Skip to main content

Brautskráning kandídata laugardaginn 18. febrúar 2017

Laugardaginn 18. febrúar 2017 voru 455 kandídatar brautskráðir frá Háskóla Íslands, með 459 próf.

Félagsvísindasvið (179)

Félags- og mannvísindadeild (36)
MA-próf í félagsfræði (3)
Henrietta Ósk Gunnarsdóttir
Klara Þorsteinsdóttir
Nína Jacqueline Becker
MA-próf í fötlunarfræði (1)
Þorgerður Lilja Björnsdóttir *
MA-próf í hnattrænum tengslum, fólksflutningum og fjölmenningarfræði (1)
Karl Fannar Sævarsson
MA-próf í mannfræði (1)
Katrín Ágústa Johnson
MA-próf í náms- og starfsráðgjöf (2)
Hildur Fransiska Bjarnadóttir
Vigdís Th. Finnbogadóttir *
MA-próf í safnafræði (1)
Berglind Gréta Kristjánsdóttir
Viðbótardiplóma í félagsfræði með sérhæfingu í afbrotafræði (1)
Hulda Magnúsdóttir
Viðbótardiplóma í fötlunarfræði (3)
Aðalheiður Eiríksdóttir
Anna Lilja Hauksdóttir
Vigdís Th. Finnbogadóttir *
Viðbótardiplóma í hnattrænum tengslum, fólksflutningum og fjölmenningarfræði (1)
Þorbjörg Erla Sigurðardóttir
Viðbótardiplóma í safnafræði (2)
Gréta Sigrún Pálsdóttir
Jóna Símonía Bjarnadóttir
Viðbótardiplóma í upplýsingafræði með sérhæfingu í stjórnun og stefnumótun (2)
Ásta Halldóra Ólafsdóttir
Eygló Eiðsdóttir
Viðbótardiplóma í upplýsingafræði með sérhæfingu í upplýsinga- og skjalastjórn og rafrænum samskiptum hjá skipulagsheildum (2)
Halldóra Sigríður Sigurðardóttir
Magnús Arnar Sveinbjörnsson
Viðbótardiplóma í þróunarfræði (2)
Ágústa Hjördís Kristinsdóttir
Guðrún Inga Benediktsdóttir
BA-próf í bókasafns- og upplýsingafræði (1)
Svandís Tryggvadóttir
BA-próf í félagsfræði (6)
Andri Steinn Harðarson
Katrín Gunnarsdóttir
Maj Britt Kolbrún Snorradóttir
Sigurður Ingi R. Guðmundsson
Theodóra Svala Sigurðardóttir
Tinna Karen Sveinbjarnardóttir
BA-próf í mannfræði (4)
Jóna Björk Gunnarsdóttir
Ólafur Björn Ásgeirsson
Ragnhildur Helga Hannesdóttir
Stefán Örn Gíslason
BA-próf í þjóðfræði (3)
Aðalheiður Eyvör Pálsdóttir
Helgi Valdimar Viðarsson Biering
Stefán Ingólfsson       

Félagsráðgjafardeild (37)
MA-próf í félagsráðgjöf (3)
Björk Vilhelmsdóttir
Bryndís Erna Borgarsdóttir *
Hólmfríður Rós Rúnarsdóttir
Viðbótardiplóma í félagsráðgjöf með sérhæfingu í áfengis- og vímuefnamálum (19)
Arndís Hálfdánardóttir
Díana Ósk Óskarsdóttir
Bryndís Erna Borgarsdóttir *
Friðmey Jónsdóttir
Fritz Már Berndsen Jörgensson
Guðrún Þorgerður Ágústsdóttir
Guðrún Jónína Ragnarsdóttir
Hrafnhildur Gunnþórsdóttir
Jenný Halldórsdóttir
Jódís Lilja Jakobsdóttir
Jóhanna Hreinsdóttir
Jón Skúli Traustason
Karen Hjartardóttir
Laufey Sif Ingólfsdóttir
Oddur Sigurjónsson
Salóme Halldórsdóttir
Sigríður Jóhannesdóttir
Sigríður Elísabet Stefánsdóttir
Vigdís Hlíf Pálsdóttir
Viðbótardiplóma í öldrunarþjónustu (1)
Guðbjörg Theresia Einarsdóttir
BA-próf í félagsráðgjöf (14)
Anný Rós Ævarsdóttir
Berglind Þóra Haraldsdóttir
Eva Dröfn Björgvinsdóttir
Guðný Helena Guðmundsdóttir
Henný Úlfarsdóttir
Ingibjörg Guðmundsdóttir
Katrín Ósk Þorsteinsdóttir
Kristín Sunna Tryggvadóttir
Lára Steinunn Vilbergsdóttir
Rakel Ýr Waage
Sóley Rós Guðmundsdóttir
Steinunn Lilja Aðalsteinsdóttir
Unnur Friðriksdóttir
Þrúður Kristjánsdóttir    

