Skip to main content

Brautskráðir kandídatar 23. október 1999

Guðfræðideild (9)

Embættispróf í guðfræði (5)

Cand.theol.

Guðrún Áslaug Einarsdóttir

Helga Helena Sturlaugsdóttir

Karitas Kristjánsdóttir

Ragnheiður K. Pétursdóttir

Stefán Már Gunnlaugsson

B.A.-próf í guðfræði (3)

Brynja Eir Thorsdóttir

Helga Björg Guðmundsdóttir

Þorkell Ágúst Óttarsson

B.A.-próf í guðfræði, djáknanám (1)

Auður María Aðalsteinsdóttir

Læknadeild (2)

Meistarapróf í heilbrigðisvísindum (2)

Brynhildur Briem

Hilmar Viðarsson

Námsbraut í hjúkrunarfræði (10)

Ástþóra Kristinsdóttir

Ellen Þórarinsdóttir

Erla Lind Þorvaldsdóttir

Karólína M. Vilhjálmsdóttir

Kolbrún Margrét H. Jónsdóttir

Lilja Jónasdóttir

Lilja Kristjánsdóttir

Margrét S. Gunnarsdóttir

Sonja Sigurbjörg Guðjónsdóttir

Súsanna Helen Davíðsdóttir

Námsbraut í sjúkraþjálfun (2)

B.S.-próf í sjúkraþjálfun

Kristinn Magnússon

Oddbjörg Erla Jónsdóttir

Lagadeild (24)

Embættispróf í lögfræði (24)

Agla Karólína Smith

Arnar Þór Sævarsson

Áslaug Gunnlaugsdóttir

Ástríður Gísladóttir

Bjarni Amby Lárusson

Daði Kristjánsson

Erla Þuríður Pétursdóttir

Finnur Þór Birgisson

Guðmundur Jóhannes Oddsson

Högni Friðþjófsson

Ingimar Ingimarsson

Kári Hrafn Kjartansson

Kristinn Hauksson

Margrét Gunnarsdóttir

Sigríður Ásthildur Andersen

Sigríður Rut Júlíusdóttir

Stefán Þór Ingimarsson

Steinunn Fjóla Sigurðardóttir

Svavar Pálsson

Þorsteinn Davíðsson

Þórður Örlygsson

Þórhallur H. Þorvaldsson

Þórlaug Rósa Jónsdóttir

Þórunn María Bjarkadóttir

Viðskipta- og hagfræðideild (49)

M.S.-próf í viðskiptafræði (4)

Arna Sigrún Sigurðardóttir

Eyþór Ívar Jónsson

Jón Egill Unndórsson

Rúnar Már Sverrisson

M.S. -próf í hagfræði (3)

Ásta Herdís Hall

Magnús Þór Ágústsson

Margrét Ursula Ingvarsdóttir

M.S. -próf í sjávarútvegsfræðum (1)

Stefán Þormar Úlfarsson

Kandídatspróf í viðskiptafræði (14)

Árni Valgarð Claessen

Bjarki Þór Baldvinsson

Bjarki Rafn Eiríksson

Einar Már Hjartarson

Halldór Sigurðarson

Hinrik Þór Harðarson

Ingibjörg Garðarsdóttir

Jórunn Kristín Fjeldsted

Melrós Eysteinsdóttir

Ólafur Björn Björnsson

Ómar Örn Jónsson

Pétur Björnsson

Sigurður Ottó Þorvarðarson

Soffía Haraldsdóttir

B.S.-próf í viðskiptafræði (24)

Anna Sif Gunnarsdóttir

Anna Kristín Kristjánsdóttir

Bárður Þór Sveinsson

Bryndís Guðmundsdóttir

Eggert Oddur Birgisson

Eiður Már Arason

Friðfinnur Sigurðsson

Gerður Björt Pálmarsdóttir

Gísli Jón Magnússon

Haraldur Agnar Bjarnason

Haukur Hlíðkvist Ómarsson

Jóney Hrönn Gylfadóttir

Kjartan Ingvarsson

Kjartan Þór Reinholdsson

Kristján Sigurðsson

Lára Sif Hrafnkelsdóttir

Ottó Karl Ottósson

Ólafur Jóhannsson

Pálína Pálmadóttir

Sigurlaug Erla Gunnarsdóttir

Snorri Ómarsson

Unnur Ingibjörg Jónsdóttir

Þórey Árnadóttir

Ögmundur Arnarson

B.A.-próf í hagfræði (1)

