Háskóli Íslands

Brautskráning kandídata laugardaginn 23. júní 2012

Brautskráning kandídata frá Háskóla Íslands fór fram í Laugardalshöll, laugardaginn 23. júní 2012.

Að þessu sinni voru brautskráðir 1887 kandídatar með 1.899 próf. Brautskráningarathöfnin var tvískipt og voru framhaldsnemar brautskráðir fyrir hádegi en grunnnemar eftir hádegi.

  • Kl. 10.30 fyrir hádegi, alls 650 kandídatar (657 próf):

Félagsvísindasvið (304)

Félags- og mannvísindadeild (60)
MA-próf í blaða- og fréttamennsku (4)

Draupnir Rúnar Draupnisson
Eyrún Eva Haraldsdóttir
Helga Mjöll Stefánsdóttir
Ingibjörg Rósa Björnsdóttir
MA-próf í bókasafns- og upplýsingafræði með áherslu á margbreytileika (1)
Sigríður Björk Einarsdóttir
MLIS-próf í bókasafns- og upplýsingafræði (1)
Kristjana Knudsen
MA-próf í félagsfræði (2)
Katrín H. Baldursdóttir
Þórhildur Gísladóttir
MA-próf í fötlunarfræði (1)
Árný Guðmundsdóttir
MA-próf í mannfræði (6)
Guðbjörg Helgadóttir
Guðrún Eyjólfsdóttir
Halldóra Pálsdóttir
Nói Kristinsson
Sigrún Kristínard. Valsdóttir
Ugnius Hervar Didziokas
MA-próf í náms- og starfsráðgjöf (8)
Elsa Lind Guðmundsdóttir
Eydís Katla Guðmundsdóttir
Inga Guðrún Kristjánsdóttir
Katrín Ósk Eyjólfsdóttir
Linda Björk Einarsdóttir
Salvör Kristjánsdóttir
Sólveig Björg Hansen
Svandís Sturludóttir
MA-próf í safnafræði (4)
Arndís Bergsdóttir
Harpa Flóventsdóttir
Ólöf Hulda Breiðfjörð
Sigurlaug Jóna Hannesdóttir
MA-próf í þjóðfræði (1)
Cilia Marianne Úlfsdóttir
Diplómapróf í bókasafns- og upplýsingafræði með áherslu á upplýsingafræði og þekkingarmiðlun (1)
Jóhanna Gyða Stefánsdóttir
Diplómapróf í félagsfræði með áherslu á afbrotafræði (6)
Elva Björk Runólfsdóttir
Eva Sigrún Óskarsdóttir
Hrefna Dröfn Ísleifsdóttir
Jónas Orri Jónasson
Sólrún Ingvadóttir
Þórdís Marteinsdóttir
Diplómapróf í félagsfræði með áherslu á atvinnulífsfræði (3)
Bjarni Þór Bjarnason
Lína Sigríður Hreiðarsdóttir*
Ólafur Ingi Guðmundsson
Diplómapróf í félagsfræði með áherslu á fjölmiðlafræði (1)
Hugrún Björnsdóttir
Diplómapróf í félagsfræði með áherslu á rannsóknaraðferðir félagsvísinda (4)
Elva Björk Sverrisdóttir
Eva Bjarnadóttir
Jón Gunnar Ólafsson
Lína Sigríður Hreiðarsdóttir*
Diplómapróf í fötlunarfræði (6)
Anna Hlín Bjarnadóttir
Elísabet Jónsdóttir
Guðmunda Lára Guðmundsdóttir
Kolbrún Dögg Kristjánsdóttir
Laufey Böðvarsdóttir
Laufey Elísabet Löve
Diplómapróf í fötlunarfræði með áherslu á opinbera stjórnsýslu (4)
Anna Karlsdóttir
Ingiríður Ásta Þórisdóttir
María Ingimarsdóttir
Sturlaugur Jón Ásbjörnsson
Diplómapróf í hnattrænum tengslum, fólksflutningum og fjölmenningarfræði  (2)
Fjóla Einarsdóttir
Linda Skarphéðinsdóttir*
Diplómapróf í mannfræði með áherslu á heilsu, líkama og menningu (2)
Hildur Helga Kristjánsdóttir
Steinunn Bergs
Diplómapróf í þróunarfræði (3)
Eszter Tóth*
Jakob Johann Stakowski
Linda Skarphéðinsdóttir*

Félagsráðgjafardeild (31)
MA-próf til starfsréttinda í félagsráðgjöf (30)

Anna Guðrún Halldórsdóttir
Anna Sigrún Ingimarsdóttir
Anna Ingibjörg Opp
Ásta Guðmundsdóttir
Bergdís Ýr Guðmundsdóttir
Berglind Kristjánsdóttir
Dóra Guðlaug Árnadóttir
Drífa Birgitta Gunnlaugsdóttir
Dögg Guðnadóttir
Eva Ólafsdóttir
Gerður Sif Stefánsdóttir
Guðbjörg María Árnadóttir
Guðbjörg Gréta Steinsdóttir
Helena Konráðsdóttir
Helga Fríður Garðarsdóttir
Helga Lind Pálsdóttir
Herdís Skarphéðinsdóttir
Hólmfríður Ingvarsdóttir
Ingunn Hjördís Kristjánsdóttir
Katrín Guðný Alfreðsdóttir
Kolbrún Guðjónsdóttir
Kristný Steingrímsdóttir
Kristrún Helga Ólafsdóttir
Margrét Þórarinsdóttir
Ólöf Karitas Þrastardóttir
Ragnheiður Ósk Guðmundsdóttir
Sigrún Steinsdóttir
Thelma Þorbergsdóttir
Valur Bjarnason
Ægir Örn Sigurgeirsson
MA-próf í fjölskyldumeðferð (1)
Rakel Rán Sigurbjörnsdóttir

Hagfræðideild (8)
MS-próf í fjármálahagfræði (4)
Guðrún Ögmundsdóttir
Harpa B. Óskarsdóttir
Lovísa Anna Finnbjörnsdóttir
Páll Kristbjörn Sæmundsson
MS-próf í hagfræði (3)
Elísa Hrund Gunnarsdóttir
Hildur Steinþórsdóttir
Sigurlilja Albertsdóttir
MS-próf í heilsuhagfræði (1)
Siguróli Björgvin Teitsson

Lagadeild (38)
Meistarapróf í lögfræði (mag. jur.) (38)
Andri Andrason
Arna Pálsdóttir
Ásdís Rósa Ásgeirsdóttir
Bára Jónsdóttir
Benedikt Hallgrímsson
Benedikt Smári Skúlason
Björn Freyr Björnsson
Brynjar Júlíus Pétursson
Dagný Ósk Aradóttir Pind
Elisabeth Patriarca
Elín Dís Vignisdóttir
Fannar Freyr Ívarsson
Guðmundur Sæmundsson
Guðrún Edda Finnbogadóttir
Guðrún Rósa Ísberg
Gunnar Jónsson
Halldór Rósmundur Guðjónsson
Haukur Freyr Axelsson
Haukur Guðmundsson
Hilmar Þorsteinsson
Hjörvar Ólafsson
Hólmfríður Birna Guðmundsdóttir
Hrafn Hlynsson
Hrefna Dögg Gunnarsdóttir
Ingunn Hilmarsdóttir
Kári Valtýsson
Lárus Gauti Georgsson
Lísa Margrét Sigurðardóttir
Marta María Friðriksdóttir
Ólafur Egill Jónsson
Sigrún Ingibjörg Gísladóttir
Sigurður Kári Árnason
Sigurður Pétur Ólafsson
Svanhildur Magnúsdóttir
Tinna Björk Kristinsdóttir
Vilhelmína Ósk Ólafsdóttir
Þorkell Andrésson
Þóra Björg Hafliðadóttir

Stjórnmálafræðideild (54)
MA-próf í alþjóðasamskiptum (4)

Ástrós Signýjardóttir
Bára Hlynsdóttir
Sergii Artamonov
Þórdís Bernharðsdóttir
MA-próf í Evrópufræðum (1)
Dröfn Hreiðarsdóttir
MA-próf í kynjafræðum (2)
Jakobína Jónsdóttir
Steinunn Rögnvaldsdóttir
MPA-próf í opinberri stjórnsýslu (10)
Daði Rúnar Pétursson
Erla Ósk Ásgeirsdóttir
Eyrún Ýr Tryggvadóttir
Hansína Sigurgeirsdóttir
Helga Hafliðadóttir
Hulda L. Blöndal Magnúsdóttir
Jón Pálmar Ragnarsson
Sigurður Steinar Jónsson
Sverrir Jónsson
Þór Steinarsson
Diplómapróf í alþjóðasamskiptum (6)
Elvar Berg Kristjánsson
Eva Dóra Kolbrúnardóttir
María Margrét Jóhannsdóttir
Marín Rós Tumadóttir
Oddný Rósa Ásgeirsdóttir
Ragnheiður Ásta Sigurðardóttir
Diplómapróf í Evrópufræðum (3)
Hildur Fjóla Bridde
Marín Rós Tumadóttir
Úlfar Kristinn Gíslason
Diplómapróf í hagn. jafnréttisfræði (2)
Anna Pála Sverrisdóttir
Brynja Bergmann Halldórsdóttir
Diplómapróf í opinb. stjórnsýslu (13)
Aðalsteinn Óskarsson
Ásta Lilja Ásgeirsdóttir
Birna Brynjarsdóttir
Elvar Knútur Valsson
Guðmunda Björg Þórðardóttir
Guðný Gerður Gunnarsdóttir
Hrafnhildur Ragnarsdóttir
Inga Sigrún Atladóttir
Katrín Kaaber
Kristbjörg Marta Jónsdóttir
Sigríður Silja Sigurjónsdóttir
Theódóra Gunnarsdóttir
Þorvarður Atli Þórsson
Diplóma í opinberri stjórnsýslu fyrir stjórnendur í opinberum rekstri (7)
Björg Gísladóttir
Bryndís Theódórsdóttir
Hróðný Garðarsdóttir
Ingibjörg Sigrún Stefánsdóttir
Kristín Jóhannesdóttir*
Margrét Rannveig Halldórsdóttir
Valdís Ásta Aðalsteinsdóttir
Diplóma í opinberri stjórnsýslu fyrir stjórnendur í heilbrigðisþjónustu (6)
Anna Lóa Magnúsdóttir
Áslaug Sigríður Svavarsdóttir
Kristín Sigurðardóttir
Margrét Pálsdóttir
Ragnheiður S. Einarsdóttir
Stefanía Arnardóttir