Hagfræðideild (6)
MS-próf í fjármálahagfræði (1)
Þorsteinn Helgi Valsson
Viðbótardiplóma i heilsuhagfræði (1)
Sigrún Rósa Steindórsdóttir
BS-próf í hagfræði (1)
Fanney Þorbjörg Guðmundsdóttir
BA-próf í hagfræði (3)
Björg Guðmundsdóttir
Heiða Vigdís Sigfúsdóttir
María Björk Hauksdóttir     

Lagadeild (20)
MA-próf í lögfræði (10)
Alla Rún Rúnarsdóttir
Dagmar Sigurðardóttir
Edda Björk Ragnarsdóttir
Elvar Jónsson
Helgi Brynjarsson
Hjálmar Örn Hinz
Ingunn Guðrún Einarsdóttir
Sigurlaug S. Friðþjófsdóttir
Sigvaldi Fannar Jónsson
Þór Högni Hrafnsson
LL.M.-próf í auðlindarétti og alþjóðlegum umhverfisrétti (1)
Dominik Andreska
MA-próf í skattarétti og reikningsskilum (1)
Katrín Björk Þórhallsdóttir
BA-próf í lögfræði (8)
Anna Gyða Sigurgísladóttir
Anton Egilsson
Brandur Daníel Hauksson
Eydís Ýr Jónsdóttir
Helena Christensen Lund
Steinar Örn Jónsson
Steinunn Sveinsdóttir
Zorana Kotaras

Stjórnmálafræðideild (37)
MA-próf í alþjóðasamskiptum (4)
Ásta Mekkín Pálsdóttir
Bryndís Samúelsdóttir
Egill Helgason
Ívar Sveinbjörn Schram
MA-próf í blaða- og fréttamennsku (1)
Rebekka Blöndal
MA-próf í kynjafræði (1)
Freyja Haraldsdóttir
MA-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Elís Svavarsson
MPA-próf í opinberri stjórnsýslu (4)
Björg Gísladóttir
Björk Óttarsdóttir
Eva Ágústsdóttir
Úlfar Kristinn Gíslason
Viðbótardiplóma í alþjóðasamskiptum (1)
Ásgeir Einarsson
Viðbótardiplóma í Evrópufræði (1)
María Björk Lárusdóttir *
Viðbótardiplóma í fjölmiðla- og boðskiptafræði (2)
Hugrún Hanna Stefánsdóttir
María Björk Lárusdóttir *
Viðbótardiplóma í hagnýtri jafnréttisfræði (1)
Cynthia Trililani
Viðbótardiplóma í opinberri stjórnsýslu (7)
Arnfríður Gígja Arngrímsdóttir
Bryndís Jónsdóttir
Guðmundur Bjarni Benediktsson
Jóhanna Norðdahl
Knútur Birgisson
William Freyr Huntingdon-Williams
Þorgerður Lilja Björnsdóttir *
Viðbótardiplóma í opinberri stjórnsýslu fyrir stjórnendur í heilbrigðisþjónustu (1)
Katrín Sif Sigurgeirsdóttir
Viðbótardiplóma í opinberri stjórnsýslu fyrir stjórnendur í opinberum rekstri (1)
Björn Helgi Barkarson
Viðbótardiplóma í smáríkjafræðum (3)
Elsa Panarisi
Justin Van Tuil
Mingming Shi
BA-próf í stjórnmálafræði (9)
Áslaug Ellen Yngvadóttir
Björg Kristjana Sigurðardóttir
Guðmundur Daði Guðlaugsson
Ívar Vincent Smárason
Jana Eir Víglundsdóttir
Katrín Kristjana Hjartardóttir
Kolbrún Pálsdóttir
Kristrún Halla Gylfadóttir
Stefán Árni Pálsson