Kristbjörg Edda Jóhannsdóttir

B.S.-próf í hagfræði (2)

Gunnar Gunnarsson

Haraldur Johannessen

Heimspekideild (42)

M.A.-próf í ensku (2)

Alfhild Peta Nielsen

Anna Heiða Pálsdóttir

M.A.-próf í heimspeki (1)

Henry Alexander Henrysson

M.A.-próf í íslenskum bókmenntum (2)

Sigríður Stefánsdóttir

Sigríður Þórðardóttir

M.A.-próf í íslenskum fræðum (1)

Brynja Baldursdóttir

M.A.-próf í sagnfræði (1)

Þóra Kristjánsdóttir

M.Paed.-próf í íslensku (2)

Hrafnhildur Hafberg

Þorbjörg Halldórsdóttir

B.A.-próf í almennri

bókmenntafræði (7)

Einar Örn Jónsson

Gerður Óttarsdóttir

Heimir Þór Hermannsson

Höskuldur Kári Schram

Jósef Gunnar Sigþórsson

María Heba Þorkelsdóttir

Sigríður Hildur Snæbjörnsdóttir

B.A.-próf í almennum málvísindum (2)

Gunnar Leó Leósson

Lára Kristín Sturludóttir

B.A.-próf í dönsku (2)

Hafdís Inga Haraldsdóttir

Valgerður Ósk Einarsdóttir

B.A.-próf í ensku (2)

Armina Nukic

Guðný Rósa Sigurbjörnsdóttir

B.A.-próf í frönsku (1)

Valfríður Gísladóttir

B.A.-próf í heimspeki (5)

Aðalheiður Lilja Guðmundsdóttir

Ásgeir Brynjar Torfason

Bryndís Bjarnadóttir

Silja Hauksdóttir

Silja Björk Ó. Huldudóttir

B.A.-próf í íslensku (4)

Ásta Björk Sveinbjörnsdóttir

Katrín Jakobsdóttir

María Sæmundsdóttir

Þorbjörg Sigurðardóttir

B.A.-próf í ítölsku (1)

Hulda Hlín Magnúsdóttir

B.A.-próf í rússnesku (1)

Ragnheiður Kristín Pálsdóttir

B.A.-próf í sagnfræði (2)

Auður Kristín Árnadóttir

Haraldur Þór Egilsson

B.A.-próf í spænsku (3)

Anna Pála Stefánsdóttir

Auður Inga Ólafsdóttir

Bjarney Guðbjörnsdóttir

B.A.-próf í þýsku (2)

Gréta Björg Blængsdóttir

Laila Sæunn Pétursdóttir

B.Ph.Isl.-próf (1)

Per Arvid Nordh

Verkfræðideild (11)

Cand.scient.-próf (1)

Véla- og iðnaðarverkfærði (1)

Silja Rún Guðmundsdóttir

B.S.-próf (10)

Umhverfis- og byggingarverkfræði (2)

Hallgrímur Már Hallgrímsson

Smári Johnsen

Véla- og iðnaðarverkfræði (3)

Ingvar Bjarnason

Kristín Berg Bergvinsdóttir

Þorsteinn Yngvi Bjarnason

Rafmagns- og tölvuverkfræði (5)

Gunnar Jakob Briem

Hlynur Tómasson

Magnús Þór Torfason

Viðar Erlingsson

Þórir Þorgeirsson

Raunvísindadeild (26)

Meistarapróf (7)

Lífefnafræði (1)

Sigríður Kristjánsdóttir

Líffræði (1)

Guðni Magnús Eiríksson

Jarðfræði (3)

Björn Þór Guðmundsson

Gréta Björk Kristjánsdóttir

Matthildur B. Stefánsdóttir

Matvælafræði (1)

Áslaug Högnadóttir

Næringarfræði (1)

Hólmfríður Þorgeirsdóttir

4. árs nám (2)

Efnafræði (1)

Benedikt G. Waage

Jarðfræði (1)

Jakob Þór Guðbjartsson

B.S.-próf (17)

Stærðfræði (1)