Viðskiptafræðideild (113)
MA-próf í skattarétti og reikningsskilum (1)
Þuríður Höskuldsdóttir
MS-próf í fjármálum fyrirtækja (11)
Ása Magnúsdóttir
Ásta Nína Benediktsdóttir
Bjarni Steinar Hauksson
Brynjar Kristjánsson
Fríða Filipina Fatalla
Gauti Már Guðnason
Guðrún Ásta Magnúsdóttir
Heiðrún Haraldsdóttir
Kristinn Hafliðason
Maron Kærnested Baldursson
Sveinn Guðlaugur Þórhallsson
MS-próf í mannauðsstjórnun (10)
Dagmar Ingibjörg Birgisdóttir
Erlen Björk Helgadóttir
Eszter Tóth*
Gunnur Petra Þórsdóttir
Hjörleifur Ragnarsson
Irina Sergejevna Ogurtsova
Katrín Helgadóttir
Lísa Zachrison Valdimarsdóttir
Marijana Cumba
Ragnhildur Ísaksdóttir
MS-próf í markaðsfræði og alþjóðaviðskiptum (13)
Dagný Ívarsdóttir
Erla Arnbjarnardóttir  
Inga Steinunn Björgvinsdóttir
Ingvi Örn Ingvason
Jovan Zdravevski
Jónína Soffía Tryggvadóttir
Linda Susan Balkema
Óskar Ingi Guðjónsson
Rannveig Tryggvadóttir
Sif Cortes
Sigríður Heiðar
Sigríður Theódóra Pétursdóttir
Tryggvi Áki Pétursson
MS-próf í stjórnun og stefnum. (11)
Álfheiður Eva Óladóttir
Börkur Grímsson
Eyjólfur Brynjar Eyjólfsson
Gerður Gústavsdóttir
Hildur Hrönn Oddsdóttir
Jóhanna Gylfadóttir
Kristín Helga Waage Knútsdóttir
Margrét Helga Jóhannsdóttir
Sigurbjörg Ásta Hreinsdóttir
Stefán Þór Björnsson
Tinna Dahl Christiansen
MS-próf í viðskiptafræði (4)
Erling Ragnar Erlingsson
Hildur Ösp Gylfadóttir
Jón Steindór Árnason
Kristín Ágústsdóttir
M.Acc.-próf í reikningsskilum og endurskoðun (41)
Agnar Páll Ingólfsson
Andri Þór Kristinsson
Aron Óttar Traustason
Ágústa Sif Víðisdóttir
Ásbjörn Guðmundsson
Birna Íris Helgadóttir
Bogi Hauksson
Dagný Sverrisdóttir
Elín Jónsdóttir
Elísabet Tómasdóttir
Ellen María Sveinbjörnsdóttir
Erna Björk Sigurgeirsdóttir
Eymundur Freyr Þórarinsson
Fríða Rúnarsdóttir
Gísli Þór Jónsson
Guðlaug Líney Jóhannsdóttir
Guðrún Guðmundsdóttir
Harpa Guðlaugsdóttir
Helena Rós Óskarsdóttir
Helgi Einar Karlsson
Hinrik Arnarson
Hólmfríður Bóasdóttir
Kristín Anna Hreinsdóttir
Kristín Inga Pétursdóttir
Lilja Björg Kjartansdóttir
Margrét Ýr Flygenring
Maríus Þór Haraldsson
Mikael Símonarson
Oddný Assa Jóhannsdóttir
Óskar Ármannsson
Rakel Þórhallsdóttir
Rúnar Dór Daníelsson
Sara Henný H. Arnbjörnsdóttir
Sara Benediktsdóttir
Sigurður Rúnar Pálsson
Sigurjón Snær Jónsson
Stefán Þór Ingvarsson
Vigdís Ósk Helgadóttir
Vigdís Sigurðardóttir
Þorgils Óttar Mathiesen
Þóra Kristín Gunnarsdóttir
MBA-próf í viðskiptafræði (22)
Anna Elínborg Gunnarsdóttir
Arnbjörg Sveinsdóttir
Ásta Kristín Benediktsdóttir
Guðbjörg Hansína Leifsdóttir
Guðlaug Sigurðardóttir
Guðmundur V. Guðmundsson
Guðný Hildur W. Kristinsdóttir
Guðrún Eggertsdóttir
Guðrún Eva Jóhannesdóttir
Gunnlaugur Jónasson
Halldór Halldórsson
Haukur Guðjónsson
Jón Ágúst Reynisson
Magnús Einarsson
Ólafía Björk B. Rafnsdóttir
Ólafur Melsted
Páll Sveinbjörn Pálsson
Rebekka Frímannsdóttir
Rúnar Þór Óskarsson
Rögnvaldur Birgir Johnsen
Unnur Pálmarsdóttir
Úlfur Helgi Hróbjartsson

Heilbrigðisvísindasvið (177)

Hjúkrunarfræðideild (42)
MS-próf í hjúkrunarfræði (7)
Elín Ögmundsdóttir
Guðrún Eygló Guðmundsdóttir
Halla Grétarsdóttir
Hrefna Magnúsdóttir
Ingibjörg Tómasdóttir
Steinunn Arna Þorsteinsdóttir
Þóra Þórsdóttir
MS-próf í ljósmóðurfræði (3)
Björg Sigurðardóttir
Kristín Rut Haraldsdóttir
Sigrún Kristjánsdóttir
Kandidatspróf í ljósmóðurfræði (9)
Edda Sveinsdóttir
Guðrún Ásta Gísladóttir
Hilda Friðfinnsdóttir
Jóhanna Ólafsdóttir
Jóna Björk Indriðadóttir
Margrét Unnur Sigtryggsdóttir
Signý Dóra Harðardóttir
Sigrún Ingvarsdóttir
Súsanna Kristín Knútsdóttir
Viðbótardiplóma í hjúkrun (23)
Anna Lísa Baldursdóttir
Anna Izabela Górska
Anna Valsdóttir
Arna Rut Ottesen Gunnarsdóttir
Arna Magnúsdóttir
Áslaug Ína Kristinsdóttir
Ásta Kristín Andrésdóttir
Bergþóra Eyjólfsdóttir
Edda Jörundsdóttir
Elva Ásgeirsdóttir
Eyrún Ósk Guðjónsdóttir
Gígja Hrund Birgisdóttir
Harpa Svavarsdóttir
Hrafnhildur B. Brynjarsdóttir
Jóhanna Rós F. Hjaltalín
Kristín Hlín Pétursd. Bernhöft
María Hafsteinsdóttir
Ólafur Guðbjörn Skúlason
Petra Halldórsdóttir
Rebekka Rós Þorsteinsdóttir
Sigurlaug Gísladóttir
Steinunn Thorarensen
Þóra Björk Baldursdóttir

Lyfjafræðideild (19)
MS-próf í lyfjafræði (19)

Arndís María Einarsdóttir
Auður Alexandersdóttir
Benta Magnea Ólafsdóttir Briem
Bjarni Már Óskarsson
Björk Gunnarsdóttir
Elvar Örn Kristinsson
Elvar Örn Viktorsson
Erla Hlín Henrysdóttir
Fanney Guðmundsdóttir
Ga-Yeon Mist Choi
Guðbjörg Berglind Snorradóttir
Heimir Jón Heimisson
Hlíf Sigríður Vilhelmsdóttir
Íris Gunnarsdóttir
Íris Stella Heiðarsdóttir
Ólöf Karen Sveinsdóttir
Sigríður Þóra Kristinsdóttir
Sunna Jóhannsdóttir
Svala Konráðsdóttir

Læknadeild (86)
Embættispróf í læknisfræði (47)

Agnes Björg Gunnarsdóttir
Anna Lilja Gísladóttir  
Anna Kristín Höskuldsdóttir
Anna Sigurðardóttir   
Árni Sæmundsson   
Ásdís Egilsdóttir   
Ásgeir Pétur Þorvaldsson  
Baldur Þórólfsson
Birgir Guðmundsson   
Bryndís Baldvinsdóttir   
Brynhildur Hafsteinsdóttir  
Einar Teitur Björnsson   
Fríða Guðný Birgisdóttir  
Guðrún Arna Jóhannsdóttir  
Guðrún María Jónsdóttir*
Guðrún Nína Óskarsdóttir  
Gunnar Jóhannsson   
Gunnar Sigurðsson   
Halla Sif Ólafsdóttir   
Halldór Örn Ólafsson   
Hanna S. Hálfdanardóttir  
Helga Kristín Mogensen  
Helgi Þór Leifsson
Hrólfur Vilhjálmsson   
Íris Ösp Vésteinsdóttir   
Jóhanna Fríða Guðmundsdóttir  
Jón Áki Jensson    
Jón Ragnar Jónsson   
Katrín Ólafsdóttir   
Kristján Óli Jónsson   
Kristófer Sigurðsson   
María Hrund Stefánsdóttir  
Marta Rós Berndsen   
Ragnheiður M. Jóhannesdóttir  
Rut Skúladóttir    
Rúnar Bragi Kvaran   
Sigurbjörg Ólafsdóttir   
Stefán Ágúst Hafsteinsson   
Stefán Sigurkarlsson   
Steindór Oddur Ellertsson  
Sverrir Gauti Ríkarðsson  
Tekla Hrund Karlsdóttir
Unnur Lilja Þórisdóttir   
Vilborg Jónsdóttir   
William Kristjánsson   
Þorsteinn Heiðberg Guðmundsson
Þórður Skúli Gunnarsson
MPH-próf í lýðheilsuvísindum (3)
Aðalbjörg Kristbjörnsdóttir
Ásdís Elfarsdóttir Jelle
Heiðdís Björk Gunnarsdóttir
Viðbótardipl. í lýðheilsuvísindum (7)
Arndís Jónasdóttir
Dröfn Ágústsdóttir
Erla Dröfn Rúnarsdóttir
Guðlaug Sveinsdóttir
Hrönn Hakansson
Sólveig Helga Ákadóttir
Súsanna Helen Davíðsdóttir
MS-próf í líf- og læknavísindum (10)
Björn Þór Aðalsteinsson   
Guðrún María Jónsdóttir*
Halla Halldórsdóttir    
Harpa Lind Björnsdóttir   
Heather Réne Schiffhauer   
Helena Magnúsdóttir    
Hulda Rún Jónsdóttir    
Lóa Björk Óskarsdóttir   
Sigríður Steinunn Auðunsdóttir  
Valborg Guðmundsdóttir   
MS-próf í lífeindafræði (2)
Borghildur Fjóla Kristjánsdóttir
Margrét Arnardóttir
Viðbótardiplóma í lífeindafræði (7)
Erla Bragadóttir
Helga Sigrún Sigurjónsdóttir
Hildur Sigurgrímsdóttir
Jóna Guðjónsdóttir
Salóme Ingólfsdóttir
Sandra Mjöll Jónsdóttir
Sigrún Þorleifsdóttir
Viðbótardiplóma í geislafræði (5)
Gunnar Aðils Tryggvason
Kolbrún Gísladóttir
Sóley Ákadóttir
Þóra Sif Guðmundsdóttir
Þórlaug Einarsdóttir
MS-próf í talmeinafræði (5)
Álfhildur E. Þorsteinsdóttir   
Ester Sighvatsdóttir    
Hildigunnur Kristinsdóttir   
Kristlaug Stella Ingvarsdóttir   
Tinna Sigurðardóttir