Viðskiptafræðideild (43)
MS-próf í fjármálum fyrirtækja (2)
Íris Ösp Björnsdóttir
Kristín Jóna Kristjánsdóttir
MS-próf í mannauðsstjórnun (9)
Ásrún Ásmundsdóttir
Ásrún Jóhannesdóttir
Ásta Soffía Ástþórsdóttir
Elín Kristín Guðmundsdóttir
Kristín Ósk Sigurjónsdóttir
Linda Björk Hávarðardóttir
Ragnheiður Ingibjörg Elmarsdóttir
Signý Aðalsteinsdóttir
Thelma Dögg Ingadóttir
MS-próf í markaðsfræði og alþjóðaviðskiptum (6)
Berglind Björk Bjarkadóttir
Berglind Arna Gestsdóttir
Guðmundur Lúther Hallgrímsson
Halldóra Ingimarsdóttir
Jónína Erna Gunnarsdóttir
Lára Hafliðadóttir
MS-próf í nýsköpun og viðskiptaþróun (1)
Melkorka Sigríður Magnúsdóttir
MS-próf í stjórnun og stefnumótun (5)
Agnes Ósk Egilsdóttir
Ásta Rut Jónasdóttir
Geirfríður Sif Magnúsdóttir
Guðný Maja Riba Pétursdóttir
Sigríður Gunnarsdóttir
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Mauricio Andres Latapi Agudelo
M.Acc.-próf í reikningsskilum og endur-skoðun (2)
Daði Hannesson
Valur Ísak Aðalsteinsson
MBA-próf (1)
Sunna Ólafsdóttir Wallewik
BS-próf í viðskiptafræði (16)
Árni Alexander Baldvinsson
Dagbjört Vestmann Birgisdóttir
Eva María Schiöth Jóhannsdóttir
Gerður Sigtryggsdóttir
Gunnlaugur Steinar Halldórsson
Haukur Hall Eyþórsson
Heiður Ósk Eggertsdóttir
Helga Björt Lilliendahl
Jón Kristófer Stefán Jónsson
Magnús Freyr Erlingsson
Melkorka Ragnhildardóttir
Róbert Þór Guðnason
Sindri Már Hannesson
Skúli Jón Friðgeirsson
Sólveig Elísabet Jacobsen
Sveinn Sigurður Rafnsson

Heilbrigðisvísindasvið (78)

Hjúkrunarfræðideild (34)
MS-próf í hjúkrunarfræði (1)
Guðný Einarsdóttir
Viðbótar- og starfsréttindanám í kynfræði (5)