Birgir Friðjón Erlendsson

Lífefnafræði (1)

Perla Björk Egilsdóttir

Líffræði (1)

Auður Súsanna Bjarnadóttir

Landafræði (6)

Arnheiður Hjörleifsdóttir

Áshildur Linnet

Áskell Heiðar Ásgeirsson

Guðríður Linda Karlsdóttir

Guðrún Ægisdóttir

Þórður Þórðarson

Tölvunarfræði (5)

Bergþór Hauksson

Grétar Rafn Árnason

Kristján Zimsen

Sigurður Jónsson

Sigvaldi Vilmar Böðvarsson

Matvælafræði (3)

Arnfríður Ragnarsdóttir

Helga Björg Hafberg

Stefanía Guðný Þorgeirsdóttir

Félagsvísindadeild (70)

M.A. í uppeldis- og menntunarfræði (2)

Elsa Sigríður Jónsdóttir

Hanna Björg Sigurjónsdóttir

M.A. í sálarfræði (1)

Fanney Þórsdóttir

M.A. í opinberri stjórnsýslu og stefnumótun (1)

Halldór V. Kristjánsson

M.A. í sjávarútvegsfræðum (1)

Kristján Freyr Helgason

Bókasafns- og upplýsingafræði (2)

Jónvör Steinhólm

Oddný Finnbogadóttir

Sálarfræði (14)

Berglind Björk Hreinsdóttir

Berglind Eva Ólafsdóttir

Bryndís Björk Ásgeirsdóttir

Brynjar Emilsson

Erla Hrönn Diðriksdóttir

Hólmfríður Sigurðardóttir

Hrafnhildur Huld Smáradóttir

Hrönn Brynjarsdóttir

Inga Huld Hermóðsdóttir

Jarl Istvan Nemeth

Kristján Viðar Haraldsson

Margrét Kristín Indriðadóttir

María Elísabet Guðsteinsdóttir

Sigurrós Davíðsdóttir

Uppeldis- og menntunarfræði (2)

Guðleif Birna Leifsdóttir

Ingibjörg Valgeirsdóttir

Félagsfræði (13)

Agnes Ósk Sigmundardóttir

Arna Guðlaug Einarsdóttir

Brynhildur Gylfadóttir

Guðlaug M. Júlíusdóttir

Hafdís Guðmundsdóttir

Harpa Rún Jóhannsdóttir

Lena Rut Birgisdóttir

Lísbet Einarsdóttir

Magnús Árnason

Margrét Adolfsdóttir

Pálína Guðmunda Benjamínsdóttir

Ragnhildur L. Guðmundsdóttir

Valdís Ásta Aðalsteinsdóttir

Mannfræði (10)

Anna Sigurlaug Pálsdóttir

Auður Halldórsdóttir

Ása Valgerður Gunnsteinsdóttir

Gísli Hrafn Atlason

Guðlaug Ingibjörg Tinna Grétarsdóttir

Hallfríður Kristjánsdóttir

Hrafnkell Tumi Kolbeinsson

Hulda Rós Guðnadóttir

Kolbrún Rut Ragnarsdóttir

Sebastian Peters

Stjórnmálafræði (4)

Egill Rúnar Sigurðsson

Gunnar Alexander Ólafsson

Lárus Sigurðsson

Vala Ingimarsdóttir

Starfsréttindi í bókasafns- og upplýsingafræði 60e (1)

Þórunn Snorradóttir

Kennslufræði (4)

Guðbjörg Guðmundsdóttir

Jón Gunnar Axelsson

Jón Gauti Jónsson

Ragnhildur Steinbach

Námsráðgjöf (1)

Ólafía Þórdís Gunnarsdóttir

Hagnýt fjölmiðlun (13)

Anna Sigríður Einarsdóttir

Auður Aðalsteinsdóttir

Björn Friðrik Brynjólfsson

Guðríður Haraldsdóttir

Gunnþóra Gunnarsdóttir

Hólmfríður Gestsdóttir

Hrönn Indriðadóttir

Hulda Hrönn Ágústsdóttir

Margrét Stefánsdóttir

Sigríður Dögg Auðunsdóttir

Sigríður Hagalín Björnsdóttir

Steingerður Ólafsdóttir

Steinunn Björk Sigurðardóttir

Netspjall