Brautskráning kandídata 26. febrúar 2011 | Háskóli Íslands Skip to main content

Brautskráning kandídata 26. febrúar 2011

Laugardaginn 26. febrúar 2011 voru eftirtaldir 459 kandídatar brautskráðir frá Háskóla Íslands með 461 próf.

Félagsvísindasvið (170)

Félags- og mannvísindadeild (42)
MA-próf í blaða- og fréttamennsku (2)
Sigríður Guðfinna Ásgeirsdóttir
Unnur Hrefna Jóhannsdóttir*
MA-próf í bókasafns- og upplýsingafræði (1)
Guðbjörg Eva Friðgeirsdóttir         
MLIS-próf í bókasafns- og upplýsingafræði (2)
Guðrún Tryggvadóttir
Heiðbjört Kristjánsdóttir
MA-próf í mannfræði (1)
Guðrún Svava Guðmundsdóttir
MA-próf í náms- og starfsráðgjöf (4)
Anna Ósk Ómarsdóttir         
Ásta Gunnlaug Briem
Þór Hreinsson         
Þuríður Ósk Sigurjónsdóttir
MA-próf í þjóðfræði (1)   
Áki Guðni Karlsson         
MA-próf í þróunarfræði (2)          
Guðrún Helga Jóhannsdóttir         
Guðrún Helga Teitsdóttir
Viðbótardiplómanám í upplýsinga- og skjalastjórn og rafrænum samskiptum hjá skipulagsheildum (2)
Árni Jóhannsson          
Ella María Gunnarsdóttir
Viðbótardiplómanám í afbrotafræði (2)
Elva Benediktsdóttir         
Harpa Sif Hreinsdóttir         
Viðbótardiplómanám í fötlunarfræði (7)
Estella D Björnsson         
Hrönn Harðardóttir         
Ingveldur Ó Björgvinsdóttir         
Stella Kristjánsdóttir         
Unnur Hrefna Jóhannsdóttir*
Þórhildur Svanbergsdóttir         
Þórunn Kristjánsdóttir         
Viðbótardiplómanám í hnattrænum tengslum, fólksflutningum og fjölmenningarfræði (1)
Sigrún Jónsdóttir     
Viðbótardiplómanám í safnafræði (1)
Kristín Sigurðardóttir
BA-próf í bókasafns- og upplýsingafræði (2)
Sigríður Halldórsdóttir
Þórunn Ella Hauksdóttir
BA-próf í félagsfræði (6)
Freyr Björnsson
Guðmundur Halldórsson
Halldór Árnason
Maya Staub
Nanna Björk Rúnarsdóttir
William Óðinn Lefever          
BA-próf í mannfræði (7)
Elísa Hildur Þórðardóttir
Esther Ösp Valdimarsdóttir
Jóna Elísabet Ottesen
Kristín Inga Gunnlaugsdóttir
Kristjana Ingimarsdóttir
Védís Hervör Árnadóttir
Þorbjörg Jónsdóttir
BA-próf í þjóðfræði (1)
Hilda Kristjánsdóttir

Félagsráðgjafardeild (3)
Viðbótardiplómanám í öldrunarþjónustu (1)
Helena Björk Jónasdóttir  
BA-próf í félagsráðgjöf (2)
Linda Sæberg Þorgeirsdóttir
Karólína Markúsdóttir

Hagfræðideild (12)
MS-próf í hagfræði (3)
Arnaldur Sölvi Kristjánsson
Margrét Ormslev Ásgeirsdóttir
Þórður Ingi Guðmundsson
MS-próf í fjármálahagfræði (2)
Einar Beinteinn Árnason
Kristján Sveinlaugsson
MS-próf í heilsuhagfræði (1)
Harpa Hrund Berndsen
BS-próf í hagfræði (3)
Hjörtur Ingvi Jóhannsson
Hugrún Jórunn Halldórsdóttir
Ingvar Freyr Ingvarsson
BA-próf í hagfræði (3)         
Andri Valur Ívarsson
Már Kristjónsson
Sesselja G Vilhjálmsdóttir