Anna Eir Guðfinnudóttir
Arna Garðarsdóttir
Júlía Margrét Rúnarsdóttir
Sandra Sif Gunnarsdóttir
Soffía Arna Ómarsdóttir
Viðbótar- og starfsréttindanám – sérsvið hjúkrunar (27)
Geðhjúkrun:
Amalía Vilborg Sörensdóttir
Díana Liz Franksdóttir
Guðrún Helga Ragnarsdóttir
Hrafnhildur Ólöf Ólafsdóttir
Öldrunarhjúkrun:
Bylgja Kristófersdóttir
Eygló Tómasdóttir
Halla Beic Sigurðardóttir
Hjördís Halldóra Sigurðardóttir
Inga Björg Ólafsdóttir
Jóna Bára Jónsdóttir
Margrét Malena Magnúsdóttir
Margrét Ósk Vífilsdóttir
Sunna Eir Haraldsdóttir
Unnur Ágústa Sigurjónsdóttir
Þórlína Jóna Sveinbjörnsdóttir
Skurðhjúkrun:
Anna Sigríður Halldórsdóttir
Birta Brá Barkardóttir
Elín Bergmundsdóttir
Fríða Ólöf Gunnarsdóttir
Guðrún Valdimarsdóttir
Herdís Guðlaugsdóttir
Hulda Birgisdóttir
Ingibjörg Hulda R. Ragnarsdóttir
Jenný Lind Hjaltadóttir
Jóna Gígja Guðmundsdóttir
Jóna Ellen Valdimarsdóttir
Vilborg Egilsdóttir
BS-próf í hjúkrunarfræði (1)
Íris Björk Jakobsdóttir 

Lyfjafræðideild (1)
BS-próf í lyfjafræði (1)
Jóhanna Hrafnsdóttir           

Læknadeild (9)
MS-próf í líf- og læknavísindum (2)
Guðbjörg Guttormsdóttir
Jón Þórir Óskarsson
MS-próf í talmeinafræði (2)
Auður Ævarsdóttir
Sara Bjargardóttir
Kandídatspróf í læknisfræði (2)
Hildur Þóra Franklín
Samúel Sigurðsson
Viðbótardiplóma í lýðheilsuvísindum (2)
Ester Gunnsteinsdóttir
Ólöf Ásgeirsdóttir
BS-próf í geislafræði (1)
Margrét Vala Kjartansdóttir

Matvæla- og næringarfræðideild (4)
MS-próf í matvælafræði (1)
Snorri Karl Birgisson
MS-próf í næringarfræði (1)
Helga Guðrún Friðþjófsdóttir
BS-próf í matvælafræði (1)
Hildur Guðrún Baldursdóttir
BS-próf í næringarfræði (1)
Lilja Guðmundsdóttir

Sálfræðideild (29)
MS-próf í menntun framhaldsskólakennara - Kjörsvið: sálfræðikennsla (1)
Tómas Leifsson
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði - Kjörsvið: sálfræði (1)
Sólrún Sigurðardóttir
BS-próf í sálfræði (27)
Ásta Guðrún Guðmundsdóttir
Birkir Svan Ólafsson
Björg Hákonardóttir
Elísabet C. Ásgeirsdóttir
Elísabet Ólöf Sigurðardóttir
Fransiska Björk Hinriksdóttir
Hafdís Mjöll Lárusdóttir
Halldóra Björk Heiðarsdóttir
Helga Jónsdóttir
Hólmfríður Guðrún Magnúsdóttir
Ingi Þór Pálsson
Jóhanna Gilsdóttir
Karen Sigurbjörnsdóttir
Katrín Klara Emilsdóttir
Katrín Arndís Magneudóttir
Linda Guðmundsdóttir
Rut Guðnadóttir
Rut Rúnarsdóttir
Rúnar Örn Grétarsson
Selja Dís Jónsdóttir
Sigmar Þór Ármannsson
Sigrún Eyfjörð Þórarinsdóttir
Steinunn Sandra Guðmundsdóttir
Styrkár Hallsson
Tinna Hallsdóttir
Vilborg Sólrún Jóhannsdóttir
Þóra Björk Hlöðversdóttir    

Tannlæknadeild (1)
MS-próf í tannlæknavísindum (1)
Eva Guðrún Sveinsdóttir

Hugvísindasvið (77)

Guðfræði- og trúarbragðafræðideild (6)
MA-próf í guðfræði (1)
Hildur Björk Hörpudóttir
Mag.theol. próf í guðfræði (2)
Jarþrúður Árnadóttir
Sóley Herborg Skúladóttir
BA-próf í guðfræði (2)
Arnar Styr Björnsson
Erna Kristín Stefánsdóttir
BA-próf í guðfræði – djáknanám (1)
Sólrún Anna Ólafsdóttir

