Háskóli Íslands

Starfsfólk Félags- og mannvísindadeildar

 

 

Nafn

Staða   Netfang Námsbraut
  Agnar Sturla Helgason Rannsóknarprófessor  

agnarh@hi.is

Mannfræði
  Arnar Eggert Thoroddsen Aðjúnkt   aet@hi.is Félagsfræði
  Ágústa Pálsdóttir Prófessor  

agustap@hi.is

Upplýsingafræði
  Ása Bernharðsdóttir Verkefnisstjóri   asab@hi.is Deildarskrifstofa
Í leyfi 2016-17
  Brynhildur Lilja Björnsdóttir Deildarstjóri   bryn@hi.is Deildarskrifstofa
  Davíð Ingi Magnússon Verkefnisstjóri   dim@hi.is Deildarskrifstofa
  Enrique del Acebo Ibáñes Gestaprófessor   edelacebo@yahoo.com Félagsfræði
  Elsa Ósk Alfreðsdóttir Aðjúnkt   eoa@hi.is Þjóðfræði/ Safnafræði
  Erna Rut Steinsdóttir Verkefnisstjóri   ernarut@hi.is Deildarskrifstofa
  Geir Gunnlaugsson Prófessor   geirgunnlaugsson@hi.is Mannfræði
  Gísli Pálsson Prófessor   gpals@hi.is Mannfræði
  Guðbjörg Linda Rafnsdóttir Prófessor   glr@hi.is Félagsfræði - í leyfi
  Guðbjörg T. Vilhjálmsdóttir Prófessorog deildarforseti   gudvil@hi.is Náms- og starfsráðgjöf
  Guðrún Dröfn Whitehead Aðjúnkt   gdw@hi.is Þjóðfræði/ Safnafræði
  Halla María Halldórsdóttir Verkefnisstjóri   hmh@hi.is Deildarskrifstofa Í leyfi 2016-17
  Hanna Björg Sigurjónsdóttir Prófessor   hbs@hi.is Fötlunarfræði
  Helga Þórey Björnsdóttir Aðjúnkt   helgabj@hi.is Mannfræði
  Helga Ögmundardóttir Lektor   helgaog@hi.is Mannfræði
  Helgi Gunnlaugsson Prófessor   helgigun@hi.is Félagsfræði
  Ingólfur Vilhjálmur Gíslason Dósent   ivg@hi.is Félagsfræði
  James Gordon Rice Lektor   james@hi.is

Mannfræði og Fötlunarfræði

  Jason Beckfield Gestaprófessor   jasonbeckfield@fas.harvard.edu Félagsfræði
 

Jóhanna Gunnlaugsdóttir

Prófessor   jg@hi.is Upplýsingafræði
  Jóhanna Vernharðsdóttir Verkefnisstjóri   jv@hi.is Deildarskrifstofa
  Jón Gunnar Bernburg Prófessor   bernburg@hi.is Félagsfræði
 

Jónína Einarsdóttir

Prófessor   je@hi.is Mannfræði
  Júlíana Þóra Magnúsdóttir Aðjúnkt   jthm2@hi.is Þjóðfræði/ Safnafræði
  Karl Aspelund Gestalektor   aspelund@hi.is Þjóðfræði
  Kristinn Helgi Magnússon Schram Lektor   khschram@hi.is Þjóðfræði/ Safnafræði
 

Kristín Loftsdóttir

Prófessor   kristinl@hi.is Mannfræði
  Kristjana Stella Blöndal Dósent   kb@hi.is Náms- og starfsráðgjöf
  Kjartan Páll Sveinsson Nýdoktor   kps@hi.is Félagsfræði
  Margrét Einarsdóttir Nýdoktor   margrei@hi.is Félagsfræði
  Marco Solimene Nýdoktor   mas18@hi.is Mannfræði
  Ólafur Rastrick Lektor   rastrick@hi.is Þjóðfræði/ Safnafræði
  Pétur Skúlason Waldorff Nýdoktor   psw@hi.is Mannfræði
  Raimo Vuorinen Gestalektor   raimo.vuorinen@jyu.fi Náms- og starfsráðgjöf
  Ragna Kemp Haraldsdóttir Aðjúnkt   rh@hi.is Upplýsingafræði
  Rannveig Traustadóttir Prófessor  

rannvt@hi.is

Fötlunarfræði
  Rannveig Þórisdóttir Aðjúnkt   rannvth@hi.is

Félagsfræði

 

Sif Einarsdóttir


Sarah Able

Prófessor


Nýdoktor

 

sif@hi.is


sabel@hi.is

Náms- og starfsráðgjöf

Mannfræði

  Sigríður Björk Einarsdóttir Aðjúnkt   sbe@hi.is Upplýsingafræði
  Sigríður Dúna Kristmundsdóttir Prófessor   sduna@hi.is Mannfræði
  Sigrún Ólafsdóttir Prófessor   sigruno@hi.is Félagsfræði
  Sigrún Hanna  Þorgrímsdóttir Aðjúnkt   stho@hi.is Þjóðfræði/ Safnafræði
  Sigurjón B Hafsteinsson Prófessor   sbh@hi.is Þjóðfræði/ Safnafræði
  Snæfríður Þóra Egilson Prófessor   sne@hi.is Fötlunarfræði
  Soffía Valdimarsdóttir Aðjúnkt   soffiav@hi.is Náms- og starfsráðgjöf
  Stefan Celine Hardonk Nýdoktor   hardonk@hi.is Fötlunarfræði
  Stefán Hrafn Jónsson Prófessor   shj@hi.is Félagsfræði
  Stefán Ólafsson Prófessor   olafsson@hi.is Félagsfræði
  Sveinn Eggertsson Dósent   sveinne@hi.is Mannfræði
  Terry Adrian Gunnell Prófessor   terry@hi.is Þjóðfræði/ Safnafræði
  Thamar Melanie Heijstra Lektor   thamar@hi.is Félagsfræði
  Tómas Björn Bjarnason Aðjúnkt   tomas.bjarnason@gallup.is Félagsfræði
  Unnur Dís Skaptadóttir Prófessor  

unnurd@hi.is

Mannfræði
  Valdimar Tryggvi Hafstein Prófessor   vth@hi.is Þjóðfræði/ Safnafræði
  Viðar Halldórsson Lektor   vidarh@hi.is Félagsfræði
  Þorbjörn Broddason Prófessor emeritus   tbrodd@hi.is Félagsfræði
  Þórólfur Þórlindsson Prófessor emeritus   thorotho@hi.is Félagsfræði

 

 

Þarfnast þessi síða lagfæringar?

Sía fyrir ruslpóst
This question is for testing whether or not you are a human visitor and to prevent automated spam submissions.
Image CAPTCHA
Skrifaðu stafina sem sjást á myndinni.
Þú ert að nota: drupalcl1.rhi.hi.is