Lagadeild (25)
Meistarapróf í lögfræði, mag. jur. (15)
Agnar Bragi Bragason     
Anna María Káradóttir
Eva Dóra Kolbrúnardóttir
Guðmundur Njáll Guðmundsson
Gunnar Már Jakobsson
Helga Sigríður Þórhallsdóttir
Inga Þórey Óskarsdóttir        
Jón Bjarni Kristjánsson
Jón Ingi Þorvaldsson
Kristinn Már Reynisson
Margrét Ágústa Sigurðardóttir
María Hrönn Guðmundsdóttir
Pálmar Pétursson
Stefán Þór Eyjólfsson
Víðir Smári Petersen
BA-próf í lögfræði (10)
Angela Guðbjörg Eggertsdóttir         
Anna Birgit Ómarsdóttir         
Berglind Rós Gunnarsdóttir         
Daníel Thor Skals Pedersen         
Georg Andri Guðlaugsson         
Hildur Eyþórsdóttir
Hrafnhildur Guðjónsdóttir
Iðunn Guðjónsdóttir         
Kristín Lára Helgadóttir         
Valgerður Guðmundsdóttir

Stjórnmálafræðideild (30)
MA-próf í alþjóðasamskiptum (2)
Gyða Einarsdóttir
Ragnhildur Bjarkadóttir
MA-próf í kynjafræði (2)
Hrafnhildur Snæfríðar- og Gunnarsdóttir    
Svandís Anna Sigurðardóttir
MPA-próf í opinberri stjórnsýslu (4)
Eydís Líndal Finnbogadóttir
Eyrún Björg Magnúsdóttir
Gestur Páll Reynisson
Margrét Kaldalóns Jónsdóttir
Viðbótardiplómanám í hagnýtri jafnréttisfræði (3)         
Birna María Ásgeirsdóttir
Eygló Margrét Stefánsdóttir
Karen G Elísabetardóttir
Viðbótardiplómanám í opinberri stjórnsýslu (3)
Íris Eik Ólafsdóttir
Sigríður Björk Guðjónsdóttir
Sverrir Þórðarson
Viðbótardiplómanám í smáríkjafræði (3)
Claudia Heynen
Sergii Artamonov
Steven Murphy
BA-próf í stjórnmálafræði (13)
Berglind Ósk Magnúsdóttir         
Eðvald Þórsson         
Eva Þóra Karlsdóttir         
Gíslína Petra Þórarinsdóttir         
Hildur H Sigurðardóttir         
Hugrún Geirsdóttir         
Jón Kári Jónsson
Jón Skjöldur Níelsson
Margrét Pétursdóttir    
Orri Freyr Rúnarsson
Sólveig Lóa Magnúsdóttir         
Steinunn Skúladóttir
Örvar Þorri Rafnsson

Viðskiptafræðideild (58)
MS-próf í viðskiptafræði (2)
Guðmundur I Bergþórsson         
Ingibjörg Jóna Leifsdóttir         
MS-próf í fjármálum fyrirtækja (3)
Björn Þór Hilmarsson
Engilbjört Auðunsdóttir  
Jón Sævarsson         
MS-próf í markaðsfræði og alþjóðaviðskiptum (7)         
Auður Hafþórsdóttir         
Áslaug Briem
Brynhildur Lilja Björnsdóttir         
Helgi Guðmundur Sigurðsson         
Karen Dröfn Halldórsdóttir         
Konráð Pálmason         
Kristinn Loftur Einarsson         
MS-próf í mannauðsstjórnun (4)
Guðrún Símonardóttir
Hildur Björk Hörpudóttir
Kristín Hrund Whitehead
Sóley Björt Guðmundsdóttir
MS-próf í sjálfbærri orku og viðskiptafræði (2)
Níels Sveinsson
Sævar Birgisson    
MS-próf í stjórnun og stefnumótun (7)
Bjargey Anna Guðbrandsdóttir
Bjarni Hlynur Ásbjörnsson
Elís Reynarsson
Fjóla Björk Hauksdóttir
Guðmundur Ágúst Skarphéðinsson
Tinna Björg Sigurðardóttir         
Trond Are Schelander         
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Hrönn Hrafnsdóttir         
M.Acc.-próf í reikningshaldi og endurskoðun (6)         
Birta Mogensen
Harpa Björg Sævarsdóttir         
Jóhanna María Einarsdóttir         
Margrét Guðjónsdóttir          
Snorri Jónsson
Stefán Arason
BS-próf í viðskiptafræði (26)
Berglind Ósk Einarsdóttir         
Bergþór Ólason         
Birgir Þór Þorsteinsson         
Brynjólfur Ægir Sævarsson
Einar Daníelsson
Elva Guðrún Gunnarsdóttir
Eyjólfur B Eyjólfsson
Garðar Sævarsson
Gestur Steinþórsson
Halldór Orri Björnsson
Helgi Már Mogensen
Hjalti Rafn Gunnarsson
Jessica Sól Hausner Helgudóttir
Kolbrún Irma Hreiðarsdóttir
Maron Kærnested Baldursson
Matthías Stephensen
Monika Gabriela Bereza
Ragnar Smári Guðmundsson
Sigurður Magnús Sólonsson
Steinunn Tómasdóttir
Sveinbjörn Jónasson
Sveinn Guðlaugur Þórhallsson
Særún Dögg Sveinsdóttir
Tinna Dögg Kjartansdóttir         
Ying Li
Þuríður Höskuldsdóttir         