Matvæla- og næringarfræðideild (1)
MS-próf í næringarfræði (1)
Oddný Kristín Kristbjörnsdóttir

Sálfræðideild (22)
MS-próf í sálfræði (3)

Arndís Valgarðsdóttir    
Guðlaug Marion Mitchison
Ingunn Brynja Einarsdóttir
MS-próf í félags- og vinnusálfræði (4)
Ásdís Eir Símonardóttir  
Baldur Ingi Jónasson    
Kristín Björg Jónsdóttir   
Vaka Ágústsdóttir   
Cand. psych.-próf í sálfræði (15)
Ástdís Þorsteinsdóttir   
Björn Gauti Björnsson  
Ellen Dögg Sigurjónsdóttir  
Gestur Gunnarsson   
Gunnhildur Sveinsdóttir  
Halla Ósk Ólafsdóttir   
Hjalti Jónsson    
Hrefna Hrund Pétursdóttir  
Huld Óskarsdóttir   
Jóhanna Dagbjartsdóttir  
Linda Björk Oddsdóttir  
Ólöf Edda Guðjónsdóttir  
Reynar Kári Bjarnason  
Svanhildur Tinna Ólafsdóttir  
Unnur Vala Guðbjartsdóttir 

Tannlæknadeild (7)
Kandídatspróf í tannlækningum (5)

Aron Guðnason
Dagrún Ösp Össurardóttir
Fríða Bogadóttir
Hjördís Ýr Bessadóttir
Olga Hrönn Jónsdóttir
MS-próf í tannlækningum (2)
Erna Rún Einarsdóttir
Sigríður Rósa Víðisdóttir

Hugvísindasvið (56)

Deild erlendra tungumála, bókmennta og málvísinda (7)
MA-próf í ensku (2)
Hrafnhildur Haldorsen
Unnar Örn Harðarson
MA-próf í enskukennslu (1)
Ólöf Hildur Egilsdóttir
MA-próf í spænskukennslu (4)
Erika Kalocsanyiova
Mariia Vertikova
Nohelia Meza Meza
Oliana Demiri

Guðfræði- og trúarbragðafræðideild (9)
Emb.próf í guðfræði, cand. theol. (5)

Bryndís Svavarsdóttir
Elín S. Guðmundsdóttir
Inga Harðardóttir
Jóhanna Erla Birgisdóttir
María Gunnarsdóttir
Emb.próf í guðfræði, mag. theol. (1)
Sveinn Alfreðsson
MA-próf í guðfræði (1)
Gunnar Jóhannesson
MA-próf í trúarbragðafræði (1)
Elín Lóa Kristjánsdóttir
Djáknanám – viðbótardiplóma (1)
Sunna Kristrún Gunnlaugsdóttir

Íslensku og menningardeild (22)
MA-próf í almennri bókmenntafræði (4)

Ásthildur Helen Gestsdóttir
Guðmundur S. Brynjólfsson
Gunnar Tómas Kristófersson
Valur Snær Gunnarsson
MA-próf í íslenskum fræðum (3)
Guðrún Þórðardóttir
Íris Guðrún Stefánsdóttir
Kolbrún Ýrr Bjarnadóttir
MA-próf í íslenskri málfræði (4)
Halldóra Kristinsdóttir
Jon Simon Markusson
María Anna Garðarsdóttir
Sigríður D. Þorvaldsdóttir
MA-próf í íslenskum bókmenntum (4)
Auður Stefánsdóttir
Halldóra Tómasdóttir*
Sigríður Steinbjörnsdóttir
Svavar Steinarr Guðmundsson
MA-próf í íslenskukennslu (1)
Ragnhildur Reynisdóttir
MA-próf í þýðingafræði (3)
Freydís Ósk Daníelsdóttir
Jean-Christophe P. X. Salaun*
Trausti Júlíusson
Viðbótardiplóma í hagnýtum þýðingum (3)
Ingibjörg Gísladóttir
Kristrún Ósk Karlsdóttir
Salvör Aradóttir

Sagnfræði- og heimspekideild (18)
MA-próf í fornleifafræði (1)

Adriana Zugaiar
MA-próf í hagn. menningarmiðlun (9)
Alma Sigrún Sigurgeirsdóttir
Eva Guðrún Gunnbjörnsdóttir
Fanney Hólmfríður Kristjánsdóttir
Guðrún Atladóttir
Íris Gyða Guðbjargardóttir
Óli Gneisti Sóleyjarson
Rannveig Björk Þorkelsdóttir
Sigrún Sól Ólafsdóttir
Svava Lóa Stefánsdóttir
MA-próf í hagnýtri siðfræði (1)
Elsa Ísberg
MA-próf í sagnfræði (2)
Jóhanna Þ. Guðmundsdóttir
Sigrún Elíasdóttir
MA-próf í viðskiptasiðfræði (1)
Guðný Ásta Ragnarsdóttir
M.Paed.-próf í sagnfræði (1)
Guðlaugur Pálmi Magnússon
Diplómapróf í hagnýtri menningarmiðlun (3)
Áslaug Baldursdóttir
Halldóra Tómasdóttir*
Jón Knútur Ásmundsson

Menntavísindasvið (83)

Íþrótta-, tómstunda- og þroskaþjálfadeild (3)
M.Ed.-próf í íþrótta- og heilsufræði (1)

Frosti Sigurðsson
MS-próf í íþrótta- og heilsufræði (1)
Finnur Atli Magnússon
MS-próf í lýðheilsufræði (1)
Unnur Björk Arnfjörð Jóhönnudóttir

Kennaradeild (52)
MA-próf í kennslufræði (2)

Eyrún Huld Haraldsdóttir
Hanna María Kristjánsdóttir
M.Ed.-próf í kennslufræði framhaldsskóla (1)
Birna Björk Sigurgeirsdóttir
M.Ed.-próf í náms- og kennslufræði (14)
Brynhildur F. Hallgrímsdóttir
Elínborg Valsdóttir
Eyrún Dögg Ingadóttir
Eyþór Bjarki Sigurbjörnsson
Helgi Þórhallsson
Jón Svanur Jóhannsson
Kristín Helga Ólafsdóttir
Nína Ýr Nielsen
Patience Adjahoe Karlsson
Rósa Harðardóttir
Sara Hauksdóttir
Sigríður Birna Birgisdóttir
Sigríður Ásdís Jónsdóttir
Þórunn Bergþóra Jónsdóttir
Viðbótardiplóma í kennslufræði framhaldsskóla (28)
Anna Albertsdóttir
Anna Jóna Kristjánsdóttir
Anna Reynarsdóttir
Anna Sigrúnardóttir
Árný Elsa Lemacks
Ásta Camilla Gylfadóttir
Berglind Steinþórsdóttir
Björk Bergsdóttir
Elsa Björg Magnúsdóttir
Guðný Guðmundsdóttir
Haukur Örn Davíðsson
Helga Garðarsdóttir
Hólmfríður Þórisdóttir
Ingvar Freyr Ingvarsson
Kristian Guttesen
Kristín Guðmundsdóttir
Lea Gestsdóttir Gayet
Rafn Emilsson
Ragnhildur Guðmundsdóttir
Ronald Björn Guðnason
Sigríður Guðfinna Ásgeirsdóttir
Sigurður Einar Vilhelmsson
Sigurlaug María Hreinsdóttir
Styrmir Reynisson
Tinna Haraldsdóttir
Unnur Tómasdóttir
Valgerður Pálmadóttir
Þórunn Kristjánsdóttir
Viðbótardiplóma í kennslufræði háskóla (3)
Helga Ingimundardóttir
Sólveig Þorvaldsdóttir
Vigdís Valsdóttir
Viðbótardiplóma í náms- og kennslufræði (4)
Björg Þórarinsdóttir
Hekla Hannibalsdóttir
Marta Sigurjónsdóttir
Sigríður Dögg Sigurðardóttir

Uppeldis- og menntunarfræðideild (28)
MA-próf í alþjóðlegu námi í menntunarfræði (2)

Johanna Ann-Louise C. Laeaerae
Seth Randolph Sharp
MA-próf í menntunarfræði (1)
Geir Rögnvaldsson
MA-próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á áhættuhegðun og forvarnir (1)
Þóra Pétursdóttir
M.Ed.-próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á nám fullorðinna (2)
Guðlaug Ólöf Ólafsdóttir
Jóhanna Sigríður Svavarsdóttir
M.Ed.-próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á sérkennslufræði (5)
Linda Rut Larsen
Ragnhildur Þorsteinsdóttir
Rannveig Klara Matthíasdóttir
Steinunn Margrét Larsen
Sædís Ósk Harðardóttir*
MA-próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á stjórnunarfræði menntastofnana (1)
Helgi Grímsson
M.Ed.-próf í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á stjórnunarfræði menntastofnana (8)
Aðalheiður D. Hjálmarsdóttir
Árný Inga Pálsdóttir
Guðrún Matthíasdóttir
Hólmfríður S. Gylfadóttir
Jóhanna Þórhallsdóttir
Kristín Jóhannesdóttir*
Lísa Lotta Björnsdóttir
Þorkell Daníel Jónsson
Viðbótardiplóma í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á áhættuhegðun, forvarnir og lífssýn (2)
Anna Berglind Þorsteinsdóttir
Fjóla Guðbjörg Traustadóttir
Viðbótardiplóma í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á lífsleikni, sjálfsmyndir og farsæld (2)
Ingunn Rós Valdimarsdóttir
Sólrún Héðinsdóttir
Viðbótardiplóma í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á sérkennslufræði (3)
Elín Eiríksdóttir
Gunnhildur Lilja Gísladóttir
Margrét Bjarnadóttir
Viðbótardiplóma í uppeldis- og menntunarfræði með áherslu á stjórnun menntastofnana (1)
Sædís Ósk Harðardóttir*

Verkfræði- og náttúruvísindasvið (37)

Iðnaðarverkfræði-, vélaverkfræði- og tölvunarfræðideild (13)
MS-próf í iðnaðarverkfræði (7)

Daníel Másson
Einar Geirsson
Eymundur Sveinn Leifsson
Gígja Eyjólfsdóttir
Patrick Karl Winrow
Snæbjörn Helgi Emilsson
Tryggvi Sigurðsson
MS-próf í tölvunarfræði (3)
Audrius Grinys
Jón Friðrik Daðason
Ragnar Ingimundarson
MS-próf í vélaverkfræði (3)
Arnar Freyr Sigmundsson
Jose Roberto Estevez Salas
Sæmundur Elíasson

Jarðvísindadeild (5)
MS-próf í jarðeðlisfræði (1)
Þórhildur Björnsdóttir
MS-próf í jarðfræði (4)
Gísli Örn Bragason
Jiachao Huang
Sylvia Joan Malimo
Uwera Rutagarama