Íslensku- og menningardeild (25)
MA-próf í almennri bókmenntafræði (1)
Guðrún Baldvinsdóttir
MA-próf í íslenskum bókmenntum (2)
Helgi Kristinn Grímsson
Laufey Einarsdóttir
MA-próf í íslenskri málfræði (1)
Hulda Vigdísardóttir
MA-próf í íslenskum miðaldafræðum (4)
Antonio Costanzo
Brenden Daved Driscoll
Chad Stephen D. Laidlaw
Chihiro Tsukamoto
MA-próf í ritlist (2)
Janus Christiansen
Kristinn Árnason
MA-próf í þýðingafræði (1)
Harpa Björk Birgisdóttir
Viðbótardiplóma í þýðingafræði (2)
Anna Margrjet Þ. Ólafsdóttir
Björg Stefánsdóttir
BA-próf í almennri bókmenntafræði (3)
Bergrún Andradóttir
Bryndís Silja Pálmadóttir
Valgerður Gréta Gunnarsdóttir
BA-próf í íslensku (3)
Atli Jasonarson
Linda María Birgisdóttir
Steinunn Rut Friðriksdóttir *
BA-próf í íslensku sem öðru máli (1)
Stefan Vucic
BA-próf í kvikmyndafræði (1)
Robert Carl Cluness
BA-próf í listfræði (1)
Flóra Guðlaugsdóttir
Grunndiplóma í íslensku sem öðru máli (3)
Grace Cartagena Congson
Michael David Kowalewski
Usa Phivchaum

Mála- og menningardeild (24)
MA-próf í enskukennslu (1)
Iðunn Andersen
BA-próf í dönsku (1)
Auður Jónsdóttir
BA-próf í ensku (10)
Anna Lilja Jóhönnudóttir
Brenda Asiimire
Fanney Benjamínsdóttir
Helga Sædís Jónsdóttir
Hugi Harðarson
Íris Jóhanna Ólafsdóttir
Josefine Bjørnson
Julia Gansterer
Liene Alekse
Steinunn Brynja Óðinsdóttir
BA-próf í frönskum fræðum (2)
Arndís Ingólfsdóttir
Steinunn Rut Friðriksdóttir *
BA-próf í japönsku máli og menningu (3)
Eggert Örn Sigurðsson
Jóhann Lind Ringsted
Ksenia Vassiljeva
BA-próf í kínverskum fræðum (1)
Brynhildur Magnúsdóttir
BA-próf í rússnesku (1)
Sigurður Aron Árnason
BA-próf í spænsku (1)
Anna Lísa Geirsdóttir
BA-próf í þýsku (2)
Catharina Maria Berta Krentel
Finnur Marteinn Sigurðsson
Grunndiplóma í hagnýtri frönsku fyrir atvinnulífið (1)
Sigríður J. Guðmundsdóttir
Grunndiplóma í hagnýtri þýsku fyrir atvinnulífið (1)
Kristján Sævald Pétursson

Sagnfræði- og heimspekideild (23)
MA-próf í hagnýtri menningarmiðlun (4)
Atli Týr Ægisson *
Dagný Hulda Valbergsdóttir
Jóna Elísabet Ottesen
Ólöf Magnúsdóttir
MA-próf í hagnýtri siðfræði (1)
Brynjar Kristinsson
MA-próf í heimspeki (1)
Marteinn Sindri Jónsson
Viðbótardiplóma í gagnrýnni hugsun og siðfræði (1)
Kristján Hreinsson
Viðbótardiplóma í vefmiðlun (1)
Atli Týr Ægisson *
BA-próf í fornleifafræði (4)
Atli Rúnarsson
Sylvía Oddný Arnardóttir
Vilborg Magnúsdóttir
Þórunn Karólína Pétursdóttir
BA-próf í heimspeki (7)
Alda Elísa Andersen
Ari Frank Inguson
Ásdís Nína Magnúsdóttir
Elías Bjartur Einarsson
Friðrik Atlason
Inga Rán Arnarsdóttir
Jakob Sindri Þórsson
BA-próf í sagnfræði (5)
Agnes Jónasdóttir
Bjartur Logi Fránn Gunnarsson
Guðríður Bjarney Kristinsdóttir
Kjartan Jakobsson Richter
Þorbjörg Ásgeirsdóttir