Heilbrigðisvísindasvið (62)

Hjúkrunarfræðideild (10)
MS-próf í hjúkrunarfræði (4)
Anný Lára Emilsdóttir
Ingibjörg Guðmundsdóttir
Regína Brigitte Þorsteinsson
Sigurbjörg Kristmundsdóttir
MS-próf í ljósmóðurfræðum (1)
Rannveig Rúnarsdóttir
MHI-próf í upplýsingatækni á heilbrigðissviði (2)
Margrét O Thorlacius
Rúna Helga Hilmarsdóttir
Viðbótardiplómanám á sérsviðum hjúkrunar (skurðhjúkrun) (1)
Sigrún Björg Rafnsdóttir
BS-próf í hjúkrunarfræði (2)
Helga Vala Árnadóttir
Valdís María Emilsdóttir

Lyfjafræðideild (1)
MS-próf í lyfjafræði (1)
Alda Hrönn Jónasdóttir

Læknadeild (9)
MS-próf í líf- og læknavísindum (3)
Anna Þóra Pétursdóttir
Guðbjörg Jónsdóttir
Laufey Geirsdóttir
MPH-próf í lýðheilsuvísindum (2)
Aðalheiður Jónsdóttir
Ingibjörg Guðmundsdóttir
Viðbótardiplómanám í lífeindafræði (2)
Ebba Pálsdóttir
Emilía Guðbjörg Söebech
BS-próf í lífeindafræði (1)
Anna Margrét Kristinsdóttir
BS-próf í sjúkraþjálfun (1)
Einar Örn Guðmundsson

Matvæla- og næringarfræðideild (2)
MS-próf í næringarfræði (1)
Aníta Guðný Gústavsdóttir
BS-próf í matvælafræði (1)
Birgitta Lind Vilhjálmsdóttir

Sálfræðideild (39)
MS-próf í sálfræði (2)
Ragnheiður Sif Gunnarsdóttir
Þorbjörg Sveinsdóttir
Cand.psych.-próf í sálfræði (2)
Lilja Sif Þorsteinsdóttir
Valgerður Ólafsdóttir
BS-próf í sálfræði (35)
Alda Úlfarsdóttir
Andri Sigurðsson
Anna Jóna Kristjánsdóttir
Auður Sjöfn Þórisdóttir
Árni Þór Eiríksson
Ásmundur Gunnarsson
Birna María Antonsdóttir
Bo Hans Martin Bruss Smedlund
Brynjar Ólafsson
Búi Bjarmar Aðalsteinsson
Elín Áslaug Ormslev
Fjóla Þórdís Jónsdóttir
Guðný Þorgilsdóttir
Guttormur Árni Ársælsson
Hilmar Pétur Sigurðsson
Ingunn S U Kristensen
Ívar Ásgrímsson
Jóhanna Hildur Hauksdóttir
Jökull Jóhannsson
Karen Daðadóttir
Karen Lind Tómasdóttir
Kristín Erla Pétursdóttir
Linda Hrönn Ingadóttir
Margrét Grétarsdóttir
Olga Jenný Gunnarsdóttir
Ólöf Sunna Gissurardóttir
Ósk Kjartansdóttir
Rakel Edda Bjarnadóttir
Róbert Már Maríuson
Solja Katrina Klargaard
Sólrún Dröfn Þorgrímsdóttir
Steinar Sigurjónsson
Sunna Björt Arnardóttir
Sunna María Magnúsdóttir
Sveinbjörn Yngvi Gestsson

Tannlæknadeild (1)
BS-próf í tannsmíði (1)
Vilborg Gunnarsdóttir

Hugvísindasvið (82)