Líf- og umhverfisvísindadeild (12)
MS-próf í landfræði (3)

Albertína Friðbjörg Elíasdóttir
Kjartan Davíð Sigurðsson
Lilja Laufey Davíðsdóttir
MS-próf í líffræði (4)
Aðalsteinn Örn Snæþórsson
Borgný Katrínardóttir
Ellen Magnúsdóttir
Guðný Inga Ófeigsdóttir
MS-próf í umhv.- og auðlindafræði (4)
Berglind Ósk Þ. Þórólfsdóttir
Guðrún Lára Pálmadóttir
Hildur Gunnlaugsdóttir
Zoe A. Robert
Viðbótardiplóma í líffræði (1)
Ósk Uzondu Ukachi Anuforo

Rafmagns- og tölvuverkfræðideild (1)
MS-próf í rafm.- og tölvuverkfræði (1)

Francis Suson Cagatin

Raunvísindadeild (2)
MS-próf í stærðfræði (1)

Hákon Jónsson
Viðbótardiplóma í efnafræði (1)
Avan Anwar Faraj

Umhverfis- og byggingarverkfræðideild (4)
MS-próf í byggingarverkfræði (2)
Einar Egill Halldórsson
Kristján Uni Óskarsson
MS-próf í umhverfis- og auðlindafræðum (1)
Jeannot A. Tsirenge
MS-próf í umhverfis- og byggingarverkfræði (1)
Ásgrímur Guðmundur Björnsson

 

  • Kl. 14.00 eftir hádegi, alls 1.237 kandídatar (1.242 próf):

Félagsvísindasvið (314)

Félags- og mannvísindadeild (76)
BA-próf í bókasafns- og upplýsingafræði (6)

Anna Berglind Finnsdóttir
Arndís Bragadóttir
Ásdís Sigríður Þorsteinsdóttir
Hafliði Eiríkur Guðmundsson
Helga Dröfn Óladóttir
Kristjana Mjöll Jónsd. Hjörvar
BA-próf í félagsfræði (33)
Anna Lilja Karelsdóttir
Anna Soffía Víkingsdóttir
Auður Karitas Þórhallsdóttir
Áslaug Bára Loftsdóttir
Dagur Skírnir Óðinsson
Elvar Smári Ingvason
Guðjón Ólafsson
Guðmundur Helgi Sævarsson
Guðný Sigurðardóttir
Guðrún Elísa Sævarsdóttir
Harpa Dögg Hjartardóttir
Hildigunnur Einarsdóttir
Íris Dögg Björnsdóttir
Jóhann Birnir Guðmundsson
Jóhann Jóhannsson
Jóhannes E. Jóhannesson Lange
Jón Atli Hermannsson
Jónína Guðný Bogadóttir
Katrín Sif Oddgeirsdóttir
Kolbrún Sif Hjartardóttir
Magnús Lárusson
Magnús Loftsson
Margrét Tinna Traustadóttir
Pedro Gunnlaugur Garcia
Persida Guðný Þorgrímsd. Kojic
Pétur Einarsson
Rúnar Einarsson
Sif Haukdal Kjartansdóttir
Sif Ómarsdóttir
Sævar Skúli Þorleifsson
Sölvi G. Gylfason
Thelma Lind Steingrímsdóttir
Vilhjálmur Egill Vífilsson
BA-próf í mannfræði (22)
Aðalheiður Jónsdóttir
Anna Marín Þórarinsdóttir
Arnhildur Hálfdánardóttir
Ásdís Sigtryggsdóttir
Eggert Orri Hermannsson
Erla M. Hjartar Grétarsdóttir
Guðrún Ansnes Þorvaldsdóttir
Heiður Magný Herbertsdóttir
Helena Margrét Friðriksdóttir
Hildigunnur Finnbogadóttir
Inga Bryndís Stefánsdóttir
Ingibjörg Guðmundsdóttir
Jóhannes Þór Jakobsson
Oddný Vala Jónsdóttir
Pétur Smári Tafjord
Rosana Davudsdóttir
Sara Rebekka Davis
Silja Lind Haraldsdóttir
Solveig Karlsdóttir
Stefán Veigar Stefánsson
Svanlaug Árnadóttir
Úlfhildur Ólafsdóttir
BA-próf í þjóðfræði (15)
Aldís Fjóla B. Ásgeirsdóttir
Anna Friðrika Guðjónsdóttir
Arndís Hulda Auðunsdóttir
Björk Hólm Þorsteinsdóttir
Eyrún Hrefna Helgadóttir
Halla Björg Þórisdóttir
Katrín Dröfn Guðmundsdóttir
Margrét Birna Björnsdóttir
María Sigrún Gunnarsdóttir
Nanna Halldóra Imsland
Sigurlaug Dagsdóttir
Silja Rún Kjartansdóttir
Sóley Björk Guðmundsdóttir
Særún Lísa Birgisdóttir
Þórdís Bachmann

Félagsráðgjafardeild (59)
BA-próf í félagsráðgjöf (59)

Ása Margrét Helgadóttir
Ástríður Halldórsdóttir
Berghildur Pálmadóttir
Bjarni Freyr Borgarsson
Dagbjört Steinarsdóttir
Drífa Andrésdóttir
Elín Ýr Arnardóttir
Elín Jóhannsdóttir
Erla Brynjólfsdóttir
Erla Dögg Kristjánsdóttir
Eva Dögg Hafsteinsdóttir
Friðmey Jónsdóttir
Guðfinna Rúnarsdóttir
Guðný María Sigurbjörnsdóttir
Hafdís Inga Hinriksdóttir
Halla Karen Jónsdóttir
Helga Sara Henrysdóttir
Helga Bryndís Kristjánsdóttir
Hildigunnur Jónasdóttir
Hilmar Jón Stefánsson
Hugrún Linda Guðmundsdóttir
Ingveldur Eyþórsdóttir
Írena Guðlaugsdóttir
Ísabella Theodórsdóttir
Jónína Sveinbjarnardóttir
Júlía Margrét Rúnarsdóttir
Karen Einarsdóttir
Katrín Magnúsdóttir
Klara Guðjónsdóttir
Klara Hjartardóttir
Kolbrún Ýr Guðmundsdóttir
Kristín Jónsdóttir
Kristín Lillý Kjærnested
Kristín Þórðardóttir
Kristín Þórhalla Þórisdóttir
Magnea Guðrún Guðmundardóttir
Margrét Arnbjörg Valsdóttir
María Guðmunda Pálsdóttir
Matthildur Jóhannsdóttir
Ólöf Lára Ágústsdóttir
Ragna Björg Einarsdóttir
Ragnhildur Hólm Sigurðardóttir
Ruth Þórðar Þórðardóttir
Selma Björk Hauksdóttir
Sigríður Elfa Þorgilsdóttir
Sigrún Yrja Klörudóttir
Sigurbjörg Erna Halldórsdóttir
Sirrý Sif Sigurlaugardóttir
Snjólaug Sigurjónsdóttir
Sólveig Ingólfsdóttir
Sunna Ólafsdóttir
Sunnefa Burgess
Svava Guðrún Hólmbergsdóttir
Valdimar Þór Svavarsson
Valgerður Ósk Ásbjörnsdóttir
Yrja Kristinsdóttir
Þóra Árnadóttir
Þórdís Inga Þorsteinsdóttir
Þórey Guðmundsdóttir

Hagfræðideild (23)
BS-próf í hagfræði (18)

Arnar Harðarson
Atli Þór Ásgeirsson
Áslaug Gunnarsdóttir
Dagný Ósk Ragnarsdóttir
Daníel Kristinsson
Guðmundur Helgi Finnbogason
Hafsteinn Gunnar Hauksson
Jóhann Gísli Jóhannesson
Konráð Guðjónsson
Kristinn Sveinn Ingólfsson
Leifur Þorbergsson
Margrét Lilja Hrafnkelsdóttir
Sigurður Orri Guðmundsson
Sverrir Hermannsson
Una Jónsdóttir
Vignir Már Lýðsson
Þorsteinn Sigurður Sveinsson
Þórir Gunnarsson
BA-próf í hagfræði (5)
Björn Þorvarðarson
Búi Steinn Kárason
Haukur Már Gestsson
Sigrún Ösp Sigurjónsdóttir
Þráinn Halldór Halldórsson

Lagadeild (66)
BA-próf í lögfræði (66)

Alex Cambray Orrason
Alexandra Jóhannesdóttir
Anna Rut Kristjánsdóttir
Anna Katrín Sigfúsdóttir
Anna Sveinbjörnsdóttir
Ari Guðjónsson
Árni Gestsson
Ásta Margrét Sigurðardóttir
Betzy Ósk Hilmarsdóttir
Birkir Blær Ingólfsson
Bjarni Hlíðkvist Kristmarsson
Bjarni Þór Sigurbjörnsson
Bjartmar Steinn Guðjónsson
Björg Ásta Þórðardóttir
Björn Atli Davíðsson
Brynja Björg Halldórsdóttir
Dagný Sigríður Jónasdóttir
Davíð Ingi Magnússon
Edda Bergsveinsdóttir
Edda Hreinsdóttir
Edda María Sveinsdóttir
Eik Mohini Aradóttir
Einar Brynjarsson
Eiríkur Guðlaugsson
Elísa Björg Sveinsdóttir
Erik Ólaf Eriksson
Erla Guðrún Ingimundardóttir
Fanney Magnadóttir
Freyr Snæbjörnsson
Gaukur Jörundsson
Guðni Þór Magnússon
Guðrún Þóra Arnardóttir
Guðrún Inga Guðmundsdóttir
Guðrún Arna Sturludóttir
Hannes Ágúst Sigurgeirsson
Harpa Rún Glad
Heiður Lilja Sigurðardóttir
Helena Rós Sigmarsdóttir
Herdís Valbjarnard. Hölludóttir
Ingvar Ásmundsson
Jóhanna Hlíf Magnúsdóttir
Kristel Finnbogadóttir
Kristjana Fenger
Magnús Dige Baldursson
Nína Guðríður Sigurðardóttir
Ólafur Viggó Thordersen
Pétur Hrafn Hafstein
Ragnhildur Anna Gunnarsdóttir
Rögnvaldur Árni Geirsson
Samúel Gunnarsson
Sigurður Rúnar Birgisson
Sigurlaug Helga Pétursdóttir
Sindri M. Stephensen
Sonja Guðlaugsdóttir
Stefán Jóhann Jónsson
Steinlaug Högnadóttir
Steinunn Guðmundsdóttir
Sunna Sigurjónsdóttir
Sævar Jens Hafberg
Tanja Tómasdóttir
Unnur Elfa Hallsteinsdóttir
Valdemar Ásbjörnsson
Védís Eva Guðmundsdóttir
Þorgerður J. Sveinbjarnardóttir
Þorsteinn Svanur Jónsson
Þórhildur Katrín Stefánsdóttir