Menntavísindasvið (51)         

Íþrótta-, tómstunda- og þroskaþjálfadeild (4)
BA-próf í tómstunda- og félagsmálafræði (2)
Hafsteinn Bjarnason
Þuríður Davíðsdóttir
BA-próf í þroskaþjálfafræði (2)
Arthur Kristján Staub
Elsa Karen Kristinsdóttir

Kennaradeild (28)
M.Ed.-próf í faggreinakennslu í grunnskóla (6)
Hanna Lára Pálsdóttir
Hanna Kristín Rúnarsdóttir
Jóhann Örn Sigurjónsson
Linda Agnarsdóttir
Véný Guðmundsdóttir
Þórhildur Daðadóttir
M.Ed.-próf í grunnskólakennslu (1)
Hildur Jónsdóttir
M.Ed.-próf í kennslu ungra barna í grunnskóla (2)
María Védís Ólafsdóttir
Salóme Halldórsdóttir
M.Ed.-próf í kennslufræði grunnskóla (1)
Fiona Elizabeth Oliver
M.Ed.-próf í leikskólakennarafræði (1)
Sveinbjörg Þóra Gunnarsdóttir
M.Ed.-próf í menntun framhaldsskólakennara (1)
Íris Bjarnadóttir
M.Ed.-próf í menntunarfræði leikskóla (1)
Chavdar Krasimirov Ivanov
Viðbótardiplóma í menntun framhaldsskólakennara (1)
Sigrún Svafa Ólafsdóttir
Viðbótardiplóma í náms- og kennslufræði (4)
Eva Dögg Gylfadóttir
Eva Dögg Kristbjörnsdóttir
Fríða Rún Guðjónsdóttir
Guðrún Kristjana Reynisdóttir
B.Ed.-próf í faggreinakennslu í grunnskóla (1)
Ólöf Ósk Sverrisdóttir
B.Ed.-próf í grunnskólakennarafræði (1)
Jessý Friðbjarnardóttir
B.Ed.-próf í grunnskólakennslu (4)
Alexandra Orradóttir
Axel Freyr Eiríksson
Rakel Pálmadóttir
Sigurrós Hrefna Skúladóttir
Grunndiplóma í kennslufræði fyrir iðnmeistara (2)
Anna Björg Gunnarsdóttir
Klara Jónasdóttir
Grunndiplóma í leikskólafræði (2)
Inga Þóra Lárusdóttir
Sveinbjörg Sveinbjörnsdóttir

Uppeldis- og menntunarfræðideild (19)
M.Ed. próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á leiðtoga, nýsköpun og stjórnun (1)
Irena Ásdís Óskarsdóttir
M.Ed. próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á sérkennslufræði (1)
Sigrún Sigurðardóttir
Viðbótardiplóma í sérkennslufræði (1)
Súsanna Finnbogadóttir
Viðbótardiplóma í stjórnun menntastofnana (1)
Margrét Björk Jóhannesdóttir
Viðbótardiplóma í uppeldis- og menntunarfræði (6)
Ástrós Rún Sigurðardóttir
Ingunn Helga Bjarnadóttir
Íris Ingþórsdóttir
Unnur Baldursdóttir
Valdís Sigurðardóttir
Þórdís Árný Örnólfsdóttir
BA-próf í uppeldis- og menntunarfræði (9)
Elín Grétarsdóttir
Eyrún Inga Sævarsdóttir
Guðrún Freyja Jakobsdóttir
Gunnhildur Gunnarsdóttir
Kristín Erla Einarsdóttir
Margrét Birna Garðarsdóttir
Rakel Ásbjörnsdóttir
Rósey Kristjánsdóttir
Þorbjörg Arna Unnsteinsdóttir