Deild erlendra tungumála, bókmennta og málvísinda (23)
M.Paed.-próf í dönsku (1)
Margrét Svanborg Karlsdóttir
BA-próf í tveimur aðalgreinum:
- enska og franska (1)

Una Guðlaug Sveinsdóttir
BA-próf í Austur-Asíufræðum (1)
Stefán Atli Thoroddsen
BA-próf í dönsku (1)
Sólveig Eyvindsdóttir
BA-próf í ensku (12)
Alexandr Linev
Anna Margrét Björnsdóttir
Anna Samúelsdóttir
Carola Falk
Egill Már Halldórsson
Erna Jóhannesdóttir
Hjördís Elma Jóhannsdóttir
Inga Þórunn Waage
Katrín Vilborgar Gunnarsdóttir
Luis Felipe Torres Meza
Rósa María Sigurðardóttir
Sigurlaug Sturlaugsdóttir
BA-próf í frönsku (2)
Jóhanna Marsibil Pálsdóttir
Þuríður Elín Steinarsdóttir
BA-próf í japönsku (2)
Bragi Ólafsson
Hildur Ósk Jónsdóttir
BA-próf í kínverskum fræðum (1)
Dagur Kristjánsson
BA-próf í spænsku (1)
Kristín Vala Þrastardóttir
BA-próf í þýsku (1)
Rakel Margrét Viggósdóttir

Guðfræði- og trúarbragðafræðideild  (2)
Embættispróf í guðfræði, cand. theol. (1)
Sunna Dóra Möller
BA-próf í guðfræði (1)
Sveinn Alfreðsson

Íslensku- og menningardeild (33)
MA-próf í hagnýtri ritstjórn og útgáfu (7)
Davíð Kjartan Gestsson
Embla Ýr Bárudóttir
Halldóra Guðrún Ísleifsdóttir
Ingunn Eyþórsdóttir
Kristrún Ósk Karlsdóttir
Nanna Gunnarsdóttir
Þórunn Hrefna Sigurjónsdóttir
MA-próf í Medieval Icelandic Studies (4)
Andrea Mary Westfall
Claire Sophie Musikas
Mariya Mayburd
Russell Alexander Stepp
MA-próf í þýðingafræði (4)
Dagný Björk Þórgnýsdóttir
Magdalena Dybka
Salka Guðmundsdóttir
Sigurlaug Gunnarsdóttir
BA-próf í almennri bókmenntafræði (1)
Helga Þórey Jónsdóttir
BA-próf í íslensku (1)
Guðrún Steinþórsdóttir
BA-próf í íslensku sem öðru máli (6)
Hanne Krage Carlsen
Heleri Aavastik
Larisa Simanovskaya
Minaya Multykh
Natalia Viktorovna Kovachkina
Susan Rafik Hama
BA-próf í kvikmyndafræði (3)
Lísa Margrét Kristjánsdóttir
María Ágústsdóttir
Unnar Friðrik Sigurðsson
BA-próf í listfræði (4)
Aðalheiður Valgeirsdóttir
Bryndís Jónsdóttir
Snorri Freyr Snorrason
Sólveig Ása B Tryggvadóttir
Diplómanám í hagnýtri íslensku sem öðru máli (3)
Jonathan Paul Palasek
Katharina Breslauer
Mami Nagai

Sagnfræði- og heimspekideild (24)
MA-próf í fornleifafræði (4)
Aidan James Bell
Guðmundur Ólafsson
Karlotta S Ásgeirsdóttir
Oddgeir Isaksen
MA-próf í hagnýtri menningarmiðlun (4)
Ásgerður Guðrún Gunnarsdóttir
Ástríður Magnúsdóttir
Helga J Hallbergsdóttir
Margrét Valmundsdóttir
MA-próf í sagnfræði (3)
Gunnar Örn Hannesson
Margrét Gunnarsdóttir
Ólafur Arnar Sveinsson
BA-próf í fornleifafræði (1)
Björgvin Gunnarsson
BA-próf í heimspeki (3)
Gunnar Júlíus Guðmundsson
Gústav Adolf B Sigurbjörnsson
Teitur Magnússon
BA-próf í sagnfræði (9)
Áslaug Lovísa B Gunnarsdóttir
Bára Brandsdóttir
Gunnar Rúnar Eyjólfsson
Gunnhildur Hrólfsdóttir
Ingibjörg Ragnheiður Hauksdóttir
Kristín Svava Tómasdóttir
Magnús Jónsson
Oddur Freyr Þorsteinsson
Valgeir Ómar Jónsson