Stjórnmálafræðideild (30)
BA-próf í stjórnmálafræði (30)

Ásgeir Einarsson
Ásta Hulda Ármann
Dana Björk Erlingsdóttir
Einar Gunnarsson
Elín Ingimundardóttir
Elín Tinna Logadóttir
Erna Rut Steinsdóttir
Freyja Steingrímsdóttir
Gréta Mar Jósepsdóttir
Hafsteinn Birgir Einarsson
Hjálmar Karlsson
Hrannar Már Ásgeirsson
Hrefna Rós Matthíasdóttir
Hrefna Þórarinsdóttir
Inga Hrefna Sveinbjarnardóttir
Ingibjörg Ólafsdóttir
Jóhanna Einarsdóttir
Karen Erla Karólínudóttir
Kjartan Örn Sigurðsson
Kristín Gestsdóttir
Kristín Hrefna Halldórsdóttir
Lárus Helgi Ólafsson
Lilja Sigurbjörg Harðardóttir
Sigurjón Skúlason
Snæfríður Ólafsdóttir
Svala Kristín Þorleifsdóttir
Valgeir Örn Ragnarsson
Viktor Orri Valgarðsson
Þorsteinn Kristinsson
Þorvaldur Ólafsson

Viðskiptafræðideild (60)
BS-próf í viðskiptafræði (60)

Aldís Björk Ægisdóttir
Anna Lára Karlsdóttir
Anna Rozenblit
Auður Elfa Steinsdóttir
Áslaug Kristjana Árnadóttir
Björg Baldursdóttir
Björgheiður Albertsdóttir
Bryndís Reynisdóttir
Denis Cardaklija
Eydís Ósk Brynjarsdóttir
Fannar Gunnarsson
Fanney Einarsdóttir
Friðrika Ásmundsdóttir
Gunnar Valur Sigurðsson
Halla Eyjólfsdóttir
Halldóra Svavarsdóttir
Haukur Viðar Alfreðsson
Helga Steinunn Einvarðsdóttir
Hildur Guðný Káradóttir
Hildur María Þórisdóttir
Hlynur Magnússon
Hrönn Óskarsdóttir
Hulda Sigrún Sigurðardóttir
Högni Helgason
Ingvar Kristinn Guðmundsson
Íris Hrönn Andrésdóttir
Ívar Örn Haraldsson
Jóhann Karl Reynisson
Jón Oddur Jónsson
Jónína Henný Bjarnadóttir
Judita Virbickaite
Karen Arnarsdóttir
Karen Heiðarsdóttir
Lísa María Markúsdóttir
Magnús Haukur Ásgeirsson
Magnús Dan Ómarsson
Margrét Írena Ágústsdóttir
Olga Huld Pétursdóttir
Ólöf Anna Hrafnsdóttir
Óskar Márus Daðason
Ragnar Einarsson
Sandra María Sævarsdóttir
Sigrún Alda Magnúsdóttir
Sigurborg Jónsdóttir
Sigurjón Ernir Kárason
Sigurlaugur Þorkelsson
Sigvaldi Egill Lárusson
Sjöfn Gunnarsdóttir
Snorri Gíslason
Stefán Jökull Stefánsson
Steinar Atli Skarphéðinsson
Sveinn Magnússon
Tina Paic
Tryggvi Karl Valdimarsson
Tyrfingur Þórarinsson
Vala Hrönn Guðmundsdóttir
Vífill Gústafsson
Þorbjörg Atlad. Sigríðardóttir
Þórður Aðalsteinsson
Þórey Svanfríður Þórisdóttir

Heilbrigðisvísindasvið (207)

Hjúkrunarfræðideild (50)
BS-próf í hjúkrunarfræði (50)

Andrea Ýr Jónsdóttir
Anna Andrésdóttir
Anna María Bjarnadóttir
Anna Herdís Pálsdóttir
Arna Sif Bjarnadóttir
Arndís Ágústsdóttir
Arnfríður Silja Gylfadóttir
Ásdís Árnadóttir
Ásdís Björk Jóhannsdóttir
Ástrós Ingvadóttir
Bára Bragadóttir
Berglind Guðmundsdóttir
Birna Rut Aðalsteinsdóttir
Birna Hrönn Björnsdóttir
Elín Sigríður Grétarsdóttir
Ellen Ösp Víglundsdóttir
Elsa Bjarnadótttir
Erla Björk Eiríksdóttir
Eygló Björg Helgadóttir
Fanney Friðþórsdóttir
Gerður Anna Lúðvíksdóttir
Guðfinna Betty Hilmarsdóttir
Guðný Kristrún Guðjónsdóttir
Guðný Svava Guðmundudóttir
Guðrún Freyja Daðadóttir
Guðrún Karítas Karlsdóttir
Guðrún Selma Steinarsdóttir
Halla Tryggvadóttir
Hildur Dögg Ásgeirsdóttir
Hildur Björk Bjarkadóttir
Inger Sofía Ásgeirsdóttir
Irma Rán Heiðarsdóttir
Magnús Erlingsson
Marika Sochorová
María Sif Ingimarsdóttir
Málfríður Sandra Guðmundsdóttir
Nanna Bryndís Snorradóttir
Sandra Karen Káradóttir
Sif Sigurðardóttir
Sigríður Hulda Árnadóttir
Sigríður Eva Magnúsdóttir
Sigrún Eydís Garðarsdóttir
Sigurborg Eva Brynjarsdóttir
Sólrún Mary Gunnarsdóttir
Stefanía Ösp Guðmundsdóttir
Tinna Daníelsdóttir
Unnur Ágústa Guðmundsdóttir
Unnur Hólmfríður Sigurðardóttir
Valgerður Sigurðardóttir
Þuríður Gísladóttir

Lyfjafræðideild (16)
BS-próf í lyfjafræði (16)

Amanda da Silva Cortes
Andri Hallgrímsson
Auður Elín Finnbogadóttir
Birta Ólafsdóttir
Inga Þórey Pálmadóttir
Katrín Alma Stefánsdóttir
Marianne Sigurðardóttir Glad
María Bongardt
Perla Sif Geirsdóttir
Sandra Júlía Bernburg
Sonja Ósk Sverrisdóttir
Sólveig Óskarsdóttir
Stefán Páll Jónsson
Stefán Jón Sigurðsson
Tinna Magnúsdóttir
Þórunn Óskarsdóttir

Læknadeild (64)
BS-próf í geislafræði (2)

Birna Guðlaug Björnsdóttir
Eva María Jónsdóttir
BS-próf í lífeindafræði (7)
Ása Jacobsen
Bjarney Sif Kristinsdóttir
Jana Birta Björnsdóttir
Katrín Helga Óskarsdóttir
Kristbjörg Gunnarsdóttir
Kristrún Sigurjónsdóttir
Snædís Birna Björnsdóttir
BS-próf í læknisfræði (39)
Albert Sigurðsson   
Andri Leó Lemarquis
Anna Andrea Kjeld   
Anna Stefánsdóttir   
Atli Steinn Valgarðsson  
Áslaug Baldvinsdóttir   
Birta Dögg Andrésdóttir  
Bryndís Dagmar Jónsdóttir  
Daði Helgason    
Einar Hjörleifsson   
Elías Sæbjörn Eyþórsson  
Fjóla Dögg Sigurðardóttir  
Gísli Gunnar Jónsson   
Guðrún Arna Ásgeirsdóttir   
Guðrún Mist Gunnarsdóttir  
Gunnar Andrésson   
Hafdís Sif Svavarsdóttir  
Harpa Pálsdóttir    
Heiður Mist Dagsdóttir   
Helga Þráinsdóttir   
Helgi Kristinn Björnsson  
Hildigunnur Þórsdóttir   
Hildur Baldursdóttir
Hildur Þóra Franklín
Hildur Björg Gunnarsdóttir  
Hildur Margrét Ægisdóttir  
Hólmfríður Helgadóttir   
Hörður Már Kolbeinsson  
Inga Hlíf Melvinsdóttir   
Karen Eva Halldórsdóttir  
Kristín Hansdóttir   
Kristján Godsk Rögnvaldsson  
Kristófer Arnar Magnússon  
Sigurrós Jónsdóttir   
Sindri Stefánsson   
Svanborg Gísladóttir   
Una Jóhannesdóttir   
Vilhjálmur Steingrímsson  
Þórir Einarsson    
BS-próf í sjúkraþjálfun (16)
Andri Roland Ford
Arnar Már Ármannsson
Atli Örn Gunnarsson
Berglind Ösp Eyjólfsdóttir
Birna Hrund Björnsdóttir
Bjartmar Birnir
Daði Reynir Kristleifsson
Einar Smári Þorsteinsson
Erla Ólafsdóttir               
Garðar Guðnason
Sara Lind Brynjólfsdóttir
Sólveig María Sigurbjörnsdóttir
Stefán Magni Árnason
Steinþóra Jónsdóttir
Tómas Emil Guðmundsson Hansen
Valgeir Einarsson Mantyla

Matvæla- og næringarfræðideild (21)
BS-próf í matvælafræði (1)

Berglind Rós Gunnarsdóttir
BS-próf í næringarfræði (20)
Árni Gunnarsson
Áróra Rós Ingadóttir
Bára Hlín Þorsteinsdóttir
Berglind Heiður Andrésdóttir
Dagný Yrsa Eyþórsdóttir
Ellen Alma Tryggvadóttir
Erna Sif Óskarsdóttir
Guðrún Björg Ellertsdóttir
Harpa Hrund Hinriksdóttir
Jóna Bjarnadóttir
Jóna Björk Viðarsdóttir
Kristín Jónsdóttir
Lilja Rut Traustadóttir
Ólafur Páll Ólafsson
Patrycja Weronika Wiitstock
Sigurður Egill Ólafsson
Sunna Björg Skarphéðinsdóttir
Sylvía Randversdóttir
Telma Björg Kristinsdóttir
Valgerður Lilja Jónsdóttir

Sálfræðideild (50)
BS-próf í sálfræði (50)