Verkfræði- og náttúruvísindasvið (70)             

Iðnaðarverkfræði- vélaverkfræði- og tölvunarfræðideild (35)
MS-próf í iðnaðarverkfræði (3)
Davíð Freyr Hlynsson
Edda Doris Meyer
Gunnhildur Emilsdóttir
MS-próf í tölvunarfræði (1)
Guðni Már Holbergsson
BS-próf í hugbúnaðarverkfræði (4)
Gunnar Ingi Magnússon
Jón Arnar Briem
Rúnar Kristjánsson
Snæbjörn Hersir Snæbjarnarson
BS-próf í iðnaðarverkfræði (11)
Benedikt Sigurðsson
Brynja Unnarsdóttir
Eva Þórisdóttir
Eyjólfur Unnarsson
Hafdís Jónsdóttir
Grímur Daníelsson
Ingunn Fanney Hauksdóttir
Ína Björk Helgadóttir
Kristín Guðmundsdóttir
Rakel Dís Ingólfsdóttir
Sindri Snær Svanbergsson
BS-próf í tölvunarfræði (11)
Gunnar Pálsson
Hafrún Sjöfn Harðardóttir
Haraldur Pálsson
Haukur Þór Ísfeld Helgason
Hrafnhildur Jónasdóttir
Iðunn Arnardóttir
Jakob Már Jónsson
Jóhannes Þorkell Tómasson
Kristján Hall
Kristrún Skúladóttir
Priyaphon Kaengjaroenkasikorn
BS-próf í vélaverkfræði (5)
Gísli Sigurðsson Gröndal
Hekla Kolka Hlöðversdóttir
Katrín Helga Ágústsdóttir
Magnús Þórðarson
Ólafur Steinar Þormar

Jarðvísindadeild (3)
MS-próf í jarðfræði (2)
Daniel Ben-Yehoshua
Sydney Raylee Gunnarson
BS-próf í jarðeðlisfræði (1)
Arnór Tumi Jóhannsson

Líf- og umhverfisvísindadeild (18)
MS-próf í landfræði (1)
Hrafnhildur Loftsdóttir
MS-próf í lífupplýsingafræði (1)
Heiða Rún Bjarnadóttir
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræði (1)
Jessica Ann Tadhunter
BS-próf í ferðamálafræði (8)
Elsa Rut Sigurðardóttir
Halldór Logi Hilmarsson
Íris Ösp Traustadóttir
Katrín White
Sigríður Perla Thorsteinson
Sigurlaug Helgadóttir
Tinna Freysdóttir
Védís Garðarsdóttir
BS-próf í lífefna- og sameindalíffræði (1)
Etienne Poisson
BS-próf í líffræði (6)
Guðrún M. Sigurbergsdóttir
Hanna Kristrún Jónsdóttir
Karitas Róbertsdóttir
Katrín Huld Káradóttir
Rakel Dögg Óskarsdóttir
Snorri Már Stefánsson

Rafmagns- og tölvuverkfræðideild (1)
BS-próf í rafmagns- og tölvuverkfræði (1)
Brynjar Eiríksson

Raunvísindadeild (6)
BS-próf í efnafræði (2)
Guðfinnur Baldur Skæringsson
William Thomas Möller
BS-próf í stærðfræði (2)
Hrafn Valtýr Oddsson
Magnús Pálsson
BS-próf í verkfræðilegri eðlisfræði (2)
Arnór Ingi Pálsson
Davíð Ingvi Snorrason

Umhverfis- og byggingarverkfræðideild (7)
MS-próf í byggingarverkfræði (4)
Birgir Pétursson
Bragi Magnússon
Hector Mauricio Angarita Moreno
Ævar Valgeirsson
MS-próf í umhverfisverkfræði (1)
Sigríður Lilja Skúladóttir
BS-próf í umhverfis- og byggingarverkfræði (2)
Haraldur Einarsson
Ingvar Hjartarson

___________________________

  * Brautskráist með tvö próf