davíð Arnar Baldursson
Gísli Steinn Pétursson
Guðni Páll Pálsson
Hildur Káradóttir
Jón Einarsson
Kristín Þrastardóttir
Kristján Uni Óskarsson
Magnús Bernhard Gíslason
Ragnheiður Einarsdóttir
Sigurður Óli Guðmundsson
Sigurjón Ingólfsson
Stefanía Lára Bjarnadóttir
Steinunn Þórsdóttir
Tjörvi Björnsson
Unnar Númi Almarsson

* Brautskráist með tvö próf. 

Netspjall