Aðalbjörg Eva Aðalsteinsdóttir
Alexandra Diljá Bjargardóttir
Anton Bjarnason
Árdís Ósk Steinarsdóttir
Árný Helgadóttir
Ása Björk Valdimarsdóttir
Ásdís Bergþórsdóttir
Baldvin Logi Einarsson
Benóný Þór Björnsson
Berglind Friðriksdóttir
Berglind Ingibertsdóttir
Bryndís Björk Ásmundsdóttir
Brynjar Hans Lúðvíksson
Carmen Maja Valencia
Daðey Albertsdóttir
Einar Birgir Björgvinsson
Erik Christianson Chaillot
Guðrún Soffía Gísladóttir
Gunnar Freyr Róbertsson
Hafdís Erla Valdimarsdóttir
Heiðar Hrafn Halldórsson
Heiðrún Hafþórsdóttir
Helga Dögg Helgadóttir
Helgi Óttarr Hafsteinsson
Hólmfríður Ósk Arnalds
Hrafnkell Pálmi Pálmason
Inga María Ólafsdóttir
Ingibjörg Johnson
Jóhanna Kolbrún Tryggvadóttir
Jóhanna Ögmundsdóttir
Jón Rúnar Gíslason
Jón Þór Hrannarsson
Karítas Ósk Björgvinsdóttir
Katrín Árnadóttir
Kári Einarsson
Linda Óskarsdóttir
Logi Pálsson
Monika Klonowski
Petra Sif Markkusd. Lappalainen
Rakel Kristinsdóttir
Sigurbjörg Erla Egilsdóttir
Sjöfn Þórarinsdóttir
Sofia Birgitta Krantz
Sóley Kjerúlf Svansdóttir
Stefán Karl Snorrason
Steinunn Birgisdóttir
Sverrir Ari Arnarsson
Sylvía Hilmarsdóttir
Viktor Díar Jónasson
Þórarinn Freyr Grettisson

Tannlæknadeild (6)
BS-próf í tannsmíði (6)

Elfa Björk Eiríksdóttir
Helen Halldórsdóttir
Ingibjörg Ósk Einarsdóttir
Linda Mjöll Sindradóttir
Rebekka Líf Karlsdóttir
Snædís Sveinsdóttir

Hugvísindasvið (158)

Deild erlendra tungumála, bókmennta og málvísinda (67)
BA-próf í tveimur aðalgreinum – enska og kínversk fræði (1)

Stefán Ólafsson
BA-próf í tveimur aðalgreinum – enska og japanskt mál og menning (1)
Inga Mekkin Guðmundsdóttir Beck
BA-próf í Austur-Asíufræðum (1)
Elísabet K. Grétarsdóttir
BA-próf í dönsku (1)
Oddbjörg Ragnarsdóttir
BA-próf í ensku (38)
Aðalheiður Guðjónsdóttir
Alan Searles
Anna Lind Borgþórsdóttir
Axel Paul Gunnarsson
Ágústína Gunnarsdóttir
Ásrún Ester Magnúsdóttir
Barbara Jean Kristvinsson
Daði Guðjónsson
Einar Kristinn Þorsteinsson
Elín Arnarsdóttir
Elísabet S. K. Ágústsdóttir
Friðrik Sólnes Jónsson
Gregg Thomas Batson
Guðbjörg Skjaldardóttir
Guðrún Valdimarsdóttir
Gunnhildur Eva Arnoddsdóttir
Gyða Hafdís Margeirsdóttir
Heiðdís Einarsdóttir
Ingibjörg Karlsdóttir
Jón Friðrik Jónatansson
Jóna Guðrún Guðmundsdóttir
Karl Óskar Þráinsson
Katarzyna Dorota Zaorska
Kolbrún Gunnarsdóttir
Kolbrún Ingimarsdóttir
Kristinn H. Gunnarsson
Kristjana Hrönn Árnadóttir
Magnús Björgvin Guðmundsson
Magnús Örn Þórðarson
Pétur Már Sigurjónsson
Ragna Ólöf Guðmundsdóttir
Sigrún Tinna Sveinsdóttir
Sindri Eldon Þórsson
Sjöfn Holmsted Sigurðardóttir
Sólrún Helga Guðmundsdóttir
Steinunn Kristín Friðriksdóttir
Sunna Jónína Sigurðardóttir
Þóranna Hrönn Þórsdóttir
BA-próf í frönskum fræðum (2)
Björg Þorsteinsdóttir
Guðrún Halldóra Jónsdóttir
BA-próf í ítölsku (3)
Guðrún Erna Högnadóttir
Ómar Þorgeirsson
Patrizia Angela Sanmann
BA-próf í japönsku máli og menningu (7)
Andrés Björgvin Böðvarsson
Björk Ellertsdóttir
Diðrik Steinsson
Helga Ragnarsdóttir
Hinrik Örn Hinriksson
Svava Sigurjónsdóttir
Sveinn Eiríkur Ármannsson
BA-próf í kínverskum fræðum (2)
Soffía Yujing Lin
Þorgerður Anna Björnsdóttir*
BA-próf í latínu (1)
Ingibjörg Elsa Turchi
BA-próf í rússnesku (2)
Helga Hlín Bjarnadóttir*
Sigríður Mjöll Björnsdóttir
BA-próf í spænsku (2)
Hjördís Elsa Ásgeirsdóttir
Óvína Anna Margrét Orradóttir
BA-próf í sænsku (1)
Agnes Sigurðardóttir
BA-próf í þýsku (1)
Böðvar Jónsson
Diplómapróf í hagnýtri frönsku fyrir atvinnulífið (3)
Aldís Arna Tryggvadóttir
Júlía Hannam
Vilborg Anna Björnsdóttir
Diplómapróf í hagnýtri spænsku fyrir atvinnulífið (1)
Hildur Inga Einarsdóttir

Guðfræði- og trúarbragðafræðideild (3)
BA-próf í guðfræði (3)
Dís Gylfadóttir
Einar Erlendsson
Karen Lind Ólafsdóttir

Íslensku- og menningardeild (55)
BA-próf í alm. bókmenntafræði (11)

Árni Þór Árnason
Elín Magnúsdóttir
Embla Ýr Teitsdóttir
Erla Jóna Steingrímsdóttir
Hjalti Þorleifsson
Ingólfur Halldórsson
Ingvi Þór Sæmundsson
Olga Margrét Cilia
Stefán Þór Hjartarson
Tinna Eiríksdóttir
Valgeir Gestsson
BA-próf í almennum málvísindum (2)
Edda Sif Pálsdóttir
Þorgerður Anna Björnsdóttir*
BA-próf í íslensku (5)
Almarr Ormarsson
Auður Hallsdóttir
Júlía Margrét Alexandersdóttir
Kristján Friðbjörn Sigurðsson
Rannveig Garðarsdóttir
BA-próf í íslensku sem öðru máli (7)
Fabio Teixidó
Jean-Christophe P. X. Salaun*
Karen Kristín Ralston
María Karólína Höskuldsson
Monika Sirvyte
Tadas Plonis
Zuzana Stankovitsová
BA-próf í kvikmyndafræði (2)
Garðar Þór Þorkelsson
Júlíana Kristín Jóhannsdóttir
BA-próf í listfræði (14)
Aðalheiður Dögg Finnsdóttir
Anna Margrét Kristjánsdóttir
Auður Margrét C. Mikaelsdóttir
Baldvina Sigrún Sverrisdóttir
Eva Björk Káradóttir
Heiða Rós Níelsdóttir
Hrafnhildur Veturliðadóttir
Ingibjörg Perla Kristinsdóttir
Katrín Huld Bjarnadóttir
Katrín I. Jónsd. Hjördísardóttir
Marín Björt Valtýsdóttir
Rakel Sif Ragnarsdóttir
Þuríður Stefánsdóttir
Þuríður Sverrisdóttir
BA-próf í ritlist (10)
Áslaug Björt Guðmundardóttir
Birna Dís Eiðsdóttir
Bjarnheiður Erlendsdóttir
Dagný Berglind Gísladóttir
Hertha Richardt Úlfarsdóttir
Jón Bjarki Magnússon
Kristján Már Gunnarsson*
Trausti Dagsson
Tumi Ferrer
Þorgerður Ösp Arnþórsdóttir
BA-próf í táknmálsfræði (1)
Ásta Erla Jónasdóttir
Diplómapróf í hagnýtri íslensku sem öðru máli (3)
Ewa Topolska
Heather Rene Schiffhauer
Liliana Maria Pereira Martins

Sagnfræði- og heimspekideild (33)
BA-próf í fornleifafræði (4)

Heiðrún Þórðardóttir
Sigurjóna Guðnadóttir
Sindri Garðarsson
Þuríður Elísa Harðardóttir
BA-próf í heimspeki (12)
Ágúst Borgþór Sverrisson
Eggert Þórbergur Gíslason
Guðmundur Hafsteinn Viðarsson
Guðrún Catherine Emilsdóttir
Helgi Vífill Júlíusson
Hrafnkell Már Einarsson
Jón Bragi Pálsson
Júlía Margrét Einarsdóttir
Lárus Arnór Guðmundsson
Ottó Davíð Tynes
Sigurður Ásgeir Árnason
Vésteinn Snæbjarnarson
BA-próf í sagnfræði (17)
Andrea Björk Andrésdóttir
Andri Þorvarðarson
Anita Elefsen
Daníel Freyr Sigurðsson
Edda Kristín Eiríksdóttir
Elliði Vatnsfjörð Jónsson
Finnur Jónasson
Frímann Benediktsson
Guðlaugur Þór Ásgeirsson
Guðmundur Ásgeirsson
Helga Hlín Bjarnadóttir*
Hildur Vala Hjaltadóttir
Hörður Flóki Ólafsson
Íris Barkardóttir
Kristinn Ólafur Smárason
Kristján Már Gunnarsson*
Tryggvi Páll Tryggvason

Menntavísindasvið (260)

Íþrótta-, tómstunda- og þroskaþjálfadeild (77)
B.Ed.-próf í íþróttafræði (1)

Karitas Þórarinsdóttir
BS-próf í íþrótta- og heilsufræði (25)
Arna Benný Harðardóttir
Arnar Helgi Jónsson
Ármann Pétur Ævarsson
Árni Magnússon
Eydís Hrönn Tómasdóttir
Harpa Gísladóttir
Heimir Hallgrímsson
Helgi Hrafn Ólafsson
Herdís Eiríksdóttir
Hlynur Valsson
Inga María Baldursdóttir
Kristinn Sverrisson
María Kúld Heimisdóttir
Ragnhildur Agla Þorsteinsdóttir
Salóme Rut Harðardóttir
Sigrún Arna Brynjarsdóttir
Sigrún Halldórsdóttir
Stefanía Eyþórsdóttir
Stefán Rúnar Árnason
Steinunn Adolfsdóttir
Sunneva Guðmundsdóttir
Tinna Björg Kristinsdóttir
Unnur Jónsdóttir
Viktor Sigurjónsson
Þorsteinn Ægir Egilsson
BA-próf í tómstunda- og félagsmálafræði (15)
Daniel Joseph Cramer
Eyrún Haraldsdóttir
Guðrún Hákonardóttir
Gyða Kristjánsdóttir
Ingveldur Eyjólfsdóttir
Kolbrún Jónsdóttir
Ragnhildur Þorsteinsdóttir
Rakel Jónsdóttir
Sara Pálmadóttir
Sigríður María Jónsdóttir
Sonný Lára Þráinsdóttir
Tinna Heimisdóttir
Vala Hrönn Margeirsdóttir
Þorvaldur Guðjónsson
Þórleif Guðjónsdóttir
BA-próf í þroskaþjálfafræði (35)
Anna Guðrún Jónsdóttir
Auður Ögmundardóttir
Álfheiður Hafsteinsdóttir
Álfheiður B. Sæberg Heimisdóttir
Björg Pálsdóttir
Eydís Hulda Jóhannesdóttir
Eyrún Edvardsdóttir
Guðný Hrund Rúnarsdóttir
Guðrún Sólveig Högnadóttir
Guðrún Dóra Þórudóttir
Gunnar Sigfús Jónsson
Hafdís Hrund Gísladóttir
Herdís Ingibjörg Svansdóttir
Hólmfríður J. Björgvinsdóttir
Hulda Björk Einarsdóttir
Inga Rakel Einarsdóttir
Ingibjörg Valdís Bolladóttir
Ingveldur Ása Konráðsdóttir
Jónína Jónsdóttir
Katrín Einarsdóttir
Katrín Rósa Friðriksdóttir
Kristrún Ásta Sigurðardóttir
Magnús Guðberg Sigurðsson
Margrét Erla Haraldsdóttir
Ragnheiður Jónsdóttir
Rahel More
Sandra Eðvarðsdóttir
Selma Hauksdóttir
Soffía Margrét Pétursdóttir
Solveig María Kristinsdóttir
Svanhvít Elva Einarsdóttir
Sylvía Björg Kristinsdóttir
Unnur Ósk Stefánsdóttir Olsen
Þorbjörg Valdimarsdóttir
Þóra Marý Arnórsdóttir
Starfstengt diplómanám fyrir fólk með þroskahömlun (1)
Þórunn Kristjánsdóttir