Menntavísindasvið (74)

Íþrótta-, tómstunda- og þroskaþjálfadeild (8)
B.Ed.-próf í íþrótta- og heilsufræði (2)
Íris Ósk Kjartansdóttir
Sigurður Gísli Guðjónsson
BS-próf í íþrótta- og heilsufræði (2)
Ingi Hlynur Jónsson
Sandra Dögg Guðmundsdóttir
BA-próf í tómstunda- og félagsmálafræði (2)
Ágústa Rósa Andrésdóttir
Jóhanna Aradóttir
BA-próf í þroskaþjálfafræði (2)
Hildur Ýr Ómarsdóttir
Kristín Eyjólfsdóttir

Kennaradeild (53)
MA-próf í náms- og kennslufræði (1)
Jakob Frímann Þorsteinsson
M.Ed.-próf í náms- og kennslufræði (2)
Ingibjörg Kjartansdóttir
Valborg Salóme Ingólfsdóttir
Viðbótardiplómanám í náms- og kennslufræði (1)
Sandra Halldórsdóttir
Viðbótardiplómanám í kennslufræði til kennsluréttinda (10)
Helga Friðriksdóttir
Helga Eyja Hrafnkelsdóttir
Hlín Ágústsdóttir*
Hulda Guðnadóttir
Inga Rós Antoníusdóttir
Jón Freyr Sigurðsson
Katrín Högnadóttir
Magnús Eiríksson
Ottó Ingi Þórisson
Sunna Guðmundsdóttir
B.Ed.-próf í grunnskólakennarafræði (17)
Anna Rós Finnsdóttir
Áslaug Hanna Margrétardóttir
Birna Hlín Guðjónsdóttir
Björk Snorradóttir
Einarína Einarsdóttir
Elfa Björk Hreggviðsdóttir
Gyða Vestmann Erlendsdóttir
Hildur Lilja Guðmundsdóttir
Kristjana Eysteinsdóttir
Lilja Dögg Björgvinsdóttir
Maria Isabel G Fisher
Málfríður Hildur Bjarnadóttir
Nína Berglind Sigurgeirsdóttir
Sigríður Steinunn Karlsdóttir
Sigurveig Birgisdóttir
Vitor Hugo Rodrigues Eugenio
Ylfa Ösp Áskelsdóttir
B.Ed.-próf í leikskólakennarafræði (17)
Anna Metta Norðdahl
Ásta Björk Guðnadóttir
Berglind Sigríður Harðardóttir
Berglind Mjöll Jónsdóttir
Berglind Reynisdóttir
Bryndís Kristín Kristinsdóttir
Dagmar Lilja Marteinsdóttir
Guðrún Tinna Ingibergsdóttir
Jensína Kristbjörg Jensdóttir
Jóhanna Berghild Hergeirsdóttir
Jóna Kristbjörg Þórisdóttir Ohlsson
Katharina Mareike Schacht
Kristín Adda Einarsdóttir
Kristín María Ingvarsdóttir
Margrét Sigurðardóttir
Viktoría S Ámundadóttir
Yrsa Brá Heiðarsdóttir
Grunndiplóma í kennslufræði til kennsluréttinda (5)
Áslaug Traustadóttir
Bryndís Böðvarsdóttir
Elínborg Arna Árnadóttir
Sigríður Inga Kristmannsdóttir
Silja Sigríður Þorsteinsdóttir

Uppeldis- og menntunarfræðideild (13)
M.Ed.-próf í menntunarfræði (2)
Halla Valgeirsdóttir
Jórunn Magnúsdóttir
MA-próf í uppeldis- og menntunarfræði (1)
Eygló Rúnarsdóttir
M.Ed.-próf í uppeldis- og menntunarfræði (1)
Margrét Sveinsdóttir
M.Ed.-próf í sérkennslufræði (3)
Aldís Ebba Eðvaldsdóttir
Erla Skaftadóttir
Kolbrún Olgeirsdóttir
M.Ed.-próf í stjórnunarfræði menntastofnana (1)
Jónína Ágústsdóttir
Viðbótardiplóma í uppeldis- og menntunarfræði (2)
Áki Árnason
Kristjana Guðmundsdóttir
BA-próf í alþjóðlegu námi í menntunarfræði (1)
Margarita Hamatsu
BA-próf í uppeldis- og menntunarfræði (2)
Ása Líndal Hinriksdóttir
Jóhanna S R Ragnarsdóttir