Kennaradeild (154)
B.Ed.-próf í grunnsk.kennarafræði (95)
Alma Rut Sigmundardóttir
Anna Sigurrós Sigurjónsdóttir
Anna Dórothea Tryggvadóttir
Arna Sif Ásgeirsdóttir
Auður Hallgrímsdóttir
Ásta Rakel Hafsteinsdóttir
Benedikta Björnsdóttir
Berglind Arnarsdóttir
Berglind Bergsdóttir
Berglind Elva Tryggvadóttir
Birgitta Mjöll Eyþórsdóttir
Birna Aðalh. Árdal Birgisdóttir
Birna Petrína Sigurgeirsdóttir
Bryndís Ylfa Indriðadóttir
Bryndís Sveinsdóttir
Brynja Elín Birkisdóttir
Dagný Gísladóttir
Dóra Guðrún Ólafsdóttir
Drífa Sigurðardóttir Viborg
Edda Rut Þorvaldsdóttir
Elín Gísladóttir
Elínborg Ásdís Árnadóttir
Elísabet Bjarnadóttir
Elsa Gehringer
Elsa Hannesdóttir
Elva Sif Grétarsdóttir
Emilía Björg Kofoed Hansen
Erla Sif Markúsdóttir
Eva Björk Eyþórsdóttir
Friðrika Ýr Einarsdóttir
Fríða Rún Guðjónsdóttir
Guðlaug Helga Þórðardóttir
Guðmunda Guðlaug Sveinsdóttir
Guðmundína Arndís Haraldsdóttir
Guðný Ósk Vilmundardóttir
Guðrún Lísa Einarsdóttir
Guðrún Ása Jóhannsdóttir
Guðrún Óla Jónsdóttir
Hanna Lilja Sigurðardóttir
Haraldur Reynisson
Harpa Vilbergsdóttir
Haukur Gíslason
Heiða Björg Árnadóttir
Helga Úlfsdóttir
Hildur Fransiska Bjarnadóttir
Hildur Sigfúsdóttir
Hjördís Pétursdóttir
Hrefna Ýr Guðjónsdóttir
Hulda Berglind Árnadóttir
Hulda Dögg Proppé
Ingibjörg Eyrún Bergvinsdóttir
Ingibjörg Anna Sigurðardóttir
Ingveldur Ævarsdóttir
Jóhanna Björk Magnúsdóttir
Karítas Gissurardóttir
Kristbjörg Sveinsdóttir
Kristín Helga Guðjónsdóttir
Kristín María Hreinsdóttir
Lára Ágústa Hjartardóttir
Margrét Gísladóttir
Margrét Ósk Heimisdóttir
Margrét Hreinsdóttir
Nanna Þ. Möller
Októvía Edda Gunnarsdóttir
Ólöf Auður Erlingsdóttir
Ólöf Sæmundsdóttir
Ragna Freyja Gísladóttir
Ragnheiður Hjálmarsdóttir
Ragnheiður Björg Magnúsdóttir
Ragnheiður Harpa Sveinsdóttir
Sandra Lóa Gunnarsdóttir
Sara Diljá Hjálmarsdóttir
Sigríður S. Guðbrandsdóttir
Sigríður Anna Guðjónsdóttir
Sigríður Heiða Guðmundsdóttir
Sigríður Ólafsdóttir
Sigrún Helga Kristjánsdóttir
Sigþrúður M. Gunnsteinsdóttir
Steinar Helgason
Steinunn Ýr Einarsdóttir
Stella Stefánsdóttir
Súsanna Finnbogadóttir
Svana Magnúsdóttir
Sveinbjörg Sævarsdóttir
Sveinn Hólmar Guðmundsson
Sæbjörg Erla Árnadóttir
Sævaldur Bjarnason
Unnur Bjarkadóttir
Unnur Líf Ingadóttir
Unnur G. Kristjánsdóttir
Valdís Hildur Fransdóttir
Valdís Ingimarsdóttir
Þorleifur Örn Gunnarsson
Þórdís Friðbergsdóttir
Þórður Birgisson
B.Ed-próf í leikskólakennarafræði (26)
Anna Bára Sævarsdóttir
Baldvina Björk Jóhannsdóttir
Bergný Ösp Sigurðardóttir
Elísabet Gunnarsdóttir
Eyrún Jóna Reynisdóttir
Guðlaug Ásgerður Eiríksdóttir
Hafrún B. Guðbrandsdóttir
Halldóra Magnúsdóttir
Hanna Dögg Þórðardóttir
Heiðbjört Gylfadóttir
Heiðrún Brynja Birgisdóttir
Herdís Jónsdóttir
Hildur Grétarsdóttir
Hugrún Malmquist Jónsdóttir
Inga Aronsdóttir
Ingunn Ósk Ingvarsdóttir
Iwona Maria Samson
Ína Sigrún Þórðardóttir
Íris María Bjarkadóttir
Katarzyna M. Zmuda-Glówczynska
Kristbjörg Lára Helgadóttir
Linda Rós Jóhannsdóttir
Lovísa Rut Jónsdóttir
María Bóthildur Pétursdóttir
Sigríður Laufey Sigurðardóttir
Svanhildur Guðbj. Þorgeirsdóttir
Grunndiplóma í kennslufræði (33)
Andri Týr Kristleifsson
Auður Björk Birgisdóttir
Björgvin Jónsson
Björgvin Ólafsson
Böðvar Ingi Guðbjartsson
Daníel Sigurðsson
Einar Sigurðsson
Einar Vignir Skarphéðinsson
Eiríkur Pétur Eiríksson Hjartar
Gísli Guðfinnsson
Guðmundur Reidar Erlingsson
Guðrún Ósk Ársælsdóttir
Guðrún Maronsdóttir
Guðrún Benný Svansdóttir
Gyða Ólafía Friðbjarnardóttir
Hallgrímur Sæmundsson
Haraldur Ásgeir Vilhjálmsson
Heimir Laxdal Jóhannsson
Helga Svava Arnarsdóttir
Íris Ragnarsdóttir
Jónas Kristinn Árnason
Kristín Þóra Kristjánsdóttir
Málfríður Vilmundardóttir
Ólöf Elín Tómasdóttir
Sigurður Geirsson
Sigurður Karl Ragnarsson
Sólrún Ásta Steinsdóttir
Svanhildur Ólafsdóttir
Svanhvít Stella L. Ólafsdóttir
Viggó Magnússon
Þorbjörn Númason
Þórhildur Guðbjörg Hjaltadóttir
Þórunn Björk Einarsdóttir

Uppeldis- og menntunarfræðideild (29)
BA-próf í alþjóðlegu námi í menntunarfræði (1)

Juan Camilo Roman Estrada
BA-próf í uppeldis- og menntunarfræði  (28)
Anna Rún Jóhannsdóttir
Benedikta Sörensen Valtýsdóttir
Björg Reehaug Jensdóttir
Dagný Gunnarsdóttir
Daníel Trausti Róbertsson
Díana Dögg Sæmundsdóttir
Erla Signý Sigurðardóttir
Guðrún Gunnarsdóttir
Halldór Arason
Íris Hrund Hauksdóttir
Íris Hrund Pétursdóttir
Jóhanna Ragnheiður Lárusdóttir
Jóhanna Lúvísa Reynisdóttir
Kolbrún Hanna Jónasdóttir
Kristín Kolbrún Kolbeinsdóttir
Lilja Ákadóttir
María Stefanía Stefánsdóttir
Maríanna Guðbergsdóttir
Rakel Guðmundsdóttir
Rakel Sif Níelsdóttir
Rósa Linda Óladóttir
Rut Kaliebsdóttir
Sigríður Filippía Erlendsdóttir
Snædís Högnadóttir
Steinunn Anna Eiríksdóttir
Steinunn Björk Jónatansdóttir
Una Kristjánsdóttir
Þorbjörg Guðjónsdóttir

Verkfræði- og náttúruvísindasvið (303)

Iðnaðarverkfræði-, vélaverkfræði- og tölvunarfræðideild (93)
BS-próf í efnaverkfræði (3)

Arnar Sveinbjörnsson
Eva Ýr Óttarsdóttir
Oddur Vilhjálmsson
BS-próf í hugbúnaðarverkfræði (6)
Árni Már Þrastarson*
Bjarni Brynjarsson
Helgi Örn Gylfason
Sveinn Gauti Einarsson
Þorgils Orri Jónsson
Örn Guðjónsson
BS-próf í iðnaðarverkfræði (43)
Ágúst Freyr Dansson
Árni Stefán Haldorsen
Ásgeir Bjarnason
Áshildur Jóna Böðvarsdóttir
Birgir Freyr Ragnarsson
Birkir Sævarsson
Bjarki Ásbjarnarson
Björn Gestsson
Bryndís Björk Arnardóttir
Bryndís Þóra Þórðardóttir
Daði Snær Skúlason
Daníel Sigrúnarson Hjörvar
Einar Bragi Árnason
Elísabet Edda Guðbjörnsdóttir
Erna Guðrún Sigurðardóttir
Fannar Már Flosason
Friðrik Árni Friðriksson
Guðbjörg Rist Jónsdóttir
Guðbjörn Jensson
Helga Guðbjarnardóttir
Hildigunnur Björgúlfsdóttir
Iðunn Arnardóttir
Inga María Backman
Inga Jóna Jóhannsdóttir
Ingunn Ýr Guðbrandsdóttir
Kristín Lóa Viðarsdóttir
Kristófer Júlíus Leifsson
Lísa Lind Björnsdóttir
Magnús Kári Ingvarsson
Margrét Guðný Vigfúsdóttir
Ólafur Helgi Guðmundsson
Ólafur Ragnar Ólafsson
Rakel Tómasdóttir
Sigurður Logi Snæland
Skúli Húnn Hilmarsson
Sunna Lilja Björnsdóttir
Sveinn Bergsteinn Magnússon
Trausti Stefánsson
Vaka Valsdóttir
Þorbjörn Jónsson
Þorsteinn Þorri Sigurðsson
Þórhallur Ingi Jóhannsson
Þóroddur Björnsson
BS-próf í tölvunarfræði (17)
Aðalsteinn Arnarson
Árni Már Þrastarson*
Ásgeir Björnsson
Baldur Árnason
Guðmundur Páll Kjartansson
Hildur Ólafsdóttir
Hlín Vilhjálmsdóttir Önnudóttir
Ingolf Davíð Petersen
Jóhann Björn Björnsson
Jón Orri Sigurðarson
Pétur Bjarni Pétursson
Ragnar Tryggvason
Siguróli Ólafsson
Sindri Guðmundsson
Snjólaug María Árnadóttir
Steinar Þorvaldsson*
Þorvaldur Páll Helgason
BS-próf í vélaverkfræði (24)
Arnar Freyr Lárusson
Arnrún Þorsteinsdóttir
Auréja Zelvyté
Árni Jakob Ólafsson
Ásþór Tryggvi Steinþórsson
Elías Mikael Vagn Siggeirsson
Guðjón Vésteinsson
Guðmundur Freyr Aðalsteinsson
Hjálmar Grétarsson
Hlín Vala Aðalsteinsdóttir
Ívar Kristleifsson
Jónas Þór Markússon
Katrín Edda Þorsteinsdóttir
Kristján Eldjárn Kristjánsson
Matthildur María Guðmundsdóttir
Ragna Fanney Hlífarsdóttir
Signý Tryggvadóttir
Snorri Björn Gunnarsson
Steinar Geirdal Snorrason
Steinbjörn Jónsson
Steinn Gunnarsson
Sölver Ingi Þórsson
Viðar Hafsteinsson
Þórir Helgason

Jarðvísindadeild (24)
BS-próf í jarðeðlisfræði (2)

Hanna Sigrún Sumarliðadóttir
Vordís Sörensen Eiríksdóttir
BS-próf í jarðfræði (22)
Albert Finnbogason
Anna Stella Guðmundsdóttir
Árni Friðriksson
Daníel Einarsson
Edda Sóley Þorsteinsdóttir
Elísabet Pálmadóttir
Guðjón Helgi Eggertsson
Guðmundur Egill Gunnarsson
Gunnar Kristjánsson
Halldór Njálsson
Helga Lucia Bergsdóttir
Hildur Ágústsdóttir
Hlín Gunnlaugsdóttir
Hrafnhildur Héðinsdóttir
Ingibjörg Rósa Jónsdóttir
Jónas Þór Ingólfsson
Ríkey Kjartansdóttir
Sigrún Sif Sigurðardóttir
Steinunn Karlsdóttir
Þórey Dagmar Möller
Þórey Ólöf Þorgilsdóttir
Þórhildur Vala Þorgilsdóttir

Líf- og umhverfisvísindadeild (79)
BS-próf í ferðamálafræði (33)

Andrea Sif Don
Anna Bergmann Björnsdóttir
Birta Ýr Baldursdóttir
Bríet Rún Ágústsdóttir
Bríet Arna Bergrúnardóttir
Dagný Fjóla Ómarsdóttir
Einar Óskar Sigurðsson
Erla Sigurþórsdóttir
Eva Eiríksdóttir
Fannar Freyr Helgason
Guðmundur Lúther Hallgrímsson
Guðný Ólafsdóttir
Helga Ingibjörg Guðjónsdóttir
Íris Sigurðardóttir
Jenný Björgvinsdóttir
Kristín Anna Guðnadóttir
Kristín Halldórsdóttir
Kristín Lilja Sigurðardóttir
Linda Björk Hölludóttir
Markús Benediktsson
Paulina Bednarek
Ragnheiður Bjarnadóttir
Rannveig Egilsdóttir
Rósa Karin Ingadóttir
Sandra María Ólafsdóttir
Sindri Viðarsson
Sólveig Edda Bjarnadóttir
Stefán Þórhallur Jóhannsson
Sunna Lind Simar
Svala Stefánsdóttir
Tinna Rós Vilhjálmsdóttir
Úlfur Reginn Úlfarsson
Þórdís Óskarsdóttir
BS-próf í landfræði (18)
Andrea Kristinsdóttir
Arna Hjörleifsdóttir
Auðunn Ingi Ragnarsson
Baldur Bergsson
Björn Magnús Árnason
Daníel Páll Jónasson
Erna Katrín Árnadóttir
Friðrik Örn Bjarnason
Haukur Guðmundsson
Helga Óladóttir
Höskuldur Þorbjarnarson
Jón Bjarni Friðriksson
Magnús Orri Sveinsson
María Svavarsdóttir
Sigríður G. Björgvinsdóttir
Sigríður Hrefna Jónsdóttir
Sævar Þór Halldórsson
Þorsteinn Ari Þorgeirsson
BS-próf í líffræði (28)
Alexander Þorvaldsson
Arnór Þrastarson
Aron Dalin Jónasson
Atli Már Ólafsson
Axel Leplat Ágústsson
Ástrós Sigurðardóttir
Baldur Kristjánsson
Elvar Steinn Traustason
Elzbieta Baranowska
Erlingur Fannar Jónsson
Geirharður Þorsteinsson
Guðrún Kristín Ragnarsdóttir
Heiðrún Eiríksdóttir
Hildur Arna Gunnarsdóttir
Hrafnhildur Birgisdóttir
Íris Mýrdal Kristinsdóttir
Jón Ásgeir Jónsson
Jónína Sigríður Þorláksdóttir
Kjartan Guðmundsson
Nóa Sólrún Guðjónsdóttir
Ragnhildur Friðriksdóttir
Sigrún Guðjónsdóttir
Sigurvin Bjarnason
Sunna Lind Pétursdóttir
Sunna Björk Ragnarsdóttir
Sölvi Rúnar Vignisson
Viðar Engilbertsson
Þórunn Guðlaugsdóttir

Rafmagns- og tölvuverkfræðideild (39)
BS-próf í rafmagns- og tölvuverkfræði  (24)

Andrés Gunnarsson
Andri Yngvason
Arnór Eyvar Ólafsson
Axel Sigurður Óskarsson
Árni Fannar Alfreðsson
Ástvaldur Hjartarson
Bjarni Þór Árnason
Bjarni Þór Einarsson
Erla Eiríksdóttir
Fríða Rakel Linnet
Frosti Pálsson
Gunnar Atli Sigurðsson
Jón Þór Árnason
Kolbeinn Wong Gunnarsson
Kristinn Einarsson
Ragnar Sigurðsson
Rúnar Már Magnússon
Stefanía Hákonardóttir
Steinar Þorvaldsson*
Svavar Þrastarson
Tómas Þór Helgason
Unnar Þór Axelsson
Unnsteinn Barkarson
Þorleifur Úlfarsson
Eftirtaldir kandídatar brautskrást í samvinnu við Keili:
BS-próf í mekatróník tæknifræði (4)

Kristinn Esmar Kristmundsson
Oddsteinn Guðjónsson
Róbert Unnþórsson
Rúnar Már Kristinsson
BS-próf í orku- og umhverfistæknifræði  (11)
Björg Árnadóttir
Burkni Pálsson
Egill Jónasson
Fida Muhammed Abu Libdeh
Gísli Lárusson
Jón Ásgeir Haukdal Þorvaldsson
Kristinn Heiðar Jakobsson
Ólafur Kristjánsson
Ólafur Magnús Ólafsson
Siranoush María Torossian
Sverrir Ágústsson

Raunvísindadeild (36)
BS-próf í eðlisfræði (14)

Edda Lína Camilla Gunnarsdóttir
Einar Baldur Þorsteinsson
Elías Rafn Heimisson
Emil Harðarson
Gunnar Atli Thoroddsen
Helgi Sigurðsson
Kristinn Kristinsson
Rögnvaldur Líndal Magnússon
Skender Morina
Svavar Gunnar Gunnarsson
Sveinbjörn Finnsson
Tómas Örn Rosdahl
Tryggvi Kristmar Tryggvason
Öyvind Lundesgaard
BS-próf í efnafræði (2)
Eiríkur Þórir Baldursson
Þorvaldur Snæbjörnsson
BS-próf í lífefnafræði (10)
Edda Doris Þráinsdóttir
Gyða Ósk Bergsdóttir
Helgi Bjarnason
Hörður Kári Harðarson
Karen Kristjánsdóttir
Lilja Björk Jónsdóttir
Níels Guðmundsson
Ólöf Gerður Ísberg
Sonja Huld Guðjónsdóttir
Unnur Magnúsdóttir
BS-próf í stærðfræði (10)
Ásta Björg Ingadóttir
Ásta Kristjana Sveinsdóttir
Einar Axel Helgason
Eiríkur Þór Ágústsson
Guðmundur Einarsson
Hjörtur Björnsson
Ólafur Birgir Davíðsson
Sigurlaug Lilja Ólafsdóttir
Trausti Sæmundsson
Ögmundur Eiríksson

Umhverfis- og byggingarverkfræðideild (32)
BS-próf í umhverfis- og byggingarverkfræði (32)

Arnar Freyr Þrastarson
Arnór Már Guðmundsson
Auður Sólrún Ólafsdóttir
Axel Kristinsson
Baldur Sigurðsson
Birta Kristín Helgadóttir
Daníel Starrason
Einar Óskarsson
Freyr Guðmundsson
Hildur Ómarsdóttir
Hörður Páll Steinarsson
Illugi Þór Gunnarsson
Ingibjörg Lind Valsdóttir
Jóhann Ingi Jóhannsson
Jón Pétur Indriðason
Jónas Páll Viðarsson
Katrín Þuríður Pálsdóttir
Kjartan Elíasson
Ragnar Gauti Hauksson
Reynir Örn Reynisson
Sigrún Sigurðardóttir
Sigurbjörn Bárðarson
Silvá Kjærnested
Snævarr Örn Georgsson
Sólveig Björk Ingimarsdóttir
Thelma Björk Wilson
Tinna Björk Aradóttir
Tómas Þorsteinsson
Vésteinn Sigmundsson
Þórður Freyr Brynjarsson
Þórunn Arnardóttir
Örn Erlendsson

* Brautskráist með tvö próf

 

 

Þú ert að nota: drupalcl1.rhi.hi.is