Verkfræði- og náttúruvísindasvið (73)

Iðnaðarverkfræði-, vélaverkfræði og tölvunarfræðideild (18)
MS-próf í fjármálaverkfræði (1)
Ari Freyr Hermannsson
MS-próf í iðnaðarverkfræði (6)
Arna Vigdís Jónsdóttir
Áslaug Harpa Axelsdóttir
Bryndís Alexandersdóttir
Haraldur Lúðvíksson
Jón Árni Helgason
Sigríður Sigurðardóttir
MS-próf í vélaverkfræði (1)
Eðvald Eyjólfsson
BS-próf í hugbúnaðarverkfræði (1)
Ævar Gunnar Ævarsson
BS-próf í iðnaðarverkfræði (5)
Aðalsteinn Arnarson
Davíð Þór Fritzson
Gunnar Helgi Gunnsteinsson
Stefán Hjalti Garðarsson
Þorlákur Ómar Guðjónsson
BS-próf í tölvunarfræði (3)
Hallgrímur Heiðar Gunnarsson
Hinrik Gylfason
Loftur Ingi Bjarnason
BS-próf í vélaverkfræði (1)
Magnús Valgeir Gíslason

Jarðvísindadeild (6)
MS-próf í jarðfræði (2)
Bjarki Friis
Helgi Páll Jónsson
MS-próf í sjálfbærri orku (1)
Javier Alfonso Gonzalez Garcia
BS-próf í jarðfræði (3)
Guðmunda María Sigurðardóttir
Minney Sigurðardóttir
Sandra Karen Ragnarsdóttir

Líf- og umhverfisvísindadeild (23)
MS-próf í líffræði (6)
Alexandros Andreou
Jón Óskar Jónsson Wheat
Myrsini Eirini Natsopoulou
Níels Árni Árnason
Panagiotis Theodorou
Páll Jónbjarnarson
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði - ferðamálafræði (1)
Kristófer Már Kristinsson
M.Paed.-próf í líffræði (1)
Þórhalla Arnardóttir
BS-próf í ferðamálafræði (7)
Alexandra Þórisdóttir
Andrés Frímann Hannesson
Auður Olga Skúladóttir
Ásta Ragna Stefánsdóttir
Erla Sonja Guðmundsdóttir
Hildur Gottskálksdóttir
Jenný Maggý Rúriksdóttir
BS-próf í landfræði (4)
Eva Diðriksdóttir
Kristinn Nikulás Edvardsson
Sigurður Óskar Jónsson
Tinna Helgadóttir
BS-próf í líffræði (4)
Guðlaug Katrín Hákonardóttir
Guðmundur Jónsson
Margrét Aradóttir
Snæfríður Halldórsdóttir

Rafmagns- og tölvuverkfræðideild (3)
MS-próf í rafmagns- og tölvuverkfræði (1)

Jakob Sigurðsson
BS-próf í rafmagns- og tölvuverkfræði (2)
Garðar Þorsteinsson
Nína Björk Surban Fatalla

Raunvísindadeild (11)
MS-próf í eðlisfræði (2)
Nina Björk Arnfinnsdóttir
Nzar Rauf Abdullah
MS-próf í lífefnafræði (1)
Erna Knútsdóttir
M.Paed.-próf í stærðfræði (1)
Hlín Ágústsdóttir*
BS-próf í eðlisfræði (1)
Wing Kit Yu
BS-próf í efnafræði (4)
Arna Haraldsdóttir
Kári Sveinbjörnsson
Steinar Birgisson
Þór Þráinsson
BS-próf í lífefnafræði (1)
Helga Guðrún Óskarsdóttir
BS-próf í stærðfræði (1)
Stefanía Bjarney Ólafsdóttir

Umhverfis- og byggingarverkfræðideild (12)
MS-próf í byggingarverkfræði (1)
Óli Þór Magnússon
BS-próf í umhverfis- og byggingarverkfræði (11)
Alexandra Kjeld
Andri Geir Guðjónsson
Anna Heiður Eydísardóttir
Atli Rútur Þorsteinsson
Björn Eyþór Benediktsson
Eyþór Smári Snorrason
Hjalti Sigursveinn Helgason
Kristján Ari Úlfarsson
Óskar V Gíslason
Sólrún Svava Skúladóttir
Þorgeir Hólm Ólafsson

* Brautskráist með tvö próf.

Netspjall